กรองการค้นหา
ประเภท

ขายที่ดิน ทุกจังหวัด ราคา 5 ล้าน ไม่เกิน 10 ล้าน

  • ขายที่ดิน
  • ราคา 5 ล้าน ไม่เกิน 10 ล้าน
พบ 4,521 ประกาศขายที่ดิน ในช่วงราคา 5 ล้าน ถึง 10 ล้านบาท กำลังแสดงหน้า 114 จาก 151 หน้า
ลงโฆษณาตำแหน่งนี้ โปร! 1 แถม 1
ขายที่ดิน - รีบขาย ไร่ล่ะ300,000 #ขายที่ดินสีคิ้ว โฉนด
รีบขาย ไร่ล่ะ300,000 #ขายที่ดินสีคิ้ว โฉนด
ลาดบัวขาว, สีคิ้ว, นครราชสีมา
ขาย: 9,000,000 บาทไร่ละ 300,000 บาท
พื้นที่ 30 ไร่
ต้องการขายด่วน 30 ไร่ ไร่ล่ะ 300,000 โฉนด พร้อมโอน ราคาต่ำกว่าตลาดค่อนข้างเยอะ มีวิวเขา ลาดบัวขาวสีคิ้ว เข้าซอยด่านชั่งสีคิ้ว มีถนนคอนกรีดหน้าที่ดิน โทร
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 244 ตรว บางนา-ตราด ขาเข้า มบ.กรีน วัลเล่ย์ ซอย1/2
ขายที่ดิน 244 ตรว บางนา-ตราด ขาเข้า มบ.กรีน วัลเล่ย์ ซอย1/2
บางนา, บางนา, กรุงเทพ
ขาย: 8,540,000 บาทตรว.ละ 35,000 บาท
พื้นที่ 2 งาน 44 ตร.วา
ที่ดินกว้าง7เมตร -หันหน้าทางทิศเหนือ -หน้างกว้าง31 36เมตร -เหมาะปลูกบ้าน ที่อยู่อาศัย -ห่างจากถนนบางนา-ตราด 500เมตร -ห่างสนามบินสุวรรณภูมิ20ก.ม. -ใกล้ห้างเมกะบา
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
8 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 31ไร่ ตำบลคำโตนด อำเภอประจันตคาม ปราจีนบุรี
ขายที่ดิน 31ไร่ ตำบลคำโตนด อำเภอประจันตคาม ปราจีนบุรี
คำโตนด, ประจันตคาม, ปราจีนบุรี
ขาย: 9,800,000 บาทไร่ละ 307,620 บาท
พื้นที่ 31 ไร่ 3 งาน 43 ตร.วา
ที่ดินขนาด 31-3-43 ไร่ ตั้งอยู่ที่ ตำบลคำโตนด อำเภอประจันตคาม ปราจีนบุรี แยกจากถนนสุวรรณศร ทล.33 ประมาณ 1 กม. ขนาดที่ดิน 150x370 เมตร สภาพที่ดินเป็นที่ดินเปล่า
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินหัวสำโรง 2 ไร่ เกตเวย์ เหมาะทำหมู่บ้าน โกดัง ใกล้ถ.เส้น 331 เพียง 100 เมตร อ.แปลงยาว ฉะเชิงเทรา
ขายที่ดินหัวสำโรง 2 ไร่ เกตเวย์ เหมาะทำหมู่บ้าน โกดัง ใกล้ถ.เส้น 331 เพียง 100 เมตร อ.แปลงยาว ฉะเชิงเทรา
หัวสำโรง, แปลงยาว, ฉะเชิงเทรา
ขาย: 6,406,250 บาทไร่ละ 2,500,000 บาท
พื้นที่ 2 ไร่ 2 งาน 25 ตร.วา
ที่ดินหัวสำโรง 2 ไร่ เกตเวย์ เหมาะทำหมู่บ้าน โกดัง ใกล้ถ.เส้น 331 เพียง 100 เมตร อ.แปลงยาว ฉะเชิงเทรา ที่ตั้ง ต.หัวสำโรง อ.แปลงยาว จ.ฉะเชิงเทรา เนื้อที่ 2 ไร่ 2
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 162 ตรว. ซอย รามคำแหง 182 มีนบุรี ใกล้ BTS สายสีส้ม สถานีเคหะรามคำแหง
ขายที่ดิน 162 ตรว. ซอย รามคำแหง 182 มีนบุรี ใกล้ BTS สายสีส้ม สถานีเคหะรามคำแหง
ซอยรามคำแหง 182 ถนนรามคำแหง, มีนบุรี, มีนบุรี, กรุงเทพ
ขาย: 8,500,000 บาทตรว.ละ 52,469 บาท
พื้นที่ 1 งาน 62 ตร.วา
ที่ดิน 162 ตรว. 648 ตรม. ขายพร้อมสิ่งปลูกสร้างมีบ้าน 2 ชั้น 4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว มีห้องโถงใหญ่ พื้นที่ใช้สอยเยอะมาก จอดรถได้หลายคันเลย หน้ากว้างแปลงที
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
7 เดือน
ขายที่ดิน - ที่ดิน เมืองสมุทรสาคร 1 ไร่ 3 ตร.ว. ใกล้วัดเกตุมดีศรีวราราม
ที่ดิน เมืองสมุทรสาคร 1 ไร่ 3 ตร.ว. ใกล้วัดเกตุมดีศรีวราราม
บางโทรัด, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร
ขาย: 5,500,000 บาทไร่ละ 5,459,057 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 3 ตร.วา
ที่ดิน เมืองสมุทรสาคร 1 ไร่ 3 ตร.ว. ใกล้วัดเกตุมดีศรีวราราม Land, Mueang Samut Sakhon, 1 rai 3 sq w, near Wat Ketumdi Sriwararam. รหัสทรัพย์ PA-673305 แผนที่ทรั
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินทำเลทอง ติดถนน 6 เลน จังหวัดร้อยเอ็ด ห่างจากแยกสุวรรณภูมิ 500 เมตร
ขายที่ดินทำเลทอง ติดถนน 6 เลน จังหวัดร้อยเอ็ด ห่างจากแยกสุวรรณภูมิ 500 เมตร
ซอยหอโหวด ถนนประชาสามัคคี, รอบเมือง, เมืองร้อยเอ็ด, ร้อยเอ็ด
ขาย: 8,000,000 บาทตรว.ละ 27,682 บาท
พื้นที่ 2 งาน 89 ตร.วา
ที่ดินทำเลทอง ติดถนน 6 เลน จังหวัดร้อยเอ็ด ห่างจากแยกสุวรรณภูมิ 500 เมตร จำนวน 2 งาน 89.3 ตารางวา ราคา 8 ล้านบาท -ห่างจากหอโหวด 2 กม. -ห่างจากแยกสุวรรณภูมิ 500
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 9 ไร่ เขตเทศบาลเมืองแกน บ้านแม่หอพระ อำเภอแม่แตง เชียงใหม่
ขายที่ดิน 9 ไร่ เขตเทศบาลเมืองแกน บ้านแม่หอพระ อำเภอแม่แตง เชียงใหม่
ช่อแล, แม่แตง, เชียงใหม่
ขาย: 5,850,000 บาทไร่ละ 650,000 บาท
พื้นที่ 9 ไร่
ที่ดิน 9 ไร่ เขตเทศบาลเมืองแกน บ้านแม่หอพระ อำเภอแม่แตง เชียงใหม่ ประกอบไปด้วยสวนลำไย5ไร่ที่ดินว่างเปล่า 4ไร่ วิวภูเขา 360 องศา เห็นเขื่อนแม่งัด, ดอยหลวง มีน้ำช
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • ติดแม่น้ำ
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินสายเอเซีย ไร่ละ 5.5 ล้าน อำเภอบางปะอิน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
ขายที่ดินสายเอเซีย ไร่ละ 5.5 ล้าน อำเภอบางปะอิน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
ถนนสายเอเซีย กม 61.5(ขาเข้า), บ้านหว้า, บางปะอิน, พระนครศรีอยุธยา
ขาย: 5,500,000 บาทไร่ละ 879,297 บาท
พื้นที่ 6 ไร่ 1 งาน 2 ตร.วา
ที่ดินสายเอเซีย กม 61.5 ขาเข้า - ใกล้ อบต บ้านหว้า - เยื้องนิคมฯไฮเทค - ห่างเซ็นทรัลอยุธยา 10 นาที - 6 ไร่ 102 วา ไร่ละ 5.5 ล้าน พิกัด ที่อยู่ 137 หมู่ 5 ตำบลบ้
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
7 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินติดถนนบุรีรัมย์ ที่ดินทำเลดี ห่างสนามบินบุรีรัมย์เพียง15กม. บรรยากาศดีธรรมชาติมาก
ขายที่ดินติดถนนบุรีรัมย์ ที่ดินทำเลดี ห่างสนามบินบุรีรัมย์เพียง15กม. บรรยากาศดีธรรมชาติมาก
ในเมือง, เมืองบุรีรัมย์, บุรีรัมย์
ขาย: 8,200,000 บาทไร่ละ 750,332 บาท
พื้นที่ 10 ไร่ 3 งาน 71.4 ตร.วา
ที่ดินติดถนนบุรีรัมย์ ที่ดินทำเลดี ห่างสนามบินบุรีรัมย์เพียง15กม. บรรยากาศดีธรรมชาติมาก เนื้อที่ 10 ไร่ 371.4 ตารางวา หน้ากว้างติดถนน 43 เมตร ยาวด้านขวา 299 เมต
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
8 เดือน
ขายที่ดิน - Land for sale Maha Sarakham ขายที่ดิน มหาสารคาม 2 ไร่ 2 งาน 22 ตรว. ติดถนนสาธารณะประโยชน์
Land for sale Maha Sarakham ขายที่ดิน มหาสารคาม 2 ไร่ 2 งาน 22 ตรว. ติดถนนสาธารณะประโยชน์
ท่าขอนยาง, กันทรวิชัย, มหาสารคาม
ขาย: 6,900,000 บาทไร่ละ 2,700,587 บาท
พื้นที่ 2 ไร่ 2 งาน 22 ตร.วา
ที่ดิน มหาสารคาม . 2 ไร่ 2 งาน 22 ตรว. ราคา 6,900,000 บาท โอนฟรี . ตั้งอยู่ที่ ตำบลท่าขอนยาง อ. กันทรวิชัย จ.มหาสารคาม -ติดถนนสาธารณะประโยชน์ -ใกล้ทางหลวง หมายเ
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเมืองบุรีรัมย์ติดถนน 4 เลน เพียงไร่ละ 750,000 เท่านั้น ทำเลดี ถูกที่สุดในย่านนี้!!
ขายที่ดินเมืองบุรีรัมย์ติดถนน 4 เลน เพียงไร่ละ 750,000 เท่านั้น ทำเลดี ถูกที่สุดในย่านนี้!!
บ้านด่าน, บ้านด่าน, บุรีรัมย์
ขาย: 7,867,800 บาทไร่ละ 719,934 บาท
พื้นที่ 10 ไร่ 3 งาน 71.4 ตร.วา
ที่ดินเมืองบุรีรัมย์ติดถนน 4 เลน เพียงไร่ละ 750,000 เท่านั้น ทำเลดี ถูกที่สุดในย่านนี้ เนื้อที่ 10 ไร่ 371.4 ตารางวา หน้ากว้างติดถนน 33 เมตร ยาวด้านขวา 311 เมตร
  • เจ้าของขายเอง
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
5 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินตรงข้ามบ้านร้อยอันพันอย่าอำเภอหางดงตารางวาละ 3,750 จำนวน 3 ไร่(5 ล้าน)
ขายที่ดินตรงข้ามบ้านร้อยอันพันอย่าอำเภอหางดงตารางวาละ 3,750 จำนวน 3 ไร่(5 ล้าน)
หารแก้ว, หางดง, เชียงใหม่
ขาย: 5,000,000 บาทไร่ละ 1,666,667 บาท
พื้นที่ 3 ไร่
ที่ดินตรงข้ามบ้านร้อยอันพันอย่าอำเภอหางดงตารางวาละ 3,750 จำนวน 3 ไร่ 5 ล้าน -ด้านหน้าที่ติดถนนสาธารณะความกว้างถนน 8 เมตร -หน้าที่ดินที่ติดถนนลาดยางกว้าง 50 เมตร...
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 6 ไร่ ตำบลวังน้ำเขียว อำเภอกำแพงแสน นครปฐม
ขายที่ดิน 6 ไร่ ตำบลวังน้ำเขียว อำเภอกำแพงแสน นครปฐม
วังน้ำเขียว, กำแพงแสน, นครปฐม
ขาย: 8,500,000 บาทไร่ละ 1,355,122 บาท
พื้นที่ 6 ไร่ 1 งาน 9 ตร.วา
ที่ดินขนาด 6-1-9 ไร่ พร้อมบ้านชั้นเดียว 1 หลัง และสวนผลไม้ มะพร้าว/มะม่วง ที่ดิน กว้างxลึก 42มx200ม ด้านหน้าติดถนนลาดยาง 2 เลน สถานที่ใกล้เคียง ถนนมาลัยแมน มหาว
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ที่ดินเปล่า ซอยเอราวัณ 18 & ซอยเอราวัณ 19 เนื้อที่ 809 ตารางวา ตำบลคลองสอง อำเภอคลองหลวง จังหวัดปทุมธานี
ที่ดินเปล่า ซอยเอราวัณ 18 & ซอยเอราวัณ 19 เนื้อที่ 809 ตารางวา ตำบลคลองสอง อำเภอคลองหลวง จังหวัดปทุมธานี
คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี
ขาย: 5,582,100 บาทไร่ละ 2,760,000 บาท
พื้นที่ 2 ไร่ 9 ตร.วา
ที่ดินเปล่า เข้า-ออกได้ 2 ซอย ซอยเอราวัณ 18 และซอยเอราวัณ 19 ทางเป็นทางสาธารณะ 2 ซอย หน้าแปลงกว้าง เหมาะสำหรับทำโกดังเก็บสินค้า ที่อยู่อาศัย หรือทำเป็นหอพัก, ห้
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า ลาดพร้าว71 ซอยสังคมสงเคราะห์ 24 เเจวงลาดพร้าว เขตลาดพร้าว กรุงเทพ10230
ขายที่ดินเปล่า ลาดพร้าว71 ซอยสังคมสงเคราะห์ 24 เเจวงลาดพร้าว เขตลาดพร้าว กรุงเทพ10230
จรเข้บัว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ
ขาย: 8,800,000 บาทตรว.ละ 68,217 บาท
พื้นที่ 1 งาน 29 ตร.วา
ที่ดินเปล่า ลาดพร้าว71 ซอยสังคมสงเคราะห์ 24 เเจวงลาดพร้าว เขตลาดพร้าว กรุงเทพ10230 ราคาขาย ตารางวา 68,217บาท/ต่อตารางวา ขายที่ดินพร้อมบ้านเดี่ยวชั้นเดี่ยว เนื้อ
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายด่วน! ที่ดินสวย 4-0-06 ไร่ เกาะเต่า ห่างจากอ่าวหินวง 800 เมตร ราคาพิเศษ: ราคาขายยกแปลง 8,000,000 บาท ถูกที่สุดในโซนนี้!!
ขายด่วน! ที่ดินสวย 4-0-06 ไร่ เกาะเต่า ห่างจากอ่าวหินวง 800 เมตร ราคาพิเศษ: ราคาขายยกแปลง 8,000,000 บาท ถูกที่สุดในโซนนี้!!
เกาะเต่า, เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี
ขาย: 8,000,000 บาทไร่ละ 1,992,528 บาท
พื้นที่ 4 ไร่ 6 ตร.วา
ขายด่วน ที่ดินสวย 4-0-06 ไร่ เกาะเต่า ห่างจากอ่าวหินวง 800 เมตร ราคาพิเศษ ราคาขายยกแปลง 8,000,000 บาท ถูกที่สุดในโซนนี้ ที่ดินสวย รูปทรงสี่เหลี่ยมจัตุรัส เหมาะส
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 35 ไร่ วังไผ่ ห้วยกระเจา กาญจนบุรี
ขายที่ดิน 35 ไร่ วังไผ่ ห้วยกระเจา กาญจนบุรี
วังไผ่, ห้วยกระเจา, กาญจนบุรี
ขาย: 7,013,000 บาทไร่ละ 200,000 บาท
พื้นที่ 35 ไร่ 26 ตร.วา
ที่ดิน 35ไร่ 62 ตารางวา ตำบลวังไผ่ อำเภอห้วยกระเจา จังหวัดกาญจนบุรี ติดถนน 3ด้าน มีโฉนดครุฑแดง พิกัดที่ 14.413086, 99.624470 ขายไร่ละ200,000 บาท T.
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
11 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเขาใหญ่ บนเนินวิวเขา บรรยากาศดี ต.ขนงพระ อ.ปากช่อง จ.นครราชสีมา
ขายที่ดินเขาใหญ่ บนเนินวิวเขา บรรยากาศดี ต.ขนงพระ อ.ปากช่อง จ.นครราชสีมา
ขนงพระ, ปากช่อง, นครราชสีมา
ขาย: 8,500,000 บาทไร่ละ 2,409,639 บาท
พื้นที่ 3 ไร่ 2 งาน 11 ตร.วา
ที่ดินเขาใหญ่ บนเนินวิวเขา บรรยากาศดี ต.ขนงพระ อ.ปากช่อง จ.นครราชสีมา เนื้อที่ 3 ไร่ 211 ตรว. รายละเอียด ด้านหน้า 79.26 เมตร ด้านขวา 113.89 เมตร ด้านซ้าย 101.86
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดภูเขา
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
5 เดือน
ขายที่ดิน - ขายด่วนที่ดินสามโคก 3-1-85 ไร่ แปลงมุม ติดถนนคอนกรีตสาธารณะ ซอย วัดเชิงท่า จ.ปทุมธานี
ขายด่วนที่ดินสามโคก 3-1-85 ไร่ แปลงมุม ติดถนนคอนกรีตสาธารณะ ซอย วัดเชิงท่า จ.ปทุมธานี
บางกระบือ, สามโคก, ปทุมธานี
ขาย: 8,656,250 บาทไร่ละ 2,500,000 บาท
พื้นที่ 3 ไร่ 1 งาน 85 ตร.วา
ขายด่วนที่ดินสามโคก 3-1-85 ไร่ แปลงมุม ติดถนนคอนกรีตสาธารณะ ซอย วัดเชิงท่า จ.ปทุมธานี ตารางวาละ 6,250 บาท ไร่ละ 2.5 ลบ. - ราคาทั้งแปลง 8,656,250 บาท โฉนดปลอดภาร
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินติดคลองนายหลีก 258.9 ตารางวา ทำเลธุรกิจค้าขายได้ ถมแล้วทั้งแปลง อ.บางบัวทอง จ.นนทบุรี
ขายที่ดินติดคลองนายหลีก 258.9 ตารางวา ทำเลธุรกิจค้าขายได้ ถมแล้วทั้งแปลง อ.บางบัวทอง จ.นนทบุรี
บางคูรัด, บางบัวทอง, นนทบุรี
ขาย: 5,500,000 บาทตรว.ละ 21,244 บาท
พื้นที่ 2 งาน 58.9 ตร.วา
ที่ดินติดคลองนายหลีก 258.9 ตารางวา ทำเลธุรกิจค้าขายได้ ถมแล้วทั้งแปลง อ.บางบัวทอง จ.นนทบุรี ตารางวาละ 21,244 บาท - เหมาทั้งแปลง 5,500,000 บาท โฉนดปลอดภาระ พร้อม
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินหลังตลาดบุญอนัต์ 102 ตารางวา แปลงมุม ติดถนนคอนกรีตสาธารณะ ซอย สรงประภา 9 ดอนเมือง
ขายที่ดินหลังตลาดบุญอนัต์ 102 ตารางวา แปลงมุม ติดถนนคอนกรีตสาธารณะ ซอย สรงประภา 9 ดอนเมือง
ดอนเมือง, ดอนเมือง, กรุงเทพ
ขาย: 5,500,000 บาทตรว.ละ 53,922 บาท
พื้นที่ 1 งาน 2 ตร.วา
ที่ดินหลังตลาดบุญอนัต์ 102 ตารางวา แปลงมุม ติดถนนคอนกรีตสาธารณะ ซอย สรงประภา 9 ดอนเมือง ราคาทั้งแปลง 5,500,000 บาท - ราคาเฉลี่ยต่อตารางวาละ 53,922 บาท ค่าโอน ภา
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ที่ดินเชียงราย ต.รอบเวียง อ.เมือง 334.2 ตร.วา
ที่ดินเชียงราย ต.รอบเวียง อ.เมือง 334.2 ตร.วา
ซอย8 ถนน18 มิถุนา, รอบเวียง, เมืองเชียงราย, เชียงราย
ขาย: 10,000,000 บาทตรว.ละ 29,940 บาท
พื้นที่ 3 งาน 34 ตร.วา
ที่ดินเปล่า 334.2 ตรว. รูปสี่เหลี่ยมผืนผ้า หน้ากว้าง 63 เมตร ลึก 21.5 เมตร อยู่ในย่านชุมชน เหมาะสมทำคอนโด อพาร์ทเมนต์ หอพัก อยู่ที่ถนน 18 มิถุนา ใกล้ห้างเซ็นทรั
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน พร้อมร้านอาหาร และบ้านสวน ขนาด 1 ไร่ 2 งาน 85 ตารางวา ตำบลสันโป่ง อำเภอแม่ริม จังหวัดเชียงใหม่
ขายที่ดิน พร้อมร้านอาหาร และบ้านสวน ขนาด 1 ไร่ 2 งาน 85 ตารางวา ตำบลสันโป่ง อำเภอแม่ริม จังหวัดเชียงใหม่
สันโป่ง, แม่ริม, เชียงใหม่
ขาย: 8,900,000 บาทไร่ละ 5,197,080 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 2 งาน 85 ตร.วา
ที่ดิน พร้อมร้านอาหาร และบ้านสวน ขนาด 1 ไร่ 2 งาน 85 ตารางวา ตำบลสันโป่ง อำเภอแม่ริม จังหวัดเชียงใหม่ ราคา 8,900,000 บาท 1 ไร่ 2 งาน 85 ตารางวา พร้อมร้านอาหาร ซ
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
8 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินทำเลทอง 5.9ล้าน ห่างจากแยกบ้านเลื่อม อุดรธานี เพียง 350 เมตร
ขายที่ดินทำเลทอง 5.9ล้าน ห่างจากแยกบ้านเลื่อม อุดรธานี เพียง 350 เมตร
บ้านเลื่อม, เมืองอุดรธานี, อุดรธานี
ขาย: 5,900,000 บาทตรว.ละ 56,190 บาท
พื้นที่ 1 งาน 5 ตร.วา
ที่ดินทำเลทอง 5.9ล้าน ห่างจากแยกบ้านเลื่อม อุดรธานี เพียง 350 เมตร พื้นที่ 105ตารางวา กว้าง10ม. 41ม. ที่ดินสวย เหมาะแก่การเก็งกำไร เยื้องโลตัสเล็กบ้านเลื่อม ก่อ
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี