กรองการค้นหา
ประเภท

ขายที่ดิน ใกล้ เมเจอร์ รัชโยธิน

  • ขายที่ดิน
พบ 111 ประกาศขายที่ดิน กำลังแสดงหน้า 1 จาก 4 หน้า
ลงโฆษณาตำแหน่งนี้ โปร! 1 แถม 1
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 593 ตรว. แถมบ้านไม้2ชั้น ติดถนนซอยวิภาวดีรังสิต15 ใกล้อาคารชินวัตร
ขายที่ดิน 593 ตรว. แถมบ้านไม้2ชั้น ติดถนนซอยวิภาวดีรังสิต15 ใกล้อาคารชินวัตร
ห่างไป 1.5 กม. ซอย15 ถนนวิภาวดีรังสิต, จตุจักร, จตุจักร, กรุงเทพ
ขาย: 160,110,000 บาทไร่ละ 108,000,000 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 1 งาน 93 ตร.วา
ที่ดิน 593 ตรว. แถมบ้านไม้2ชั้น ติดถนนซอยวิภาวดีรังสิต15 ใกล้อาคารชินวัตร ทาวเวอร์3ใกล้MRTพหลโยธิน ฿160,110,000 270,000 /ตรว. Location Call. ดูทรัพย์อื่นๆ gt gt...
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
เมื่อวาน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า ซ.รัชดาภิเษก 32 ใกล้รถไฟฟ้าใต้ดิน ลาดพร้าว ขนาด 191.6 ตารางวา ถมแล้ว เหมาะสร้างบ้านพักอาศัย
ขายที่ดินเปล่า ซ.รัชดาภิเษก 32 ใกล้รถไฟฟ้าใต้ดิน ลาดพร้าว ขนาด 191.6 ตารางวา ถมแล้ว เหมาะสร้างบ้านพักอาศัย
ห่างไป 1.5 กม. จันทรเกษม, จตุจักร, กรุงเทพ
ขาย: 35,000,000 บาทตรว.ละ 182,292 บาท
พื้นที่ 1 งาน 92 ตร.วา
ที่ดินเปล่า ขนาด 191.6 ตารางวา หน้ากว้าง 20 เมตร ลึก 40 เมตร ถมแล้ว หันทิศใต้ แปลงสวย เหมาะสร้างบ้านพักอาศัย ซอย รัชดาภิเษก 32 แยก 1-3 แขวงจันทรเกษม เขตจตุจักร
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
เมื่อวาน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน ซ.ลาดพร้าว 1 แยก 29 ขนาด 103 ตารางวา เหมาะสร้างบ้านพักอาศัย
ขายที่ดิน ซ.ลาดพร้าว 1 แยก 29 ขนาด 103 ตารางวา เหมาะสร้างบ้านพักอาศัย
ห่างไป 1.2 กม. ซอยลาดพร้าว 1 แยก 29 ถนนลาดพร้าว, จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ
ขาย: 17,510,000 บาทตรว.ละ 170,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน 3 ตร.วา
ที่ดิน ขนาด 103 ตารางวา หน้ากว้างประมาณ 16 เมตร ลึกประมาณ 26 เมตร ที่ถมแล้ว หันทิศตะวันตก แปลงสวยเหมาะสร้างบ้านพักอาศัย ที่ดินอยู่ระหว่างบ้านเลขที่ 230/46 และ 2...
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
เมื่อวาน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า ใกล้ MRT สุทธิสาร และ รถไฟฟ้าสายสีเหลือง สถานีภาวนา ซ.ลาดพร้าว 48 ขนาด 103 ตารางวา เหมาะสร้างพักอาศัย
ขายที่ดินเปล่า ใกล้ MRT สุทธิสาร และ รถไฟฟ้าสายสีเหลือง สถานีภาวนา ซ.ลาดพร้าว 48 ขนาด 103 ตารางวา เหมาะสร้างพักอาศัย
ห่างไป 3.7 กม. ซอยลาดพร้าว 48 แยก 28 ถนนลาดพร้าว, สามเสนนอก, ห้วยขวาง, กรุงเทพ
ขาย: 15,000,000 บาทตรว.ละ 145,631 บาท
พื้นที่ 1 งาน 3 ตร.วา
ที่ดินเปล่า แปลงสวย บรรยากาศภายในซอยเงียบสงบ เหมาะสร้างบ้านพักอาศัย - ขนาด 103 ตารางวา - หน้ากว้างติดถนน 11 เมตร ลึก 34 เมตร - หันทิศตะวันตก ซ.ลาดพร้าว 48 แยก 2
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 วัน
ขายที่ดิน - ขายบ้านพร้อมที่ดิน ใกล้ถนนประเสริฐมนูกิจ ซ.เสนานิคม 1 ซอย 25 ขนาด 145.5 ตารางวา บรรยากาศดี เหมาะอยู่อาศัย
ขายบ้านพร้อมที่ดิน ใกล้ถนนประเสริฐมนูกิจ ซ.เสนานิคม 1 ซอย 25 ขนาด 145.5 ตารางวา บรรยากาศดี เหมาะอยู่อาศัย
ห่างไป 3.5 กม. ซอยเสนานิคม 1 ซอย 25 ถนนเสนานิคม 1, จรเข้บัว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ
ขาย: 10,912,500 บาทตรว.ละ 75,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน 45.5 ตร.วา
ขายบ้านพร้อมที่ดิน ขนาด 145.5 ตาราง หน้ากว้าง 20 เมตร ลึก 30 เมตร พื้นที่ว่างเยอะ ลักษณะบ้าน เป็นบ้านไม้ใต้ถุนสูง - ขนาด 162 ตารางเมตร - มี 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
  • เจ้าของขายเอง
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 วัน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง สถานนีโชคชัย 4 ซ.โชคชัย 4 ซอย 54 แยก 23 ขนาด 100 ตารางวา เหมาะสร้างทาวน์โฮม หรือ บ้านพักอาศัย
ขายที่ดินเปล่า ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง สถานนีโชคชัย 4 ซ.โชคชัย 4 ซอย 54 แยก 23 ขนาด 100 ตารางวา เหมาะสร้างทาวน์โฮม หรือ บ้านพักอาศัย
ห่างไป 4.1 กม. ซอยโชคชัย 4 ซอย 54 ถนนลาดพร้าว, ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ
ขาย: 9,500,000 บาทตรว.ละ 95,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน
ที่ดินเปล่า ขนาด 100 ตารางวา หน้ากว้างประมาณ 17 เมตร ลึกประมาณ 24 เมตร ที่ถมแล้ว เหมาะสร้างทาวน์โฮม บ้านพักอาศัย ที่ตั้ง ซ.ลาดพร้าว 54 แยก 23 แขวงลาดพร้าว เขตลา
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 วัน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า ใกล้รถไฟฟ้าใต้ดิน ลาดพร้าว ซ.รัชดาภิเษก 32 ขนาด 102 ตารางวา เหมาะสร้างบ้านพักอาศัย
ขายที่ดินเปล่า ใกล้รถไฟฟ้าใต้ดิน ลาดพร้าว ซ.รัชดาภิเษก 32 ขนาด 102 ตารางวา เหมาะสร้างบ้านพักอาศัย
ห่างไป 1.9 กม. ซอยรัชดาภิเษก 32 ถนนรัชดาภิเษก, จันทรเกษม, จตุจักร, กรุงเทพ
ขาย: 15,000,000 บาทตรว.ละ 147,059 บาท
พื้นที่ 1 งาน 2 ตร.วา
ที่ดินเปล่า ขนาด 102 ตารางวา หน้ากว้าง 16 เมตร ลึก 25 เมตร ถมแล้ว หันทิศใต้ แปลงสวย เหมาะสร้างบ้านพักอาศัย ซอย รัชดาภิเษก 32 แยก 5-2 แขวงจันทรเกษม เขตจตุจักร กร...
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 วัน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินพร้อมบ้านเก่า ซ.ลาดพร้าว 48 แยก 10 ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง ขนาด 105 ตารางวา
ขายที่ดินพร้อมบ้านเก่า ซ.ลาดพร้าว 48 แยก 10 ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง ขนาด 105 ตารางวา
ห่างไป 3.9 กม. ซอยลาดพร้าว 48 แยก 10 ถนนลาดพร้าว, ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ
ขาย: 11,900,000 บาทตรว.ละ 113,333 บาท
พื้นที่ 1 งาน 5 ตร.วา
ที่ดินพร้อมบ้านเก่า ขายตามสภาพ ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง สถานีภาวนา ขนาด 105 ตารางวา หน้ากว้างติดถนน 29 เมตร ด้านหลังกว้าง 15 เมตร ลึก 18.5 เมตร และ 23 เมตร ที่ดิน...
  • เจ้าของขายเอง
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 วัน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 82 ตรว. ล้อมรั้วเรียบร้อย ซอยลาดพร้าว 34 ห้วยขวาง ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง และสีน้ำเงิน
ขายที่ดิน 82 ตรว. ล้อมรั้วเรียบร้อย ซอยลาดพร้าว 34 ห้วยขวาง ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง และสีน้ำเงิน
ห่างไป 3.5 กม. ซอยลาดพร้าว 34 ถนนลาดพร้าว, สามเสนนอก, ห้วยขวาง, กรุงเทพ
ขาย: 12,000,000 บาทตรว.ละ 146,341 บาท
พื้นที่ 82 ตร.วา
ที่ดินเปล่า เหมาะสำหรับสร้างบ้านอยู่อาศัย ครอบครัวใหญ่ เดินทางเข้า-ออกสะดวก เป็นย่านธุรกิจ ห่างจากสถานีรถไฟฟ้า เพียง 1 กิโลเมตร สภาพแวดล้อมน่าอยู่ ทรัพย์สินหันห
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
5 วัน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 121 ตารางวา ทำเลดี ซอยประเสริฐมนูกิจ5 แนวรถไฟฟ้าสายสีน้ำตาล ลาดพร้าว ลาดพร้าว กรุงเทพๆ
ขายที่ดิน 121 ตารางวา ทำเลดี ซอยประเสริฐมนูกิจ5 แนวรถไฟฟ้าสายสีน้ำตาล ลาดพร้าว ลาดพร้าว กรุงเทพๆ
ห่างไป 3.0 กม. ซอยประเสริฐมนูกิจ5 ถนนเกษตร-นวมินทร์, ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ
ขาย: 9,680,000 บาทตรว.ละ 80,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน 21 ตร.วา
ที่ดินทำเลดี121ตารางวา ซอยประเสริฐมนูกิจ5 แนวรถไฟฟ้าสายสีน้ำตาล ถนนประเสริฐมนูกิจ เส้นประดิษฐ์มนูธรรม ลาดพร้าว - สำโรง ตารางวาละ80,000 บาท ค่าใช้จ่ายโอนคนละครึ่...
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 สัปดาห์
ขายที่ดิน - ขายด่วน ที่ดินเปล่า 87 ตรวา ซอย กรุงเทพ-นนทบุรี 23 เพียง 500 เมตร ใกล้ MRT บางซ่อน สถานีรถไฟฟ้าบางซื่อ
ขายด่วน ที่ดินเปล่า 87 ตรวา ซอย กรุงเทพ-นนทบุรี 23 เพียง 500 เมตร ใกล้ MRT บางซ่อน สถานีรถไฟฟ้าบางซื่อ
ห่างไป 4.1 กม. ซอยกรุงเทพ-นนทบุรี 23 ถนนกรุงเทพ-นนทบุรี, บางซื่อ, บางซื่อ, กรุงเทพ
ขาย: 8,265,000 บาทตรว.ละ 95,000 บาท
พื้นที่ 87 ตร.วา
ขายด่วน ที่ดินเปล่า 87 ตรวา ซอย กรุงเทพ-นนทบุรี 23 เพียง 500 เมตร ใกล้ MRT บางซ่อน สถานีรถไฟฟ้าบางซื่อ โทร ราคาขาย 8,265,000 บาท 95,000 บาทต่อตารางวา ขายด่วน ที...
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 สัปดาห์
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน ซอยลาดพร้าว 26 เนื้อที่ 105 ตรว ทำการรังวัดเรียบร้อย
ขายที่ดิน ซอยลาดพร้าว 26 เนื้อที่ 105 ตรว ทำการรังวัดเรียบร้อย
ห่างไป 2.7 กม. ซอยลาดพร้าว26, ลาดยาว, จตุจักร, กรุงเทพ
ขาย: 26,250,000 บาทตรว.ละ 250,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน 5 ตร.วา
ที่ดินเปล่า ซอยลาดพร้าว 26 มี 2แปลง แบ่งขาย -เนื้อที่ 105 ตารางวา -เข้าซอยไม่ไกลจากถนนใหญ่ -ใกล้ MRT สถานีลาดพร้าว เพียง 500 เมตร -ใกล้ บิ้กซีลาดพร้าง เพียง 1.5
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 สัปดาห์
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 57 ตารางวา หลังตลาดการบินไทย ตลาดลุงเพิ่ม
ขายที่ดิน 57 ตารางวา หลังตลาดการบินไทย ตลาดลุงเพิ่ม
ห่างไป 2.5 กม. ซอยวิภาวดี22, ลาดยาว, จตุจักร, กรุงเทพ
ขาย: 14,900,000 บาทตรว.ละ 261,404 บาท
พื้นที่ 57 ตร.วา
ที่ดินเปล่าหลังตลาดการบินไทย -เนื้อที่ 57 ตารางวา -ทำเลดี สามารถเดินทะลุไปตลาดลุงเพิ่ม อยู่หลังการบินไทย -อยู่ซอยวิภาวดี 22 ทะลเข้าลาดพร้าว 26 และรัชดาได้ -ใกล้
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 สัปดาห์
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน ใกล้บิ๊กซีวงค์สว่าง ซอยรัชดาภิเษก 43 ที่ดิน 564 วา ใกล้รถไฟฟ้าสายสีม่วง สถานีวงสว่าง ซอยรัชดา 43 แขวงวงศ์สว่าง เขตบางซื่อ กรุงเทพมหานคร
ขายที่ดิน ใกล้บิ๊กซีวงค์สว่าง ซอยรัชดาภิเษก 43 ที่ดิน 564 วา ใกล้รถไฟฟ้าสายสีม่วง สถานีวงสว่าง ซอยรัชดา 43 แขวงวงศ์สว่าง เขตบางซื่อ กรุงเทพมหานคร
ห่างไป 3.9 กม. ซอย43 ถนนรัชดา, วงศ์สว่าง, บางซื่อ, กรุงเทพ
ขาย: 65,500,000 บาทไร่ละ 46,453,901 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 1 งาน 64 ตร.วา
ที่ดิน ซอยรัชดาภิเษก 43 ที่ดิน 564 วา ลึก 38 เมตร พื้นที่สีน้ำตาล ย๘-1 หน้ากว้าง 62 เมตร ใกล้บิ๊กซี วงสว่าง ใกล้รถไฟฟ้าสายสีม่วง สถานีวงสว่าง อยู่ซอย รัชดาภิเษก