กรองการค้นหา
ประเภท

ประกาศขายอสังหาฯ (บ้าน,ที่ดิน,คอนโด,ฯ) ใน กรุงเทพ

  • ประกาศขายอสังหาฯ (บ้าน,ที่ดิน,คอนโด,ฯ)
พบ 27,051 ประกาศประกาศขายอสังหาฯ (บ้าน,ที่ดิน,คอนโด,ฯ) กำลังแสดงหน้า 548 จาก 902 หน้า
ลงโฆษณาตำแหน่งนี้ โปร! 1 แถม 1
ขายคอนโด - ขาย พลัมคอนโด พระราม 2 คอนโดมิเนียมติดถนนใหญ่ ทำเลดี แหล่งชุมชน วิวเมือง ใกล้รถไฟฟ้าสายสีแดง
ขาย พลัมคอนโด พระราม 2 คอนโดมิเนียมติดถนนใหญ่ ทำเลดี แหล่งชุมชน วิวเมือง ใกล้รถไฟฟ้าสายสีแดง
บางมด, จอมทอง, กรุงเทพ
ขาย: 1,300,000 บาท
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
Plum Condo Rama 2 ชนิดของห้อง สตูดิโอ วิวเมือง ตึก B ชั้น 3 ขนาดห้อง 28 ตรม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องนั่งเล่น 1 ห้องครัว ราคาขาย 1,300,000 บาท เครื่องใช้ไฟฟ้า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายคอนโด - Sale The Seed Memories Siam เดอะ ซี้ด เมมโมรี่ สยาม พร้อมอยู่ มกราคม (S15-37806)
Sale The Seed Memories Siam เดอะ ซี้ด เมมโมรี่ สยาม พร้อมอยู่ มกราคม (S15-37806)
วังใหม่, ปทุมวัน, กรุงเทพ
ขาย: 5,780,000 บาทตรม.ละ 140,155 บาท
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 8 พื้นที่ใช้สอย 41.24 ตร.ม.
Sale The Seed Memories Siam พร้อมอยู่ มกราคม S15-37806 The Seed Memories Siam 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 8 B ขนาด 41.24 ตร.ม ราคา 5,780,000 บาท ค่าใช่จ่ายวันโอน 5
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายทาวน์เฮาส์ - ขาย ทาวน์โฮม โครงการ เนอวานา ดีฟายน์ ศรีนครินทร์-พระราม 9 Nirvana DEFINE Srinakarin-Rama 9 ถนนศรีนครินทร์-ร่มเกล้า
ขาย ทาวน์โฮม โครงการ เนอวานา ดีฟายน์ ศรีนครินทร์-พระราม 9 Nirvana DEFINE Srinakarin-Rama 9 ถนนศรีนครินทร์-ร่มเกล้า
สะพานสูง, สะพานสูง, กรุงเทพ
ขาย: 10,800,000 บาท
พื้นที่ 26 ตร.วา 3 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ 3 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 230 ตร.ม.
ทาวน์โฮม โครงการ เนอวานา ดีฟายน์ ศรีนครินทร์-พระราม 9 Nirvana DEFINE Srinakarin-Rama 9 ถนนศรีนครินทร์-ร่มเกล้า ราคาพิเศษ 10,800,000 บาท ขายบ้าน เช่าบ้าน เช่าโกด
  • เจ้าของขายเอง
  • บ้านเดี่ยว
  • ติดถนน
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขาย-ให้เช่าบ้าน - ขายหรือให้เช่าบ้าน 2 ชั้น บริเวณเขตพญาไท กรุงเทพฯ บนที่ดิน 38 ตรว. ใกล้ BTS กระทรวงการคลัง กรมโยธาธิการและผังเมือง
ขายหรือให้เช่าบ้าน 2 ชั้น บริเวณเขตพญาไท กรุงเทพฯ บนที่ดิน 38 ตรว. ใกล้ BTS กระทรวงการคลัง กรมโยธาธิการและผังเมือง
สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพ
ขาย: 9,600,000 บาท
ให้เช่า: 65,000 บาท/เดือน
พื้นที่ 38 ตร.วา 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 38 ตร.ม.
บ้านบริเวณพญาไท กรุงเทพ ขนาด 2 ชั้น บนที่ดิน 38 ตารางวา ใกล้ BTS กระทรวงการคลัง กรมโยธาธิการและผังเมือง กรมประชาสัมพันธ์ โรงเรียนสามเสนวิทยาลัย โรงพยาบาลรามาธิบ
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายทาวน์เฮาส์ - ทาวน์โฮม 2 ชั้น โกลเด้น ทาวน์ บางนา-สวนหลวง รีโนเวทพร้อมอยู่
ทาวน์โฮม 2 ชั้น โกลเด้น ทาวน์ บางนา-สวนหลวง รีโนเวทพร้อมอยู่
ดอกไม้, ประเวศ, กรุงเทพ
ขาย: 3,190,000 บาท
พื้นที่ 16.3 ตร.วา 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น
ทาวน์โฮม 2 ชั้น โกลเด้น ทาวน์ บางนา-สวนหลวง รีโนเวทพร้อมอยู่ ราคาขาย 3,190,000 บาท พื้นที่ 16.3 ตารางวา ชื่อโครงการ Golden Town Bangna-Suanluang ที่อยู่โครงการ
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายทาวน์เฮาส์ - ขายทาวน์โฮม 3 ชั้น บ้านกลางเมือง รามอินทรา-วัชรพล เนื้อที่ 31.8 ตารางวา หลังมุม สภาพใหม่ ไม่เคยเข้าอยู่ บนถนนสุขาภิบาล 5 ใกล้ทางด่วนรามอินทรา-อาจณรงค์
ขายทาวน์โฮม 3 ชั้น บ้านกลางเมือง รามอินทรา-วัชรพล เนื้อที่ 31.8 ตารางวา หลังมุม สภาพใหม่ ไม่เคยเข้าอยู่ บนถนนสุขาภิบาล 5 ใกล้ทางด่วนรามอินทรา-อาจณรงค์
ถนนสุขาภิบาล 5 , คลองถนน, สายไหม, กรุงเทพ
ขาย: 5,800,000 บาท
พื้นที่ 31.8 ตร.วา 4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 3 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 145 ตร.ม.
ทาวน์โฮม 3 ชั้น เนื้อที่ 31.8 ตารางวา พื้นที่ใช้สอย 145 ตารางเมตร บ้านสภาพใหม่ เจ้าของดูแลเป็นอย่างดี ไม่เคยเข้าพักอยู่อาศัย บ้านหลังมุม มีพื้นที่บริเวณด้านข้าง
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายอาคารพาณิชย์ / สำนักงาน - ขายตึก3.5ชั้น 2คูหา ใจกลางเยาวราช ติดถนนใหญ่ เหมาะค้าขาย ทำร้านอาหาร ใกล้ MRT 200เมตร
ขายตึก3.5ชั้น 2คูหา ใจกลางเยาวราช ติดถนนใหญ่ เหมาะค้าขาย ทำร้านอาหาร ใกล้ MRT 200เมตร
วังบูรพาภิรมย์, พระนคร, กรุงเทพ
ขาย: 350,000,000 บาท
พื้นที่ 68 ตร.วา 3 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ 3 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 450 ตร.ม.
ตึก 2 คูหา 3 ชั้นครึ่ง เยาวราช วังบูรพา ติดถนน ใกล้ตึกเมก้าสะพานเหล็ก คลองถม Mrt สามยอด รายละเอียดทรัพย์ ตึก 2 คูหา 3 ชั้นครึ่ง เยาวราช ราคาขาย 350,000,000 บาท
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
5 เดือน
ขายบ้าน - ขายบ้านเดี่ยว หมู่บ้านชัยพฤกษ์ บางขุนเทียน บ้านสวยหลังมุม
ขายบ้านเดี่ยว หมู่บ้านชัยพฤกษ์ บางขุนเทียน บ้านสวยหลังมุม
แสมดำ, บางขุนเทียน, กรุงเทพ
ขาย: 3,800,000 บาท
พื้นที่ 56 ตร.วา 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 120 ตร.ม.
บ้านเดี่ยว หมู่บ้านชัยพฤกษ์ บางขุนเทียน บ้านสวยหลังมุม . รายละเอียดทรัพย์ หมู่บ้านชัยพฤกษ์ บางขุนเทียน ราคา 3,800,000 บาท ค่าโอนคนละครึ่ง ประเภท บ้านเดี่ยว สูง
  • บ้านเดี่ยว
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
5 เดือน
ขายบ้าน - ขายบ้านมหาดไทย1 ติดถนนใหญ่ เน้นพื้นที่ใช้สอยเยอะ
ขายบ้านมหาดไทย1 ติดถนนใหญ่ เน้นพื้นที่ใช้สอยเยอะ
ซอยหมู่บ้านมหาดไทย ถนนพุทธมณฑลสาย 1, บางระมาด, ตลิ่งชัน, กรุงเทพ
ขาย: 17,000,000 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 4 ตร.วา 4 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 580 ตร.ม.
บ้านเดี่ยว 2 ชั้น ติดถนนพุทธมณฑล สาย 1 หมู่บ้านมหาดไทย 1 ขนาด 101 ตรว 4 นอน 5 น้ำ จุดเด่น - ทำเลดี ติดถนนพุทธมณฑล สาย 1 - วัสดุ เฟอร์ ใช้ของคุณภาพพรีเมี่ยม ทุกช
  • บ้านเดี่ยว
  • ติดถนน
  • เฟอร์นิเจอร์ครบ
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายบ้าน - ขายบ้าน 2 ชั้น ซอยพหลโยธิน48 แยก21 โครงสร้างปูน แขวงอนุสาวรีย์ เขตบางเขน กทม. ใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีสายหยุด เหมาะค้าขาย หรือซื้อปล่อยเช่า
ขายบ้าน 2 ชั้น ซอยพหลโยธิน48 แยก21 โครงสร้างปูน แขวงอนุสาวรีย์ เขตบางเขน กทม. ใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีสายหยุด เหมาะค้าขาย หรือซื้อปล่อยเช่า
ถนนพหลโยธิน 48 แยก 21, อนุสาวรีย์, บางเขน, กรุงเทพ
ขาย: 1,500,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน 10 ตร.วา 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 88 ตร.ม.
บ้าน 2 ชั้น ซอยพหลโยธิน48 แยก21 โครงสร้างปูน แขวงอนุสาวรีย์ เขตบางเขน กทม. ใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีสายหยุด เหมาะค้าขาย หรือซื้อปล่อยเช่า ขายบ้าน 2 ชั้น โครงสร้างปู
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินสีเหลี่ยมสวยๆ สุขุมวิท 93 ซอยพึ่งมี เข้าออกได้หลายทาง
ขายที่ดินสีเหลี่ยมสวยๆ สุขุมวิท 93 ซอยพึ่งมี เข้าออกได้หลายทาง
ซอย93 ถนนสุขุมวิท, บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ
ขาย: 72,600,000 บาทไร่ละ 68,009,368 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 27 ตร.วา
ที่ดินสีเหลี่ยมสวยๆ สุขุมวิท 93 ซอยพึ่งมี เข้าออกได้หลายทาง เนื้อที่ 1 ไร่เศษๆ หน้ากว้าง 34 เมตร ลึก 49 เมตร ราคา 72.6 ล้าน ผังเมืองสีส้ม ย.6 เหมาะสำหรับทำสำนัก
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินด่วน สีเหลี่ยมสวยๆ ห่างถนนศรีนครินทร์ 300 เมตร เดินทางสะดวก
ขายที่ดินด่วน สีเหลี่ยมสวยๆ ห่างถนนศรีนครินทร์ 300 เมตร เดินทางสะดวก
ถนนศรีนครินทร์, สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ
ขาย: 28,100,000 บาทตรว.ละ 78,056 บาท
พื้นที่ 3 งาน 60 ตร.วา
ที่ดินด่วน สีเหลี่ยมสวยๆ ห่างถนนศรีนครินทร์ 300 เมตร เดินทางสะดวก เนื้อที่ 360 หน้ากว้าง 35 เมตร ลึก 40 เมตร ราคา 28 ล้าน ผังเมืองสีเหลือง ย.3 เหมาะสำหรับเหมาะก
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน วิภาวดี ใกล้มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย ห่างถนนวิภาวดีนิดเดียว
ขายที่ดิน วิภาวดี ใกล้มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย ห่างถนนวิภาวดีนิดเดียว
ถนนวิภาวดีรังสิต, ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพ
ขาย: 167,000,000 บาทไร่ละ 145,217,391 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 60 ตร.วา
ที่ดิน วิภาวดี ใกล้มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย ห่างถนนวิภาวดีนิดเดียว เนื้อที่ 1 ไร่เศษๆ หน้ากว้าง 58 เมตร ลึก 32 เมตร ราคา 167 ล้าน ผังเมืองสีน้ำตาล ย.9 เหมาะสำหรับ
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายคอนโด - For Sale !! Asakan Place Srinakarindra ติด MRT สายสีเหลืองสถานีหัวหมาก
For Sale !! Asakan Place Srinakarindra ติด MRT สายสีเหลืองสถานีหัวหมาก
สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ
ขาย: 1,890,000 บาทตรม.ละ 64,637 บาท
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ พื้นที่ใช้สอย 29.24 ตร.ม.
คอนโดมิเนียม ติด MRT สายสีเหลืองสถานีหัวหมาก ราคา 1.89 ลบ. รหัสทรัพย์ 00159510 ห้องขนาด 29.24 ตรม. สตูดิโอ ชั้น 17 วิวฝั่ง MaxValu ระเบียงหันทิศตะวันออกเฉียงเหน
  • ติดถนน
  • วิวสวย
  • เฟอร์นิเจอร์ครบ
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินติดถนนวัชรพล ใกล้ตลาดนัดเลียบด่วนรามอินทรา
ขายที่ดินติดถนนวัชรพล ใกล้ตลาดนัดเลียบด่วนรามอินทรา
ถนนวัชรพล, ท่าแร้ง, บางเขน, กรุงเทพ
ขาย: 250,000,000 บาทไร่ละ 100,000,000 บาท
พื้นที่ 2 ไร่ 2 งาน
ที่ดินติดถนนวัชรพล ใกล้ตลาดนัดเลียบด่วนรามอินทรา เนื้อที่ 2 ไร่ ครึ่ง หน้ากว้าง 97 เมตร ลึก 48 เมตร ราคา 250 ล้าน ผังเมืองสีเหลือง ย.4 เหมาะสำหรับเหมาะกับการปลู
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 3 ไร่ 3 งาน 24 ตร วา ซ.อ่อนนุช17 แยก16
ขายที่ดิน 3 ไร่ 3 งาน 24 ตร วา ซ.อ่อนนุช17 แยก16
ซอยอ่อนนุช17, สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ
ขาย: 60,960,000 บาทไร่ละ 16,000,000 บาท
พื้นที่ 3 ไร่ 3 งาน 24 ตร.วา
ที่ดินเนื้อที่ 1,524 ตรว. 3 ไร่ 3 งาน 24 ตร วา ซอยอ่อนนุช17 ที่ตั้ง ซ.อ่อนนุช17 แยก16 แขวง/เขตสวนหลวง กทม ราคาขาย 40,000 บาท ต่อ ตร.วา หน้ากว้าง 60 กว่าเมตร, คว
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 400 ตร วา (ติดกับหมู่บ้าน The City Pattankarn) (ต่อรองได้)
ขายที่ดิน 400 ตร วา (ติดกับหมู่บ้าน The City Pattankarn) (ต่อรองได้)
ซอย97 ถนนพัฒนาการตัดใหม่, ประเวศ, ประเวศ, กรุงเทพ
ขาย: 24,000,000 บาทตรว.ละ 60,000 บาท
พื้นที่ 1 ไร่
ที่ดิน 400 ตร วา ติดกับหมู่บ้าน The City Pattankarn ถ.พัฒนาการตัดใหม่ซ.97 เขตประเวศ กทม ราคาขาย 60,000บาท/ตรว ต่อรองได้ ค่าโอนคนละครึ่ง - ใกล้สวนหลวงร.9 ,ถนนพัฒ
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายทาวน์เฮาส์ - ทาวน์โฮม เกษราคลาสสิคโฮม (ซ.เสรีไทย 81/2) เนื้อที่ 18 ตรว. ถนนกาญจนาภิเษก แขวงคันนายาว เขตบึงกุ่ม กรุงเทพฯ
ทาวน์โฮม เกษราคลาสสิคโฮม (ซ.เสรีไทย 81/2) เนื้อที่ 18 ตรว. ถนนกาญจนาภิเษก แขวงคันนายาว เขตบึงกุ่ม กรุงเทพฯ
คลองกุ่ม, บึงกุ่ม, กรุงเทพ
ขาย: 3,000,000 บาท
พื้นที่ 18 ตร.วา 5 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ 3 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 172 ตร.ม.
ทาวน์โฮม เกษราคลาสสิคโฮม ซอยเสรีไทย 81/2 พิกัด 13.79843950233, 100.6939905275 ประเภททรัพย์สิน ทาวน์โฮม 3.5 ชั้น พร้อมอยู่ มี 5 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว 1 ห้
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายทาวน์เฮาส์ - ขายทาวน์เฮ้าส์ 3ชั้น ซอยสาทร 12 เขตสีลม ใกล้ bts เซนต์หลุยส์
ขายทาวน์เฮ้าส์ 3ชั้น ซอยสาทร 12 เขตสีลม ใกล้ bts เซนต์หลุยส์
สีลม, บางรัก, กรุงเทพ
ขาย: 35,000,000 บาท
พื้นที่ 23 ตร.วา 4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 3 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 250 ตร.ม.
ทาวน์เฮ้าส์ ซอยสาทร 12 เนื้อที่ 23 ตารางวา ขนาด 3 ชั้น ปลูกสร้าง 270 ตารางเมตร เหมาะทำโฮมออฟฟิศ หรืออยู่อาศัย ห่างจากสถานีรถไฟฟ้า บีทีเอส เซนต์หลุยส์ เพียง 250
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 เดือน
ขายอาคารพาณิชย์ / สำนักงาน - ขาย ตึก 5 ชั้น พื้นที่13.3 ตารางวา ถนนเทศบาลสงเคาระห์ เขตจตุจักร
ขาย ตึก 5 ชั้น พื้นที่13.3 ตารางวา ถนนเทศบาลสงเคาระห์ เขตจตุจักร
จตุจักร, จตุจักร, กรุงเทพ
ขาย: 10,000,000 บาท
พื้นที่ 13.3 ตร.วา 5 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ
ตึก5ชั้น -5 ห้องอเนกประสงค์ มีห้องน้ำในตัว -ติดถนน 6 เลน -ใกล้รถไฟฟ้าห่างแค่ 500 เมตร สถานีวัดเสมียนนารี -หน้าตึกกว้าง 4 เมตร g_st al ราคาขาย 10 ล้านบาท ค่าโอนค