เบราว์เซอร์ของคุณถูกปิดการใช้งาน Javascript อยู่
Email
ขายที่ดิน 202 ตรว. ตรงข้ามห้างซีคอนสแควร์ในซอยศรีนครินทร์42 ใกล้ MRTสวนหลวงร.9
อัพเดทล่าสุด:
บันทึกประกาศ
ราคาขาย
26,260,000 บาท
130,000 / ตร.ว.
เลขประกาศ
666602
สถานที่ตั้ง
ซอยสุภาพงษ์1 ถนนศรีนครินทร์, หนองบอน, ประเวศ, กรุงเทพ
ดูแผนที่ หนองบอน
ขนาดพื้นที่
พื้นที่ 2 งาน 2 ตร.วา
การติดต่อ
เบอร์โทร
0614171111
LINE ID
vaneeni
กรุณาแจ้งว่า ดูจากเว็บ Meezub.com ขอบคุณครับ
Meezub.com เป็นพื้นที่ฝากประกาศเท่านั้น
กรุณาตรวจสอบข้อมูลอย่างรอบคอบ เพื่อป้องกันการถูกหลอกลวง
ที่ดินอยู่ซอยสุภาพงษ์1 แยก3-3 แปลงหัวมุม กว้าง 17.2 ม. ยาว 47 ม. ขายราคา ตรว.ละ 130,000 บ.
0614171111
การติดต่อ
เบอร์โทร
0614171111
LINE ID
vaneeni
กรุณาแจ้งว่าดูจากเว็บ Meezub.com ขอบคุณครับ
มือถือ
061-417-1111, 089-109-7595
ใช้งานล่าสุด:
--
คำค้นหาใกล้เคียง