กรองการค้นหา
ประเภท

ขายที่ดิน ติดแม่น้ำ ทุกจังหวัด

  • ขายที่ดิน
พบ 805 ประกาศขายที่ดิน กำลังแสดงหน้า 5 จาก 27 หน้า
ลงโฆษณาตำแหน่งนี้ โปร! 1 แถม 1
ขายที่ดิน - ขายที่ดินติดน้ำปิง 1-0-40 ไร่ ( ต.ป่าแดด อ.เมืองเชียงใหม่ จ.เชียงใหม่)
ขายที่ดินติดน้ำปิง 1-0-40 ไร่ ( ต.ป่าแดด อ.เมืองเชียงใหม่ จ.เชียงใหม่)
ป่าแดด, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
ขาย: 33,000,000 บาทไร่ละ 30,000,000 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 40 ตร.วา
ที่ดินติดน้ำปิง 1-0-40 ไร่ ต.ป่าแดด อ.เมืองเชียงใหม่ จ.เชียงใหม่ - ราคา 33 ล้านบาท ผู้ขายออกค่าโอนให้ทั้งหมด เฉลี่ยตารางวาละ 75,000 บาท - เนื้อที่ทั้งหมด 1-0-40
  • ติดถนน
  • ติดแม่น้ำ
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 สัปดาห์
ขายที่ดิน - ขายที่ดินใกล้ โรงพยาบาลแม่ออน สันกำแพง ติดถนนดำ เนื้อที่ 5 ไร่ 3 งาน 28 ตารางวา เสนอขายตารางวาละ 3,608 บาท ไร่ละ 1,443,299 บาท
ขายที่ดินใกล้ โรงพยาบาลแม่ออน สันกำแพง ติดถนนดำ เนื้อที่ 5 ไร่ 3 งาน 28 ตารางวา เสนอขายตารางวาละ 3,608 บาท ไร่ละ 1,443,299 บาท
ร้องวัวแดง, สันกำแพง, เชียงใหม่
ขาย: 8,400,000 บาทไร่ละ 1,443,299 บาท
พื้นที่ 5 ไร่ 3 งาน 28 ตร.วา
ที่ดินใกล้ โรงพยาบาลแม่ออน สันกำแพง ติดถนนดำ เนื้อที่ 5 ไร่ 3 งาน 28 ตารางวา เสนอขายตารางวาละ 3,608 บาท ไร่ละ 1,443,299 บาท ราคารวม 8,400,000 บาท ที่ตั้ง ที่ดิน...
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • ติดคลอง
  • ติดแม่น้ำ
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 สัปดาห์
ขายที่ดิน - ขายสวนมะพร้าวน้ำหอม 9 ไร่ 2 งาน ต.คุ้งกระถิน อ.เมืองราชบุรี จ.ราชบุรี ขายสวนมะพร้าวน้ำหอมพันธุ์บ้านแพ้ว ลงได้ 1 ปี 600 กว่าต้น
ขายสวนมะพร้าวน้ำหอม 9 ไร่ 2 งาน ต.คุ้งกระถิน อ.เมืองราชบุรี จ.ราชบุรี ขายสวนมะพร้าวน้ำหอมพันธุ์บ้านแพ้ว ลงได้ 1 ปี 600 กว่าต้น
คุ้งกระถิน, เมืองราชบุรี, ราชบุรี
ขาย: 9,600,000 บาทไร่ละ 1,000,000 บาท
พื้นที่ 9 ไร่ 2 งาน 40 ตร.วา
ขายสวนมะพร้าวน้ำหอม 9 ไร่ 2 งาน ต.คุ้งกระถิน อ.เมืองราชบุรี จ.ราชบุรี ขายสวนมะพร้าวน้ำหอมพันธุ์บ้านแพ้ว ลงได้ 1 ปี 600 กว่าต้น ราคา 1,000,000.-/ไร่ คุณณภัทร ดูร
  • ติดถนน
  • ติดแม่น้ำ
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 สัปดาห์
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า 5-1-12 ไร่ (ติดน้ำปิง ต.ป่าแดด อ.เมืองเชียงใหม่)
ขายที่ดินเปล่า 5-1-12 ไร่ (ติดน้ำปิง ต.ป่าแดด อ.เมืองเชียงใหม่)
ป่าแดด, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
ขาย: 52,800,000 บาทไร่ละ 10,000,000 บาท
พื้นที่ 5 ไร่ 1 งาน 12 ตร.วา
ที่ดินเปล่า 5-1-12 ไร่ ติดน้ำปิง ต.ป่าแดด อ.เมืองเชียงใหม่ - ราคา 52.8 ล้านบาท โอนคนละครึ่ง - เนื้อที่ 5-1-12 ไร่ ที่ดินตั้งอยู่ ต.ป่าแดด อ.เมืองเชียงใหม่ พื้นท...
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • ติดแม่น้ำ
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 สัปดาห์
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า 1-1-77 ไร่ (ต.หนองแฝก อ.สารภี จ.เชียงใหม่)
ขายที่ดินเปล่า 1-1-77 ไร่ (ต.หนองแฝก อ.สารภี จ.เชียงใหม่)
หนองแฝก, สารภี, เชียงใหม่
ขาย: 7,200,000 บาทไร่ละ 4,991,334 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 1 งาน 77 ตร.วา
ที่ดินเปล่า 1-1-77 ไร่ ต.หนองแฝก อ.สารภี - ราคา 7.2 ล้านบาท โอนคนละครึ่ง - เนื้อที่ 1-1-77 ไร่ ที่ดินตั้งอยู่ ต.หนองแฝก อ.สารภี พื้นที่เป็นรูปเหลี่ยม หน้ากว้างต...
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • ติดแม่น้ำ
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 สัปดาห์
ขายที่ดิน - ขายที่ดินริมแม่น้ำมูล วิวสวย ทำเลดีอยู่ตรงข้ามเทคนิคพิบูลฯ เดินทางสะดวก
ขายที่ดินริมแม่น้ำมูล วิวสวย ทำเลดีอยู่ตรงข้ามเทคนิคพิบูลฯ เดินทางสะดวก
กุดชมภู, พิบูลมังสาหาร, อุบลราชธานี
ขาย: 9,500,000 บาทไร่ละ 6,280,992 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 2 งาน 5 ตร.วา
ที่ดินริมแม่น้ำมูล วิวสวย ทำเลดีอยู่ตรงข้ามเทคนิคพิบูลฯ เดินทางสะดวก รหัส TK-1944-B227 จุดเด่น แปลงสวยติดถนนเส้นหลักกว้าง 6 เมตร ตรงข้ามเทคนิคพิบูลฯ สัญจรสะดวกไ...
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดแม่น้ำ
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 สัปดาห์
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่าในอำเภอบางน้ำเปรี้ยว จังหวัดฉะเชิงเทรา
ขายที่ดินเปล่าในอำเภอบางน้ำเปรี้ยว จังหวัดฉะเชิงเทรา
ถนนเทศบาลสาย 1, ศาลาแดง, บางน้ำเปรี้ยว, ฉะเชิงเทรา
ขาย: 16,021,500 บาทไร่ละ 600,000 บาท
พื้นที่ 26 ไร่ 2 งาน 81 ตร.วา
ที่ดินเปล่าเป็นโฉนดที่ดินเนื้อที่ดินประมาณ 26 ไร่ 2 งาน 81 ตารางวา ในท้องที่บ้านไผ่ดำ ตำบลศาลาแดง อำเภอบางน้ำเปรี้ยว จังหวัดฉะเชิงเทรา ที่ดินที่ขายห่างสี่แยกไผ่
  • เจ้าของขายเอง
  • ราคาถูก-ต่ำกว่าประเมิน
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • ติดคลอง
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า 6-2-33 ไร่ (ต.สะลวง อ.แม่ริม จ.เชียงใหม่)
ขายที่ดินเปล่า 6-2-33 ไร่ (ต.สะลวง อ.แม่ริม จ.เชียงใหม่)
สะลวง, แม่ริม, เชียงใหม่
ขาย: 5,800,000 บาทไร่ละ 881,124 บาท
พื้นที่ 6 ไร่ 2 งาน 33 ตร.วา
ที่ดินเปล่า 6-2-33 ไร่ ต.สะลวง อ.แม่ริม - ราคา 5.8 ล้านบาท โอนคนละครึ่ง - เนื้อที่ 6-2-33 ไร่ ที่ดินตั้งอยู่ ต.สะลวง อ.แม่ริม พื้นที่เป็นรูปเหลี่ยม หน้ากว้างติด...
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • ติดภูเขา
  • ติดแม่น้ำ
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ขายที่ดิน - ที่ดินติดแม่น้ำบางโพ เหมาะทำร้านอาหาร, โฮสเทล, บ้านพัก
ที่ดินติดแม่น้ำบางโพ เหมาะทำร้านอาหาร, โฮสเทล, บ้านพัก
ถนนประชาราษฎร์สาย1, บางซื่อ, บางซื่อ, กรุงเทพ
ขาย: 36,050,000 บาทไร่ละ 28,000,000 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 1 งาน 15 ตร.วา
ที่ดินติดแม่น้ำบางโพ เข้าจากถนนประชาราษฎร์สาย1 400เมตร ใกล้โรงเรียนโยธินบูรณะ และห่างสถานีรถไฟฟ้าบางโพ 700เมตร ทางเข้าไม่ใช่ถนนสาธารณะรถยนต์เข้าไม่ถึง สามารถจอด...
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดแม่น้ำ
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขาย / ให้เช่า ที่ดินสวยทำเลดี ขนาดใหญ่ 10 ไร่ อ.ศรีราชา จ.ชลบุรี
ขาย / ให้เช่า ที่ดินสวยทำเลดี ขนาดใหญ่ 10 ไร่ อ.ศรีราชา จ.ชลบุรี
ถนนศรีราชา, สุรศักดิ์, ศรีราชา, ชลบุรี
ขาย: 30,000,000 บาทไร่ละ 3,000,000 บาท
พื้นที่ 10 ไร่
ที่ดินเปล่า 10 ไร่ อ.ศรีราชา จ.ชลบุรี. ติดถนน 3241 ทางลัดออก ทางหลวง 331 แหลมฉบัง-มาบเอียง ชลบุรี - ทำเลดี - หน้ากว้าง 45 ม ยาว 350 ม ใกล้ East water ศรีราชา ,
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • ติดภูเขา
  • ติดคลอง
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ที่ดินติดแม่น้ำเจ้าพระยา สมุทรปราการ 1 ไร่เศษ (ท่าเรือ) ซอยท้ายบ้าน 12
ที่ดินติดแม่น้ำเจ้าพระยา สมุทรปราการ 1 ไร่เศษ (ท่าเรือ) ซอยท้ายบ้าน 12
ซอยท้ายบ้าน 12 ถนนสายลวด, บางเมือง, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ
ขาย: 150,000,000 บาทไร่ละ 102,040,816 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 1 งาน 88 ตร.วา
ที่ดิน อ.เมือง สมุทรปราการ 1 ไร่เศษ ท่าเรือ ติดแม่น้ำเจ้าพระยา ซอยท้ายบ้าน 12 - เนื้อที่ 1-1-88 ไร่ โฉนด 3 แปลง - เป็นท่าเรือ ขออนุญาตถูกต้อง - มีสิ่งปลูกสร้าง ...
  • ติดถนน
  • ติดแม่น้ำ
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า 27-1-23 ไร่ (ต.อินทขิล อ.แม่แตง)
ขายที่ดินเปล่า 27-1-23 ไร่ (ต.อินทขิล อ.แม่แตง)
อินทขิล, แม่แตง, เชียงใหม่
ขาย: 45,000,000 บาทไร่ละ 1,647,899 บาท
พื้นที่ 27 ไร่ 1 งาน 23 ตร.วา
ที่ดินเปล่า 27-1-23 ไร่ ต.อินทขิล อ.แม่แตง - ราคา 45 ล้านบาท โอนคนละครึ่ง - เนื้อที่ 27-1-23 ไร่ ที่ดินตั้งอยู่ ต.อินทขิล อ.แม่แตง พื้นที่ หน้ากว้างติดถนน 103 เ...
  • ติดถนน
  • ติดภูเขา
  • ติดแม่น้ำ
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขาย-ให้เช่าที่ดิน - ขาย ที่ดินเปล่า 39-0-6ไร่ มาบยางพร ปลวกแดง ระยอง! ด่วน!!
ขาย ที่ดินเปล่า 39-0-6ไร่ มาบยางพร ปลวกแดง ระยอง! ด่วน!!
ซอยสุขสวัสดิ์ ถนนหมู่ 5, มาบยางพร, ปลวกแดง, ระยอง
ขาย: 195,075,000 บาท
ให้เช่า: 80,000 บาท/เดือน
พื้นที่ 39 ไร่ 6 ตร.วา
ที่ดินเปล่าขายและให้เช่า ขนาด 39-0-6 ไร่ หมู่ 5 ต.มาบยางพร อ.ปลวกแดง จ.ระยอง 21140 ซอยสุขสวัสดิ์ ถนน สายวังตาลหม่อน-พนานิคม ติดถนนคอนกรีต ทางเข้าออกสะดวก เหมาะส
  • เจ้าของขายเอง
  • ร้อนเงิน
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • ติดคลอง
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินใกล้ถนนบายพาส(204)เนื้อที่ 2.5ไร่ติดถนนเลียบคลอง หน้ากว้าง 50เมตร ลึก 100เมตร เหมาะพัฒนาเป็นบ้านสวน รีสอร์ท อพาร์เม้นท์
ขายที่ดินใกล้ถนนบายพาส(204)เนื้อที่ 2.5ไร่ติดถนนเลียบคลอง หน้ากว้าง 50เมตร ลึก 100เมตร เหมาะพัฒนาเป็นบ้านสวน รีสอร์ท อพาร์เม้นท์
ปรุใหญ่, เมืองนครราชสีมา, นครราชสีมา
ขาย: 15,000,000 บาทไร่ละ 5,853,659 บาท
พื้นที่ 2 ไร่ 2 งาน 25 ตร.วา
ที่ดินใกล้ถนนบายพาส 204 เนื้อที่ 2.5ไร่ติดถนนเลียบคลอง หน้ากว้าง 50เมตร ลึก 100เมตร เหมาะพัฒนาเป็นบ้านสวน รีสอร์ท อพาร์เม้นท์ ร้านอาหาร คาเฟ่ ห่างจากถนนบายพาสเพ
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • ติดคลอง
  • ติดแม่น้ำ
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 5.1 ไร่ 13.65 ล้าน ต.แกลง อ.เมือง ระยอง
ขายที่ดิน 5.1 ไร่ 13.65 ล้าน ต.แกลง อ.เมือง ระยอง
แกลง, เมืองระยอง, ระยอง
ขาย: 13,650,000 บาทไร่ละ 2,600,000 บาท
พื้นที่ 5 ไร่ 1 งาน
ที่ดินเปล่า ต.แกลง อ.เมืองระยอง จ.ระยอง ฝั่งทะเล ชุมชน ราคา ขายยกแปลง 13,650,000 ล้าน ตรว.ละ 6,500 ประเภท ที่ดินเปล่า สถานที่ตั้ง ต.แกลง อ.เมืองระยอง จ.ระยอง 21...
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • ติดทะเล
  • ติดแม่น้ำ
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินถมแล้ว คู้บอน6 แยก2-1รามอินทราขนาด 272วา
ขายที่ดินถมแล้ว คู้บอน6 แยก2-1รามอินทราขนาด 272วา
รามอินทรา, คันนายาว, กรุงเทพ
ขาย: 13,500,000 บาทตรว.ละ 49,632 บาท
พื้นที่ 2 งาน 72 ตร.วา
ที่ดินถมแล้ว ซอยคู้บอน6 แยก2-1 ถนนรามอินทรา ทำเลเด่น ขนาด 272 ตารางวา ราคาเพียง 49,632 บาท/ตารางวา ราคาต่อรองได้ ที่ดินติดแม่น้ำ วิวสุดว้าว ราคาดี บรรยากาศระดับ
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • ติดคลอง
  • ติดแม่น้ำ
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 29 ไร่ ติดแม่น้ำหน้าเขื่อนขุนด่านปราการชล
ขายที่ดิน 29 ไร่ ติดแม่น้ำหน้าเขื่อนขุนด่านปราการชล
หินตั้ง, เมืองนครนายก, นครนายก
ขาย: 220,000,000 บาทไร่ละ 7,586,207 บาท
พื้นที่ 29 ไร่
ที่ดินเนื้อที่ 29 ไร่ ติดน้ำหน้าเขื่อนขุนด่านปราการชล ขายราคารวม 220 ล้านบาท เหมาะสำหรับทำรีสอร์ท , บ้านพักตากอากาศ , เป็นสถานที่ท่องเที่ยวเล่นน้ำ ล่องแก่ง ตจิด...
  • ติดถนน
  • ติดแม่น้ำ
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน ปิ่นเกล้า ซอย 6 ผังสีน้ำตาล เหมาะพัฒนาคอนโด วิวแม่น้ำเจ้าพระยา
ขายที่ดิน ปิ่นเกล้า ซอย 6 ผังสีน้ำตาล เหมาะพัฒนาคอนโด วิวแม่น้ำเจ้าพระยา
บางยี่ขัน, บางพลัด, กรุงเทพ
ขาย: 186,001,200 บาทไร่ละ 48,400,000 บาท
พื้นที่ 3 ไร่ 3 งาน 37.2 ตร.วา
ที่ดินแปลงใหญ่ ขนาดเนื้อที่ 3 ไร่ ในย่าน ปิ่นเกล้า ทำเลศูนย์กลางฝั่งธนบุรี ใกล้ห้างสรรพสินค้า โรงพยาบาล และเส้นทางหลักเข้าเมือง และใกล้แม่น้ำเจ้าพระยา รายละเอีย
  • ติดถนน
  • ติดแม่น้ำ
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินถมแล้วริมน้ำ บางตะเคียน สองพี่น้อง สุพรรณบุรี
ขายที่ดินถมแล้วริมน้ำ บางตะเคียน สองพี่น้อง สุพรรณบุรี
บางตะเคียน, สองพี่น้อง, สุพรรณบุรี
ขาย: 8,045,000 บาทไร่ละ 2,862,989 บาท
พื้นที่ 2 ไร่ 3 งาน 24 ตร.วา
ที่ดินถมแล้วริมแม่น้ำท่าจีน ต.บางตะเคียน อ.สองพี่น้อง จ.สุพรรณบุรี เนื้อที่ 2 ไร่ 324 ตารางวา ด้านหน้าติดถนน 3351 สุพรรณ-บางแม่หม้าย กว้าง 54 เมตร ด้านหลังติดแม...
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • ติดแม่น้ำ