เบราว์เซอร์ของคุณถูกปิดการใช้งาน Javascript อยู่
Email
ขายที่ดินเปล่า 124ตรว คลองสอง อ.คลองหลวง ปทุมธานีซ.บงกช38 ต.คลองสอง
อัพเดทล่าสุด:
บันทึกประกาศ
ราคาขาย
1,250,000 บาท
10,081 / ตร.ว.
เลขประกาศ
854864
สถานที่ตั้ง
คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี
ดูแผนที่ คลองสอง
ขนาดพื้นที่
พื้นที่ 1 งาน 24 ตร.วา
การติดต่อ
เบอร์โทร
0623268578
LINE ID
0623268578
กรุณาแจ้งว่า ดูจากเว็บ Meezub.com ขอบคุณครับ
Meezub.com เป็นพื้นที่ฝากประกาศเท่านั้น
กรุณาตรวจสอบข้อมูลอย่างรอบคอบ เพื่อป้องกันการถูกหลอกลวง
ลักษณะเด่น
ที่ดินเปล่า
รายละเอียด
CP43
ที่ดินเปล่า 124ตรว คลองสอง อ.คลองหลวง ปทุมธานี
รายละเอียดสินค้า
124วา หน้ากว้าง 15.8 ลึก 31
(เฉลี่ยวาละ 10080บาท)
ซ.บงกช38 ต.คลองสอง อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี
ติดต่อคุณปอ 062-326-8578 ไลน์ 062-326-8578
การติดต่อ
เบอร์โทร
0623268578
LINE ID
0623268578
กรุณาแจ้งว่าดูจากเว็บ Meezub.com ขอบคุณครับ
มือถือ
062-326-8578
ใช้งานล่าสุด:
--
คำค้นหาใกล้เคียง