กรองการค้นหา
ประเภท

ขายที่ดิน ทุกจังหวัด ราคา 5 ล้าน ไม่เกิน 10 ล้าน

  • ขายที่ดิน
  • ราคา 5 ล้าน ไม่เกิน 10 ล้าน
พบ 4,525 ประกาศขายที่ดิน ในช่วงราคา 5 ล้าน ถึง 10 ล้านบาท กำลังแสดงหน้า 15 จาก 151 หน้า
ลงโฆษณาตำแหน่งนี้ โปร! 1 แถม 1
ขายที่ดิน - ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง ขนาด 145 ตารางวา หมู่บ้านชวนชื่น ซอยรามคำแหง102 สะพานสูง
ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง ขนาด 145 ตารางวา หมู่บ้านชวนชื่น ซอยรามคำแหง102 สะพานสูง
ซอยรามคำแหง 102 ถนนรามคำแหง, สะพานสูง, สะพานสูง, กรุงเทพ
ขาย: 9,800,000 บาทตรว.ละ 67,586 บาท
พื้นที่ 1 งาน 45 ตร.วา
ที่ดินหมู่บ้านชวนชื่น ถนนรามคำแหง 102 ขนาด 145 ตารางวา พร้อม บ้านเก่า 1 หลัง หน้ากว้างประมาณ 30 เมตร ลึกประมาณ 18.5 เมตร ใกล้ตลาดสัมมากรรามคำแหง, สัมมากรเพลสราม
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 สัปดาห์
ขายที่ดิน - ขายที่ดินฝั่งทะเลจอมเทียน เนื้อที่ 206 ตารางวา ใกล้เอสปันญ่า คอนโด รีสอร์ท พัทยา
ขายที่ดินฝั่งทะเลจอมเทียน เนื้อที่ 206 ตารางวา ใกล้เอสปันญ่า คอนโด รีสอร์ท พัทยา
ถนนสุขุมวิท, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี
ขาย: 6,180,000 บาทตรว.ละ 30,000 บาท
พื้นที่ 2 งาน 6 ตร.วา
ที่ดินฝั่งทะเลจอมเทียน เนื้อที่ 206 ตารางวา ใกล้เอสปันญ่า คอนโด รีสอร์ท พัทยา ขายตารางวาละ 30,000 บาท เหมาะสำหรับสร้างรีสอร์ท , พูลวิลล่า คุณปภาดา Tel. vipapada
  • เจ้าของขายเอง
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 สัปดาห์
ขายที่ดิน - ขายที่ดินตำบลสุเทพ ใกล้ถนนใหญ่ น้ำไม่ท่วม เดินทางสะดวก
ขายที่ดินตำบลสุเทพ ใกล้ถนนใหญ่ น้ำไม่ท่วม เดินทางสะดวก
สุเทพ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
ขาย: 5,200,000 บาทตรว.ละ 53,061 บาท
พื้นที่ 98 ตร.วา
ที่ดิน ตำบลสุเทพ ใกล้ถนนใหญ่ การเดินทางสะดวก ที่ดินมีขนาด 98 ตารางวา อยู่ในเขตผังเมืองสีเหลือง หมายเลข 2.24 ถนนกว้าง น้ำไม่ท่วม ราคา 5,200,000 บาท ฟรีค่าโอน Tel
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 สัปดาห์
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน วิวสวย ตำบลสะลวง อำเภอแม่ริม จังหวัดเชียงใหม่
ขายที่ดิน วิวสวย ตำบลสะลวง อำเภอแม่ริม จังหวัดเชียงใหม่
สะลวง, แม่ริม, เชียงใหม่
ขาย: 8,000,000 บาทไร่ละ 266,667 บาท
พื้นที่ 30 ไร่
ที่ดิน มีขนาดประมาณ 30 ไร่ บางส่วนเป็นที่ดิน น.ส. 3 ที่เหลือเป็นที่ดินมือเปล่า มีอาณาเขตแน่นอน ล้อมรั้วไว้หมดทุกด้าน มีทางเข้าออกเชื่อมกับถนนยางมะตอย 2 เส้นทาง ...
  • ติดภูเขา
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 สัปดาห์
ขายที่ดิน - ขาย และ เช่า ที่ดิน พุทธมณฑลสาย 2 ตลาดสี่แยกทศกัณฑ์ บางแค
ขาย และ เช่า ที่ดิน พุทธมณฑลสาย 2 ตลาดสี่แยกทศกัณฑ์ บางแค
ถนนพุทธมณฑลสาย 2 , บางไผ่, บางแค, กรุงเทพ
ขาย: 8,600,000 บาทตรว.ละ 40,000 บาท
พื้นที่ 2 งาน 15 ตร.วา
ขาย และ เช่า ที่ดิน พุทธมณฑลสาย 2 ตลาดสี่แยกทศกัณฑ์ บางแค ที่ตั้ง ถนนพุทธมณฑลสาย2 แขวงบางไผ่ เขตบางแค จังหวัดกรุงเทพมหานคร รายละเอียด - เนื้อที่ 215 ตารางวา - ห
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 สัปดาห์
ขายที่ดิน - ขายที่บ่อปลา ติดคลอง 9 ถึง 30 ไร่ ติดถนน ต.ท่าข้าม อ.พนัสนิคม จ.ชลบุรี
ขายที่บ่อปลา ติดคลอง 9 ถึง 30 ไร่ ติดถนน ต.ท่าข้าม อ.พนัสนิคม จ.ชลบุรี
ท่าข้าม, พนัสนิคม, ชลบุรี
ขาย: 5,850,000 บาทไร่ละ 650,000 บาท
พื้นที่ 9 ไร่
ที่ดินจริง รบกวนนัดล่วงหน้าอย่างน้อย 1 วันค่ะ ภญ.เทเรซา สิทธิพล คุณมด โทร ไลน์ . , โทร. ไลน์ เรียนจบธุรกิจที่ดินจาก ม.ธรรมศาสตร์ รู้กฎหมายที่ดินเป็นอย่างดี รับเ
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 สัปดาห์
ขายที่ดิน - ที่ดินเปล่า แปลงใหญ่ ขนาด 28 ไร่กว่า อ.สีคิัว โคราช
ที่ดินเปล่า แปลงใหญ่ ขนาด 28 ไร่กว่า อ.สีคิัว โคราช
วังโรงใหญ่, สีคิ้ว, นครราชสีมา
ขาย: 7,600,000 บาทไร่ละ 264,785 บาท
พื้นที่ 28 ไร่ 2 งาน 81 ตร.วา
ที่ดินเปล่าแปลงสวย ใกล้ชุมชน ติดถนนคอนกรีต หน้ากว้างประมาณ 300 เมตร ที่ราบทั้งแปลง โฉนดเนื้อที่ 28-2-81 ไร่ พื้นที่เหมาะทำการเกษตร ปลูกอ้อย มันสำปะหลัง แบ่งล็อค
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 สัปดาห์
ขายที่ดิน - ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง เป็นบ้านพัก 2 หลัง โกดัง นาข้าว บ่อน้ำ พื้นที่เกือบ 5 ไร่ เมืองขอนเแก่น
ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง เป็นบ้านพัก 2 หลัง โกดัง นาข้าว บ่อน้ำ พื้นที่เกือบ 5 ไร่ เมืองขอนเแก่น
สำราญ, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น
ขาย: 9,500,000 บาทไร่ละ 1,904,762 บาท
พื้นที่ 4 ไร่ 3 งาน 95 ตร.วา
ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง บ้านพักอาศัยพร้อมเฟอร์ 1 หลัง บ้านพักแขก 1 หลัง โกดัง นาข้าว บ่อน้ำ พื้นที่เกือบ 5 ไร่ ตำบลสำราญ เมืองขอนเแก่น ใกล้มหาวิทยาลัยขอนแก่น เ
  • เจ้าของขายเอง
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 สัปดาห์
ขายที่ดิน - ขายด่วนที่ดิน 760 ตารางวา ติดถนนคอนกรีต ซอยฝั่งเหนือพัฒนา บางบัวทอง นนทบุรี
ขายด่วนที่ดิน 760 ตารางวา ติดถนนคอนกรีต ซอยฝั่งเหนือพัฒนา บางบัวทอง นนทบุรี
บางบัวทอง, บางบัวทอง, นนทบุรี
ขาย: 10,000,000 บาทไร่ละ 5,263,158 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 3 งาน 60 ตร.วา
ขายด่วนที่ดิน 760 ตารางวา ติดถนนคอนกรีต ซอยฝั่งเหนือพัฒนา บางบัวทอง นนทบุรี สถานที่ตั้ง ซอยฝั่งเหนือพัฒนา ต.บางบัวทอง อ.บางบัวทอง จ.นนทบุรี ปักหมุด 13.9179268,
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 สัปดาห์
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเมืองพิษณุโลก 378 ตร.วา ถ.ชัยบุรี1 ใกล้วัดอรัญญิก พิษณุโลก
ขายที่ดินเมืองพิษณุโลก 378 ตร.วา ถ.ชัยบุรี1 ใกล้วัดอรัญญิก พิษณุโลก
ซอยชัยบุรี1 ถนนชัยบุรี, ในเมือง, เมืองพิษณุโลก, พิษณุโลก
ขาย: 5,000,000 บาทตรว.ละ 13,228 บาท
พื้นที่ 3 งาน 78 ตร.วา
ที่ดินเมืองพิษณุโลก 378 ตร.วา ถ.ชัยบุรี1 ต.ในเมือง อ.เมืองพิษณุโลก จ.พิษณุโลก ใกล้วัดอรัญญิกพิษณุโลก ราคาขายยกแปลง 5,000,000 บาท ค่าใช้จ่ายโอนคนละครึ่งทุกค่าใช้
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 สัปดาห์
ขายที่ดิน - ขาย ที่ดินพร้อมพื้นที่อเนกประสงค์ เนื้อที่ 60 ตรว.ทำเลทอง ติดซอยถนนโกสุมรวมใจ เหมาะกับกิจการคาเฟ่ office คาร์แครฺ เดินทางสะดวก
ขาย ที่ดินพร้อมพื้นที่อเนกประสงค์ เนื้อที่ 60 ตรว.ทำเลทอง ติดซอยถนนโกสุมรวมใจ เหมาะกับกิจการคาเฟ่ office คาร์แครฺ เดินทางสะดวก
ซอยโกสุมรวมใจ ถนนโกสุมรวมใจ, สีกัน, ดอนเมือง, กรุงเทพ
ขาย: 8,000,000 บาทตรว.ละ 133,333 บาท
พื้นที่ 60 ตร.วา
ที่ดินพร้อมพื้นที่อเนกประสงค์ แปลงสวย ทำเลทอง สไตล์โมเดิร์นลอฟท์ เนื้อที่ 60 ตารางวา จุดเด่นทรัพย์ - ภายในพื้นที่โปร่งโล่ง มีเพดานสูงโครงสร้างหลังคาอย่างดี..แบ่
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 สัปดาห์
ขายที่ดิน - ขายด่วน ที่ดินเปล่า ซอยติวานนท์ 24 แยก 13 อ.เมืองนนทบุรี ที่ดินขนาด 151 ตร.วา ถมแล้ว ผังสีส้ม ใกล้ BTS แคราย
ขายด่วน ที่ดินเปล่า ซอยติวานนท์ 24 แยก 13 อ.เมืองนนทบุรี ที่ดินขนาด 151 ตร.วา ถมแล้ว ผังสีส้ม ใกล้ BTS แคราย
ซอย24 ถนนติวานนท์, บางกระสอ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย: 5,000,000 บาทตรว.ละ 33,113 บาท
พื้นที่ 1 งาน 51 ตร.วา
ที่ดิน ซอย ติวานนท์ 24 แยก 13 ต.บางกระสอ อ.เมืองนนทบุรี จ.นนทบุรี 11000 พิกัด g_st ic รายละเอียดทรัพย์ - เนื้อที่ 151 ตร.วา ถมแล้ว ผังสีส้ม - ทำเลดี เหมาะสำหรับ
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 สัปดาห์
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 2 ไร่ คลองหกตะวันออก52 ต.คลองหก อ.คลองหลวง ปทุมธานี
ขายที่ดิน 2 ไร่ คลองหกตะวันออก52 ต.คลองหก อ.คลองหลวง ปทุมธานี
ซอยคลองหกตะวันออก52 ถนนเลียบคลองหก, คลองหก, คลองหลวง, ปทุมธานี
ขาย: 6,000,000 บาทไร่ละ 3,000,000 บาท
พื้นที่ 2 ไร่
ที่ดิน 2 ไร่ คลองหกตะวันออก52 ต.คลองหก อ.คลองหลวง ปทุมธานี เป็นที่ดิน 800 ตร.ว. หน้กว้างติดถนน ประมาณ 51 เมตร ลึกประมาณ 61 เมตร ในซอยคลองหกตะวันออก52 ใกล้ราชมงค
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 สัปดาห์
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน ถ.พหลโยธิน 54/1 แยก 2 ซ.ทรัพย์สิน 1 พื้นที่ 226 ตรว. เหมาะสร้างบ้าน/โกดัง/สำนักงาน
ขายที่ดิน ถ.พหลโยธิน 54/1 แยก 2 ซ.ทรัพย์สิน 1 พื้นที่ 226 ตรว. เหมาะสร้างบ้าน/โกดัง/สำนักงาน
ซอย54/1 ถนนพหลโยธิน, อนุสาวรีย์, บางเขน, กรุงเทพ
ขาย: 7,232,000 บาทตรว.ละ 32,000 บาท
พื้นที่ 2 งาน 26 ตร.วา
ที่ดิน ถ.พหลโยธิน 54/1 แยก 2 ซ.ทรัพย์สิน 1 พื้นที่ 226 ตรว. เหมาะสร้างบ้าน/โกดัง/สำนักงาน ขาย รหัสสินทรัพย์ 661792 ราคา THB 7,232,000.0 ราคาต่อตารางวา THB 32,00
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
เมื่อวาน
ขายที่ดิน - ขายด่วน ที่ดินเปล่า 87 ตรวา ซอย กรุงเทพ-นนทบุรี 23 เพียง 500 เมตร ใกล้ MRT บางซ่อน สถานีรถไฟฟ้าบางซื่อ
ขายด่วน ที่ดินเปล่า 87 ตรวา ซอย กรุงเทพ-นนทบุรี 23 เพียง 500 เมตร ใกล้ MRT บางซ่อน สถานีรถไฟฟ้าบางซื่อ
ซอยกรุงเทพ-นนทบุรี 23 ถนนกรุงเทพ-นนทบุรี, บางซื่อ, บางซื่อ, กรุงเทพ
ขาย: 8,265,000 บาทตรว.ละ 95,000 บาท
พื้นที่ 87 ตร.วา
ขายด่วน ที่ดินเปล่า 87 ตรวา ซอย กรุงเทพ-นนทบุรี 23 เพียง 500 เมตร ใกล้ MRT บางซ่อน สถานีรถไฟฟ้าบางซื่อ โทร ราคาขาย 8,265,000 บาท 95,000 บาทต่อตารางวา ขายด่วน ที...
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 สัปดาห์
ขายที่ดิน - ขาย ที่ดินแปลงสวย ทำเลทอง เนื้อที่ 70 ตรว.ติดซอยถนนหลักโกสุมรวมใจ(เบื่อมต่อซอยวิภาวดี 33) เดินทางสะดวกหลายช่องทาง
ขาย ที่ดินแปลงสวย ทำเลทอง เนื้อที่ 70 ตรว.ติดซอยถนนหลักโกสุมรวมใจ(เบื่อมต่อซอยวิภาวดี 33) เดินทางสะดวกหลายช่องทาง
ซอยโกสุมรวมใจ ถนนโกสุมรวมใจ, สีกัน, ดอนเมือง, กรุงเทพ
ขาย: 9,500,000 บาทตรว.ละ 135,714 บาท
พื้นที่ 70 ตร.วา
ที่ดินแปลงสวย ทำเลทอง เนื้อที่ 70 ตรว. เทคอนกรีต/เทปูนเต็มพื้นที่เรียบร้อยแล้ว ที่ดินติดถนนเมนหลักและอยู่ต้นซอยโกสุมรวมใจ ดอนเมือง ซึ่งเชื่อมต่อซอยวิภาวดี 33 เด
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 สัปดาห์
ขายที่ดิน - ขายที่นาเนื้อที่ 9-0-66 ไร่ ในเมืองอุบล โซนขามใหญ่
ขายที่นาเนื้อที่ 9-0-66 ไร่ ในเมืองอุบล โซนขามใหญ่
ขามใหญ่, เมืองอุบลราชธานี, อุบลราชธานี
ขาย: 5,400,000 บาทไร่ละ 589,198 บาท
พื้นที่ 9 ไร่ 66 ตร.วา
ที่ดิน/สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม ทักแชทหรือโทรมาคุยได้ที่ - gt Official - สอบถามเพิ่มเติม เชษฐ์ ต้นคูน ubonproperty ต้นคูน - ติดตามทรัพย์เพิ่มเติมทางเพจ ต้นคูนพร็อพ...
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 สัปดาห์
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน เวียงกุมกาม ท่าวังพร้าว สารภี เชียงใหม่
ขายที่ดิน เวียงกุมกาม ท่าวังพร้าว สารภี เชียงใหม่
ท่าวังตาล, สารภี, เชียงใหม่
ขาย: 5,060,000 บาทตรว.ละ 23,000 บาท
พื้นที่ 2 งาน 20 ตร.วา
ที่ดิน เวียงกุมกาม ขนาด 220 ตารางวา ที่ดินรูปทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า ติดทางสาธารณะ ถนนยางมะตอยกว้าง 5 เมตร ไฟฟ้า น้ำประปาเข้าถึง มีการถมที่ไว้เรียบร้อยแล้ว อยู่ในแห...
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 สัปดาห์
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 400 ตร.ว ใกล้เทศบาลคลองพระอุดม ซ.วัดท่าเกวียน ลาดหลุมแก้ว ปทุมธานี หน้ากว้าง 56 เมตร ลึก 28 เมตร ราคาถูกสุดในย่านนี้ี้