กรองการค้นหา
ประเภท

โกดัง/โรงงานให้เช่า ทุกจังหวัด

  • โกดัง/โรงงานให้เช่า
พบ 4,609 ประกาศโกดัง/โรงงานให้เช่า กำลังแสดงหน้า 1 จาก 154 หน้า
ลงโฆษณาตำแหน่งนี้ โปร! 1 แถม 1
ให้เช่าโรงงาน / โกดัง - ให้เช่า โกดัง พร้อม ออฟฟิต 164 ตรว. ซอยลาดกระบัง14/1 ใกล้สนามบินสุวรรณภูมิ
ให้เช่า โกดัง พร้อม ออฟฟิต 164 ตรว. ซอยลาดกระบัง14/1 ใกล้สนามบินสุวรรณภูมิ
ราชาเทวะ, บางพลี, สมุทรปราการ
ให้เช่า: 60,000 บาท/เดือน
พื้นที่ 1 งาน 64 ตร.วา 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ พื้นที่ใช้สอย 500 ตร.ม.
โกดังใกล้สนามบินสุวรรณภูมิ ซอยลาดกระบัง14/1 โกดัง พร้อม ออฟฟิต 164 ตารางวา พื้นที่ใช้สอย รวมที่จอดรถ ประมาณ 500 ตารางเมตร ตั้งอยู่ถนนเมน คอนกรีตกว้าง 8 เมตร รถใ
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ให้เช่าโรงงาน / โกดัง - ให้เช่าโกดังคลังสินค้า พร้อมออฟฟิศ ใกล้ท่าเรือแหลมฉบัง โกดังขนาด 9,688 และ 4,000 ตร.ม.
ให้เช่าโกดังคลังสินค้า พร้อมออฟฟิศ ใกล้ท่าเรือแหลมฉบัง โกดังขนาด 9,688 และ 4,000 ตร.ม.
บึง, ศรีราชา, ชลบุรี
ให้เช่า: 1,162,560 บาท/เดือน
พื้นที่ใช้สอย 9688 ตร.ม.
โกดังคลังสินค้า พร้อมออฟฟิศ ใกล้ท่าเรือแหลมฉบัง พิกัด ตำบลบึง อำเภอศรีราชา จังหวัดชลบุรี ใกล้ท่าเรือแหลมฉบังเพียง 7 กม. เหมาะสำหรับคลังสินค้า ศูนย์กระจายสินค้า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ให้เช่าโรงงาน / โกดัง - ให้เช่าโครงการนิคมอุตสาหกรรมฮุยหวง พื้นที่ดินสีม่วง 1
ให้เช่าโครงการนิคมอุตสาหกรรมฮุยหวง พื้นที่ดินสีม่วง 1
เขาคันทรง, ศรีราชา, ชลบุรี
ให้เช่า: 730,660 บาท/เดือน
พื้นที่ใช้สอย 4298 ตร.ม.
โรงงาน อาคาร ① ขนาด 7,200 ตร.ม. พร้อมใช้งาน ยาว 150 ม. กว้าง 48 ม. อาคาร ⑥ ขนาด 4,298 ตร.ม. ส่งมอบปลายเดือนพฤษภาคม ยาว 80 ม. กว้าง 53.75 ม. อาคาร ⑦ ขนาด 6,484.8
  • เจ้าของขายเอง
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ให้เช่าโรงงาน / โกดัง - ให้เช่าโกดัง เหมาะสำหรับ เก็บของ ทำออฟฟิศขนาดเล็ก ถนนเทพารักษ์ ขนาด 100 ตร.ม.
ให้เช่าโกดัง เหมาะสำหรับ เก็บของ ทำออฟฟิศขนาดเล็ก ถนนเทพารักษ์ ขนาด 100 ตร.ม.
ถนนเทพารักษ์, เทพารักษ์, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ
ให้เช่า: 18,500 บาท/เดือน
พื้นที่ใช้สอย 100 ตร.ม.
โกดัง เหมาะสำหรับ เก็บของ ทำออฟฟิศขนาดเล็ก ถนนเทพารักษ์ ขนาด 100 ตร.ม. ให้เช่าโกดัง เหมาะสำหรับ เก็บของ ทำออฟฟิศขนาดเล็ก ความปลอดภัยสูงมาก ขนาด 100 ตร.ม. ราคา 1
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ให้เช่าโรงงาน / โกดัง - ให้เช่าพื้นที่โกดังบนทำเล ถ.เทพารักษ์ ขนาด 900 ตร.ม.
ให้เช่าพื้นที่โกดังบนทำเล ถ.เทพารักษ์ ขนาด 900 ตร.ม.
ถนนเทพารักษ์, เทพารักษ์, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ
ให้เช่า: 72,000 บาท/เดือน
พื้นที่ใช้สอย 900 ตร.ม.
ให้เช่าพื้นที่โกดังบนทำเล ถ.เทพารักษ์ ขนาด 900 ตร.ม. ให้เช่าโกดัง เหมาะสำหรับ เก็บของบนทำเล ถ.เทพารักษ์ ขนาด 900 ตร.ม. ให้เช่าโกดัง เหมาะสำหรับ เก็บของ ความปลอด
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ให้เช่าโรงงาน / โกดัง - ให้เช่าโกดังเป็นล็อคๆบน ถ.เทพารักษ์ ขนาด 225 ตร.ม. และ 250 ตร.ม. ความปลอดภัยสูงมาก
ให้เช่าโกดังเป็นล็อคๆบน ถ.เทพารักษ์ ขนาด 225 ตร.ม. และ 250 ตร.ม. ความปลอดภัยสูงมาก
ถนนเทพารักษ์, เทพารักษ์, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ
ให้เช่า: 18,000 บาท/เดือน
พื้นที่ใช้สอย 225 ตร.ม.
โกดังเป็นล็อคๆบน ถ.เทพารักษ์ ขนาด 225 ตร.ม. และ 250 ตร.ม. ความปลอดภัยสูงมาก ให้เช่าโกดัง เป็นล็อคๆ เหมาะสำหรับ เก็บของ ความปลอดภัยสูงมาก ขนาด 225 ตร.ม. และ 250
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ให้เช่าโรงงาน / โกดัง - ให้เช่าพื้นที่ว่าง ความปลอดภัยสูงมาก บนถนนเทพารักษ์ ขนาด 100 ตร.ม. และ 377 ตร.ม.
ให้เช่าพื้นที่ว่าง ความปลอดภัยสูงมาก บนถนนเทพารักษ์ ขนาด 100 ตร.ม. และ 377 ตร.ม.
ถนนเทพารักษ์, เทพารักษ์, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ
ให้เช่า: 8,000 บาท/เดือน
พื้นที่ใช้สอย 100 ตร.ม.
ให้เช่าพื้นที่ว่าง ความปลอดภัยสูงมาก บนถนนเทพารักษ์ ขนาด 100 ตร.ม. และ 377 ตร.ม. ให้เช่าพื้นที่ว่าง เหมาะสำหรับ เก็บของ จอดรถ ความปลอดภัยสูงมาก ขนาด 100 ตร.ม. แ
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ให้เช่าโรงงาน / โกดัง - ให้เช่าอาคารสำนักงานบนถนนเทพารักษ์ ขนาดรวม 209 ตร.ม. (เฉพาะ ชั้น 1)
ให้เช่าอาคารสำนักงานบนถนนเทพารักษ์ ขนาดรวม 209 ตร.ม. (เฉพาะ ชั้น 1)
ถนนเทพารักษ์, เทพารักษ์, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ
ให้เช่า: 62,700 บาท/เดือน
พื้นที่ใช้สอย 209 ตร.ม.
ให้เช่าอาคารสำนักงานบนถนนเทพารักษ์ ขนาดรวม 209 ตร.ม. เฉพาะ ชั้น 1 เฉพาะ ชั้น 1 พื้นที่หน้าร้าน , อาคารสำนักงาน , ห้องน้ำ ขนาดรวม 209 ตร.ม. พร้อมเครื่องปรับอากาศ
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ให้เช่าโรงงาน / โกดัง - ให้เช่าโกดังบนถนนเทพารักษ์ ขนาดใหญ่ 1,260 ตร.ม.
ให้เช่าโกดังบนถนนเทพารักษ์ ขนาดใหญ่ 1,260 ตร.ม.
ถนนเทพารักษ์, เทพารักษ์, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ
ให้เช่า: 252,000 บาท/เดือน
พื้นที่ใช้สอย 1260 ตร.ม.
โกดังบนถนนเทพารักษ์ ขนาดใหญ่ 1,260 ตร.ม. ให้เช่าโกดังขนาดใหญ่ เหมาะสำหรับ เก็บของ จอดรถ ทำยิมออกกำลังกาย ความปลอดภัยสูงมาก ขนาด 1,260 ตร.ม. ราคา 200 บาท/ตร.ม./เ
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ให้เช่าโรงงาน / โกดัง - โกดังขนาดใหญ่ บนถนนเทพารักษ์ ขนาด 300 ตร.ม. (ให้เช่า) เหมาะสำหรับ เก็บของ จอดรถ
โกดังขนาดใหญ่ บนถนนเทพารักษ์ ขนาด 300 ตร.ม. (ให้เช่า) เหมาะสำหรับ เก็บของ จอดรถ
ถนนเทพารักษ์, เทพารักษ์, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ
ให้เช่า: 55,500 บาท/เดือน
พื้นที่ใช้สอย 300 ตร.ม.
โกดังขนาดใหญ่ บนถนนเทพารักษ์ ขนาด 300 ตร.ม. ให้เช่า เหมาะสำหรับ เก็บของ จอดรถ ให้เช่าโกดังขนาดใหญ่ เหมาะสำหรับ เก็บของ จอดรถ ความปลอดภัยสูงมาก ขนาด 300 ตร.ม. รา
  • เจ้าของขายเอง
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ให้เช่าโรงงาน / โกดัง - โกดัง คลังสินค้าให้เช่า ใกล้ถนน ขนาดกว้างขวาง
โกดัง คลังสินค้าให้เช่า ใกล้ถนน ขนาดกว้างขวาง
คลองพระอุดม, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี
ให้เช่า: 37,000 บาท/เดือน
2 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 330 ตร.ม.
โกดังสำเร็จรูป / พื้นที่สีเขียว / ให้เช่า รายละเอียด ตั้งอยู่บนถนนกาญจนาภิเษก 6 กิโลเมตรจากแยกไปสุพรรณบุรี พื้นที่ตั้งอยู่ริมถนนใหญ่ บนพื้นที่สีเขียว เหมาะสำหรั
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ให้เช่าโรงงาน / โกดัง - ให้เช่า โกดัง คลังสินค้า สำนักงาน ทันสมัย
ให้เช่า โกดัง คลังสินค้า สำนักงาน ทันสมัย
คลองพระอุดม, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี
ให้เช่า: 37,000 บาท/เดือน
2 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 330 ตร.ม.
โกดังสำเร็จรูปในพื้นที่สีเขียว ที่ตั้ง ถ.กาญจนาภิเษก เลยแยกสุพรรณ 6 กม. ริมถนนใหญ่ - รายละเอียด ขนาด 370 ตรม. 2 ชั้น 2 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ วัสดุ คุณภาพสูง ได้มาตร
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ให้เช่าโรงงาน / โกดัง - โกดังว่างให้เช่า บางน้ำจืด สมุทรสาคร กว้างขว้างทันสมัย
โกดังว่างให้เช่า บางน้ำจืด สมุทรสาคร กว้างขว้างทันสมัย
บางน้ำจืด, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร
ให้เช่า: 27,000 บาท/เดือน
มินิแฟคตอรี่ให้เช่า อาคารสำเร็จรูปพร้อมออฟฟิศ และห้องเอนกประสงค์ -พื้นอาคารสามารถรองรับน้ำหนักได้ 3 ตัน / ตรม. -ถนนในโครงการกว้างถึง 10 เมตร สะดวกต่อการดำเนินกา
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ให้เช่าโรงงาน / โกดัง - ให้เช่าโรงงานอาหาร เครื่องสำอาง 420 ตรม. แคราย นนทบุรี พร้อมใช้งาน
ให้เช่าโรงงานอาหาร เครื่องสำอาง 420 ตรม. แคราย นนทบุรี พร้อมใช้งาน
ซอยเรวดี23 ถนนติวานนท์, ตลาดขวัญ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ให้เช่า: 89,000 บาท/เดือน
3 ห้องน้ำ 1.5 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 420 ตร.ม.
โรงงานผลิตอาหาร / เครื่องสำอาง มาตรฐาน GMP พร้อมใช้งาน นนทบุรี ใกล้แคราย กระทรวงสาธารณสุข พื้นที่รวม 420 ตร.ม. เหมาะสำหรับผลิตอาหาร เครื่องสำอาง อาหารเสริม และส
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ให้เช่าโรงงาน / โกดัง - โกดังให้เช่า 1 ชั้น 225 ตรม. ซอยเรวดี แคราย นนทบุรี ราคาถูก ทำเลดี
โกดังให้เช่า 1 ชั้น 225 ตรม. ซอยเรวดี แคราย นนทบุรี ราคาถูก ทำเลดี
ซอยเรวดี23 ถนนติวานนท์, ตลาดขวัญ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ให้เช่า: 30,000 บาท/เดือน
พื้นที่ 60 ตร.วา 1 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 225 ตร.ม.
โกดัง 1 ชั้น 225 ตร.ม. ซอยเรวดี 23 แคราย นนทบุรี ใกล้กระทรวงสาธารณสุข ศูนย์ราชการนนทบุรี รถไฟฟ้าสายสีม่วง โกดังสภาพดี ทำเลเยี่ยม เข้าออกสะดวกหลายเส้นทาง ติวานนท
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ให้เช่าโรงงาน / โกดัง - ให้เช่าโกดัง คลังสินค้าขนาดใหญ่ 10,000 ตรม ราคา.175 บาท ตรม. บางนาตราด นิคมอุตสาหกรรมบางพลี สมุทรปราการ Warehouse for rent 10,000 Sqm.
ให้เช่าโกดัง คลังสินค้าขนาดใหญ่ 10,000 ตรม ราคา.175 บาท ตรม. บางนาตราด นิคมอุตสาหกรรมบางพลี สมุทรปราการ Warehouse for rent 10,000 Sqm.
บางเสาธง, บางเสาธง, สมุทรปราการ
ให้เช่า: 1,750,000 บาท/เดือน
พื้นที่ใช้สอย 10000 ตร.ม.
โกดัง คลังสินค้าขนาดใหญ่ 10,000 ตรม ราคา.175 บ/ตรม. บางนา-ตราด นิคมอุตสาหกรรมบางพลี สมุทรปราการ Warehouse for rent 10,000 Sqm. Lettable Area 10,000 Square Meter
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ให้เช่าโรงงาน / โกดัง - คลังสินค้า ให้เช่า ขนาด 7,269 ตรม โกดังยกพื้นสูง ศรีราชา ชลบุรี
คลังสินค้า ให้เช่า ขนาด 7,269 ตรม โกดังยกพื้นสูง ศรีราชา ชลบุรี
หนองขาม, ศรีราชา, ชลบุรี
ให้เช่า: 1,090,350 บาท/เดือน
พื้นที่ใช้สอย 7269 ตร.ม.
โกดัง คลังสินค้า ให้เช่า ศรีราชา ชลบุรี พื้นที่ โกดัง 7,269 ตรม. ราคา General Zone 150 บาท/ตรม. สัญญา 3 ปี มัดจำ 3 เดือน ค่าเช่าล่วงหน้า 1 เดือน Warehouse or Fa
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ให้เช่าโรงงาน / โกดัง - คลังสินค้า โรงงาน ให้เช่า พื้นที่ 18,984 ตรม ราคา General Zone 150 บาท พื้นที่สีม่วงลาย แหลมฉบัง ชลบุรี
คลังสินค้า โรงงาน ให้เช่า พื้นที่ 18,984 ตรม ราคา General Zone 150 บาท พื้นที่สีม่วงลาย แหลมฉบัง ชลบุรี
ศรีราชา, ศรีราชา, ชลบุรี
ให้เช่า: 2,847,600 บาท/เดือน
พื้นที่ใช้สอย 18984 ตร.ม.
โรงงาน ให้เช่า พื้นที่ 18,984 ตรม ราคา General Zone 150 บาท พื้นที่สีม่วงลาย แหลมฉบัง ชลบุรี พื้นที่ 18,984 ตรม. ราคา 150 บาท/ตรม สัญญา 3 ปี มัดจำ 5 เดือน ค่าเช
  • ติดถนน
  • ติดทะเล
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ให้เช่าโรงงาน / โกดัง - โกดัง คลังสินค้าให้เช่า พร้อมออฟฟิศ โกดังยกพื้น วังน้อย อยุธยา ขนาด 20,000 ตรม.
โกดัง คลังสินค้าให้เช่า พร้อมออฟฟิศ โกดังยกพื้น วังน้อย อยุธยา ขนาด 20,000 ตรม.
วังน้อย, วังน้อย, พระนครศรีอยุธยา
ให้เช่า: 3,100,000 บาท/เดือน
พื้นที่ใช้สอย 20000 ตร.ม.
โกดัง คลังสินค้าให้เช่า พร้อมออฟฟิศ โกดังยกพื้น วังน้อย อยุธยา ขนาด 20,000 ตรม. ให้เช่า โกดัง / โรงงาน ตำบลวังน้อย อำเภอวังน้อย จังหวัดพระนครศรีอยุธยา พื้นที่ 2
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ให้เช่าโรงงาน / โกดัง - ให้เช่าคลังสินค้า พื้นที่ 8,000 ตารางเมตร ปลวกแดง ระยอง
ให้เช่าคลังสินค้า พื้นที่ 8,000 ตารางเมตร ปลวกแดง ระยอง
ปลวกแดง, ปลวกแดง, ระยอง
ให้เช่า: 1,200,000 บาท/เดือน
พื้นที่ใช้สอย 8000 ตร.ม.
โกดัง เช่าคลังสินค้า ปลวกแดง ระยอง Warehouse area 8,000 sq.m Lease period 3 years 4 months deposit 1 month advance Rental price General Industrial Zone 150 baht
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ให้เช่าโรงงาน / โกดัง - โกดัง คลังสินค้า ให้เช่า เขาคันทรง ศรีราชา ชลบุรี พื้นที่ 22400 ตรม. ราคา 150 บาท รับ นน 5ตัน สูง 12 ม หม้อแปลง 250 KVA ผังสีม่วงลาย
โกดัง คลังสินค้า ให้เช่า เขาคันทรง ศรีราชา ชลบุรี พื้นที่ 22400 ตรม. ราคา 150 บาท รับ นน 5ตัน สูง 12 ม หม้อแปลง 250 KVA ผังสีม่วงลาย
เขาคันทรง, ศรีราชา, ชลบุรี
ให้เช่า: 3,472,000 บาท/เดือน
พื้นที่ใช้สอย 22400 ตร.ม.
A207-โกดัง คลังสินค้า ให้เช่า เขาคันทรง ศรีราชา ชลบุรี เนื้อที่ว่างทั้งหมด 4 Unit - GZ Rent 155 THB/sqm, contract 3 years units 1 22,400 sqm units 2 17,000 sqm
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ให้เช่าโรงงาน / โกดัง - โกดัง คลังสินค้า ให้เช่า ติดถนนใหญ่ ใกล้ท่าเรือแหลมฉบัง ศรีราชา ชลบุรี ผังสีส้มจุด ว่างทั้งหมด 8 Unit ราคา 155-170บาท
โกดัง คลังสินค้า ให้เช่า ติดถนนใหญ่ ใกล้ท่าเรือแหลมฉบัง ศรีราชา ชลบุรี ผังสีส้มจุด ว่างทั้งหมด 8 Unit ราคา 155-170บาท
ศรีราชา, ศรีราชา, ชลบุรี
ให้เช่า: 839,790 บาท/เดือน
พื้นที่ใช้สอย 5418 ตร.ม.
A206-โกดัง คลังสินค้า ให้เช่าร ติดถนนใหญ่ ใกล้ท่าเรือแหลมฉบัง ศรีราชา ชลบุรี ผังสีส้มจุด ว่างทั้งหมด 8 Unit ราคา 155-170บาท เนื้อที่ว่างทั้งหมด 8 Unit - GZ 155
  • ติดถนน
  • ติดทะเล
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ให้เช่าโรงงาน / โกดัง - โรงงานหรือโกดังให้เช่า Free Zone ขนาด 22,400 ตรม ห่างจากท่าเรือแหลมฉบัง 13 km. ราคา 150 บาท เขาคันทรง ศรีราชา ชลบุรี
โรงงานหรือโกดังให้เช่า Free Zone ขนาด 22,400 ตรม ห่างจากท่าเรือแหลมฉบัง 13 km. ราคา 150 บาท เขาคันทรง ศรีราชา ชลบุรี
เขาคันทรง, ศรีราชา, ชลบุรี
ให้เช่า: 3,360,000 บาท/เดือน
พื้นที่ 75 ไร่ พื้นที่ใช้สอย 22400 ตร.ม.
โรงงานหรือโกดังให้เช่า Free Zone ขนาด 22,400 ตรม ห่างจากท่าเรือแหลมฉบัง 13 km. ราคา 150 บาท เขาคันทรง ศรีราชา ชลบุรี Warehouse and office for rent Si Racha Dist
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ให้เช่าโรงงาน / โกดัง - ให้เช่าโกดัง เช่าคลังสินค้า พร้อมออฟฟิศ พื้นที่ 12,000 ตารางเมตร นิคม อีสเทิร์นซีบอร์ด ระยอง
ให้เช่าโกดัง เช่าคลังสินค้า พร้อมออฟฟิศ พื้นที่ 12,000 ตารางเมตร นิคม อีสเทิร์นซีบอร์ด ระยอง
มาบข่า, นิคมพัฒนา, ระยอง
ให้เช่า: 1,800,000 บาท/เดือน
พื้นที่ 10 ไร่ พื้นที่ใช้สอย 12000 ตร.ม.