กรองการค้นหา
ประเภท

ขายที่ดิน ที่ดินทำการเกษตร ทุกจังหวัด

  • ขายที่ดิน
พบ 2,759 ประกาศขายที่ดิน กำลังแสดงหน้า 59 จาก 92 หน้า
ลงโฆษณาตำแหน่งนี้ โปร! 1 แถม 1
ขายที่ดิน - ขายที่ดินบางกุ้งพร้อมสวนมะพร้าวจํานวน600ต้นเนื้อที่ 19 ไร่ ใกล้ถนนเส้นมาลัยแมน321 - 4.3 กม. เมืองสุพรรณบุรี
ขายที่ดินบางกุ้งพร้อมสวนมะพร้าวจํานวน600ต้นเนื้อที่ 19 ไร่ ใกล้ถนนเส้นมาลัยแมน321 - 4.3 กม. เมืองสุพรรณบุรี
บางกุ้ง, เมืองสุพรรณบุรี, สุพรรณบุรี
ขาย: 4,993,125 บาทไร่ละ 250,000 บาท
พื้นที่ 19 ไร่ 3 งาน 89 ตร.วา
ที่ดินบางกุ้งพร้อมสวนมะพร้าวจํานวน600ต้นเนื้อที่ 19 ไร่ ใกล้ถนนเส้นมาลัยแมน321 - 4.3 กม. เมืองสุพรรณบุรี ที่ตั้ง บางกุ้ง เมืองสุพรรณบุรี สุพรรณบุรี เนื้อที่ 19
  • เจ้าของขายเอง
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 วัน
ขายที่ดิน - ขายบ้านสวนสวยๆไว้พักผ่อนค่ะ(เจ้าของขายเอง)
ขายบ้านสวนสวยๆไว้พักผ่อนค่ะ(เจ้าของขายเอง)
หนองแวง, พระยืน, ขอนแก่น
ขาย: 1,750,000 บาทไร่ละ 875,000 บาท
พื้นที่ 2 ไร่
ที่ดิน2ไร่ มีบ้านสวน 2ห้องนอน 1ห้องเก็บของ 1ที่จอดรถ 1ห้องน้ำ 1ครัวโบราณ 1ลานนั่งเล่น ที่บ้านหนองจิก ต.หนองแวง อ.พระยืน จ.ขอนแก่น โอนคนละครึ่ง ขาย 1,750,000ค่ะ
  • เจ้าของขายเอง
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า 4 ไร่ คลอง8 หนองเสือ ปทุมธานี ติดถนน ราคาถูก
ขายที่ดินเปล่า 4 ไร่ คลอง8 หนองเสือ ปทุมธานี ติดถนน ราคาถูก
บึงบอน, หนองเสือ, ปทุมธานี
ขาย: 6,400,000 บาทไร่ละ 1,600,000 บาท
พื้นที่ 4 ไร่
ที่ดินเปล่า 4 ไร่ คลอง8 หนองเสือ ปทุมธานี โซน คลอง8 หนองเสือ ลักษณะโดยทั่วไป - ที่ดินแปลงใหญ่ เนื้อที่ 4 ไร่ - หน้ากว้าง 68 เมตร ลึก 92 เมตร - ที่ตั้ง ต.บึงบอน
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า บางคูวัด ปทุมธานี ใกล้ถนนใหญ่ ถนน 345 และราชพฤกษ์ เหมาะสร้างโครงการบ้าน
ขายที่ดินเปล่า บางคูวัด ปทุมธานี ใกล้ถนนใหญ่ ถนน 345 และราชพฤกษ์ เหมาะสร้างโครงการบ้าน
บางคูวัด, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
ขาย: 32,999,999 บาทไร่ละ 5,500,000 บาท
พื้นที่ 6 ไร่
ที่ดินเปล่า 6 ไร่ ทำเลทอง บางคูวัด ปทุมธานี ใกล้ถนนใหญ่ - ถนน 345 และราชพฤกษ์ - ที่ดิน 6 ไร่ แปลงสวย หน้ากว้าง 130 80 เมตรขายที่ดิน ถนนสาธารณะ มีไฟฟ้าหน้าแปลง เ
  • เจ้าของขายเอง
  • ร้อนเงิน
  • ราคาถูก-ต่ำกว่าประเมิน
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน ขนาด 4 ไร่ 308.9 ตรว. ต.หนองรี อ.เมือง จ.ชลบุรี
ขายที่ดิน ขนาด 4 ไร่ 308.9 ตรว. ต.หนองรี อ.เมือง จ.ชลบุรี
หนองรี, เมืองชลบุรี, ชลบุรี
ขาย: 16,700,000 บาทไร่ละ 3,499,398 บาท
พื้นที่ 4 ไร่ 3 งาน 8.9000000000001 ตร.วา
ที่ดิน ต.หนองรี อ.เมือง จ.ชลบุรี รายละเอียดที่ดิน แปลง 1 - ขนาด 2 ไร่ 1 งาน 54.5 ตารางวา แปลง 2 - ขนาด 2 ไร่ 1 งาน 54.4 ตารางวา ถ้ารวมพื้นที่สองแปลงคือ 4 ไร่ 3
  • ราคาถูก-ต่ำกว่าประเมิน
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • ติดภูเขา
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินสวย 14 ไร่ ใกล้หาดปึกเตียน เพชรบุรี
ขายที่ดินสวย 14 ไร่ ใกล้หาดปึกเตียน เพชรบุรี
หนองจอก, ท่ายาง, เพชรบุรี
ขาย: 11,600,000 บาทไร่ละ 800,000 บาท
พื้นที่ 14 ไร่ 2 งาน
ที่ดินสวย ใกล้หาดปึกเตียน เพชรบุรี ที่ดินรวม 4 โฉนด แปลงที่ 1 3-3-11 ไร่ ติดถนน แปลงที่ 2 5-2-34 ไร่ แปลงที่ 3 2-3-55 ไร่ แปลงที่ 4 2-1-0 ไร่ รวม 14-2-0 ไร่ ผัง...
  • ร้อนเงิน
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน สวนมะพร้าว 11-3-10 ไร่ ติดแม่น้ำท่าจีน สมุทรสาคร
ขายที่ดิน สวนมะพร้าว 11-3-10 ไร่ ติดแม่น้ำท่าจีน สมุทรสาคร
สวนส้ม, บ้านแพ้ว, สมุทรสาคร
ขาย: 38,857,500 บาทไร่ละ 3,300,000 บาท
พื้นที่ 11 ไร่ 3 งาน 10 ตร.วา
ที่ดิน สวนมะพร้าว ติดแม่น้ำท่าจีน เนื้อที่ 11-3-10 ไร่ 4,710 ตร.ว. ต.สวนส้ม อ.บ้านแพ้ว จ.สมุทรสาคร อยู่ใกล้กระทุ่มแบน ที่ดิน หน้ากว้าง ติดถนน 40-45 ม. หน้ากว้าง...
  • ติดถนน
  • ติดแม่น้ำ
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - โอกาสพิเศษมาแล้ว ที่ดินสวย ๆ คลอง 21 อำเภอบางน้ำเปรี้ยว จังหวัดฉะเชิงเทรา
โอกาสพิเศษมาแล้ว ที่ดินสวย ๆ คลอง 21 อำเภอบางน้ำเปรี้ยว จังหวัดฉะเชิงเทรา
ดอนเกาะกา, บางน้ำเปรี้ยว, ฉะเชิงเทรา
ขาย: 47,057,400 บาทไร่ละ 390,000 บาท
พื้นที่ 120 ไร่ 2 งาน 64 ตร.วา
ที่ดินสวย ๆ คลอง 21 อำเภอบางน้ำเปรี้ยว จังหวัดฉะเชิงเทรา จำนวน 120 ไร่ 2 งาน 64 ตร.วา มีทั้งหมด 3 โฉนด ลดราคาเป็นพิเศษแล้วเหลือไร่ละ 390,000 บาท รวมค่าโอนค่าภาษ
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • ติดคลอง
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินโครงการ สวนสัตว์ และ รีสอร์ท หัวหินดำเนินกิจการต่อได้ทันที
ขายที่ดินโครงการ สวนสัตว์ และ รีสอร์ท หัวหินดำเนินกิจการต่อได้ทันที
หินเหล็กไฟ, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
ขาย: 260,000,000 บาทไร่ละ 2,985,760 บาท
พื้นที่ 87 ไร่ 32 ตร.วา
ขายกิจการ ที่ดินโครงการและสิ่งปลูกสร้าง สวนสัตว์และรีสอร์ท หัวหิน พร้อมดำเนินกิจการต่อได้ทันที่ อยู่แหล่งเจริญเดินทางสะดวกแค่ค่าที่ดินเปล่าก็คุ้มแล้วโครงการติดถ...
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินมีโฉนด อ.เมืองประจวบฯ จ.ประจวบคีรีขันธ์
ขายที่ดินมีโฉนด อ.เมืองประจวบฯ จ.ประจวบคีรีขันธ์
เกาะหลัก, เมืองประจวบคีรีขันธ์, ประจวบคีรีขันธ์
ขาย: 2,300,000 บาทไร่ละ 843,263 บาท
พื้นที่ 2 ไร่ 2 งาน 91 ตร.วา
ที่ดินมีโฉนด อ.เมืองประจวบฯ จ.ประจวบคีรีขันธ์ เจ้าของขายเอง ที่ดินสามารถมองเห็นเขาช่องกระจก ห่างจากสนามซ้อม พีที ประจวบ เอฟซี ปะมาณ 3 กม ทางเข้าจากชายทะเลอ่าวปร
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - สัปปายะสถานบรรยากาศเงียบสงบโอบกอดด้วยขุนเขาสุดสายตา
สัปปายะสถานบรรยากาศเงียบสงบโอบกอดด้วยขุนเขาสุดสายตา
เนินมะปราง, เนินมะปราง, พิษณุโลก
ขาย: 10,839,375 บาทไร่ละ 750,000 บาท
พื้นที่ 14 ไร่ 1 งาน 81 ตร.วา
ที่ดินอำเภอเนินมะปราง จังหวัดพิษณุโลก เอกสารโฉนดพร้อมโอน แบ่งตามโฉนด3ใบ ขนาดที่ดิน 14 ไร่ 1 งาน 81 ตารางวา 750,000 บาท/ไร่ บรรยากาศเงียบสงบอยู่บนเนินทิวเขาโอบล้
  • เจ้าของขายเอง
  • ติดถนน
  • ติดภูเขา
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ที่ดินแปลงสวยๆ ที่ดินอยู่ใจกลางเทศบาลเทศบาลตำบลสากเหล็กจังงหวัดพิจิตร
ที่ดินแปลงสวยๆ ที่ดินอยู่ใจกลางเทศบาลเทศบาลตำบลสากเหล็กจังงหวัดพิจิตร
สากเหล็ก, สากเหล็ก, พิจิตร
ขาย: 5,187,000 บาทไร่ละ 350,000 บาท
พื้นที่ 14 ไร่ 3 งาน 28 ตร.วา
ที่ดินแปลงสวยๆ ที่ดินอยู่ใจกลางเทศบาลสากเหล็ก จังหวัดพิจิตร น้ำไฟถึงหน้าแปลง เพียง350,000ต่อไร่ เนื้อที่14ไร่3งาน28ตารางวา จากถนนสายหลัก สากเหล็ก- เนินมะปราง มี...
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ที่ดินเหมาะสำหรับบ้านสวนหลังน้อยเงียบสงบไม่ไกลชุมชนถนนหน้าแปลง
ที่ดินเหมาะสำหรับบ้านสวนหลังน้อยเงียบสงบไม่ไกลชุมชนถนนหน้าแปลง
สากเหล็ก, สากเหล็ก, พิจิตร
ขาย: 1,313,500 บาทไร่ละ 200,000 บาท
พื้นที่ 6 ไร่ 2 งาน 27 ตร.วา
ที่ดินสำหรับทำบ้านสวนชวนฝันสำหรับใครที่เฝ้าตามหา ที่ดินเป็นโฉนด นส.4จ. ครุฑแดง เนื้อที่6ไร่2งาน27ตารางวา เพียง200,000บาทต่อไร่ มีถนนเข้าถึง ใกล้คลองสากเหล็กแค่ถ...
  • เจ้าของขายเอง
  • ติดถนน
  • ติดคลอง
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - มาแล้วครับ ที่ดินแปลงสวย ใกล้แหล่งชุมชนมาแล้งครับ
มาแล้วครับ ที่ดินแปลงสวย ใกล้แหล่งชุมชนมาแล้งครับ
สากเหล็ก, สากเหล็ก, พิจิตร
ขาย: 3,650,000 บาทไร่ละ 180,381 บาท
พื้นที่ 20 ไร่ 94 ตร.วา
ที่ดินแปลงสวยใกล้แหล่งชุมชนราคาดีมาแล้ว ที่ดินเอกสารโฉนด นส.4จ ครุฑแดง โฉนดเลขที่1556 เนื้อที่20ไร่94ตรว. ในราคาเพียง -200,000บาทต่อไร่เท่านั้น แบ่งเป็นที่นา15ไ...
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินปากช่องนครราชสีมาใกล้เขาใหญ่เพียง20นาที
ขายที่ดินปากช่องนครราชสีมาใกล้เขาใหญ่เพียง20นาที
กลางดง, ปากช่อง, นครราชสีมา
ขาย: 124,000,000 บาทไร่ละ 2,000,000 บาท
พื้นที่ 62 ไร่
ที่ดินวิวสวย ต.กลางดง อ.ปากช่อง นครราชสีมา เนื้อที่62ไร่หรือจะแบ่งเป็นแปลง12ไร่ก็ได้นะครับ ราคาเพียง 2,000,000ต่อไร่ ใกล้เขาใหญ่เพียง20นาที ใกล้เคียงด้วยแหล่งท่...
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดภูเขา
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินบ้านสวนบ้าน2ชั้นริมสระน้ำ2สระ2แท้งน้ำและโรงจอดรถมีลำไย170ต้นและผลไม้อื่นๆคละกันมีระบบน้ำสปิงเกอร์
ขายที่ดินบ้านสวนบ้าน2ชั้นริมสระน้ำ2สระ2แท้งน้ำและโรงจอดรถมีลำไย170ต้นและผลไม้อื่นๆคละกันมีระบบน้ำสปิงเกอร์
โป่งน้ำร้อน, โป่งน้ำร้อน, จันทบุรี
ขาย: 6,999,900 บาทไร่ละ 580,784 บาท
พื้นที่ 12 ไร่ 21 ตร.วา
ห่างถนนใหญ่1กิโล ห่างเซเว่นและตลาด4กิโล ห่างร้านค้า1กิโล บ้าน2ชั้น มีลำใย170ต้น และผลไม้อื่นๆอีกเล็กน้อย
  • เจ้าของขายเอง
  • ร้อนเงิน
  • ติดถนน
  • ติดภูเขา
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินบ้านสวนมีสระน้ำ2สระลำไย170ต้นและผลไม้หลายอย่าง
ขายที่ดินบ้านสวนมีสระน้ำ2สระลำไย170ต้นและผลไม้หลายอย่าง
โป่งน้ำร้อน, โป่งน้ำร้อน, จันทบุรี
ขาย: 8,000,000 บาทไร่ละ 663,763 บาท
พื้นที่ 12 ไร่ 21 ตร.วา
ห่างถนนใหญ่ 1กิโล ห่างจากเซเว่น 4 กิโล มีลำใย170ต้น มะยงชิดประมาณ20ต้น มังคุดประมาณ10ต้น มีสระน้ำ2สระ
  • เจ้าของขายเอง
  • ร้อนเงิน
  • ติดถนน
  • ติดภูเขา
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 24-3-6.1 ไร่ ติดถนนคชสิทธิ์ - บัวลอย ต.คชสิทธิ์ อ.หนองแค จ.สระบุรี อยู่ใกล้ทางหลวงพิเศษหมายเลข 6 สายบางปะอิน - นครราชสีมา
ขายที่ดิน 24-3-6.1 ไร่ ติดถนนคชสิทธิ์ - บัวลอย ต.คชสิทธิ์ อ.หนองแค จ.สระบุรี อยู่ใกล้ทางหลวงพิเศษหมายเลข 6 สายบางปะอิน - นครราชสีมา
ถนนคชสิทธิ์ - บัวลอย, คชสิทธิ์, หนองแค, สระบุรี
ขาย: 46,075,000 บาท
ที่ดินเปล่า 24-3-6.1 ไร่ เจ้าของขายเอง ติดถนน มีไฟฟ้า น้ำประปา อยู่ใกล้แหล่งชุมชม ใกล้ทางหลวงพิเศษหมายเลข 6 สายบางปะอิน - นครราชสีมา ใกล้นิคมเหมราช สระบุรี เดิน