เบราว์เซอร์ของคุณถูกปิดการใช้งาน Javascript อยู่
โรงงาน / โกดัง
เพิ่มเติม (2)
ค้นหา
ราคา
บาท
บาท
พื้นที่
ตรว.
100 ตรว.
200 ตรว.
300 ตรว.
1 ไร่
2 ไร่
4 ไร่
6 ไร่
8 ไร่
10 ไร่
15 ไร่
20 ไร่
50 ไร่
80 ไร่
100 ไร่
ตรว.
100 ตรว.
200 ตรว.
300 ตรว.
1 ไร่
2 ไร่
4 ไร่
6 ไร่
8 ไร่
10 ไร่
15 ไร่
20 ไร่
50 ไร่
80 ไร่
100 ไร่
จำนวนห้อง
ขั้นต่ำ
1 ห้อง
2 ห้อง
3 ห้อง
4 ห้อง
5 ห้อง
6 ห้อง
7 ห้อง
8 ห้อง
9 ห้อง
10 ห้อง
สูงสุด
1 ห้อง
2 ห้อง
3 ห้อง
4 ห้อง
5 ห้อง
6 ห้อง
7 ห้อง
8 ห้อง
9 ห้อง
10 ห้อง
ค้นหา
ขายที่ดิน ทุกจังหวัด ราคา 5 ล้าน ไม่เกิน 10 ล้าน
ขายที่ดิน
ราคา 5 ล้าน ไม่เกิน 10 ล้าน
พบ 4,521 ประกาศขายที่ดิน ในช่วงราคา 5 ล้าน ถึง 10 ล้านบาท กำลังแสดงหน้า 121 จาก 151 หน้า
ลงโฆษณาตำแหน่งนี้
โปร! 1 แถม 1
ใครอยากมีที่ดินปลูกบ้าน ทำสวนบนพื้นที่เล็กๆ ที่นี่เลย ซ. 1 แม่น้ำคู้ ปลวกแดง ระยอง ขนาด 2 ไร่ (แบ่งขายได้จ้า)
แม่น้ำคู้, ปลวกแดง, ระยอง
ขาย:
5,200,000
บาท
ไร่ละ 2,600,000 บาท
พื้นที่ 2 ไร่
ที่ดินปลูกบ้าน ทำสวนบนพื้นที่เล็กๆ ที่นี่เลย ซ. 1 แม่น้ำคู้ ปลวกแดง ระยอง ขนาด 2 ไร่ แบ่งขายได้จ้า ถ.กว้าง 6ม. ถูกสุดเพียงไร่ละ 2.6 ลบ. เท่านั้น แผนที่ โทรเลย โ...
ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ซอย 1 แม่น้ำคู้ ปลวกแดง ระยอง ขนาด 1-3-36 ไร่ ทั้งหมด 3 ล๊อค หน้ากว้าง 23ม. ยาว 128ม
ซอย1, แม่น้ำคู้, ปลวกแดง, ระยอง
ขาย:
5,000,000
บาท
ไร่ละ 2,500,000 บาท
พื้นที่ 2 ไร่
โอกาสทองที่นักลงทุนไม่ควรพลาด ซอย 1 แม่น้ำคู้ ปลวกแดง ระยอง ขนาด 2 ไร่ ทั้งหมด 3 ล๊อค หน้ากว้าง 25ม. ยาว 128ม. เพียงไร่ละ 2.5 ล้านบาท สถานที่ใกล้เคียง 2.4 กม. น...
ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดินสวย ติดแม็คโครหนองคาย ติดทางสาธารณะ เข้าออกได้หลายทาง ทำเลดี
โพธิ์ชัย, เมืองหนองคาย, หนองคาย
ขาย:
8,500,000
บาท
ไร่ละ 829,268 บาท
พื้นที่ 10 ไร่ 1 งาน
ที่ดินสวย ติดแม็คโครหนองคาย ติดทางสาธารณะ เข้าออกได้หลายทาง ทำเลดี ที่ตั้ง บ้านคำแค ตำบล โพธิ์ชัย อำเภอเมืองหนองคาย จ.หนองคาย 43000 g_st il ขนาดพื้นที่ 9 ไร่ 1 ...
เจ้าของขายเอง
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดินเปล่า 8 ไร่ ด้านหน้าติดถนนหลวง อำเภอเมืองชัยภูมิ จังหวัดชัยภูมิ
รอบเมือง, เมืองชัยภูมิ, ชัยภูมิ
ขาย:
8,000,000
บาท
ไร่ละ 1,000,000 บาท
พื้นที่ 8 ไร่
ที่ดินเปล่า 8 ไร่ ด้านหน้าติดถนนหลวง อำเภอเมืองชัยภูมิ จังหวัดชัยภูมิ ที่ตั้ง ตำบลรอบเมือง อำเภอเมืองชัยภูมิ จังหวัดชัยภูมิ 36000 พิกัด รายละเอียด ที่ดิน 8 ไร่ต...
เจ้าของขายเอง
ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดินเปล่า 4 ไร่ 3 งาน 99 ตารางวา ต.ป่าป้อง อ.ดอยสะเก็ด แปลงสวย วิวภูเขา
ป่าป้อง, ดอยสะเก็ด, เชียงใหม่
ขาย:
6,000,000
บาท
ไร่ละ 1,200,600 บาท
พื้นที่ 4 ไร่ 3 งาน 99 ตร.วา
ที่ดินแปลงสวย ยกแปลง 6,000,000 บาท - สี่เหลี่ยมผืนผ้า เนื้อที่ 4 ไร่ 3 งาน 99 ตารางวา - ที่ตั้ง หมู่บ้านป่าป้อง ม.3 ต.ป่าป้อง อ.ดอยสะเก็ด จ.เชียงใหม่ - เจ้าของต...
เจ้าของขายเอง
ที่ดินเปล่า
ติดถนน
วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดินอต.เหมืองแก้ว อ.แม่ริม จ.เชียงใหม่ มีทั้งหมด 7 แปลง วาละ 15,500 บาท
เหมืองแก้ว, แม่ริม, เชียงใหม่
ขาย:
7,750,000
บาท
ไร่ละ 6,200,000 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 1 งาน
ที่ดินแม่ริม ใกล้ตลาดป่าข่อยใต้ วงแหวนรอบ2 ใกล้ตัวเมืองเชียงใหม่ มี 7 แปลง ตร.วา ละ 15,500 บาท แปลงที่1,2 เนื้อที่ 1-1-0 ไร่ ราคา 7,750,000 บ. แปลงที่ 3,5 เนื้อ...
ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ทำเลดีเยี่ยม ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง ซ.ติวานนท์ 18 แยก3/8
ซอยติวานนท์ 18 แยก 3/8, ตลาดขวัญ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย:
9,500,000
บาท
ตรว.ละ 63,758 บาท
พื้นที่ 1 งาน 49 ตร.วา
ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้างพร้อมเป็นของคุณ เพื่อสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมหรือนัดหมายต่อรองราคาโทรเลย รายละเอียด - ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง - เนื้อที่ 149 ตารางวา - หน้...
ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน 115 ตร วา เขตชุมชน ซอยพยอม ประตูน้ำพระอินทร์
ซอยพยอม5, พยอม, วังน้อย, พระนครศรีอยุธยา
ขาย:
6,000,000
บาท
ตรว.ละ 52,174 บาท
พื้นที่ 1 งาน 15 ตร.วา
ซอย พยอม 5 อ.วังน้อย จ.อยุธยา ห่างถนนพหลโยธิน 300ม ประตูน้ำพระอินทร์ ติดถนนเลียบคลองระพีพัฒน์ หน้ากว้าง 17ม. ลึก 21 ม. เขตชุมชน ใกล้ถนนใหญ่ ใกล้โรงเรียน การเดิน...
เจ้าของขายเอง
ที่ดินเปล่า
ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ที่ดินเปล่าขอแก่น โฉนดครุฑแดง (เลขโฉนด20830) ต.บัวเงิน อ.น้ำพอง จ.ขอนแก่น เนื้อที่ 29.1 ไร่. ราคา 250,000 ต่อไร่
พังทุย, น้ำพอง, ขอนแก่น
ขาย:
7,312,500
บาท
ไร่ละ 250,000 บาท
พื้นที่ 29 ไร่ 1 งาน
ที่ดินเปล่า ใกล้ อบต.พังทุย โฉนดครุฑแดง เลขโฉนด20830 ต.บัวเงิน อ.น้ำพอง จ.ขอนแก่น เนื้อที่ 29.1 ไร่. ราคา 250,000 ต่อไร่ โอนคนละครึ่ง น้ำไฟเชื่อมถึง ใกล้ อบต. พ...
เจ้าของขายเอง
ที่ดินเปล่า
ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดินหทัยราษฏร์ ลำลูกกา 1 ไร่ ซอยวงศกร1 ใกล้ตลาดวงศกร-1.6กม. ต.ลาดสวาย จ.ปทุมธานี
ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
ขาย:
8,200,000
บาท
ตรว.ละ 20,500 บาท
พื้นที่ 1 ไร่
ที่ดินหทัยราษฏร์ ลำลูกกา 1 ไร่ ซอยวงศกร1 ใกล้ตลาดวงศกร-1.6กม. ต.ลาดสวาย จ.ปทุมธานี ที่ตั้ง ลาดสวาย ลำลูกกา ปทุมธานี เนื้อที่ 1 ไร่ รายละเอียด หน้ากว้าง 62 เมตร ...
เจ้าของขายเอง
ที่ดินเปล่า
ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขาย ที่ดิน 99 ตรว ใกล้ ถนนใหญ่ แค่ 2 นาที ถ.นครอินทร์ ต.ตลาดขวัญ อ.เมืองนนทบุรี จ.นนทบุรี
ซอยประชาราษฎร์ 1 แยก 1 ถนนนครอินทร์, ตลาดขวัญ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย:
7,000,000
บาท
ตรว.ละ 70,707 บาท
พื้นที่ 99 ตร.วา
ที่ดิน 99 ตรว. แปลงมุม พร้อมสิ่งปลูกสร้าง ใกล้แหล่งอำนวยความสะดวกครบครัน ไม่ต้องใช้รถก็ยังสะดวก เดินไม่ไกล ถึง MRT ติวานนท์ ใกล้ทั้งห้าง Big C ติวานนท์, สุกี้ตี...
ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
7 เดือน
ขายที่ สวยถมแน่น เกือบ 2 ไร่ ติดถนน 2 ด้าน ราคา ต่ำกว่าตลาด แถมฟรี !โกดังขนาด 120 ตารางเมตร ใกล้คลองสี่วา-เอกชัย - KK3623S
คอกกระบือ, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร
ขาย:
8,991,514
บาท
ตรว.ละ 28,275 บาท
พื้นที่ 3 งาน 18 ตร.วา
ที่ดินเกือบ 2 ไร่ มากคุณประโยชน์ รถสามารถเข้า-ออกได้สะดวก ติดถนน 2 ด้าน ทั้งด้านหน้า และ ด้านข้าง หน้ากว้าง 35 เมตร ลึก 86-90 เมตร ถมพร้อมใช้ เริ่มธุรกิจง่าย แถ...
เจ้าของขายเอง
ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขาย ที่ดิน 162 ตรว. ซอย รามคำแหง 182 มีนบุรี ใกล้ รถไฟฟ้า สายสีส้ม สถานีเคหะฯ ใกล้ห้าง Big C , โลตัส ฯ
ซอยรามคำแหง 182 ถนนรามคำแหง, มีนบุรี, มีนบุรี, กรุงเทพ
ขาย:
8,500,000
บาท
ตรว.ละ 52,469 บาท
พื้นที่ 1 งาน 62 ตร.วา
ที่ดิน 162 ตรว หน้ากว้างแปลงที่ดิน 19 เมตร ลึก 33 เมตร ผังเมือง สีเหลือง ย 3 อยู่ในซอยรามคำแหง 182 จากปากซอยเข้าไปประมาณ 800 เมตร ใกล้สถานีรถไฟฟ้าสายสีส้ม สถานี...
ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
7 เดือน
ขายถูกมากก ที่ดิน 3-2-26 ไร่ เมืองโคราช พร้อมบ้านเดี่ยว ชั้นเดียว 1 หลัง อยู่ถนนเลี่ยงเมืองโคราช ใกล้ M6 มอเตอร์เวย์ใหม่แค่ 6นาที ใกล้ศาลปกครอง
พุดซา, เมืองนครราชสีมา, นครราชสีมา
ขาย:
6,000,000
บาท
ไร่ละ 1,683,029 บาท
พื้นที่ 3 ไร่ 2 งาน 26 ตร.วา
ขายถูกมากก ที่ดิน 3-2-26 ไร่ เมืองโคราช พร้อมบ้านเดี่ยว ชั้นเดียว 1 หลัง อยู่ถนนเลี่ยงเมืองโคราช ใกล้ M6 มอเตอร์เวย์ใหม่แค่ 6นาที ใกล้ศาลปกครอง ที่ดิน3 แปลง รวม
ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 เดือน
ที่ดินเปล่าแบ่งขาย ทำเลทอง ห่างจากศูนย์การแพทย์มหาวิทยาลัยวลัยลักษณ์ 2 กม.
โพธิ์ทอง, ท่าศาลา, นครศรีธรรมราช
ขาย:
6,600,000
บาท
ไร่ละ 4,748,201 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 1 งาน 56 ตร.วา
ที่ดินเปล่าแบ่งขาย ทำเลทอง ห่างจากศูนย์การแพทย์มหาวิทยาลัยวลัยลักษณ์ 2 กม. แบ่งเป็น ล็อคละ 200 ตรว. ทั้งหมด 2 ล็อค ตรว.ละ 16,500 บาท พิกัด ต.โพธิ์ทอง อ.ท่าศาลา ...
ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน 2 ไร่ ถมเรียบร้อยแล้ว ติดถนนใหญ่เข้าซอยประมาณ150 เมตร มีน้ำปะปาภูมิภาค มีไฟฟ้าเรียบร้อย
ซอยมาบโป่ง 4 ถนนสุขประยูร, มาบโป่ง, พานทอง, ชลบุรี
ขาย:
9,247,500
บาท
ไร่ละ 4,500,000 บาท
พื้นที่ 2 ไร่ 22 ตร.วา
ที่ดิน ต.มาบโป่ง อ.พานทอง จ.ชลบุรี จำนวน 2ไร่ 22ตรว ถมแล้ว เหมาะสำหรับสร้างบ้านจัดสรรเพื่อขาย หรือสร้างโรงงานประกอบกิจการของท่าน...
เจ้าของขายเอง
ที่ดินเปล่า
ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดินสวย ราคาถูก ทำเลดี ติดถนนเรียบทางรถไฟรางคู่ เนื้อที่ 2ไร่ 41 ตร.วา อ.เมือง จ.นครปฐม เนื้อที่ติดถนนหน้ากว้าง 48 ม.
ลำพยา, เมืองนครปฐม, นครปฐม
ขาย:
6,000,000
บาท
ไร่ละ 2,853,746 บาท
พื้นที่ 2 ไร่ 41 ตร.วา
ที่ดินสวย ราคาถูก ทำเลดี ติดถนนเรียบทางรถไฟรางคู่ เนื้อที่ 2ไร่ 41 ตร.วา อ.เมือง จ.นครปฐม เนื้อที่ติดถนนหน้ากว้าง 48 ม. กำลังมีโครงการทำเป็นถนนลาดยาง/ปูนซีเมนต์...
เจ้าของขายเอง
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดินติดถนนทำเลดี อำเภอกุฉินารายณ์ จังหวัดกาฬสินธุ์
บัวขาว, กุฉินารายณ์, กาฬสินธุ์
ขาย:
5,000,000
บาท
ไร่ละ 289,184 บาท
พื้นที่ 17 ไร่ 1 งาน 16 ตร.วา
ที่ดินติดถนนทำเลดี อำเภอกุฉินารายณ์ จังหวัดกาฬสินธุ์ ที่ตั้ง ตำบลบัวขาว อำเภอกุฉินารายณ์ จังหวัดกาฬสินธุ์ 46110 ขนาดพื้นที่ 17 ไร่ 1 งาน 16 ตารางวา รายละเอียด -...
เจ้าของขายเอง
ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดินเปล่าถนนลาดกระบังซอย14/1 เนื้อที่300ตารางวา ใกล้โรบินสันลาดกระบัง ตำบลราชาเทวะ อำเภอบางพลี สมุทรปราการ 10540
ซอยลาดกระบังซอย14/1 ถนนลาดกระบัง, ราชาเทวะ, บางพลี, สมุทรปราการ
ขาย:
5,400,000
บาท
ตรว.ละ 18,000 บาท
พื้นที่ 3 งาน
ที่ดิน300ตารางวา -กว้าง40เมตร -ลึก42เมตร -ถนนรถสวนกันได้ -ถนนคอนกรีน -ลักษณะที่ดินเป็นหญ้า -ถนนลาดกระบัง14/1 -ต.ราชาเทวะ -อ.บางพลี -จ.สมุทรปราการ -ใกล้โรบินสันล...
ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ที่ดินเปล่า แม่แตง จังหวัดเชียงใหม่ จำนวน 2 ไร่ 64 ตารางวา
ขี้เหล็ก, แม่แตง, เชียงใหม่
ขาย:
6,500,000
บาท
ไร่ละ 3,009,259 บาท
พื้นที่ 2 ไร่ 64 ตร.วา
ที่ดินสวย จำนวน 2 ไร่ 64 ตารางวา เหมาะสำหรับทำโฮมสเตย์ หรือ สวนเกษตร มีเพื่อนบ้าน ไม่เปลี่ยว ทางเข้าผ่านวัดรำเปิง แม่แตงเชียงใหม่ระยะทาง 1.23 กิโลเมตรจากถนนโชตน...
เจ้าของขายเอง
ที่ดินเปล่า
ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ที่ดินเปล่า ปากคาด จังหวัดบึงกาฬ จำนวน 10 ไร่ 57 ตารางวา
นาดง, ปากคาด, บึงกาฬ
ขาย:
5,000,000
บาท
ไร่ละ 492,975 บาท
พื้นที่ 10 ไร่ 57 ตร.วา
ที่ดินสวยจำนวน 10 ไร่ 57 ตารางวา ถนนลาดยางเข้าถึงหน้าที่ดิน เหมาะสำหรับทำสวนเกษตร หรือ โฮมสเตย์ จากถนนสุขสันต์ 800 เมตร อยู่ห่างแหล่งชุมชน หมู่บ้านโสกบง 1.50 ก....
เจ้าของขายเอง
ที่ดินเปล่า
ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน ราคาต่ำกว่าท้องตลาด หลังด่านชั่งสีคิ้ว | 30 ไร่| 300,000 /ไร่ | (750บ./ตร.ว. )ยกแปลง 9 ลบ. ต.ลาดบัวขาว อ.สีคิ้ว จ.นครราชสีมา
ลาดบัวขาว, สีคิ้ว, นครราชสีมา
ขาย:
9,000,000
บาท
ไร่ละ 150,000 บาท
พื้นที่ 60 ไร่
ที่ดิน ราคาต่ำกว่าท้องตลาด หลังด่านชั่งสีคิ้ว 30 ไร่ 300,000 /ไร่ 750บ./ตร.ว. กว้าง 80ม. ยาว 385 ม. ยกแปลง 9 ลบ. ต.ลาดบัวขาว อ.สีคิ้ว จ.นครราชสีมา. ขายที่ดินราค...
เจ้าของขายเอง
ที่ดินเปล่า
ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ที่ดินวิวเขาล้อมรอบ (กุดคล้า-ผ่านศึก เขาใหญ่) 1-0-91 ไร่. (12,500บ./วา.) หทัยวนารีสอร์ท บ.โนนกระโดน ต.ดงพญาเย็น อ.ปากช่อง
พญาเย็น, ปากช่อง, นครราชสีมา
ขาย:
6,100,000
บาท
ไร่ละ 4,969,450 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 91 ตร.วา
ที่ดินวิวเขาล้อมรอบ กุดคล้า-ผ่านศึก เขาใหญ่ 1-0-91 ไร่. 12,500บ./วา. หทัยวนารีสอร์ท บ.โนนกระโดน ต.ดงพญาเย็น อ.ปากช่อง L058 ชมรีวิว ทางเข้าติดกับร้านอาหาร quot ล...
ร้อนเงิน
ที่ดินเปล่า
ติดถนน
ติดภูเขา
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน หลังดูโฮมโคราช l 2-1-16 ไร่.l 8,500 /วา ต.หนองบัวศาลา อ.เมือง จ.นครราชสีมา.
หนองบัวศาลา, เมืองนครราชสีมา, นครราชสีมา
ขาย:
7,800,000
บาท
ไร่ละ 3,406,114 บาท
พื้นที่ 2 ไร่ 1 งาน 16 ตร.วา
ที่ดิน หลังดูโฮมโคราช l 2-1-16 ไร่.l 8,500 /วา ต.หนองบัวศาลา อ.เมือง จ.นครราชสีมา. ตัดใจ ขาย quot ที่ดิน แปลงสวย quot ทำเลทอง quot รอบข้างหมู่บ้านจัดสรร. ต .หนอ...
เจ้าของขายเอง
ร้อนเงิน
ที่ดินเปล่า
ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ที่ดินวิวเขา (ติด"ปลายฟ้า hotel " ) | (4-3-82 ไร่.) | (ตรว.ล่ะ 3,000 บาท) | เพียง 5.9 ล้าน | ก่อนถึง My Ozone ต.คลองม่วง อ.ปากช่อง จ.นครราชส
คลองม่วง, ปากช่อง, นครราชสีมา
ขาย:
5,900,000
บาท
ไร่ละ 1,190,716 บาท
พื้นที่ 4 ไร่ 3 งาน 82 ตร.วา
ที่ดินวิวเขา ติด quot ปลายฟ้า hotel quot 4-3-82 ไร่. ตรว.ล่ะ 3,000 บาท เพียง 5.9 ล้าน ก่อนถึง My Ozone ต.คลองม่วง อ.ปากช่อง จ.นครราชสีมา ขายที่ดินสวย วิวเขายายเ...
เจ้าของขายเอง
ที่ดินเปล่า
ติดถนน
ติดภูเขา
วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ราคาดีสุดๆ ที่ดินใกล้ เดอะมอลล์บางแค MRTหลักสอง 130 ตร.วา ซ.เพชรเกษม78
ซอยเพชรเกษม 78 ถนนเพชรเกษม, บางแคเหนือ, บางแค, กรุงเทพ
ขาย:
8,060,000
บาท
ตรว.ละ 62,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน 30 ตร.วา
ที่ดินแปลงสวย 130 ตร.วา ใกล้เดอะมอลล์บางแค MRT หลักสอง ราคา 8,060,000 บาท ราคา 62,000 /ตร.วา ที่ตั้ง ซอย เพชรเกษม 78 แขวงบางแคเหนือ เขตบางแค กรุงเทพมหานคร 10160...
ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดินพัทยา ยกแปลง และ แบ่งขาย (หากแบ่งขาย แบ่ง 4 ไร่ จะเป็นทางยาวค่ะ) ขนาดเนื้อที่ดิน 8ไร่ 52 ตรว. ไร่ละ 7,500,000 ล้านบาท
นาเกลือ, บางละมุง, ชลบุรี
ขาย:
7,500,000
บาท
ตรว.ละ 18,750 บาท
พื้นที่ 1 ไร่
ที่ดินพัทยา ยกแปลง และ แบ่งขาย หากแบ่งขาย แบ่ง 4 ไร่ จะเป็นทางยาวค่ะ ขนาดเนื้อที่ดิน 8ไร่ 52 ตรว. ไร่ละ 7,500,000 ล้านบาท ค่าใช้จ่าย ณ วันโอน 50/50 Land for sal...
ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 เดือน
ที่ดินการเกษตร 9ไร่ 17ตรว. จอมประทัด ปากท่อ วัดเพลง ราชบุรี
ถนน4008, จอมประทัด, วัดเพลง, ราชบุรี
ขาย:
5,000,000
บาท
ไร่ละ 552,944 บาท
พื้นที่ 9 ไร่ 17 ตร.วา
ที่ดิน ปากท่อ วัดเพลง ราชบุรี อยู่ห่างจากตลาดปากท่อ 5กม....
เจ้าของขายเอง
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดินถมเเล้ว เนื้อที่ 130 ตรว. ซอยรามอินทรา 14 แยก 16 (ซอยมัยลาภ) หน้ากว้าง 36 เมตร
ท่าแร้ง, บางเขน, กรุงเทพ
ขาย:
9,100,000
บาท
ตรว.ละ 70,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน 30 ตร.วา
ที่ดินถมเเล้ว เนื้อที่ 130 ตรว. ซอยรามอินทรา 14 แยก 16 ซอยมัยลาภ หน้ากว้าง 36 เมตร เอกสารสิทธิ์ นส4จ. เนื้อที่ 130 ตารางวา หน้ากว้างติดถนนซอย 36 เมตร ด้านซ้ายลึ...
ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
6 เดือน
ขายที่ดินแปลงสี่เหลี่ยมสวย 1 ไร่ คลองสาม จ.ปทุมธานี
คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี
ขาย:
6,800,000
บาท
ตรว.ละ 17,000 บาท
พื้นที่ 1 ไร่
ที่ดินแปลงสี่เหลี่ยมสวย 1 ไร่ คลองสาม ปทุมธานี ราคา 6.8 ล้านบาท 17,000 บาท/ตร.ว. รายละเอียด -เนื้อที่ 1 ไร่ 400 ตร.ว. -หน้ากว้างติดถนน 46 เมตร ลึก 35 เมตร -ผังเ...
ที่ดินเปล่า
ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
‹
1
2
...
121
...
151
›
แชร์หน้านี้:
FB
LINE
Email