กรองการค้นหา
ประเภท

ประกาศขายอสังหาฯ (บ้าน,ที่ดิน,คอนโด,ฯ) ใน กรุงเทพ

  • ประกาศขายอสังหาฯ (บ้าน,ที่ดิน,คอนโด,ฯ)
พบ 27,061 ประกาศประกาศขายอสังหาฯ (บ้าน,ที่ดิน,คอนโด,ฯ) กำลังแสดงหน้า 545 จาก 903 หน้า
ลงโฆษณาตำแหน่งนี้ โปร! 1 แถม 1
ขายที่ดิน - ขายที่ดินแปลงสวยติดถนนหทัยราษฎร์ ถมแล้ว เนื้อที่ 3 ไร่ครึ่ง อยู่ฝั่งผังเมืองสีเหลือง
ขายที่ดินแปลงสวยติดถนนหทัยราษฎร์ ถมแล้ว เนื้อที่ 3 ไร่ครึ่ง อยู่ฝั่งผังเมืองสีเหลือง
ถนนหทัยราษฎร์, สามวาตะวันตก, คลองสามวา, กรุงเทพ
ขาย: 73,500,000 บาทไร่ละ 21,000,000 บาท
พื้นที่ 3 ไร่ 2 งาน
ที่ดินแปลงสวยจัดติดถนนหทัยราษฎร์ เนื้อที่ประมาณ 3 ไร่ครึ่ง หน้ากว้าง 54 เมตร และลึก 88 เมตร โดยประมาณ อยู่ใกล้แยกไฟแดงจ่าเฉย - ผังเมือง สีเหลือง ย.1 - ขายยกแปลง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินคลองสามวา ซอยประชาร่วมใจ 67 เนื้อที่ 1 ไร่ ถมแล้ว หน้ากว้าง 46 เมตร ห่างปากซอย 150 เมตร ขายไร่ละ 5.5 ล้าน
ขายที่ดินคลองสามวา ซอยประชาร่วมใจ 67 เนื้อที่ 1 ไร่ ถมแล้ว หน้ากว้าง 46 เมตร ห่างปากซอย 150 เมตร ขายไร่ละ 5.5 ล้าน
ซอยประชาร่วมใจ 67 ถนนประชาร่วมใจ, ทรายกองดินใต้, คลองสามวา, กรุงเทพ
ขาย: 5,500,000 บาทตรว.ละ 13,750 บาท
พื้นที่ 1 ไร่
ที่ดินแปลงสวย ถมนานแล้ว เนื้อที่ 1 ไร่ หน้ากว้างกว่า 46 เมตร และลึก 35 เมตร โดยประมาณ ติดถนนซอยประชาร่วมใจ 67 ห่างจากถนนประชาร่วมใจเพียง 150 เมตร โดยซอยนี้เป็นซ
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินถนนไมตรีจิต เนื้อที่ 1 ถมแล้ว ล้อมรั้วและปลูกไม้ผล เหมาะปลูกบ้าน ขายไร่ละ 3 ล้าน ใกล้ รพ.คลองสามวา สน.นิมิตรใหม่ และสำนักจุฬา
ขายที่ดินถนนไมตรีจิต เนื้อที่ 1 ถมแล้ว ล้อมรั้วและปลูกไม้ผล เหมาะปลูกบ้าน ขายไร่ละ 3 ล้าน ใกล้ รพ.คลองสามวา สน.นิมิตรใหม่ และสำนักจุฬา
ซอยไมตรีจิต 13 ถนนไมตรีจิต, สามวาตะวันออก, คลองสามวา, กรุงเทพ
ขาย: 3,000,000 บาทตรว.ละ 7,500 บาท
พื้นที่ 1 ไร่
ที่ดินแปลงสวย เนื้อที่ 1 ไร่ ถมแล้วทั้งแปลง ล้อมรั้ว และปลูกไม้ผล อาทิ มะม่วง และกล้วย ผู้ซื้อจึงไม่ต้องกังวลเรื่องภาระภาษีที่ดินและสิ่งปลูกสร้าง หน้ากว้างติดถน
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินถนนไมตรีจิต 5 ไร่ ใกล้ รพ.คลองสามวา สน.นิมิตใหม่ และสำนักจุฬาฯ ขายถูกเพียง 10 ล้าน
ขายที่ดินถนนไมตรีจิต 5 ไร่ ใกล้ รพ.คลองสามวา สน.นิมิตใหม่ และสำนักจุฬาฯ ขายถูกเพียง 10 ล้าน
ซอยไมตรีจิต 9-13 ถนนไมตรีจิต , สามวาตะวันออก, คลองสามวา, กรุงเทพ
ขาย: 10,000,000 บาทไร่ละ 2,000,000 บาท
พื้นที่ 5 ไร่
ที่ดินแปลงสวย เนื้อที่ประมาณ 5 ไร่ หน้ากว้างติดถนนซอยสาธารณะ กว้าง 8 เมตร 120 เมตร และลึก 65 เมตร โดยประมาณ มีไฟฟ้า น้ำประปา และไฟสามเฟส ผ่านหน้าแปลง สภาพแวดล้อ
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินหนองจอกติดถนนสังฆสันติสุข 1 ไร่ ใกล้สนามกอล์ฟเดอะไพน์ พิเศษสุด เพียง 5 ล้านบาท เท่านั้น
ขายที่ดินหนองจอกติดถนนสังฆสันติสุข 1 ไร่ ใกล้สนามกอล์ฟเดอะไพน์ พิเศษสุด เพียง 5 ล้านบาท เท่านั้น
ถนนสังฆสันติสุข, กระทุ่มราย, หนองจอก, กรุงเทพ
ขาย: 5,000,000 บาทตรว.ละ 12,500 บาท
พื้นที่ 1 ไร่
ที่ดินแปลงสวย เนื้อที่ 1 ไร่เต็ม ติดถนนสังฆสันติสุข ใกล้สนามกอล์ฟเดอะไพน์ หน้ากว้าง 35 เมตร และลึก 45 เมตร โดยประมาณ ขายราคาถูกสุดในย่าน เพียงไร่ละ 5 ล้านบาท หร
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ติดถนนเลียบวารี ติดถนนใหญ่ 6 เลน (ตรงข้าม ซอยเลียบวารี 55) 4 ไร่ 90 ตรว.
ขายที่ติดถนนเลียบวารี ติดถนนใหญ่ 6 เลน (ตรงข้าม ซอยเลียบวารี 55) 4 ไร่ 90 ตรว.
ถนนเลียบวารี, โคกแฝด, หนองจอก, กรุงเทพ
ขาย: 46,475,000 บาทไร่ละ 11,000,000 บาท
พื้นที่ 4 ไร่ 90 ตร.วา
ที่ดิน ติดถนนใหญ่ 6 เลน ตรงข้าม ซอยเลียบวารี 55 - พื้นที่ทั้งหมด 4 ไร่ 0 งาน 90 ตรว. จุดเด่นที่สำคัญของที่ดินแปลงนี้ - ที่ติดถนนเลียบวารี ถนนใหญ่ 6 เลน ทำเลค้าข
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดคลอง
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายด่วนบ้าน ในซอย นาคนิวาส 33 ทำเลดีมาก ทะลุออกโชคชัย 4 ได้ !
ขายด่วนบ้าน ในซอย นาคนิวาส 33 ทำเลดีมาก ทะลุออกโชคชัย 4 ได้ !
ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ
ขาย: 22,000,000 บาทตรว.ละ 130,952 บาท
พื้นที่ 1 งาน 68 ตร.วา
ขายที่ดิน ที่ดิน ที่ดินเปล่า ที่ดินราคาถูก ขายบ้าน บ้าน อพาร์ทเม้นท์ โรงแรม โฮสเทล ลาดพร้าว นาคนิวาส ประดิษฐ์มนูธรรม นัดชมสถานที่หรือสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม T
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน ซอยลาดกระบัง 38 ถนนลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
ขายที่ดิน ซอยลาดกระบัง 38 ถนนลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
ซอยลาดกระบัง 38/4 ถนนลาดกระบัง, ลาดกระบัง, ลาดกระบัง, กรุงเทพ
ขาย: 10,050,000 บาทตรว.ละ 50,000 บาท
พื้นที่ 2 งาน 1 ตร.วา
ที่ดิน ซอยลาดกระบัง 38 ถนนลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร ทำเลที่ตั้ง ถนนลาดกระบัง เข้าได้ทั้งทาง ซอยลาดกระบัง 38/4 และ ซอยลาดกระบัง 38/3 แขวงลาดกระบัง เขตลาดกระบัง กรุ
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 วัน
ขายอาคารพาณิชย์ / สำนักงาน - ขายอาคารพาณิชย์ ถนนกัลปพฤกษ์ สำเพ็ง 2 บางแค กรุงเทพ
ขายอาคารพาณิชย์ ถนนกัลปพฤกษ์ สำเพ็ง 2 บางแค กรุงเทพ
ถนนกัลปพฤกษ์, บางแค, บางแค, กรุงเทพ
ขาย: 11,000,000 บาท
พื้นที่ 30 ตร.วา 4 ห้องน้ำ 4 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 360 ตร.ม.
อาคารพาณิชย์ ถนนกัลปพฤกษ์ บางแค กรุงเทพ ทำเลที่ตั้ง ถนนกัลปพฤกษ์ อยู่ในโครงการสำเพ็ง 2 แขวงบางแค เขตบางแค กรุงเทพมหานคร พิกัด รายละเอียด - อาคารพาณิชย์ 4 ชั้น เ
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 วัน
ขายอาคารพาณิชย์ / สำนักงาน - ขาย อาคารพาณิชย์ ติดถนนใหญ่ รามอินทรา 109 - พระยาสุเรนทร์ มีที่จอดรถ ย่าน มีนบุรี ใกล้ BTS บางชัน [2
ขาย อาคารพาณิชย์ ติดถนนใหญ่ รามอินทรา 109 - พระยาสุเรนทร์ มีที่จอดรถ ย่าน มีนบุรี ใกล้ BTS บางชัน [2
มีนบุรี, มีนบุรี, กรุงเทพ
ขาย: 20,000,000 บาท
พื้นที่ 48 ตร.วา 15 ห้องนอน 15 ห้องน้ำ
อาคารพาณิชย์ ติดถนนใหญ่ รามอินทรา 109 - พระยาสุเรนทร์ มีที่จอดรถ ย่าน มีนบุรี ใกล้ BTS บางชัน Houselist - OPL A2-XX4 หมายเหตุ สอบถามราคาให้นัดชม และ โทรมา จุดเด
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ที่ดินรัชดาภิเษก 109 ตรวติดถนนสาธารณะรัชดาภิเษก 32 แยก 5-2
ที่ดินรัชดาภิเษก 109 ตรวติดถนนสาธารณะรัชดาภิเษก 32 แยก 5-2
อนุสาวรีย์, บางเขน, กรุงเทพ
ขาย: 8,900,000 บาทตรว.ละ 81,651 บาท
พื้นที่ 1 งาน 9 ตร.วา
ที่ดินรัชดาภิเษก 109 ตารางวา ติดถนนสาธารณะ ซอยรัชดาภิเษก 32 แยก 5-2 เขตบางซื่อ กรุงเทพมหานคร ลดราคาพิเศษ ตารางวาละ 81,652 บาท ราคาทั้งแปลง 8,900,000 บาท ราคาเดิ
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายคอนโด - ขายคอนโด แม่น้ำ เรสซิเดนท์ 162 ตรม วิวแม่น้ำ พาโนราม่า (S15-5370)
ขายคอนโด แม่น้ำ เรสซิเดนท์ 162 ตรม วิวแม่น้ำ พาโนราม่า (S15-5370)
วัดพระยาไกร, บางคอแหลม, กรุงเทพ
ขาย: 41,000,000 บาทตรม.ละ 253,086 บาท
3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ชั้น 48 พื้นที่ใช้สอย 162 ตร.ม.
For sale Condo Menam Resences 162 Sq.m River view panorama S15-5370 Condo Menam Resences 3 Bed rooms 3 Bath Room 162 Sq.m 48 floor fully furnished price 41,000,
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายบ้าน - ขาย บ้านเดี่ยว 3 ชั้น รามอินทรา วัชรพล สุขาภิบาล5 พร้อมสระว่ายน้ำ ใกล้รถไฟฟ้าสายสีชมพูรามอินทรากม.6
ขาย บ้านเดี่ยว 3 ชั้น รามอินทรา วัชรพล สุขาภิบาล5 พร้อมสระว่ายน้ำ ใกล้รถไฟฟ้าสายสีชมพูรามอินทรากม.6
ท่าแร้ง, บางเขน, กรุงเทพ
ขาย: 49,000,000 บาท
พื้นที่ 2 งาน 95 ตร.วา 9 ห้องนอน 11 ห้องน้ำ 3 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 1000 ตร.ม.
บ้านเดี่ยว 3 ชั้น รามอินทรา วัชรพล สุขาภิบาล5 พร้อมสระว่ายน้ำ ใกล้รถไฟฟ้าสายสีชมพูรามอินทรากม.6 จุดขึ้น - ลง ทางด่วนรามอินทรา อาจณรงค์ ตกแต่งพร้อมอยู่ พร้อมสระว
  • เจ้าของขายเอง
  • บ้านเดี่ยว
  • ติดถนน
  • เฟอร์นิเจอร์ครบ
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายโรงงาน / โกดัง - ขายโรงงาน ซอยรามอินทรา127 ห่างจากถนนรามอินทรา200 เมตร ใกล้สถานีรถไฟฟ้า สถานีเศรษฐบุตรบำเพ็ญ พื้นที่ใช้สอย 1,200 ตารางเมตร รวมชั้นลอย
ขายโรงงาน ซอยรามอินทรา127 ห่างจากถนนรามอินทรา200 เมตร ใกล้สถานีรถไฟฟ้า สถานีเศรษฐบุตรบำเพ็ญ พื้นที่ใช้สอย 1,200 ตารางเมตร รวมชั้นลอย
ซอยรามอินทรา127, รามอินทรา, คันนายาว, กรุงเทพ
ขาย: 50,000,000 บาท
พื้นที่ 3 ไร่ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 317 ตร.ม.
โรงงาน ซอยรามอินทรา127 ใกล้ตลาดมีนบุรี ห่างจากถนนรามอินทรา200 เมตร ใกล้สถานีรถไฟฟ้า สถานีเศรษฐบุตรบำเพ็ญ -ตั้งอยู่ซอยรามอินทรา 127 มีนบุรี -พื้นที่ใช้สอย 1,200
  • เจ้าของขายเอง
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขาย-ให้เช่าอาคารพาณิชย์ / สำนักงาน - อาคารเชิงพาณิชย์ 4 ชั้นครึ่ง (รวมชั้นลอย) ใกล้ตลาดมีนบุรี
อาคารเชิงพาณิชย์ 4 ชั้นครึ่ง (รวมชั้นลอย) ใกล้ตลาดมีนบุรี
มีนบุรี, มีนบุรี, กรุงเทพ
ขาย: 7,800,000 บาท
ให้เช่า: 40,000 บาท/เดือน
พื้นที่ 26 ตร.วา 4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 4 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 104 ตร.ม.
อาคารเชิงพาณิชย์ 4 ชั้นครึ่ง รวมชั้นลอย ใกล้ตลาดมีนบุรี รายละเอียดเกี่ยวกับประกาศ - อาคารเชิงพาณิชน์ 4 ชั้นครึ่ง รวมชั้นลอย ใกล้ตลาดมีนบุรีคมนาคม สะดวก สถานที่ต
  • เจ้าของขายเอง
  • ติดถนน
  • ติดคลอง
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายบ้าน - ขายบ้านเดี่ยว2ชั้น 56 ตารางวาย่านลาดพร้าว101บางกะปิหมู่บ้านพิมพ์ทอง ใกล้MRTลาดพร้าว101 เลียบด่วน โพธิ์แก้ว
ขายบ้านเดี่ยว2ชั้น 56 ตารางวาย่านลาดพร้าว101บางกะปิหมู่บ้านพิมพ์ทอง ใกล้MRTลาดพร้าว101 เลียบด่วน โพธิ์แก้ว
คลองเจ้าคุณสิงห์ , วังทองหลาง, กรุงเทพ
ขาย: 4,900,000 บาท
พื้นที่ 56 ตร.วา 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 200 ตร.ม.
บ้านเดี่ยว2ชั้น 56 ตารางวาย่านลาดพร้าว101บางกะปิหมู่บ้านพิมพ์ทอง ใกล้MRTลาดพร้าว101 เลียบด่วน โพธิ์แก้ว ขายตามสภาพ ราคาขาย 4,900,000 บาท ค่าใช้จ่ายวันโอนฝ่ายละค
  • บ้านเดี่ยว
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง ซอยพัฒนาการ 20 !
ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง ซอยพัฒนาการ 20 !
สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ
ขาย: 100,000,000 บาทไร่ละ 63,795,853 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 2 งาน 27 ตร.วา
ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง ซอยพัฒนาการ 20 เนื้อที่ 1-2-27 ไร่ ราคา 100 ล้านบาท ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง ทำเลดี ล้อมรอบด้วยโครงการหมู่บ้าน เดินทางสะดวก ในซอย พัฒนา
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง กรุงเทพกรีฑา หลังสนามกอล์ฟยูนิโก้ !
ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง กรุงเทพกรีฑา หลังสนามกอล์ฟยูนิโก้ !
หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพ
ขาย: 100,000,000 บาทไร่ละ 43,057,051 บาท
พื้นที่ 2 ไร่ 1 งาน 29 ตร.วา
ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง กรุงเทพกรีฑา หลังสนามกอล์ฟยูนิโก้ เนื้อที่ 2-1-29 ไร่ ราคา 100 ล้านบาท ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง ในซอย ศุภวงศ์ ทำเลดีใกล้สนามกอล์ฟ ยูนิโ
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายทาวน์เฮาส์ - ขายทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น หมู่บ้าน ชมเดือน พุทธมณฑลสาย 2 แถม แอร์ ใกล้รถไฟฟ้าใต้ดิน MRT เนื้อที่ 25 ตร.ว. ขายเพียง 2,490,000 ล้านบาท
ขายทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น หมู่บ้าน ชมเดือน พุทธมณฑลสาย 2 แถม แอร์ ใกล้รถไฟฟ้าใต้ดิน MRT เนื้อที่ 25 ตร.ว. ขายเพียง 2,490,000 ล้านบาท
บางแคเหนือ, บางแค, กรุงเทพ
ขาย: 2,490,000 บาท
พื้นที่ 25 ตร.วา 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น
ทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น หมู่บ้าน ชมเดือน พุทธมณฑลสาย 2 แถม แอร์ ใกล้รถไฟฟ้าใต้ดิน MRT เนื้อที่ 25 ตร.ว. ขายเพียง 2,490,000 ล้านบาท รหัสทรัพย์ DH-2-1-0116 ทาวน์เฮาส์ 2
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายอาคารพาณิชย์ / สำนักงาน - ขายอาคารพาณิชย์ 3.5 ชั้น 200 ตร.ม หมู่บ้านอยู่เจริญ ซอยวิภาวดีรังสิต 37 เขตดอนเมือง ใกล้สนามบินดอนเมือง
ขายอาคารพาณิชย์ 3.5 ชั้น 200 ตร.ม หมู่บ้านอยู่เจริญ ซอยวิภาวดีรังสิต 37 เขตดอนเมือง ใกล้สนามบินดอนเมือง
ซอยวิภาวดีรังสิต 37 , ดอนเมือง, ดอนเมือง, กรุงเทพ
ขาย: 3,500,000 บาท
พื้นที่ 16 ตร.วา 4 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ 4 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 200 ตร.ม.
อาคารพาณิชย์ 3.5 ชั้น 200 ตร.ม หมู่บ้านอยู่เจริญ ซอยวิภาวดีรังสิต 37 เขตดอนเมือง ใกล้สนามบินดอนเมือง ราคาขาย 3.5 ล้านบาท ฐิติพรรณ ตุ่น โทร/ รหัส T25-5 อาคารพาณิ
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 เดือน
ขายบ้าน - ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น 107 ตรว. แปลมุมมีความเป็นส่วนตัว โครงการนันทวัน พระราม 9 กรุงเทพกรีฑาตัดใหม่ ตกแต่งสไตล์ฝรั่งเศส เฟอร์พร้อมเข้าอยู่
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น 107 ตรว. แปลมุมมีความเป็นส่วนตัว โครงการนันทวัน พระราม 9 กรุงเทพกรีฑาตัดใหม่ ตกแต่งสไตล์ฝรั่งเศส เฟอร์พร้อมเข้าอยู่
ถนนกรุงเทพกรีฑาตัดใหม่, สะพานสูง, สะพานสูง, กรุงเทพ
ขาย: 39,000,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน 7 ตร.วา 4 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 302 ตร.ม.
บ้านเดี่ยว 2 ชั้น 107 ตรว. แปลงหัวมุมมีความเป็นส่วนตัว โครงการนันทวัน พระราม 9 กรุงเทพกรีฑาตัดใหม่ ราคาดีสุด ตกแต่งสไตล์ฝรั่งเศส เฟอร์นิเจอร์เครื่องใช้ไฟฟ้าครบพ
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 เดือน
ขายบ้าน - ขายบ้านเดี่ยว ซอยสุขุมวิท 39 เขตวัฒนา กรุงเทพมหานคร
ขายบ้านเดี่ยว ซอยสุขุมวิท 39 เขตวัฒนา กรุงเทพมหานคร
ซอยสุขุมวิท 39 (พร้อมศรี 2 ) ถนนสุขุมวิท 39 , ทวีวัฒนา, ทวีวัฒนา, กรุงเทพ
ขาย: 105,000,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน 36 ตร.วา 4 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ 3 ชั้น
บ้านเดี่ยว ซอยสุขุมวิท 39 - 5 นาที จากเอ็มควอเทียร์ - ทำเลดีที่สุดใจกลางเมือง เข้าออกได้หลายทาง ซ.สุขุมวิท 49 และทองหล่อ -พื้นที่ใช้สอย 600 ตร.ม. เรือนรับรอง 45
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 เดือน
ขายอาคารพาณิชย์ / สำนักงาน - ขาย/เช่า อาคารพาณิชย์ พหลโยธิน ถาวรบางบัววิลล่า ทำเลทอง ติดถนน ต่อรองได้
ขาย/เช่า อาคารพาณิชย์ พหลโยธิน ถาวรบางบัววิลล่า ทำเลทอง ติดถนน ต่อรองได้
อนุสาวรีย์, บางเขน, กรุงเทพ
ขาย: 10,900,000 บาท
พื้นที่ 16 ตร.วา 6 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 4 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 192 ตร.ม.
ออฟฟิต / กิจการ ต่างๆ เฮงๆปังๆแน่นอน อาคารพาณิชย์ พหลโยธิน ถาวรบางบัววิลล่า 7/20 ถ.พหลโยธินม,แขวงอนุสาวรีย์, เขตบางเขน กทม. 10220 ขายตามราคาประเมิณที่กรมที่ดิน
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า ในซอย ร่วมน้ำใจ (ประดิษฐ์มนูธรรม) !
ขายที่ดินเปล่า ในซอย ร่วมน้ำใจ (ประดิษฐ์มนูธรรม) !
คลองเจ้าคุณสิงห์ , วังทองหลาง, กรุงเทพ
ขาย: 70,200,000 บาทตรว.ละ 200,000 บาท
พื้นที่ 3 งาน 51 ตร.วา
ที่ดินเปล่า ในซอย ร่วมน้ำใจ ประดิษฐ์มนูธรรม เนื้อที่ 351 ตรว. ราคา 200,000 บาท/ตรว. ที่ดินเปล่า ทำเลดี ในซอยร่วมน้ำใจ ใกล้ทั้งทางด่วนรามอินทรา, ศูนย์การค้า CDC
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายทาวน์เฮาส์ - ขายโฮมออฟฟิศ ทำเลทองราคา 13.9 ล้าน แขวงจันทรเกษม เขตจตุจักร
ขายโฮมออฟฟิศ ทำเลทองราคา 13.9 ล้าน แขวงจันทรเกษม เขตจตุจักร
ถนนลาดพร้าว, จันทรเกษม, จตุจักร, กรุงเทพ
ขาย: 13,900,000 บาท
4 ห้องนอน 6 ห้องน้ำ พื้นที่ใช้สอย 300 ตร.ม.
ขายโฮมออฟฟิศ ทำเลทองราคา 13.9 ล้าน อยู่หมู่บ้านกลางเมืองรัชดาลาดพร้าว ถนนลาดพร้าว แขวงจันทรเกษม เขตจตุจักร กทม. 4ชั้นครึ่ง หน้ากว้าง 5เมตรครึ่ง พื้นที่ใช้สอย 30
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 เดือน
ขายบ้าน - ขายบ้านเดี่ยว พร้อมที่ดิน 250 ตรว. ออคิด วิลล่า ใกล้ เซ็นทรัล อีสต์วิลล์
ขายบ้านเดี่ยว พร้อมที่ดิน 250 ตรว. ออคิด วิลล่า ใกล้ เซ็นทรัล อีสต์วิลล์
ถนน522/69 รามคำแหง39 ประชาอุทิศ, คลองเจ้าคุณสิงห์ , วังทองหลาง, กรุงเทพ
ขาย: 45,000,000 บาท
พื้นที่ 2 งาน 50 ตร.วา 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 110 ตร.ม.
บ้าน 2 ชั้น - 3 ห้องนอน - 3 ห้องน้ำ - 1 1 ห้องนอน ห้องน้ำแม่บ้าน ต่อเติม ห้องครัว ทิศใต้ ค่าส่วนกลาง 24,000 บาท/ปี เหมาะสำหรับทำที่อยู่อาศัย สำนักงาน โกดัง ฯลฯ ...
  • บ้านเดี่ยว
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายทาวน์เฮาส์ - ขายขาดทุน ทาวน์โฮม 3 ชั้น แต่งเหมือนบ้านตัวอย่าง พร้อมอยู่ อีโค สเปซ 2 เกษตรนวมินทร์ คลองกุ่ม บึงกุ่ม บางกะปิ กรุงเทพฯ
ขายขาดทุน ทาวน์โฮม 3 ชั้น แต่งเหมือนบ้านตัวอย่าง พร้อมอยู่ อีโค สเปซ 2 เกษตรนวมินทร์ คลองกุ่ม บึงกุ่ม บางกะปิ กรุงเทพฯ
คลองกุ่ม, บึงกุ่ม, กรุงเทพ
ขาย: 3,990,000 บาท
พื้นที่ 20.8 ตร.วา 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 180 ตร.ม.
ทาวน์เฮาส์ ทาวน์โฮมอีโคสเปซเกษตรนวมินทร์ ขายทาวน์เฮาส์ ทาวน์โฮมคลองกุ่ม ขายทาวน์เฮาส์ ทาวน์โฮมบึงกุ่ม ขายทาวน์เฮาส์ ทาวน์โฮมบางกะปิ ขายทาวน์เฮาส์ ทาวน์โฮม3ชั้น ...