ขายที่ดินเนื้อที่ 2 ไร่ ที่ดินติดถนน 2 ด้าน

อัพเดทล่าสุด:
ดูแผนที่ดูแผนที่
ราคาขาย
3,000,000 บาท3,750 / ตร.ว. 1,500,000 / ไร่
เลขประกาศ
854478
สถานที่ตั้ง
นาทราย, เมืองนครพนม, นครพนม
ดูแผนที่ นาทราย
ขนาดพื้นที่
พื้นที่ 2 ไร่

การติดต่อ

เบอร์โทร
0954914166
LINE ID
Vipada99
กรุณาแจ้งว่า ดูจากเว็บ Meezub.com ขอบคุณครับ
Meezub.com เป็นพื้นที่ฝากประกาศเท่านั้น กรุณาตรวจสอบข้อมูลอย่างรอบคอบ เพื่อป้องกันการถูกหลอกลวง

รายละเอียด

📌ขายที่ดินเนื้อที่ 2 ไร่ ที่ดินติดถนน 2 ด้าน
📌ด้านหน้ากว้าง 45 เมตร ความลึก 65 เมตร
🗺️ ที่ดินสวยๆ ใกล้สนามบินนครพนม
🏡 ที่ดินสวยๆ พร้อมใช้งานเหมาะสำหรับสร้างบ้านสวนมีบรรยากาศส่วนตัวๆ
🏠เหมาะสำหรับสร้างเป็นโกดังให้เช่าหรือห้องเช่าก็ได้
🏘️เหมาะสำหรับสร้างเป็นบ้านพักหรือรีสอร์ตบรรยายกาศแบบส่วนตัว
☕️เหมาะสำหรับทำร้านอาหารหรือคาเฟ่
🚗ใกล้ชุมชน เดินทางสะดวก
✈️ห่างจากสนามบินนครพนม 6 กิโลเมตร
🚦ห่างจากถนนเส้นหลักนครพนม-สกลนคร 3 กิโลเมตร
🚦ห่างจากถนนตัดใหม่เส้นสนามบินนครพนม-สะพานมิตรภาพแห่งที่ 3 นครพนม 1.5 กิโลเมตร
🚦ห่างจากตัวเมืองนครพนม 12 กิโลเมตร

💵ราคาเพียง 3,000,000 บาท จากราคาเดิม 3,500,000 บาท
ราคานี้ผู้ซื้อโอนเอง ตกไร่ละ 1,500,000 บาท
ตกงานละ 375,000 บาท ทำเลนี้ราคานี้ดีมากๆ

☎️สนใจติดต่อสอบถาม 096-328-2469 (เมย์)

การติดต่อ

เบอร์โทร
0954914166
LINE ID
Vipada99
กรุณาแจ้งว่าดูจากเว็บ Meezub.com ขอบคุณครับ

สถานที่ใกล้เคียง

  • ม.นครพนม (4.9 กม.)

ผู้ลงประกาศ

ชื่อ
Mo Vipada
มือถือ
095-491-4166
ใช้งานล่าสุด:
--