กรองการค้นหา
ประเภท

ประกาศขายอสังหาฯ (บ้าน,ที่ดิน,คอนโด,ฯ) ใน กรุงเทพ

  • ประกาศขายอสังหาฯ (บ้าน,ที่ดิน,คอนโด,ฯ)
พบ 26,846 ประกาศประกาศขายอสังหาฯ (บ้าน,ที่ดิน,คอนโด,ฯ) กำลังแสดงหน้า 765 จาก 895 หน้า
ลงโฆษณาตำแหน่งนี้ โปร! 1 แถม 1
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า 742.8ตารางวา ซอย วิภาวดีรังสิต60 แยก18-1-6-2-5 ที่ดินถมแล้ว
ขายที่ดินเปล่า 742.8ตารางวา ซอย วิภาวดีรังสิต60 แยก18-1-6-2-5 ที่ดินถมแล้ว
ซอยวิภาวดีรังสิต60 แยก18-1-6-2-5 ถนนวิภาวดีรังสิต, ตลาดบางเขน, หลักสี่, กรุงเทพ
ขาย: 63,138,000 บาทไร่ละ 34,036,658 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 3 งาน 42 ตร.วา
ที่ดิน ใน ตลาดบางเขน, หลักสี่ ใกล้ BTS บางบัว ขายที่ดินเปล่าถมแล้ว เนื้อที่ 1ไร่ 3 งาน 42.40 ตารางวา 4289 พื้นที่ ที่ดินเป็นสี่เหลี่ยมคางหมู 71 x 52.5 x 87.5 x ...
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายบ้าน - ขายบ้าน 2ชั้น ลาดพร้าว26 ขนาด 52ตร.ว. เขตลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
ขายบ้าน 2ชั้น ลาดพร้าว26 ขนาด 52ตร.ว. เขตลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
ซอยลาดพร้าวซอย 26 ถนนลาดพร้าว, ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ
ขาย: 11,000,000 บาท
พื้นที่ 52 ตร.วา 4 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น
บ้าน 2 ชั้น ลาดพร้าว26 52ตรว. หมู่บ้านศุภฤกษ์ ลาดพร้าวซอย 26 เขตลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร 4 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว ทำเลดีมาก แยกรัชดา-ลาดพร้าว เดิน 300 เมตรถ...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
7 เดือน
ขายทาวน์เฮาส์ - ขายทาวน์โฮม พลีโน่ประชาอุทิศ60 เข้าซอยไป 30 เมตร จะเป็นโครงการรวมหลายโครงการของAP มีเดอะซิตี้
ขายทาวน์โฮม พลีโน่ประชาอุทิศ60 เข้าซอยไป 30 เมตร จะเป็นโครงการรวมหลายโครงการของAP มีเดอะซิตี้
ซอยประชาอุทิศ60 ถนนประชาอุทิศ, ทุ่งครุ, ทุ่งครุ, กรุงเทพ
ขาย: 2,990,000 บาท
พื้นที่ 17 ตร.วา 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 120 ตร.ม.
ทาวน์โฮม พลีโน่ประชาอุทิศ60 เข้าซอยไป 30 เมตร จะ เป็นโครงการรวมหลายโครงการของAP มีเดอะซิตี้ ขายทาวน์เฮ้าส์ พลีโน่ประชาอุทิศ60 เนื้อที่ 0 ไร่ 0 งาน 17 ตร.ว. พื้น...
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายคอนโด - ไอคอนโด เกษตร-นวมินทร์ ห้องตกแต่งใหม่ built in SB ใหม่ทั้งหมด
ไอคอนโด เกษตร-นวมินทร์ ห้องตกแต่งใหม่ built in SB ใหม่ทั้งหมด
เสนานิคม, จตุจักร, กรุงเทพ
ขาย: 1,900,000 บาทตรม.ละ 61,034 บาท
ชั้น 6 พื้นที่ใช้สอย 31.13 ตร.ม.
คอนโด เกษตร-นวมินทร์ iCondo Kaset-Nawamin รหัสทรัพย์ AW-562753 จุดเด่นทรัพย์ -ห้องตกแต่งใหม่ built in SB ใหม่ทั้งหมด -เห็นวิวเมืองหันไปด้านหน้าติดถนนใหญ่ -ระบบด
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
5 เดือน
ขายคอนโด - ขายคอนโดเวนโต้ เกษตร-นวมินทร์ 53.62ตรม. ตึกB ชั้น4 2นอน2น้ำ สวยพร้อมอยู่
ขายคอนโดเวนโต้ เกษตร-นวมินทร์ 53.62ตรม. ตึกB ชั้น4 2นอน2น้ำ สวยพร้อมอยู่
ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ
ขาย: 2,950,000 บาทตรม.ละ 55,017 บาท
2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ชั้น 4 พื้นที่ใช้สอย 53.62 ตร.ม.
คอนโดเวนโต้ เกษตร-นวมินทร์ 53.62ตรม. ตึกB ชั้น4 2นอน2น้ำ สวยพร้อมอยู่ . คอนโดสูง5ชั้น อยู่ชั้นที่4 ตึกB พื้นที่ใช้สอย 53.62 ตารางเมตร รูปแบบห้อง 2ห้องนอน 2ห้องน...
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ที่ดินเปล่าถมเเล้ว โครงการ เค.ซี.กรีนวิลล์ หนองจอก
ที่ดินเปล่าถมเเล้ว โครงการ เค.ซี.กรีนวิลล์ หนองจอก
หนองจอก, หนองจอก, กรุงเทพ
ขาย: 3,990,000 บาทตรว.ละ 35,310 บาท
พื้นที่ 1 งาน 13 ตร.วา
ที่ดินเปล่าถมเเล้ว โครงการ เค.ซี.กรีนวิลล์ หนองจอก ที่ตั้ง ซ.มิตรไมตรี 10/1 เขตหนองจอก กรุงเทพ รายละเอียด - ดินว่างปล่าวถมดินแล้ว มีรั้วคอนกรีตล้อมรอบ - ขนาดที่...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
6 เดือน
ขายบ้าน - Crescenton Pinklao เครสเซนตัน ปิ่นเกล้า บ้านหรูตรงข้ามเซ็นทรัล ปิ่นเกล้า และใกล้รถไฟฟ้า MRT สถานีบางยี่ขัน เริ่ม 29 ล้านบาท*
Crescenton Pinklao เครสเซนตัน ปิ่นเกล้า บ้านหรูตรงข้ามเซ็นทรัล ปิ่นเกล้า และใกล้รถไฟฟ้า MRT สถานีบางยี่ขัน เริ่ม 29 ล้านบาท*
บางบำหรุ, บางพลัด, กรุงเทพ
ขาย: 29,000,000 บาท
พื้นที่ 52 ตร.วา 4 ห้องนอน 7 ห้องน้ำ 3.5 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 410 ตร.ม.
บ้านหรูตรงข้ามเซ็นทรัล ปิ่นเกล้า และใกล้รถไฟฟ้า MRT สถานีบางยี่ขัน เริ่ม 29 ล้านบาท แปลงโปรโมชั่น 29 ล้านบาท บ้านหน้ากว้าง 16.55 เมตร จอดรถได้ 5 คัน ฟังก์ชั่นจั...
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 สัปดาห์
ขายที่ดิน - ขายที่ดินสวย พหลโยธิน 54/1 (ซอยแม่จีน) ดอนเมือง สายไหม ใกล้ตลาด, รถไฟฟ้า
ขายที่ดินสวย พหลโยธิน 54/1 (ซอยแม่จีน) ดอนเมือง สายไหม ใกล้ตลาด, รถไฟฟ้า
ซอยพหลโยธิน 54/, คลองถนน, สายไหม, กรุงเทพ
ขาย: 8,700,000 บาทตรว.ละ 29,000 บาท
พื้นที่ 3 งาน
ที่ดินสวย พหลโยธิน 54/1 ซอยแม่จีน ดอนเมือง สายไหม ใกล้ตลาด ใกล้รถไฟฟ้า รหัสทรัพย์ 30089 ที่ตั้ง ซอย พหลโยธิน 54/1 แยก 4-29 ซอย แม่จีน รายละเอียด เนื้อที่ 300 ตร...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
6 เดือน
ขายที่ดิน - ขาย ที่ดิน เปล่า เฉลิมพระเกียรติ ร. 9 ซอย 7 ขนาด 228 ตรว. 20x48 ม. ขาย 32,000,000
ขาย ที่ดิน เปล่า เฉลิมพระเกียรติ ร. 9 ซอย 7 ขนาด 228 ตรว. 20x48 ม. ขาย 32,000,000
หนองบอน, ประเวศ, กรุงเทพ
ขาย: 32,000,000 บาทตรว.ละ 131,687 บาท
พื้นที่ 2 งาน 43 ตร.วา
ที่ดิน เปล่า เฉลิมพระเกียรติ ร. 9 ซอย 7 ขนาด 228 ตรว. 20 48 เมตร ขาย 32,000,000 ที่ดินเปล่า เข้าซอยเพียง 100 เมตร จากปากซอย หน้ากว้างประมาณ 20 เมตร ลึกประมาณ 48...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 เดือน
ขายบ้าน - ขายHome Office 3 ชั้น หมู่บ้าน The Landmark Residence 40 ตารางวา 3 ห้องนอน ใกล้ 5 แยกลาดพร้าวและ MRTลาดพร้าว แขวงจันทรเกษม เขตจตุจักร กรุงเทพ
ขายHome Office 3 ชั้น หมู่บ้าน The Landmark Residence 40 ตารางวา 3 ห้องนอน ใกล้ 5 แยกลาดพร้าวและ MRTลาดพร้าว แขวงจันทรเกษม เขตจตุจักร กรุงเทพ
จันทรเกษม, จตุจักร, กรุงเทพ
ขาย: 25,900,000 บาท
พื้นที่ 40 ตร.วา 3 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ 3 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 400 ตร.ม.
บ้าน The Landmark Resence 40 ตารางวา 3 ห้องนอน ใกล้ 5 แยกลาดพร้าว และ รถไฟฟ้า MRT สถานี ลาดพร้าว ติดถนนใหญ่ ระหว่าง ซอย ลาดพร้าว 34 กับ 32 แขวงจันทรเกษม เขตจตุจ
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 เดือน
ขายคอนโด - For sale The Rich พระราม9-ศรีนครินทร์ ติด Mrt หัวหมาก
For sale The Rich พระราม9-ศรีนครินทร์ ติด Mrt หัวหมาก
สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ
ขาย: 3,390,000 บาทตรม.ละ 130,385 บาท
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 10 พื้นที่ใช้สอย 26 ตร.ม.
คอนโด อสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด DDAsset ขายบ้าน คอนโด บ้านมือ1 บ้านมือ2 ขายบ้านมือสอง รับฝากขายบ้าน พระราม9 Mrtพัฒนาการ เดอะริชพระราม9 คอนโดใกล้รถไฟฟ้า คอนโดใกล้โร...
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
9 เดือน
ขาย-ให้เช่าคอนโด - ขาย/ให้เช่า คอนโดเบลพาร์ค นราธิวาสฯ24 หลังเซ็นทรัลพระราม3 ใกล้สาทร สีลม brtถนนจันทน์
ขาย/ให้เช่า คอนโดเบลพาร์ค นราธิวาสฯ24 หลังเซ็นทรัลพระราม3 ใกล้สาทร สีลม brtถนนจันทน์
ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ
ขาย: 5,800,000 บาท
ให้เช่า: 25,000 บาท/เดือน
2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ชั้น 16 พื้นที่ใช้สอย 92 ตร.ม.
คอนโดเบลล์พาร์ค นราธิวาสฯ24 หลังเซ็นทรัลพระราม3 ใกล้สาทร สีลม brtถนนจันทน์ รายละเอียด คอนโดเบลพาร์ค นราธิวาสฯ24 ราคาขาย 5,800,000 บาท รวมโอน ราคาเช่า 25,000 บาท...
  • ติดถนน
  • เฟอร์นิเจอร์ครบ
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
9 เดือน
ขายคอนโด - ขายคอนโด The Privacy Thaphra Interchange 23.09 ตรม ชั้น 11 เฟอร์นิเจอร์ครบชุด วิวสวยเห็นสระน้ำและรถไฟฟ้า
ขายคอนโด The Privacy Thaphra Interchange 23.09 ตรม ชั้น 11 เฟอร์นิเจอร์ครบชุด วิวสวยเห็นสระน้ำและรถไฟฟ้า
ซอยจรัญสนิทวงศ์ 1 ถนนจรัญสนิทวงศ์ 1, วัดท่าพระ, บางกอกใหญ่, กรุงเทพ
ขาย: 2,490,000 บาทตรม.ละ 108,261 บาท
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 11 พื้นที่ใช้สอย 23 ตร.ม.
คอนโด 23.09 ตร.ม. The Privacy Thaphra Interchange ชั้น 11 พื้นที่ใช้สอย 23.09 ตร.ม.เพดานสูง 2.55 เมตร ทิศตะวันตกเฉียงเหนือ เฟอร์นิเจอร์ครบชุด วิวสวยเห็นสระน้ำแล...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
11 เดือน
ขายอาคารพาณิชย์ / สำนักงาน - ขายอาคารพาณิชย์ 3.5ชั้น 21.8 ตรว. 184 ตรม. สิริ อเวนิว เพชรเกษม 81 ติดริมถนน เขตหนองแขม กรุงเทพ
ขายอาคารพาณิชย์ 3.5ชั้น 21.8 ตรว. 184 ตรม. สิริ อเวนิว เพชรเกษม 81 ติดริมถนน เขตหนองแขม กรุงเทพ
ซอย81 ถนนเพชรเกษม, หนองแขม, หนองแขม, กรุงเทพ
ขาย: 5,900,000 บาท
พื้นที่ 21.8 ตร.วา 3 ห้องน้ำ 3.5 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 184 ตร.ม.
อาคาร 1 คัน และยังมีพื้นที่จอดรถส่วนกลาง มีพื้นที่ว่างด้านหน้าอาคารยาวประมาณ 2.8 เมตร และ ด้านหลังอาคารยาวประมาณ 3.8 เมตร หน้าบ้านหันไปทางทิศตะวันออก ส่วนตกแต่ง
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 เดือน
ขายโรงงาน / โกดัง - ขายอาคารพร้อมที่ดิน โรงงาน 3 ชั้น และ สำนักงาน 2 ชั้น อ่อนนุช ประเวศ
ขายอาคารพร้อมที่ดิน โรงงาน 3 ชั้น และ สำนักงาน 2 ชั้น อ่อนนุช ประเวศ
ประเวศ, ประเวศ, กรุงเทพ
ขาย: 35,600,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน 98 ตร.วา 5 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ 3 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 620 ตร.ม.
โรงงาน 3 ชั้น และ สำนักงาน 2 ชั้น อ่อนนุช ประเวศ ที่ตั้ง ถ.สุขุมวิท 77 เขตประเวศ กรุงเทพมหานคร รหัสทรัพย์ Ref no. PF-00174 เสนอขายในราคา 35,600,000 บาท เนื้อที่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายคอนโด - คอนโด เลอริช รัชดา-สาธุประดิษฐ์ 2 ห้องนอน ห้องใหญ่ วิวเมือง
คอนโด เลอริช รัชดา-สาธุประดิษฐ์ 2 ห้องนอน ห้องใหญ่ วิวเมือง
ถนนสาธุประดิษฐ์ , ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ
ขาย: 3,200,000 บาทตรม.ละ 47,059 บาท
2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 15 พื้นที่ใช้สอย 68 ตร.ม.
คอนโด เลอริช รัชดา-สาธุประดิษฐ์ ห้องใหญ่ วิวเมือง ที่ตั้ง ถนนสาธุประดิษฐ์ แขวงช่องนนทรี เขตยานนาวา กรุงเทพมหานคร 10120 รายละเอียด - เนื้อที่ 68.49 ตร.ม.ชั้น 15 ...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
6 เดือน
ขายบ้าน - เดอะ แพลนท์ ฉลองกรุง ขนาดพื้นที่ 121.3 ตร.ว.
เดอะ แพลนท์ ฉลองกรุง ขนาดพื้นที่ 121.3 ตร.ว.
ลำผักชี, หนองจอก, กรุงเทพ
ขาย: 6,500,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน 21.3 ตร.วา 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 350 ตร.ม.
บ้านเดี่ยว 2 ชั้น หลังริม -ขนาดพื้นที่ 121.3 ตร.ว. -พื้นที่ใช้สอย 350 ตร.ม. -หน้ากว้าง 22 เมตร ลึก 29 เมตร -3 ห้องนอน -3 ห้องน้ำ -1 ห้องครัว -จอดรถได้มากกว่า 3
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายคอนโด - เอสต้า บลิซ รามอินทรา ขนาดพื้นที่ 22.99 ตร.ม.
เอสต้า บลิซ รามอินทรา ขนาดพื้นที่ 22.99 ตร.ม.
มีนบุรี, มีนบุรี, กรุงเทพ
ขาย: 1,500,000 บาทตรม.ละ 65,246 บาท
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 5 พื้นที่ใช้สอย 22.99 ตร.ม.
คอนโดสูง 8 ชั้น -ห้องตั้งอยู่อาคาร A ชั้น 5 -ขนาดพื้นที่ 22.99 ตร.ม. -หน้ากว้าง 4 เมตร ลึก 6 เมตร -1 ห้องนอน -1 ห้องน้ำ -1 ที่จอดรถ -แบ่งโซนรับแขกและครัวชัดเจน ...
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
11 เดือน
ขายคอนโด - เอสต้า บลิซ รามอินทรา ขนาดพื้นที่ 36.07 ตร.ม.
เอสต้า บลิซ รามอินทรา ขนาดพื้นที่ 36.07 ตร.ม.
มีนบุรี, มีนบุรี, กรุงเทพ
ขาย: 1,880,000 บาทตรม.ละ 52,121 บาท
2 ห้องนอน ชั้น 6 พื้นที่ใช้สอย 36.07 ตร.ม.
คอนโดสูง 8 ชั้น -ห้องตั้งอยู่อาคาร A ชั้น 6 -ขนาดพื้นที่ 36.07 ตร.ม. -หน้ากว้าง 6 เมตร ลึก 6 เมตร -2 ห้องนอน -1 ห้องน้ำ -1 ห้องรับแขก -1 ที่จอดรถ -แยกโซนครัว -แ...
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - Sale ขาย ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง 202 ตารางวา ถนนลาดพร้าว บางกะปิ
Sale ขาย ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง 202 ตารางวา ถนนลาดพร้าว บางกะปิ
พลับพลา , วังทองหลาง, กรุงเทพ
ขาย: 22,000,000 บาทตรว.ละ 108,911 บาท
พื้นที่ 2 งาน 2 ตร.วา
ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง 202 ตารางวา ถนนลาดพร้าว บางกะปิ เม เอมมี่ ก้อง kong.pl ขาย 22,000,000 บาท ขาย ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้างเป็นออฟฟิศ พื้นที่ ที่ดิน 202 ตาร...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
8 เดือน
ขายอาคารพาณิชย์ / สำนักงาน - อาคารสำนักงาน ถนนอรุณอมรินทร์ ซอย 35 บางกอกน้อย กทม.
อาคารสำนักงาน ถนนอรุณอมรินทร์ ซอย 35 บางกอกน้อย กทม.
ซอย35 ถนนอรุณอมรินทร์, อรุณอมรินทร์, บางกอกน้อย, กรุงเทพ
ขาย: 36,500,000 บาท
พื้นที่ 2 งาน 33 ตร.วา พื้นที่ใช้สอย 1000 ตร.ม.
อาคารสำนักงาน ถนนอรุณอมรินทร์ ซอยระหว่างอรุณอมรินทร์ 35-37 แขวงอรุณอมรินทร์ เขตบางกอกน้อย กทม. 10700 เนื้อที่ 233 ตร.ว. พื้นที่ใช้สอย 1,000 ตร.ม. หันหน้าทิศตะวั
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 เดือน
ขายทาวน์เฮาส์ - ทาวนเฮ้าส์ พร้อมอยู่ บ้านสวนทิปโก้ ถนนประชาชื่น ซอยรัชดา 62
ทาวนเฮ้าส์ พร้อมอยู่ บ้านสวนทิปโก้ ถนนประชาชื่น ซอยรัชดา 62
ซอยรัชดา 62 ถนนประชาชื่น, วงศ์สว่าง, บางซื่อ, กรุงเทพ
ขาย: 4,800,000 บาท
พื้นที่ 45 ตร.วา 4 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 220 ตร.ม.
ทาวนเฮ้าส์ บ้านสวนทิปโก้ ถนนประชาชื่น ซอยรัชดา 62 แขวงวงศ์สว่าง เขตบางซื่อ กทม. 10800 เนื้อที่ 45.2 ตร.ว. 2 หลังติดกัน หันทิศเหนือ ทาวน์เฮ้าส์หลังมุม 2 ชั้น 2 ห
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 เดือน
ขายอาคารพาณิชย์ / สำนักงาน - ขายตึกแถว ถนน เฉลิมเขต 2 พลับพลาไชย วัดเทพศิรินทร์ ป้อมปราบศัตรูพ่าย
ขายตึกแถว ถนน เฉลิมเขต 2 พลับพลาไชย วัดเทพศิรินทร์ ป้อมปราบศัตรูพ่าย
ซอยเฉลิมเขต 2 ถนนพลับพลาไชย, วัดเทพศิรินทร์, ป้อมปราบศัตรูพ่าย, กรุงเทพ
ขาย: 16,000,000 บาท
พื้นที่ 14 ตร.วา 3 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ 4 ชั้น
ขายตึกแถว อาคารพาณิชย์ 4 ชั้น ถนนเฉลิมเขต 2 พลับพลาไชย วัดเทพศิรินทร์ ป้อมปราบศัตรูพ่าย 4 ชั้น ขนาด 14 ตรว. 3 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ ราคา 16,000,000 บาท สอบถาม baanl...
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายทาวน์เฮาส์ - ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น หมู่บ้านนวกานต์ เสรีไทย 43 สุขาภิบาล 2 บึงกุ่ม ใกล้สำนักงานเขตบึงกุ่ม สำนักงานที่ดินสาขาบางกะปิ เดอะมอลล์บางกะปิ
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น หมู่บ้านนวกานต์ เสรีไทย 43 สุขาภิบาล 2 บึงกุ่ม ใกล้สำนักงานเขตบึงกุ่ม สำนักงานที่ดินสาขาบางกะปิ เดอะมอลล์บางกะปิ
ซอยเสรีไทย 43 ถนนเสรีไทย, คลองกุ่ม, บึงกุ่ม, กรุงเทพ
ขาย: 1,850,000 บาท
พื้นที่ 18 ตร.วา 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 110 ตร.ม.
ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น หมู่บ้านนวกานต์ เสรีไทย 43 สุขาภิบาล 2 บึงกุ่ม ใกล้สำนักงานเขตบึงกุ่ม สำนักงานที่ดินสาขาบางกะปิ เดอะมอลล์บางกะปิ ทำเลดีมาก รายละเอียด - ขนาด ...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินพระราม9ซอย59 ใกล้โรงพยาบาลสมิติเวช ใกล้เดอะไนน์พระราม 9 เนื้อที่ 350 ตารางวา
ขายที่ดินพระราม9ซอย59 ใกล้โรงพยาบาลสมิติเวช ใกล้เดอะไนน์พระราม 9 เนื้อที่ 350 ตารางวา
ซอยพระราม9 ซอย59 ถนนพระราม 9, สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ
ขาย: 94,500,000 บาทตรว.ละ 270,000 บาท
พื้นที่ 3 งาน 50 ตร.วา
ที่ดิน พระราม 9 ซอย 59 ใกล้โรงพยาบาลสมิติเวช ใกล้เดอะไนน์พระราม 9 เนื้อที่ 0-3-50 ไร่ ราคาขายเพียง 270,000 บาท/ตารางวา ผังสี ส้มย.5 เหมาะทำออฟฟิศ ,โรงแรม, อพาร์...
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
11 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินถนนรามคำแหงซอย 21 (ถนนนวศรี) ทาวน์อินทาวน์ เนื้อที่ 398 ตารางวา เหมาะทำบ้านออฟฟิศ
ขายที่ดินถนนรามคำแหงซอย 21 (ถนนนวศรี) ทาวน์อินทาวน์ เนื้อที่ 398 ตารางวา เหมาะทำบ้านออฟฟิศ
วังทองหลาง, วังทองหลาง, กรุงเทพ
ขาย: 43,780,000 บาทตรว.ละ 110,000 บาท
พื้นที่ 3 งาน 98 ตร.วา
ที่ดินถนนรามคำแหงซอย 21 ถนนนวศรี เนื้อที่ 398 ตารางวา เหมาะทำบ้าน โฮมออฟฟิศ ราคาขายเพียง 110,000 บาท/ตาารางวา แปลงสุดท้ายแล้วราคานี้ ที่ดินใกล้แหล่งชุมชน ทำเลดี...
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
11 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินรามคำแหง 24 ถนนหัวหมาก เนื้อที่ 1-0-0 ไร่ ราคาขายเพียง 130,000 บาท/ตารางวา
ขายที่ดินรามคำแหง 24 ถนนหัวหมาก เนื้อที่ 1-0-0 ไร่ ราคาขายเพียง 130,000 บาท/ตารางวา
หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพ
ขาย: 52,000,000 บาทตรว.ละ 130,000 บาท
พื้นที่ 1 ไร่
ที่ดิน ถนนรามคำแแหง 24 ถนนหัวหมาก เนื้อที่ 1-0-0 ไร่ ราคาขายเพียง 130,000 บาท/ตร.ว. เหมาะทำบ้าน โครงการ ออฟฟิศ อพาร์ทเม้นท์ ทำเลที่ดินใกล้สิ่งอำนวยความสะดวกต่าง...
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
11 เดือน
ขายทาวน์เฮาส์ - ทาวน์เฮ้าส์ ซ.รามอินทรา 117 กรุงเทพฯ 2 ห้องนอน
ทาวน์เฮ้าส์ ซ.รามอินทรา 117 กรุงเทพฯ 2 ห้องนอน
มีนบุรี, มีนบุรี, กรุงเทพ
ขาย: 1,850,000 บาท
พื้นที่ 19 ตร.วา 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 152 ตร.ม.
ทาวน์เฮ้าส์ ซ.รามอินทรา 117 กรุงเทพฯ Townhouse Soi Ramintra 117, Bangkok รหัสทรัพย์ LU-512538 รายละเอียดทรัพย์ -ทาวน์เฮ้าส์ ซ.รามอินทรา 117 กรุงเทพฯ -ทาวน์เฮ้าส...
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ