กรองการค้นหา
ประเภท

ขายที่ดิน ราคาถูก-ต่ำกว่าประเมิน ทุกจังหวัด

  • ขายที่ดิน
พบ 806 ประกาศขายที่ดิน กำลังแสดงหน้า 4 จาก 27 หน้า
ลงโฆษณาตำแหน่งนี้ โปร! 1 แถม 1
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า 236 ตร.วา ใจกลางชุมชมศรีราชา พิกัดถนนศรีราชา-หนองยายบู่ ใกล้ตลาด สถานีรถไฟฟ้า JPark ตารางวาละ 30,000 บาท ขายยกแปลง 7,080,000 บาท
ขายที่ดินเปล่า 236 ตร.วา ใจกลางชุมชมศรีราชา พิกัดถนนศรีราชา-หนองยายบู่ ใกล้ตลาด สถานีรถไฟฟ้า JPark ตารางวาละ 30,000 บาท ขายยกแปลง 7,080,000 บาท
สุรศักดิ์, ศรีราชา, ชลบุรี
ขาย: 7,080,000 บาทตรว.ละ 30,000 บาท
พื้นที่ 2 งาน 36 ตร.วา
ที่ดินเปล่า 236 ตร.วา ใจกลางชุมชมศรีราชา พิกัดถนนศรีราชา-หนองยายบู่ ทำเลสะดวก เข้าออกได้หลายทาง ราคาตารางวาละ 30,000 บาท ยกแปลง 7,080,000 บาท การเดินทาง ตลาดศุภ...
  • เจ้าของขายเอง
  • ราคาถูก-ต่ำกว่าประเมิน
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 สัปดาห์
ขายที่ดิน - ขายที่ดินลาดกระบัง 1 ไร่ (2 แปลง) ทับยาว ใกล้ขนส่งพื้นที่ 4 และมอเตอร์เวย์ แปลงมุมติดคลอง ทำเลทองใกล้สุวรรณภูมิ
ขายที่ดินลาดกระบัง 1 ไร่ (2 แปลง) ทับยาว ใกล้ขนส่งพื้นที่ 4 และมอเตอร์เวย์ แปลงมุมติดคลอง ทำเลทองใกล้สุวรรณภูมิ
ซอยประชาอุทิศ, ขุมทอง, ลาดกระบัง, กรุงเทพ
ขาย: 1,700,000 บาทตรว.ละ 4,250 บาท
พื้นที่ 1 ไร่
ที่ดินศักยภาพสูง เขตลาดกระบัง แขวงขุมทอง เนื้อที่แปลงละ 1 ไร่ ตั้งอยู่บนทำเลที่กำลังเติบโตอย่างรวดเร็ว เชื่อมต่อโครงข่ายโลจิสติกส์และย่านที่อยู่อาศัยระดับพรีเมี
  • ร้อนเงิน
  • ราคาถูก-ต่ำกว่าประเมิน
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • ติดคลอง
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 สัปดาห์
ขายที่ดิน - ที่ดินสวย บางพระ ศรีราชา ทำเลธรรมชาติ วิวเขา อากาศดีมาก
ที่ดินสวย บางพระ ศรีราชา ทำเลธรรมชาติ วิวเขา อากาศดีมาก
บางพระ, ศรีราชา, ชลบุรี
ขาย: 13,600,000 บาทไร่ละ 2,000,000 บาท
พื้นที่ 6 ไร่ 3 งาน 20 ตร.วา
ที่ดินสวย บางพระ ศรีราชา ทำเลธรรมชาติ วิวเขา อากาศดีมาก - ที่ตั้งทรัพย์สิน ถนนบ้านห้วยกุ่ม ต.บางพระ อ.ศรีราชา จ.ชลบุรี - การเดินทาง - ค่าพิกัดแปลง 13.22898068,1
  • เจ้าของขายเอง
  • ราคาถูก-ต่ำกว่าประเมิน
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • ติดภูเขา
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 สัปดาห์
ขายที่ดิน - ขายที่ดินพร้อมบ้าน ติดถนนประชาสำราญ พื้นที่ 3 ไร่ 84 ตรว.มีลำคลองไหลผ่านในที่
ขายที่ดินพร้อมบ้าน ติดถนนประชาสำราญ พื้นที่ 3 ไร่ 84 ตรว.มีลำคลองไหลผ่านในที่
คลองสิบสอง, หนองจอก, กรุงเทพ
ขาย: 18,000,000 บาทไร่ละ 5,607,477 บาท
พื้นที่ 3 ไร่ 84 ตร.วา
ที่ดินพร้อมบ้าน แปลงใหญ่ พื้นที่ 3 ไร่ 84 ตารางวา มีความเป็นส่วนตัวสูง - ติดถนนประชาสำราญ เข้า-ออกสะดวก - บ้าน 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขก 1 ห้องครัว 1 ห้อ
  • ราคาถูก-ต่ำกว่าประเมิน
  • ติดคลอง
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 สัปดาห์
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่าในอำเภอบางน้ำเปรี้ยว จังหวัดฉะเชิงเทรา
ขายที่ดินเปล่าในอำเภอบางน้ำเปรี้ยว จังหวัดฉะเชิงเทรา
ถนนเทศบาลสาย 1, ศาลาแดง, บางน้ำเปรี้ยว, ฉะเชิงเทรา
ขาย: 16,021,500 บาทไร่ละ 600,000 บาท
พื้นที่ 26 ไร่ 2 งาน 81 ตร.วา
ที่ดินเปล่าเป็นโฉนดที่ดินเนื้อที่ดินประมาณ 26 ไร่ 2 งาน 81 ตารางวา ในท้องที่บ้านไผ่ดำ ตำบลศาลาแดง อำเภอบางน้ำเปรี้ยว จังหวัดฉะเชิงเทรา ที่ดินที่ขายห่างสี่แยกไผ่
  • เจ้าของขายเอง
  • ราคาถูก-ต่ำกว่าประเมิน
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • ติดคลอง
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 สัปดาห์
ขายที่ดิน - ที่ดินติดถนนลาดยาง(สายหลัก) ทำเลดี โฉนดพร้อมโอน
ที่ดินติดถนนลาดยาง(สายหลัก) ทำเลดี โฉนดพร้อมโอน
ถนนปรายราง-ศรีนคร, ข่อยสูง, ตรอน, อุตรดิตถ์
ขาย: 1,800,000 บาทไร่ละ 338,028 บาท
พื้นที่ 5 ไร่ 1 งาน 30 ตร.วา
ที่ดินติดถนนลาดยาง สายหลัก ทำเลดี โฉนดพร้อมโอน LAND 0365 ที่ดินเปล่า เนื้อที่ 5 ไร่ 1 งาน 30 ตารางวา ที่ตั้ง บ้านดงจันทร์ ต.ข่อยสูง อ.ตรอน จ.อุตรดิตถ์ รายละเอีย
  • เจ้าของขายเอง
  • ราคาถูก-ต่ำกว่าประเมิน
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 สัปดาห์
ขายที่ดิน - ทีดินเปล่าใกล้แยกอุโมงค์วังสีสูบและถนนสี่เลนสายเอเซีย พร้อมโอน
ทีดินเปล่าใกล้แยกอุโมงค์วังสีสูบและถนนสี่เลนสายเอเซีย พร้อมโอน
ถนนเอเซีย, งิ้วงาม, เมืองอุตรดิตถ์, อุตรดิตถ์
ขาย: 1,750,000 บาทไร่ละ 1,250,000 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 1 งาน 60 ตร.วา
ที่ดินเปล่า ขนาด เนื้อที่ดิน 1 ไร่ 1 งาน 60 ตารางวา รายละเอียด ที่ดินเปล่า หน้ากว้างติดถนนคอนกรีต พร้อมต้นสัก ทำเลดีใกล้ถนนสี่เลนสายเอเซีย ทางหลวงหมายเลข11 พิษณ
  • เจ้าของขายเอง
  • ราคาถูก-ต่ำกว่าประเมิน
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 สัปดาห์
ขายที่ดิน - ด่วน ที่ดินเปล่าซอยวัดส้มเกลี้ยง เนื้อที่ 100 ตรว จากปากซอยเพียง280เมตร ขายถูกสุดๆ
ด่วน ที่ดินเปล่าซอยวัดส้มเกลี้ยง เนื้อที่ 100 ตรว จากปากซอยเพียง280เมตร ขายถูกสุดๆ
บางใหญ่, บางใหญ่, นนทบุรี
ขาย: 1,900,000 บาทตรว.ละ 19,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน
ที่ดินเปล่าซอยวัดส้มเกลี้ยง เนื้อที่ 100 ตรว จากปากซอยเพียง280เมตร ขายถูกสุดๆ รายละเอียดทรัพย์ ที่ดินเปล่า 100 ตรว. มี3แปลง ซอยวัดส้มเกลี้ยง ซ.เจริญทิพย์ ตำบลบา
  • ราคาถูก-ต่ำกว่าประเมิน
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 สัปดาห์
ขายที่ดิน - ขายที่ดินถมแล้วเนื้อที่ 4 ไร่ และแบ่งขาย 2 ไร่ รังสิตเลคแลนด์ ถนนคลองหลวง คลอง 4 ปทุมธานี ขายถูก
ขายที่ดินถมแล้วเนื้อที่ 4 ไร่ และแบ่งขาย 2 ไร่ รังสิตเลคแลนด์ ถนนคลองหลวง คลอง 4 ปทุมธานี ขายถูก
ถนนคลองหลวง คลอง 4 , คลองสี่, คลองหลวง, ปทุมธานี
ขาย: 6,400,000 บาทไร่ละ 1,600,000 บาท
พื้นที่ 4 ไร่
ที่ดินถมแล้ว 4 ไร่ และ แบ่งขาย 2 ไร่ รังสิตเลคแลนด์ ถนนคลองหลวง คลอง 4 ปทุมธานี ขายถูกเท่าราคาประเมิน คุณณภัทร ดูรายละเอียดเพิ่ม... บริการรับฝากขายบ้าน ที่ดิน อ
  • ราคาถูก-ต่ำกว่าประเมิน
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 สัปดาห์
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า หลังโครงการจีคอนโด ราคาต่ำกว่าราคาประเมิน น้ำ/ไฟ/ถนนสาธารณะเข้าถึงแปลงที่ดิน
ขายที่ดินเปล่า หลังโครงการจีคอนโด ราคาต่ำกว่าราคาประเมิน น้ำ/ไฟ/ถนนสาธารณะเข้าถึงแปลงที่ดิน
สุรศักดิ์, ศรีราชา, ชลบุรี
ขาย: 8,040,000 บาทตรว.ละ 30,000 บาท
พื้นที่ 2 งาน 68 ตร.วา
ที่ดินเปล่า หลังโครงการจีคอนโด ราคาต่ำกว่าราคาประเมิน น้ำ/ไฟ/ถนนสาธารณะเข้าถึงแปลงที่ดิน รายละเอียดทรัพย์ - กรณีขายยกแปลง เนื้อที่ดิน 268.3 ตร.ว ติดถนนสาธารณะ 2...
  • ราคาถูก-ต่ำกว่าประเมิน
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 สัปดาห์
ขายที่ดิน - ขายที่ดินโฉนด 18 ไร่ 2 งาน 65 ตรว. ผังสวย ทําเลดี ติดถนนเพชรเกษม หน้ากว้าง 135 เมตร
ขายที่ดินโฉนด 18 ไร่ 2 งาน 65 ตรว. ผังสวย ทําเลดี ติดถนนเพชรเกษม หน้ากว้าง 135 เมตร
ซอยเพชรเกษม ถนนเพชรเกษม, ชัยเกษม, บางสะพาน, ประจวบคีรีขันธ์
ขาย: 15,863,126 บาทไร่ละ 850,000 บาท
พื้นที่ 18 ไร่ 2 งาน 65 ตร.วา
ที่ดินโฉนด 18 ไร่ 2 งาน 65 ตรว. ผังแปลงสวย ทําเลดี หน้าที่ดินติดถนนเพชรเกษม ขาเข้ากรุงเทพ ฯ หน้าที่ดินติดถนนเพชรเกษม กว้าง 135 เมตร แนวลึกฝั่งขวาประมาณ 260 เมตร
  • ราคาถูก-ต่ำกว่าประเมิน
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • ติดภูเขา
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 สัปดาห์
ขายที่ดิน - ขายที่ดินถมแล้ว 400 ตร.วา ซอยงามวงศ์วาน 23 แยก 15 ทำเลศักยภาพ เหมาะเพื่อการลงทุน
ขายที่ดินถมแล้ว 400 ตร.วา ซอยงามวงศ์วาน 23 แยก 15 ทำเลศักยภาพ เหมาะเพื่อการลงทุน
ซอยงามวงศ์วาน 23 แยก 15, บางกระสอ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย: 18,000,000 บาทตรว.ละ 45,000 บาท
พื้นที่ 1 ไร่
ที่ดินถมแล้ว 400 ตร.วา ซอยงามวงศ์วาน 23 แยก 15 ทำเลศักยภาพ เหมาะเพื่อการลงทุน รายละเอียดทรัพย์ เนื้อที่ดิน 400 ตารางวา หน้ากว้างประมาณ 24 เมตร ลึกประมาณ 66 เมตร
  • ราคาถูก-ต่ำกว่าประเมิน
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 สัปดาห์
ขายที่ดิน - ที่ดิน 1 ไร่ครึ่ง ติดถนนสายเอเชีย ขาขึ้นเหนือ บางปะหัน อยุธยา
ที่ดิน 1 ไร่ครึ่ง ติดถนนสายเอเชีย ขาขึ้นเหนือ บางปะหัน อยุธยา
ถนนสายเอเชีย, ขวัญเมือง, บางปะหัน, พระนครศรีอยุธยา
ขาย: 3,800,000 บาทไร่ละ 2,533,333 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 2 งาน
ที่ดิน 1 ไร่ครึ่ง ติดถนนสายเอเชีย ขาขึ้นเหนือ เขตตำบลขวัญเมือง อำเภอบางปะหัน อยุธยา ราคาเสนอขาย 3,800,000 บาท ยกแปลง บริษัท แอสเสท วัน เมเนจเม้นท์ จำกัด ซื้อ ขา
  • ราคาถูก-ต่ำกว่าประเมิน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 สัปดาห์
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า ขนาด 123.3 ตารางวา หมู่บ้านมหาชัยเมืองทอง บางหญ้าแพรก โคกขาม สมุทรสาคร
ขายที่ดินเปล่า ขนาด 123.3 ตารางวา หมู่บ้านมหาชัยเมืองทอง บางหญ้าแพรก โคกขาม สมุทรสาคร
บางหญ้าแพรก, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร
ขาย: 2,700,000 บาทตรว.ละ 21,898 บาท
พื้นที่ 1 งาน 23.3 ตร.วา
ที่ดินเปล่า ขนาด 123.3 ตารางวา หมู่บ้านมหาชัยเมืองทอง บางหญ้าแพรก โคกขาม สมุทรสาคร เป็นที่ดินจัดสรรในหมู่บ้านมหาชัยเมืองทอง ถมแล้ว เนื้อที่ 123.3 ตารางวา น้ำ ไฟ...
  • ราคาถูก-ต่ำกว่าประเมิน
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 สัปดาห์
ขายที่ดิน - ขายด่วน ขายที่ดินต่ำกว่าราคาประเมิน ที่ดินติดริมถนนปลวกแดง เส้นLG
ขายด่วน ขายที่ดินต่ำกว่าราคาประเมิน ที่ดินติดริมถนนปลวกแดง เส้นLG
ตาสิทธิ์, ปลวกแดง, ระยอง
ขาย: 39,900,000 บาทไร่ละ 13,288,926 บาท
พื้นที่ 3 ไร่ 1 ตร.วา
ขายด่วน ขายที่ดิน ต่ำกว่าราคาประเมิน ที่ดินติดริมถนนปลวกแดง เส้น LG อำเภอ ปลวกแดง จังหวัด ระยอง ขนาดที่ดิน3-1-14.5 ไร่ ทำเลดีสุดฮอต เพียง 600 เมตร ถึงนิคมฯอีสเท
  • เจ้าของขายเอง
  • ราคาถูก-ต่ำกว่าประเมิน
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 สัปดาห์
ขายที่ดิน - ขายที่ดินโฉนด 14 ไร่ 60 ตรว.ทําเลธุรกิจ โรงพยาบาล ติดถนนเพชรเกษมขาล่องลงใต้ หัวหิน ปรานบุรี
ขายที่ดินโฉนด 14 ไร่ 60 ตรว.ทําเลธุรกิจ โรงพยาบาล ติดถนนเพชรเกษมขาล่องลงใต้ หัวหิน ปรานบุรี
ซอยเพชรเกษม ถนนเพชรเกษมหัวหินปรานบุรี, วังก์พง, ปราณบุรี, ประจวบคีรีขันธ์
ขาย: 67,920,000 บาทไร่ละ 4,800,000 บาท
พื้นที่ 14 ไร่ 60 ตร.วา
ที่ดินโฉนด 14 ไร่ ผังแปลงสวย ทําเลดี โซนธุรกิจ ต่างๆ ในพื้นที่ ปรานบุรี และหัวหิน แปลงที่ดินติดถนนเพชรเกษม ขาล่องลงใต้ ฝั่งทะเล ใก้ลเคียง มีเซเว่นฯ ร้านค้า ร้าน
  • ราคาถูก-ต่ำกว่าประเมิน
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • ติดภูเขา
  • ติดทะเล
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 วัน
ขายที่ดิน - ขาย ที่ดินเปล่า 212 ตร.ว. ซอยธรรมสุธีร์ 19 อ.เมืองปทุมธานี จ.ปทุมธานี
ขาย ที่ดินเปล่า 212 ตร.ว. ซอยธรรมสุธีร์ 19 อ.เมืองปทุมธานี จ.ปทุมธานี
บางเดื่อ, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
ขาย: 3,000,000 บาทตรว.ละ 14,151 บาท
พื้นที่ 2 งาน 12 ตร.วา
ที่ดินเปล่า 212 ตร.ว. ซอยธรรมสุธีร์ 19 อ.เมืองปทุมธานี จ.ปทุมธานี . ขาย ที่ดินเปล่า เนื้อที่ 212 ตร.ว. หน้ากว้างประมาณ 48 เมตร ลึกประมาณ 19 เมตร หันหน้าทิศตะวัน
  • ราคาถูก-ต่ำกว่าประเมิน
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 สัปดาห์
ขายที่ดิน - ขายที่ดินโฉนด 8 ไร่ 2 งาน ติดถนนเพชรเกษม กว้าง 120 เมตร ขาล่องใต้ เหมาะทําธุรกิจ ขายรถอีวี.ปั้ม อีวี
ขายที่ดินโฉนด 8 ไร่ 2 งาน ติดถนนเพชรเกษม กว้าง 120 เมตร ขาล่องใต้ เหมาะทําธุรกิจ ขายรถอีวี.ปั้ม อีวี
ซอยเพชรเกษม ถนนเพชรเกษม, ท่าเสน, บ้านลาด, เพชรบุรี
ขาย: 68,620,000 บาทไร่ละ 8,000,000 บาท
พื้นที่ 8 ไร่ 2 งาน 31 ตร.วา
ที่ดินโฉนด 8 ไร่ 2 งาน 31 ตรว. ติดถนนเพชรเกษม ฝั่งขาล่องลงใต้ ผังแปลงสวย ทําเลดี ใก้ลเมืองเพขร ใก้ลย่านธุกิจ หน้าที่ดินติดถนนเพชรเกษม กว้าง 120 เมตร ห่างโรบินสั
  • ราคาถูก-ต่ำกว่าประเมิน
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • ติดทะเล
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 สัปดาห์
ขายที่ดิน - ขายที่ดินโฉนด 14 ไร่ 2 งาน 85 ตรว.เหมาะสร้างโรงพยาบาล ติดถนนเพชรเกษม ใจกลางเมืองปรานบุรี
ขายที่ดินโฉนด 14 ไร่ 2 งาน 85 ตรว.เหมาะสร้างโรงพยาบาล ติดถนนเพชรเกษม ใจกลางเมืองปรานบุรี
ซอยเพชรเกษม ถนนเพชรเกษม, ปราณบุรี, ปราณบุรี, ประจวบคีรีขันธ์
ขาย: 102,987,500 บาทไร่ละ 7,000,000 บาท
พื้นที่ 14 ไร่ 2 งาน 85 ตร.วา
ที่ดินโฉนด 14 ไร่ 2 งาน 85 ตรว. ผังแปลงสวย ทําเลดี อยู่ในโซนย่านธุกิจกลางเมืองปราณบุรี หน้าแปลงที่ดินติดถนนเพชรเกษม กว้าง 74 เมตร และติดถนนเพชรเกษมขาล่องกลับเข้
  • ราคาถูก-ต่ำกว่าประเมิน
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • ติดภูเขา
  • ติดทะเล
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 วัน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินโฉนด 7 ไร่ ติดถนนเพชรเกษม ใก้ลสถานีรถไฟเขาเต่าหัวหิน
ขายที่ดินโฉนด 7 ไร่ ติดถนนเพชรเกษม ใก้ลสถานีรถไฟเขาเต่าหัวหิน
ซอยหัวหิน 140 ถนนเพชรเกษม, หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
ขาย: 52,500,000 บาทไร่ละ 7,500,000 บาท
พื้นที่ 7 ไร่
ที่ดินโฉนด 7 ไร่ ผังแปลงสวย ทําเลดี แปลงที่ดินอยู่ตรงข้ามสถานีรถไฟเขาเต่า ทําเล เศษฐกิจดี ใก้ลเมืองหัวหิน ใก้ลทะเลหัวหิน ด้านหน้าที่ดินติดถนนเพชรเกษม กว้าง 50 เ
  • ราคาถูก-ต่ำกว่าประเมิน
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • ติดภูเขา
  • ติดทะเล
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 สัปดาห์
ขายที่ดิน - ที่ดิน 1 ไร่ 6 ตรว. ซอยโรงเรียนบางเชือกหนัง แยกทศกัณฑ์
ที่ดิน 1 ไร่ 6 ตรว. ซอยโรงเรียนบางเชือกหนัง แยกทศกัณฑ์
ทวีวัฒนา, ทวีวัฒนา, กรุงเทพ
ขาย: 14,616,000 บาทไร่ละ 14,400,000 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 6 ตร.วา
ที่ดิน 1 ไร่ 6 ตรว. ซอยโรงเรียนบางเชือกหนัง แยกทศกัณฑ์ ที่ตั้ง ซอยบางแวก 154 แขวงบางไผ่ บางแค กรุงเทพมหานคร 10160 รหัสทรัพย์ NBL60401 ประเภท ที่ดินเปล่า เนื้อที
  • ราคาถูก-ต่ำกว่าประเมิน
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • ติดคลอง
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ขายที่ดิน - ขาย ที่ดินต่ำกว่าราคาประเมิน 2 ไร่ 4 แปลง หนองเสือ คลอง13 ปทุมธานี
ขาย ที่ดินต่ำกว่าราคาประเมิน 2 ไร่ 4 แปลง หนองเสือ คลอง13 ปทุมธานี
ศาลาครุ, หนองเสือ, ปทุมธานี
ขาย: 1,450,000 บาทไร่ละ 725,000 บาท
พื้นที่ 2 ไร่
ที่ดินต่ำกว่าราคาประเมิน 2 ไร่ 4 แปลง หนองเสือ คลอง13 ปทุมธานี 1.ที่ดินเนื้อที่ 2-0-17 ไร่ 2ที่ดินเนื้อที่ 2-0-28 ไร่ 3.ที่ดินเนื้อที่ 2-0-31 ไร่ จำนวน 2 แปลง เ...
  • ราคาถูก-ต่ำกว่าประเมิน
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า 70 ตารางวา คลอง2 (ซอยรังสิต-นครนายก33) ใกล้ตลาดพระรูปคลองสอง
ขายที่ดินเปล่า 70 ตารางวา คลอง2 (ซอยรังสิต-นครนายก33) ใกล้ตลาดพระรูปคลองสอง
ประชาธิปัตย์, ธัญบุรี, ปทุมธานี
ขาย: 1,350,000 บาท
ที่ดินเปล่า 70 ตารางวา คลอง2 ซอยรังสิต-นครนายก33 ใกล้ตลาดพระรูปคลอง2 - เนื้อที่ 70 ตารางวา รูปแปลงสี่เหลี่ยมสวย - หน้ากว้างติดถนน 14 เมตร ลึก 20 เมตร - หันหน้าท
  • ราคาถูก-ต่ำกว่าประเมิน
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า 100 ตารางวา คลอง10 หนองเสือ ปทุมธานี
ขายที่ดินเปล่า 100 ตารางวา คลอง10 หนองเสือ ปทุมธานี
บึงกาสาม, หนองเสือ, ปทุมธานี
ขาย: 350,000 บาทตรว.ละ 3,500 บาท
พื้นที่ 1 งาน
ที่ดินเปล่า 100 ตารางวา คลอง10 หนองเสือ ปทุมธานี มีน้ำไฟ เข้าถึง พิกัดแปลง ที่อยู่ ตำบล บึงกาสาม อำเภอ หนองเสือ ปทุมธานี ทำเล ใกล้วัดป่าคลอง11 , ใกล้ไอ้ไข่วัดโป
  • ราคาถูก-ต่ำกว่าประเมิน
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - กำเงินแสนมาซื้อได้เลย ขายที่ดิน เลียบคลอง 11 อ.หนองเสือ จ.ปทุมธานี
กำเงินแสนมาซื้อได้เลย ขายที่ดิน เลียบคลอง 11 อ.หนองเสือ จ.ปทุมธานี
บึงกาสาม, หนองเสือ, ปทุมธานี
ขาย: 350,000 บาทตรว.ละ 3,500 บาท
พื้นที่ 1 งาน
ที่ดิน เลียบคลอง 11 อ.หนองเสือ จ.ปทุมธานี - เนื้อที่ 100 ตารางวา - ใกล้ วัดป่าคลอง11 - ถนนซอยกว้าง 5 เมตร มีน้ำ ไฟ เข้าถึง - ถนนเลียบคลอง 11 เชื่อมต่อถนนรังสิต-
  • ราคาถูก-ต่ำกว่าประเมิน
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่าใกล้คลอง 13 ลำลูกกา ปทุมธานี เนื้อที่ 100 ตร.ว
ขายที่ดินเปล่าใกล้คลอง 13 ลำลูกกา ปทุมธานี เนื้อที่ 100 ตร.ว
พืชอุดม, ลำลูกกา, ปทุมธานี
ขาย: 350,000 บาทตรว.ละ 3,500 บาท
พื้นที่ 1 งาน
ที่ดินเปล่าใกล้คลอง 13 ลำลูกกา ปทุมธานี เนื้อที่ 100 ตร.ว. ราคาพิเศษเพียง 350,000 บาท รายละเอียดทรัพย์สิน เนื้อที่ดิน 100 ตารางวา หน้ากว้าง 12 เมตร ความลึก 35 เ
  • ราคาถูก-ต่ำกว่าประเมิน
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ที่ดินติดถนนลาดยางใกล้บายพาสใหม่และโรงพยาบาลอุตรดิตถ์
ที่ดินติดถนนลาดยางใกล้บายพาสใหม่และโรงพยาบาลอุตรดิตถ์
ถนนบายพาสใหม่, ท่าเสา, เมืองอุตรดิตถ์, อุตรดิตถ์
ขาย: 2,550,000 บาทตรว.ละ 12,750 บาท
พื้นที่ 2 งาน
ที่ดินติดถนนลาดยางใกล้บายพาสใหม่และโรงพยาบาลอุตรดิตถ์ รหัสทรัพย์ LAND-0344 ที่ดินเปล่า รายละเอียด ที่ดินเปล่า ทำเลดี แหล่งชุมชน ในตัวเมืองอุตรดิตถ์ ติดทางสาธารณ
  • เจ้าของขายเอง
  • ราคาถูก-ต่ำกว่าประเมิน
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ที่ดินถมแล้ว รูปแปลง4เหลี่ยม ใกล้ถนนเอเชีย เพียง500เมตร
ที่ดินถมแล้ว รูปแปลง4เหลี่ยม ใกล้ถนนเอเชีย เพียง500เมตร
ซอยเอื้ออาทรงิ้วงาม ถนนเอเซีย, งิ้วงาม, เมืองอุตรดิตถ์, อุตรดิตถ์
ขาย: 460,000 บาทตรว.ละ 4,299 บาท
พื้นที่ 1 งาน 7 ตร.วา
ที่ดินเปล่า รายละเอียด ที่ดินรูปแปลง4เหลี่ยมสวยๆ ใกล้4เเยกอถโมงค์วังสีสูบ,โรงพยาบาลค่ายพระยาพิชัยดาบหัก,ตลาดสดวังสีสูบ,ปั๊มน้ำมัน,ค่าทหาร,ธนาคาร ธกส สาขางิ้วงาม
  • เจ้าของขายเอง
  • ราคาถูก-ต่ำกว่าประเมิน
  • ติดถนน
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ที่ดินเปล่าทําเลใกล้โลตัส,การไฟฟ้าภูมิภาค,โรงเรียนไตรศาสตร์
ที่ดินเปล่าทําเลใกล้โลตัส,การไฟฟ้าภูมิภาค,โรงเรียนไตรศาสตร์
ซอยบรมอาสน์15 ถนนบายพาสใหม่, ท่าอิฐ, เมืองอุตรดิตถ์, อุตรดิตถ์
ขาย: 1,250,000 บาทตรว.ละ 12,500 บาท
พื้นที่ 1 งาน
ที่ดินเปล่า เนื้อที่ 1 งาน ที่ตั้ง ถนนบรมอาสน์ ซอย 15 ต.ท่าอิฐ อ.เมือง จ.อุตรดิตถ์ รายละเอียด ที่ดินเปล่า ในแหล่งชุมชน หน้ากว้างติดทางสาธารณประโยชน์ สาธารณูปโภค
  • เจ้าของขายเอง
  • ราคาถูก-ต่ำกว่าประเมิน
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินสวยถมแล้ว100 ตรว.ราคา15,000บาท/วา นนทบุรี
ขายที่ดินสวยถมแล้ว100 ตรว.ราคา15,000บาท/วา นนทบุรี
พิมลราช, บางบัวทอง, นนทบุรี
ขาย: 1,500,000 บาทตรว.ละ 15,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน
ที่ดินสวย บางบัวทอง ซอยวัดลาดปลาดุก โอกาสทองที่ห้ามพลาด ที่ดินถมแล้ว พื้นที่ 100 ตรว. แปลงสวยติดถนน ราคาพิเศษ 15,000 บาท/ตรว.เท่านั้น ด่วนมีจำนวนจำกัดพลาดแล้วพล
  • ราคาถูก-ต่ำกว่าประเมิน
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 วัน