กรองการค้นหา
ประเภท

ขายที่ดิน ใกล้แหล่งชุมชน ใน กรุงเทพ

  • ขายที่ดิน
พบ 2,604 ประกาศขายที่ดิน กำลังแสดงหน้า 54 จาก 87 หน้า
ลงโฆษณาตำแหน่งนี้ โปร! 1 แถม 1
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า ทำเลทอง ซ.รามอินทรา 21 แยก 3 แขวงอนุสาวรีย์(ภูบแดง) เขตบางเขน กรุงเทพมหานคร ขนาดที่ดิน 236 ตร.ว. (กว้าง 26.27 *ลึก 35 เมตร
ขายที่ดินเปล่า ทำเลทอง ซ.รามอินทรา 21 แยก 3 แขวงอนุสาวรีย์(ภูบแดง) เขตบางเขน กรุงเทพมหานคร ขนาดที่ดิน 236 ตร.ว. (กว้าง 26.27 *ลึก 35 เมตร
ซอย21 ถนนรามอินทรา, อนุสาวรีย์, บางเขน, กรุงเทพ
ขาย: 11,500,000 บาทตรว.ละ 48,729 บาท
พื้นที่ 2 งาน 36 ตร.วา
ที่ดินเปล่า ทำเลทอง ซ.รามอินทรา 21 แยก 3 แขวงอนุสาวรีย์ ภูบแดง เขตบางเขน กรุงเทพมหานคร ขนาดที่ดิน 236 ตร.ว. กว้าง 26.27 ลึก 35 เมตร การคมนาคมสะดวกสบายและสถานที่
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 วัน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน เพชรเกษม 81 ซอยมาเจริญ 1 แยก 4 หนองแขม พร้อมอาคารโรงงาน 1-3-96 ไร่
ขายที่ดิน เพชรเกษม 81 ซอยมาเจริญ 1 แยก 4 หนองแขม พร้อมอาคารโรงงาน 1-3-96 ไร่
หนองค้างพลู, หนองแขม, กรุงเทพ
ขาย: 21,000,000 บาทไร่ละ 10,552,764 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 3 งาน 96 ตร.วา
ที่ดิน เพชรเกษม 81 ซอยมาเจริญ 1 แยก 4 หนองแขม พร้อมอาคารโรงงาน เนื้อที่ 1-3-96 ไร่ 796 ตารางวา รูปแปลงสวย ผังเมืองสีเหลือง ย.3-58 ทำเลดี รายละเอียดทรัพย์ เนื้อท
  • เจ้าของขายเอง
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขาย ที่ดินเปล่า 332 ตร.ว. ติดทางด่วนจตุโชติ ใกล้โครงการใหญ่ของแสนสิริ ซื้อเก็บก็คุ้มลงทุนก็ได้กำไร
ขาย ที่ดินเปล่า 332 ตร.ว. ติดทางด่วนจตุโชติ ใกล้โครงการใหญ่ของแสนสิริ ซื้อเก็บก็คุ้มลงทุนก็ได้กำไร
ซอยจตุโชติ 14 ถนนจตุโชติ, ออเงิน, สายไหม, กรุงเทพ
ขาย: 23,240,000 บาทตรว.ละ 70,000 บาท
พื้นที่ 3 งาน 32 ตร.วา
ที่ดินเปล่า ขนาด 332 ตารางวา - ติดถนนทั้ง 2 ด้าน ทั้งหน้าและหลัง - ด้านหน้าติดถนนของการทางพิเศษ หน้ากว้างติดถนน 46 เมตร - ด้านหลังติดถนนสาธารณะ ประมาณ 49 เมตร -
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
8 เดือน
ขายที่ดิน - ขายพร้อมผู้เช่า ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง โครงการตลาดโบนันซ่า พุทธมณฑลสาย 3
ขายพร้อมผู้เช่า ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง โครงการตลาดโบนันซ่า พุทธมณฑลสาย 3
ซอยถนน พุทธมณฑลสาย3, บางไผ่, บางแค, กรุงเทพ
ขาย: 150,000,000 บาทไร่ละ 70,093,458 บาท
พื้นที่ 2 ไร่ 56 ตร.วา
ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง โครงการตลาดโบนันซ่า พุทธมณฑลสาย 3 โอกาสสำหรับนักลงทุน ทำเลทอง ติดถนนใหญ่ ราคา 150,000,000 บาท จุดเด่นทรัพย์สิน - เหมาะสำหรับนักลงทุน ซื
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขาย ที่ดินเปล่า ซอยรามอินทรา 5 / เทพารักษ์ 46
ขาย ที่ดินเปล่า ซอยรามอินทรา 5 / เทพารักษ์ 46
ซอยรามอินทรา 5, ท่าแร้ง, บางเขน, กรุงเทพ
ขาย: 20,000,000 บาทตรว.ละ 98,522 บาท
พื้นที่ 2 งาน 3 ตร.วา
ที่ดินเปล่าถมแล้ว 203 ตรว. ทำเลศักยภาพ รามอินทรา ซ.5 แยก 25 / เทพารักษ์ ซ.46 ราคา 20 ล้าน ตารางวาละ 98,522 บาท ที่ดินอเนกเหมาะสำหรับ สร้างบ้าน, โกดัง, อาคารพาณิ
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่าในเมือง เนื้อที่ 112 ตารางวา ซ.จันทน์ 37
ขายที่ดินเปล่าในเมือง เนื้อที่ 112 ตารางวา ซ.จันทน์ 37
ซอยจันทน์ 37 ถนนจันทน์, บางรัก, บางรัก, กรุงเทพ
ขาย: 21,000,000 บาทตรว.ละ 187,500 บาท
พื้นที่ 1 งาน 12 ตร.วา
ที่ดิน ทำเลดี เหมาะแก่การลงทุน ราคาสบายๆ ใกล้สิ่งอำนวยความสะดวก ขายที่ดินเปล่า เนื้อที่ 112 ตารางวา ซ.จันทน์ 37 1. ที่ดินเปล่า เนื้อที่ 112 ตารางวา ซ.จันทน์ 37
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินซอยคุณประสะนีย์ ถนนอินทราภรณ์ แขวงพลับพลา ใกล้ถนนประดิษฐ์มนูธรรม เหมาะสำหรับสร้างบ้าน หอพัก อพาร์ทเม้นท์
ขายที่ดินซอยคุณประสะนีย์ ถนนอินทราภรณ์ แขวงพลับพลา ใกล้ถนนประดิษฐ์มนูธรรม เหมาะสำหรับสร้างบ้าน หอพัก อพาร์ทเม้นท์
ถนนอินทราภรณ์, พลับพลา , วังทองหลาง, กรุงเทพ
ขาย: 27,000,000 บาทตรว.ละ 135,000 บาท
พื้นที่ 2 งาน
ที่ดินซอยคุณประสะนีย์ ถนนอินทราภรณ์ แขวงพลับพลา ใกล้ถนนประดิษฐ์มนูธรรม เหมาะสำหรับสร้างบ้าน หอพัก อพาร์ทเม้นท์ ราคา ฿27,000,000.- พิกัด ข้อมูลเพิ่มเติม Tel amp ...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน ซอยนาคนิวาส 33 แขวงลาดพร้าว เขตลาดพร้าว เนื้อที่ ~190 ตารางวาขายที่ดิน ซอยนาคนิวาส 33 แขวงลาดพร้าว เขตลาดพร้าว เนื้อที่ ~190 ตารางวา
ขายที่ดิน ซอยนาคนิวาส 33 แขวงลาดพร้าว เขตลาดพร้าว เนื้อที่ ~190 ตารางวาขายที่ดิน ซอยนาคนิวาส 33 แขวงลาดพร้าว เขตลาดพร้าว เนื้อที่ ~190 ตารางวา
ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ
ขาย: 26,055,000 บาทตรว.ละ 137,132 บาท
พื้นที่ 1 งาน 90 ตร.วา
ที่ดิน ซอยนาคนิวาส 33 แขวงลาดพร้าว เขตลาดพร้าว เนื้อที่ 190 ตารางวา กว้าง 31 เมตร 260 เมตร ถนนนาคนิวาส 1.1 กิโลเมตร เซ็นทรัล อีสต์วิลล์ 3.1 กิโลเมตร โรงพยาบาลเป
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายทึ่ดินแปลงสวย 363 ตร.วา พระราม 3 ใกล้ทางด่วน จากถนนใหญ่เพียง 100 ม.
ขายทึ่ดินแปลงสวย 363 ตร.วา พระราม 3 ใกล้ทางด่วน จากถนนใหญ่เพียง 100 ม.
บางโพงพาง, ยานนาวา, กรุงเทพ
ขาย: 79,860,000 บาทตรว.ละ 220,000 บาท
พื้นที่ 3 งาน 63 ตร.วา
ที่ดินใจกลางพระราม 3 หาไม่ได้อีกแล้วในราคานี้ เข้าซอยเพียง 100ม. จากถนนใหญ่ ที่ดิน 363 ตร.วา กว้าง 35 x ลึก 41.5 ม. จะปลูกบ้านก็ได้ ทำโครงการก็ดี ใกล้โรงเรียนดั
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน ถนนสังคมสงเคราะห์ กว้าง ~7 เมตร แขวงลาดพร้าว เขตลาดพร้าว ทิศใต้ เนื้อที่ 2-0-67.4 ไร่
ขายที่ดิน ถนนสังคมสงเคราะห์ กว้าง ~7 เมตร แขวงลาดพร้าว เขตลาดพร้าว ทิศใต้ เนื้อที่ 2-0-67.4 ไร่
ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ
ขาย: 173,480,000 บาทไร่ละ 80,000,000 บาท
พื้นที่ 2 ไร่ 67.4 ตร.วา
ที่ดิน ถนนสังคมสงเคราะห์ กว้าง 7 เมตร แขวงลาดพร้าว เขตลาดพร้าว ทิศใต้ เนื้อที่ 2-0-67.4 ไร่ กว้าง 34.7 เมตร ลึก 100 เมตร 800 เมตร ถนนประดิษฐ์มนูธรรม 1.4 กิโลเมต
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า ถมแล้ว สวย 291 ตรว หมู่บ้านนวธานี ซอยเสรีไทย59 ใกล้นิด้า รถไฟฟ้า
ขายที่ดินเปล่า ถมแล้ว สวย 291 ตรว หมู่บ้านนวธานี ซอยเสรีไทย59 ใกล้นิด้า รถไฟฟ้า
ซอยเสรีไทย59 ถนนเสรีไทย, รามอินทรา, คันนายาว, กรุงเทพ
ขาย: 18,915,000 บาทตรว.ละ 65,000 บาท
พื้นที่ 2 งาน 91 ตร.วา
ที่ดินเปล่าถูกที่สุด ถมแล้ว สวย 291 ตรว หมู่บ้านนวธานี ซอยเสรีไทย59 ใกล้นิด้า รถไฟฟ้า ราคาขาย 65,000 บาทต่อตารางวา ขายที่ดินเปล่าถูกที่สุด ถมแล้ว สวย 291 ตรว หม...
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - Sale ขาย ที่ดินเปล่า 115 ตารางวา ที่ดินเสมอถนน ซอยปรีดีย์15 ทะลุซอยสุขุมวิท65 ได้ ย่านเอกมัย
Sale ขาย ที่ดินเปล่า 115 ตารางวา ที่ดินเสมอถนน ซอยปรีดีย์15 ทะลุซอยสุขุมวิท65 ได้ ย่านเอกมัย
พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
ขาย: 29,900,000 บาทตรว.ละ 260,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน 15 ตร.วา
ที่ดินเปล่า 115 ตารางวา ที่ดินเสมอถนน ซอยปรีดีย์15 ทะลุซอยสุขุมวิท65 ได้ ย่านเอกมัย เม เอมมี่ ก้อง kong.pl ขาย 29,900,000 บาท ขาย ที่ดินเปล่า 115 ตารางวา กว้าง
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน ถนนรามอินทรา ใกล้แฟชั่นไอส์แลนด์ ติดถนนกาญจนาภิเษก
ขายที่ดิน ถนนรามอินทรา ใกล้แฟชั่นไอส์แลนด์ ติดถนนกาญจนาภิเษก
ถนนรามอินทรา, รามอินทรา, คันนายาว, กรุงเทพ
ขาย: 77,000,000 บาทไร่ละ 40,794,702 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 3 งาน 55 ตร.วา
ที่ดินถึงห้างแฟชั่นไอส์แลนด์ ระยะทาง 1.3 กม. -ที่ดินติดถนนบริการด้านนอกถนน กาญจนาภิเษก มีขนาด 4 เลน กว้าง 16.5 เมตร -ที่ดินหน้ากว้างติดถนน 40 เมตร -ที่ดินตั้งอย...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินถมแล้วสวยมาก 209 ตารางวา เฉลิมพระเกียรติ ร.9 ซอย 65
ขายที่ดินถมแล้วสวยมาก 209 ตารางวา เฉลิมพระเกียรติ ร.9 ซอย 65
ประเวศ, ประเวศ, กรุงเทพ
ขาย: 8,800,000 บาทตรว.ละ 42,105 บาท
พื้นที่ 2 งาน 9 ตร.วา
ที่ดินถมแล้วสวยมาก 209 ตารางวา แหล่งชุมชนอยู่อาศัยเงียบสงบ มีบ้านปลูกใหม่สวยงามเป็นระเบียบใกล้เคียง เดินทางสะดวก ทั้งรถส่วนตัวและรถโดยสารสาธารณะ มีรถตู้และสองแถ
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่าถมแล้ว ซอยสายไหม 18 ถนนสายไหม กทม