กรองการค้นหา
ประเภท

ประกาศขายอสังหาฯ (บ้าน,ที่ดิน,คอนโด,ฯ) ใน กรุงเทพ

  • ประกาศขายอสังหาฯ (บ้าน,ที่ดิน,คอนโด,ฯ)
พบ 27,129 ประกาศประกาศขายอสังหาฯ (บ้าน,ที่ดิน,คอนโด,ฯ) กำลังแสดงหน้า 740 จาก 905 หน้า
ลงโฆษณาตำแหน่งนี้ โปร! 1 แถม 1
ขาย-ให้เช่าคอนโด - ขาย ให้เช่า คอนโดเดอะบางกอก สุขุมวิท43 เหมาะกับการลงทุนปล่อยเช่า
ขาย ให้เช่า คอนโดเดอะบางกอก สุขุมวิท43 เหมาะกับการลงทุนปล่อยเช่า
ซอยสุขุมวิท43, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
ขาย: 15,500,000 บาท
ให้เช่า: 65,000 บาท/เดือน
2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ชั้น 5 พื้นที่ใช้สอย 120 ตร.ม.
คอนโด เดอะ บางกอก สุขุมวิท43 พื้นที่ใช้สอย 120 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว อาคาร A ชั้น5 ขายพร้อมเฟอร์นิเจอร์ ________________________ ที่ตั้ง สุขุมวิท
  • ติดถนน
  • เฟอร์นิเจอร์ครบ
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
6 เดือน
ขายทาวน์เฮาส์ - ขายทาวน์เฮาส์ หมู่บ้านธนวรรณ ซ.พหลโยธิน 52 สายไหม บ้านสวย พร้อมอยู่ ใกล้ BTS สถานีสะพานใหม่
ขายทาวน์เฮาส์ หมู่บ้านธนวรรณ ซ.พหลโยธิน 52 สายไหม บ้านสวย พร้อมอยู่ ใกล้ BTS สถานีสะพานใหม่
ซอยพหลโยธิน 52 ถนนพหลโยธิน, คลองถนน, สายไหม, กรุงเทพ
ขาย: 1,650,000 บาท
พื้นที่ 18 ตร.วา 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 110 ตร.ม.
ทาวน์เฮาส์ หมู่บ้านธนวรรณ ซ.พหลโยธิน 52 สายไหม บ้านสวย พร้อมอยู่ ใกล้ BTS สถานีสะพานใหม่ รายละเอียด - ซอย 8 บ้านสวย พร้อมอยู่ - ขนาด 18 ตร.ว. 110 ตร.ม. - 2 ห้อง...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 เดือน
ขายบ้าน - ขายพร้อมผู้เช่า บ้านแสนสิริ สุขุมวิท 67 Type B แขวงพระโขนงเหนือ เขตวัฒนา กรุงเทพมหานคร
ขายพร้อมผู้เช่า บ้านแสนสิริ สุขุมวิท 67 Type B แขวงพระโขนงเหนือ เขตวัฒนา กรุงเทพมหานคร
พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
ขาย: 122,000,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน 10 ตร.วา 4 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 490 ตร.ม.
Size 110 sqw 490 sqm. 4 Bedrooms, 5 Bathrooms, 1 Entertainment Room 3 parking space with a Private Swimming Pool with Jacuzzi. ราคาขาย 122 ล้านบาท รับค่าเช่า 32...
  • บ้านเดี่ยว
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายคอนโด - ขายถูกมาก คอนโด 120ตรม. 3ห้องนอน Supalai Place สุขุมวิท 39 ชั้น 17 ใกล้ BTSพร้อมพงษ์ กรุงเทพ
ขายถูกมาก คอนโด 120ตรม. 3ห้องนอน Supalai Place สุขุมวิท 39 ชั้น 17 ใกล้ BTSพร้อมพงษ์ กรุงเทพ
ซอย39 ถนนสุขุมวิท, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
ขาย: 8,700,000 บาทตรม.ละ 72,500 บาท
3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ชั้น 17 พื้นที่ใช้สอย 120 ตร.ม.
คอนโด High Rise 23 ชั้น 2 อาคาร มีห้องพักอาศัยจำนวน 500 ยูนิต รายละเอียดทรัพย์ พื้นที่ใช้สอย 120 ตารางเมตร ชั้นที่ 17 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ พร้อมเฟอร์นิเจอร์ สิ่ง
  • ติดถนน
  • เฟอร์นิเจอร์ครบ
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ขายบ้าน - ที่ดินพร้อมบ้าน ซอยรัชดาภิเษก 32(ซอยปาริชาด) เนื้อที่ 107 ตรว ถนนรัชดาภิเษก แขวงจันทรเกษม เขตจตุจักร กรุงเทพมหานคร
ที่ดินพร้อมบ้าน ซอยรัชดาภิเษก 32(ซอยปาริชาด) เนื้อที่ 107 ตรว ถนนรัชดาภิเษก แขวงจันทรเกษม เขตจตุจักร กรุงเทพมหานคร
ซอยรัชดาภิเษก 32 ถนนรัชดาภิเษก, จันทรเกษม, จตุจักร, กรุงเทพ
ขาย: 13,000,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน 7 ตร.วา 5 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 428 ตร.ม.
บ้าน ซอยรัชดาภิเษก 32 ซอยปาริชาด ค่าพิกัดแปลง 13.81659246,100.58044732 ประเภททรัพย์สิน ที่ดินพร้อมบ้าน 2 ชั้น 1 หลัง พื้นที่มีขนาดกว้าง 17X25 เมตร หลังริม ภายใน...
  • บ้านเดี่ยว
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายด่วนที่ดินเปล่า สุขุมวิท 70 ใกล้ไบเทคบางนา !
ขายด่วนที่ดินเปล่า สุขุมวิท 70 ใกล้ไบเทคบางนา !
บางนา, บางนา, กรุงเทพ
ขาย: 79,000,350 บาทไร่ละ 72,644,000 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 35 ตร.วา
ขายด่วนที่ดินเปล่า สุขุมวิท 70 ใกล้ไบเทคบางนา เนื้อที่ 1-0-35 ไร่ ราคา 79 ล้านบาท ที่ดินเปล่า เชฟสวย ในซอยสุขุมวิท เดินทางสะดวก ใกล้ทั้งรถไฟฟ้า ทางด่วน และ โรงพ
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายด่วนที่ดินเปล่า ถนนสุขาภิบาล 5 ซอย 5 รามอินทรา 39 ใกล้รถไฟฟ้า สายสีชมพู ย่านบางเขน วัชรพล
ขายด่วนที่ดินเปล่า ถนนสุขาภิบาล 5 ซอย 5 รามอินทรา 39 ใกล้รถไฟฟ้า สายสีชมพู ย่านบางเขน วัชรพล
ท่าแร้ง, บางเขน, กรุงเทพ
ขาย: 9,000,000 บาทตรว.ละ 45,000 บาท
พื้นที่ 2 งาน
ที่ดินเปล่าแปลงสวย ถมแล้ว ถนนด้านหน้าเป็นถนนปูน น้ำไฟเข้าถึง - เหมาะสำหรับปลูกสร้างเป็นที่อยู่อาศัย สำนักงาน บริษัท ทำเลที่ตั้ง / การเดินทาง - ปากซอยมี 7-11 lot...
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายคอนโด - ขาย คอนโด ดิ แอดเดรส ปทุมวัน ติดรถไฟฟ้าราชเทวี
ขาย คอนโด ดิ แอดเดรส ปทุมวัน ติดรถไฟฟ้าราชเทวี
ถนนเพชรบุรี, ราชเทวี, กรุงเทพ
ขาย: 6,190,000 บาทตรม.ละ 126,378 บาท
ชั้น 7 พื้นที่ใช้สอย 48.98 ตร.ม.
คอนโด ดิ แอดเดรส ปทุมวัน The Address Pathumwan 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ห้องใหญ่ พื้นที่ 48.98 ตรม. ชั้น 7 เฟอร์นิเจอร์ครบ ติดรถไฟฟ้าราชเทวี เดินทางสะดวกมากๆ พร้อมเข...
  • ติดถนน
  • เฟอร์นิเจอร์ครบ
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ด่วน! ขายที่ดินเปล่า ในซอยนวลจันทร์ ทำเลดี ล้อมรอบด้วยโครงการหมู่บ้าน
ด่วน! ขายที่ดินเปล่า ในซอยนวลจันทร์ ทำเลดี ล้อมรอบด้วยโครงการหมู่บ้าน
นวลจันทร์, บึงกุ่ม, กรุงเทพ
ขาย: 62,136,000 บาทไร่ละ 47,981,467 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 1 งาน 18 ตร.วา
ที่ดินเปล่า ในซอยนวลจันทร์ เนื้อที่ 1-1-18 ไร่ ราคา 120,000 บาท/ตรว. ที่ดินเปล่าในซอยนวลจันทร์ ทำเลดี ล้อมรอบด้วยโครงการหมู่บ้าน ใกล้ทั้งห้างบุญถาวร, โรงเรียนนว
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายอาคารพาณิชย์ / สำนักงาน - ขายตึกแถว 5 คูหา (ใกล้แยกลำสาลี) ถนนรามคำแหง ปากซอยรามคำแหง 48
ขายตึกแถว 5 คูหา (ใกล้แยกลำสาลี) ถนนรามคำแหง ปากซอยรามคำแหง 48
หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพ
ขาย: 65,000,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน
ตึกแถว 4 คูหาติดกันชั้นล่างเชื่อมถึงกัน - ตึก 1 คูหา ริม จะทุบชั้นล่างแล้วให้จอดรถได้ - เหมาะทำโชว์รูม - เหมาะทำออฟฟิศ - เหมาะทำร้านค้า,ร้านอาหาร ขายราคา 65,000...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายบ้าน - ขาย บ้านเดี่ยว 2 ชั้น พิบูลเวศม์ ปรีดีพนมยงค์ 11, 13 เข้า-ออก ได้ 2 ซอย ใกล้ BTS พระโขนง สุขุมวิท 71
ขาย บ้านเดี่ยว 2 ชั้น พิบูลเวศม์ ปรีดีพนมยงค์ 11, 13 เข้า-ออก ได้ 2 ซอย ใกล้ BTS พระโขนง สุขุมวิท 71
ทวีวัฒนา, ทวีวัฒนา, กรุงเทพ
ขาย: 24,000,000 บาท
พื้นที่ 55 ตร.วา 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 190 ตร.ม.
บ้านเดี่ยว 2 ชั้น พิบูลเวศม์ ปรีดีพนมยงค์ 11, 13 เข้า-ออก ได้ 2 ซอย ใกล้ BTS พระโขนง สุขุมวิท 71 รหัสทรัพย์ 40033 ที่ตั้งโครงการ หมู่บ้าน พิบูลเวศม์ ซอยปรีดีพนม...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
6 เดือน
ขายบ้าน - ขายบ้านเดี่ยวหลังมุม บางกอก บูเลอวาร์ด รามอินทรา-เสรีไทย 2 ถนนเสรีไทย เขตคันนายาว กทม.
ขายบ้านเดี่ยวหลังมุม บางกอก บูเลอวาร์ด รามอินทรา-เสรีไทย 2 ถนนเสรีไทย เขตคันนายาว กทม.
คันนายาว, คันนายาว, กรุงเทพ
ขาย: 13,900,000 บาท
พื้นที่ 77.9 ตร.วา 5 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 254 ตร.ม.
บ้านเดี่ยวหลังมุม บางกอก บูเลอวาร์ด รามอินทรา-เสรีไทย 2 Bangkok Boulevard Ramintra-Serithai 2 ที่ตั้ง ซอยเสรีไทย 71 ถนนเสรีไทย แขวงคันนายาว เขตคันนายาว กทม. -รา...
  • บ้านเดี่ยว
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายคอนโด - ขายดาวน์คอนโด วิวแม่น้ำเจ้าพระยา โครงการ วันเวลา ณ เจ้าพระยา เขตดุสิต กรุงเทพมหานคร
ขายดาวน์คอนโด วิวแม่น้ำเจ้าพระยา โครงการ วันเวลา ณ เจ้าพระยา เขตดุสิต กรุงเทพมหานคร
ถนนนครไชยศรี, ดุสิต, กรุงเทพ
ขาย: 7,990,000 บาทตรม.ละ 173,696 บาท
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 12 พื้นที่ใช้สอย 46 ตร.ม.
ขายดาวน์คอนโด วิวแม่น้ำเจ้าพระยา โครงการ วันเวลา ณ เจ้าพระยา เขตดุสิต กรุงเทพมหานคร ที่ตั้ง ซ.ราชพัสดุ แขวงถนนนครไชยศรี เขตดุสิต กรุงเทพมหานคร 10300 พิกัด ขนาดพ...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
6 เดือน
ขายบ้าน - ขายบ้านเดี่ยว 3 ชั้น เนื้อที่ 51 ตรว. ทำเลลาดพร้าววังหิน โชคชัย 4 บ้านสร้างเองโครงสร้างเเข็งแรง มีสระว่ายน้ำ
ขายบ้านเดี่ยว 3 ชั้น เนื้อที่ 51 ตรว. ทำเลลาดพร้าววังหิน โชคชัย 4 บ้านสร้างเองโครงสร้างเเข็งแรง มีสระว่ายน้ำ
ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ
ขาย: 12,900,000 บาท
พื้นที่ 51 ตร.วา 4 ห้องนอน 6 ห้องน้ำ 3 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 250 ตร.ม.
บ้านเดี่ยว 3 ชั้น เนื้อที่ 51 ตรว. ทำเลลาดพร้าววังหิน โชคชัย 4 บ้านสร้างเองโครงสร้างเเข็งแรง มีสระว่ายน้ำ จอดรถในบ้านได้ 3 คัน บรรยากาศเงียบสงบ ใกล้ห้างเซ็นทรัล...
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายคอนโด - ขายด่วน พร้อมตกแต่ง ราคาสุดพิเศษ คอนโด พลัม เอ็กซ์ตร้า พระราม 2 ชั้น 8 (วิวสระว่ายน้ำ)
ขายด่วน พร้อมตกแต่ง ราคาสุดพิเศษ คอนโด พลัม เอ็กซ์ตร้า พระราม 2 ชั้น 8 (วิวสระว่ายน้ำ)
ถนนพระรามที่ 2, บางมด, จอมทอง, กรุงเทพ
ขาย: 1,380,000 บาทตรม.ละ 49,286 บาท
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 8 พื้นที่ใช้สอย 28 ตร.ม.
คอนโด พลัม เอ็กซ์ตร้า พระราม2 -Type 1bed 28.75 ตร.ม. ชั้น 8 วิวสระว่ายน้ำ -ติดวอลล์เปเปอร์ใหม่ ทั้งยูนิต -ไฟส่องสว่าง แบบดาวน์ไลท์ -พร้อมเฟอร์นิเจอร์ Ready to m...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายคอนโด - โอกาสในการลงทุนราคาดีหรือบ้านที่อบอุ่นใจในหัวหมาก กรุงเทพฯ!
โอกาสในการลงทุนราคาดีหรือบ้านที่อบอุ่นใจในหัวหมาก กรุงเทพฯ!
หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพ
ขาย: 1,400,000 บาทตรม.ละ 35,897 บาท
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ พื้นที่ใช้สอย 39 ตร.ม.
คอนโดนี้มอบความสะดวกสบาย การเข้าถึงสู่สิ่งอำนวยความสะดวก ความบันเทิง และการเดินทาง ห้องแบบ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 39 ตารางเมตร ที่ออกแบบได้อย่างดี คอนโดนี้มอบ...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายทาวน์เฮาส์ - ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น สมใจวิลเลจ สวนหลวง ร.9 ประเวท รีโนเวทใหม่ทั้งหลัง
ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น สมใจวิลเลจ สวนหลวง ร.9 ประเวท รีโนเวทใหม่ทั้งหลัง
ดอกไม้, ประเวศ, กรุงเทพ
ขาย: 2,250,000 บาท
พื้นที่ 17 ตร.วา 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น
ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น สมใจวิลเลจ สวนหลวง ร.9 ประเวท รีโนเวทใหม่ทั้งหลัง ราคาขาย 2,250,000 บาท พื้นที่ 17 ตารางวา พื้นที่ใช้สอย 80 ตารางเมตร ชื่อโครงการ บ้านสมใจวิล...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายคอนโด - ขายพร้อมผู้เช่า คอนโด เอช อาร์ เรซิเดนซ์ คอนโดมิเนียม ถนนแฮปปี้แลนด์ ตรงข้ามเดอะมอลล์บางกะปิ
ขายพร้อมผู้เช่า คอนโด เอช อาร์ เรซิเดนซ์ คอนโดมิเนียม ถนนแฮปปี้แลนด์ ตรงข้ามเดอะมอลล์บางกะปิ
ถนนแฮปปี้แลน์, คลองจั่น, บางกะปิ, กรุงเทพ
ขาย: 460,000 บาทตรม.ละ 17,692 บาท
ชั้น 3 พื้นที่ใช้สอย 26 ตร.ม.
คอนโด เอช อาร์ เรซิเดนซ์ H.R.Resence คอนโดมิเนียม ถนนแฮปปี้แลนด์ แขวงคลองจั่น เขตบางกะปิ กทม. ห้องสตูดิโอ ขนาด 26 ตรม. ชั้น 3 ปรับปรุงใหม่แล้ว ขายพร้อมเฟอร์นิเจ...
  • เฟอร์นิเจอร์ครบ
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน ถนน สุทธิสารวินิจฉัย เข้าซอย 100 เมตร เนื้อที่ 133 ตรว.
ขายที่ดิน ถนน สุทธิสารวินิจฉัย เข้าซอย 100 เมตร เนื้อที่ 133 ตรว.
ถนนสุทธิสารวินิจฉัย, สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพ
ขาย: 36,000,000 บาทตรว.ละ 270,677 บาท
พื้นที่ 1 งาน 33 ตร.วา
ที่ดิน ถนน สุทธิสารวินิจฉัย เข้าซอย 100 เมตร เนื้อที่ 133 ตรว. ราคา 36 ล้านบาท รหัสทรัพย์ VL-0016588 เพื่อความรวดเร็วในการสอบถามข้อมูลโปรดแจ้งรหัสทรัพย์กับเจ้าห...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายคอนโด - ขายถูก คอนโดพรทวีวัฒน์ เพชรเกษม ใกล้ MRT
ขายถูก คอนโดพรทวีวัฒน์ เพชรเกษม ใกล้ MRT
บางแค, บางแค, กรุงเทพ
ขาย: 510,000 บาทตรม.ละ 19,615 บาท
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 14 พื้นที่ใช้สอย 26 ตร.ม.
คอนโด พรทวีวัฒน์ ขนาด 26 ตรม ชั้น 14 ห้องมุม วิวระเบียงโล่ง ใกล้ถนนใหญ่ ตรงข้ามบิ๊กซี เพชรเกษม รายละเอียด ชั้น 14 ห้องมุม ราคาขาย 510,000 บาท ห้องตรงกลาง ราคา 4...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายบ้าน - บ้านเดี่ยว 156 ตรว. ไพศาล ปาร์ควิลล์ ซอยวัดสุขใจ ถนนนิมิตใหม่ คลองสามวา
บ้านเดี่ยว 156 ตรว. ไพศาล ปาร์ควิลล์ ซอยวัดสุขใจ ถนนนิมิตใหม่ คลองสามวา
สามวาตะวันออก, คลองสามวา, กรุงเทพ
ขาย: 5,500,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน 59 ตร.วา 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 2 ชั้น
บ้านเดี่ยว 156 ตรว. ไพศาล ปาร์ควิลล์ ซอยวัดสุขใจ ถนนนิมิตใหม่ คลองสามวา ราคาขาย 5,500,000 บาท พื้นที่ 159 ตารางวา พื้นที่ใช้สอย 200 ตารางเมตร ชื่อโครงการ หมู่บ้...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายอาคารพาณิชย์ / สำนักงาน - ด่วน! ขายบ้าน+อาคารสำนักงาน 4 ชั้น ในซอยลาดพร้าววังหิน สภาพแวดล้อมดี ใกล้ เปาโล โชคชัย 4
ด่วน! ขายบ้าน+อาคารสำนักงาน 4 ชั้น ในซอยลาดพร้าววังหิน สภาพแวดล้อมดี ใกล้ เปาโล โชคชัย 4
ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ
ขาย: 50,000,000 บาท
พื้นที่ 3 งาน 83 ตร.วา 4 ชั้น
ขายบ้าน อาคารสำนักงาน 4 ชั้น ในซอยลาดพร้าววังหิน สภาพแวดล้อมดี ใกล้ เปาโล โชคชัย 4 เนื้อที่ 383 ตรว. ราคา 50 ล้านบาท อาคารสำนักงาน 4 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 675 ตรม.
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายคอนโด - ขาย The Key Rama 3 วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ติดห้างเทอมินอล 21 ห้องใหม่ ราคาดี
ขาย The Key Rama 3 วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ติดห้างเทอมินอล 21 ห้องใหม่ ราคาดี
ถนนพระรามที่ 3, บางโคล่, บางคอแหลม, กรุงเทพ
ขาย: 3,590,000 บาทตรม.ละ 119,667 บาท
ชั้น 36 พื้นที่ใช้สอย 30 ตร.ม.
ขาย The Key Rama 3 วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ติดห้างเทอมินอล 21 ห้องใหม่ ราคาดี รายละเอียด ที่ตั้ง ถ. พระรามที่ 3 แขวงบางโคล่ เขตบางคอแหลม กรุงเทพมหานคร 10120 - วิวแม่...
  • เจ้าของขายเอง
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายทาวน์เฮาส์ - ขาย ทาวน์โฮม 2นอน 2น้ำ ฟรี แอร์ 3 ตัว เพื่อนบ้านน่ารัก ใกล้รถไฟฟ้าสายสีชมพู บางเขน กทม.
ขาย ทาวน์โฮม 2นอน 2น้ำ ฟรี แอร์ 3 ตัว เพื่อนบ้านน่ารัก ใกล้รถไฟฟ้าสายสีชมพู บางเขน กทม.
ถนนวัชรพล, ท่าแร้ง, บางเขน, กรุงเทพ
ขาย: 2,750,000 บาท
พื้นที่ 16 ตร.วา 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 140 ตร.ม.
ทาวน์โฮม 2นอน 2น้ำ ฟรี แอร์ 3 ตัว เพื่อนบ้านน่ารัก ใกล้รถไฟฟ้าสายสีชมพู บางเขน กทม. รายละเอียดที่ตั้ง โครงการ บ้านปริญ ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กรุงเทพมห...
  • เจ้าของขายเอง
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า พระราม 3 หลังทรี ออน ธรี !
ขายที่ดินเปล่า พระราม 3 หลังทรี ออน ธรี !
บางโคล่, บางคอแหลม, กรุงเทพ
ขาย: 84,960,000 บาทตรว.ละ 360,000 บาท
พื้นที่ 2 งาน 36 ตร.วา
ที่ดินเปล่า พระราม 3 หลังทรี ออน ธรี เนื้อที่ 236 ตรว. ราคา 360,000 บาท/ตรว. ที่ดินเปล่า พระราม 3 ทำเลดีมาก ใกล้สิ่งอำนวยความสะดวกมากมายทั้ง เทอร์มินอลพระราม 3,
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายทาวน์เฮาส์ - ขายทาวน์เฮ้าส์ หมู่บ้าน นพบุรินทร์ มีนบุรี
ขายทาวน์เฮ้าส์ หมู่บ้าน นพบุรินทร์ มีนบุรี
ทรายกองดินใต้, คลองสามวา, กรุงเทพ
ขาย: 3,200,000 บาท
พื้นที่ 28.4 ตร.วา 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 113 ตร.ม.
ทาวน์เฮ้าส์ หมู่บ้าน นพบุรินทร์ มีนบุรี สไตล์โมเดิร์นบ้านมือ 1 พร้อมเข้าอยู่ ซ.ประชาร่วมใจ 17 รายละเอียดทรัพย์ - เนื้อที่ 28.4 ตร.ว - พื้นที่ใช้สอย 113 ตร.ม - 3...
  • เฟอร์นิเจอร์ครบ
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายอาคารพาณิชย์ / สำนักงาน - ขายสำนักงานพร้อมเข้าอยู่ ทำเลดี ใกล้MRT เนื้อที่ 140 ตารางวา
ขายสำนักงานพร้อมเข้าอยู่ ทำเลดี ใกล้MRT เนื้อที่ 140 ตารางวา
ถนนพระราม 9, บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพ
ขาย: 86,000,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน 40 ตร.วา
ขายอาคารสำนักงานออฟฟิศ ใกล้รถไฟฟ้า ถนนพระราม 9 พื้นที่ใช้สอย 1,500 ตร.ม. เนื้อที่ 140 ตารางวา ราคาขายเพียงแค่ 86,000,000 บาท รายละเอียดอาคาร - อาคารสูง 5 ชั้น -...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
11 เดือน
ขายอาคารพาณิชย์ / สำนักงาน - ขายออฟฟิศติดถนนพระราม 9 อาคารสำนักงาน 5 ชั้น พร้อมทำกิจการได้เลย
ขายออฟฟิศติดถนนพระราม 9 อาคารสำนักงาน 5 ชั้น พร้อมทำกิจการได้เลย
ถนนพระราม 9, บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพ
ขาย: 24,000,000 บาท
อาคารสำนักงาน 5 ชั้น ติดถนนพระราม 9 เนื้อที่ 0-0-65 ไร่ ราคาขายเพียง 24,000,000 บาท ทำเลที่ใกล้สิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ - MRT สายสีส้ม - เดินทางสะดวก ได้หลายเส้น...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
11 เดือน
ขายอาคารพาณิชย์ / สำนักงาน - ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้างถนนพระราม 9 ซอย 13 พร้อมอาคาร 6 ชั้น