กรองการค้นหา
ประเภท

ขายที่ดิน ทุกจังหวัด ราคา 5 ล้าน ไม่เกิน 10 ล้าน

  • ขายที่ดิน
  • ราคา 5 ล้าน ไม่เกิน 10 ล้าน
พบ 4,521 ประกาศขายที่ดิน ในช่วงราคา 5 ล้าน ถึง 10 ล้านบาท กำลังแสดงหน้า 26 จาก 151 หน้า
ลงโฆษณาตำแหน่งนี้ โปร! 1 แถม 1
ขายที่ดิน - ขาย ที่ดิน รังสิตนครนายก คลอง11 ปทุมธานี แปลงใหญ่เหมาะทำการเกษตรสมัยใหม่ใกล้กรุงเทพเดินทางสะดวกสบาย
ขาย ที่ดิน รังสิตนครนายก คลอง11 ปทุมธานี แปลงใหญ่เหมาะทำการเกษตรสมัยใหม่ใกล้กรุงเทพเดินทางสะดวกสบาย
นพรัตน์, หนองเสือ, ปทุมธานี
ขาย: 9,000,000 บาทไร่ละ 1,272,534 บาท
พื้นที่ 7 ไร่ 29 ตร.วา
ที่ดิน รังสิตนครนายก คลอง11 ปทุมธานี แปลงใหญ่เหมาะทำการเกษตรสมัยใหม่ใกล้กรุงเทพเดินทางสะดวกสบาย ที่ตั้ง ตำบลนพรัตน์ อำเภอหนองเสือ จังหวัดปทุมธานี รหัสทรัพย์ Ref
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน ถนนบางม่วง-บางคูลัด ซอยวัดพระเงิน พื้นที่ 295 ตรว. แปลงสวย เหมาะลงทุน
ขายที่ดิน ถนนบางม่วง-บางคูลัด ซอยวัดพระเงิน พื้นที่ 295 ตรว. แปลงสวย เหมาะลงทุน
ซอยวัดพระเงิน ถนนบางม่วง-บางคูลัด, บางม่วง, บางใหญ่, นนทบุรี
ขาย: 5,900,000 บาทตรว.ละ 20,000 บาท
พื้นที่ 2 งาน 95 ตร.วา
ที่ดินเปล่าซอยวัดพระเงิน ถนนบางม่วง-บางคูลัด พื้นที่ 295 ตรว. ขายวาละ 20,000 บาท แปลงสวย เหมาะลงทุน ใกล้ตลาดน้ำบางคูลัด ดูรายละเอียดเพิ่มได้ที่ พิกัด สอบถามข้อม
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
เมื่อวาน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน แปลงสวย ขนาด 9 ไร่ ใกล้มหาวิทยาลัยมหาสารคาม มมส. ใหม่ - ขามเรียง กันทรวิชัย
ขายที่ดิน แปลงสวย ขนาด 9 ไร่ ใกล้มหาวิทยาลัยมหาสารคาม มมส. ใหม่ - ขามเรียง กันทรวิชัย
ขามเรียง, กันทรวิชัย, มหาสารคาม
ขาย: 9,112,500 บาทไร่ละ 1,012,500 บาท
พื้นที่ 9 ไร่
ที่ดินแปลงสวยขนาด 9 ไร่กว่า ทำเลศักยภาพ ย่าน ม.มหาสารคาม มมส. ใหม่ - ขามเรียง เปิดโอกาสให้คุณพัฒนาหรือเก็งกำไรในอนาคตได้อย่างคุ้มค่า ด้วยราคาเฉลี่ยต่อตารางวาที่
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ที่ดินซอยวัดเวฬุวนาราม36 ที่ดินดอนเมือง ที่ดินเลียบคลองประปา 577 วา ที่ดินสรงประภา เข้าทางถนนสรงประภา ซอยวัดเวฬุวนาราม36 ใกล้สนามบินดอนเมือง
ที่ดินซอยวัดเวฬุวนาราม36 ที่ดินดอนเมือง ที่ดินเลียบคลองประปา 577 วา ที่ดินสรงประภา เข้าทางถนนสรงประภา ซอยวัดเวฬุวนาราม36 ใกล้สนามบินดอนเมือง
ดอนเมือง, ดอนเมือง, กรุงเทพ
ขาย: 6,900,000 บาทไร่ละ 4,783,362 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 1 งาน 77 ตร.วา
ที่ดินหน้ากว้างที่ดิน 48 เมตร ลึก 45 เมตร ยังไม่ได้ถม เข้าทางถนนสรงประภา ซอยวัดเวฬุวนาราม36 ดูเพิ่มเติมได้ที่ ี่ดินดอนเมือง ขายอย่างเดียว ไม่ได้ให้เช่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขาย ที่ดิน 120 ตร.ว. ซ.ติวานนท์ 24 แยก 2/3 กว้าง 20 ลึก 24 เมตร
ขาย ที่ดิน 120 ตร.ว. ซ.ติวานนท์ 24 แยก 2/3 กว้าง 20 ลึก 24 เมตร
ซอยเทพพนม 4/2 ถนนติวานนท์ 24, ตลาดขวัญ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย: 6,600,000 บาทตรว.ละ 55,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน 20 ตร.วา
ที่ดิน 120 ตร.ว. ซอยติวานนท์ 24 แยก 2/3 เทพพนม 4/2 หน้ากว้าง 20x24 เมตร เหมาะปลูกที่พักอาศัย หรือลงทุนให้เช่า ราคา 55,000 บาท/ตร.ว. ต่อรองได้
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ที่ดินถนนรอบเมืองเชียงใหม่ 1 ไร่ ขาย 8 ล้าน
ที่ดินถนนรอบเมืองเชียงใหม่ 1 ไร่ ขาย 8 ล้าน
ถนนรอบเมืองเชียงใหม่, สันผีเสื้อ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
ขาย: 8,000,000 บาทตรว.ละ 20,000 บาท
พื้นที่ 1 ไร่
บริษัท แอสเสท วัน เมเนจเม้นท์ จำกัด ซื้อ ขาย ให้เช่า จำนอง ขายฝาก อสังหาริมทรัพย์ รับฝากขาย ที่ดิน บ้าน คอนโด โรงงาน คลังสินค้า คุณอิทธิพัทธ์ //
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินถมแล้วบางส่วน อยู่หลังวัดน่วมกานนท์ต.ชัยมงคล อ.เมือง จ.สมุทรสาคร ขนาด 2-3ไร่ ด่วน เหลือ 4 แปลง
ขายที่ดินถมแล้วบางส่วน อยู่หลังวัดน่วมกานนท์ต.ชัยมงคล อ.เมือง จ.สมุทรสาคร ขนาด 2-3ไร่ ด่วน เหลือ 4 แปลง
ชัยมงคล, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร
ขาย: 7,500,000 บาทไร่ละ 2,500,000 บาท
พื้นที่ 3 ไร่
ที่ดินถมแล้วบางส่วน อยู่หลังวัดน่วมกานนท์ต.ชัยมงคล อ.เมือง จ.สมุทรสาคร ขนาด 2-3ไร่ ด่วน เหลือ 4 แปลง ถนนหน้าที่ดินแต่ละแปลงยกเป็น ถนนสาธารณะแล้ว รอทางอบต. ทำถนน
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ที่ดิน อ.ทองผาภูมิ กาญจนบุรี 17 ไร่เศษ ติดเนินเขา ต.หินลาด
ที่ดิน อ.ทองผาภูมิ กาญจนบุรี 17 ไร่เศษ ติดเนินเขา ต.หินลาด
ถนน3049, หินดาด, ทองผาภูมิ, กาญจนบุรี
ขาย: 8,860,000 บาทไร่ละ 500,424 บาท
พื้นที่ 17 ไร่ 2 งาน 82 ตร.วา
ที่ดิน อ.ทองผาภูมิ กาญจนบุรี 17 ไร่เศษ ติดเนินเขา ต.หินลาด - ที่ดิน เนื้อที่ 17 ไร่ 2 งาน 82.0 ตารางวา แบ่งทำการเกษตร 10 ไร่ ที่เหลือเป็นที่ว่างเปล่า - ต.หินดาด...
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • ติดภูเขา
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ที่ดิน อ.บ้านโพธิ์ 1ไร่ ตำบลแสนภูดาษ อ.บ้านโพธิ์ ฉะเชิงเทรา
ที่ดิน อ.บ้านโพธิ์ 1ไร่ ตำบลแสนภูดาษ อ.บ้านโพธิ์ ฉะเชิงเทรา
ซอยสมสกุล 2 ถนนแสนภูดาษ, แสนภูดาษ, บ้านโพธิ์, ฉะเชิงเทรา
ขาย: 5,800,000 บาทตรว.ละ 14,500 บาท
พื้นที่ 1 ไร่
ที่ดิน อ.บ้านโพธิ์ 1ไร่ ตำบลแสนภูดาษ อ.บ้านโพธิ์ ฉะเชิงเทรา - ขนาดที่ดินประมาณ 15 เมตร 70 เมตร - จากถนนสิริโสธร ถึงที่ดิน ประมาณ 1 กิโลเมตร - อยู่ในซอยถนนสมสกุล
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินบนเกาะเกร็ดนนทบุรี ที่ดิน1-0-43ไร่ขายยกแปลง5ล้าน
ขายที่ดินบนเกาะเกร็ดนนทบุรี ที่ดิน1-0-43ไร่ขายยกแปลง5ล้าน
เกาะเกร็ด, ปากเกร็ด, นนทบุรี
ขาย: 5,000,000 บาทไร่ละ 4,514,673 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 43 ตร.วา
ที่ดินในเกาะเกร็ดนนทบุรี ข้ามเรือที่ท่าเรือวัดปรมัยยิการาม ที่ดิน1-0-43ไร่ ขายยกแปลง5ล้าน ใกล้วัดเจดีย์เอียง signature นนทบุรีหรือทำโฮมสเตย์ขนาดเล็กเลียบทางเดิน
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินถมแล้ว 300 ตรว.แพรกษา สมุทรปราการ ติดคลอง
ขายที่ดินถมแล้ว 300 ตรว.แพรกษา สมุทรปราการ ติดคลอง
แพรกษา, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ
ขาย: 7,500,000 บาทตรว.ละ 25,000 บาท
พื้นที่ 3 งาน
ที่ดิน 300 ตารางวา ถมแล้ว ที่ดินหน้ากว้างหลังติดคลอง หน้ากว้างติดถนน 48 เมตร ลึก 33 เมตร มีที่งอกชายคลองด้านหลัง อีก 2เมตร ราคา 25,000บาท/ตารางวา อยู่ใกล้กับ อบ
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดคลอง
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 2 ไร่ ซอยเอราวัณ 30 ใกล้ตลาดไท ตลาดไอยรา เหมาะทำโกดังสินค้า ปลูก
ขายที่ดิน 2 ไร่ ซอยเอราวัณ 30 ใกล้ตลาดไท ตลาดไอยรา เหมาะทำโกดังสินค้า ปลูก
ซอย30 ถนนเอราวัญ, คลองห้า, คลองหลวง, ปทุมธานี
ขาย: 6,500,000 บาทไร่ละ 3,250,000 บาท
พื้นที่ 2 ไร่
ดินเปล่า 2 ไร่ ซอยเอราวัณ 30 ถมแล้ว ใกล้ตลาดไท ถนนพหลโยธิน ผังเมืองสีเหลือง เหมาะสำหรับสร้างโกดังสินค้า ปลูกบ้าน การเกษตร ใกล้ถนนมอเตอร์เวย์ พหลโยธิน ตลาดไท ตลา
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่เปล่า 200 ตรว. ต.โป่งแยง อ.แม่ริม จ.เชียงใหม่
ขายที่เปล่า 200 ตรว. ต.โป่งแยง อ.แม่ริม จ.เชียงใหม่
โป่งแยง, แม่ริม, เชียงใหม่
ขาย: 5,500,000 บาทตรว.ละ 27,500 บาท
พื้นที่ 2 งาน
ที่ดินโป่งแยงอยุ่ในซอยถนนคอนกรีตมีไฟฟ้าประปาหมู่บ้าน - ห่างถนนใหญ่200เมตรห่างเซเว่น1กม.อยุ่ในชุมชน - สร้างบ้านอยู่ปลอดภัยดีรอบๆมีรีสอร์ทร้านอาหารสะดวก - เบอร์ 0
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่นา 1-3-0 ไร่ ต.สันโป่ง อ.แม่ริม จ.เชียงใหม่
ขายที่นา 1-3-0 ไร่ ต.สันโป่ง อ.แม่ริม จ.เชียงใหม่
สันโป่ง, แม่ริม, เชียงใหม่
ขาย: 6,500,000 บาทไร่ละ 3,714,286 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 3 งาน
L463-ขายที่นา 1-3-0 ไร่ ต.สันโป่ง อ.แม่ริม จ.เชียงใหม่ - ราคา 6.5 ล้านบาท ค่าโอนคนละครึ่ง - - โฉนด นส.4จ. - อยู่ใกล้ Hada resort Chaing Mai - อยู่ติดหมู่บ้านแก้
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่นา 6-3-80 ไร่ ต.สะลวง อ.แม่ริม จ.เชียงใหม่
ขายที่นา 6-3-80 ไร่ ต.สะลวง อ.แม่ริม จ.เชียงใหม่