กรองการค้นหา
ประเภท

ประกาศขายอสังหาฯ (บ้าน,ที่ดิน,คอนโด,ฯ) ใน กรุงเทพ

  • ประกาศขายอสังหาฯ (บ้าน,ที่ดิน,คอนโด,ฯ)
พบ 27,106 ประกาศประกาศขายอสังหาฯ (บ้าน,ที่ดิน,คอนโด,ฯ) กำลังแสดงหน้า 635 จาก 904 หน้า
ลงโฆษณาตำแหน่งนี้ โปร! 1 แถม 1
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน ใกล้ทางขึ้นลงสถานีรถไฟฟ้าสายสีส้ม แบ่งขาย 1 ไร่ และ 3 ไร่ แยกบ้านม้า ถนนรามคำแหง Ramkhamhaeng MRT Klong Baan Mar (yek baan mar) Mandarin
ขายที่ดิน ใกล้ทางขึ้นลงสถานีรถไฟฟ้าสายสีส้ม แบ่งขาย 1 ไร่ และ 3 ไร่ แยกบ้านม้า ถนนรามคำแหง Ramkhamhaeng MRT Klong Baan Mar (yek baan mar) Mandarin
ซอย113 ถนนรามคำแหง, หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพ
ขาย: 186,450,000 บาทไร่ละ 66,000,000 บาท
พื้นที่ 2 ไร่ 3 งาน 30 ตร.วา
ที่ดิน ใกล้ทางขึ้นลงสถานีรถไฟฟ้าสายสีส้ม แบ่งขาย 1 ไร่ และ 3 ไร่ แยกบ้านม้า ถนนรามคำแหง 土地出售 Ramkhamhaeng 路 靠近 MRT Klong Baan Mar yek baan mar 和 Mandarin 國際學校 ค
  • เจ้าของขายเอง
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายบ้าน - ขาย ! บ้านเดี่ยวราคาดี ถ.สุทธิสารวินิจฉัย ซ.สวรรค์วิถี
ขาย ! บ้านเดี่ยวราคาดี ถ.สุทธิสารวินิจฉัย ซ.สวรรค์วิถี
ซอยสวรรค์วิถี ถนนสุทธิสารวินิจฉัย, สามเสนนอก, ห้วยขวาง, กรุงเทพ
ขาย: 20,000,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน 34 ตร.วา 4 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 374 ตร.ม.
บ้านเดี่ยว 2 ชั้น 143 ตร.ว พื้นที่ใช้สอย 374 ตร.ม. กว้าง 17เมตร ลึก 37 เมตร 4 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ ห้องแม่บ้าน 1 ห้อง ราคา 20,000,000 บาท สถานที่ใกล้เคียง -เอ็มอาร
  • เจ้าของขายเอง
  • บ้านเดี่ยว
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ขายที่ดิน - ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง ขนาด 181 ตร.ว ซอยลาดพร้าว 87 แยก 4 เลียบทางด่วน เอกมัยรามอินทรา ตรงข้ามเซ็นทรัล อีสวิลล์
ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง ขนาด 181 ตร.ว ซอยลาดพร้าว 87 แยก 4 เลียบทางด่วน เอกมัยรามอินทรา ตรงข้ามเซ็นทรัล อีสวิลล์
ซอยลาดพร้าว87 ถนนลาดพร้าว, คลองเจ้าคุณสิงห์ , วังทองหลาง, กรุงเทพ
ขาย: 22,900,000 บาทตรว.ละ 126,519 บาท
พื้นที่ 1 งาน 81 ตร.วา
ที่ดิน ซอยลาดพร้าว 87 แยก 4 เลียบทางด่วน เอกมัยรามอินทรา ตรงข้ามเซ็นทรัล อีสวิลล์ ขนาดที่ดิน 181 ตร.ว, หน้ากว้างติดถนนซอย กว้าง 31 เมตร, ลึก 26 เมตร ขายที่ดินพร
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ขายคอนโด - ขายด่วน มายคอนโด สุขุมวิท 81 (My Condo Sukhumvit 81) ชั้น 6 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ ขนาด 35 ตร ม. ห้องมุม ไม่บล๊อควิว ใกล้ BTS อ่อนนุช ราคาเพียง 2.19 ล้าน
ขายด่วน มายคอนโด สุขุมวิท 81 (My Condo Sukhumvit 81) ชั้น 6 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ ขนาด 35 ตร ม. ห้องมุม ไม่บล๊อควิว ใกล้ BTS อ่อนนุช ราคาเพียง 2.19 ล้าน
บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ
ขาย: 1,900,000 บาทตรม.ละ 54,286 บาท
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ พื้นที่ใช้สอย 35 ตร.ม.
ขายด่วน มายคอนโด สุขุมวิท 81 My Condo Sukhumvit 81 ชั้น 6 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ ขนาด 35 ตร ม. ห้องมุม ไม่บล๊อควิว ใกล้ BTS อ่อนนุช ราคาเพียง 2.19 ล้าน รายละเอียด -
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขาย-ให้เช่าคอนโด - ขายคอนโด ใกล้ห้าแยกลาดพร้าว เดอะ เครสท์ พาร์ค เรสซิเดนเซส
ขายคอนโด ใกล้ห้าแยกลาดพร้าว เดอะ เครสท์ พาร์ค เรสซิเดนเซส
จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ
ขาย: 5,890,000 บาท
ให้เช่า: 40,542 บาท/เดือน
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 8 พื้นที่ใช้สอย 31.95 ตร.ม.
คอนโด ใกล้ห้าแยกลาดพร้าว เดอะ เครสท์ พาร์ค เรสซิเดนเซส ฟังค์ชั่น 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องนั่งเล่น ที่จอดรถ พื้นที่ใช้สอย 31.95 ตารางเมตร ห้องเลขที่ 1198/41 ชั
  • เจ้าของขายเอง
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ขายอาคารพาณิชย์ / สำนักงาน - ขาย อาคารใจกลางเมืองบนเนื้อที่ 1 ไร่ ติด ถ.พหลโยธิน
ขาย อาคารใจกลางเมืองบนเนื้อที่ 1 ไร่ ติด ถ.พหลโยธิน
ถนนพหลโยธิน, สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพ
ขาย: 850,000,000 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 24 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 7347 ตร.ม.
ขาย อาคารสำนักงาน พื้นที่ใช้สอยกว่า 7,347 ตร.ม ขายราคา 850,000,000 ล้านบาท สถานที่ใกล้เคียง -บีทีเอส อารีย์ -บีทีเอส สนามเป้า -เดอะ โมนูเมนต์ สนามเป้า -วัน ออริ
  • เจ้าของขายเอง
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ขายที่ดิน - ขายถูก!! ที่ดินเปล่า หมู่บ้านมโนรมย์ 4 เนื้อที่ 168 ตร ว.
ขายถูก!! ที่ดินเปล่า หมู่บ้านมโนรมย์ 4 เนื้อที่ 168 ตร ว.
สามวาตะวันตก, คลองสามวา, กรุงเทพ
ขาย: 4,200,000 บาทตรว.ละ 25,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน 68 ตร.วา
ขายถูก ที่ดินเปล่า หมู่บ้านมโนรมย์ 4 เนื้อที่ 168 ตร ว. ที่ดินถมแล้วทั้งแปลง หน้ากว้าง 37 เมตร ลึก 18 เมตร เหมาะสำหรับสร้า่งบ้าน ลงทุน ราคาเพียง 25,000 บาท/ตร ว
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ขายอาคารพาณิชย์ / สำนักงาน - ขายคอนโด และพื้นที่สำนักงาน เอ็น ที เฮ้าส์ ถ.พระราม 9, ใกล้ MRT พระราม 9
ขายคอนโด และพื้นที่สำนักงาน เอ็น ที เฮ้าส์ ถ.พระราม 9, ใกล้ MRT พระราม 9
บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพ
ขาย: 3,500,000 บาท
2 ห้องน้ำ พื้นที่ใช้สอย 85.3 ตร.ม.
สำนักงาน N.THouse Building พระราม9 ชื่ออาคาร อาคาร เอ็น ที เฮ้าส์ N.T. House Building สถานที่ตั้ง พระราม 9 ซอย 13 ถ.พระราม 9 แขวงบางกะปิ เขตห้วยขวาง จ.กรุงเทพฯ
  • ติดถนน
  • เฟอร์นิเจอร์ครบ
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 เดือน
ขายบ้าน - ขาย วิสต้า ปาร์ค วิภาวดี2 บิ้วอินทั้งหลัง พร้อมอยู่ ตรงข้ามIT Square หลักสี่ ใกล้รถไฟฟ้าชมพูและสีแดง สถานีหลักสี่
ขาย วิสต้า ปาร์ค วิภาวดี2 บิ้วอินทั้งหลัง พร้อมอยู่ ตรงข้ามIT Square หลักสี่ ใกล้รถไฟฟ้าชมพูและสีแดง สถานีหลักสี่
ตลาดบางเขน, หลักสี่, กรุงเทพ
ขาย: 6,990,000 บาท
พื้นที่ 23.5 ตร.วา 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 3 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 191 ตร.ม.
บ้าน -บิ้วอินอย่างดีทั้งหลัง แขวงตลาดบางเขน เขตหลักสี่ กรุงเทพมหานคร ______________ ราคา 6,990,000 ล้าน สอบถาม Assetatyou มี นำหน้า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ขายคอนโด - ขาย วินน์ คอนโด พหลโยธิน 52 ไกล้ BTS สะพานใหม่
ขาย วินน์ คอนโด พหลโยธิน 52 ไกล้ BTS สะพานใหม่
คลองถนน, สายไหม, กรุงเทพ
ขาย: 1,500,000 บาทตรม.ละ 64,020 บาท
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ พื้นที่ใช้สอย 23.43 ตร.ม.
ขาย วินน์ คอนโด พหลโยธิน 52 ไกล้ BTS สะพานใหม่ รายละเอียด ที่ตั้ง พหลโยธิน 52 สะพานใหม่ ราคา 1,500,000 บ. 23.43 ตรม. 1 ห้องนอน 1 โซนนั่งเล่น 1 ห้องน้ำ อาคาร A อ
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ขายคอนโด - ขาย คอนโด ห้องสวย น่าอยู่มาก ตกเเต่ง builtin หรูครบ น่าอยู่มาก เครื่องใช้ไฟฟ้าครบไลฟ์ สุขุมวิท 48 48