ขายที่ดินเปล่า ราคาถูก เนื้อที่ 2 ไร่ 5 ตารางวา ต. บึงพระ อ. เมืองพิษณ จังหวัดพิษณุโลก

อัพเดทล่าสุด:
ราคาขาย
3,200,000 บาท4,000 / ตร.ว. 1,600,000 / ไร่
เลขประกาศ
855139
โครงการ
ที่ดิน พิษณุโลก
สถานที่ตั้ง
บึงพระ, เมืองพิษณุโลก, พิษณุโลก
ดูแผนที่ บึงพระ
ขนาดพื้นที่
พื้นที่ 2 ไร่

การติดต่อ

เบอร์โทร
0818155028
LINE ID
0818155028
กรุณาแจ้งว่า ดูจากเว็บ Meezub.com ขอบคุณครับ
Meezub.com เป็นพื้นที่ฝากประกาศเท่านั้น กรุณาตรวจสอบข้อมูลอย่างรอบคอบ เพื่อป้องกันการถูกหลอกลวง

ลักษณะเด่น

  • ติดถนน
  • หมู่บ้านจัดสรร

รายละเอียด

หน้ากว้าง 46 เมตร ลึก 74 เมตร ใกล้ชุมชน

ราคาขาย 3.2 ล้านบาท

สถานที่ใกล้เคียง
1. ท่าอากาศยานพิษณุโลก
2. แม็คโคร พิษณุโลก
3. ฟินลี่แลนด์ พลาซ่า พิษณุโลก
4. พระบรมราชานุสาวรีย์สมเด็จพระนเรศวรมหาราช
5. PTT Station ปตท.วังพิกุล

ที่ตั้ง ตำบล บึงพระ อำเภอเมืองพิษณุโลก พิษณุโลก
--------------------------------------------------------

สนใจชมบ้านหรือขอข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่
คุณเอียด
Tel. : 081-815-5028
ID Line : 0818155028

การติดต่อ

เบอร์โทร
0818155028
LINE ID
0818155028
กรุณาแจ้งว่าดูจากเว็บ Meezub.com ขอบคุณครับ

ผู้ลงประกาศ

ชื่อ
สุภัคพณิช
มือถือ
081-815-5028
ใช้งานล่าสุด:
--