กรองการค้นหา
ประเภท

ขายที่ดิน ใกล้ เมเจอร์ รัชโยธิน

  • ขายที่ดิน
พบ 111 ประกาศขายที่ดิน กำลังแสดงหน้า 3 จาก 4 หน้า
ลงโฆษณาตำแหน่งนี้ โปร! 1 แถม 1
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน ใจกลางเมือง 284 ตรว. แปลงมุม ซอยลาดพร้าว 41(ภาวนา)
ขายที่ดิน ใจกลางเมือง 284 ตรว. แปลงมุม ซอยลาดพร้าว 41(ภาวนา)
ห่างไป 2.6 กม. ซอยลาดพร้าว 41 แยก 11, จันทรเกษม, จตุจักร, กรุงเทพ
ขาย: 32,660,000 บาทตรว.ละ 115,000 บาท
พื้นที่ 2 งาน 84 ตร.วา
ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง มีบ้านเดี่ยว 2 ชั้น โกดังเก่าและหอพัก เป็นที่ดินแปลงมุม ติดถนน 2 ด้าน เดินทางสะดวกเข้าออกได้หลายเส้นทาง ถนนลาดพร้าาว ถนนรัชดาภิเษก ลาดพ
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
8 เดือน
ขายที่ดิน - ขายถูกมาก!! ที่ดินขนาด 325.9 ตร.ว. พร้อมบ้าน 1 หลัง บนทำเลทอง ใกล้ MRT บางซ่อน 250 ม.
ขายถูกมาก!! ที่ดินขนาด 325.9 ตร.ว. พร้อมบ้าน 1 หลัง บนทำเลทอง ใกล้ MRT บางซ่อน 250 ม.
ห่างไป 4.0 กม. วงศ์สว่าง, บางซื่อ, กรุงเทพ
ขาย: 65,000,000 บาทตรว.ละ 199,448 บาท
พื้นที่ 3 งาน 25.9 ตร.วา
ขายถูกมาก ที่ดินขนาด 325.9 ตร.ว. พร้อมบ้าน 1 หลัง บนทำเลทอง ใกล้ MRT บางซ่อน 250 ม. เดินทางสะดวกสบาย เข้า-ออก ได้หลายเส้นทาง หาของกินง่าย ใกล้ตลาด เซเว่น ร้านค้
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
9 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 40ตรว. ซอยถนอมจิตร รัชดาภิเษก ใกล้ MRTสุทธิสาร
ขายที่ดิน 40ตรว. ซอยถนอมจิตร รัชดาภิเษก ใกล้ MRTสุทธิสาร
ห่างไป 4.4 กม. ซอยถนอมจิตร ถนนสุทธิสารวินิจฉัย, ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพ
ขาย: 4,400,000 บาทตรว.ละ 110,000 บาท
พื้นที่ 40 ตร.วา
ที่ดินแปลงสวย ในซอยถนอมจิตร-สุทธิสารวินิจฉัย พื้นที่ 40 ตรว. ทำเลใจกลางเมือง ใกล้ MRTสุทธิสาร เข้า-ออกได้หลายเส้นทางเหมาะสำหรับปลูกบ้าน ออฟฟิศขนาดเล็ก ปัจจุบันใ
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
8 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า 363 ตรว.ถมแล้ว โชคชัย 4 ลาดพร้าว ทำเลดี
ขายที่ดินเปล่า 363 ตรว.ถมแล้ว โชคชัย 4 ลาดพร้าว ทำเลดี
ห่างไป 4.2 กม. ซอยโชคชัย 4 แยก 18 ถนน ถนนโชคชัย 4, หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพ
ขาย: 60,000,000 บาทตรว.ละ 165,289 บาท
พื้นที่ 3 งาน 63 ตร.วา
ที่ดินเปล่า ถมแล้ว มีรั้วรอบด้าน ติดถนนซอยโชคชัย 4 แยก 18 เป็นเส้นทางลัดเชื่อมต่อ นาคนิวาส 27 ห่างจากถนนโชคชัย 4 เพียง 300 เมตร เหมาะสำหรับทำอาคารสำนักงาน หลายป
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
9 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน ทำเลดี 165 ตร.ว. ซอยวิภาวดีรังสิต 34 เข้าซอยเพียง 150 เมตร อยู่ตรงข้ามสำนักงานเขตจตุจักร
ขายที่ดิน ทำเลดี 165 ตร.ว. ซอยวิภาวดีรังสิต 34 เข้าซอยเพียง 150 เมตร อยู่ตรงข้ามสำนักงานเขตจตุจักร
ห่างไป 0.9 กม. ซอย34 ถนนวิภาวดีรังสิต, จตุจักร, จตุจักร, กรุงเทพ
ขาย: 26,000,000 บาทตรว.ละ 157,576 บาท
พื้นที่ 1 งาน 65 ตร.วา
ที่ดิน ทำเลดี 165 ตร.ว. ซอยวิภาวดีรังสิต 34 เข้าซอยเพียง 150 เมตร อยู่ตรงข้ามสำนักงานเขตจตุจักร ราคา 26,000,000 สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม โทร เอ๋ Pisinee3962 รั...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
9 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 135ตร.ว นาคนิวาส 37-โชคชัย4 ใกล้ทางด่วน รถไฟฟ้า เหมาะปลูกบ้าน|ทำโฮมออฟฟิศ
ขายที่ดิน 135ตร.ว นาคนิวาส 37-โชคชัย4 ใกล้ทางด่วน รถไฟฟ้า เหมาะปลูกบ้าน|ทำโฮมออฟฟิศ
ห่างไป 4.1 กม. ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ
ขาย: 13,500,000 บาทตรว.ละ 100,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน 35 ตร.วา
ที่ดินเปล่าถมแล้ว สามารถเข้า-ออก ได้ 2 ซอย เหมาะแก่การสรางบ้านและสำนักงาน เดินทางเข้า-ออกได้สะดวก ถนนเข้าซอย กว้างถึง 6 เมตร เดินทางสะดวกได้ทั้งขาเข้า-ขาออก จุด
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
9 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 104ตรว.พร้อมสิ่งปลูกสร้าง ประเสริฐมนูกิจ 15 ลาดปลาเค้า 34
ขายที่ดิน 104ตรว.พร้อมสิ่งปลูกสร้าง ประเสริฐมนูกิจ 15 ลาดปลาเค้า 34
ห่างไป 3.7 กม. จรเข้บัว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ
ขาย: 12,900,000 บาทตรว.ละ 124,038 บาท
พื้นที่ 1 งาน 4 ตร.วา
ที่ดินแปลงสวย มาพร้อมสิ่งปลูกสร้างโรงงาน-โกดัง ขนาดย่อม 4 ห้อง 3 ห้องน้ำ เหมาะสำหรับทำโกดัง คลังสินค้า ขนาดย่อมหรือพัฒนาเป็นที่พักอาศัย ทำเลใจกลางเมือง เดินทางส
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
9 เดือน
ขายที่ดิน - ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง ซอยลาดปลาเค้า 34 เนื้อที่ 104 ตรว. ใกล้ปั้มปตท.สาขาเกษตร-นวมินทร์ ถนนประเสริฐมนูกิจ แขวงจรเข้บัว เขตบางกะปิ กรุงเทพฯ
ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง ซอยลาดปลาเค้า 34 เนื้อที่ 104 ตรว. ใกล้ปั้มปตท.สาขาเกษตร-นวมินทร์ ถนนประเสริฐมนูกิจ แขวงจรเข้บัว เขตบางกะปิ กรุงเทพฯ
ห่างไป 3.7 กม. จรเข้บัว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ
ขาย: 12,800,000 บาทตรว.ละ 123,077 บาท
พื้นที่ 1 งาน 4 ตร.วา
ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง ซอยลาดปลาเค้า 34 พิกัด 13.84129017,100.59972689 ประเภททรัพย์สิน ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง 1 ชั้น มี 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องออฟฟิศ ลัก
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
9 เดือน
ขายที่ดิน - ที่ดินแปลงใหญ่ 101ตรว.พร้อมบ้าน 2หลัง รัชดาภิเษก-สุทธิสาร-ลาดพร้าว ใกล้ MRT
ที่ดินแปลงใหญ่ 101ตรว.พร้อมบ้าน 2หลัง รัชดาภิเษก-สุทธิสาร-ลาดพร้าว ใกล้ MRT
ห่างไป 4.1 กม. สามเสนนอก, ห้วยขวาง, กรุงเทพ
ขาย: 22,000,000 บาทตรว.ละ 217,822 บาท
พื้นที่ 1 งาน 1 ตร.วา
ที่ดินสวย แปลงมุมพร้อมบ้านเดี่ยว 2 หลัง ครึ่งตึกครึ่งไม้ บนทำเลศักยภาพความต้องการสูง หน้ากว้าง 25เมตร ลึก 17เมตร ผังเมืองสีส้ม ย.9-5 เหมาะสร้างบ้านโฮมออฟฟิศ อาค
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
10 เดือน
ขายที่ดิน - ขาย ที่ดิน เปล่า 294 ตร.ว. ลาดพร้าว 18 วิภาวดี 20 ใกล้ MRT ลาดพร้าว BTS ห้าแยกลาดพร้าว
ขาย ที่ดิน เปล่า 294 ตร.ว. ลาดพร้าว 18 วิภาวดี 20 ใกล้ MRT ลาดพร้าว BTS ห้าแยกลาดพร้าว
ห่างไป 2.2 กม. จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ
ขาย: 49,000,000 บาทตรว.ละ 166,667 บาท
พื้นที่ 2 งาน 94 ตร.วา
ที่ดิน เปล่า 294 ตร.ว. ลาดพร้าว 18 วิภาวดี 20 ใกล้ MRT ลาดพร้าว BTS ห้าแยกลาดพร้าว ลาดพร้าว วิภาวดี รัชดา รัชโยธิน ลาดพร้าว 26 เซ็นทรัล ลาดพร้าว ยูเนียน มอลล์ ร
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
10 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินถมแล้ว 104 ตารางวา ซอยลาดปลาเค้า 34 ประเสริฐมนูกิจ15 (เกษตร-นวมินทร์)
ขายที่ดินถมแล้ว 104 ตารางวา ซอยลาดปลาเค้า 34 ประเสริฐมนูกิจ15 (เกษตร-นวมินทร์)
ห่างไป 3.7 กม. ซอยลาดปลาเค้า34 ถนนเกษตร-นวมินทร์, จรเข้บัว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ
ขาย: 12,500,000 บาทตรว.ละ 120,192 บาท
พื้นที่ 1 งาน 4 ตร.วา
ที่ดินถมแล้ว 104 ตารางวาถนนประเสริฐมนูกิจฝั่งขาออก ย่านชุมชนพักอาศัยแนวทาวน์โฮม คอนโด เหมาะกับคนทำงานในเมืองและนักศึกษาใกล้มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ มีร้านค้า คาเฟ
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 วัน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 109ตรว.ซ.รัชดาภิเษก 32 ใกล้ MRTลาดพร้าว เดินทางสะดวก ทำเลใจกลางเมือง
ขายที่ดิน 109ตรว.ซ.รัชดาภิเษก 32 ใกล้ MRTลาดพร้าว เดินทางสะดวก ทำเลใจกลางเมือง
ห่างไป 1.6 กม. จันทรเกษม, จตุจักร, กรุงเทพ
ขาย: 18,000,000 บาทตรว.ละ 165,138 บาท
พื้นที่ 1 งาน 9 ตร.วา
ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง ทำเลศักยภาพสูง จากถนนรัชดาภิเษก เพียง 500เมตรเท่านั้น เชื่อมต่อหลายเส้นทาง รัชดาภิเษก-ลาดพร้าว23-วิภาวดี20 เหมาะสร้างบ้าน/Home office ใ
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า 118ตร.วา ลาดพร้าว โชคชัย4 ซอย20 ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง-ทางด่วนฉลองรัช
ขายที่ดินเปล่า 118ตร.วา ลาดพร้าว โชคชัย4 ซอย20 ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง-ทางด่วนฉลองรัช
ห่างไป 4.7 กม. ซอยโชคชัย 4 ซอย 20 แยก 2, ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ
ขาย: 8,500,000 บาทตรว.ละ 72,034 บาท
พื้นที่ 1 งาน 18 ตร.วา
ที่ดินถมแล้ว ทำเลทองย่านลาดพร้าว โชคชัย 4 ใกล้รถไฟฟ้าและทางด่วน หน้ากว้าง 16 เมตร ลึก 30 เมตร เดินทางสะดวก เข้า-ออกได้หลายทาง เหมาะสำหรับสร้างบ้านพักอาศัย,สำนัก
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
10 เดือน
ขายที่ดิน - ที่ดินพร้อมบ้าน ซอยวิภาวดี 60 เนื้อที่ 54 ตรว. ถนนวิภาวดีรังสิต แขวงตลาดบางเขน เขตบางเขน กรุงเทพฯ
ที่ดินพร้อมบ้าน ซอยวิภาวดี 60 เนื้อที่ 54 ตรว. ถนนวิภาวดีรังสิต แขวงตลาดบางเขน เขตบางเขน กรุงเทพฯ
ห่างไป 4.3 กม. ตลาดบางเขน, หลักสี่, กรุงเทพ
ขาย: 5,500,000 บาทตรว.ละ 101,852 บาท
พื้นที่ 54 ตร.วา
ที่ดินพร้อมบ้าน แยกวิภาวดี 60 พิกัด 13.86339736,100.58418709 ประเภททรัพย์สิน ที่ดินพร้อมบ้าน 1 ชั้น มี 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ พื้นที่ใช้สอยตัวบ้าน 40 ตรม. ทำเลใจลา
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
11 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 99 ตารางวา ซอยประเสริฐมนูกิจ 25 แยก 2
ขายที่ดิน 99 ตารางวา ซอยประเสริฐมนูกิจ 25 แยก 2
ห่างไป 4.1 กม. จรเข้บัว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ
ขาย: 7,500,000 บาทตรว.ละ 75,758 บาท
พื้นที่ 99 ตร.วา
ที่ดินแปลงสวย สี่เหลี่ยมผืนผ้า ทำเลใกล้แหล่งอำนวยความสะดวกมากมาย เหมาะสำหรับทำธุรกิจและสร้างบ้านที่อยู่อาศัย สถานที่ใกล้เคียง สถานที่ช้อปปิ้งและไลฟ์สไตล์ - เซ็น
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 เดือน
ขายที่ดิน - ที่ดินแถมบ้าน ซอยพหลโยธิน 47 เนื้อที่ 11 ตรว. ใกล้กรมป่าไม้ ถนนพหลโยธิน แขวงลาดยาว เขตจตุจักร กรุงเทพมหานคร
ที่ดินแถมบ้าน ซอยพหลโยธิน 47 เนื้อที่ 11 ตรว. ใกล้กรมป่าไม้ ถนนพหลโยธิน แขวงลาดยาว เขตจตุจักร กรุงเทพมหานคร
ห่างไป 3.4 กม. ลาดยาว, จตุจักร, กรุงเทพ
ขาย: 869,000 บาทตรว.ละ 79,000 บาท
พื้นที่ 11 ตร.วา
ที่ดิน ทำเลดี ซอยพหลโยธิน 47 พิกัด 13.85440315,100.58231703 ประเภททรัพย์สิน ที่ดินแถมบ้าน ทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น มี 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว หน้ากว้าง 6.5 เมตร
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
11 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินถมแล้ว 86.3 ตารางวา ซอยอินทามาระ41 ถนนสุทธิสารวินิจฉัย ใจกลางเมือง ใกล้ MRT สุทธิสาร
ขายที่ดินถมแล้ว 86.3 ตารางวา ซอยอินทามาระ41 ถนนสุทธิสารวินิจฉัย ใจกลางเมือง ใกล้ MRT สุทธิสาร
ห่างไป 3.9 กม. ซอยอินทามาระ41, ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพ
ขาย: 11,000,000 บาทตรว.ละ 127,462 บาท
พื้นที่ 86.3 ตร.วา
ที่ดินถมแล้ว เหมาะสำหรับสร้างบ้านที่อยู่อาศัย ออฟฟิศ สำนักงาน อยู่ใจกลางเมือง ใกล้รถไฟฟ้า MRT สุทธิสาร และใกล้แหล่งอำนวยความสะดวกต่างๆมากมาย เช่น เซ็นทรัลลาดพร้
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า 182 ตารางวา ใกล้ MRT สุทธิสาร ถนนรัชดาภิเษก ซอยอินทามระ 28
ขายที่ดินเปล่า 182 ตารางวา ใกล้ MRT สุทธิสาร ถนนรัชดาภิเษก ซอยอินทามระ 28
ห่างไป 4.5 กม. ซอยอินทามระ 28 ถนนรัชดาภิเษก, ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพ
ขาย: 29,000,000 บาทตรว.ละ 159,341 บาท
พื้นที่ 1 งาน 82 ตร.วา
ที่ดินเปล่า 182 ตารางวา แปลงมุม ซอยอินทามระ 28 ถ.รัชดาภิเษก ใกล้ MRT สุทธิสาร และ BTS สะพานควาย เชื่อมต่อถนนหลักหลายสาย เหมาะสร้างบ้านหรือออฟฟิศ จุดเด่น - แปลงม
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 261.3 ตารางวา ซอย วิภาวดีรังสิต16/4 ถนน วิภาวดีรังสิต จอมพล จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ขายที่ดิน 261.3 ตารางวา ซอย วิภาวดีรังสิต16/4 ถนน วิภาวดีรังสิต จอมพล จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ห่างไป 3.6 กม. ซอยวิภาวดีรังสิต16/4 ถนนวิภาวดี, จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ
ขาย: 52,260,000 บาทตรว.ละ 200,230 บาท
พื้นที่ 2 งาน 61 ตร.วา
ที่ดิน 261.3 ตารางวา ซอย วิภาวดีรังสิต16/4 ที่ดินทำเลทอง พิกัดแปลงนี้ ที่ดินถมแล้วเหมาะสำหรับสร้างบ้านหรูๆอยู่อาศัย ตารางวาละ 200,000 บาท เราไม่ขาย เราขายราคาตา...
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินรัชดา18 สุทธิสาร ห้วยขวาง ใกล้MRT
ขายที่ดินรัชดา18 สุทธิสาร ห้วยขวาง ใกล้MRT
ห่างไป 4.9 กม. ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ
ขาย: 351,960,000 บาทไร่ละ 140,000,000 บาท
พื้นที่ 2 ไร่ 2 งาน 5.6 ตร.วา
ที่ดิน กรุงเทพ,สุทธิสาร, รัชดา18 ขายที่ดินรัชดา18 ที่ดินรัชดา18 รัชดา18ใกล้MRT ขายตารางวาละ 350,000 บาท - เนื้อที่ดิน 1,005.60 ตารางวา - ผังเมืองสีน้ำตาล ย9-5 -
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 1,463 ตร.วา ที่ดินรัชดา19 ใกล้MRT
ขายที่ดิน 1,463 ตร.วา ที่ดินรัชดา19 ใกล้MRT
ห่างไป 3.4 กม. ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพ
ขาย: 365,750,000 บาทไร่ละ 100,000,000 บาท
พื้นที่ 3 ไร่ 2 งาน 63 ตร.วา
ที่ดิน รัชดา19 เนื้อที่ 3-2-63 ไร่ พื้นที่ 1,463 ตร.วา ขายที่ดินรัชดา19 ขายที่ดินแถวรัชดา ทำเลทอง ใกล้MRT ใกล้ร้านอาหาร ขายตารางวาละ 250,000 บาท - เนื้อที่ดิน ข
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินสวยทำเลทองใจกลางรัชโยธินใกล้BTSเพียง900ม.
ขายที่ดินสวยทำเลทองใจกลางรัชโยธินใกล้BTSเพียง900ม.
ห่างไป 0.9 กม. จันทรเกษม, จตุจักร, กรุงเทพ
ขาย: 27,500,000 บาทตรว.ละ 183,333 บาท
พื้นที่ 1 งาน 50 ตร.วา
ที่ดินสวย ทำเลทอง ย่าน New CBD..ใจกลางรัชโยธิน..ใกล้ BTS เพียง 900 ม. เนื้อที่ 150 ตรว. สี่เหลี่ยมผืนผ้าหน้ากว้าง มีโฉนด ครุฑแดง พร้อมโอนทันที ๏ อยู่ในซอยรัชดาภ
  • เจ้าของขายเอง
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ที่ดินพร้อมบ้าน รัชดาภิเษก 32 แยก 1-2 [ใกล้ศาลอาญารัชดา] เนื้อที่ 58 ตารางวา แขวงบางซื่อฝั่งเหนือ เขตบางซื่อ กรุงเทพมหานคร
ที่ดินพร้อมบ้าน รัชดาภิเษก 32 แยก 1-2 [ใกล้ศาลอาญารัชดา] เนื้อที่ 58 ตารางวา แขวงบางซื่อฝั่งเหนือ เขตบางซื่อ กรุงเทพมหานคร
ห่างไป 1.6 กม. ซอยรัชดาภิเษก 32 แยก 1-2 ถนนรัชดาภิเษก, บางซื่อ, บางซื่อ, กรุงเทพ
ขาย: 8,120,000 บาทตรว.ละ 140,000 บาท
พื้นที่ 58 ตร.วา
ที่ดิน แถมบ้านไม้เก่า หน้ากว้าง 10X24 เมตร ทำเลเข้า-ออกสะดวก บรรยากาศเงียบสงบ ห่างจากถนนรัชดาภิเษก 400 เมตร ผังเมืองสีส้ม ย.5-13 เหมาะสำหรับปลูกสร้างบ้าน ออฟฟิศ
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินทำเลสวย ในซอยอินทามระ 3 40 ตารางวา เหมาะสำหรับที่อยู่อาศัยหรือทำบ้านเช่า
ขายที่ดินทำเลสวย ในซอยอินทามระ 3 40 ตารางวา เหมาะสำหรับที่อยู่อาศัยหรือทำบ้านเช่า
ห่างไป 4.0 กม. ซอยอินทามระ 3 ถนนสุทธิสารวินิจฉัย, สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพ
ขาย: 7,600,000 บาทตรว.ละ 190,000 บาท
พื้นที่ 40 ตร.วา
Details - เจ้าของขายเอง - หันหน้าทิศตะวันตก - หน้ากว้าง 10 16 เมตร - น้ำไม่ท่วมชัวร์ๆ ตกหนักก็ระบายเร็ว - เพื่อนบ้านดี ไม่เคยมีปัญหารบกวน Location -ใกล้สถานีรถไ
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
11 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า ซอยพหลโยธิน 35 แยก 13 พื้นที่ 50 ตรว. โฉนดพร้อม
ขายที่ดินเปล่า ซอยพหลโยธิน 35 แยก 13 พื้นที่ 50 ตรว. โฉนดพร้อม
ห่างไป 0.9 กม. ถนนพหลโยธิน 35 แยก 13, ลาดยาว, จตุจักร, กรุงเทพ
ขาย: 1,500,000 บาทตรว.ละ 30,000 บาท
พื้นที่ 50 ตร.วา
ที่ดินเปล่า 50 ตรว. ซ.พหลโยธิน 35 แยก 13 - หน้ากว้าง 6 ม. ลึก 31 ม. - ที่ดินเหมาะสำหรับสร้างบส้านพักอาศัย ซื้อเพื่อเก็บทำกำไร - อยู่ในแหล่งชุมชน - ที่ดินโฉนดพร้
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า 1-3-87 ไร่ (787ตรว.) ทำเลดีเข้าออกสุทธิสาร-รัชดา-ลาดพร้าวได้
ขายที่ดินเปล่า 1-3-87 ไร่ (787ตรว.) ทำเลดีเข้าออกสุทธิสาร-รัชดา-ลาดพร้าวได้
ห่างไป 4.3 กม. ถนนสุทธิสารวินิจฉัย, สามเสนนอก, ห้วยขวาง, กรุงเทพ
ขาย: 157,400,000 บาทไร่ละ 80,000,000 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 3 งาน 87 ตร.วา
ที่ดินเปล่า 1-3-87 ไร่ 787ตรว. ทำเลดีเข้าออกสุทธิสาร-รัชดา-ลาดพร้าวได้ ที่ดินรูปสี่เหลี่ยมสวยถมแล้ว หันทิศใต้ หน้ากว้างติดถนนซอยสาธารณะประโยชน์ 42 เมตร ความลึกป...
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า ถ.สตรีวิทยา 2 ซอย 15 ที่ดินเปล่า 124 ตรว.
ขายที่ดินเปล่า ถ.สตรีวิทยา 2 ซอย 15 ที่ดินเปล่า 124 ตรว.
ห่างไป 4.0 กม. ซอย15 ถนนสตรีวิทยา2, ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ
ขาย: 14,880,000 บาทตรว.ละ 120,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน 24 ตร.วา
ที่ดินเปล่าทำเลดี ถนนสตรีวิทยา 2 ซอย 15 - ซอยขวัญทิพย์ ถนนสตรีวิทยา 2 ซอย 15 - ขนาดที่ดิน 124 ตร.ว. และ 134 ตร.ว. - หน้ากว้าง 23x23 เมตร แปลงสี่เหลี่ยมสวย - ราค
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินลาดพร้าววังหินซอย 48 - โชคชัย 4 - รัชดาภิเษก ที่ดิน 98 ตรว
ขายที่ดินลาดพร้าววังหินซอย 48 - โชคชัย 4 - รัชดาภิเษก ที่ดิน 98 ตรว
ห่างไป 3.1 กม. ซอย69 ถนนโชคชัย4, ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ
ขาย: 10,800,000 บาทตรว.ละ 110,204 บาท
พื้นที่ 98 ตร.วา
ที่ดินทำเลทอง ลาดพร้าววังหินซอย 48 ทำเลเยี่ยม เดินทางสะดวก - ขนาดที่ดิน 98 ตร.ว. - หน้ากว้าง 10 เมตร ลึก 31 เมตร - รูปแปลง สี่เหลี่ยมผืนผ้า สวย ราคา 10.8 ล้านบา
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน วิภาวดี ใกล้เซ็นทรัล ห่างถนนวิภาวดี 300 เมตร
ขายที่ดิน วิภาวดี ใกล้เซ็นทรัล ห่างถนนวิภาวดี 300 เมตร
ห่างไป 1.1 กม. ถนนวิภาวดีรังสิต, จตุจักร, จตุจักร, กรุงเทพ
ขาย: 61,000,000 บาทไร่ละ 46,037,736 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 1 งาน 30 ตร.วา
ที่ดิน วิภาวดี ใกล้เซ็นทรัล ห่างถนนวิภาวดี 300 เมตร เนื้อที่ 1 ไร่ กว่าๆ หน้ากว้าง 38 เมตร ลึก 56 เมตร ราคา 61 ล้าน ผังเมืองสีส้ม ย.7 เหมาะสำหรับทำสำนักงาน พื้น
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 150 ตรว. งามวงศ์วาน 47 แยก 6-5 (กว้าง 20 เมตร ลึก 30 เมตร)
ขายที่ดิน 150 ตรว. งามวงศ์วาน 47 แยก 6-5 (กว้าง 20 เมตร ลึก 30 เมตร)
ห่างไป 3.6 กม. ซอยงามวงศ์วาน 47 แยก 6 ถนนงามวงศ์วาน, ทุ่งสองห้อง, หลักสี่, กรุงเทพ
ขาย: 10,200,000 บาทตรว.ละ 68,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน 50 ตร.วา
ที่ดิน ซอยงามวงศ์วาน 47 แยก 6-5 68,000 บาท/ตรว. เนื้อที่ 150 ตารางวา ที่ดินกว้าง 20 เมตร ลึก 30 เมตร ราคา 10,200,000 บาท 68,000 บาท/ตารางวา ที่ดินเปล่า ซอยงามวง
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี