กรองการค้นหา
ประเภท

ประกาศขายอสังหาฯ (บ้าน,ที่ดิน,คอนโด,ฯ) ใน กรุงเทพ

  • ประกาศขายอสังหาฯ (บ้าน,ที่ดิน,คอนโด,ฯ)
พบ 27,129 ประกาศประกาศขายอสังหาฯ (บ้าน,ที่ดิน,คอนโด,ฯ) กำลังแสดงหน้า 735 จาก 905 หน้า
ลงโฆษณาตำแหน่งนี้ โปร! 1 แถม 1
ขายทาวน์เฮาส์ - ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ชั้น หมู่บ้านวรินทร (ศาสนา 5) ใกล้อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ
ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ชั้น หมู่บ้านวรินทร (ศาสนา 5) ใกล้อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ
ซอยศาสนา5 ถนนพระราม6, สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพ
ขาย: 7,500,000 บาท
พื้นที่ 18 ตร.วา 3 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ 3 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 135 ตร.ม.
ทาวน์เฮ้าส์ 3 ชั้น หมู่บ้านวรินทร ศาสนา 5 ใกล้อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ ซอยพระราม 6 ซอย 28 ซอยศาสนา 5 ถนนพระราม 6 สามเสนใน พญาไท กรุงเทพมหานคร 10400 ราคา 7.5 ล้าน 3 ...
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายทาวน์เฮาส์ - ทาวน์เฮาส์ หมู่บ้าน พูนสิน 5 ซอยรามคำแหง 172 เนื้อที่ 25.5 ตรว. ถนนรามคำแหง แขวงมีนบุรี เขตมีนบุรี กรุงเทพมหานคร
ทาวน์เฮาส์ หมู่บ้าน พูนสิน 5 ซอยรามคำแหง 172 เนื้อที่ 25.5 ตรว. ถนนรามคำแหง แขวงมีนบุรี เขตมีนบุรี กรุงเทพมหานคร
ซอยรามคำแหง 172 ถนนรามคำแหง, มีนบุรี, มีนบุรี, กรุงเทพ
ขาย: 2,300,000 บาท
พื้นที่ 25.5 ตร.วา 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 2 ชั้น
ทาวน์เฮาส์ หมู่บ้าน พูนสิน 5 พิกัด 13.79481858, 100.71816878 ประเภททรัพย์สิน ทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น มี 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว จอดรถในบ้านได้ 1 คัน บ้านสวย ถน...
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง ในซอยพหลโยธิน 35 เหมาะมากทำอพาร์ทเม้นท์ !
ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง ในซอยพหลโยธิน 35 เหมาะมากทำอพาร์ทเม้นท์ !
ลาดยาว, จตุจักร, กรุงเทพ
ขาย: 88,000,037 บาทไร่ละ 47,943,360 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 3 งาน 34.2 ตร.วา
ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง ในซอยพหลโยธิน 35 เหมาะมากทำอพาร์ทเม้นท์ เนื้อที่ 1-3-34.2 ไร่ ราคา 88 ล้านบาท ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้างในซอยพหลโยธิน ทำเลดี เดินทางสะดวก
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขาย/เช่าที่ดิน 168ตรว. ซอยสุภาพงษ์ ถนนศรีนครินทร์ 40-42 ตรงข้ามซีคอนสแควร์ ใกล้ MRT สวนหลวง ร.9
ขาย/เช่าที่ดิน 168ตรว. ซอยสุภาพงษ์ ถนนศรีนครินทร์ 40-42 ตรงข้ามซีคอนสแควร์ ใกล้ MRT สวนหลวง ร.9
ซอยศรีนครินทร์42 ถนนศรีนครินทร์ 40, หนองบอน, ประเวศ, กรุงเทพ
ขาย: 33,600,000,000 บาทตรว.ละ 200,000,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน 68 ตร.วา
ที่ดิน 168ตรว. ซอยสุภาพงษ์ ถนนศรีนครินทร์ 40-42 ตรงข้ามซีคอนสแควร์ ใกล้ MRT สวนหลวง ร.9 หน้ากว้าง 26 ม. ลึก 26 ม. ติดถนนสาธารณะ ที่ดินอยู่ตรงข้ามโรงแรม Mii เข้า...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายอาคารพาณิชย์ / สำนักงาน - ขายอาคารพาณิชย์ 4 ชั้น ซอยประชาอุทิศ 2 แขวงสีกัน เขตดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
ขายอาคารพาณิชย์ 4 ชั้น ซอยประชาอุทิศ 2 แขวงสีกัน เขตดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
สีกัน, ดอนเมือง, กรุงเทพ
ขาย: 8,500,000 บาท
พื้นที่ 36 ตร.วา 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 4 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 150 ตร.ม.
อาคารพาณิชย์ 4 ชั้น ซอยประชาอุทิศ 2 แขวงสีกัน เขตดอนเมือง กรุงเทพมหานคร - ขนาดเนื้อที่ 36 ตารางวา 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว สถานที่ใกล้เคียง วัดดอนเมือง พร...
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายบ้าน - ขายบ้านเดี่ยว หมู่บ้านเฟื่องฟ้า 2 ซอยจรัญสนิทวงศ์ 35 เขตตลิ่งชัน กรุงเทพมหานคร (เจ้าของขายเอง)
ขายบ้านเดี่ยว หมู่บ้านเฟื่องฟ้า 2 ซอยจรัญสนิทวงศ์ 35 เขตตลิ่งชัน กรุงเทพมหานคร (เจ้าของขายเอง)
บางระมาด, ตลิ่งชัน, กรุงเทพ
ขาย: 29,000,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน 6 ห้องนอน 7 ห้องน้ำ พื้นที่ใช้สอย 750 ตร.ม.
บ้านเดี่ยว หมู่บ้านเฟื่องฟ้า 2 ซอยจรัญสนิทวงศ์ 35 เขตตลิ่งชัน กรุงเทพมหานคร เจ้าของขายเอง ที่ตั้ง 19 แขวงบางระมาด เขตตลิ่งชัน กรุงเทพมหานคร 10170 พิกัด ขนาดพื้น...
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายคอนโด - ขายด่วนจ้า คอนโด ห้องชุด กรุงเทพ ใกล้รถไฟฟ้า BTS สะพานใหม่ 900 กว่าเมตร
ขายด่วนจ้า คอนโด ห้องชุด กรุงเทพ ใกล้รถไฟฟ้า BTS สะพานใหม่ 900 กว่าเมตร
ท่าแร้ง, บางเขน, กรุงเทพ
ขาย: 199,999 บาทตรม.ละ 6,667 บาท
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ พื้นที่ใช้สอย 30 ตร.ม.
ขายด่วนจ้า คอนโด ห้องชุด กรุงเทพฯ ใกล้รถไฟฟ้า BTS 900 กว่าเมตร 30 ตร.ม. ดีกว่าเช่า ใกล้รถไฟฟ้าเดินทางสะดวก ได้ทะเบียนบ้านเป็นกรุงเทพฯ ค่าไฟตามมิเตอร์ของการไฟฟ้า...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายอพาร์ทเม้นท์ / โรงแรม - เซ้งกิจการโรงแรม โฮสเทลสร้างใหม่ ติดถนนเจริญกรุง 56 ใกล้ Four Seasons มีใบอนุญาติ ตกแต่งใหม่ทั้งหมด 8,000,000 บาท
เซ้งกิจการโรงแรม โฮสเทลสร้างใหม่ ติดถนนเจริญกรุง 56 ใกล้ Four Seasons มีใบอนุญาติ ตกแต่งใหม่ทั้งหมด 8,000,000 บาท
ยานนาวา, สาทร, กรุงเทพ
ขาย: 8,000,000 บาท
พื้นที่ 31 ตร.วา 8 ห้องนอน 8 ห้องน้ำ 5 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 580 ตร.ม.
ห้องพัก 8 ห้อง แบ่งเป็นPrivate room 2 ห้อง และห้องนอนรวม 6 ห้อง เข้าพักได้ทั้งหมด 36 คน - ชั้น 5 เป็นดาดฟ้า เห็นวิวตึก four seasons, capella สามารถให้เช่าเพื่อเ...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 เดือน
ขายบ้าน - ขาย บ้านเดี่ยว 3 ชั้น Bangkok Boulevard บางกอก บูเลอวาร์ด รามอินทรา กม.2 ลาดปลาเค้า เนื้อที่ 53.7 ตรว ทำเลดี ติดห้าง The JAS รามอินทรา
ขาย บ้านเดี่ยว 3 ชั้น Bangkok Boulevard บางกอก บูเลอวาร์ด รามอินทรา กม.2 ลาดปลาเค้า เนื้อที่ 53.7 ตรว ทำเลดี ติดห้าง The JAS รามอินทรา
อนุสาวรีย์, บางเขน, กรุงเทพ
ขาย: 12,000,000 บาท
พื้นที่ 53 ตร.วา 5 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ 3 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 260 ตร.ม.
บ้านเดี่ยว 3 ชั้น Bangkok Boulevard บางกอก บูเลอวาร์ด รามอินทรา กม.2 ลาดปลาเค้า เนื้อที่ 53.7 ตรว ทำเลดี ติดห้าง The JAS รามอินทรา รหัสทรัพย์ 40037 ที่ตั้งโครงก...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
6 เดือน
ขายที่ดิน - ถูกกว่านี้ ไม่มีอีกแล้ว!! ที่ดินทำเลทอง ซ.บรมราชชนนี 78 มีให้เลือก 5 แปลง ใกล้เซ็นทรัล ม.มหิดล ทางด่วนฯ
ถูกกว่านี้ ไม่มีอีกแล้ว!! ที่ดินทำเลทอง ซ.บรมราชชนนี 78 มีให้เลือก 5 แปลง ใกล้เซ็นทรัล ม.มหิดล ทางด่วนฯ
ศาลาธรรมสพน์, ทวีวัฒนา, กรุงเทพ
ขาย: 280,000 บาทตรว.ละ 2,800 บาท
พื้นที่ 1 งาน
ที่ดินทำเลทอง ซ.บรมราชชนนี 78 มีให้เลือก 5 แปลง ใกล้เซ็นทรัล ม.มหิดล ทางด่วนฯ ที่ดินทำเลทอง อยู่ในซอยบรมราชชนนี 78 แยก 7 และ แยก 9 มีให้เลือก 5 แปลง 1. ขนาด 90 ...
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายทาวน์เฮาส์ - ทาวน์โฮม 2 ที่จอดรถติดถนนใหญ่ เดอะ แพสเซจ รามอินทรา คู้บอน
ทาวน์โฮม 2 ที่จอดรถติดถนนใหญ่ เดอะ แพสเซจ รามอินทรา คู้บอน
บางชัน, คลองสามวา, กรุงเทพ
ขาย: 4,000,000 บาท
พื้นที่ 21 ตร.วา 4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 105 ตร.ม.
ทาวน์โฮม 2 ที่จอดรถติดถนนใหญ่ เดอะ แพสเซจ รามอินทรา-คู้บอน The Passage Ramintra-Khubon พื้นที่ 21.3 ตารางวา พื้นที่ ใช้สอย 105 ตารางเมตร ขนาด 4 ห้องนอน 3 ห้องน้...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายอาคารพาณิชย์ / สำนักงาน - ขาย โฮมออฟฟิศบีสแควร์ 2 หลัง พระราม 9-เหม่งจ๋าย 90 วา. พท.ใช้สอย 1,000 ตรม. พร้อมเฟอร์ ทำเลดีมาก
ขาย โฮมออฟฟิศบีสแควร์ 2 หลัง พระราม 9-เหม่งจ๋าย 90 วา. พท.ใช้สอย 1,000 ตรม. พร้อมเฟอร์ ทำเลดีมาก
ซอยประชาอุทิศ (สถานฑูตลาว) ถนนพระราม9-เหม่งจ๋าย, วังทองหลาง, วังทองหลาง, กรุงเทพ
ขาย: 39,000,000 บาท
พื้นที่ 90 ตร.วา พื้นที่ใช้สอย 1000 ตร.ม.
ขาย โฮมออฟฟิศบีสแควร์ 2 หลัง พระราม 9-เหม่งจ๋าย 90 วา. พท.ใช้สอย 1,000 ตรม. พร้อมเฟอร์ ทำเลดีมาก - โฮมออฟฟิศ 90 ตรว. พื้นที่ใช้สอย 1,000 ตารางเมตร - สิ่งอำนวยคว...
  • ติดถนน
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายคอนโด - โครงการคอนโดแอบโซลูท ริเวอร์ฟร้อนท์ ขายเพียง 10.5 ล้านบาท (จากปกติ 12 ล้าน) กู้ได้เต็ม
โครงการคอนโดแอบโซลูท ริเวอร์ฟร้อนท์ ขายเพียง 10.5 ล้านบาท (จากปกติ 12 ล้าน) กู้ได้เต็ม
คลองสาน, คลองสาน, กรุงเทพ
ขาย: 10,500,000 บาทตรม.ละ 111,702 บาท
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 4 พื้นที่ใช้สอย 94 ตร.ม.
คอนโดราคาถูก ขายเพียง 10.5 ล้านบาท จากปกติ 12 ล้าน กู้ได้เต็ม รายละเอียด โครงการคอนโดแอบโซลูท ริเวอร์ฟร้อนท์ ขนาด 94 ตร.ม ชั้น 4 1 ห้องนอนใหญ่ 1 ห้องน้ำ 1 ห้องด...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายคอนโด - โครงการคอนโด Zenith Place สุขุมวิท 42 ให้เช่าเพียง 12,000 บาทต่อเดือน สัญญา 1ปี
โครงการคอนโด Zenith Place สุขุมวิท 42 ให้เช่าเพียง 12,000 บาทต่อเดือน สัญญา 1ปี
พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ
ขาย: 2,700,000 บาทตรม.ละ 87,097 บาท
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 7 พื้นที่ใช้สอย 31 ตร.ม.
คอนโดราคาถูก ให้เช่าเพียง 12,000 บาทต่อเดือน สัญญา 1ปี รายละเอียด โครงการคอนโด Zenith Place สุขุมวิท 42 ขนาด 31.3 ตารางเมตร ตึก B ชั้น 7 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายคอนโด - ขาย (For Sale) คอนโด : เดอะ ไลน์ พหลโยธิน อาคาร A (Abstracts) ประเภท : 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ พื้นที่ : 46 ตรม.
ขาย (For Sale) คอนโด : เดอะ ไลน์ พหลโยธิน อาคาร A (Abstracts) ประเภท : 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ พื้นที่ : 46 ตรม.
ถนนพหลโยธิน, จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ
ขาย: 3,850,000 บาทตรม.ละ 83,696 บาท
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 8 พื้นที่ใช้สอย 46 ตร.ม.
คอนโด เดอะ ไลน์ พหลโยธิน อาคาร A Abstracts ประเภท 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ พื้นที่ 46 ตรม. เฟอร์นิเจอร์ ตามภาพ ทิศ ใต้ ราคาขาย 3,850,000 บาท สิ่งอำนวยความสะดวก - Swi...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ขายคอนโด - FOR SALE???? The Line Phaholyothin Park tower A ( Abstracts ) ขายด่วน!! คอนโด เดอะไลน์ พหลโยธิน พาร์ค ตึกเอ (แอปแตร็ค)
FOR SALE???? The Line Phaholyothin Park tower A ( Abstracts ) ขายด่วน!! คอนโด เดอะไลน์ พหลโยธิน พาร์ค ตึกเอ (แอปแตร็ค)
ถนนพหลโยธิน, จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ
ขาย: 3,270,000 บาทตรม.ละ 86,053 บาท
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 19 พื้นที่ใช้สอย 38 ตร.ม.
ขายด่วน คอนโด เดอะไลน์ พหลโยธิน พาร์ค ตึกเอ แอปแตร็ค ราคาขาย 3.27 ลบ. ค่าโอนคนละครึ่ง ราคาเฉลี่ยเพียง 86,000/ตรม. Yield 5.5 ห้องใหม่มาก ขนาด 38 ตรม. วิวเมือง ไม...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ขายอาคารพาณิชย์ / สำนักงาน - เซ้งร้านชาบูหม่าล่าพร้อมอุปกรณ์ ร้านอยู่ซอยศาลาแดง 1 ห้อง พื้นที่ 58 ตรม ตึกสูง 6 ชั้น มีห้องน้ำทุกชั้น - OJ_0001_FF
เซ้งร้านชาบูหม่าล่าพร้อมอุปกรณ์ ร้านอยู่ซอยศาลาแดง 1 ห้อง พื้นที่ 58 ตรม ตึกสูง 6 ชั้น มีห้องน้ำทุกชั้น - OJ_0001_FF
ถนนศาลาแดง, สีลม, บางรัก, กรุงเทพ
ขาย: 3,000,000 บาท
พื้นที่ 15 ตร.วา 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 58 ตร.ม.
ร้านชาบูหม่าล่าพร้อมอุปกรณ์ ร้านอยู่ซอยศาลาแดง 1 ห้อง พื้นที่ 58 ตรม ตึกสูง 6 ชั้น มีห้องน้ำทุกชั้น Ref OJ_0001_FF ราคาเซ้ง 3,000,000 บาท สัญญาเหลือ 2 ปี ค่าเช่...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายทาวน์เฮาส์ - ขายทาวน์โฮม 3 ชั้น บ้านกลางเมือง ศรีนครินทร์ 20 ตารางวา 3 ห้องนอน พร้อมเฟอร์นิเจอร์
ขายทาวน์โฮม 3 ชั้น บ้านกลางเมือง ศรีนครินทร์ 20 ตารางวา 3 ห้องนอน พร้อมเฟอร์นิเจอร์
หนองบอน, ประเวศ, กรุงเทพ
ขาย: 5,000,000 บาท
พื้นที่ 20 ตร.วา 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 3 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 180 ตร.ม.
ทาวน์โฮม บ้านกลางเมือง ศรีนครินทร์ Baan Klang Muang Srinakarin ถ. ศรีนครินทร์ แขวงหนองบอน เขต ประเวศ กรุงเทพมหานคร . 3 ชั้น 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 20 ตารางวา ...
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน ถ.นวลจันทร์ 11 ไร่ 3 งาน 09 ตรว
ขายที่ดิน ถ.นวลจันทร์ 11 ไร่ 3 งาน 09 ตรว
วังทองหลาง, วังทองหลาง, กรุงเทพ
ขาย: 612,170,000 บาทไร่ละ 52,000,000 บาท
พื้นที่ 11 ไร่ 3 งาน 9 ตร.วา
ขายที่ดิน ถ. นวลจันทร์ 11 ไร่ 3 งาน 09 ตรว ติดถนนสองด้าน เข้าออกได้ 3 เส้นทาง amgroup...
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
11 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินติดรถไฟฟ้า สถานีนวลจันทร์ เนื้อที่ 2 ไร่ 73 ตรว
ขายที่ดินติดรถไฟฟ้า สถานีนวลจันทร์ เนื้อที่ 2 ไร่ 73 ตรว
วังทองหลาง, วังทองหลาง, กรุงเทพ
ขาย: 209,520,000 บาทไร่ละ 96,000,000 บาท
พื้นที่ 2 ไร่ 73 ตร.วา
ขายที่ดิน ถ. ประเสริฐมนูญกิจ-นวลจันทร์ 2 ไร่ 0 งาน 73 ตรว ติดถนนสองด้าน ติดรถไฟฟ้า สถานีนวลจันทร์ amgroup...
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
11 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 3 ไร่ 1 งาน 89 ตรว ติดถนน ประเสริฐมนูญกิจ
ขายที่ดิน 3 ไร่ 1 งาน 89 ตรว ติดถนน ประเสริฐมนูญกิจ
วังทองหลาง, วังทองหลาง, กรุงเทพ
ขาย: 402,810,000 บาทไร่ละ 116,000,000 บาท
พื้นที่ 3 ไร่ 1 งาน 89 ตร.วา
ขายที่ดิน 3 ไร่ 1 งาน 89 ตรว ติดถนน ประเสริฐมนูญกิจ หน้ากว้าง 145 ม. ลึก 115 ม. ตรว ละ 280,0000 บาท amgroup...
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
11 เดือน
ขายคอนโด - ขายคอนโดลุมพินี พาร์ค ริเวอร์ไซด์-พระราม 3 ขนาด 26.34 ตร.ม. ติดแม่น้ำเจ้าพระยา ใกล้ทางด่วน BRT วัดดอกไม้ เขตยานนาวา จ.กรุงเทพฯ