กรองการค้นหา
ประเภท

ขายที่ดิน ติดคลอง ใน กรุงเทพ

  • ขายที่ดิน
พบ 181 ประกาศขายที่ดิน กำลังแสดงหน้า 2 จาก 7 หน้า
ลงโฆษณาตำแหน่งนี้ โปร! 1 แถม 1
ขายที่ดิน - ขายด่วน ที่ดิน 100-1-66 ไร่ ติดถนนเลียบคลองสิบสี่ฝั่งตะวันตก ซอยยังพัธนา หนองจอก
ขายด่วน ที่ดิน 100-1-66 ไร่ ติดถนนเลียบคลองสิบสี่ฝั่งตะวันตก ซอยยังพัธนา หนองจอก
ซอยคลองซอยที่14 ฝั่งตะวันตก ถนนยังพัธนา, หนองจอก, หนองจอก, กรุงเทพ
ขาย: 90,373,500 บาทไร่ละ 900,000 บาท
พื้นที่ 100 ไร่ 1 งาน 66 ตร.วา
ขายด่วน ที่ดินเปล่า 100-1-66 ไร่ ๆละ 900,000 บาท รวม 40,166 ตารางวาๆละ 2,250บาท หน้ากว้าง 160 เมตร ติดถนน ติดคลอง ติดถนนเลียบคลองสิบสี่ฝั่งตะวันตก ซอยยังพัธนา เ
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • ติดคลอง
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 สัปดาห์
ขายที่ดิน - ขาย ที่ดิน พร้อม บ้าน ซอย น้อมจิต-สันติภาพ1 สี่พระยา บางรัก เนื้อที่ 99 ตรว ราคา 34.0 ล้านบาท
ขาย ที่ดิน พร้อม บ้าน ซอย น้อมจิต-สันติภาพ1 สี่พระยา บางรัก เนื้อที่ 99 ตรว ราคา 34.0 ล้านบาท
ซอยน้อมจิต สันติภาพ1 ถนนนเรศ, สี่พระยา, บางรัก, กรุงเทพ
ขาย: 34,000,000 บาทตรว.ละ 343,434 บาท
พื้นที่ 99 ตร.วา
ที่ดินอยู่ระหว่าง ถนน นเรศ และ ถนน ทรัพย์ ที่ดินห่างจาก ปากซอยทั้ง 2 ด้าน ประมาณ 200 เมตร ใกล้ สำนักงานเขต บางรัก ห่างจากสถานีรถไฟฟ้า MRT สามย่าน 500 เมตร สถานี
  • ติดถนน
  • ติดคลอง
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 สัปดาห์
ขายที่ดิน - ขายที่ดินติดสถานีรถไฟฟ้าวัดเสมียนนารี ถนนกำแพงเพชร 6 แขวง ลาดยาว เขตจตุจักร กรุงเทพมหานคร เนื้อที่ 7-0-72 ไร่
ขายที่ดินติดสถานีรถไฟฟ้าวัดเสมียนนารี ถนนกำแพงเพชร 6 แขวง ลาดยาว เขตจตุจักร กรุงเทพมหานคร เนื้อที่ 7-0-72 ไร่
ถนนกำแพงเพชร 6, ลาดยาว, จตุจักร, กรุงเทพ
ขาย: 1,005,200,000 บาทไร่ละ 140,000,000 บาท
พื้นที่ 7 ไร่ 72 ตร.วา
ที่ดินติดสถานีรถไฟฟ้าวัดเสมียนนารี ถนนกำแพงเพชร 6 แขวง ลาดยาว เขตจตุจักร กรุงเทพมหานคร เนื้อที่ 7-0-72 ไร่ หน้ากว้าง 103.73 เมตร ลึก 153 เมตร พื้นที่สีส้ม ย.5 ใ
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • ติดคลอง
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 สัปดาห์
ขายที่ดิน - ขายที่ดินสวย 711.5 ตรว. ติดถนนศรีนครินทร์-ร่มเกล้า ใกล้สนามกอล์ฟ
ขายที่ดินสวย 711.5 ตรว. ติดถนนศรีนครินทร์-ร่มเกล้า ใกล้สนามกอล์ฟ
ถนนศรีนครินทร์, หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพ
ขาย: 156,530,000 บาทไร่ละ 88,000,000 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 3 งาน 11.5 ตร.วา
ที่ดิน 711 ตรว. ติดถนนศรีนครินทร์-ร่มเกล้า ออกกรุงเทพกรีฑาก็สะดวก ผังเหลือง ย.๓-๔๒ ขาย 220,000/ตรว. รวมโอน โทร. louise.louise
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • ติดคลอง
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 สัปดาห์
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 2 แปลงสวย สุขุมวิท 62 แยก 5 ทำเลศักยภาพ ใกล้ BTS ทางด่วน
ขายที่ดิน 2 แปลงสวย สุขุมวิท 62 แยก 5 ทำเลศักยภาพ ใกล้ BTS ทางด่วน
ซอยุ62 ถนนสุขุมวิท, บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ
ขาย: 15,000,000 บาทตรว.ละ 119,048 บาท
พื้นที่ 1 งาน 26 ตร.วา
ที่ดิน 2 แปลงสวย สุขุมวิท 62 แยก 5 ทำเลศักยภาพ ใกล้ BTS ทางด่วน ที่อยู่ - ซอย สุขุมวิท 62 ถนน สุขุมวิท บางจาก พระโขนง กรุงเทพมหานคร 10260 รายละเอียด ขายที่ดิน 2
  • ติดคลอง
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 สัปดาห์
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน พร้อมสิ่งปลูกสร้าง ซอยลาดพร้าววังหิน 85 พื้นที่ 2-0-74 ไร่ (874 ตรว)
ขายที่ดิน พร้อมสิ่งปลูกสร้าง ซอยลาดพร้าววังหิน 85 พื้นที่ 2-0-74 ไร่ (874 ตรว)
ซอยประเสริฐมนูกิจ 27 ถนนประเสริฐมนูกิจ, จรเข้บัว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ
ขาย: 109,250,000 บาทไร่ละ 50,000,000 บาท
พื้นที่ 2 ไร่ 74 ตร.วา
ที่ดิน พร้อมสิ่งปลูกสร้าง ซอย ลาดพร้าววังหิน 85 เนื้อที่ 2-0-74 ไร่ 874 ตรว ขายตารางวาละ 125,000 บาท จำนวนเงินรวม 109,250,000 บาท เงื่อนไข - ค่าใช้จ่ายในการโอนก...
  • เจ้าของขายเอง
  • ติดถนน
  • ติดคลอง
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 สัปดาห์
ขายที่ดิน - ขายที่ดินพร้อม ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้นหลังมุม 50 ตรว.ซอยอินทามระ 43 แขวงรัชดาภิเษกรัชดาภิเษก เขตดินแดง กรุงเทพฯ ราคา 7,900,000 บาท
ขายที่ดินพร้อม ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้นหลังมุม 50 ตรว.ซอยอินทามระ 43 แขวงรัชดาภิเษกรัชดาภิเษก เขตดินแดง กรุงเทพฯ ราคา 7,900,000 บาท
ซอยอินทามระ 43 ถนนสุทธิสาร, ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพ
ขาย: 7,900,000 บาทตรว.ละ 158,000 บาท
พื้นที่ 50 ตร.วา
ที่ดินพร้อม ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้นหลังมุม 50 ตรว.ซอยอินทามระ 43 แขวงรัชดาภิเษกรัชดาภิเษก เขตดินแดง กรุงเทพฯ -มี 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ -พื้นที่ใช้สอยประมาณ 180 ตรม. -ห
  • ติดคลอง
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 สัปดาห์
ขายที่ดิน - ขายด่วน! ที่ดินเปล่าแปลงสวย 257 ตรว. ซอยรามอินทรา 39 แยก 20 เขตบางเขน กรุงเทพฯ
ขายด่วน! ที่ดินเปล่าแปลงสวย 257 ตรว. ซอยรามอินทรา 39 แยก 20 เขตบางเขน กรุงเทพฯ
ซอยรามอินทรา 39 แยก 20 ถนนรามอินทรา, ท่าแร้ง, บางเขน, กรุงเทพ
ขาย: 7,196,000 บาทตรว.ละ 28,000 บาท
พื้นที่ 2 งาน 57 ตร.วา
ขายด่วน ที่ดินเปล่าแปลงสวย 2 แปลง เนื้อที่รวม 257 ตร.ว. ซอยรามอินทรา 39 แยก 20 แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กรุงเทพฯ -ที่ดินหน้ากว้าง ประมาณ 20.66 เมตร ลึก 52 เมตร -หน
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดคลอง
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 สัปดาห์
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า 150 ตรว.ถมแล้ว ถ.วิบูลย์สาธุกิจ แขวงลำต้อยติ่ง เขตหนองจอก กรุงเทพฯ ราคา 750,000 บาท
ขายที่ดินเปล่า 150 ตรว.ถมแล้ว ถ.วิบูลย์สาธุกิจ แขวงลำต้อยติ่ง เขตหนองจอก กรุงเทพฯ ราคา 750,000 บาท
ถนนวิบูลย์สาธุกิจ, ลำต้อยติ่ง, หนองจอก, กรุงเทพ
ขาย: 750,000 บาทตรว.ละ 5,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน 50 ตร.วา
ที่ดินเปล่า 150 ตรว.ถมแล้ว ถ.วิบูลย์สาธุกิจ แขวงลำต้อยติ่ง เขตหนองจอก กรุงเทพฯ -หน้าแปลงที่ดินหันทิศตะวันออกเฉียงเหนือ หน้ากว้าง 25 เมตร ลึก 24 เมตร -เป็นที่ดิน
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดคลอง
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 สัปดาห์
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน ซอยเสรีไทย 42 ตรงข้ามนวธานี พื้นที่ 421 ตรว. เหมาะสร้างคอนโด โครงการบ้านจัดสรร ราคาต่อรองได้
ขายที่ดิน ซอยเสรีไทย 42 ตรงข้ามนวธานี พื้นที่ 421 ตรว. เหมาะสร้างคอนโด โครงการบ้านจัดสรร ราคาต่อรองได้
คันนายาว, คันนายาว, กรุงเทพ
ขาย: 31,575,000 บาทตรว.ละ 1,503,571 บาท
พื้นที่ 21 ตร.วา
ที่ดิน ซอยเสรีไทย 42 ตรงข้ามนวธานี พื้นที่ 421 ตรว. วาละ 75,000 บาท เหมาะสร้างคอนโด โครงการบ้านจัดสรร ราคาต่อรองได้ ดูรายละเอียดเพิ่มได้ที่ พิกัด สอบถามข้อมูล/น
  • ราคาถูก-ต่ำกว่าประเมิน
  • ติดถนน
  • ติดคลอง
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 สัปดาห์
ขายที่ดิน - ขายที่ดินหมู่บ้านเพชรเกษม3 ซอย25 แปลงมุมขนาด 66.4วา
ขายที่ดินหมู่บ้านเพชรเกษม3 ซอย25 แปลงมุมขนาด 66.4วา
บางแค, บางแค, กรุงเทพ
ขาย: 3,000,000 บาท
ที่ดิน บนถนนเพชรเกษม94 หมู่บ้านเพชรเกษม3 ซอย25 แปลงมุม ขนาด 66.4 ตรว. ที่สวยถมแล้ว ราคาเพียง 3 ล้านบาทเท่านั้น 45,180 บาท/ตรว. ราคาต่อรองได้ พร้อมสร้างบ้านได้ทั
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • ติดคลอง
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ขายที่ดิน - ขายที่ดินลาดกระบัง 1 ไร่ (2 แปลง) ทับยาว ใกล้ขนส่งพื้นที่ 4 และมอเตอร์เวย์ แปลงมุมติดคลอง ทำเลทองใกล้สุวรรณภูมิ
ขายที่ดินลาดกระบัง 1 ไร่ (2 แปลง) ทับยาว ใกล้ขนส่งพื้นที่ 4 และมอเตอร์เวย์ แปลงมุมติดคลอง ทำเลทองใกล้สุวรรณภูมิ
ซอยประชาอุทิศ, ขุมทอง, ลาดกระบัง, กรุงเทพ
ขาย: 1,700,000 บาทตรว.ละ 4,250 บาท
พื้นที่ 1 ไร่
ที่ดินศักยภาพสูง เขตลาดกระบัง แขวงขุมทอง เนื้อที่แปลงละ 1 ไร่ ตั้งอยู่บนทำเลที่กำลังเติบโตอย่างรวดเร็ว เชื่อมต่อโครงข่ายโลจิสติกส์และย่านที่อยู่อาศัยระดับพรีเมี
  • ร้อนเงิน
  • ราคาถูก-ต่ำกว่าประเมิน
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • ติดคลอง
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 สัปดาห์
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่าในถนนร่วมพัฒนา เขตหนองจอก กรุงเทพมหานคร
ขายที่ดินเปล่าในถนนร่วมพัฒนา เขตหนองจอก กรุงเทพมหานคร
ซอยวิบูลย์สาธุกิจ ถนนร่วมพัฒนา, ลำต้อยติ่ง, หนองจอก, กรุงเทพ
ขาย: 42,520,000 บาทไร่ละ 1,000,000 บาท
พื้นที่ 42 ไร่ 2 งาน 8 ตร.วา
ที่ดินเปล่าราคาถูก มีเนื้อที่ประมาณ 42 ไร่ 2 งาน 08 ตารางวา ถนนร่วมพัฒนา ซอยวิบูลย์กิจสาธุกิจ แขวงลำต้อยติ่ง เขตหนองจอก กรุงเทพมหานคร การเดินทางเข้าทางถนนสุวินท
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • ติดคลอง
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน มีนบุรี ทำเลดี ติดถนนหลัก เดินทางสะดวก
ขายที่ดิน มีนบุรี ทำเลดี ติดถนนหลัก เดินทางสะดวก
โคกแฝด, หนองจอก, กรุงเทพ
ขาย: 15,000,000 บาทไร่ละ 7,434,944 บาท
พื้นที่ 2 ไร่ 7 ตร.วา
ที่ดินแปลงสวย / หัวมุม / มีนบุรี / กรุงเทพ ขนาด 2 ไร่ 7 ตารางวา ถนนหน้ากว้าง เข้า - ออกสะดวก ทำเลดี / เหมาะสร้างบ้าน / โกงดัง หรือเก็งกำไร ที่ดินลักษณะนี้มีไม่บ
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • ติดคลอง
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินถมแล้ว คู้บอน6 แยก2-1รามอินทราขนาด 272วา
ขายที่ดินถมแล้ว คู้บอน6 แยก2-1รามอินทราขนาด 272วา
รามอินทรา, คันนายาว, กรุงเทพ
ขาย: 13,500,000 บาทตรว.ละ 49,632 บาท
พื้นที่ 2 งาน 72 ตร.วา
ที่ดินถมแล้ว ซอยคู้บอน6 แยก2-1 ถนนรามอินทรา ทำเลเด่น ขนาด 272 ตารางวา ราคาเพียง 49,632 บาท/ตารางวา ราคาต่อรองได้ ที่ดินติดแม่น้ำ วิวสุดว้าว ราคาดี บรรยากาศระดับ
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • ติดคลอง
  • ติดแม่น้ำ
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ขายที่ดิน - ที่ดิน 1 ไร่ 6 ตรว. ซอยโรงเรียนบางเชือกหนัง แยกทศกัณฑ์
ที่ดิน 1 ไร่ 6 ตรว. ซอยโรงเรียนบางเชือกหนัง แยกทศกัณฑ์
ทวีวัฒนา, ทวีวัฒนา, กรุงเทพ
ขาย: 14,616,000 บาทไร่ละ 14,400,000 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 6 ตร.วา
ที่ดิน 1 ไร่ 6 ตรว. ซอยโรงเรียนบางเชือกหนัง แยกทศกัณฑ์ ที่ตั้ง ซอยบางแวก 154 แขวงบางไผ่ บางแค กรุงเทพมหานคร 10160 รหัสทรัพย์ NBL60401 ประเภท ที่ดินเปล่า เนื้อที
  • ราคาถูก-ต่ำกว่าประเมิน
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • ติดคลอง
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ที่ดิน 1 ไร่ สุขาภิบาลบางระมาด 9 สมาคมชาวปักใต้
ที่ดิน 1 ไร่ สุขาภิบาลบางระมาด 9 สมาคมชาวปักใต้
ซอยสุขาภิบาลบางระมาด 9 ถนนสุขาภิบาลบางระมาด, บางระมาด, ตลิ่งชัน, กรุงเทพ
ขาย: 22,000,000 บาทตรว.ละ 55,000 บาท
พื้นที่ 1 ไร่
ที่ดิน 1 ไร่ สุขาภิบาลบางระมาด 9 หลังห้างพาสิโอ สมาคมชาวปักใต้ ที่ตั้ง สุขาภิบางบางระมาด 9 รหัสทรัพย์ NBL690302 ประเภท ที่ดินเปล่า ถมเสมอถนน เนื้อที่ 400 ตรว. พ
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • ติดคลอง
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ที่ดิน 1 ไร่ 2 งาน 35 ตรว. สุขาภิบาลบางระมาด
ที่ดิน 1 ไร่ 2 งาน 35 ตรว. สุขาภิบาลบางระมาด
ถนนสุขาภิบาลบางระมาด, ทวีวัฒนา, ทวีวัฒนา, กรุงเทพ
ขาย: 38,100,000 บาทไร่ละ 24,000,000 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 2 งาน 35 ตร.วา
ที่ดิน 1 ไร่ 2 งาน 35 ตรว. สุขาภิบาลบางระมาด ที่ตั้ง ถนน สุขาภิบาลบางระมาด พุทธมณฑสาย 2 แขวงทวีวัฒนา เขตทวีวัฒนา กรุงเทพมหานคร 10170 รหัสทรัพย์ NBL690301 ประเภท
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดคลอง
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่าเนื้อที่กว้างสี่เหลี่ยม ใกล้ความเจริญทั้งทางบกและทางน้ำ วังหลังสอง ศิริราช
ขายที่ดินเปล่าเนื้อที่กว้างสี่เหลี่ยม ใกล้ความเจริญทั้งทางบกและทางน้ำ วังหลังสอง ศิริราช
ซอยวังหลังสอง ถนนวังหวัง, ศิริราช, บางกอกน้อย, กรุงเทพ
ขาย: 80,000,000 บาทตรว.ละ 860,215 บาท
พื้นที่ 93 ตร.วา
ที่ดิน 93 ตารางวา ซอยวังหลังสอง ติดเซเว่น ออกถนนใหญ่พรานนกและสี่แยกศิริราช สะดวกทั้งคมนาคมทางบกและทางน้ำ 75,000,000 บาท ต่อรองราคาได้ค่ะ เจ้าของทรัพย์สินขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • ติดคลอง
  • ติดแม่น้ำ
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ที่ดินติด2ถนน ด้านหน้าบางบอน1 ด้านหลังถนนกัลปพฤกษ์
ที่ดินติด2ถนน ด้านหน้าบางบอน1 ด้านหลังถนนกัลปพฤกษ์
ถนนบางบอน1 ถนนกัลปพฤกษ์, บางบอน, บางบอน, กรุงเทพ
ขาย: 268,840,000 บาทไร่ละ 44,000,000 บาท
พื้นที่ 6 ไร่ 44 ตร.วา
ที่ดินด้านหน้าติดถนนกัลปพฤกษ์โดยทำสะพานข้ามคลอง ด้านหลังติดถนนบางบอน1 เดินทางสะดวกออกสู่ถนนกาญจนาภิเษก, ถนนเพชรเกษม, ถนนพระราม2, สาทร -เนื้อที่ 6-0-44 ไร่ -หน้า...
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • ติดคลอง
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินราคาดี! ขนาด 700 ตารางวา ทำเลดี ใกล้ MRT บางขุนนนท์
ขายที่ดินราคาดี! ขนาด 700 ตารางวา ทำเลดี ใกล้ MRT บางขุนนนท์
อรุณอมรินทร์, บางกอกน้อย, กรุงเทพ
ขาย: 60,000,000 บาทไร่ละ 34,285,714 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 3 งาน
ที่ดิน 700 ตร.ว. ย่านจรัญสนิทวงศ์ ทำเลดี ย่านชุมชน แถมเดินทางสะดวก พื้นที่เหมาะกับการทำอพาร์ทเม้นท์ คอนโด หรอโรงแรม รายละเอียด - รหัสทรัพย์ VL-0ขนาดที่ดิน 700 ต
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • ติดคลอง
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน บางแวก ซอยทวีวัฒนา-กาญจนาภิเษก4/3 ถมแล้ว พื้นที่ 372 ตรว. ที่สวย ทำเลทอง
ขายที่ดิน บางแวก ซอยทวีวัฒนา-กาญจนาภิเษก4/3 ถมแล้ว พื้นที่ 372 ตรว. ที่สวย ทำเลทอง
ทวีวัฒนา, ทวีวัฒนา, กรุงเทพ
ขาย: 14,900,000 บาทตรว.ละ 40,054 บาท
พื้นที่ 3 งาน 72 ตร.วา
ที่ดิน บางแวก ซอยทวีวัฒนา-กาญจนาภิเษก4/3 ถมแล้ว พื้นที่ 372 ตรว. ที่สวย ทำเลทอง ขายเพียง 40,054 บาท/ตรว. ใกล้วงแหวนพุทธมณฑลสาย2 ขาย รหัสสินทรัพย์ 671236 ราคา TH
  • ราคาถูก-ต่ำกว่าประเมิน
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • ติดคลอง
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน ถนนคุ้มเกล้า ลาดกระบัง กทม. เนื้อที่ 47 ไร่ 381 ตร.วา .ใกล้นิคมอุตสาหกรรมลาดกระบัง และสนามบินสุวรรณภูมิ
ขายที่ดิน ถนนคุ้มเกล้า ลาดกระบัง กทม. เนื้อที่ 47 ไร่ 381 ตร.วา .ใกล้นิคมอุตสาหกรรมลาดกระบัง และสนามบินสุวรรณภูมิ
ถนนคุ้มเกล้า, ลำปลาทิว, ลาดกระบัง, กรุงเทพ
ขาย: 311,691,250 บาทไร่ละ 6,500,000 บาท
พื้นที่ 47 ไร่ 3 งาน 81 ตร.วา
ที่ดิน ถนนคุ้มเกล้า ลาดกระบัง สีเขียวและเขียวลาย เกือบ 48 ไร่ๆละ 6.5 ล้านบาท สามารถขยายได้ถึง 100 ไร่ในพท.ติดกัน up date March 2026 ที่ดินกรุงเทพตะวันออก พื้นที
  • เจ้าของขายเอง
  • ติดถนน
  • ติดคลอง
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินแปลงสวยขนาด 10ไร่ทำเลดี ซอยประชาอุทิศ76
ขายที่ดินแปลงสวยขนาด 10ไร่ทำเลดี ซอยประชาอุทิศ76
ซอยประชาอุทิศ76 ถนนบางขุนเทียน, ท่าข้าม, บางขุนเทียน, กรุงเทพ
ขาย: 60,000,000 บาทไร่ละ 6,000,000 บาท
พื้นที่ 10 ไร่
ที่ดิน แปลงสวย ซอยประชาอุทิศ76 บางขุนเทียน ขนาด 10 ไร่ ทำเลดี แปลงใหญ่ ติดถนนสาธารณะ ที่สวย ทำเลทอง โทร. ขาย รหัสสินทรัพย์ 680941 ราคา THB 60,000,000 ขายที่ดินเ
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • ติดคลอง
  • ติดแม่น้ำ
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า 56 ตร.ว. ใกล้ตลาดนัดจตุจักร และ ตลาดเตาปูน (บางซื่อ)
ขายที่ดินเปล่า 56 ตร.ว. ใกล้ตลาดนัดจตุจักร และ ตลาดเตาปูน (บางซื่อ)
ถนนบางซื่อ, วงศ์สว่าง, บางซื่อ, กรุงเทพ
ขาย: 1,700,000 บาทตรว.ละ 30,357 บาท
พื้นที่ 56 ตร.วา
ที่ดินเปล่านนทบุรี ติวานนท์ บางซื่อ เตาปูน กรุงเทพฯ ขนาด 56 ตร.ว. หน้า กว้าง 19.8 ม. ลึก ลึก 13.5 ม. ที่ดินถมแล้ว ด้านหน้าหันไปทางทิศเหนือ มีถนนขนาด 1.6 เมตรผ่า