กรองการค้นหา
ประเภท

ขายที่ดิน พื้นที่ตั้งแต่ 10 ไร่ ทุกจังหวัด

  • ขายที่ดิน
  • พื้นที่ตั้งแต่ 10 ไร่
พบ 6,625 ประกาศขายที่ดิน กำลังแสดงหน้า 179 จาก 221 หน้า
ลงโฆษณาตำแหน่งนี้ โปร! 1 แถม 1
ขายที่ดิน - ขายที่ดินปทุมธานี สามโคก 28-3-75ไร่ ทำเลทองติดถนนปทุมธานี-สามโคก-เสนา ใกล้ตัวเมืองปทุมธานี แค่ 4 กม.
ขายที่ดินปทุมธานี สามโคก 28-3-75ไร่ ทำเลทองติดถนนปทุมธานี-สามโคก-เสนา ใกล้ตัวเมืองปทุมธานี แค่ 4 กม.
ถนนปทุมธานี-สามโคก-เสนา, สามโคก, สามโคก, ปทุมธานี
ขาย: 347,250,000 บาทไร่ละ 12,000,000 บาท
พื้นที่ 28 ไร่ 3 งาน 75 ตร.วา
ที่ดินปทุมธานี สามโคก 28-3-75ไร่ ทำเลทองติดถนนปทุมธานี-สามโคก-เสนา พิกัด ต.สามโคก อ.สามโคก จ.ปทุมธานี จุดเด่นที่ดิน -ติดถนนถนนปทุมธานี-สามโคก-เสนา หน้ากว้าง 80 ...
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
9 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน แปลงใหญ่ สวนยางพารา ท่าใหม่ จันทบุรี 1,931 ราคาถูกมาก เพียง ไร่ละ 220,000
ขายที่ดิน แปลงใหญ่ สวนยางพารา ท่าใหม่ จันทบุรี 1,931 ราคาถูกมาก เพียง ไร่ละ 220,000
เขาแก้ว, ท่าใหม่, จันทบุรี
ขาย: 424,820,000 บาทไร่ละ 219,999 บาท
พื้นที่ 1931 ไร่ 2 ตร.วา
ขายถูกจริง ที่ดิน ผืนใหญ่ กว่า 1,931 ไร่ อ. ท่าใหม่ จันทบุรี เป็นที่ดินสวนยางพารา เพียง 220,000 ไร่ ลักษณะทรัพย์ ที่ดินเสวนยางพารา 1,931-2-1 ไร่ โฉนด 40 ฉบับ นา...
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินผังที่ดินสีม่วงและผังสีเหลืองเนื้อที่ 51ไร่ ถนนแพรกษา ตำบลแพรกษา สมุทรปราการ
ขายที่ดินผังที่ดินสีม่วงและผังสีเหลืองเนื้อที่ 51ไร่ ถนนแพรกษา ตำบลแพรกษา สมุทรปราการ
ถนนสังคมสงเคราะห์, แพรกษา, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ
ขาย: 1,020,000,000 บาทไร่ละ 20,000,000 บาท
พื้นที่ 51 ไร่
ที่ดินทำเลทองผังพื้นที่สี่ม่วงและสีเหลือง51ไร่ ริมถนนแพรกษา ตำบลแพรกษา อำเภอเมืองสมุทรปราการ จังหวัดสมุทรปราการ 10280 -เหมาะสำหรับสร้างโรงงานอุตสาหกรรม โกดังเก็...
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า #ใกล้ ม. ราชภัฏอุดรธานี (ศูนย์สามพร้าว) โฉนดครุฑแดง ต.ดอนกลอย อ. พิบูลย์รักษ์ จ.อุดรธานี เนื้อที่ 20 ไร่ 2 งาน 11 ตรว.
ขายที่ดินเปล่า #ใกล้ ม. ราชภัฏอุดรธานี (ศูนย์สามพร้าว) โฉนดครุฑแดง ต.ดอนกลอย อ. พิบูลย์รักษ์ จ.อุดรธานี เนื้อที่ 20 ไร่ 2 งาน 11 ตรว.
ดอนกลอย, พิบูลย์รักษ์, อุดรธานี
ขาย: 4,105,500 บาทไร่ละ 200,000 บาท
พื้นที่ 20 ไร่ 2 งาน 11 ตร.วา
ที่ดินเปล่า ใกล้ ม. ราชภัฏอุดรธานี ศูนย์สามพร้าว โฉนดครุฑแดง เลขโฉนด3724 ต.ดอนกลอย อ. พิบูลย์รักษ์ จ.อุดรธานี เนื้อที่ 20 ไร่ 2 งาน 11 ตรว. ราคา 200,000.-/ไร่ ป...
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • ติดคลอง
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 14 ไร่ 3 งาน 43 ตารางวา ในทำเลทองของสระแก้ว
ขายที่ดิน 14 ไร่ 3 งาน 43 ตารางวา ในทำเลทองของสระแก้ว
ผักขะ, วัฒนานคร, สระแก้ว
ขาย: 22,572,000 บาทไร่ละ 1,600,000 บาท
พื้นที่ 14 ไร่ 43 ตร.วา
ที่ดิน 14 ไร่ 3 งาน 43 ตารางวา ในทำเลทองของสระแก้ว ที่ดิน 2 แปลงติดถนนใหญ่ พร้อมโอกาสในการลงทุนหรือพัฒนาโครงการ ที่ตั้ง หมู่ 4 ถนนสุวรรณศร ต.ผักขะ อ.วัฒนานคร จ....
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินแปลงสวย จ.นครปฐม นครไชศรี ห้วยพลู ราคาถูก ติดถนนคอนกรีต ใกล้ชุมชน เนื้อที่ 11.9ไร่ ราคา 1.49 ล้านบาท/ไร่(ปรกติรอบข้างขาย 2 ล้านบาท/ไร่)
ขายที่ดินแปลงสวย จ.นครปฐม นครไชศรี ห้วยพลู ราคาถูก ติดถนนคอนกรีต ใกล้ชุมชน เนื้อที่ 11.9ไร่ ราคา 1.49 ล้านบาท/ไร่(ปรกติรอบข้างขาย 2 ล้านบาท/ไร่)
ห้วยพลู, นครชัยศรี, นครปฐม
ขาย: 17,700,000 บาทไร่ละ 1,506,383 บาท
พื้นที่ 11 ไร่ 3 งาน
ที่ดินแปลงสวย จ.นครปฐม นครไชศรี ห้วยพลู ราคาถูก ติดถนนคอนกรีต ใกล้ชุมชน เนื้อที่ 11.9ไร่ ราคา 1.49 ล้านบาท/ไร่ ราคาปรกติรอบข้างขายมากกว่า 2 ล้าน/ไร่ ห่างจากกรุง...
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ด่วน ขายที่ดิน ยกแปลง #ติดถนนใหญ่หมายเลข2039 เนื้อที่ 30 ไร่ 2 งาน 89 ตารางวา ขาย 500,000.-/ไร่ #ค่าโอนคนละครึ่ง
ด่วน ขายที่ดิน ยกแปลง #ติดถนนใหญ่หมายเลข2039 เนื้อที่ 30 ไร่ 2 งาน 89 ตารางวา ขาย 500,000.-/ไร่ #ค่าโอนคนละครึ่ง
ถนน2039, น้ำพอง, น้ำพอง, ขอนแก่น
ขาย: 15,361,250 บาทไร่ละ 500,000 บาท
พื้นที่ 30 ไร่ 2 งาน 89 ตร.วา
ที่ดิน ยกแปลง ติดถนนใหญ่หมายเลข2039 เนื้อที่ 30 ไร่ 2 งาน 89 ตารางวา ขาย 500,000.-/ไร่ ค่าโอนคนละครึ่ง ต.ทรายมูล อ.น้ำพอง จ.ขอนแก่น ติดถนนหลักเส้น กระนวน-น้ำพอง...
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ที่ดินเปล่าขอแก่น โฉนดครุฑแดง (เลขโฉนด20830) ต.บัวเงิน อ.น้ำพอง จ.ขอนแก่น เนื้อที่ 29.1 ไร่. ราคา 250,000 ต่อไร่
ที่ดินเปล่าขอแก่น โฉนดครุฑแดง (เลขโฉนด20830) ต.บัวเงิน อ.น้ำพอง จ.ขอนแก่น เนื้อที่ 29.1 ไร่. ราคา 250,000 ต่อไร่
พังทุย, น้ำพอง, ขอนแก่น
ขาย: 7,312,500 บาทไร่ละ 250,000 บาท
พื้นที่ 29 ไร่ 1 งาน
ที่ดินเปล่า ใกล้ อบต.พังทุย โฉนดครุฑแดง เลขโฉนด20830 ต.บัวเงิน อ.น้ำพอง จ.ขอนแก่น เนื้อที่ 29.1 ไร่. ราคา 250,000 ต่อไร่ โอนคนละครึ่ง น้ำไฟเชื่อมถึง ใกล้ อบต. พ...
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่าสระบุรีวิวภูเขา ติดถนนสองฝั่ง ราคาดีสุดๆในย่าน
ขายที่ดินเปล่าสระบุรีวิวภูเขา ติดถนนสองฝั่ง ราคาดีสุดๆในย่าน
พุกร่าง, พระพุทธบาท, สระบุรี
ขาย: 21,517,500 บาทไร่ละ 500,000 บาท
พื้นที่ 43 ไร่ 14 ตร.วา
ที่ดินเปล่าสระบุรีวิวภูเขา ติดถนนสองฝั่ง ราคาดีสุดๆในย่าน ต.พุกร่าง อ.พระพุทธบาท จ.สระบุรี เนื้อที่ 43 ไร่ 14 ตารางวา โฉนดปลอดภาระ ขายไร่ละ 500,000 บาท รวม 21,5...