กรองการค้นหา
ประเภท

ขายที่ดินราคาถูก ต่ำกว่าราคาประเมิน กรุงเทพ

  • ขายที่ดิน
พบ 515 ประกาศขายที่ดิน กำลังแสดงหน้า 3 จาก 18 หน้า
ลงโฆษณาตำแหน่งนี้ โปร! 1 แถม 1
ขายที่ดิน - ขายทีดินถนนประเสริฐมนูกิจ ราคาถูก เหมาะอยู่อาศัย
ขายทีดินถนนประเสริฐมนูกิจ ราคาถูก เหมาะอยู่อาศัย
จรเข้บัว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ
ขาย: 32,480,000 บาทตรว.ละ 81,200 บาท
พื้นที่ 1 ไร่
ขายที่ดิน ที่ดิน ที่ดินเปล่า ที่ดินราคาถูก ขายบ้าน บ้าน อพาร์ทเม้นท์ โรงแรม โฮสเทล คอนโด ลาดพร้าว เกษตร นัดชมสถานที่หรือสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม Tel คุณมูริน 1
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายด่วน! ที่ดินทำเลดี ลาดพร้าว 1 หลังยูเนี่ยนมอลล์ ราคาถูกมาก
ขายด่วน! ที่ดินทำเลดี ลาดพร้าว 1 หลังยูเนี่ยนมอลล์ ราคาถูกมาก
จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ
ขาย: 59,700,000 บาทตรว.ละ 149,250 บาท
พื้นที่ 1 ไร่
ที่ดินทำเลดี ลาดพร้าว 1 หลังยูเนี่ยนมอลล์ ใกล้เซ็นทรัลลาดพร้าว ใกล้โลตัสลาดพร้าว บิ๊กซี ลาดพร้าว เดินทางสะดวก เชื่อมต่อถนนหลัก ทั้งลาดพร้าว พหลโยธิน และรัชดาภิเ
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ที่ดินเปล่า 49.3 ตารางวา รามอินทรา 5 แยก 93 ทำเลดี ราคาถูก
ที่ดินเปล่า 49.3 ตารางวา รามอินทรา 5 แยก 93 ทำเลดี ราคาถูก
ถนนรามอินทรา 5, ท่าแร้ง, บางเขน, กรุงเทพ
ขาย: 990,000 บาทตรว.ละ 20,204 บาท
พื้นที่ 49 ตร.วา
ที่ดินเปล่า 49.3 ตารางวา ซอยรามอินทรา 5 แยก 93 ราคาถูก ที่ตั้ง ถนนรามอิทรา 5 แยก 93 แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กรุงเทพมหานคร 10220 รายละเอียดทรัพย์ - เนื้อที่ดิน 49.
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินหนองจอก เหมาะทำบ้านสวนสำนักงาน โกดัง เก็งกำไร ขายถูก
ขายที่ดินหนองจอก เหมาะทำบ้านสวนสำนักงาน โกดัง เก็งกำไร ขายถูก
ถนนคู้-คลองสิบ, คลองสิบ, หนองจอก, กรุงเทพ
ขาย: 26,837,500 บาทไร่ละ 5,000,000 บาท
พื้นที่ 5 ไร่ 1 งาน 47 ตร.วา
ที่ดินสวย 5-1-47 ไร่ หนองจอก ติดถนนคู้คลองสิบ ที่ดินติดถนน 2 ด้าน หน้ากว้างติดถนน 62 เมตร ความลึก 152 เมตร พื้นที่นาสี่เหลี่ยมผืนผ้าสวยมาก เหมาะทำบ้านสวน อยู่ใน...
  • เจ้าของขายเอง
  • ติดถนน
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายถูก ที่ดินพร้อมบ้านชั้นเดียว ติดริมน้ำ 129 ตรว. เลียบด่วนรามอินทรา ลาดพร้าว
ขายถูก ที่ดินพร้อมบ้านชั้นเดียว ติดริมน้ำ 129 ตรว. เลียบด่วนรามอินทรา ลาดพร้าว
ซอยลาดพร้าว 71 ถนนเลียบด่วนรามอินทรา, ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ
ขาย: 8,385,000 บาทตรว.ละ 65,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน 29 ตร.วา
ขายถูก ที่ดินพร้อมบ้านชั้นเดียวเงียบสงบ ติดริมน้ำแปลงสุดซอย เหมาะเป็นที่พักอาศัย เข้าออกสะดวกกลางใจเมือง ถนนเลียบด่วนรามอินทรา ซอยลาดพร้าว 71 หรือ ถนนสังคมสงเคร
  • เจ้าของขายเอง
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินถมแล้วราคาถูกกว่าตลาด 181 ตรว.ผังสีส้ม รามอินทรา39 เหมาะทำบ้านหรู สำนักงาน อพาร์ทเม้นท์
ขายที่ดินถมแล้วราคาถูกกว่าตลาด 181 ตรว.ผังสีส้ม รามอินทรา39 เหมาะทำบ้านหรู สำนักงาน อพาร์ทเม้นท์
ซอยรามอินทรา 39 แยก 4 ถนนรามอินทรา, อนุสาวรีย์, บางเขน, กรุงเทพ
ขาย: 9,955,000 บาทตรว.ละ 55,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน 81 ตร.วา
ที่ดินถมแล้ว ต่ำกว่าราคาตลาด ถนนรามอินทราซอย39 แยก14. แขวงอนุสาวรีย์ บางเขน กทม ผังสีส้ม เหมาะสำหรับทำบ้านหรู สำนักงาน อพาร์ทเมน เนื้อที่ 181 วา วาละ 55,000 รวม
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายถูกสุดๆ ที่ดิน 2 ไร่ ผังสีส้ม สุขุมวิท 101/1 ซ.วชิรธรรมสาธิต บางจาก เหมาะสร้างคอนโด อพาร์ทเม้นท์ สำนักงาน
ขายถูกสุดๆ ที่ดิน 2 ไร่ ผังสีส้ม สุขุมวิท 101/1 ซ.วชิรธรรมสาธิต บางจาก เหมาะสร้างคอนโด อพาร์ทเม้นท์ สำนักงาน
ซอยวชิรธรรมสาธิต 78 ถนนสุขุมวิท 101/1, บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ
ขาย: 104,000,000 บาทไร่ละ 52,000,000 บาท
พื้นที่ 2 ไร่
ขายถูกสุด ที่ดินสุขุมวิท 101 /1 ซอยวชิรธรรมสาธิต 78 บางจาก พระโขนง กทม ผังสีส้ม เหมาะสร้างบ้านหรู คอนโด สำนักงาน อพาร์ทเมน มีสิ่งปลูกสร้าง พร้อมรื้อถอนให้ เนื้อ
  • เจ้าของขายเอง
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินแถมบ้านซอยสุขุมวิท34 พื้นที่ 315 ตรว. ขาย 800,000/ตรว.เท่านั้น หาแปลงใหญ่ๆ ราคาถูกๆเท่านี้ยากแล้วค่ะ ทำเลค้าขายเป็นเส้นทางลัดออกได้หลายซอย
ขายที่ดินแถมบ้านซอยสุขุมวิท34 พื้นที่ 315 ตรว. ขาย 800,000/ตรว.เท่านั้น หาแปลงใหญ่ๆ ราคาถูกๆเท่านี้ยากแล้วค่ะ ทำเลค้าขายเป็นเส้นทางลัดออกได้หลายซอย
ซอยสุขุมวิท34 ถนนสุขุมวิท34, คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพ
ขาย: 252,000,000 บาทตรว.ละ 800,000 บาท
พื้นที่ 3 งาน 15 ตร.วา
ที่ดินแถมบ้านซอยสุขุมวิท34 พื้นที่ 315 ตรว. ขาย 800,000/ตรว.เท่านั้น หาแปลงใหญ่ๆ ราคาถูกๆเท่านี้ยากแล้วค่ะ ทำเลค้าขายเป็นเส้นทางลัดออกได้หลายซอย ขาย รหัสสินทรัพ
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ขายที่ดิน - ขายที่ดินถนนเฉลิมพระเกียรติ ร.9 ซอย28 แยก3-2 ย่านสวนหลวง ร.9 พื้นที่ 397 ตรว. แปลงมุม ถมแล้ว ขายเพียงค่12ล้านเท่านั้น หาราคาขายถูกกว่านี้ม่มีอีกแล้ว
ขายที่ดินถนนเฉลิมพระเกียรติ ร.9 ซอย28 แยก3-2 ย่านสวนหลวง ร.9 พื้นที่ 397 ตรว. แปลงมุม ถมแล้ว ขายเพียงค่12ล้านเท่านั้น หาราคาขายถูกกว่านี้ม่มีอีกแล้ว
ซอยเฉลิมพระเกียรติ ร.9 ซอย28 ถนนเฉลิมพระเกียรติ ร.9, ประเวศ, ประเวศ, กรุงเทพ
ขาย: 12,000,000 บาทตรว.ละ 30,227 บาท
พื้นที่ 3 งาน 97 ตร.วา
ที่ดินถนนเฉลิมพระเกียรติ ร.9 ซอย28 แยก3-2 ย่านสวนหลวง ร.9 พื้นที่ 397 ตรว. แปลงมุม ถมแล้ว ขายเพียงค่12ล้านบาทเท่านั้น รับประกันเลยว่าหาราคาขายถูกกว่าแปลงนี้ในซอ
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ขายที่ดิน - ขายที่ดินทำเลดี ราคาถูก ใกล้ BTS ราชเทวี และ Siam Paragon
ขายที่ดินทำเลดี ราคาถูก ใกล้ BTS ราชเทวี และ Siam Paragon
ถนนเพชรบุรี, ราชเทวี, กรุงเทพ
ขาย: 186,000,000 บาทตรว.ละ 465,000 บาท
พื้นที่ 1 ไร่
ที่ดินทำเลดี ราคาถูก ใกล้ BTS ราชเทวี และ Siam Paragon เนื้อที่ 1 ไร่ ราคา 186 ล้าน ขายที่ดินทำเลดี ถนนเพชรบุรี ใกล้ BTS ราชเทวี และ Siam Paragon ผังสีแดง พ. 5
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินราคาถูก สวย ถมแล้ว 2-2-25.3 ไร่ ซอยสวนชมแก้ว ประชาอุทิศ 72 ใกล้เลียบด่วนวงแหวนกาญจนา-พุทธบูชา
ขายที่ดินราคาถูก สวย ถมแล้ว 2-2-25.3 ไร่ ซอยสวนชมแก้ว ประชาอุทิศ 72 ใกล้เลียบด่วนวงแหวนกาญจนา-พุทธบูชา
ซอย-ซอยสวนชมแก้ว, ทุ่งครุ, ทุ่งครุ, กรุงเทพ
ขาย: 46,138,500 บาทไร่ละ 18,005,268 บาท
พื้นที่ 2 ไร่ 2 งาน 25 ตร.วา
ที่ดินสวย แหล่งหมู่บ้าน ถมแล้ว 2-2-25.3 ไร่ ใกล้เลียบด่วนวงแหวนกาญจนา-พุทธบูชา ซอยประชาอุทิศ 72 ตารางวาละ 45,000 บาท เท่านั้น อนาคตใกล้ทางด่วนตัดผ่าน พร้อมเก็งก
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายถูกต่ำกว่าราคาตลาดที่ดินถนนเฉลิมพระเกียรติ ร.9 ซอย28 เนื้อที่ 385 ตารางวา แขวงดอกไม้ เขตประเวศ กรุงเทพฯ ผังเมืองสีเหลือง ย. 5
ขายถูกต่ำกว่าราคาตลาดที่ดินถนนเฉลิมพระเกียรติ ร.9 ซอย28 เนื้อที่ 385 ตารางวา แขวงดอกไม้ เขตประเวศ กรุงเทพฯ ผังเมืองสีเหลือง ย. 5
ดอกไม้, ประเวศ, กรุงเทพ
ขาย: 13,475,000 บาทตรว.ละ 35,000 บาท
พื้นที่ 3 งาน 85 ตร.วา
ที่ดินถนนเฉลิมพระเกียรติ ร.9 ซอย28 เนื้อที่ 385 ตารางวา แขวงดอกไม้ เขตประเวศ กรุงเทพฯ ผังเมืองสีเหลือง ย. 5 -เหมาะสร้าง โกดัง คลังสินค้า บ้านพักอาศัย รายละเอียด
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน หมู่บ้านคุณาลัย นาวาร่า พระราม2-บางขุนเทียน พื้นที่ 91.2 ตรว. ติดริมน้ำ ราคาถูก ใกล้เซ็นทรัล พระราม2
ขายที่ดิน หมู่บ้านคุณาลัย นาวาร่า พระราม2-บางขุนเทียน พื้นที่ 91.2 ตรว. ติดริมน้ำ ราคาถูก ใกล้เซ็นทรัล พระราม2
ถนนเทียนทะเล, ท่าข้าม, บางขุนเทียน, กรุงเทพ
ขาย: 2,800,000 บาทตรว.ละ 30,769 บาท
พื้นที่ 91 ตร.วา
ที่ดินเปล่าหมู่บ้านคุณาลัย นาวาร่า พระราม2-บางขุนเทียน พื้นที่ 91.2 ตรว. ติดริมน้ำ ราคาถูก ขายเพียง 2.8 ล้านบาท ใกล้เซ็นทรัล พระราม2 ดูรายละเอียดเพิ่มได้ที่ พิก
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
เมื่อวาน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่าถนนลาดพร้าว48 พื้นที่133ตรว. ขาย13.8 ล้านบาท ราคาถูกที่สุดในนั้นแล้ว ห่างจากถนนลาดพร้าวเพียง 300 เมตร ใกล้MRT ลาดพร้าว
ขายที่ดินเปล่าถนนลาดพร้าว48 พื้นที่133ตรว. ขาย13.8 ล้านบาท ราคาถูกที่สุดในนั้นแล้ว ห่างจากถนนลาดพร้าวเพียง 300 เมตร ใกล้MRT ลาดพร้าว
ซอย48 ถนนลาดพร้าว, สามเสนนอก, ห้วยขวาง, กรุงเทพ
ขาย: 13,800,000 บาทตรว.ละ 103,759 บาท
พื้นที่ 1 งาน 33 ตร.วา
ที่ดินเปล่าถนนลาดพร้าว48 ห่างจากถนนลาดพร้าวเพียง 300 เมตร ใกล้MRT ลาดพร้าว พื้นที่133ตรว. ขาย13.8 ล้านบาท ที่ดินใจกลางเมือง น่าลงทุน ขายพร้อมสิทธิ์ผู้เช่า ดูเพิ
  • เจ้าของขายเอง
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
เมื่อวาน
ขายที่ดิน - ขายถูกต่ำกว่าราคาตลาด ที่ดินถมแล้ว สี่เหลี่ยมจัตุรัสสวยมาก ติดถนนซอยคู้บอน 6 แยก 4 รามอินทรา คันนายาว กทม
ขายถูกต่ำกว่าราคาตลาด ที่ดินถมแล้ว สี่เหลี่ยมจัตุรัสสวยมาก ติดถนนซอยคู้บอน 6 แยก 4 รามอินทรา คันนายาว กทม
ถนนคู้บอน 6 แยก 4, รามอินทรา, คันนายาว, กรุงเทพ
ขาย: 24,830,000 บาทตรว.ละ 65,000 บาท
พื้นที่ 3 งาน 82 ตร.วา
ที่ดินถมแล้ว สี่เหลี่ยมจัตุรัสสวยมาก ติดถนนซอยคู้บอน 6 แยก 4 รามอินทรา คันนายาว กทม ผังสีส้ม เหมาะสร้างคอนโด อพาร์ทเมน บ้านพักอาศัย สำนักงาน โกดัง หรือซื้อเก็บเ
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายถูกต่ำกว่าราคาตลาดที่ดินพร้อมบ้าน แบ่งขายเป็น 2 แปลงซอยบางนา-ตราด 8 เเขวงบางนาใต้ เขตบางนา กรุงเทพมหานคร
ขายถูกต่ำกว่าราคาตลาดที่ดินพร้อมบ้าน แบ่งขายเป็น 2 แปลงซอยบางนา-ตราด 8 เเขวงบางนาใต้ เขตบางนา กรุงเทพมหานคร
ซอย8 ถนนบางนา-ตราด, บางนา, บางนา, กรุงเทพ
ขาย: 53,000,000 บาทไร่ละ 43,265,306 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 90 ตร.วา
ที่ดินพร้อมบ้าน แบ่งขายเป็น 2 แปลงซอยบางนา-ตราด 8 เเขวงบางนาใต้ เขตบางนา กรุงเทพมหานคร ผังเมืองสีส้ม ย.7 เหมาะสมร้าง บ้านพักที่อยู่อาศัย อพาร์ทเมนท์ คอนโด เนื้อ
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน สรรพาวุธ ซอยจ่าโสด แยก15 พระโขนง พื้นที่49ตรว. ราคาถูกเพียง1.7ล้าน เข้า-ออกได้ 2 ทาง เส้นสรรพาวุธ,เส้นทางสุขุมวิท 70/5 (ติด bts แบริ่ง)
ขายที่ดิน สรรพาวุธ ซอยจ่าโสด แยก15 พระโขนง พื้นที่49ตรว. ราคาถูกเพียง1.7ล้าน เข้า-ออกได้ 2 ทาง เส้นสรรพาวุธ,เส้นทางสุขุมวิท 70/5 (ติด bts แบริ่ง)
ซอยจ่าโสด แยก15 ถนนสรรพาวุธ, บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ
ขาย: 1,700,000 บาทตรว.ละ 34,694 บาท
พื้นที่ 49 ตร.วา
ที่ดินราคาถูก ถ.สรรพาวุธ ซอยจ่าโสด แยก15 พระโขนง ทำเลดีแหล่งชุมชน กว้าง 10 ม. ลึก 20 ม. พื้นที่ 49 ตรว. เข้า-ออกได้ 2 ทาง เส้นสรรพาวุธ เลียบทางรถไฟสายเก่า ,เส้น
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 วัน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินราคาถูกที่สุดถนนนางลิ้นจี่ ใกล้มาร์เก็ตเพลส นางลิ้นจี่
ขายที่ดินราคาถูกที่สุดถนนนางลิ้นจี่ ใกล้มาร์เก็ตเพลส นางลิ้นจี่
ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ
ขาย: 225,550,000 บาทไร่ละ 100,244,444 บาท
พื้นที่ 2 ไร่ 1 งาน
ที่ดินราคาถูกที่สุดถนนนางลิ้นจี่ ใกล้มาร์เก็ตเพลส นางลิ้นจี่ เนื้อที่ประมาณ 2 ไร่กว่า ราคา 225,550,000 บาท ขายที่ดินแปลงศักยภาพ ทำเลใจกลางเมืองย่านเย็นอากาศ บนถ
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ด่วน! ขายที่ดินเปล่าราคาถูกสุด เฉลิมพระเกียรติ ร.9 ซอย 48 ถนนกว้าง
ด่วน! ขายที่ดินเปล่าราคาถูกสุด เฉลิมพระเกียรติ ร.9 ซอย 48 ถนนกว้าง
ดอกไม้, ประเวศ, กรุงเทพ
ขาย: 51,200,000 บาทไร่ละ 10,240,000 บาท
พื้นที่ 5 ไร่
ที่ดินเปล่าราคาถูกสุด เฉลิมพระเกียรติ ร.9 ซอย 48 ถนนกว้าง เนื้อที่ 5 ไร่ ราคา 51,200,000 บาท 25,600 บาท/ตร.ว. ด่วน ขายที่ดินเปล่าราคาถูกสุด เฉลิมพระเกียรติ ร.9
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน ถนนหทัยราษฎร์ ซอยโรงเรียนโชคชัยหทัยราษฎร์ พื้นที่ 906 ตรว. ขาย 32,000 บาท/ตรว. ราคาถูกที่สุดในซอย
ขายที่ดิน ถนนหทัยราษฎร์ ซอยโรงเรียนโชคชัยหทัยราษฎร์ พื้นที่ 906 ตรว. ขาย 32,000 บาท/ตรว. ราคาถูกที่สุดในซอย
ซอยโรงเรียนโชคชัยหทัยราษฎร์ ถนนหทัยราษฎร์, มีนบุรี, มีนบุรี, กรุงเทพ
ขาย: 28,992,000 บาทไร่ละ 12,800,000 บาท
พื้นที่ 2 ไร่ 1 งาน 6 ตร.วา
ที่ดิน ถนนหทัยราษฎร์ ซอยโรงเรียนโชคชัยหทัยราษฎร์ พื้นที่ 906 ตรว. ขาย 32,000 บาท/ตรว. ราคาถูกที่สุดในซอย ถนนหน้าที่กว้างมาก สภาพแวดล้อมดี เข้าออกได้หลายทาง ด้าน
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ขายที่ดิน - ขายที่ดินซอยพัฒนาการ69 แยก2-1 พื้นที่ 75 ตรว. ขายเพียงแค่2.3ล้านเท่านั้น หรือ ตารารางวาละ 30,666/ตรว. รับประกันเลยว่าหาราคาถูกกว่านี้ไม่มีอีกแล้ว
ขายที่ดินซอยพัฒนาการ69 แยก2-1 พื้นที่ 75 ตรว. ขายเพียงแค่2.3ล้านเท่านั้น หรือ ตารารางวาละ 30,666/ตรว. รับประกันเลยว่าหาราคาถูกกว่านี้ไม่มีอีกแล้ว
ซอยพัฒนาการ69 แยก2-1 ถนนพัฒนาการ, ประเวศ, ประเวศ, กรุงเทพ
ขาย: 2,300,000 บาทตรว.ละ 30,667 บาท
พื้นที่ 75 ตร.วา
ที่ดินซอยพัฒนาการ69 แยก2-1 พื้นที่ 75 ตรว. ขายเพียงแค่2.3ล้านเท่านั้น หรือ ตารารางวาละ 30,666/ตรว. รับประกันเลยว่าหาราคาถูกกว่านี้ไม่มีอีกแล้ว ต้องรีบตัดสินใจแบ
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน ถนนสุขุมวิท70/3 ซอยล้วนเจืออนุสรณ์2 พื้นที่ 145 ตรว. ถมแล้ว ขายเพียง 120,000 บาท/ตรว. ขายถูกกว่าทุกแปลงในย่านนั้น
ขายที่ดิน ถนนสุขุมวิท70/3 ซอยล้วนเจืออนุสรณ์2 พื้นที่ 145 ตรว. ถมแล้ว ขายเพียง 120,000 บาท/ตรว. ขายถูกกว่าทุกแปลงในย่านนั้น
ซอยล้วนเจืออนุสรณ์2 ถนนสุขุมวิท70/3, บางนา, บางนา, กรุงเทพ
ขาย: 17,400,000 บาทตรว.ละ 120,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน 45 ตร.วา
ที่ดิน ถนนสุขุมวิท70/3 ซอยล้วนเจืออนุสรณ์2 พื้นที่ 145 ตรว. ถมแล้ว ขายเพียง 120,000 บาท/ตรว. ขายถูกกว่าทุกแปลงในย่านนั้น ห่างจากถนนสุขุมวิทเพียงแค่ 350 เมตรเท่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ขายที่ดิน - ขายที่ดินแถมบ้าน ถนนสุขุมวิท70/3 ซอยล้วนเจืออนุสรณ์2 พื้นที่ 147 ตรว. ขายเพียงแค่ 120,000 บาท/ตรว. ขายถูกกว่าทุกแปลงในย่านนั้นแล้ว พูดจริงๆไม่ได้โม้!
ขายที่ดินแถมบ้าน ถนนสุขุมวิท70/3 ซอยล้วนเจืออนุสรณ์2 พื้นที่ 147 ตรว. ขายเพียงแค่ 120,000 บาท/ตรว. ขายถูกกว่าทุกแปลงในย่านนั้นแล้ว พูดจริงๆไม่ได้โม้!
ซอยล้วนเจืออนุสรณ์2 ถนนสุขุมวิท70/3, บางนา, บางนา, กรุงเทพ
ขาย: 17,640,000 บาทตรว.ละ 120,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน 47 ตร.วา
ที่ดินแถมบ้าน ถนนสุขุมวิท70/3 ซอยล้วนเจืออนุสรณ์2 พื้นที่ 147 ตรว. ขายเพียงแค่ 120,000 บาท/ตรว. ขายถูกกว่าทุกแปลงในย่านนั้นแล้ว พูดจริงๆไม่ได้โม้ ขาย รหัสสินทรั
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ขายที่ดิน - ขายถูกที่ดินสี่เหลี่ยมผืนผ้า เฉลิมพระเกียรติ ร.9 ซอย 28 แยก 18 จากถนนใหญ่เพียง 650 เมตร เนื้อที่ 789 ตรว. ทำเลดี เข้าออกถนนได้ 2 ทาง ใกล้สวนหลวง ร.9
ขายถูกที่ดินสี่เหลี่ยมผืนผ้า เฉลิมพระเกียรติ ร.9 ซอย 28 แยก 18 จากถนนใหญ่เพียง 650 เมตร เนื้อที่ 789 ตรว. ทำเลดี เข้าออกถนนได้ 2 ทาง ใกล้สวนหลวง ร.9
ดอกไม้, ประเวศ, กรุงเทพ
ขาย: 25,248,000 บาทไร่ละ 12,800,000 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 3 งาน 89 ตร.วา
ขายถูกที่ดินสี่เหลี่ยมผืนผ้า อยู่แถวถนนเฉลิมพระเกียรติ ร.9 ซอย 28 แยก 18 จากถนนใหญ่เพียง 650 เมตร เนื้อที่ 789 ตรว. ทำเลดี แหล่งชุมชน เข้าออกถนนได้ 2 ทาง ใกล้สว
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายถูกที่ดินเปล่า ประเสริญมนูกิจ 29 (ซอยมัยลาภ) โซนเลียบด่วน
ขายถูกที่ดินเปล่า ประเสริญมนูกิจ 29 (ซอยมัยลาภ) โซนเลียบด่วน
ถนนประเสริญมนูกิจ, จรเข้บัว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ
ขาย: 31,500,000 บาทตรว.ละ 90,000 บาท
พื้นที่ 3 งาน 50 ตร.วา
ขายถูกที่ดินเปล่า ประเสริญมนูกิจ 29 ซอยมัยลาภ โซนเลียบด่วน เนื้อที่ประมาณ 3 งานกว่า ราคา 31,500,000 บาท ขายถูกที่ดินเปล่า ประเสริญมนูกิจ 29 ซอยมัยลาภ โซนเลียบด่
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง สถานีศรีกีฑา ทำเลดี ราคาถูก
ขายที่ดินเปล่า ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง สถานีศรีกีฑา ทำเลดี ราคาถูก
ถนนรามคำแหง, หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพ
ขาย: 58,900,000 บาทไร่ละ 39,266,667 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 2 งาน
ที่ดินเปล่า ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง สถานีศรีกีฑา ทำเลดี ราคาถูก เนื้อที่ 1 ไร่ 2 งาน ราคา 100,000/ ตร.ว. ที่ดินเปล่า ใกล้ MRT ศรีกีฑา ใกล้ The Mall Lifestore Ban