เบราว์เซอร์ของคุณถูกปิดการใช้งาน Javascript อยู่
Email
ขายที่ดินตำบลน้ำแพร่หางดงห่างตลาดหางดง 1.8กมพร้อมโอน
อัพเดทล่าสุด:
บันทึกประกาศ
ราคาขาย
1,500,000 บาท
16,129 / ตร.ว.
เลขประกาศ
854052
สถานที่ตั้ง
น้ำแพร่, หางดง, เชียงใหม่
ดูแผนที่ น้ำแพร่
ขนาดพื้นที่
พื้นที่ 93 ตร.วา
การติดต่อ
เบอร์โทร
0805255067
LINE ID
0864030300
กรุณาแจ้งว่า ดูจากเว็บ Meezub.com ขอบคุณครับ
Meezub.com เป็นพื้นที่ฝากประกาศเท่านั้น
กรุณาตรวจสอบข้อมูลอย่างรอบคอบ เพื่อป้องกันการถูกหลอกลวง
รายละเอียด
ที่ดินเปล่าขาย เนื้อที่ 93. ตรว
แปลงมุมกว้างๆสวยๆ
📣อำเภอหางดง ต.น้ำแพร่
📣ห่างกนกวิลล์ 25 แค่900 เมตร
📣ห่างตลาดหางดง / อำเภอ1.8กิโล
รอบๆพื้นที่เพื่อนบ้านสร้างเกือบเต็มแล้ว
ถนนคอนกรีต ทางเข้า-ออก2ทาง
โฉนดครุตแดงพร้อมโอน
การติดต่อ
เบอร์โทร
0805255067
LINE ID
0864030300
กรุณาแจ้งว่าดูจากเว็บ Meezub.com ขอบคุณครับ
มือถือ
080-525-5067
ใช้งานล่าสุด:
--
คำค้นหาใกล้เคียง