กรองการค้นหา
ประเภท

ขายที่ดิน ทุกจังหวัด

  • ขายที่ดิน
พบ 29,551 ประกาศขายที่ดิน กำลังแสดงหน้า 324 จาก 986 หน้า
ลงโฆษณาตำแหน่งนี้ โปร! 1 แถม 1
ขายที่ดิน - ขายที่ดินบางมด 200 ตร.ว. ซอยสุวรรณโพธิ์ - เหมาะมากสำหรับสร้างบ้าน สำนักงาน
ขายที่ดินบางมด 200 ตร.ว. ซอยสุวรรณโพธิ์ - เหมาะมากสำหรับสร้างบ้าน สำนักงาน
ซอยสุวรรณโพธิ์, บางมด, จอมทอง, กรุงเทพ
ขาย: 5,500,000 บาทตรว.ละ 27,500 บาท
พื้นที่ 2 งาน
ที่ดินบางมด 200 ตร.ว. ซอยสุวรรณโพธิ์ - เหมาะมากสำหรับสร้างบ้าน สำนักงาน ใครกำลังมองหาที่ดินแปลงขนาดกำลังดี ไม่เล็กไม่ใหญ่เกินไป เดินทางสะดวกในย่านบางมด ต้องแปลง
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 4 ห้อง บางกล่ำ สงขลา เนื้อที่ 100 ตารางวา ทำเลดี เหมาะปลูกบ้านพักอาศัย ประกอบกิจการ โรงงาน โกดัง คลังสินค้า
ขายที่ดิน 4 ห้อง บางกล่ำ สงขลา เนื้อที่ 100 ตารางวา ทำเลดี เหมาะปลูกบ้านพักอาศัย ประกอบกิจการ โรงงาน โกดัง คลังสินค้า
ถนนอบต.ท่ายาง, ท่าช้าง, บางกล่ำ, สงขลา
ขาย: 1,000,000 บาทตรว.ละ 10,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน
ที่ดิน 4 ห้อง บางกล่ำ สงขลา เนื้อที่ 100 ตารางวา ทำเลดี เหมาะปลูกบ้านพักอาศัย ประกอบกิจการ โรงงาน โกดัง คลังสินค้า พิกัด 7.04738146,100.39992950 โครงการ ที่ดินบ
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า200ตรว. ถมแล้ว เข้าซอยนวลจันทร์42เพียง500ม. ราคาพร้อมคุย
ขายที่ดินเปล่า200ตรว. ถมแล้ว เข้าซอยนวลจันทร์42เพียง500ม. ราคาพร้อมคุย
ซอยนวลจันทร์42, นวลจันทร์, บึงกุ่ม, กรุงเทพ
ขาย: 12,500,000 บาทตรว.ละ 62,500 บาท
พื้นที่ 2 งาน
ที่ดินเปล่า200ตรว. ถมแล้ว เข้าซอยนวลจันทร์42เพียง500ม. ราคาพร้อมคุย . ที่ดินเปล่า 200 ตารางวา ที่ตั้งทรัพย์สิน ซ.นวลจันทร์42 แขวงนวลจันทร์ เขตบึงกุ่ม กรุงเทพมหา...
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินจัดสรร 503ตรว. ม.ลดาวัลย์ ปิ่นเกล้า ซ.บรมราชชนนี115/1 แปลงมุม ถนนเมน ราคาคุยกันได้ค่ะ
ขายที่ดินจัดสรร 503ตรว. ม.ลดาวัลย์ ปิ่นเกล้า ซ.บรมราชชนนี115/1 แปลงมุม ถนนเมน ราคาคุยกันได้ค่ะ
ซอยบรมราชชนนี115/1 ถนนพุทธมณฑลสาย1 แขวงฉิมพลี เข, ศาลาธรรมสพน์, ทวีวัฒนา, กรุงเทพ
ขาย: 21,000,000 บาทตรว.ละ 203,883 บาท
พื้นที่ 1 งาน 3 ตร.วา
ที่ดินจัดสรร 503ตรว. ม.ลดาวัลย์ ปิ่นเกล้า ซ.บรมราชชนนี115/1 แปลงมุม ถนนเมน ราคาคุยกันได้ค่ะ ที่ดินจัดสรร เนื้อที่ 503 ตารางวา ราคาขาย 21,000,000 บาท ตรว.ละ 41,7...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 เดือน
ขายที่ดิน - ขาย ที่ดินแปลงใหญ่ ติดถนนลาดยาง ต.วังขนาย อ.ท่าม่วง จ.กาญจนบุรี
ขาย ที่ดินแปลงใหญ่ ติดถนนลาดยาง ต.วังขนาย อ.ท่าม่วง จ.กาญจนบุรี
วังขนาย, ท่าม่วง, กาญจนบุรี
ขาย: 16,500,000 บาทไร่ละ 1,043,775 บาท
พื้นที่ 15 ไร่ 3 งาน 23.2 ตร.วา
ที่ดิน เนื้อที่ 15 ไร่ 2 งาน 32.2 ตารางวา ราคา ไร่ละ 1.1 ล้านบาท ที่ตั้ง ต.วังขนาย อ.ท่าม่วง จ.กาญจนบุรี พิกัดแปลง 13.98308666, 99.66314243 ทำเล การเดินทาง อยู่
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ขายที่ดิน - ขายที่ 252.7 ตารางวา แปลงมุม ติดถนน 2 ด้าน มีเสาเข็มพร้อมปลูกบ้าน ม. บ้านศุภสรร ลำลูกกาคลอง4
ขายที่ 252.7 ตารางวา แปลงมุม ติดถนน 2 ด้าน มีเสาเข็มพร้อมปลูกบ้าน ม. บ้านศุภสรร ลำลูกกาคลอง4
ถนนลำลูกกา, ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
ขาย: 5,819,000 บาทตรว.ละ 23,000 บาท
พื้นที่ 2 งาน 53 ตร.วา
ที่ดินกว้าง 63 เมตรลึก 16 เมตร มีขาย 4 แปลงติด location สถานที่ใกล้เคียง - ตลาดเอซี ลำลูกกา คลอง4 - บิ๊กซีลำลูกกาคลอง4 - โรงเรียนแย้มสะอาดรังสิต - โรงเรียนโชคชั
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 เดือน
ขายที่ดิน - ขายบ้านพร้อมที่ดิน หมู่บ้านท่าคลายแห ใกล้วัดใหม่บำเพ็ญผล
ขายบ้านพร้อมที่ดิน หมู่บ้านท่าคลายแห ใกล้วัดใหม่บำเพ็ญผล
ท่าเรือ, ปากพลี, นครนายก
ขาย: 7,500,000 บาทไร่ละ 386,797 บาท
พื้นที่ 19 ไร่ 1 งาน 56 ตร.วา
ขายบ้านพร้อมที่ดิน หมู่บ้านท่าคลายแห ใกล้วัดใหม่บำเพ็ญผล ตำบลท่าเรือ อำเภอปากพลี จังหวัดนครนายก พิกัด q 14.10612318,101.21เลขที่ 106 เนื้อที่ 19-1-56.6 ไร่ หน้า
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 เดือน
ขายที่ดิน - ขาย ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง 324 ตร.ว. ติดถนนนิตโย
ขาย ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง 324 ตร.ว. ติดถนนนิตโย
ถนนนิตโย, หนองบัว, เมืองอุดรธานี, อุดรธานี
ขาย: 14,000,000 บาทตรว.ละ 43,210 บาท
พื้นที่ 3 งาน 24 ตร.วา
ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง 324 ตร.ว ตรงข้ามค่ายเสนีย์ - หน้ากว้าง 20 เมตร ลึก 65 เมตร - ติดถนนนิตโย - เหมาะประกอบธุรกิจ โกดังสินค้า - ใกล้บิ๊กซ๊ แม็คโคร - เข้าเมื
  • เจ้าของขายเอง
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินหนองเสือคลอง14 ถมแล้ว 200 ตรว เหมาะปลูกบ้าน ทำสวน ทำการเกษตร อยู่ใกล้แหล่งชุมชน
ขายที่ดินหนองเสือคลอง14 ถมแล้ว 200 ตรว เหมาะปลูกบ้าน ทำสวน ทำการเกษตร อยู่ใกล้แหล่งชุมชน
ศาลาครุ, หนองเสือ, ปทุมธานี
ขาย: 790,000 บาทตรว.ละ 3,950 บาท
พื้นที่ 2 งาน
ที่ดินถมแล้ว 200 ตรว คลอง14 หนองเสือ ราคาเจ้าของขายเองค่ะ ขายราคา 790,000 บาท เนื้อที่ 200 ตรว มีขายเงินสด-เงินผ่อนค่ะ ขายที่ดินถมแล้ว 200 ตรว คลอง14 หนองเสือ อ
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินติดแม่น้ำแควน้อย เมืองกาญจนบุรี 17 ไร่ พร้อมบ้านริมน้ำสวยๆ พร้อมปลูกต้นทุเรียน และผลไม้อื่นๆ ไว้แล้ว ใกล้แหล่งชุมชน
ขายที่ดินติดแม่น้ำแควน้อย เมืองกาญจนบุรี 17 ไร่ พร้อมบ้านริมน้ำสวยๆ พร้อมปลูกต้นทุเรียน และผลไม้อื่นๆ ไว้แล้ว ใกล้แหล่งชุมชน
วังเย็น, เมืองกาญจนบุรี, กาญจนบุรี
ขาย: 38,000,000 บาทไร่ละ 2,218,007 บาท
พื้นที่ 17 ไร่ 53 ตร.วา
ที่ดินสวนผลไม้ติดแม่น้ำแควน้อย กาญจนบุรี พร้อมบ้านริมน้ำ ขายราคาไร่ละ 2,218,036 บาท เนื้อที่ 17-0-52.9 ไร่ ขายที่ดินติดแม่น้ำแควน้อย เมืองกาญจนบุรี 17 ไร่ พร้อม
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินกาญจนบุรี 99 ไร่ ติดถนนคอนกรีต เป็นที่ราบและเป็นเนิน วิวเขาสวย เหมาะทำเกษตร ทำฟาร์ม บรรยากาศดี ทำรีสอร์ท ทำแหล่งท่องเที่ยว
ขายที่ดินกาญจนบุรี 99 ไร่ ติดถนนคอนกรีต เป็นที่ราบและเป็นเนิน วิวเขาสวย เหมาะทำเกษตร ทำฟาร์ม บรรยากาศดี ทำรีสอร์ท ทำแหล่งท่องเที่ยว
หนองปรือ, หนองปรือ, กาญจนบุรี
ขาย: 28,876,750 บาทไร่ละ 290,000 บาท
พื้นที่ 99 ไร่ 2 งาน 30 ตร.วา
ที่ดินหนองปรือ กาญจนบุรี 99 ไร่ อยู่ใกล้อ่างเก็บน้ำห้วยกระพร้อย วิวเขาสวยเลยจ้า ขายไร่ละ 290,000 บาท มีเนื้อที่ดิน 99-2-30 ไร่ ขายที่ดินกาญจนบุรี 99 ไร่ ติดถนนค
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 เดือน
ขายที่ดิน - ที่ดินเปล่า 2-3-8 ไร่ ตารางวา ซอย มหาสวัสดิ์ - บางกรวย แปลงสวย ถมแล้ว
ที่ดินเปล่า 2-3-8 ไร่ ตารางวา ซอย มหาสวัสดิ์ - บางกรวย แปลงสวย ถมแล้ว
ถนนราชพฤกษ์, มหาสวัสดิ์, บางกรวย, นนทบุรี
ขาย: 33,240,000 บาทไร่ละ 12,000,000 บาท
พื้นที่ 2 ไร่ 3 งาน 8 ตร.วา
ที่ดินเปล่า 2 ไร่ 308 ตารางวา ซอย มหาสวัสดิ์ - บางกรวย แปลงสวย ถมแล้ว ที่ตั้ง ซอยมหาสวัสดิ์ 1 ตำบลมหาสวัสดิ์ อำเภอบางกรวย จังหวัดนนทบุรี 11130 รายละเอียดทรัพย์
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า นครนายก 2 ไร่ 3 งาน ติดชลประทาน ใกล้ตัวเมือง เหมาะทำเกษตร/บ้านสวน
ขายที่ดินเปล่า นครนายก 2 ไร่ 3 งาน ติดชลประทาน ใกล้ตัวเมือง เหมาะทำเกษตร/บ้านสวน
ท่าทราย, เมืองนครนายก, นครนายก
ขาย: 1,155,000 บาทไร่ละ 420,000 บาท
พื้นที่ 2 ไร่ 3 งาน
ที่ดินเปล่า นครนายก 2 ไร่ 3 งาน ติดชลประทาน ใกล้ตัวเมือง เหมาะทำเกษตร/บ้านสวน ที่ตั้ง ตำบลท่าทราย อำเภอเมืองนครนายก จังหวัดนครนายก 26000 แผนที่ ขนาดพื้นที่ 2 ไร
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินราคาถูก ทำเลดี 4-0-0 ไร่ พระลับ เมืองขอนแก่น ZK599
ขายที่ดินราคาถูก ทำเลดี 4-0-0 ไร่ พระลับ เมืองขอนแก่น ZK599
พระลับ, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น
ขาย: 8,500,000 บาทไร่ละ 2,125,000 บาท
พื้นที่ 4 ไร่
ที่ดินราคาถูก ทำเลดี ที่ตั้ง ต.พระลับ อ.เมือง จ.ขอนแก่น เนื้อที่ 4-0-0 ไร่ เหมาะสำหรับทำบ้านจัดสรร สร้างบ้านอาศัย สร้างโรงแรม สถานที่ใกล้เคียง - โรงเรียนนานาชาต
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินราคาถูก ทำเลดี 2-0-43 ไร่ หนองไผ่ ชุมแพ ขอนแก่น ZK592
ขายที่ดินราคาถูก ทำเลดี 2-0-43 ไร่ หนองไผ่ ชุมแพ ขอนแก่น ZK592
หนองไผ่, ชุมแพ, ขอนแก่น
ขาย: 4,300,000 บาทไร่ละ 2,040,332 บาท
พื้นที่ 2 ไร่ 43 ตร.วา
ที่ดินราคาถูก ทำเลดี ที่ตั้ง ต.หนองไผ่ อ.ชุมแพ จ.ขอนแก่น เนื้อที่ 2-0-43 ไร่ เหมาะสำหรับ สร้างบ้านอาศัย ทำการเกษตร สถานที่ใกล้เคียง - วิทยาลัยเทคนิคชุมแพ - แม็ค
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 1 ไร่ ใกล้สุวรรณภูมิ ที่ดินตั้งอยู่ที่ถ.ทับยาว อ.ลาดกระบัง กทม.
ขายที่ดิน 1 ไร่ ใกล้สุวรรณภูมิ ที่ดินตั้งอยู่ที่ถ.ทับยาว อ.ลาดกระบัง กทม.
ขุมทอง, ลาดกระบัง, กรุงเทพ
ขาย: 1,700,000 บาทตรว.ละ 4,250 บาท
พื้นที่ 1 ไร่
ที่ดิน2แปลงๆละ1ไร่ ติดถนนในซอย อีกแปลงติดถนน2ด้านมีลำคลองด้านข้าง ใกล้ร.ร. ขุมทองวิทยา ใกล้มอเตอร์ชลบุรี ขนส่งพื้นที่4 เข้าออกได้หลายเส้นทาง ที่ดินตั้งอยู่ที่ถ.
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า ชุมชนเคหะวัดไพร่ฟ้า ถนนราชพฤกษ์
ขายที่ดินเปล่า ชุมชนเคหะวัดไพร่ฟ้า ถนนราชพฤกษ์
บางหลวง, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
ขาย: 890,000 บาทตรว.ละ 16,271 บาท
พื้นที่ 54.7 ตร.วา
ที่ดินเปล่า ชุมชนเคหะวัดไพร่ฟ้า ถนนราชพฤกษ์ ตำบลบางหลวง อำเภอเมืองปทุมธานี จังหวัดปทุมธานี พิกัด q 14.00859798,100.48187560 - เนื้อที่ 54.7 ตารางวา ซอย14 หน้ากว
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินติดถนนตำบลโตนดติดถนนดำ อำเภอโนนสูงจังหวัดนครราชสีมา
ขายที่ดินติดถนนตำบลโตนดติดถนนดำ อำเภอโนนสูงจังหวัดนครราชสีมา
โตนด, โนนสูง, นครราชสีมา
ขาย: กรุณาติดต่อ
พื้นที่ 10 ไร่ 1 งาน 26 ตร.วา
ที่ดินติดถนนตำบลโตนดติดถนนดำ อำเภอโนนสูงจังหวัดนครราชสีมา ขนาดที่ดิน10-1-26ตร.วโฉนด ขายยกแปลง8,200,000บาท ด้านหน้าติดถนน 4 ไร่ถมแล้ว แปลงสวยที่ดินอยู่ในชุมชน ใก
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 เดือน
ขายที่ดิน - ขายด่วนที่ดินคลองแปด 100 ตารางวา ติดถนนคอนกรีตสาธารณะ ถมแล้ว ซอย คุณสัมฤทธิ์ อ.ธัญบุรี จ.ปทุมธานี
ขายด่วนที่ดินคลองแปด 100 ตารางวา ติดถนนคอนกรีตสาธารณะ ถมแล้ว ซอย คุณสัมฤทธิ์ อ.ธัญบุรี จ.ปทุมธานี
ซอย คุณสัมฤทธิ์, ลำผักกูด, ธัญบุรี, ปทุมธานี
ขาย: 1,950,000 บาทตรว.ละ 19,500 บาท
พื้นที่ 1 งาน
ที่ดิน ที่ดิน 100 ตารางวา หน้ากว้างประมาณ 10 ม. ลึก 40 ม. ติดถนนคอนกรีตสาธารณะ กว้าง 6 ม. รูปแปลงทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า มีระบบไฟฟ้า น้ำประปา และท่อระบายน้ำ ที่ดินห
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินซอยสุวินทวงศ์ 106 หน้ากว้างติดถนนซอย 200 ม. หนองจอก กทม. ใกล้สนามกีฬา FBT ราคาต่อรองได้
ขายที่ดินซอยสุวินทวงศ์ 106 หน้ากว้างติดถนนซอย 200 ม. หนองจอก กทม. ใกล้สนามกีฬา FBT ราคาต่อรองได้
กระทุ่มราย, หนองจอก, กรุงเทพ
ขาย: 19,200,000 บาทไร่ละ 1,187,568 บาท
พื้นที่ 16 ไร่ 67 ตร.วา
ที่ดิน ซอยสุวินทวงศ์ 106 หน้ากว้างติดถนนซอยประมาณ 200 เมตร เนื้อที่ 16 ไร่ 67 ตารางวา 6,467 ตร.ว. ปัจจุบันให้เช่าทำนา ราคาต่อรองได้ สถานที่สำคัญเคียง - สวนกีฬาก
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 2 ไร่กว่า พร้อมห้องพัก ใกล้วัดสามประชุม จ.อ่างทอง
ขายที่ดิน 2 ไร่กว่า พร้อมห้องพัก ใกล้วัดสามประชุม จ.อ่างทอง
บางระกำ, โพธิ์ทอง, อ่างทอง
ขาย: 1,000,000 บาทไร่ละ 419,287 บาท
พื้นที่ 2 ไร่ 1 งาน 54 ตร.วา
ที่ดิน 2 ไร่ 154 ตารางวา มีห้องพัก 2 ห้องมีแอร์ทั้ง 2 ห้อง และห้องน้ำในตัว 1 ห้อง ห้องน้ำข้างนอกอีก 1 ห้องพร้อมเข้าอยู่ ใกล้วัดสามประชุม อ.โพธิ์ทอง จ.อ่างทอง มี
  • เจ้าของขายเอง
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินอ่อนนุช ซอย 66 ใกล้สุมขุมวิท 77 ใกล้ bts 176 ตรว . ตารางวาละ 42,000/ตารางวา ทิศใต้ สังคมไม่วุ่นวาย เหมาะปลูกบ้าน
ขายที่ดินอ่อนนุช ซอย 66 ใกล้สุมขุมวิท 77 ใกล้ bts 176 ตรว . ตารางวาละ 42,000/ตารางวา ทิศใต้ สังคมไม่วุ่นวาย เหมาะปลูกบ้าน
ซอยอ่อนนุช ถนนอ่อนนุชซอย 66 , ดอนเมือง, ดอนเมือง, กรุงเทพ
ขาย: 7,392,000 บาทตรว.ละ 42,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน 76 ตร.วา
ที่ดินเปล่า ซอยอ่อนนุช 66 แยก 19 ปรับลดพิเศษสำหรับเดือนนี้เท่านั้น เพียง 42,000/ ตรว. ทำเลทอง ใจกลางอ่อนนุช เข้า-ออกสะดวก เงียบสงบ เหมาะปลูกบ้านหรือซื้อเก็บลงทุ
  • ร้อนเงิน
  • ติดถนน
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 เดือน
ขายที่ดิน - ขายด่วน! ที่ดินทำเลทอง ติดถนนใหญ่ ทับสะแก-หาดวนกร 12 ไร่เศษ เหมาะพัฒนาโครงการ น่าลงทุน
ขายด่วน! ที่ดินทำเลทอง ติดถนนใหญ่ ทับสะแก-หาดวนกร 12 ไร่เศษ เหมาะพัฒนาโครงการ น่าลงทุน
ห้วยยาง, ทับสะแก, ประจวบคีรีขันธ์
ขาย: 18,000,000 บาทไร่ละ 1,399,417 บาท
พื้นที่ 12 ไร่ 3 งาน 45 ตร.วา
ขายด่วน ที่ดินทำเลทอง ทับสะแก-หาดวนกร 12 ไร่เศษ เหมาะพัฒนาโครงการและเก็งกำไร โอกาสทองสำหรับนักลงทุนและผู้พัฒนาอสังหาริมทรัพย์ ที่ดินผืนใหญ่ทำเลศักยภาพ ใกล้ชายหา
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า พร้อมสวนมะม่วง 180 ตร.ว. / 199,999 บ.
ขายที่ดินเปล่า พร้อมสวนมะม่วง 180 ตร.ว. / 199,999 บ.
ดินทอง, วังทอง, พิษณุโลก
ขาย: 199,999 บาทตรว.ละ 1,111 บาท
พื้นที่ 1 งาน 80 ตร.วา
ที่ดินเปล่า พร้อมสวนมะม่วง 180 ตร.ว. / 199,999 บ. เดินทางสะดวก ทำเลดี น้ำไม่ท่วม ต.ดินทอง อ.วังทอง จ.พิษณุโลก กม.6 พิกัดแปลง .
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 เดือน
ขายที่ดิน - ที่ดินรูปทรงสี่เหลี่ยมสวย หน้ากว้าง 12 เมตร ลึก 20 เมตร วางผังอาคารได้ง่ายและโปร่งสบาย ขายถูก
ที่ดินรูปทรงสี่เหลี่ยมสวย หน้ากว้าง 12 เมตร ลึก 20 เมตร วางผังอาคารได้ง่ายและโปร่งสบาย ขายถูก
บางเขน, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย: 6,400,000 บาทตรว.ละ 106,667 บาท
พื้นที่ 60 ตร.วา
ที่ดินเปล่าทำเลทอง ถ.นครอินทร์ ต.สวนใหญ่ อ.เมืองนนทบุรี จ.นนทบุรี เนื้อที่ 60 ตารางวา แปลงสวยรูปทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้าที่มาพร้อมหน้ากว้างถึง 12 เมตร และ ความลึก 20
  • เจ้าของขายเอง
  • ราคาถูก-ต่ำกว่าประเมิน
  • ที่ดินเปล่า