กรองการค้นหา
ประเภท

ประกาศขายอสังหาฯ (บ้าน,ที่ดิน,คอนโด,ฯ) ใน กรุงเทพ

  • ประกาศขายอสังหาฯ (บ้าน,ที่ดิน,คอนโด,ฯ)
พบ 27,103 ประกาศประกาศขายอสังหาฯ (บ้าน,ที่ดิน,คอนโด,ฯ) กำลังแสดงหน้า 687 จาก 904 หน้า
ลงโฆษณาตำแหน่งนี้ โปร! 1 แถม 1
ขายคอนโด - ขาย คอนโด เดอะ มูฟ เกษตร คอนโดมิเนียม ซอยงามวงศ์วาน 54 แยก 3 ใกล้ BTS ม.เกษตร
ขาย คอนโด เดอะ มูฟ เกษตร คอนโดมิเนียม ซอยงามวงศ์วาน 54 แยก 3 ใกล้ BTS ม.เกษตร
ซอยงามวงศ์วาน 54 แยก 3 ถนนงามวงศ์วาน, ลาดยาว, จตุจักร, กรุงเทพ
ขาย: 2,100,000 บาทตรม.ละ 95,455 บาท
ชั้น 8 พื้นที่ใช้สอย 22 ตร.ม.
คอนโด เดอะ มูฟ เกษตร The Muve Kaset คอนโดมิเนียม ซอยงามวงศ์วาน 54 แยก 3 ถนนงามวงศ์วาน แขวงลาดยาว เขตจตุจักร กทม. ขายคอนโดใหม่ย่านเกษตรสุดฮิต จากโครงการ Sansiri
  • วิวสวย
  • เฟอร์นิเจอร์ครบ
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายคอนโด - ขายดาวน์ คอนโด โซ ออริจิ้น ศิริราช คอนโด ถนนพรานนก ใกล้ MRT ไฟฉาย
ขายดาวน์ คอนโด โซ ออริจิ้น ศิริราช คอนโด ถนนพรานนก ใกล้ MRT ไฟฉาย
ถนนพรานนก , บ้านช่างหล่อ, บางกอกน้อย, กรุงเทพ
ขาย: 4,700,500 บาทตรม.ละ 156,683 บาท
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 8 พื้นที่ใช้สอย 30 ตร.ม.
ขายดาวน์ คอนโด โซ ออริจิ้น ศิริราช So Origin Siriraj ถนนพรานนก แขวงบ้านช่างหล่อ เขตบางกอกน้อย กทม. ห้อง DUO SPACE ชั้น 8 ราคาสุดคุ้ม ชั้น 8 ตำแหน่งห้อง 820 ทิศเ
  • วิวสวย
  • เฟอร์นิเจอร์ครบ
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายโรงงาน / โกดัง - โรงงานพร้อมบ้านพักอาศัย 2ชั้น สุขุมวิท101/1 ทำเลดีมากย่านชุมชนเมือง เดินทางสะดวกสบาย มีใบอนุญาตโรงงาน4
โรงงานพร้อมบ้านพักอาศัย 2ชั้น สุขุมวิท101/1 ทำเลดีมากย่านชุมชนเมือง เดินทางสะดวกสบาย มีใบอนุญาตโรงงาน4
บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ
ขาย: 46,980,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน 74 ตร.วา 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 2 ชั้น
โรงงานพร้อมบ้านพักอาศัย 2ชั้น สุขุมวิท101/1 ทำเลดีมากย่านชุมชนเมือง เดินทางสะดวกสบาย มีใบอนุญาตโรงงาน4 ที่ตั้ง ซ.วชิรธรรมสาธิต40 ถ.สุขุมวิท แขวงบางจาก เขตพระโขน
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายด่วนที่ดินเปล่า หลังม.ธุรกิจบัณฑิตย์ !
ขายด่วนที่ดินเปล่า หลังม.ธุรกิจบัณฑิตย์ !
ทุ่งสองห้อง, หลักสี่, กรุงเทพ
ขาย: 20,100,000 บาทตรว.ละ 134,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน 50 ตร.วา
ขายด่วนที่ดินเปล่า หลังม.ธุรกิจบัณฑิตย์ เนื้อที่ 150 ตรว. ราคา 134,000 บาท/ตรว. ที่ดินเปล่า ในซอยงามวงศ์วาน ทำเลดี ใกล้ทั้งมหาวิทยาลัย ห้างสรรพสินค้า และ โรงพยา
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายบ้าน - มัณฑนา วัชรพล-รามอินทรา1 ทำเลศักยภาพห้าแยกวัชรพล สวยพร้อมอยู่
มัณฑนา วัชรพล-รามอินทรา1 ทำเลศักยภาพห้าแยกวัชรพล สวยพร้อมอยู่
ซอยย่อยร่วมมิตรพัฒนา ถนนวัชรพล, ท่าแร้ง, บางเขน, กรุงเทพ
ขาย: 13,790,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน 5 ตร.วา 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 334 ตร.ม.
บ้านมือสองตกแต่งใหม่ โปรนี้เฉพาะบ้านที่จองมาตั้งแต่ วันที่ 13 ส.ค. 67 และโอน ภายใน 30 ก.ย. 67 เท่านั้น ลดอีกล้านบาท เหลือ 12.79 ล้านบาท มัณฑนา วัชรพล-รามอินทรา1
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
7 เดือน
ขายทาวน์เฮาส์ - ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น ร่มเกล้า วิลล่า ร่มเกล้า 22 - มีนบุรี รีโนเวทใหม่ทั้งหลัง
ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น ร่มเกล้า วิลล่า ร่มเกล้า 22 - มีนบุรี รีโนเวทใหม่ทั้งหลัง
ลาดกระบัง, ลาดกระบัง, กรุงเทพ
ขาย: 1,790,000 บาท
พื้นที่ 16 ตร.วา 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น
ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น ร่มเกล้า วิลล่า ร่มเกล้า 22 - มีนบุรี รีโนเวทใหม่ทั้งหลัง ราคาขาย 1,790,000 บาท พื้นที่ 16 ตารางวา ชื่อโครงการ หมู่บ้านร่มเกล้า วิลล่า ร่มเกล
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายทาวน์เฮาส์ - ทาวน์โฮม 3 ชั้น เกษศรา คลาดสิคโฮม เสรีไทย 81-2 คันนายาว ใกล้สวนสยาม
ทาวน์โฮม 3 ชั้น เกษศรา คลาดสิคโฮม เสรีไทย 81-2 คันนายาว ใกล้สวนสยาม
คันนายาว, คันนายาว, กรุงเทพ
ขาย: 2,690,000 บาท
พื้นที่ 19 ตร.วา 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น
ทาวน์โฮม 3 ชั้น เกษศรา คลาดสิคโฮม เสรีไทย 81-2 คันนายาว ใกล้สวนสยาม ราคาขาย 2,690,000 บาท พื้นที่ 19 ตารางวา ชื่อโครงการ หมู่บ้านเกษรา คลาสสิคโฮม ที่อยู่โครงการ
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ