กรองการค้นหา
ประเภท

ขายที่ดินราคาถูก ต่ำกว่าราคาประเมิน เขตสวนหลวง กรุงเทพ

  • ขายที่ดิน
พบ 22 ประกาศขายที่ดิน
ลงโฆษณาตำแหน่งนี้ โปร! 1 แถม 1
ขายที่ดิน - ขายถูกที่ดินเปล่า ซอยอ่อนนุช54 เข้าซอยมาประมาณ 450 ม. เนื้อที่ 256 ตรว. แปลงที่ดินสวย ทำเลดี แหล่งชุมชน ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง สภานีศรีนุช
ขายถูกที่ดินเปล่า ซอยอ่อนนุช54 เข้าซอยมาประมาณ 450 ม. เนื้อที่ 256 ตรว. แปลงที่ดินสวย ทำเลดี แหล่งชุมชน ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง สภานีศรีนุช
สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ
ขาย: 15,000,000 บาทตรว.ละ 58,594 บาท
พื้นที่ 2 งาน 56 ตร.วา
ขายถูกที่ดินเปล่า ซอยอ่อนนุช54 เข้าซอยมาประมาณ 450 ม. เนื้อที่ 256 ตรว. แปลงที่ดินสวย ทำเลดี แหล่งชุมชน ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง สภานีศรีนุช ที่ตั้ง ซอย อ่อนนุช 5
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 สัปดาห์
ขายที่ดิน - ขายถูกที่ดิน203 ตรว.ซอยศรีนครินทร์15(รินลดา)ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลืองถนนซอยกว้าง8เมตร ที่ดินถมแล้ว
ขายถูกที่ดิน203 ตรว.ซอยศรีนครินทร์15(รินลดา)ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลืองถนนซอยกว้าง8เมตร ที่ดินถมแล้ว
สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ
ขาย: 30,450,000 บาทตรว.ละ 150,000 บาท
พื้นที่ 2 งาน 3 ตร.วา
ขายถูกที่ดิน203 ตรว.ซอยศรีนครินทร์15 รินลดา ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลืองถนนซอยกว้าง8เมตร ที่ดินถมแล้ว ที่ดินแปลงนี้อยู่ไม่ไกลจากตลาดบางกะปิ โลตัสบางกะปิ เดอะมอลล์บางก
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 สัปดาห์
ขายที่ดิน - ขายที่ดินถนนพัฒนาการ56 หมู่บ้านเอื้อสุขแมนชื่นพาร์ค พื้นที่ 987 ตรว. ราคาถูกจริงๆ ขายเพียง 120,000 บาท/ตรว. ใกล้ bts สถานีพัฒนาการ
ขายที่ดินถนนพัฒนาการ56 หมู่บ้านเอื้อสุขแมนชื่นพาร์ค พื้นที่ 987 ตรว. ราคาถูกจริงๆ ขายเพียง 120,000 บาท/ตรว. ใกล้ bts สถานีพัฒนาการ
ซอยหมู่บ้านเอื้อสุขแมนชื่นพาร์ค ถนนพัฒนาการ56, สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ
ขาย: 118,440,000 บาทไร่ละ 48,000,000 บาท
พื้นที่ 2 ไร่ 1 งาน 87 ตร.วา
ที่ดินถนนพัฒนาการ56 หมู่บ้านเอื้อสุขแมนชื่นพาร์ค พื้นที่ 987 ตรว. ราคาถูกจริงๆ ขายเพียง 120,000 บาท/ตรว.ใกล้bts สถานีพัฒนาการและแอร์พอร์ตลิ้งค์ มีหลายแปลง แบ่งข
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ขายที่ดิน - ขายที่ดินถนนพัฒนาการ56 หมู่บ้านเอื้อสุขแมนชื่นพาร์ค พื้นที่ 594 ตรว. ราคาถูก ขายเพียง 120,000 บาท/ตรว. มีหลายแปลงแบ่งขาย อยู่แนวรถไฟฟ้า
ขายที่ดินถนนพัฒนาการ56 หมู่บ้านเอื้อสุขแมนชื่นพาร์ค พื้นที่ 594 ตรว. ราคาถูก ขายเพียง 120,000 บาท/ตรว. มีหลายแปลงแบ่งขาย อยู่แนวรถไฟฟ้า
ขาย: 71,244,000 บาทไร่ละ 48,000,000 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 1 งาน 93.7 ตร.วา
ที่ดินถนนพัฒนาการ56 หมู่บ้านเอื้อสุขแมนชื่นพาร์ค พื้นที่ 593.7 ตรว. ราคาถูก ขายเพียง 120,000 บาท/ตรว. มีหลายแปลงแบ่งขาย อยู่แนวรถไฟฟ้าสายสีเหลือง ในหมู่บ้านจัดส
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ขายที่ดิน - ขายถูก!! ที่ดินสวยพระราม 9 ซอย 62 เนื้อที่ 230 ตารางวา ทำเลดีใกล้เดอะไนน์
ขายถูก!! ที่ดินสวยพระราม 9 ซอย 62 เนื้อที่ 230 ตารางวา ทำเลดีใกล้เดอะไนน์
สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ
ขาย: 34,500,000 บาทตรว.ละ 150,000 บาท
พื้นที่ 2 งาน 30 ตร.วา
ขายถูก ที่ดินสวย ทำเลดี พระราม 9 ซอย 60-62 เนื้อที่ 0-2-30 ไร่ ราคาขายเพียง 150,000 บาท/ตร.ว. ราคาขายรวม 34,500,000 บาท ทำเลดีมาก ถนนสวยกว้างเกิน 6 เมตร ชุมชน เ...
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 เดือน
ขายที่ดิน - ขายถูกต่ำกว่าตลาด ที่ดินเปล่าถมแล้ว ( ปัจจุบันเป็นที่จอดรถ ) ถ.พัฒนาการ ระหว่างพัฒนาการ 32-34 ซ.โรงเรียนอนุบาลสายทิพย์ เขตสวนหลวง กรุงเทพ
ขายถูกต่ำกว่าตลาด ที่ดินเปล่าถมแล้ว ( ปัจจุบันเป็นที่จอดรถ ) ถ.พัฒนาการ ระหว่างพัฒนาการ 32-34 ซ.โรงเรียนอนุบาลสายทิพย์ เขตสวนหลวง กรุงเทพ
ซอยโรงเรียนอนุบาลสายทิพย์ ถนนพัฒนาการ ระหว่าง ซ.32-34, สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ
ขาย: 30,000,000 บาทตรว.ละ 150,000 บาท
พื้นที่ 2 งาน
ที่ดินเปล่าถมแล้ว ปัจจุบันเป็นที่จอดรถ ถ.พัฒนาการ ระหว่างพัฒนาการ 32-34 ซ.โรงเรียนอนุบาลสายทิพย์ เขตสวนหลวง กรุงเทพๆ เหมาะสร้างบ้านพักอาศัย สำนักงาน อพาร์ทเมนเซ
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 เดือน
ขายที่ดิน - SALE Land with old house Sukhumvit ขายที่ดินพร้อมบ้านพัฒนาการ สุขุมวิท บ้านเดี่ยวพัฒนาการ20 หลังมุม 138ตร.ว ขายถูกมาก 13.2 ล้าน ใกล้เอกมัยทองหล่อ
SALE Land with old house Sukhumvit ขายที่ดินพร้อมบ้านพัฒนาการ สุขุมวิท บ้านเดี่ยวพัฒนาการ20 หลังมุม 138ตร.ว ขายถูกมาก 13.2 ล้าน ใกล้เอกมัยทองหล่อ
สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ
ขาย: 12,200,000 บาทตรว.ละ 88,406 บาท
พื้นที่ 1 งาน 38 ตร.วา
ที่ดินพร้อมบ้านเก่าพัฒนาการ สุขุมวิท บ้านเดี่ยวพัฒนาการ 20 หลังมุม 138 ตร.ว ขายถูกมาก 12.2 ล้านเท่านั้น ด่วนเลย พื้นที่กว้าง มีสวน ทำเลดี เส้นอ่อนนุช-พัฒนาการ ใ
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 เดือน
ขายที่ดิน - ขายถูกที่ดินเปล่า ซอยอ่อนนุช54 ขนาด 400 ตรว. แปลงที่ดินสวย ทำเลดี ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง สภานีศรีนุช
ขายถูกที่ดินเปล่า ซอยอ่อนนุช54 ขนาด 400 ตรว. แปลงที่ดินสวย ทำเลดี ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง สภานีศรีนุช