กรองการค้นหา
ประเภท

ขายที่ดิน ใกล้แหล่งชุมชน ใน กรุงเทพ

  • ขายที่ดิน
พบ 2,605 ประกาศขายที่ดิน กำลังแสดงหน้า 23 จาก 87 หน้า
ลงโฆษณาตำแหน่งนี้ โปร! 1 แถม 1
ขายที่ดิน - ที่ดินติดถนนอุดมสุข สุขุมวิท103 เชื่อมต่อถนนสุขุมวิท-ศรีนครินทร์
ที่ดินติดถนนอุดมสุข สุขุมวิท103 เชื่อมต่อถนนสุขุมวิท-ศรีนครินทร์
ซอยสุขุมวิท103 ถนนอุดมสุข, บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ
ขาย: 305,100,000 บาทไร่ละ 180,000,000 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 2 งาน 78 ตร.วา
ที่ดินติดถนนอุดมสุข สุขุมวิท103 เชื่อมต่อถนนสุขุมวิท-ถนนศรีนครินทร์ ที่ดินหัวมุมติดถนนสองด้าน เหมาะทำโชว์รูม ร้านอาหาร คอมมูนิตี้มอลล์ สำนักงาน อ๊อฟฟิศ -เนื้อที...
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน ถนนหทัยราษฎร์ ซอยโรงเรียนโชคชัยหทัยราษฎร์ พื้นที่ 906 ตรว. ขาย 32,000 บาท/ตรว. ราคาถูกที่สุดในซอย
ขายที่ดิน ถนนหทัยราษฎร์ ซอยโรงเรียนโชคชัยหทัยราษฎร์ พื้นที่ 906 ตรว. ขาย 32,000 บาท/ตรว. ราคาถูกที่สุดในซอย
ซอยโรงเรียนโชคชัยหทัยราษฎร์ ถนนหทัยราษฎร์, มีนบุรี, มีนบุรี, กรุงเทพ
ขาย: 28,992,000 บาทไร่ละ 12,800,000 บาท
พื้นที่ 2 ไร่ 1 งาน 6 ตร.วา
ที่ดิน ถนนหทัยราษฎร์ ซอยโรงเรียนโชคชัยหทัยราษฎร์ พื้นที่ 906 ตรว. ขาย 32,000 บาท/ตรว. ราคาถูกที่สุดในซอย ถนนหน้าที่กว้างมาก สภาพแวดล้อมดี เข้าออกได้หลายทาง ด้าน
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 วัน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน ซอยพัฒนาการ69 แยก2-1 พื้นที่ 50 ตรว. ขาย 2.8 ล้านบาท ทำเลใกล้พัฒนาการตัดใหม่ ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง สถานีพัฒนาการ
ขายที่ดิน ซอยพัฒนาการ69 แยก2-1 พื้นที่ 50 ตรว. ขาย 2.8 ล้านบาท ทำเลใกล้พัฒนาการตัดใหม่ ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง สถานีพัฒนาการ
ซอยพัฒนาการ69 แยก2-1 ถนนพัฒนาการ69, ประเวศ, ประเวศ, กรุงเทพ
ขาย: 2,800,000 บาทตรว.ละ 56,000 บาท
พื้นที่ 50 ตร.วา
ที่ดิน ซอยพัฒนาการ69 แยก2-1 พื้นที่ 50 ตรว. ขาย 2.8 ล้านบาท ทำเลใกล้พัฒนาการตัดใหม่ ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง สถานีพัฒนาการ และจุดเชื่อมต่อแอร์พอร์ตเรียลลิงค์ สถาน
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 วัน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินซอยพัฒนาการ69 แยก2-1 พื้นที่ 75 ตรว. ขายเพียงแค่2.3ล้านเท่านั้น หรือ ตารารางวาละ 30,666/ตรว. รับประกันเลยว่าหาราคาถูกกว่านี้ไม่มีอีกแล้ว
ขายที่ดินซอยพัฒนาการ69 แยก2-1 พื้นที่ 75 ตรว. ขายเพียงแค่2.3ล้านเท่านั้น หรือ ตารารางวาละ 30,666/ตรว. รับประกันเลยว่าหาราคาถูกกว่านี้ไม่มีอีกแล้ว
ซอยพัฒนาการ69 แยก2-1 ถนนพัฒนาการ, ประเวศ, ประเวศ, กรุงเทพ
ขาย: 2,300,000 บาทตรว.ละ 30,667 บาท
พื้นที่ 75 ตร.วา
ที่ดินซอยพัฒนาการ69 แยก2-1 พื้นที่ 75 ตรว. ขายเพียงแค่2.3ล้านเท่านั้น หรือ ตารารางวาละ 30,666/ตรว. รับประกันเลยว่าหาราคาถูกกว่านี้ไม่มีอีกแล้ว ต้องรีบตัดสินใจแบ
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 วัน
ขายที่ดิน - ขายถูกที่ดินสี่เหลี่ยมผืนผ้า เฉลิมพระเกียรติ ร.9 ซอย 28 แยก 18 จากถนนใหญ่เพียง 650 เมตร เนื้อที่ 789 ตรว. ทำเลดี เข้าออกถนนได้ 2 ทาง ใกล้สวนหลวง ร.9
ขายถูกที่ดินสี่เหลี่ยมผืนผ้า เฉลิมพระเกียรติ ร.9 ซอย 28 แยก 18 จากถนนใหญ่เพียง 650 เมตร เนื้อที่ 789 ตรว. ทำเลดี เข้าออกถนนได้ 2 ทาง ใกล้สวนหลวง ร.9
ดอกไม้, ประเวศ, กรุงเทพ
ขาย: 25,248,000 บาทไร่ละ 12,800,000 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 3 งาน 89 ตร.วา
ขายถูกที่ดินสี่เหลี่ยมผืนผ้า อยู่แถวถนนเฉลิมพระเกียรติ ร.9 ซอย 28 แยก 18 จากถนนใหญ่เพียง 650 เมตร เนื้อที่ 789 ตรว. ทำเลดี แหล่งชุมชน เข้าออกถนนได้ 2 ทาง ใกล้สว
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า หมู่บ้านธารารมณ์ สุขาภิบาล 3
ขายที่ดินเปล่า หมู่บ้านธารารมณ์ สุขาภิบาล 3
ซอยรามคำแหง 150, สะพานสูง, สะพานสูง, กรุงเทพ
ขาย: 7,095,000 บาทตรว.ละ 43,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน 65 ตร.วา
ที่ดินเปล่า หมู่บ้านธารารมณ์ สุขาภิบาล 3 ทำเลศักยภาพ ติดถนนโครงการ ใกล้รถไฟฟ้าสายสีส้ม สถานีน้อมเกล้า ห่าง JAS Green Village Ramkhamhaeng เพียง 2.9 กม. ราคา ซื้
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน145 ตารางวา ซ.บางแวก156 ติดคลองบางเชือกหนัง
ขายที่ดิน145 ตารางวา ซ.บางแวก156 ติดคลองบางเชือกหนัง
ซอยบางแวก156 ถนนบางแวก, บางแวก, ภาษีเจริญ, กรุงเทพ
ขาย: 6,960,000 บาทตรว.ละ 48,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน 45 ตร.วา
ที่ดินซ.บางแวก156 ติดคลองบางเชือกหนัง เนื้อที่ 145 ตารางวา รูปแปลงสวย สี่เหลี่ยม กว้าง 24 ม. ลึก 24 ม. ถนนหน้าที่ดินกว้าง 6 เมตร เข้า-ออกสะดวก พิกัด แขวงบางเชือ
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • ติดคลอง
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - หายาก! ที่ดิน 3 ไร่ ใจกลางฝั่งธน ราคาดี ทำเลทอง เดินทางสะดวกใกล้ MRT
หายาก! ที่ดิน 3 ไร่ ใจกลางฝั่งธน ราคาดี ทำเลทอง เดินทางสะดวกใกล้ MRT
อรุณอมรินทร์, บางกอกน้อย, กรุงเทพ
ขาย: 84,000,000 บาทไร่ละ 28,000,000 บาท
พื้นที่ 3 ไร่
ทำเลดี เดินทางสะดวก ใจกลางฝั่งธน ย่านจรัญสนิทวงศ์ใกล้แหล่งชุมชนและ MRT เหมาะสำหรับซื้อปลูกทำเป็นบ้านพักอยู่อาศํย หรืออพาร์ทเม้นท์ รายละเอียดทรัพย์ - ขนาด 3-0-0
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินทำเลศักยภาพ ลาดพร้าว 80 แยก 21 พื้นที่ 180 ตารางวา ใกล้ MRT ลาดพร้าว 71
ขายที่ดินทำเลศักยภาพ ลาดพร้าว 80 แยก 21 พื้นที่ 180 ตารางวา ใกล้ MRT ลาดพร้าว 71
ซอยลาดพร้าว 80 แยก 21 ซอย 3, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ
ขาย: 16,900,000 บาทตรว.ละ 93,889 บาท
พื้นที่ 1 งาน 80 ตร.วา
ที่ดินขนาด 180 ตารางวา ในโซนลาดพร้าว เหม่งจ๋าย หน้ากว้างถึง 33 เมตร พื้นที่เปิดโล่ง รูปแปลงสวย ใช้ประโยชน์ได้เต็มพื้นที่ เหมาะสำหรับผู้ที่ต้องการสร้างบ้านพักอาศ
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 105 ตร.ว. หมู่บ้านสวัสดิการ กรป.กลาง เทิดราชัน 27 ใกล้สนามบินดอนเมือง
ขายที่ดิน 105 ตร.ว. หมู่บ้านสวัสดิการ กรป.กลาง เทิดราชัน 27 ใกล้สนามบินดอนเมือง
สีกัน, ดอนเมือง, กรุงเทพ
ขาย: 4,490,000 บาทตรว.ละ 42,762 บาท
พื้นที่ 1 งาน 5 ตร.วา
ที่ดินแปลงสวย เหมาะสำหรับปลูกบ้านหรือทำโฮมออฟฟิศ บรรยากาศเงียบสงบ ไม่วุ่นวาย ใกล้แหล่งอำนวยความสะดวกครบครัน การเดินทางสะดวก เข้าออกได้หลายเส้นทาง เช่น ถนนกำแพงเ
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า 200 ตรว รามอินทรา 40 ใกล้รถไฟฟ้สถานีรามอินทรา ก.ม.6
ขายที่ดินเปล่า 200 ตรว รามอินทรา 40 ใกล้รถไฟฟ้สถานีรามอินทรา ก.ม.6
ซอยรามอินทรา 40 ถนน รามอินทรา, นวลจันทร์, บึงกุ่ม, กรุงเทพ
ขาย: 8,990,000 บาทตรว.ละ 44,950 บาท
พื้นที่ 2 งาน
ที่ดินเปล่า 200 ตรว รามอินทรา 40 ใกล้รถไฟฟ้สถานีรามอินทรา ก.ม.6 ราคาขาย 8.99 ล้าน ขายที่ดินเปล่า 200 ตรว รามอินทรา 40 ใกล้รถไฟฟ้สถานีรามอินทรา ก.ม.6 ถนนกว้างประ
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่าถมแล้ว 101 ตรว. รัชดา36-พหลฯ30 ใกล้ BTS รัชโยธิน
ขายที่ดินเปล่าถมแล้ว 101 ตรว. รัชดา36-พหลฯ30 ใกล้ BTS รัชโยธิน
จตุจักร, จตุจักร, กรุงเทพ
ขาย: 11,990,000 บาทตรว.ละ 118,713 บาท
พื้นที่ 1 งาน 1 ตร.วา
ที่ดินเปล่าถมแล้ว 101 ตารางวา รัชดา36-พหลฯ30 ใกล้ BTS รัชโยธิน ราคาขาย 11.99 ล้านบาท ขายที่ดินเปล่าถมแล้ว 101 ตารางวา รัชดา36 พหลโยธิน 30 จตุจักร ทำเลดีใกล้แหล่...
  • ราคาถูก-ต่ำกว่าประเมิน
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 2-2-44 ไร่ ผังเหลือง ซ.ลาดกระบัง40/1 ใกล้สนามบินสุวรรณภูมิ
ขายที่ดิน 2-2-44 ไร่ ผังเหลือง ซ.ลาดกระบัง40/1 ใกล้สนามบินสุวรรณภูมิ
ซอยลาดกระบัง 40/1 ถนนอ่อนนุช ลาดกระบัง, ลาดกระบัง, ลาดกระบัง, กรุงเทพ
ขาย: 41,760,000 บาทไร่ละ 16,000,000 บาท
พื้นที่ 2 ไร่ 2 งาน 44 ตร.วา
ที่ดินสี่เหลี่ยมผืนผ้าแปลงสวย ทำเลดี ซอยลาดกระบัง 40/1 ใกล้สนามบินสุวรรณภูมิ ผังสีเหลือง / เดิมเป็นที่นา ดินลึกประมาณ 50 ซม. เหมาะสำหรับพัฒนา อพาร์ตเมนต์ โฮสเทล
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินแปลงใหญ่ ทำเลศักยภาพสูงแห่งรามคำแหง
ขายที่ดินแปลงใหญ่ ทำเลศักยภาพสูงแห่งรามคำแหง
ซอยรามคำแหง 60/5 ถนนรามคำแหง, หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพ
ขาย: 3,679,200,000 บาทไร่ละ 80,000,000 บาท
พื้นที่ 45 ไร่ 3 งาน 96 ตร.วา
ที่ดินทำเลศักยภาพสูงสุดแห่งรามคำแหง ที่ดินแปลงใหญ่ ผังสีส้ม ติดถนนรามคำแหง 60/5 เดิม Bangkapi Square ศักยภาพพัฒนาโครงการมูลค่านับพันล้าน บนพื้นที่ใจกลางย่านเศรษ
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน ถนนลาดพร้าว80 ซอย22 พื้นที่ 100 ตารางวา พร้อมสิ่งปลูกสร้างบ้าน 2 ชั้น ขายเพียง 14 ล้านบาท ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง สถานีลาดพร้าว71
ขายที่ดิน ถนนลาดพร้าว80 ซอย22 พื้นที่ 100 ตารางวา พร้อมสิ่งปลูกสร้างบ้าน 2 ชั้น ขายเพียง 14 ล้านบาท ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง สถานีลาดพร้าว71
ซอย22 ถนนลาดพร้าว80, วังทองหลาง, วังทองหลาง, กรุงเทพ
ขาย: 14,000,000 บาทตรว.ละ 140,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน
ที่ดินถนนลาดพร้าว80 ซอย22 พื้นที่ 100 ตารางวา พร้อมสิ่งปลูกสร้างบ้าน 2 ชั้น ขายเพียง 14 ล้านบาท ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง สถานีลาดพร้าว71 ดูรายละเอียดเพิ่มได้ที่ พ
  • เจ้าของขายเอง
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 วัน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน ถนนหทัยราษฎร์ ซอยโรงเรียนโชคชัยหทัยราษฎร์ พื้นที่ 784 ตรว. ขาย 39,500 บาท/ตรว. แปลงสวย ใกล้ตลาดหทัยมิตร
ขายที่ดิน ถนนหทัยราษฎร์ ซอยโรงเรียนโชคชัยหทัยราษฎร์ พื้นที่ 784 ตรว. ขาย 39,500 บาท/ตรว. แปลงสวย ใกล้ตลาดหทัยมิตร
ซอยโรงเรียนโชคชัยหทัยราษฎร์ ถนนหทัยราษฎร์, บางชัน, คลองสามวา, กรุงเทพ
ขาย: 30,968,000 บาทไร่ละ 15,800,000 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 3 งาน 84 ตร.วา
ที่ดินเปล่าถนนหทัยราษฎร์ ซอยโรงเรียนโชคชัยหทัยราษฎร์ พื้นที่ 784 ตรว. ขาย 39,500 บาท/ตรว. แปลงสวย ใกล้ตลาดหทัยมิตร ดูรายละเอียดเพิ่มได้ที่ พิกัด /นัดชม คุณท็อป
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 วัน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน ถนนเพชรเกษม79 ซอย14 พื้นที่ 50 ตรว. ขาย 1.4 ล้านบาท ทำเลดี ใกล้ตลาดสด เพชรเกษม79
ขายที่ดิน ถนนเพชรเกษม79 ซอย14 พื้นที่ 50 ตรว. ขาย 1.4 ล้านบาท ทำเลดี ใกล้ตลาดสด เพชรเกษม79
ซอย14 ถนนเพชรเกษม79, หนองค้างพลู, หนองแขม, กรุงเทพ
ขาย: 1,400,000 บาทตรว.ละ 28,000 บาท
พื้นที่ 50 ตร.วา
ที่ดินเปล่าถนนเพชรเกษม79 ซอย14 พื้นที่ 50 ตรว. ขาย 1.4 ล้านบาท ทำเลดี ใกล้ตลาดสด เพชรเกษม79 ดูรายละเอียดเพิ่มได้ที่ พิกัด /นัดชม คุณท็อป Tel topeau984 หรือคลิก
  • เจ้าของขายเอง
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 วัน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินถมแล้ว ศรีนครินทร์43 พื้นที่99ตรว. ขายถูกเพียงวาละ87,000บาท ที่ดินแปลงสวย ปากซอยติดรถไฟฟ้าสายสีเหลือง-สถานีศรีนครินทร์38 เพียง300เมตร
ขายที่ดินถมแล้ว ศรีนครินทร์43 พื้นที่99ตรว. ขายถูกเพียงวาละ87,000บาท ที่ดินแปลงสวย ปากซอยติดรถไฟฟ้าสายสีเหลือง-สถานีศรีนครินทร์38 เพียง300เมตร
ถนนศรีนครินทร์ 43, หนองบอน, ประเวศ, กรุงเทพ
ขาย: 8,613,000 บาทตรว.ละ 87,000 บาท
พื้นที่ 99 ตร.วา
ที่ดินเปล่าถมแล้วราคาถูก 99 ตรว. ถ.ศรีนครินทร์ 43 ที่ดินแปลงสวย ปากซอยติดรถไฟฟ้าสายสีเหลือง-สถานีศรีนครินทร์ 38 เพียง 300 เมตร รหัสสินทรัพย์ 690198 ราคา 8,613,0
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ขายที่ดิน - ขายที่ดินติดถนนซอยทวีวัฒนา-กาญจนาภิเษก24 ที่ถมแล้วเข้าออกได้ 2 ทาง ถนนพุทธมณฑลสาย3 และถนนทวีวัฒนา-กาญจนาภิเษก
ขายที่ดินติดถนนซอยทวีวัฒนา-กาญจนาภิเษก24 ที่ถมแล้วเข้าออกได้ 2 ทาง ถนนพุทธมณฑลสาย3 และถนนทวีวัฒนา-กาญจนาภิเษก
ทวีวัฒนา, ทวีวัฒนา, กรุงเทพ
ขาย: 1,339,520 บาทตรว.ละ 28,260 บาท
พื้นที่ 47.4 ตร.วา
ที่ดินติดถนนซอยทวีวัฒนา-กาญจนาภิเษก24 ที่ถมแล้วเข้าออกได้ 2 ทาง ถนนพุทธมณฑลสาย3 และถนนทวีวัฒนา-กาญจนาภิเษก รายละเอียดทรัพย์ ราคาขาย 1,339,520 บาท ตรว.ละ 28,000
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน ซอยชุมชนคลองเก้าห้อง พื้นที่ 51 ตรว. ติดถนนเมน แปลงมุม ประชาอุทิศ 90
ขายที่ดิน ซอยชุมชนคลองเก้าห้อง พื้นที่ 51 ตรว. ติดถนนเมน แปลงมุม ประชาอุทิศ 90
ซอยชุมชนคลองเก้าห้อง ถนนประชาอุทิศ90-1-8, ทุ่งครุ, ทุ่งครุ, กรุงเทพ
ขาย: 2,500,000 บาทตรว.ละ 49,020 บาท
พื้นที่ 51 ตร.วา
ที่ดินเปล่าถนนประชาอุทิศ ซอยชุมชนคลองเก้าห้อง พื้นที่ 51 ตรว. ติดถนนเมน แปลงมุม ลดราคาจาก 2.7 ล้าน เหลือเพียง 2.5 ล้านบาทเท่านั้น ดูรายละเอียดเพิ่มได้ที่ พิกัด
  • เจ้าของขายเอง
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 วัน
ขายที่ดิน - ASM ขายที่ดิน 146 วา สุขุมวิท 48 ไปพระราม 4 ได้ ใกล้ BTS พระโขนง ( Line: )
ASM ขายที่ดิน 146 วา สุขุมวิท 48 ไปพระราม 4 ได้ ใกล้ BTS พระโขนง ( Line: )
ซอยสุขุมวิท 48 ถนนสุขุมวิท, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ
ขาย: 44,000,000 บาทตรว.ละ 301,370 บาท
พื้นที่ 1 งาน 46 ตร.วา
ที่ดิน 146 วา สุขุมวิท 48 ไปพระราม 4 ได้ ใกล้ BTS พระโขนง ราคาขาย 44 ล้านบาท ขายที่ดิน ขนาด146 ตารางวา พร้อมบ้านไม้ - ห่างจาก BTS พระโขนงไปประมาณ 800 ม. - อยู่พ...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายถูก ที่ดินเปล่า 315 ตร.ว. ลาดพร้าว101 ซอย48 ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง สถานีลาดพร้าว101
ขายถูก ที่ดินเปล่า 315 ตร.ว. ลาดพร้าว101 ซอย48 ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง สถานีลาดพร้าว101
ซอยลาดพร้าว101 ถนนลาดพร้าว, คลองจั่น, บางกะปิ, กรุงเทพ
ขาย: 25,200,000 บาทตรว.ละ 80,000 บาท
พื้นที่ 3 งาน 15 ตร.วา
ขายถูก ที่ดินเปล่า 315 ตร.ว. ลาดพร้าว101 ซอย48 ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง สถานีลาดพร้าว101 ราคาขาย 25,200,000 บาท ตารางวาละ 80,000 ที่ดินเปล่า 315 ตร.ว. ลาดพร้าว101...
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า ถมสวย 96 ตรว.ในซอย ลาดพร้าว 25 ใกล้ MRT ลาดพร้าว
ขายที่ดินเปล่า ถมสวย 96 ตรว.ในซอย ลาดพร้าว 25 ใกล้ MRT ลาดพร้าว
ซอยลาดพร้าว 25, จันทรเกษม, จตุจักร, กรุงเทพ
ขาย: 12,490,000 บาทตรว.ละ 130,104 บาท
พื้นที่ 96 ตร.วา
ที่ดินเปล่า ถมสวย 96 ตรว.ในซอย ลาดพร้าว 25 ใกล้ MRT ลาดพร้าว ราคาขาย 12,500,000 บาท ขายที่ดินเปล่า ถมสวย 96 ตรว.ลาดพร้าว 25 ใกล้ MRT ลาดพร้าว ขนาดกว้าง 16 ม. ลึ
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินหมู่บ้านมีนบุรี การ์เด้นโฮม ซอยราษฎร์อุทิศ 48 แปลงสวย 60 ตารางวา สาธารณูปโภคครบถ้วน เหมาะสร้างบ้านเดี่ยว อากาศดี เงียบสงบ
ขายที่ดินหมู่บ้านมีนบุรี การ์เด้นโฮม ซอยราษฎร์อุทิศ 48 แปลงสวย 60 ตารางวา สาธารณูปโภคครบถ้วน เหมาะสร้างบ้านเดี่ยว อากาศดี เงียบสงบ
ถนนราษฎร์อุทิศ 48, แสนแสบ, มีนบุรี, กรุงเทพ
ขาย: 950,000 บาทตรว.ละ 15,833 บาท
พื้นที่ 60 ตร.วา
ที่ดินเปล่า แปลงสวย 60 ตารางวา หมู่บ้านมีนบุรี การ์เด้นโฮม ซอยราษฎร์อุทิศ 48 สาธารณูปโภคครบถ้วน เหมาะสร้างบ้านเดี่ยว อากาศดี เงียบสงบ รหัสสินทรัพย์ 671392 ราคา
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 วัน
ขายที่ดิน - ขายด่วนที่ดินดอนเมือง ซอยเผ่าบุญธรรม ทำเลทอง แปลงสวย ใกล้ตลาดสี่มุมเมืองเพียง 200 เมตร ถมแล้ว 442 ตรว. ใกล้สนามบินดอนเมือง และ สถานีรถไฟฟ้าหลักหก
ขายด่วนที่ดินดอนเมือง ซอยเผ่าบุญธรรม ทำเลทอง แปลงสวย ใกล้ตลาดสี่มุมเมืองเพียง 200 เมตร ถมแล้ว 442 ตรว. ใกล้สนามบินดอนเมือง และ สถานีรถไฟฟ้าหลักหก
ซอยเผ่าบุญธรรม ถนนกำแพงเพชร 6, สีกัน, ดอนเมือง, กรุงเทพ
ขาย: 30,000,000 บาทไร่ละ 27,149,321 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 42 ตร.วา
ขายด่วนที่ดินดอนเมือง ซอยเผ่าบุญธรรม ทำเลทอง แปลงสวย ใกล้ตลาดสี่มุมเมืองเพียง 200เมตร พื้นที่ 442 ตรว. ใกล้สนามบินดอนเมือง และ สถานีรถไฟฟ้าหลักหก รหัสสินทรัพย์
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • ติดคลอง
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 วัน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินถมแล้ว เพชรเกษม 88 เขต.บางแค กทม. ขนาด 220 ตรว. ตรว.ละ 28,000 กว้าง 24 เมตร ลึก 35 เมตร
ขายที่ดินถมแล้ว เพชรเกษม 88 เขต.บางแค กทม. ขนาด 220 ตรว. ตรว.ละ 28,000 กว้าง 24 เมตร ลึก 35 เมตร
บางแคเหนือ, บางแค, กรุงเทพ
ขาย: 6,160,000 บาทตรว.ละ 28,000 บาท
พื้นที่ 2 งาน 20 ตร.วา
ที่ดินถมแล้ว ทำเลดี เพชรเกษม 88 เขตบางแค กรุงเทพฯ รายละเอียดที่ดิน ขนาด 220 ตร.วา ประมาณ 880 ตร.ม. ราคา 28,000 บาท/ตร.วา ราคารวม 6,160,000 บาท หน้ากว้าง 24 เมตร
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายถูกต่ำกว่าราคาตลาดที่ดินติดทางคู่ขนาน ถ.บางนา-ตราด ซ. บางนา-ตราด 40 แขวงบางนาใต้ เขตบางนา กรุงเทพฯ
ขายถูกต่ำกว่าราคาตลาดที่ดินติดทางคู่ขนาน ถ.บางนา-ตราด ซ. บางนา-ตราด 40 แขวงบางนาใต้ เขตบางนา กรุงเทพฯ
ถนนบางนา-ตราด, บางนา, บางนา, กรุงเทพ
ขาย: 791,065,000 บาทไร่ละ 104,317,410 บาท
พื้นที่ 7 ไร่ 2 งาน 33.3 ตร.วา
ที่ดินติดทางคู่ขนาน ถ.บางนา-ตราด ซ. บางนา-ตราด 40 แขวงบางนาใต้ เขตบางนา กรุงเทพฯ ผังเมืองสีแดง พ.5 เหมาะสร้าง อาคารสำนักงาน สถานศึกษา โรงแรม โรงพยาบาล ศูนย์การค
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายถูกมากๆ ที่ดินทำเลทอง ใกล้สวน 50 พรรษา ถนนเฉลิมพระเกียรติ ร.9 ซอย28 เนื้อที่ 381 ตารางวา แขวงดอกไม้ เขตประเวศ กรุงเทพฯ ผังเมืองสีเหลือง ย. 5
ขายถูกมากๆ ที่ดินทำเลทอง ใกล้สวน 50 พรรษา ถนนเฉลิมพระเกียรติ ร.9 ซอย28 เนื้อที่ 381 ตารางวา แขวงดอกไม้ เขตประเวศ กรุงเทพฯ ผังเมืองสีเหลือง ย. 5
ซอย28 ถนนเฉลิมพระเกียรติ ร.9, ดอกไม้, ประเวศ, กรุงเทพ
ขาย: 15,240,000 บาทตรว.ละ 40,000 บาท
พื้นที่ 3 งาน 81 ตร.วา
ขายถูกมากๆ ที่ดินทำเลทอง ใกล้สวน 50 พรรษา ถนนเฉลิมพระเกียรติ ร.9 ซอย28 เนื้อที่ 381 ตารางวา แขวงดอกไม้ เขตประเวศ กรุงเทพฯ ผังเมืองสีเหลือง ย. 5 -เหมาะสมร้างบ้าน
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ที่ดินทำเลทองปรีดี 14 (หมู่บ้านเกษมสำราญ 2) 166.9 ตร.ว. ผังสีส้ม! "ทำเลศักยภาพ เชื่อมต่อสุขุมวิท 71 - เอกมัย - ทองหล่อ ในราคาที่คุ้มที่สุดในย่าน&
ที่ดินทำเลทองปรีดี 14 (หมู่บ้านเกษมสำราญ 2) 166.9 ตร.ว. ผังสีส้ม! "ทำเลศักยภาพ เชื่อมต่อสุขุมวิท 71 - เอกมัย - ทองหล่อ ในราคาที่คุ้มที่สุดในย่าน&