กรองการค้นหา
ประเภท

ประกาศขายอสังหาฯ (บ้าน,ที่ดิน,คอนโด,ฯ) ใน กรุงเทพ

  • ประกาศขายอสังหาฯ (บ้าน,ที่ดิน,คอนโด,ฯ)
พบ 26,871 ประกาศประกาศขายอสังหาฯ (บ้าน,ที่ดิน,คอนโด,ฯ) กำลังแสดงหน้า 815 จาก 896 หน้า
ลงโฆษณาตำแหน่งนี้ โปร! 1 แถม 1
ขายที่ดิน - ขายด่วนและเช่า ที่ดินถมแล้ว1ไร่ ที่สวยมาก มีต้นไม้ใหญ่ ซอยประชาอุทิศ74/1 ปากซอยเพียง 400 เมตร ติดคลองรางจาก
ขายด่วนและเช่า ที่ดินถมแล้ว1ไร่ ที่สวยมาก มีต้นไม้ใหญ่ ซอยประชาอุทิศ74/1 ปากซอยเพียง 400 เมตร ติดคลองรางจาก
ทุ่งครุ, ทุ่งครุ, กรุงเทพ
ขาย: 13,000,000 บาทตรว.ละ 32,500 บาท
พื้นที่ 1 ไร่
ขายด่วน ที่ดินถมแล้ว1ไร่ ที่สวยมาก มีต้นไม้ใหญ่ ซอยประชาอุทิศ74/1 ปากซอยเพียง 400 เมตร ติดคลองรางจาก สถานที่ใกล้เคียง 1. วงแหวนรอบนอก 1.5 กม. 2. แม็คโค 3.7 กม. ...
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ขายทาวน์เฮาส์ - ขายบ้านตกแต่งพร้อมอยู่ ราคาดีสุดในโครงการ โครงการเครือ AP : บ้านกลางเมือง S-Sense พระราม9-ลาดพร้าว ใกล้รถ
ขายบ้านตกแต่งพร้อมอยู่ ราคาดีสุดในโครงการ โครงการเครือ AP : บ้านกลางเมือง S-Sense พระราม9-ลาดพร้าว ใกล้รถ
ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ
ขาย: 6,960,000 บาท
พื้นที่ 20 ตร.วา 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 3 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 160 ตร.ม.
PK207 ขายบ้านตกแต่งพร้อมอยู่ ราคาดีสุดในโครงการ โครงการเครือ AP บ้านกลางเมือง S-Sense พระราม9-ลาดพร้าว ใกล้รถไฟฟ้า 3 ชั้น เนื้อที่ 160 ตร.ม. 20 ตรว. หน้ากว้าง 5...
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ขายบ้าน - ขาย บ้านแฝด แปลงหัวมุม หมู่บ้านชลนิเวศน์ ถนนประชาชื่น แขวงลาดยาว เขตจตุจักร กรุงเทพมหานคร ขนาดที่ดิน 67.1 ตารางวา
ขาย บ้านแฝด แปลงหัวมุม หมู่บ้านชลนิเวศน์ ถนนประชาชื่น แขวงลาดยาว เขตจตุจักร กรุงเทพมหานคร ขนาดที่ดิน 67.1 ตารางวา
ลาดยาว, จตุจักร, กรุงเทพ
ขาย: 7,800,000 บาท
พื้นที่ 67 ตร.วา 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 1 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 167 ตร.ม.
บ้านแฝด แปลงหัวมุม หมู่บ้านชลนิเวศน์ ถนนประชาชื่น แขวงลาดยาว เขตจตุจักร กรุงเทพมหานคร ขนาดที่ดิน 67.1 ตารางวา พื้นที่ใช้สอย 197.25 ตารางเมตร 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ...
  • บ้านเดี่ยว
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ขายที่ดิน - ขาย ที่ดิน 51 ตร.วา ซอยจรัญสนิทวงศ์35 ราคา 6,400,000 บาท
ขาย ที่ดิน 51 ตร.วา ซอยจรัญสนิทวงศ์35 ราคา 6,400,000 บาท
บางพลัด, บางพลัด, กรุงเทพ
ขาย: 6,400,000 บาทตรว.ละ 125,490 บาท
พื้นที่ 51 ตร.วา
ที่ดิน 51 ตร.วา ซอยจรัญสนิทวงศ์35 ราคา 6,400,000 บาท ทำเลดี ราคาดี เดินทางได้อย่างสะดวกและรวดเร็ว ทั้งรถ เรือ และเข้าสู่ใจกลางเมืองด้วยโครงข่ายรถไฟฟ้า ใกล้รถไฟฟ...
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ขายที่ดิน - ขายด่วน 135ตรว ซอยเสรีไทย57 เขตบางกะปิ กรุงเทพมหานคร ราคา 3,982,500บาท -ที่ดินในหมู่บ้านสหกรณ์ เคหสถาน 4
ขายด่วน 135ตรว ซอยเสรีไทย57 เขตบางกะปิ กรุงเทพมหานคร ราคา 3,982,500บาท -ที่ดินในหมู่บ้านสหกรณ์ เคหสถาน 4
มีนบุรี, มีนบุรี, กรุงเทพ
ขาย: 3,982,500 บาทตรว.ละ 29,500 บาท
พื้นที่ 1 งาน 35 ตร.วา
ที่ดินในหมู่บ้านสหกรณ์ เคหสถาน 4 เป็นหมู่บ้านขนาดใหญ่ -รปภรักษาความปลอดภัย 24ชม -หน้าหมู่บ้านมีสวนสาธารณะขนาดใหญ่ของ กทม สวนเสรีไทย สวนน้ำบึงกุ่ม บรรยากาศร่มรื่...
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
6 เดือน
ขายอาคารพาณิชย์ / สำนักงาน - ขายตึกคูหาซ่อมแซมสภาพแล้ว 3 ชั้น เส้นถนนเพชรเกษม ตรงข้ามบิ๊กซีอ้อมใหญ่ พื้นที่ 17 ตารางวา ราคา 7,000,000 บาท
ขายตึกคูหาซ่อมแซมสภาพแล้ว 3 ชั้น เส้นถนนเพชรเกษม ตรงข้ามบิ๊กซีอ้อมใหญ่ พื้นที่ 17 ตารางวา ราคา 7,000,000 บาท
หนองแขม, หนองแขม, กรุงเทพ
ขาย: 7,000,000 บาท
พื้นที่ 17 ตร.วา 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 4 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 168 ตร.ม.
ตึกคูหาซ่อมแซมสภาพแล้ว 3 ชั้น เส้นถนนเพชรเกษม ตรงข้ามบิ๊กซีอ้อมใหญ่ พื้นที่ 17 ตารางวา ราคา 7,000,000 บาท ทำใหม่ คุณโอปอล์ , ,...
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ขายที่ดิน - ขายบ้านพร้อมที่ดินขนาด 400 ตารางวา ติดถนนใหญ่ 4 เลน พร้อมมีผู้เช่ารายเดือนซอยสันติสุข 4
ขายบ้านพร้อมที่ดินขนาด 400 ตารางวา ติดถนนใหญ่ 4 เลน พร้อมมีผู้เช่ารายเดือนซอยสันติสุข 4
สามวาตะวันตก, คลองสามวา, กรุงเทพ
ขาย: 27,000,000 บาทตรว.ละ 67,500 บาท
พื้นที่ 1 ไร่
ขายบ้านพร้อมที่ดินขนาด 400 ตารางวา ซอยสันติสุข 4 ติดถนนใหญ่ 4 เลน พร้อมมีผู้เช่ารายเดือน หรือจะทำกิจการของตัวเองก็ได้ จอดรถได้หลายคัน ตรว.ละ 67,500฿ จริงต่อรองไ...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
6 เดือน
ขายอาคารพาณิชย์ / สำนักงาน - ขายตึกอาคารพานิชย์ 3 ชั้น 1 คูหาซอยรัชดาภิเษก 25 เขตบางกอกใหญ่ แขวงวัดท่าพระ ขนาด 12 ตร.ว. หน้ากว้าง 3.5
ขายตึกอาคารพานิชย์ 3 ชั้น 1 คูหาซอยรัชดาภิเษก 25 เขตบางกอกใหญ่ แขวงวัดท่าพระ ขนาด 12 ตร.ว. หน้ากว้าง 3.5
วัดท่าพระ, บางกอกใหญ่, กรุงเทพ
ขาย: 3,500,000 บาท
พื้นที่ 12 ตร.วา 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 3 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 150 ตร.ม.
ขายตึกอาคารพานิชย์ 3 ชั้น 1 คูหา ที่ตั้ง ซอยรัชดาภิเษก 25 เขตบางกอกใหญ่ แขวงวัดท่าพระ ขนาด 12 ตร.ว. หน้ากว้าง 3.5 เมตร ลึก 11.20 เมตร หน้าบ้านหันทิศตะวันออก ชั้...
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ขายคอนโด - ขายด่วน คอนโด 333 Riverside วิวแม่น้ำ ติด MRT บางโพ เดินทางสะดวกทั้งรถไฟฟ้าและเรือเจ้าพระยา ตึก A ชั้น 40
ขายด่วน คอนโด 333 Riverside วิวแม่น้ำ ติด MRT บางโพ เดินทางสะดวกทั้งรถไฟฟ้าและเรือเจ้าพระยา ตึก A ชั้น 40
บางซื่อ, บางซื่อ, กรุงเทพ
ขาย: 7,158,500 บาทตรม.ละ 155,620 บาท
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 40 พื้นที่ใช้สอย 46 ตร.ม.
ขายด่วน คอนโด 333 Riverse วิวแม่น้ำ ติด MRT บางโพ เดินทางสะดวกทั้งรถไฟฟ้าและเรือเจ้าพระยา ตึก A ชั้น 40 ขายพร้อมชั้นวาง TV, TV, โซฟา, เตียง และชั้นข้างเตียง ห้อ...
  • เฟอร์นิเจอร์ครบ
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ขายที่ดิน - ขายดินสุขุมวิท61พื้นที่155ตร.ว. ห่างจากปากซอยเข้ามา350เมตร ราคา 790,000บาท
ขายดินสุขุมวิท61พื้นที่155ตร.ว. ห่างจากปากซอยเข้ามา350เมตร ราคา 790,000บาท
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
ขาย: 122,450,000 บาทตรว.ละ 790,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน 55 ตร.วา
PK279 ขายดินสุขุมวิท61 -พื้นที่155ตร.ว. -ห่างจากปากซอยเข้ามา350เมตร -ราคา 790,000บาท/ตารางวา รวมราคาขาย 122,450,000 บาท ค่าโอนคนละครึ่ง คุณโอปอล์ , ,...
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
6 เดือน
ขายบ้าน - ขายบ้ายเดี่ยว 2 ชั้น ซอย โชคชัยสี่ 56 แยก 5 101 ตาราวา ซอย โชคชัยสี่ 56แยก 5
ขายบ้ายเดี่ยว 2 ชั้น ซอย โชคชัยสี่ 56 แยก 5 101 ตาราวา ซอย โชคชัยสี่ 56แยก 5
ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ
ขาย: 13,900,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน 1 ตร.วา 5 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ 1 ชั้น
บ้าน ห้องน้ำ 2 ห้องครัว 1ห้องโถงใหญ่ แอร์11 เครื่อง. แท๊งน้ำ ปั้มน้ำ. จอดรถ ได้ 4คัน บิวอิน ฝ้าหลุมติดบัว มีมุม น้ำตก มุมสวน อากาศดี มีเสียงนก พร้อมเข้าอยู่ได้เ...
  • บ้านเดี่ยว
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ขายที่ดิน - ที่ดินเปล่า 107 ตรว. ห่ายจากถนนใหญ่เพียง 500 เมตร ใกล้ห้างสรรพสินค้าแมคโคร
ที่ดินเปล่า 107 ตรว. ห่ายจากถนนใหญ่เพียง 500 เมตร ใกล้ห้างสรรพสินค้าแมคโคร
ทวีวัฒนา, ทวีวัฒนา, กรุงเทพ
ขาย: 1,500,000 บาทตรว.ละ 14,019 บาท
พื้นที่ 1 งาน 7 ตร.วา
ที่ดินเปล่าไกล้ถนน เส้นหลัง ม.มหิดล ศาลายา เนื้อที่ 107 ตารางวา ที่ดินเปล่า 107 ตรว. ห่ายจากถนนใหญ่เพียง 500 เมตร ใกล้ห้างสรรพสินค้าแมคโคร คุณโอปอล์ ,,
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
8 เดือน
ขายที่ดิน - ขายบ้านเดี่ยวในหมู่บ้านนภาลัยระบบรักษาความปลอดภัยครบครันถ.สุขุมวิท ใกล้รถไฟฟ้าบางนา800เมตรถึงสี่แยกบางนา (สุขุมว
ขายบ้านเดี่ยวในหมู่บ้านนภาลัยระบบรักษาความปลอดภัยครบครันถ.สุขุมวิท ใกล้รถไฟฟ้าบางนา800เมตรถึงสี่แยกบางนา (สุขุมว
บางนา, บางนา, กรุงเทพ
ขาย: 17,500,000 บาทตรว.ละ 143,443 บาท
พื้นที่ 1 งาน 22 ตร.วา
ที่ดินราคา ตรว ละ 7x,xxx ขาย 17,500,000 บาทไทย - รายละเอียด ชั้นบน 5 ห้องนอน ห้องนอนใหญ่ 2 ห้อง 3ห้องน้ำ ชั้นล่าง 1 ห้องอาหาร 2 ห้องรับแขก 2 ห้องน้ำ 1 ห้องซักรี...