กรองการค้นหา
ประเภท

ขายที่ดินราคาถูก ต่ำกว่าราคาประเมิน ทุกจังหวัด

  • ขายที่ดิน
พบ 2,164 ประกาศขายที่ดิน กำลังแสดงหน้า 19 จาก 73 หน้า
ลงโฆษณาตำแหน่งนี้ โปร! 1 แถม 1
ขายที่ดิน - ที่ดินเปล่านางลิ้นจี่ ราคาดี ราคาถูกที่สุดในย่านนี้!
ที่ดินเปล่านางลิ้นจี่ ราคาดี ราคาถูกที่สุดในย่านนี้!
ถนนนางลิ้นจี่, ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ
ขาย: 240,000,000 บาทไร่ละ 120,000,000 บาท
พื้นที่ 2 ไร่
ที่ดินเปล่านางลิ้นจี่ ทำเลดี ราคาถูกสุดในย่านนี้ ใกล้มาร์เก็ตเพลสนางลิ้นจี่ , โรงเรียนนานาชาติเรนทรี , แม็คโครสาทร , มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ, ถนนนพระ
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 เดือน
ขายที่ดิน - ที่นาในเมือง ขนาด 15 ไร่กว่า ราคาถูก บุรีรัมย์
ที่นาในเมือง ขนาด 15 ไร่กว่า ราคาถูก บุรีรัมย์
บ้านบัว, เมืองบุรีรัมย์, บุรีรัมย์
ขาย: 23,000,000 บาทไร่ละ 1,486,268 บาท
พื้นที่ 15 ไร่ 1 งาน 90 ตร.วา
ที่นาในเมืองบุรีรัมย์ ราคาถูก โฉนดเนื้อที่ 15 ไร่ 1 งาน 90 ตร.วา ด้านหน้าติดถนนคอนกรีต หน้ากว้างประมาณ 115 เมตร ด้านข้างติดถนนดิน และคลองส่งน้ำ ความยาวประมาณ 12
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 เดือน
ขายที่ดิน - ขายถูกต่ำกว่าราคาตลาดที่ดินผังสีม่วง บนถนนคลองส่งน้ำ ช่วงถนนบางนาตราด กม19 ติดถนนซอยการเคหะแห่งชาติเนื้อที่ 9-3-23ไร่
ขายถูกต่ำกว่าราคาตลาดที่ดินผังสีม่วง บนถนนคลองส่งน้ำ ช่วงถนนบางนาตราด กม19 ติดถนนซอยการเคหะแห่งชาติเนื้อที่ 9-3-23ไร่
ถนนคลองส่งน้ำ, บางเสาธง, บางเสาธง, สมุทรปราการ
ขาย: 127,497,500 บาทไร่ละ 13,000,000 บาท
พื้นที่ 9 ไร่ 3 งาน 23 ตร.วา
ที่ดินผังสีม่วง บนถนนคลองส่งน้ำ ช่วงถนนบางนาตราด กม19 ติดถนนซอยการเคหะแห่งชาติบางพลี ตำบลบางเสาธง อำเภอบางเสาธง สมุทรปราการ ผังเมืองสีม่วง อ.1 เหมาะสร้างอพาร์ทเ
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 เดือน
ขายที่ดิน - ขายถูกต่ำกว่าราคาตลาดที่ดินถมแล้ว ถมสูงกว่าถนน 50 เซนติเมตร ที่ดินติดถนนสุขุมวิท 115 (อภิชาติ 9) ซ.เต็งเฮงหยู 3 ต.เทพารักษ์ อ.เมือสมุทรปราการ สมุทรปรา
ขายถูกต่ำกว่าราคาตลาดที่ดินถมแล้ว ถมสูงกว่าถนน 50 เซนติเมตร ที่ดินติดถนนสุขุมวิท 115 (อภิชาติ 9) ซ.เต็งเฮงหยู 3 ต.เทพารักษ์ อ.เมือสมุทรปราการ สมุทรปรา
ซอยเต็งเฮงหยู3 ถนนสุขุมวิท, เทพารักษ์, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ
ขาย: 6,388,000 บาทตรว.ละ 40,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน 59.7 ตร.วา
ที่ดินถมแล้ว ถมสูงกว่าถนน 50 เซนติเมตร ที่ดินติดถนนสุขุมวิท 115 อภิชาติ 9 ซ.เต็งเฮงหยู 3 ต.เทพารักษ์ อ.เมือสมุทรปราการ สมุทรปราการ สามารถเข้าออกได้หลายทาง เช่น
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 เดือน
ขายที่ดิน - ขายถูกต่ำกว่าราคาตลาดที่ดินติดถนนสาธารณะ(สำโรงเหนือ3) เชื่อมไปสุขุมวิท 111,สุขุมวิท 109 สันติคาม,สุขุมวิท107 แบริ่งซอย.4 เมือง สมุทรปราการ
ขายถูกต่ำกว่าราคาตลาดที่ดินติดถนนสาธารณะ(สำโรงเหนือ3) เชื่อมไปสุขุมวิท 111,สุขุมวิท 109 สันติคาม,สุขุมวิท107 แบริ่งซอย.4 เมือง สมุทรปราการ
ถนนสุขุมวิท, สำโรงเหนือ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ
ขาย: 10,000,000 บาทตรว.ละ 123,457 บาท
พื้นที่ 81 ตร.วา
ที่ดินติดถนนสาธารณะ สำโรงเหนือ3 เชื่อมไปสุขุมวิท 111,สุขุมวิท 109 สันติคาม,สุขุมวิท107 แบริ่งซอย.4 เมือง สมุทรปราการ ผังเมืองสีแดงเหมาะสร้างบ้านพักอาศัย สำนักงา
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 เดือน
ขายที่ดิน - ขายถูกต่ำกว่าราคาตลาดที่ดินบ่อปลาลึก 1.5 เมตร ติดถนนในซอย 2 ด้าน ตำบลศรีษะจรเข้น้อย อำเภอบางเสาธง สมุทรปราการ
ขายถูกต่ำกว่าราคาตลาดที่ดินบ่อปลาลึก 1.5 เมตร ติดถนนในซอย 2 ด้าน ตำบลศรีษะจรเข้น้อย อำเภอบางเสาธง สมุทรปราการ
ศีรษะจรเข้น้อย, บางเสาธง, สมุทรปราการ
ขาย: 822,500,000 บาทไร่ละ 3,500,000 บาท
พื้นที่ 235 ไร่
ที่ดินบ่อปลาลึก 1.5 เมตร ติดถนนในซอย 2 ด้าน ตำบลศรีษะจรเข้น้อย อำเภอบางเสาธง สมุทรปราการ ผังเมืองสีเหลือง เหมาะสมสร้าง หมู่บ้านจัดสรร คลังสินค้า เนื้อที่ 235-3-
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินทำเลทอง คลอง 11 หนองเสือ ปทุมธานี ราคาถูก ไร่ละไม่ถึง 1 ล้าน เหมาะสร้างโกดัง บ้านสวน หรือคลังสินค้า
ขายที่ดินทำเลทอง คลอง 11 หนองเสือ ปทุมธานี ราคาถูก ไร่ละไม่ถึง 1 ล้าน เหมาะสร้างโกดัง บ้านสวน หรือคลังสินค้า
บึงบา, หนองเสือ, ปทุมธานี
ขาย: 1,690,000 บาทไร่ละ 845,000 บาท
พื้นที่ 2 ไร่
ที่ดินทำเลดี คลอง 11 ฝั่งตะวันออก อำเภอหนองเสือ จังหวัดปทุมธานี แปลงสวย ถนนสาธารณะกว้างถึง 11 เมตร รถใหญ่เข้าออกสะดวก พร้อมสาธารณูปโภคครบ น้ำประปา ไฟฟ้า พร้อมใช
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 เดือน
ขายที่ดิน - ขายถูกบ้านเดี่ยวสีวลีรังสิต 2 ( คลอง 2 ) ปทุมธานี เนื้อที่ 75 ตร.ว. ราคาต่อรองได้อีก
ขายถูกบ้านเดี่ยวสีวลีรังสิต 2 ( คลอง 2 ) ปทุมธานี เนื้อที่ 75 ตร.ว. ราคาต่อรองได้อีก
รังสิต, ธัญบุรี, ปทุมธานี
ขาย: 4,900,000 บาท
Listing no. 92048 รายละเอียดทรัพย์ Property Detail - บ้านสีวลี รังสิต 2 ซ. 17 - เนื้อที่ 75 ตารางวา - พื้นที่ใช้สอย ประมาณ 150 ตารางเมตร - 4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ -
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน ทำเลดีปรับถมเรียบร้อยแล้ว ขายถูกมากๆ เฉลี่ย ตรว.ละ 3,526 เท่านั้น ติดถนน เหมาะทำการจัดสรรขายหรือเพื่อการลงทุน เชียงใหม่
ขายที่ดิน ทำเลดีปรับถมเรียบร้อยแล้ว ขายถูกมากๆ เฉลี่ย ตรว.ละ 3,526 เท่านั้น ติดถนน เหมาะทำการจัดสรรขายหรือเพื่อการลงทุน เชียงใหม่
แม่แฝกใหม่, สันทราย, เชียงใหม่
ขาย: 12,500,000 บาทไร่ละ 1,410,437 บาท
พื้นที่ 8 ไร่ 3 งาน 45 ตร.วา
ที่ดิน ทำเลดีปรับถมเรียบร้อยแล้ว ขายถูกมากๆ เฉลี่ย ตรว.ละ 3,526 เท่านั้น ติดถนน เหมาะทำการจัดสรรขายหรือเพื่อการลงทุน เชียงใหม่ ที่ตั้ง ถนนหมู่บ้านสหกรณ์ ต.แม่แฝ
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน พุทธมณฑล ส.4 ซอย1 เข้าออกหลายเส้นทาง ราคาถูกที่สุดในซอย
ขายที่ดิน พุทธมณฑล ส.4 ซอย1 เข้าออกหลายเส้นทาง ราคาถูกที่สุดในซอย
ซอย-1 ถนน-พุทธมณฑล สาย4 , อ้อมน้อย, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร
ขาย: 5,500,000 บาทตรว.ละ 28,497 บาท
พื้นที่ 1 งาน 93 ตร.วา
ที่ดินผังสีส้ม 193 ตร.ว. พุทธมณฑลสาย 4 ซอย 1 เชื่อมต่อเพชรเกษม ทำเลทองของฝั่งธนฯ แปลงสวย ศักยภาพสูง จะสร้าง โรงงาน โกดัง บ้านหรู หรือทำโฮมออฟฟิศก็ตอบโจทย์ บนทำเ
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 เดือน
ขายที่ดิน - ตึกแถวชั้นเดียวใกล้ทำเลทอง ราคาถูก เกาะจันทร์
ตึกแถวชั้นเดียวใกล้ทำเลทอง ราคาถูก เกาะจันทร์
ท่าบุญมี, เกาะจันทร์, ชลบุรี
ขาย: 3,200,000 บาทตรว.ละ 9,929 บาท
พื้นที่ 3 งาน 22.3 ตร.วา
รหัสทรัพย์สิน S35086 ขายตึกแถวชั้นเดียว 2 อาคาร จำนวน 15 ห้องเป็นตึกแถวให้เช่าโดยแบ่งเป็นสัดส่วนของแต่ละห้อง เนื้อที่ 3 งาน 22.3 ตารางวา พื้นที่ใช้สอย 480 ตาราง
  • เจ้าของขายเอง
  • ราคาถูก-ต่ำกว่าประเมิน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินสวยราคาถูก บ้านสวนศรีปทุม หนองเสือ กว้าง14 เมตร ลึก 18เมตร ที่63 ตารางวา
ขายที่ดินสวยราคาถูก บ้านสวนศรีปทุม หนองเสือ กว้าง14 เมตร ลึก 18เมตร ที่63 ตารางวา
บึงบา, หนองเสือ, ปทุมธานี
ขาย: 620,000 บาทตรว.ละ 9,841 บาท
พื้นที่ 63 ตร.วา
ที่ดินเปล่า บ้านสวนศรีปทุม รังสิตนครนายก คลอง 11 จังหวัดปทุมธานี พื้นที่เป็นสี่เหลี่ยมผื่นผ้าที่สวยและใกล้ถนนใหญ่ 300 เมตร เนื้อที่ 63 ตารางวาที่หน้ากว้าง 14 เม
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินราคาถูกแถวอ่าวลกกำ (ด่านสวี ชุมพร) 136-3-40 ไร่
ขายที่ดินราคาถูกแถวอ่าวลกกำ (ด่านสวี ชุมพร) 136-3-40 ไร่
ด่านสวี, สวี, ชุมพร
ขาย: กรุณาติดต่อ
พื้นที่ 136 ไร่ 3 งาน 40 ตร.วา
ที่ดินราคาถูกแถวอ่าวลกกำ ด่านสวี ชุมพร 136-3-40 ไร่ รายละเอียด ขายที่ดินแปลงใหญ่ แถวอ่าวลกกำ อ.ด่านสวี ชุมพร 136-3-40 ไร่ ราคา สอบถาม Location Lat/Long 10.22099
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินราคาถูก ต.สนามไชย อ.นายายอาม จ.จันทบุรี 2 แปลง 22-2-60 ไร่
ขายที่ดินราคาถูก ต.สนามไชย อ.นายายอาม จ.จันทบุรี 2 แปลง 22-2-60 ไร่
สนามไชย, นายายอาม, จันทบุรี
ขาย: กรุณาติดต่อ
พื้นที่ 22 ไร่ 2 งาน 60 ตร.วา
ที่ดินราคาถูก ต.สนามไชย อ.นายายอาม จ.จันทบุรี 2 แปลง 22-2-60 ไร่ รายละเอียด ขายที่ดินติดซอยสาธารณประโยชน์ไม่มีชื่อ และซอยส่วนบุคคล แยกจากถนนเฉลิมบูรพาชลทิต รย.4
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินสุขุมวิท 50 ใกล้ BTSอ่อนนุช ที่ดินสุขุมวิท บางจาก เนื้อที่ 49.2 ตร.ว ทำเลดีมาก สภาพแวดล้อมดี เหมาะสร้างบ้าน ใกล้ทางด่วน ขายถูก หายากมาก ด่ว
ขายที่ดินสุขุมวิท 50 ใกล้ BTSอ่อนนุช ที่ดินสุขุมวิท บางจาก เนื้อที่ 49.2 ตร.ว ทำเลดีมาก สภาพแวดล้อมดี เหมาะสร้างบ้าน ใกล้ทางด่วน ขายถูก หายากมาก ด่ว
พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ
ขาย: 6,800,000 บาทตรว.ละ 138,776 บาท
พื้นที่ 49 ตร.วา
ที่ดินสุขุมวิท 50 ใกล้ BTSอ่อนนุช ที่ดินสุขุมวิท บบางจาก เนื้อที่ 49.2 ตร.ว ทำเลดีมาก สภาพแวดล้อมดี เหมาะสร้างบ้าน ใกล้ทางด่วนรามอินทรา ขายถูก หายากมาก ด่วน ที่...
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 เดือน
ขายที่ดิน - ขายทีดินด่วน (ราคาต่ำกว่าราคาประเมิน) จ.นครนายก เขตบางอ้อ ที่ดิน453 กว่าไร่ ทางเข้าอยู่ติดถนนหลักรังสิต-นครนายก ราคา 400,000บาท ต่อ 1 ไร่
ขายทีดินด่วน (ราคาต่ำกว่าราคาประเมิน) จ.นครนายก เขตบางอ้อ ที่ดิน453 กว่าไร่ ทางเข้าอยู่ติดถนนหลักรังสิต-นครนายก ราคา 400,000บาท ต่อ 1 ไร่
บางอ้อ, บ้านนา, นครนายก
ขาย: 181,200,000 บาทไร่ละ 400,000 บาท
พื้นที่ 453 ไร่
ที่ดิน รวม 453 กว่าไร่ ทางเข้าอยู่ติดถนนหลักรังสิต-นครนายก หลักกิโลเมตรที่ 55 ราคา 400,000 บาท ต่อ 1 ไร่ ขายทีดินด่วนรวม 453 กว่าไร่ ราคาต่ำกว่าราคาประเมิน จ.นค
  • ราคาถูก-ต่ำกว่าประเมิน
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเขาใหญ่ ที่บนเนินเขา 65 ไร่ ใกล้ศาลาเขาใหญ่ ที่มีโฉนด อยู่วังกะทะ โป่งตาลอง ธรรมชาติวิวภูเขาสวย เหมาะทำโรงแรม รีสอร์ทหรู สร้างบ้านขาย ขายถูก
ขายที่ดินเขาใหญ่ ที่บนเนินเขา 65 ไร่ ใกล้ศาลาเขาใหญ่ ที่มีโฉนด อยู่วังกะทะ โป่งตาลอง ธรรมชาติวิวภูเขาสวย เหมาะทำโรงแรม รีสอร์ทหรู สร้างบ้านขาย ขายถูก
วังกะทะ, ปากช่อง, นครราชสีมา
ขาย: 137,849,250 บาทไร่ละ 2,100,000 บาท
พื้นที่ 65 ไร่ 2 งาน 57 ตร.วา
ที่ดินเขาใหญ่ ที่บนเนินเขา 65 ไร่ ใกล้ศาลาเขาใหญ่ ที่มีโฉนด อยู่วังกะทะ โป่งตาลอง ธรรมชาติสุดๆ วิวภูเขาสวย เหมาะทำโรงแรม รีสอร์ทหรู สร้างบ้านพักตาอากาศขาย ซื้อเ...
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินปากช่อง 4 ไร่ หนองกะจะ น้ำไฟครบ หน้าติดถนนลาดยาง ด้านหลังติดฝายน้ำ ใกล้ตัวเมืองปากช่อง ใกล้ทองสมบูรณ์คลับ เหมาะปลูกบ้าน ที่สวยทำเลดีราคาถูก
ขายที่ดินปากช่อง 4 ไร่ หนองกะจะ น้ำไฟครบ หน้าติดถนนลาดยาง ด้านหลังติดฝายน้ำ ใกล้ตัวเมืองปากช่อง ใกล้ทองสมบูรณ์คลับ เหมาะปลูกบ้าน ที่สวยทำเลดีราคาถูก
ปากช่อง, ปากช่อง, นครราชสีมา
ขาย: 9,500,000 บาทไร่ละ 2,375,000 บาท
พื้นที่ 4 ไร่
ที่ดินปากช่อง 4 ไร่ หนองกะจะ น้ำไฟครบ หน้าติดถนนลาดยาง ด้านหลังติดฝายน้ำไหล วิวเขาล้อมรอบ ใกล้ตัวเมืองปากช่อง ใกล้ทองสมบูรณ์คลับ เหมาะปลูกบ้าน ที่สวยทำเลดีราคาถ...
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดคลอง
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 เดือน
ขายที่ดิน - ที่ดินสวย ราคาถูก เดินทางสะดวก น้ำไม่ท่วม ต.หนองราชวัตร อ.หนองหญ้าไซ จ.สุพรรณบุรี