กรองการค้นหา
ประเภท

ขายที่ดิน พื้นที่ตั้งแต่ 10 ไร่ ทุกจังหวัด

  • ขายที่ดิน
  • พื้นที่ตั้งแต่ 10 ไร่
พบ 6,627 ประกาศขายที่ดิน กำลังแสดงหน้า 167 จาก 221 หน้า
ลงโฆษณาตำแหน่งนี้ โปร! 1 แถม 1
ขายที่ดิน - ราคาถูก !! ขายที่ดิน 32 ไร่ เทพารักษ์ ซอย วโรชา
ราคาถูก !! ขายที่ดิน 32 ไร่ เทพารักษ์ ซอย วโรชา
ซอยวโรชา ถนนเทพารักษ์, บางเสาธง, บางเสาธง, สมุทรปราการ
ขาย: 112,050,000 บาทไร่ละ 3,501,563 บาท
พื้นที่ 32 ไร่
ที่ดินกว้าง 219 เมตร ผังเมืองสีเหลืองสมุทรปราการ ขาย 8,750 บาท/ตร.ว ราคารวม 112,050,000 บาท สถานที่ใกล้เคียง -โครงการ บ้านพฤกษา -ห้าง เยส บางพลี -เสนา คิทท์ เทพ
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 11 ไร่ ราคาดี !! ใกล้ ม.พระจอมเกล้าธนบุรี
ขายที่ดิน 11 ไร่ ราคาดี !! ใกล้ ม.พระจอมเกล้าธนบุรี
ถนนพุทธบูชา, บางมด, ทุ่งครุ, กรุงเทพ
ขาย: 332,780,000 บาทไร่ละ 30,252,727 บาท
พื้นที่ 11 ไร่
เนื้อที่ 11 ไร่ ผังเมืองสีส้ม สามารถทำ อาคารออฟฟิศ, หอพัก, คอนโด 8ชั้น, หรือ ซื้อลงทุน เดินทางเข้าออกได้หลายเส้นทาง ถ.พระราม2 ,ถ.สุขสวัสดิ์ ขาย 70,000 บาท/ตร.ว
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขาย!! ที่ดินเปล่าราคาถูกมาก14 ไร่ ซอย เพชรเกษม 112
ขาย!! ที่ดินเปล่าราคาถูกมาก14 ไร่ ซอย เพชรเกษม 112
ซอย112 ถนนเพชรเกษม, หนองแขม, หนองแขม, กรุงเทพ
ขาย: 198,317,000 บาทไร่ละ 14,165,500 บาท
พื้นที่ 14 ไร่
หน้ากว้าง 90 เมตร ผังเมืองสีส้ม ซอยทะลุเดินทางเข้าออกได้หลายทาง ขาย 35,000 บาท/ตร.ว ราคารวม 198,317,000 บาท สถานที่ใกล้เคียง -มหาวิทยาลัยธนบุรี -มหาวิทยาลัยเอเช
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่าราคาถูก ซอยเอแบค 31 ไร่ ใกล้มหาวิทยาลัยเอแบค !
ขายที่ดินเปล่าราคาถูก ซอยเอแบค 31 ไร่ ใกล้มหาวิทยาลัยเอแบค !
บางเสาธง, บางเสาธง, สมุทรปราการ
ขาย: 193,000,000 บาทไร่ละ 6,225,806 บาท
พื้นที่ 31 ไร่
ผังเมืองสีส้ม เหมาะทำโครงการหมู่บ้านจัดสรร ถนนกว้าง ซอยทะลุเดินทางเข้าออกได้หลายทาง ขาย 15,564 บาท/ตร.ว ราคารวม 193 ล้านบาท สถานที่ใกล้เคียง -มหาวิทยาลัยอัสสัมช
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายทีดิน21ไร่ ติด331แหลมฉบัง ตรงข้ามWHA2 สำหรับลานจอดเทรลเลอร์ ลานวางตู้คอนเทนเนอร์
ขายทีดิน21ไร่ ติด331แหลมฉบัง ตรงข้ามWHA2 สำหรับลานจอดเทรลเลอร์ ลานวางตู้คอนเทนเนอร์
เขาคันทรง, ศรีราชา, ชลบุรี
ขาย: 100,000,000 บาทไร่ละ 4,748,338 บาท
พื้นที่ 21 ไร่ 24 ตร.วา
ที่ดินสำหรับธุรกิจ โลจิสติกส์ 21 ไร่ ติดถนนสาย 331แหลมฉบัง-มาบเอียง หน้าติดถนน331 รวม 25 เมตร ติดถนนซอยด้านข้าง 67.50 เมตร - ที่ดินมีสายไฟฟ้าแรงสูงพาดด้านหลัง ข
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
7 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินสวยๆ หน้ากว้างติดทะเล ติดถนนชายหาดแม่รำพึง
ขายที่ดินสวยๆ หน้ากว้างติดทะเล ติดถนนชายหาดแม่รำพึง
ถนนเรียบหาดแม่รำพึง, ตะพง, เมืองระยอง, ระยอง
ขาย: 672,000,000 บาทไร่ละ 6,000,000 บาท
พื้นที่ 112 ไร่
ที่ดินสวยๆ ติดทะเล จ.ระยอง ติดถนนริมชายหาดแม่รำพึงครับ พื้นที่ 1 12 ไร่ โฉนด 2ใบ แบ่งครึ่งได้ หน้ากว้างติดถนนริมหาดสวยๆ และ เป็นแหล่งท่องเที่ยวมีร้านค้าทั่วไปคร
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • ติดภูเขา
  • ติดทะเล
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
6 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินตำบลเมืองงายเชียงดาววิวดอยโฉนดพร้อมโอน
ขายที่ดินตำบลเมืองงายเชียงดาววิวดอยโฉนดพร้อมโอน
เมืองงาย, เชียงดาว, เชียงใหม่
ขาย: 95,000,000 บาทไร่ละ 912,737 บาท
พื้นที่ 104 ไร่ 33 ตร.วา
Land For Sale Chiang Dao, Chiang mai ต.เมืองงาย อ.เชียงดาว จ.เชียงใหม่ มีให้พร้อมทุกอย่าง ต่อยอดทำธุรกิจได้เลย ไฟฟ้าสามเฟส น้ำบาดาล 2 บ่อ อ่างเก็บน้ำเป็นตาน้ำผุ
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • ติดภูเขา
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 345 ไร่ ฉะเชิงเทรา ใกล้กับรถไฟรางคู่คลองสิบเก้า รองรับการขยายตัวของท่าเรือแหลมฉบัง
ขายที่ดิน 345 ไร่ ฉะเชิงเทรา ใกล้กับรถไฟรางคู่คลองสิบเก้า รองรับการขยายตัวของท่าเรือแหลมฉบัง
ซอยสิงโตทอง2 ถนนสิงโตทอง, สิงโตทอง, บางน้ำเปรี้ยว, ฉะเชิงเทรา
ขาย: 414,000,000 บาทไร่ละ 1,200,000 บาท
พื้นที่ 345 ไร่
ที่ดิน 345 ไร่ ใกล้กับรถไฟรางคู่คลองสิบเก้า รองรับการขยายตัวของท่าเรือแหลมฉบัง ราคาไร่ละ 1.2 ล้านบาท - ห่างจากรถไฟรางคู่ คลอง 19 4 กม. - ห่างจากถนน 3001 4 กม. -
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่าเนื้อที่ 16 ไร่ หน้ากว้าง 28 เมตร ขายราคาไร่ละ 11 ล้านบาท ติดถนนเพชรเกษมตรงข้ามห้างเทสโก้โลตัส นครชัยศรี
ขายที่ดินเปล่าเนื้อที่ 16 ไร่ หน้ากว้าง 28 เมตร ขายราคาไร่ละ 11 ล้านบาท ติดถนนเพชรเกษมตรงข้ามห้างเทสโก้โลตัส นครชัยศรี
ท่าตำหนัก, นครชัยศรี, นครปฐม
ขาย: 176,000,000 บาทไร่ละ 11,000,000 บาท
พื้นที่ 16 ไร่
ที่ดินเปล่าเนื้อที่ 16 ไร่ หน้ากว้าง 28 เมตร ขายราคาไร่ละ 11 ล้านบาท ติดถนนเพชรเกษม แยกท่านา ตรงข้ามห้างเทสโก้โลตัส นครชัยศรี ใกล้ตลาดท่านา ต.ท่าตำหนัก อ.นครชัย
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 เดือน
ขายที่ดิน - ที่ดิน (สวนผสม) ซอย หมู่บ้านศิรินคร ใกล้ปั๊มน้ำมันบางจาก ห่างจาก สี่แยกเบญจมฯ แค่ 6 กิโลเมตร
ที่ดิน (สวนผสม) ซอย หมู่บ้านศิรินคร ใกล้ปั๊มน้ำมันบางจาก ห่างจาก สี่แยกเบญจมฯ แค่ 6 กิโลเมตร
ซอยหมู่บ้านศิรินคร ถนนกะโรม, นาทราย, เมืองนครศรีธรรมราช, นครศรีธรรมราช
ขาย: 9,900,000 บาทไร่ละ 675,999 บาท
พื้นที่ 14 ไร่ 2 งาน 58 ตร.วา
ที่ดิน สวนผสม ซอย หมู่บ้านศิรินคร ใกล้ปั๊มน้ำมันบางจาก พื้นที่ราบสวย ติดถนน เหมาะสำหรับทำสวนทุเรียน หรือทำการเกษตร ห่างจาก สี่แยกเบญจมฯ แค่ 6 กิโลเมตร พิกัด ต.น
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเขาใหญ่ ปากช่อง ใกล้เมอเวนพิค รีสอร์ท เขาใหญ่ เพียง 4 กม.
ขายที่ดินเขาใหญ่ ปากช่อง ใกล้เมอเวนพิค รีสอร์ท เขาใหญ่ เพียง 4 กม.
วังไทร, ปากช่อง, นครราชสีมา
ขาย: 210,748,750 บาทไร่ละ 471,727 บาท
พื้นที่ 446 ไร่ 3 งาน 4 ตร.วา
ที่ดินเขาใหญ่ ปากช่อง ใกล้เมอเวนพิค รีสอร์ท เขาใหญ่ เพียง 4 กม. จ.นครราชสีมา คุณโอ๋ เนื้อที่ 446 ไร่ 304 ตรว. ด้านหน้าติดถนน 1,120.36 เมตร ด้านซ้าย 812.85 เมตร
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
5 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินต่ำกว่าราคาตลาดที่ดินถมเต็มพื้นที่ ผังสีม่วง บนถนนบางนาตราดขาออก กม 35 คลองนิยมยาตรา บางบ่อ สมุทรปราการ เนื้อที่20ไร่
ขายที่ดินต่ำกว่าราคาตลาดที่ดินถมเต็มพื้นที่ ผังสีม่วง บนถนนบางนาตราดขาออก กม 35 คลองนิยมยาตรา บางบ่อ สมุทรปราการ เนื้อที่20ไร่
ถนนบางนา-ตราด, คลองนิยมยาตรา, บางบ่อ, สมุทรปราการ
ขาย: 140,000,000 บาทไร่ละ 7,000,000 บาท
พื้นที่ 20 ไร่
ที่ดินต่ำกว่าราคาตลาดที่ดินถมเต็มพื้นที่ ผังสีม่วง บนถนนบางนาตราดขาออก กม 35 คลองนิยมยาตรา บางบ่อ สมุทรปราการ เข้าซอยวัดพิมพาวาส แค่ 5 กม. ถนนหน้าที่ดินกว้าง 8 ...
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายต่ำกว่าราคาตลาด ที่ดินถนนศรีวารีน้อย ตำบลหนองปรือ บางเสาธง สมุทรปราการ เนื้อที่ 33-1-39 ไร่คา
ขายต่ำกว่าราคาตลาด ที่ดินถนนศรีวารีน้อย ตำบลหนองปรือ บางเสาธง สมุทรปราการ เนื้อที่ 33-1-39 ไร่คา
ถนนศรีวารีน้อย, บางเสาธง, บางเสาธง, สมุทรปราการ
ขาย: 379,500,000 บาทไร่ละ 11,500,000 บาท
พื้นที่ 33 ไร่
ที่ดินถนนศรีวารีน้อย ตำบลหนองปรือ บางเสาธง สมุทรปราการ เนื้อที่ 33-1-39 ไร่ ขายไร่ละ 11.50 ล้านต่อไร่ หน้ากว้าง 60ม. สีเหลือง ใกล้คิงพาวเวอร์ ค่าโอนตามราคาประเม...
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่สวนลำใย 110 ต้นบ้านแม่ก๋าสันป่าตองโฉนดพร้อมโอน
ขายที่สวนลำใย 110 ต้นบ้านแม่ก๋าสันป่าตองโฉนดพร้อมโอน
แม่ก๊า, สันป่าตอง, เชียงใหม่
ขาย: 6,500,000 บาทไร่ละ 432,325 บาท
พื้นที่ 15 ไร่ 14 ตร.วา
ที่ดินสวยมองเห็นวิวดอย ที่สำคัญคือน้ำไม่ท่วมครัน ห่างชุมชน 700 เมตร อำเภอสันป่าตอง 12 km อำเภอหางดง 20 km สนามบินเชียงใหม่ 30 km
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน ทำเลดี 48 ไร่ ห่างจากเซเว่นไม่เกิน 2 กิโลเมตร
ขายที่ดิน ทำเลดี 48 ไร่ ห่างจากเซเว่นไม่เกิน 2 กิโลเมตร
คลองหินปูน, วังน้ำเย็น, สระแก้ว
ขาย: 12,000,000 บาทไร่ละ 250,000 บาท
พื้นที่ 48 ไร่
ที่ดินเปล่า จำนวน 48 ไร่ 2 งาน 39 ตารางวา มีทางสาธารณะประโยชน์เข้าสู่ที่ดิน น้ำไม่ท่วม เหมาะทำการเกษตร หรือ สร้างหมู่บ้าน ที่ดินอยู่ไม่ห่างถนนใหญ่ ระยะทางห่างจา
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินท่ากระดานพร้อมสวนยางเนื้อที่ 27 ไร่ ใกล้ถนนเส้น3009-2.4 กม. อ.สนามชัยเขต จ.ฉะเชิงเทรา
ขายที่ดินท่ากระดานพร้อมสวนยางเนื้อที่ 27 ไร่ ใกล้ถนนเส้น3009-2.4 กม. อ.สนามชัยเขต จ.ฉะเชิงเทรา
ท่ากระดาน, สนามชัยเขต, ฉะเชิงเทรา
ขาย: 6,835,625 บาทไร่ละ 250,000 บาท
พื้นที่ 27 ไร่ 1 งาน 37 ตร.วา
ที่ดินท่ากระดานพร้อมสวนยางเนื้อที่ 27 ไร่ ใกล้ถนนเส้น3009-2.4 กม. อ.สนามชัยเขต จ.ฉะเชิงเทรา ที่ตั้ง ท่ากระดาน สนามชัยเขต ฉะเชิงเทรา เนื้อที่ 27 ไร่ 1 งาน 37 ตรว
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ