เบราว์เซอร์ของคุณถูกปิดการใช้งาน Javascript อยู่
ตรว.
100 ตรว.
200 ตรว.
300 ตรว.
1 ไร่
2 ไร่
4 ไร่
6 ไร่
8 ไร่
10 ไร่
15 ไร่
20 ไร่
50 ไร่
80 ไร่
100 ไร่
ตรว.
100 ตรว.
200 ตรว.
300 ตรว.
1 ไร่
2 ไร่
4 ไร่
6 ไร่
8 ไร่
10 ไร่
15 ไร่
20 ไร่
50 ไร่
80 ไร่
100 ไร่
จำนวนห้อง
ขั้นต่ำ
1 ห้อง
2 ห้อง
3 ห้อง
4 ห้อง
5 ห้อง
6 ห้อง
7 ห้อง
8 ห้อง
9 ห้อง
10 ห้อง
สูงสุด
1 ห้อง
2 ห้อง
3 ห้อง
4 ห้อง
5 ห้อง
6 ห้อง
7 ห้อง
8 ห้อง
9 ห้อง
10 ห้อง
ค้นหา
ขายที่ดิน พื้นที่ 5 ไร่ ไม่เกิน 10 ไร่ ใน กรุงเทพ
ขายที่ดิน
พื้นที่ 5 ไร่ ไม่เกิน 10 ไร่
พบ 310 ประกาศขายที่ดิน กำลังแสดงหน้า 4 จาก 11 หน้า
ลงโฆษณาตำแหน่งนี้
โปร! 1 แถม 1
ที่ดินสร้างบ้าน/คฤหาสน์ เนื้อที่ 6-1-61 ไร่ ย่านพุทธมณฑลสาย3 ทวีวัฒนา
ถนนเลียบคลองบางพรม, ทวีวัฒนา, ทวีวัฒนา, กรุงเทพ
ขาย:
76,830,000
บาท
ไร่ละ 12,000,000 บาท
พื้นที่ 6 ไร่ 1 งาน 61 ตร.วา
ที่ดิน 6-1-61 ไร่ ย่านพุทธมณฑลสาย3 ถนนเลียบคลองบางพรม เขตทวีวัฒนา ฝังเมืองสีเขียว เหมาะสำหรับปลูกบ้าน/คฤหาสน์ รูปที่ดินสี่เหลี่ยมผืนผ้า ด้านติดถนนกว้าง 72 เมตร ...
ที่ดินเปล่า
ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
6 เดือน
ที่ดินเหมาะสำหรับสร้างบ้าน สร้างคฤหาสน์ เนื้อที่ 9-3-18 ไร่ ผังสีเขียว ถนนเลียบคลองบางพรม (พุทธมณฑลสาย3) ทวีวัฒนา
ถนนเลียบคลองบางพรม, ทวีวัฒนา, ทวีวัฒนา, กรุงเทพ
ขาย:
97,950,000
บาท
ไร่ละ 10,000,000 บาท
พื้นที่ 9 ไร่ 3 งาน 18 ตร.วา
ที่ดิน 9-3-18 ไร่ ย่านพุทธมณฑลสาย3 ถนนเลียบคลองบางพรม เขตทวีวัฒนา ฝังเมืองสีเขียว เหมาะสำหรับปลูกบ้าน/คฤหาสน์ รูปที่ดินสี่เหลี่ยมผืนผ้า ด้านติดถนนกว้าง 130 เมตร...
ที่ดินเปล่า
ติดถนน
ติดคลอง
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
6 เดือน
ที่ดินเปล่า เนื้อที่ 5 ไร่ คู้คลองสิบ แยก12 ถนนคู้คลองสิบ แขวงคลองสิบ เขตหนองจอก
คลองสิบ, หนองจอก, กรุงเทพ
ขาย:
3,590,000
บาท
ไร่ละ 718,000 บาท
พื้นที่ 5 ไร่
ที่ดินเปล่า อ.หนองจอก พิกัด 13.91761055, 100.82523899 ประเภททรัพย์สิน ที่ดินเปล่า ทุ่งนาข้าว หน้ากว้าง 25 เมตร ลึก 320 เมตร บรรยากาศดี ร่มรื่น สงบ เหมาะสำหรับซื
ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
6 เดือน
ิฺBaan Bangkok Broker (Baan Bangkok Broker)
ขายที่ดิน ติดถนนบรมราชชนนี เนื้อที่ 8-2-91 ไร่ แปลงสวย ทำเลทอง
ถนนบรมราชชนนี, ศาลาธรรมสพน์, ทวีวัฒนา, กรุงเทพ
ขาย:
314,000,000
บาท
ไร่ละ 35,978,230 บาท
พื้นที่ 8 ไร่ 2 งาน 91 ตร.วา
ที่ดิน ติดถนนบรมราชชนนี แขวงศาลาธรรมสพน์ เขตทวีวัฒนา กรุงเทพมหานคร รายละเอียดทรัพย์ ที่ดิน เนื้อที่ 8-2-91 ไร่ ที่ดินเปล่า ไม่รวมสิ่งปลูกสร้าง ติดถนนบรมราชชนนี
ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
6 เดือน
ที่ดินแปลงสวย ทำเลดี 5-0-15 ไร่ แขวงทับช้าง เขตสะพานสูง กรุงเทพ ผังเมืองย3-44 ทำเลดี ต้นซอย ที่ดินถมแล้ว
สะพานสูง, สะพานสูง, กรุงเทพ
ขาย:
141,050,000
บาท
ไร่ละ 28,000,000 บาท
พื้นที่ 5 ไร่ 15 ตร.วา
ที่ดินแปลงสวย ทำเลดี 5-0-15 ไร่ แขวงทับช้าง เขตสะพานสูง กรุงเทพ ผังเมืองย3-44 ทำเลดี ต้นซอย ที่ดินถมแล้ว ที่ดินแปลงสวย ทำเลดี 5-0-15 ไร่ 2015ตรว ทำเลซอยกรุงเทพก
ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
7 เดือน
ขายที่ดินริมน้ำ คลองบางกอกน้อย ใกล้ รพ. เจ้าพระยา ใกล้เซ็นทรัลปิ่นเกล้า
อรุณอมรินทร์, บางกอกน้อย, กรุงเทพ
ขาย:
348,840,000
บาท
ไร่ละ 36,000,000 บาท
พื้นที่ 9 ไร่ 2 งาน 76 ตร.วา
ที่ดินริมน้ำ คลองบางกอกน้อย ใกล้ รพ. เจ้าพระยา ใกล้เซ็นทรัลปิ่นเกล้า ขนาดรวม 9-2-76ไร่ 3,876ตรว. ขายราคา 90,000/ตรว. รวม 348,840,000 บาท ตัวแทนแต่งตั้ง โทร ไลน์
ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
7 เดือน
ที่ดินมีนบุรี ที่ดินติดถนนหทัยราษฎร์ 8 ไร่เศษ เข้าจากถนนใหญ่สุวินทวงศ์เพียง 1 กม. ใกล้รถไฟฟ้าสายสีชมพูแครายมีนบุรี
มีนบุรี, มีนบุรี, กรุงเทพ
ขาย:
142,000,000
บาท
ไร่ละ 16,745,283 บาท
พื้นที่ 8 ไร่ 1 งาน 92 ตร.วา
ที่ดิน 8 ไร่ 192 วา หน้ากว้างติดถนนหทัยราษฎร์ 24 เมตร ลึก ลึกกว่า 300 เมตร ด้านหลังกว้าง 43 เมตร ที่ตั้ง ถนนหทัยราษฎร์ แขวงมีนบุรี เขตมีนบุรี กรุงเทพมหานคร ผังเ
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
7 เดือน
ด่วน!! ขายที่ดิน พหลโยธิน ซอย 35 ทะลุออกได้ทั้งถนนงามวงศ์และถนนพหลโยธิน
ลาดยาว, จตุจักร, กรุงเทพ
ขาย:
227,000,000
บาท
ไร่ละ 36,910,569 บาท
พื้นที่ 6 ไร่ 60 ตร.วา
ที่ดิน พหลโยธิน ซอย 35 ทะลุออกได้ทั้งถนนงามวงศ์และถนนพหลโยธิน เนื้อที่ 2,460 ตารางวา ราคา 267,000,000 บาท ทำเลดีทางเข้าออกสะดวก ทะลุออกได้ทั้งถนนงามวงศ์และถนนพห
ที่ดินเปล่า
ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
7 เดือน
ขายที่ดินเปล่า แปลงใหญ่ ติดถนนพรานนก-พุทธมณฑล สาย 4 !
บางพรม, ตลิ่งชัน, กรุงเทพ
ขาย:
กรุณาติดต่อ
พื้นที่ 8 ไร่
ที่ดินเปล่า แปลงใหญ่ ติดถนนพรานนก-พุทธมณฑล สาย 4 เนื้อที่ 8 ไร่ เสนอราคาซื้อ/เช่า ที่ดินเปล่า ติดถนนพรานนก-พุทธมณฑลสาย 4 หน้ากว้างติดถนน 37 เมตร ใกล้ฟู้ดวิลล่าร
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
7 เดือน
ขายที่ดินเนื้อที่ 8-0-57 ไร่ ซ.เทียนทะเล 25 เหมาะสร้างโรงงานหรือโกดังสินค้า
ซอยเทียนทะเล 25, ท่าข้าม, บางขุนเทียน, กรุงเทพ
ขาย:
32,570,000
บาท
ไร่ละ 4,000,000 บาท
พื้นที่ 8 ไร่ 57 ตร.วา
ที่ดินเนื้อที่ 8-0-57 ไร่ ซอยเทียนทะเล 25 หมู่ที่ 10 แขวงท่าข้าม เขตบางขุนเทียน กทม. หน้ากว้าง 40 เมตร ลึก 330 เมตร ที่ดินด้านหน้าที่ติดกับถนนถมแล้ว 1 ไร่ ที่ดิ
ดูรายละเอียด - ติดต่อ