กรองการค้นหา
ประเภท

ขายที่ดิน ทุกจังหวัด ราคา 5 ล้าน ไม่เกิน 10 ล้าน

  • ขายที่ดิน
  • ราคา 5 ล้าน ไม่เกิน 10 ล้าน
พบ 4,521 ประกาศขายที่ดิน ในช่วงราคา 5 ล้าน ถึง 10 ล้านบาท กำลังแสดงหน้า 42 จาก 151 หน้า
ลงโฆษณาตำแหน่งนี้ โปร! 1 แถม 1
ขายที่ดิน - ขายที่ดินแปลงใหญ่พร้อมบ่อน้ำ 53 ไร่ ติดถนน (ใกล้ถนน 3064) ต.โคกพุทรา อ.โพธิ์ทอง จ.อ่างทอง โฉนดพร้อมโอนทันที เหมาะสำหรับ ทำฟาร์ม เกษตรกรรม
ขายที่ดินแปลงใหญ่พร้อมบ่อน้ำ 53 ไร่ ติดถนน (ใกล้ถนน 3064) ต.โคกพุทรา อ.โพธิ์ทอง จ.อ่างทอง โฉนดพร้อมโอนทันที เหมาะสำหรับ ทำฟาร์ม เกษตรกรรม
โคกพุทรา, โพธิ์ทอง, อ่างทอง
ขาย: 8,500,000 บาทไร่ละ 159,872 บาท
พื้นที่ 53 ไร่ 67 ตร.วา
ที่ดินผืนใหญ่ เนื้อที่รวม 53 ไร่ 67 ตร.วา 2 โฉนดครุฑแดง ขายรวม พร้อมโอน ทำเล ต.โคกพุทรา อ.โพธิ์ทอง จ.อ่างทอง เหมาะสำหรับเกษตร ฟาร์ม ธุรกิจที่ต้องใช้น้ำ หรือถือค
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 เดือน
ขายที่ดิน - ขายโกดัง คลอง 7 ทำเลธุรกิจ ใกล้ ลำลูกกา จ.ปทุมธานี พร้อมใช้งาน ราคา 6.9 ล้าน
ขายโกดัง คลอง 7 ทำเลธุรกิจ ใกล้ ลำลูกกา จ.ปทุมธานี พร้อมใช้งาน ราคา 6.9 ล้าน
ลำลูกกา, ลำลูกกา, ปทุมธานี
ขาย: 6,900,000 บาทตรว.ละ 34,500 บาท
พื้นที่ 2 งาน
ที่ดิน 200 ตารางวา พื้นที่ใช้สอยรวม 480 ตารางเมตร หน้ากว้าง 48 เมตร ลึก 16.66 เมตร ถนนเข้าถึงสะดวก รถขนส่งเข้าออกได้ ราคาเพียง 6,900,000 บาท ฟรีค่าโอน และภาษีทั
  • เจ้าของขายเอง
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินตัวเมืองแปดริ้ว 311 ตรว. ถมแล้วติดถ.ซอยฉะเชิงเทรา-บางปะกง 5 ใกล้โรบินสัน - 1.4 กม. เมืองฉะเชิงเทรา
ขายที่ดินตัวเมืองแปดริ้ว 311 ตรว. ถมแล้วติดถ.ซอยฉะเชิงเทรา-บางปะกง 5 ใกล้โรบินสัน - 1.4 กม. เมืองฉะเชิงเทรา
โสธร, เมืองฉะเชิงเทรา, ฉะเชิงเทรา
ขาย: 9,000,000 บาทตรว.ละ 28,939 บาท
พื้นที่ 3 งาน 11 ตร.วา
ที่ดินตัวเมืองแปดริ้ว 311 ตรว. ถมแล้วติดถ.ซอยฉะเชิงเทรา-บางปะกง 5 ใกล้โรบินสัน - 1.4 กม. เมืองฉะเชิงเทรา ที่ตั้ง ต.โสธร อ.เมืองฉะเชิงเทรา จ.ฉะเชิงเทรา เนื้อที่
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า 2 ไร่ อำเภอคลองหลวง ตำบลคลองสอง จังหวัดปทุมธานี
ขายที่ดินเปล่า 2 ไร่ อำเภอคลองหลวง ตำบลคลองสอง จังหวัดปทุมธานี
คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี
ขาย: 5,900,000 บาทไร่ละ 2,950,000 บาท
พื้นที่ 2 ไร่
ที่ดินเปล่า 2 ไร่ อำเภอคลองหลวง ตำบลคลองสอง จังหวัดปทุมธานี ราคาขาย 5,900,000 บาท รหัสทรัพย์ NA-L24 เนื้อที่ 2 ไร่ ตารางวาละ 7,375 บาท อำเภอคลองหลวง ตำบลคลองสอง
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า เนื้อที่ 23 ไร่ 51.7 ตารางวา ที่ดินเกษตร ถมเรียบร้อยแล้ว ตำบลเมืองการุ้ง อำเภอบ้านไร่ จังหวัดอุทัยธานี
ขายที่ดินเปล่า เนื้อที่ 23 ไร่ 51.7 ตารางวา ที่ดินเกษตร ถมเรียบร้อยแล้ว ตำบลเมืองการุ้ง อำเภอบ้านไร่ จังหวัดอุทัยธานี
เมืองการุ้ง, บ้านไร่, อุทัยธานี
ขาย: 5,781,875 บาทไร่ละ 249,981 บาท
พื้นที่ 23 ไร่ 51.700000000001 ตร.วา
ที่ดินเปล่า เนื้อที่ 23 ไร่ 51.7 ตารางวา ที่ดินเกษตร ถมเรียบร้อยแล้ว ตำบลเมืองการุ้ง อำเภอบ้านไร่ จังหวัดอุทัยธานี ราคา 5,781,875 บาท รหัสทรัพย์ NA-L17 เนื้อที่
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่เขาใหญ่ ที่เนินเขาวิวเขาสวยมาก 1-4 ไร่ ต.พญาเย็น อ.ปากช่อง เส้นกุดคล้าผ่านศึก ที่ลักษณะเป็นเนินลาด วิวเขาหน้าหลังสวยมาก เหมาะทำบ้านพักตากอากาศ
ขายที่เขาใหญ่ ที่เนินเขาวิวเขาสวยมาก 1-4 ไร่ ต.พญาเย็น อ.ปากช่อง เส้นกุดคล้าผ่านศึก ที่ลักษณะเป็นเนินลาด วิวเขาหน้าหลังสวยมาก เหมาะทำบ้านพักตากอากาศ
พญาเย็น, ปากช่อง, นครราชสีมา
ขาย: 10,000,000 บาทตรว.ละ 25,000 บาท
พื้นที่ 1 ไร่
ขายที่เขาใหญ่ ที่เนินเขาวิวเขาสวยมาก 1-4 ไร่ ต.พญาเย็น อ.ปากช่อง เส้นกุดคล้าผ่านศึก ที่ลักษณะเป็นเนินลาด วิวเขาหน้าหลังสวยมาก เหมาะทำบ้านพักตากอากาศ รีสอร์ท แบ่...
  • ติดถนน
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 เดือน
ขายที่ดิน - ขายบ้าน 2 หลัง พร้อมที่ดิน 7 ไร่กว่า พร้อมกิจการร้านกาแฟ ด่วน!! ติดถนนซุปเปอร์ไฮเวย์ หน้ากว้าง 350 เมตร ห่างจากตัวเมืองเถิน 20 นาที
ขายบ้าน 2 หลัง พร้อมที่ดิน 7 ไร่กว่า พร้อมกิจการร้านกาแฟ ด่วน!! ติดถนนซุปเปอร์ไฮเวย์ หน้ากว้าง 350 เมตร ห่างจากตัวเมืองเถิน 20 นาที
ถนนซุปเปอร์ไฮเวย์, แม่ถอด, เถิน, ลำปาง
ขาย: 7,560,000 บาทไร่ละ 1,054,026 บาท
พื้นที่ 7 ไร่ 69 ตร.วา
ที่ดิน 7 ไร่กว่า ติดถนนซุปเปอร์ไฮเวย์ ลำปาง-เถิน หน้ากว้าง 350 เมตร พร้อมกิจการ ร้านรัก ณ ลำปาง Land with Detached House Amphoe Thoen Muang Lampang เนื้อที่ 7 ไ
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • ติดภูเขา
  • ติดแม่น้ำ
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 เดือน
ขายที่ดิน - ขายด่วน!! 2 ไร่ ถมแล้ว คลอง2 คลองหลวง ปทุมธานี
ขายด่วน!! 2 ไร่ ถมแล้ว คลอง2 คลองหลวง ปทุมธานี
คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี
ขาย: 5,500,000 บาทไร่ละ 2,750,000 บาท
พื้นที่ 2 ไร่
ที่ดิน ที่ดินเนื้อที่ 2 ไร่ หน้ากว้าง ยาว 40 80 ม. ถนนคอนกรีตกว้าง 8 เมตร ไฟฟ้าและน้ำหน้าแปลง ถมสูงกว่าถนน การเดินทางและสถานที่ใกล้เคียง ตลาดไท 8 กม วัดพระธรรมก
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน พร้อมไม้ประดู่ เนื้อที่ 27 ไร่ ราคาไร่ละ 270,000 บาท ต.ท่าเคย อ.สวนผึ้ง จ.ราชบุรี
ขายที่ดิน พร้อมไม้ประดู่ เนื้อที่ 27 ไร่ ราคาไร่ละ 270,000 บาท ต.ท่าเคย อ.สวนผึ้ง จ.ราชบุรี
ท่าเคย, สวนผึ้ง, ราชบุรี
ขาย: 7,300,000 บาทไร่ละ 269,025 บาท
พื้นที่ 27 ไร่ 54 ตร.วา
เอกสารสิทธิ นส.3 ก. ไม้ประดู่ประมาณ 1,000 กว่าต้น อายุ 33 ปี หน้ากว้างติดถนน ประมาณ 80 เมตร เข้าออกได้ 2 ทาง ติดถนนลาดยางกว้าง 80 เมตร มีไฟฟ้า น้ำประปาพร้อม เหม
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินติดถ.สุวินทวงศ์304 8เลนขาเข้ากรุงเทพ(ถนนซุปเปอร์ไฮเวย์ฉะเชิงเทรา-มีนบุรี) 1 ไร่ ใกล้อบต.นครเนื่องเขต300เมตร อ.เมือง จ.ฉะเชิงเทรา
ขายที่ดินติดถ.สุวินทวงศ์304 8เลนขาเข้ากรุงเทพ(ถนนซุปเปอร์ไฮเวย์ฉะเชิงเทรา-มีนบุรี) 1 ไร่ ใกล้อบต.นครเนื่องเขต300เมตร อ.เมือง จ.ฉะเชิงเทรา
คลองนครเนื่องเขต, เมืองฉะเชิงเทรา, ฉะเชิงเทรา
ขาย: 7,500,000 บาทตรว.ละ 18,750 บาท
พื้นที่ 1 ไร่
ที่ดินติดถ.สุวินทวงศ์304 8เลนขาเข้ากรุงเทพ ถนนซุปเปอร์ไฮเวย์ฉะเชิงเทรา-มีนบุรี 1 ไร่ ใกล้อบต.นครเนื่องเขต300เมตร อ.เมือง จ.ฉะเชิงเทรา ที่ตั้ง ต.คลองนครเนื่องเขต...
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินริมแม่น้ำท่าจีน หน้ากว้าง 70 เมตร ศรีประจันต์
ขายที่ดินริมแม่น้ำท่าจีน หน้ากว้าง 70 เมตร ศรีประจันต์
วังน้ำซับ, ศรีประจันต์, สุพรรณบุรี
ขาย: 7,200,000 บาทไร่ละ 1,200,000 บาท
พื้นที่ 6 ไร่
ที่ดินติดริมแม่น้ำท่าจีน ต.วังน้ำซับ อ.ศรีประจันต์ จ.สุพรรณบุรี เนื้อที่ 6 ไร่ ราคาไร่ละ 1,200,000 บาท รวม 7,200,000 บาท หน้ากว้าง 70 เมตร พี่หมูขายที่ดิน / ที่...
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดแม่น้ำ
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน ซอยวิภาวดี-รังสิต17 แยก10-3 แถมสิ่งปลูกสร้าง พื้นที่ 126 ตรว. ขาย 80,000 บาท/ตรว. ใกล้เซ็นทรัลลาดพร้าว
ขายที่ดิน ซอยวิภาวดี-รังสิต17 แยก10-3 แถมสิ่งปลูกสร้าง พื้นที่ 126 ตรว. ขาย 80,000 บาท/ตรว. ใกล้เซ็นทรัลลาดพร้าว
ซอยวิภาวดี-รังสิต17 แยก10-3 ถนนวิภาวดี-รังสิต, จตุจักร, จตุจักร, กรุงเทพ
ขาย: 10,000,000 บาทตรว.ละ 79,365 บาท
พื้นที่ 1 งาน 26 ตร.วา
ที่ดิน ซอยวิภาวดี-รังสิต17 แยก10-3 แถมสิ่งปลูกสร้าง พื้นที่ 126 ตรว. ขาย 80,000 บาท/ตรว. ใกล้เซ็นทรัลลาดพร้าว ขาย รหัสสินทรัพย์ 680347 ราคา THB 10,000,000 ราคาต
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
เมื่อวาน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน หมู่บ้านกฤษดานคร20 ถนนบรมราชชนนี แถมโครงสร้างบ้าน แปลงมุม พื้นที่ 163 ตรว. ขาย 45,000 บาท/ตรว. ใกล้ตลาดสดธนบุรี
ขายที่ดิน หมู่บ้านกฤษดานคร20 ถนนบรมราชชนนี แถมโครงสร้างบ้าน แปลงมุม พื้นที่ 163 ตรว. ขาย 45,000 บาท/ตรว. ใกล้ตลาดสดธนบุรี
ซอยหมู่บ้านกฤษดานคร20 ถนนบรมราชชนนี, ศาลาธรรมสพน์, ทวีวัฒนา, กรุงเทพ
ขาย: 7,335,000 บาทตรว.ละ 45,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน 63 ตร.วา
ที่ดิน หมู่บ้านกฤษดานคร20 ถนนบรมราชชนนี แถมโครงสร้างบ้าน แปลงมุม พื้นที่ 163 ตรว. ขาย 45,000 บาท/ตรว. ใกล้ตลาดสดธนบุรี ขาย รหัสสินทรัพย์ 680354 ราคา THB 7,335,0
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
เมื่อวาน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน ถนนนเรศ ซอยเติมทรัพย์ พื้นที่ 40 ตรว. ขาย 250,000 บาท/ตรว. สุดยอด ทำเลใจกลางเมือง ย่านสี่พระยา ตัด ถ.นเรศ ใกล้ MRT สามย่าน
ขายที่ดิน ถนนนเรศ ซอยเติมทรัพย์ พื้นที่ 40 ตรว. ขาย 250,000 บาท/ตรว. สุดยอด ทำเลใจกลางเมือง ย่านสี่พระยา ตัด ถ.นเรศ ใกล้ MRT สามย่าน
ซอยเติมทรัพย์ ถนนนเรศ, สี่พระยา, บางรัก, กรุงเทพ
ขาย: 10,000,000 บาทตรว.ละ 250,000 บาท
พื้นที่ 40 ตร.วา
ที่ดิน ถนนนเรศ ซอยเติมทรัพย์ พื้นที่ 40 ตรว. ขาย 250,000 บาท/ตรว. สุดยอด ทำเลใจกลางเมือง ย่านสี่พระยา ตัด ถ.นเรศ ใกล้ MRT สามย่าน ขาย รหัสสินทรัพย์ 680348 ราคา
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
เมื่อวาน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า ติดถนน 2 เลน เส้นโสกขุ่น - โกสุมพิสัย จังหวัดมหาสารคาม
ขายที่ดินเปล่า ติดถนน 2 เลน เส้นโสกขุ่น - โกสุมพิสัย จังหวัดมหาสารคาม
ยางน้อย, โกสุมพิสัย, มหาสารคาม
ขาย: 7,000,000 บาทไร่ละ 1,098,470 บาท
พื้นที่ 6 ไร่ 1 งาน 49 ตร.วา
ที่ดินเปล่า ติดถนน 2 เลน เส้นโสกขุ่น - โกสุมพิสัย จังหวัดมหาสารคาม ที่ตั้ง ตรงข้าม ลานข้าวโชคอำนวย ตำบลยางน้อย อำเภอโกสุมพิสัย จังหวัดมหาสารคาม ขนาดเนื้อที่ 6 ไ
  • เจ้าของขายเอง
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินติดทะเลสาป ที่ดินสุวินทวงศ์ คุ้มเกล้า 8 มีนบุรี เนื้อที่ 336 ตร.ว ในศุภาลัยเลค บรรยากาศดี ใกล้สนามบินสุวรรณภูมิ เหมาะทำบ้านริมน้ำ ร้านอาหา
ขายที่ดินติดทะเลสาป ที่ดินสุวินทวงศ์ คุ้มเกล้า 8 มีนบุรี เนื้อที่ 336 ตร.ว ในศุภาลัยเลค บรรยากาศดี ใกล้สนามบินสุวรรณภูมิ เหมาะทำบ้านริมน้ำ ร้านอาหา
มีนบุรี, มีนบุรี, กรุงเทพ
ขาย: 7,728,000 บาทตรว.ละ 23,000 บาท
พื้นที่ 3 งาน 36 ตร.วา
ที่ดินติดทะเลสาป ที่ดินสุวินทวงศ์ คุ้มเกล้า 8 มีนบุรี เนื้อที่ 336 ตร.ว ในศุภาลัยเลค บรรยากาศดี ใกล้สนามบินสุวรรณภูมิ เหมาะทำบ้านริมน้ำ ร้านอาหารริมน้ำ ที่ดินติ...
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 เดือน
ขายที่ดิน - ขายด่วน ที่ดิน 2-0-93 ไร่ ใกล้จ้วดคาเฟ่ขอนแก่น ต.ศิลา ติดถนนบายพาสฝั่งทางทิศเหนือ ZE609
ขายด่วน ที่ดิน 2-0-93 ไร่ ใกล้จ้วดคาเฟ่ขอนแก่น ต.ศิลา ติดถนนบายพาสฝั่งทางทิศเหนือ ZE609
ศิลา, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น
ขาย: 7,500,000 บาทไร่ละ 3,359,462 บาท
พื้นที่ 2 ไร่ 93 ตร.วา
ขายด่วน ที่ดิน 2-0-93 ไร่ ใกล้จ้วดคาเฟ่ขอนแก่น ติดถนนบายพาสฝั่งทางทิศเหนือ อยู่ ต.ศิลา ลัดออกไปทางกาฬสินธุ์ มหาสารคามและอุดรธานี หนองคาย บึงกาฬได้ และถูกที่สุดแ