กรองการค้นหา
ประเภท

ขายที่ดิน พื้นที่ตั้งแต่ 10 ไร่ ทุกจังหวัด

  • ขายที่ดิน
  • พื้นที่ตั้งแต่ 10 ไร่
พบ 6,626 ประกาศขายที่ดิน กำลังแสดงหน้า 137 จาก 221 หน้า
ลงโฆษณาตำแหน่งนี้ โปร! 1 แถม 1
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า 11 ไร่ 10 ตรว. ต.เต่าเล่า อำเภอ บางซ้าย จังหวัด พระนครศรีอยุธยา
ขายที่ดินเปล่า 11 ไร่ 10 ตรว. ต.เต่าเล่า อำเภอ บางซ้าย จังหวัด พระนครศรีอยุธยา
เต่าเล่า, บางซ้าย, พระนครศรีอยุธยา
ขาย: 4,500,000 บาทไร่ละ 408,163 บาท
พื้นที่ 11 ไร่ 10 ตร.วา
ที่ดินเปล่า 11 ไร่ 10 ตรว. หน้ากว้างติดถนน ประมาณไม่ต่ำกว่า 45เมตร ที่อยู่อสังหาริมทรัพย์ - ตำบล ซอย14 หมู่บ้านเต่าเล่า ต.เต่าเล่า - อำเภอ บางซ้าย - จังหวัด พระ
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขาย ที่ดิน ME355 ผังEEC ม่วงลาย ถมแล้ว ในนิคมอุตสาหกรรมเกทเวย์ แปลงยาว ฉะเชิงเทรา. 10 ไร่ 2 งาน 45.5
ขาย ที่ดิน ME355 ผังEEC ม่วงลาย ถมแล้ว ในนิคมอุตสาหกรรมเกทเวย์ แปลงยาว ฉะเชิงเทรา. 10 ไร่ 2 งาน 45.5
หัวสำโรง, แปลงยาว, ฉะเชิงเทรา
ขาย: 57,314,250 บาทไร่ละ 5,400,636 บาท
พื้นที่ 10 ไร่ 2 งาน 45 ตร.วา
ที่ดิน ME355 ผังEEC ม่วงลาย ถมแล้ว ในนิคมอุตสาหกรรมเกทเวย์ แปลงยาว ฉะเชิงเทรา. 10 ไร่ 2 งาน 45.5 ตร.วา ใกล้ถนน 331 เพียง 6 Km. จุดเด่น - อยู่ในนิคมอุตสาหกรรมเกท
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินสีม่วงลายเกาะจันทร์ 30 ไร่ ใกล้อ่างเก็บน้ำรัชชโลทร 4 กม. ท่าบุญมี จ.ชลบุรี
ขายที่ดินสีม่วงลายเกาะจันทร์ 30 ไร่ ใกล้อ่างเก็บน้ำรัชชโลทร 4 กม. ท่าบุญมี จ.ชลบุรี
ท่าบุญมี, เกาะจันทร์, ชลบุรี
ขาย: 60,420,000 บาทไร่ละ 2,000,000 บาท
พื้นที่ 30 ไร่ 84 ตร.วา
ที่ดินสีม่วงลายเกาะจันทร์ 30 ไร่ ใกล้อ่างเก็บน้ำรัชชโลทร 4 กม. ท่าบุญมี จ.ชลบุรี ที่ตั้ง ท่าบุญมี เกาะจันทร์ ชลบุรี เนื้อที่ 30 ไร่ 84 ตารางวา รายละเอียด ผังเมื
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน พร้อม ต้นสัก ใกล้แหล่งชุมชน สวยๆ
ขายที่ดิน พร้อม ต้นสัก ใกล้แหล่งชุมชน สวยๆ
โตนด, คีรีมาศ, สุโขทัย
ขาย: 4,480,000 บาทไร่ละ 280,000 บาท
พื้นที่ 16 ไร่
ที่ดิน ปลูกต้นสัก อายุสัก 20 ปี ขึ้นไป ประมาณ 400 ต้น ทรัพย์อยู่ห่างจากถนนกำแพงเพชร-สุโขทัย 2 กิโลเมตร ทางเข้าที่ดิน อยู่ข้าง ธนาคารออมสิน
  • เจ้าของขายเอง
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 19 ไร่3งาน82.5 ตรว. เขาฉกรรจ์ สระแก้ว
ขายที่ดิน 19 ไร่3งาน82.5 ตรว. เขาฉกรรจ์ สระแก้ว
เขาฉกรรจ์, เขาฉกรรจ์, สระแก้ว
ขาย: 23,000,000 บาทไร่ละ 1,152,521 บาท
พื้นที่ 19 ไร่ 3 งาน 82.5 ตร.วา
ที่ดิน เขาฉกรรจ์ สระแก้ว เนื้อ 19 ไร่ 3งาน 82.5 ตรว. มีถนนเข้าแปลงที่ดิน อยู่ใกล้ตลาดเขาฉกรรจ์ มีโฉนดพร้อมโอน ขาย 23 ล้านบาท พิกัด ต.เขาฉกรรจ์ อ.เขาฉกรรจ์ สระแก
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 11ไร่3งาน25.7ตรว. เขาขลุง. บ้านโป่ง
ขายที่ดิน 11ไร่3งาน25.7ตรว. เขาขลุง. บ้านโป่ง
เขาขลุง, บ้านโป่ง, ราชบุรี
ขาย: 4,211,350,000 บาทไร่ละ 356,463,593 บาท
พื้นที่ 11 ไร่ 3 งาน 25.7 ตร.วา
ที่ดิน 11ไร่3งาน25.7ตรว. เขาขลุง. บ้านโป่ง ที่สวน. ติดถนน มีบ้าน 1หลัง การเดินทางสะดวก มีโฉนดพร้อมโอน ขายไร่ละ 550,000บาท พิกัด ต.เขาขลุง อ.บ้านโป่ง ราชบุรี คุณ
  • เจ้าของขายเอง
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขาย ที่ดิน 40 ไร่ หนองอิรุณ บ้านบึง (พนัสนิคม) ชลบุรี
ขาย ที่ดิน 40 ไร่ หนองอิรุณ บ้านบึง (พนัสนิคม) ชลบุรี
หนองอิรุณ, บ้านบึง, ชลบุรี
ขาย: 88,000,000 บาทไร่ละ 2,200,000 บาท
พื้นที่ 40 ไร่
ที่ดิน 40 ไร่ ตำบล หนองอิรุณ อำเภอ บ้านบึง พนัสนิคม เข้า ออก 2 ทาง ได้จากทั้งถนน ทางหลวงแผ่นดินหมายเลข 344 สายชลบุรี แกลง เป็นถนนที่ก่อสร้างขึ้นเพื่อ ย่นระยะทาง...
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ถูกสุดในย่านนี้แล้ว ที่ดินต่ำกว่าราคาประเมิน คลอง9 รังสิต-นครนายก ถนนหลัก ฝั่งซ้าย 49ไร่
ถูกสุดในย่านนี้แล้ว ที่ดินต่ำกว่าราคาประเมิน คลอง9 รังสิต-นครนายก ถนนหลัก ฝั่งซ้าย 49ไร่
บึงสนั่น, ธัญบุรี, ปทุมธานี
ขาย: 140,000,000 บาทไร่ละ 2,857,143 บาท
พื้นที่ 49 ไร่
ที่ดินต่ำกว่าราคาประเมิน คลอง9 รังสิต-นครนายก ถนนหลัก ฝั่งซ้ายเนื้อที่ 49ไร่ 1งาน 50ตารางวา รายละเอียดที่ดิน ที่ดินคลอง9ติดถนนเส้นรังสิต-นครนายก -ที่ดินด้านหน้า
  • ราคาถูก-ต่ำกว่าประเมิน
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ที่ดิน 13ไร่ ถูกสุดในย่านบางชัน คลองสามวา กรุงเทพมหานคร
ที่ดิน 13ไร่ ถูกสุดในย่านบางชัน คลองสามวา กรุงเทพมหานคร
ถนนพระยาสุเรนทร์, สามวาตะวันตก, คลองสามวา, กรุงเทพ
ขาย: 173,000,000 บาทไร่ละ 12,953,950 บาท
พื้นที่ 13 ไร่ 1 งาน 42 ตร.วา
ที่ดิน ถูกสุดในย่านบางชัน คลองสามวา กรุงเทพมหานคร ขายที่ดิน 13 ไร่ ติดถนนพระยาสุเรนทร์ ถนนรามอินทรา109 บางชัน คลองสามวา กรุงเทพ ที่ดินแปลงสวยอีกแปลงติดถนนพระยาส...
  • ราคาถูก-ต่ำกว่าประเมิน
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ถูกที่สุดในย่านนี้ ที่ดิน 37ไร่ หน้ากว้าง90 เมตรแปลงนี้อยู่แถวๆตลาดมารวย
ถูกที่สุดในย่านนี้ ที่ดิน 37ไร่ หน้ากว้าง90 เมตรแปลงนี้อยู่แถวๆตลาดมารวย
ลำลูกกา, ลำลูกกา, ปทุมธานี
ขาย: 260,000,000 บาทไร่ละ 6,970,042 บาท
พื้นที่ 37 ไร่ 1 งาน 21 ตร.วา
ที่ดิน 37ไร่ หน้ากว้าง90 เมตรแปลงนี้อยู่แถวๆตลาดมารวย ด้างข้างเต็มไปด้วยโครงการวงหมู่บ้านทั้งหมดเลยครับ บริเวณรอบๆเป็นที่ตั้งของโครงการต่างๆ ทั้งตลาด ร้านค้า Hy...
  • ร้อนเงิน
  • ราคาถูก-ต่ำกว่าประเมิน
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ถูกมาก ที่ดินเปล่าเนื้อที่ 85 ไร่ คลอง9 ลำลูกกาปทุมธานี, อำเภอเมืองปทุมธานี, จังหวัดปทุมธานี
ถูกมาก ที่ดินเปล่าเนื้อที่ 85 ไร่ คลอง9 ลำลูกกาปทุมธานี, อำเภอเมืองปทุมธานี, จังหวัดปทุมธานี
ถนนลำลูกกา, บึงทองหลาง, ลำลูกกา, ปทุมธานี
ขาย: 140,000,000 บาทไร่ละ 1,637,092 บาท
พื้นที่ 85 ไร่ 2 งาน 7 ตร.วา
ขายถูกมาก ที่ดินเปล่าเนื้อที่ 85 ไร่ คลอง9 ลำลูกกาปทุมธานี, อำเภอเมืองปทุมธานี, จังหวัดปทุมธานี ขายราคา 140,000,000 บาท เนื้อที่ 85 ไร่ แปลงที่ดินเป็นรูปสี่เหลี...
  • ราคาถูก-ต่ำกว่าประเมิน
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 29 ไร่ เหมาะทำเกษตร ติดถนน+คลอง ใกล้สี่แยกสวนส้ม บ้านแพ้ว สมุทรสาคร
ขายที่ดิน 29 ไร่ เหมาะทำเกษตร ติดถนน+คลอง ใกล้สี่แยกสวนส้ม บ้านแพ้ว สมุทรสาคร
คลองตัน, บ้านแพ้ว, สมุทรสาคร
ขาย: 25,520,000,000 บาทไร่ละ 880,000,000 บาท
พื้นที่ 29 ไร่
ที่ดิน - เนื้อที่ 29 ไร่ ราคาไร่ละ 2.2 ล้าน - ต.คลองตัน อ.บ้านแพ้ว จ.สมุทรสาคร - ด้านหน้าติดถนน 2 ช่องทาง สค.2037 - ด้านหน้ากว้างติดถนน 110 เมตร - ติดคลองหน้าวั...
  • เจ้าของขายเอง
  • ติดถนน
  • ติดคลอง
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายถูกมาก!! ที่ดิน 15-1-80 ไร่ ติดถนนใหญ่ 6 เลน ทำเลทอง อ.เมือง จ.บึงกาฬ ติดวัดอาฮงศิลาวาส ใกล้ใจกลางเมือง
ขายถูกมาก!! ที่ดิน 15-1-80 ไร่ ติดถนนใหญ่ 6 เลน ทำเลทอง อ.เมือง จ.บึงกาฬ ติดวัดอาฮงศิลาวาส ใกล้ใจกลางเมือง
ไคสี, เมืองบึงกาฬ, บึงกาฬ
ขาย: 26,850,000 บาทไร่ละ 1,737,864 บาท
พื้นที่ 15 ไร่ 1 งาน 80 ตร.วา
ขายถูกมาก ที่ดิน 15-1-80 ไร่ ติดถนนใหญ่ 6 เลน ทำเลทอง อ.เมือง จ.บึงกาฬ ติดวัดอาฮงศิลาวาส ใกล้ใจกลางเมือง 15-1-80 ไร่ ติดถนน 6 เลน ถนนชยางกูร 212 - หน้ากว้างติดถ
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 17-2-44.5 ไร่ ตำบลบางจาก อำเภอเมืองเพชรบุรี
ขายที่ดิน 17-2-44.5 ไร่ ตำบลบางจาก อำเภอเมืองเพชรบุรี
บางจาก, เมืองเพชรบุรี, เพชรบุรี
ขาย: 7,900,000 บาทไร่ละ 448,609 บาท
พื้นที่ 17 ไร่ 2 งาน 44 ตร.วา
ที่ดิน 17-2-44.5 ไร่ ตำบลบางจาก อำเภอเมืองเพชรบุรี ราคา 450,000.-/ไร่ ราคา 7,900,000 บาท คุณณภัทร ดูรายละเอียดเพิ่ม... บริการรับฝากขายบ้าน ที่ดิน อสังหาฯ ทุกประ
  • ติดถนน
  • ติดภูเขา
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินปากโทกเนื้อที่ 15 ไร่ ใกล้สนามกีฬาพิษณุโลก-5กม. เมืองพิษณุโลก
ขายที่ดินปากโทกเนื้อที่ 15 ไร่ ใกล้สนามกีฬาพิษณุโลก-5กม. เมืองพิษณุโลก
ปากโทก, เมืองพิษณุโลก, พิษณุโลก
ขาย: 20,034,000 บาทไร่ละ 1,200,000 บาท
พื้นที่ 16 ไร่ 2 งาน 78 ตร.วา
ที่ดินปากโทกเนื้อที่ 15 ไร่ ใกล้สนามกีฬาพิษณุโลก-5กม. เมืองพิษณุโลก ที่ตั้ง ปากโทก เมืองพิษณุโลก เนื้อที่ 16 ไร่ 2 งาน 78.3 ตารางวา รายละเอียด หน้ากว้าง 152 เมต
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินบ้านซ่อง 42 ไร่ ราคาถูกๆไร่ละ500,000฿ใกล้ถนนเส้น319-2กม. อ.พนมสารคาม ฉะเชิงเทรา
ขายที่ดินบ้านซ่อง 42 ไร่ ราคาถูกๆไร่ละ500,000฿ใกล้ถนนเส้น319-2กม. อ.พนมสารคาม ฉะเชิงเทรา
บ้านซ่อง, พนมสารคาม, ฉะเชิงเทรา
ขาย: 21,000,000 บาทไร่ละ 500,000 บาท
พื้นที่ 42 ไร่
ที่ดินบ้านซ่อง 42 ไร่ ราคาถูกๆไร่ละ500,000฿ใกล้ถนนเส้น319-2กม. อ.พนมสารคาม ฉะเชิงเทรา เนื้อที่ 42 ไร่ รายละเอียด ผังเมืองสีเหลืองอ่อนที่ดินประเภทชุมชนชนบทตามผัง
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินบ้านซ่อง 31 ไร่ ติดถนนคอนกรีต ใกล้ถนนเส้น319-2กม. อ.พนมสารคาม ฉะเชิงเทรา
ขายที่ดินบ้านซ่อง 31 ไร่ ติดถนนคอนกรีต ใกล้ถนนเส้น319-2กม. อ.พนมสารคาม ฉะเชิงเทรา
บ้านซ่อง, พนมสารคาม, ฉะเชิงเทรา
ขาย: 15,796,500 บาทไร่ละ 500,008 บาท
พื้นที่ 31 ไร่ 2 งาน 37 ตร.วา
ที่ดินบ้านซ่อง 31 ไร่ ติดถนนคอนกรีต ใกล้ถนนเส้น319-2กม. อ.พนมสารคาม ฉะเชิงเทรา ที่ตั้ง บ้านซ่อง พนมสารคาม ฉะเชิงเทรา เนื้อที่ 31 ไร่ 2 งาน 37.2 ตารางวา รายละเอี
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินบ้านซ่องติดถนนคอนกรีตเนื้อที่ 10 ไร่ เหมาะทำฟาร์มใกล้ถนนสี่เลน319-2กม. อ.พนมสารคาม ฉะเชิงเทรา
ขายที่ดินบ้านซ่องติดถนนคอนกรีตเนื้อที่ 10 ไร่ เหมาะทำฟาร์มใกล้ถนนสี่เลน319-2กม. อ.พนมสารคาม ฉะเชิงเทรา