กรองการค้นหา
ประเภท

ขายที่ดิน ที่ดินทำการเกษตร ทุกจังหวัด

  • ขายที่ดิน
พบ 2,762 ประกาศขายที่ดิน กำลังแสดงหน้า 21 จาก 93 หน้า
ลงโฆษณาตำแหน่งนี้ โปร! 1 แถม 1
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน นส3 ก.รวม 47 ไร่ 2 งาน ติดทางหลวงแผ่นดิน หนองพลับ หัวหิน
ขายที่ดิน นส3 ก.รวม 47 ไร่ 2 งาน ติดทางหลวงแผ่นดิน หนองพลับ หัวหิน
ซอยหนองพลับ ถนนหนองพลับ ป่าละอู, หนองพลับ, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
ขาย: 23,750,000 บาทไร่ละ 500,000 บาท
พื้นที่ 47 ไร่ 2 งาน
ที่ดิน นส3 ก. รวม 47 ไร่ 2 งาน ติดถนนหัวหิน บ้านหนองพลับ ผังแปลงสวย ทําเลดี มีประปาท้องถิ่น มีไฟฟ้าสามเฟสพร้อม ด้านหน้าที่ดินติดถนนลาดยางทางหลวงกว้าง 140-150 เม
  • เจ้าของขายเอง
  • ราคาถูก-ต่ำกว่าประเมิน
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • ติดภูเขา
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินโฉนด 30 ไร่ ติดทางหลวง 108 ผังแปลงสวย เหมาะทําโครงการ
ขายที่ดินโฉนด 30 ไร่ ติดทางหลวง 108 ผังแปลงสวย เหมาะทําโครงการ
ซอยหางดง ถนนหางดง 108, หารแก้ว, หางดง, เชียงใหม่
ขาย: 150,000,000 บาทไร่ละ 5,000,000 บาท
พื้นที่ 30 ไร่
ที่ดินโฉนดรวม 30 ไร่ ผังแปลงสวย ทําเลดี ห่างเมืองเชียงใหม่ 20 กม. ด้านหน้าที่ดินติดทางหลวง เส้น 108 ถนน 4 เลน หน้าที่ดินกว้าง 75 เมตร แปลงที่ดินลักษณะเป็นที่ราบ...
  • เจ้าของขายเอง
  • ร้อนเงิน
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • ติดภูเขา
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ที่ดินวิวเขา 2 ไร่ ทำเลทอง เขาพระ นครนายก** โอกาสลงทุนที่คุณไม่ควรพลาด!
ที่ดินวิวเขา 2 ไร่ ทำเลทอง เขาพระ นครนายก** โอกาสลงทุนที่คุณไม่ควรพลาด!
ถนนเขาพระ-เขาทุเรียน, เขาพระ, เมืองนครนายก, นครนายก
ขาย: 4,600,000 บาทไร่ละ 2,300,000 บาท
พื้นที่ 2 ไร่
ที่ดิน - เนื้อที่ 2 ไร่ ที่ดินเปล่า ยังไม่ได้ถม - โฉนดครุฑแดง 1 โฉนด - หน้ากว้างติดถนน 31 ม. ลึกประมาณ 103 ม. - รูปทรง สี่เหลี่ยมผืนผ้า ใช้งานง่าย - ผังเมือง สี
  • ราคาถูก-ต่ำกว่าประเมิน
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ที่ดินแปลงมุม 24-3-40 ไร่ ติดถนน 3 ด้าน บ้านนาวัลเปรียง สามกระทาย กุยบุรี
ที่ดินแปลงมุม 24-3-40 ไร่ ติดถนน 3 ด้าน บ้านนาวัลเปรียง สามกระทาย กุยบุรี
ซอยไร่ใหม่ 23, สามกระทาย, กุยบุรี, ประจวบคีรีขันธ์
ขาย: กรุณาติดต่อ
พื้นที่ 24 ไร่ 3 งาน 40 ตร.วา
ที่ดินการเกษตร - ซ.ไร่ใหม่ 23 บ.นาวัลเปรียง ต.สามกระทาย อ.กุยบุรี จ.ประจวบคีรีขันธ์ - เนื้อที่ 24-3-40 ไร่ - ขาย 2,500,000 บาท 100,xxx/ไร่ รายละเอียดทรัพย์สิน -
  • ราคาถูก-ต่ำกว่าประเมิน
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ที่ทำการเกษตรติดแม่น้ำชี ใกล้ไฟฟ้า ห่างตัวเมืองขอนแก่นเพียง 30 กม.
ที่ทำการเกษตรติดแม่น้ำชี ใกล้ไฟฟ้า ห่างตัวเมืองขอนแก่นเพียง 30 กม.
ท่าศาลา, มัญจาคีรี, ขอนแก่น
ขาย: 5,500,000 บาทไร่ละ 124,294 บาท
พื้นที่ 44 ไร่ 1 งาน
ที่ทำการเกษตรติดแม่น้ำชี ใกล้ไฟฟ้า ห่างตัวเมืองขอนแก่นเพียง 30 กม. - ข้อมูล - - เอกสารสิทธิ น.ส. 4 จ. - เนื้อที่ 45-2-79.4 ไร่ / 70,400 ตร.ม. - รอยต่ออำเภอพระยื
  • ติดถนน
  • ติดแม่น้ำ
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน ต.หัวไทร อ.บางคล้า จ.ฉะเชิงเทรา บนถนนทางหลวงชนบท ฉช.4023 ประมาณ กม.ที่10 พื้นที่ 6-1-77 ไร่ ใกล้ม.ราชภัฏราชครินทร์
ขายที่ดิน ต.หัวไทร อ.บางคล้า จ.ฉะเชิงเทรา บนถนนทางหลวงชนบท ฉช.4023 ประมาณ กม.ที่10 พื้นที่ 6-1-77 ไร่ ใกล้ม.ราชภัฏราชครินทร์
หัวไทร, บางคล้า, ฉะเชิงเทรา
ขาย: 7,000,000 บาทไร่ละ 1,086,535 บาท
พื้นที่ 6 ไร่ 1 งาน 77 ตร.วา
ที่ดิน ต.หัวไทร อ.บางคล้า จ.ฉะเชิงเทรา บนถนนทางหลวงชนบท ฉช.4023 ประมาณ กม.ที่10 ด้านหน้าติดถนนใหญ่ ด้านหลังติดคลองคูมอญ พื้นที่ 6-1-77 ไร่ ผังเมืองสีเขียวอ่อน ข
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
เมื่อวาน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน ซอยลำลูกกา97 ลำลูกกา คลอง5 ปทุมธานี พื้นที่ 123.4 ตรว. ใกล้อบต.บึงคำพร้อย
ขายที่ดิน ซอยลำลูกกา97 ลำลูกกา คลอง5 ปทุมธานี พื้นที่ 123.4 ตรว. ใกล้อบต.บึงคำพร้อย
ซอยลำลูกกา 97 ถนนลำลูกกา, บึงคำพร้อย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
ขาย: 1,209,320 บาทตรว.ละ 9,832 บาท
พื้นที่ 1 งาน 23 ตร.วา
ที่ดิน ซอยลำลูกกา97 ลำลูกกา คลอง5 ปทุมธานี พื้นที่ 123.4 ตรว. ใกล้อบต.บึงคำพร้อย รหัสสินทรัพย์ 681255 ราคา THB 1,209,320 ราคาต่อตารางวา THB 9,800 - ที่ดินเปล่า
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
เมื่อวาน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน ตำบลตลุกกลางทุ่ง อำเภอเมือง ตาก ใกล้สถานีขนส่งจังหวัดตาก
ขายที่ดิน ตำบลตลุกกลางทุ่ง อำเภอเมือง ตาก ใกล้สถานีขนส่งจังหวัดตาก
ถนนพหลโยธิน, ตลุกกลางทุ่ง, เมืองตาก, ตาก
ขาย: 2,300,000 บาทไร่ละ 93,686 บาท
พื้นที่ 24 ไร่ 2 งาน 20 ตร.วา
ที่ดิน เมืองตาก ใกล้สถานีขนส่งจังหวัดตาก ถนนพหลโยธิน ตำบลตลุกกลางทุ่ง อำเภอเมือง ตาก รายละเอียดทรัพย์ ที่ดิน เนื้อที่ 24-2-20 ไร่ ที่ดินเพื่อการเกษตร ที่ดินสวย
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินติดทะเล 13ไร่ 1งาน 49.7ตารางวา ตำบล สามร้อยยอด อำเภอ สามร้อยยอด จังหวัดประจวบคีรีขันธ์
ขายที่ดินติดทะเล 13ไร่ 1งาน 49.7ตารางวา ตำบล สามร้อยยอด อำเภอ สามร้อยยอด จังหวัดประจวบคีรีขันธ์
ถนน4020, สามร้อยยอด, สามร้อยยอด, ประจวบคีรีขันธ์
ขาย: 251,137,500 บาทไร่ละ 18,780,146 บาท
พื้นที่ 13 ไร่ 1 งาน 49 ตร.วา
ที่ดินหน้ากว้างติดทะเล 98.63เมตร หน้าเกาะเจ้าแม่นมสาว สามร้อยยอด จ.ประจวบคีรีขันธ์ ผมติดทรัพย์เจ้าของขายเอง รับฝากขายอสังหาริมทรัพย์ทั่วราชณาจักรฟรี ค่าโฆษณา โฉ...
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • ติดทะเล
  • ติดแม่น้ำ
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า ต.ดอนช้าง อ.เมือง ขอนแก่น 17-2-59.3 ไร่ ไร่ละ 180,000 บาท
ขายที่ดินเปล่า ต.ดอนช้าง อ.เมือง ขอนแก่น 17-2-59.3 ไร่ ไร่ละ 180,000 บาท
ดอนช้าง, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น
ขาย: 3,176,685 บาทไร่ละ 180,000 บาท
พื้นที่ 17 ไร่ 2 งาน 59.3 ตร.วา
ที่ดินเปล่า ต.ดอนช้าง อ.เมือง ขอนแก่น 17-2-59.3 ไร่ ไร่ละ 180,000 บาท รวมเป็น 3,176,685บาท ที่ดินอยู่ห่างโฮมโปรฯขอนแก่น 9 กม. ที่ดินมี 3 โฉนด รวมขายยกแปลง ค่าโอ