กรองการค้นหา
ประเภท

โกดัง/โรงงานให้เช่า พื้นที่ไม่เกิน 1 ไร่ ใน สมุทรปราการ

  • โกดัง/โรงงานให้เช่า
  • พื้นที่ไม่เกิน 1 ไร่
พบ 478 ประกาศโกดัง/โรงงานให้เช่า กำลังแสดงหน้า 4 จาก 16 หน้า
ลงโฆษณาตำแหน่งนี้ โปร! 1 แถม 1
ให้เช่าโรงงาน / โกดัง - โกดังให้เช่า ถนนแพรกษา 2100 ตร.ม สมุทรปราการ
โกดังให้เช่า ถนนแพรกษา 2100 ตร.ม สมุทรปราการ
แพรกษาใหม่, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ
ให้เช่า: 170,000 บาท/เดือน
โกดังให้เช่า ถนนแพรกษา 2100 ตร.ม สมุทรปราการ โครงการ โกดังให้เช่า แพรกษา ที่ตั้ง ซ.สุนทร แพรกษาใหม่ เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ รหัสทรัพย์ Ref no. PF-00173 เสน
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 สัปดาห์
ให้เช่าโรงงาน / โกดัง - โรงงาน ให้เช่า โกดังขนาด 4200 ตร.ม บางนา บางพลี กิ่งแก้ว
โรงงาน ให้เช่า โกดังขนาด 4200 ตร.ม บางนา บางพลี กิ่งแก้ว
บางพลีใหญ่, บางพลี, สมุทรปราการ
ให้เช่า: 1,200,000 บาท/เดือน
-2 ห้องนอน
โรงงาน ให้เช่า โกดังขนาด 4200 ตร.ม บางนา บางพลี กิ่งแก้ว โครงการ โรงงาน กิ่งแก้วให้เช่า ที่ตั้ง ถ.กิ่งแก้ว บางพลีใหญ่ บางพลี สมุทรปราการ รหัสทรัพย์ Ref no. PF-0
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 สัปดาห์
ให้เช่าโรงงาน / โกดัง - ให้เช่าโกดังพร้อมสำนักงาน สร้างใหม่ ถนน บางพลี- ตำหรุ / อยู่ในซอยหลังป้อมคลองเก้า / พื้นที่ใช้สอย 840 ตารางเมตร / รถใหญ่ รถเทรลเลอร์ เข้าออกได้
ให้เช่าโกดังพร้อมสำนักงาน สร้างใหม่ ถนน บางพลี- ตำหรุ / อยู่ในซอยหลังป้อมคลองเก้า / พื้นที่ใช้สอย 840 ตารางเมตร / รถใหญ่ รถเทรลเลอร์ เข้าออกได้
ถนนบางพลี-ตำหรุ, บางปูใหม่, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ
ให้เช่า: 120,000 บาท/เดือน
พื้นที่ 1 ไร่ พื้นที่ใช้สอย 840 ตร.ม.
โกดังพร้อมสำนักงาน สร้างใหม่ / ทำเลถนน บางพลี- ตำหรุ สมุทรปราการ - อยู่ในซอยหลังป้อมคลองเก้า / พื้นที่ใช้สอย 840 ตารางเมตร บนที่ดิน 1 ไร่ - พื้นที่โกดัง 720 ตาร
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 สัปดาห์
ขาย-ให้เช่าโรงงาน / โกดัง - โกดัง คลังสินค้า โครงการทรัพย์รุ่งเรืองบางปู ถนนสุขุมวิท บางปูใหม่ เยื้องขนส่งสมุทรปราการ
โกดัง คลังสินค้า โครงการทรัพย์รุ่งเรืองบางปู ถนนสุขุมวิท บางปูใหม่ เยื้องขนส่งสมุทรปราการ
บางปูใหม่, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ
ขาย: 12,000,000 บาท
ให้เช่า: 28,000 บาท/เดือน
4 ห้องน้ำ พื้นที่ใช้สอย 240 ตร.ม.
โกดัง คลังสินค้า ย่านบางปู ถนนสุขุมวิท กม.39 ใกล้โลตัสบางปู เยื้องขนส่งสมุทรปราการ ไม่ติดกับรถไฟฟ้า เจ้าของปล่อยเอง . ประเภท อาคารพาณิชย์ ในโครงการ ทรัพย์รุ่งเร
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 สัปดาห์
ให้เช่าโรงงาน / โกดัง - โรงงานให้เช่า เขตนิคมบางพลี บางนา-ตราด 1,847 ตรม ต.บางเสาธง จ.สมุทรปราการ
โรงงานให้เช่า เขตนิคมบางพลี บางนา-ตราด 1,847 ตรม ต.บางเสาธง จ.สมุทรปราการ
ถนนบางนาตราด กม23, บางเสาธง, บางเสาธง, สมุทรปราการ
ให้เช่า: 341,695 บาท/เดือน
พื้นที่ใช้สอย 1847 ตร.ม.
โรงงานให้เช่า พื้นที่สีม่วง ในนิคมบางพลี ตำบลบางเสาธง อำเภอบางเสาธง จังหวัดสมุทรปราการ มีใบอนุญาตโรงงาน ขนาด ขนาด 1,847ตรม. กว้าง 25 ยาว 74 ม. พิ้นยก 1.3 ม. Doc
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 สัปดาห์
ให้เช่าโรงงาน / โกดัง - ให้เช่าโกดัง/ออฟฟิศ ถนนบางนา-ตราด กม.19 ต.บางโฉลง อ.บางพลี สมุทรปราการ พื้นที่ 8,000 ตร.ม.
ให้เช่าโกดัง/ออฟฟิศ ถนนบางนา-ตราด กม.19 ต.บางโฉลง อ.บางพลี สมุทรปราการ พื้นที่ 8,000 ตร.ม.
บางโฉลง, บางพลี, สมุทรปราการ
ให้เช่า: 1,280,000 บาท/เดือน
พื้นที่ใช้สอย 8000 ตร.ม.
โกดัง/ออฟฟิศ ถนนบางนา-ตราด กม.19 ต.บางโฉลง อ.บางพลี สมุทรปราการ พื้นที่ 8,000 ตร.ม. Warehouse/office space for rent on Bangna-Trat Road, KM 19, Bang Chalong Sub
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 สัปดาห์
ให้เช่าโรงงาน / โกดัง - ให้เช่าโรงงานให้เช่าโกดังอยู่ซ.สุนทรวิภาค อำเภอเมืองสมุทรปราการ จังหวัดสมุทรปราการ
ให้เช่าโรงงานให้เช่าโกดังอยู่ซ.สุนทรวิภาค อำเภอเมืองสมุทรปราการ จังหวัดสมุทรปราการ
บางปู, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ
ให้เช่า: 660,000 บาท/เดือน
โรงงานให้เช่าโกดังอยู่ซ.สุนทรวิภาค อำเภอเมืองสมุทรปราการ จังหวัดสมุทรปราการ ใกล้นิคมบางปู ถนนคลองขุด ถนนแพรกษา เป็นโกดังสร้างใหม่ -ภายในอาคารกว้าง 36 เมตรยาว 11
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 สัปดาห์
ให้เช่าโรงงาน / โกดัง - โกดัง โรงงานให้เช่า ถนนปู่เจ้าสมิงพราย ต.สำโรงใต้ อ.พระประแดง จ.สมุทรปราการ
โกดัง โรงงานให้เช่า ถนนปู่เจ้าสมิงพราย ต.สำโรงใต้ อ.พระประแดง จ.สมุทรปราการ
สำโรงใต้, พระประแดง, สมุทรปราการ
ให้เช่า: 500,000 บาท/เดือน
พื้นที่ 2 งาน 50 ตร.วา 3 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 1000 ตร.ม.
โกดัง โรงงานให้เช่า ถนนปู่เจ้าสมิงพราย ต.สำโรงใต้ อ.พระประแดง จ.สมุทรปราการ รหัส TTR 2842 - ผังสีม่วง ตอบโจทย์ได้ทุกงานของท่าน - โกดังขนาดรวมพื้นที่ใช้สอย 1,000
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 สัปดาห์
ให้เช่าโรงงาน / โกดัง - โกดัง คลังสินค้า ให้เช่า บางนา กม. 18 สมุทรปราการ พื้นที่ 15,000 ตรม.
โกดัง คลังสินค้า ให้เช่า บางนา กม. 18 สมุทรปราการ พื้นที่ 15,000 ตรม.
บางโฉลง, บางพลี, สมุทรปราการ
ให้เช่า: 2,325,000 บาท/เดือน
พื้นที่ใช้สอย 15000 ตร.ม.
โกดัง คลังสินค้า ให้เช่า บางนา กม. 18 คลองส่งน้ำ สมุทรปราการ พื้นที่ 15,000 ตรม. ราคา 155 บาท ค่าเช่า 155 บาท/ตรม. สัญญา 3 ปี มัดจำ 3 เดือน อาคารเป็นแบบยกพื้น o
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 สัปดาห์
ให้เช่าโรงงาน / โกดัง - คลังสินค้าให้เช่า ออฟฟิศ 2 ชั้น ราคา 160 บาท ขนาด 9,845 และ 15000 sqm บางนา กม. 23 สมุทรปราการ
คลังสินค้าให้เช่า ออฟฟิศ 2 ชั้น ราคา 160 บาท ขนาด 9,845 และ 15000 sqm บางนา กม. 23 สมุทรปราการ
บางโฉลง, บางพลี, สมุทรปราการ
ให้เช่า: 1,575,200 บาท/เดือน
พื้นที่ใช้สอย 9845 ตร.ม.
A205-โกดัง คลังสินค้าให้เช่า ออฟฟิศ 2 ชั้น ราคา 160 บาท ขนาด 9,845 และ 15.000 sqm บางนา กม. 23 บางพลี สมุทรปราการ ราคาเช่า 160 บาท/ตรม. สัญญา 3 ปี มัดจำ 4 เดือน
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 สัปดาห์
ให้เช่าโรงงาน / โกดัง - ให้เช่าโกดัง พร้อมออฟฟิศ 2 ชั้น 1,600 ตร.ม.ตรงข้ามวัดลาดบุญ 1.16กม. ARLลาดกระบัง 3.5กม. 400 ตร.วา.พาณิชยการเอเชีย 3.6 กม. 2นอน 2น้ำ
ให้เช่าโกดัง พร้อมออฟฟิศ 2 ชั้น 1,600 ตร.ม.ตรงข้ามวัดลาดบุญ 1.16กม. ARLลาดกระบัง 3.5กม. 400 ตร.วา.พาณิชยการเอเชีย 3.6 กม. 2นอน 2น้ำ
ซอยลาดกระบัง 1-16 ถนนลาดกระบัง กิ่งแก้ว กาญจนาภิเษก, ราชาเทวะ, บางพลี, สมุทรปราการ
ให้เช่า: 151,999 บาท/เดือน
พื้นที่ 1 ไร่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 1600 ตร.ม.
โกดัง พร้อมออฟฟิศ 2 ชั้น 1,600 ตร.ม.ตรงข้ามวัดลาดบุญ 1.16กม. ARLลาดกระบัง 3.5กม. 400 ตร.วา.พาณิชยการเอเชีย 3.6 กม. 2นอน 2น้ำ 151,999 B-M ทำเลดี เหมาะเป็นโกดัง ห
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 สัปดาห์
ให้เช่าโรงงาน / โกดัง - ให้เช่าโกดัง พร้อมสำนักงาน / พื้นที่ใช้สอย 436 ตารางเมตร / ทำเล ซอยกิ่งแก้ว 37
ให้เช่าโกดัง พร้อมสำนักงาน / พื้นที่ใช้สอย 436 ตารางเมตร / ทำเล ซอยกิ่งแก้ว 37
ซอยกิ่งแก้ว 37 ถนนกิ่งแก้ว, ราชาเทวะ, บางพลี, สมุทรปราการ
ให้เช่า: 60,000 บาท/เดือน
พื้นที่ 1 งาน 50 ตร.วา 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 436 ตร.ม.
โกดัง พร้อมสำนักงาน / พื้นที่ใช้สอย 436 ตารางเมตร / ทำเล ซอยกิ่งแก้ว 37 / ใกล้สนามบินสุวรรณภูมิ / รถเทรลเลอร์เข้าออกได้ โทร., โทร.bbestproperty ที่ตั้ง ซอยกิ่งแ
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ให้เช่าโรงงาน / โกดัง - ให้เช่าคลังสินค้า ขนาดพื้นที่ใช้สอยรวม 2,000 ตรม ย่านศรีนครินทร์ บางนา สมุทรปราการ
ให้เช่าคลังสินค้า ขนาดพื้นที่ใช้สอยรวม 2,000 ตรม ย่านศรีนครินทร์ บางนา สมุทรปราการ
สำโรงเหนือ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ