กรองการค้นหา
ประเภท

ประกาศขายอสังหาฯ (บ้าน,ที่ดิน,คอนโด,ฯ) ใน กรุงเทพ

  • ประกาศขายอสังหาฯ (บ้าน,ที่ดิน,คอนโด,ฯ)
พบ 26,870 ประกาศประกาศขายอสังหาฯ (บ้าน,ที่ดิน,คอนโด,ฯ) กำลังแสดงหน้า 819 จาก 896 หน้า
ลงโฆษณาตำแหน่งนี้ โปร! 1 แถม 1
ขายบ้าน - บ้านสร้างเอง พร้อมที่ดินมีพื้นที่เหลือเยอะเหมาะทำโรงงาน ทำเลดี
บ้านสร้างเอง พร้อมที่ดินมีพื้นที่เหลือเยอะเหมาะทำโรงงาน ทำเลดี
ทุ่งครุ, ทุ่งครุ, กรุงเทพ
ขาย: 28,000,000 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 11 ตร.วา 7 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ 2 ชั้น
บ้านสร้างเอง พร้อมที่ดินมีพื้นที่เหลือเยอะเหมาะทำโรงงาน ทำเลดี ที่ตั้ง แขวงทุ่งครุ เขตทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร รหัสทรัพย์ Ref no. PH-01611 เสนอขายในราคา 28,000,000...
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายบ้าน - บ้านเดี่ยว เดอะแพลนท์ บางแค พร้อมอยู่ รถไฟฟ้าสายสีน้ำเงิน
บ้านเดี่ยว เดอะแพลนท์ บางแค พร้อมอยู่ รถไฟฟ้าสายสีน้ำเงิน
บางแค, บางแค, กรุงเทพ
ขาย: 6,600,000 บาท
พื้นที่ 53 ตร.วา 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 2 ชั้น
บ้านเดี่ยว เดอะแพลนท์ บางแค พร้อมอยู่ รถไฟฟ้าสายสีน้ำเงิน โครงการ เดอะแพลนท์ บางแค ที่ตั้ง ถนนกาญจนาภิเษก แขวงบางแค เขตบางแค กรุงเทพมหานคร รหัสทรัพย์ Ref no. PH...
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายบ้าน - บ้านเดี่ยว หลังมุม 3.5 ชั้น ซอยเพชรเกษม 96 บางแค ใกล้รถไฟฟ้า
บ้านเดี่ยว หลังมุม 3.5 ชั้น ซอยเพชรเกษม 96 บางแค ใกล้รถไฟฟ้า
บางแค, บางแค, กรุงเทพ
ขาย: 15,000,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน 5 ตร.วา 7 ห้องนอน 7 ห้องน้ำ 3 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 1120 ตร.ม.
บ้านเดี่ยว หลังมุม 3.5 ชั้น ซอยเพชรเกษม 96 บางแค ใกล้รถไฟฟ้า รหัสทรัพย์ NM-06299 จุดเด่นทรัพย์ -เหมาะสำหรับที่อยู่อาศัย และ ทำโรงงาน -บรรยากาศเงียบสงบ รายละเอีย...
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายอาคารพาณิชย์ / สำนักงาน - ขายอาคารพาณิชย์สุขุมวิท เดินทาง-เข้าออกสะดวกได้หลายทาง
ขายอาคารพาณิชย์สุขุมวิท เดินทาง-เข้าออกสะดวกได้หลายทาง
ถนนสุขุมวิท, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ
ขาย: 75,000,000 บาท
พื้นที่ 49 ตร.วา
อาคารพาณิชย์ สุขุมวิท 22 เนื้อที่ 49 ตร.ว. จำนวน 3 คูหา หน้ากว้าง 12x 16 ม. ถนนกว้าง 8 ม. พื้นที่ใช้สอย 700 ตรม.ขายพร้อมผู้เช่า ค่าเช่า 1 แสนบาท/เดือน แหล่งความ
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินแปลงสวยติดถนนหทัยราษฎร์ เนื้อที่ประมาณ 27 ไร่ ถมแล้วเกือบเต็มพื้นที่ ผังเมืองสีเหลือง ย.3
ขายที่ดินแปลงสวยติดถนนหทัยราษฎร์ เนื้อที่ประมาณ 27 ไร่ ถมแล้วเกือบเต็มพื้นที่ ผังเมืองสีเหลือง ย.3
ถนนหทัยราษฎร์, บางชัน, คลองสามวา, กรุงเทพ
ขาย: 432,000,000 บาทไร่ละ 16,000,000 บาท
พื้นที่ 27 ไร่
ที่ดินแปลงสวยจัดติดถนนหทัยราษฎร์ เนื้อที่ประมาณ 27 ไร่ หน้ากว้าง 65 เมตร ลึก 780 เมตร โดยประมาณ ที่ดินถมแน่นแล้วเกือบเต็มพื้นที่ประมาณกว่า 20 ไร่ - ผังเมือง สีเ
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ขายบ้าน - บ้านเดี่ยว เดอะริคโค้ เรสซิเดนซ์ไพร์ม ถนนกว้าง บรรยากาศร่มรื่น
บ้านเดี่ยว เดอะริคโค้ เรสซิเดนซ์ไพร์ม ถนนกว้าง บรรยากาศร่มรื่น
สามวาตะวันตก, คลองสามวา, กรุงเทพ
ขาย: 6,190,000 บาท
พื้นที่ 54 ตร.วา 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 137 ตร.ม.
บ้านเดี่ยว เดอะริคโค้ เรสซิเดนซ์ไพร์ม ถนนกว้าง บรรยากาศร่มรื่น โครงการ เดอะริคโค้ เรสซิเดนซ์ไพร์ม ที่ตั้ง แขวงสามวาตะวันตก เขตคลองสามวา กรุงเทพมหานคร รหัสทรัพย์...
  • บ้านเดี่ยว
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายบ้าน - บ้านเดี่ยว 3 ชั้น สไตล์ modern ใกล้อารีย์ พหลโยธิน บ้านสวยนอกโครงการ ไม่มีคนพักอาศัย เจ้าของบ้านดูแลอย่างดี
บ้านเดี่ยว 3 ชั้น สไตล์ modern ใกล้อารีย์ พหลโยธิน บ้านสวยนอกโครงการ ไม่มีคนพักอาศัย เจ้าของบ้านดูแลอย่างดี
ถนนพหลโยธิน, สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพ
ขาย: 42,000,000 บาท
พื้นที่ 67 ตร.วา 4 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ 3 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 450 ตร.ม.
บ้านเดี่ยว 3 ชั้น สไตล์ modern ใกล้อารีย์ พหลโยธิน บ้านสวยนอกโครงการ ไม่มีคนพักอาศัย เจ้าของบ้านดูแลอย่างดี บ้านไม่ติดจำนองพร้อมโอนค่ะ 4 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ ที่จอ...
  • บ้านเดี่ยว
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
10 เดือน
ขายบ้าน - ขายบ้าน #บางกอกบูเลอวาร์ด รามอินทรา-เสรีไทย - ขนาด 63 ตรว พท.ใช้สอย 254 ตรม.
ขายบ้าน #บางกอกบูเลอวาร์ด รามอินทรา-เสรีไทย - ขนาด 63 ตรว พท.ใช้สอย 254 ตรม.
คันนายาว, คันนายาว, กรุงเทพ
ขาย: 18,500,000 บาท
พื้นที่ 63 ตร.วา 5 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 254 ตร.ม.
บ้าน บางกอกบูเลอวาร์ด รามอินทรา-เสรีไทย คุณตุ้ม ที่ตั้ง หมู่บ้านบางกอกบูเลอวาร์ด รามอินทรา-เสรีไทย ถนนเสรีไทย แขวงคันนายาว เขตคันนายาว กรุงเทพฯ รายละเอียดบ้าน -...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายบ้าน - บ้านเดี่ยว 2 ชั้น 198 ตารางวา ศุชญา 2 นิมิตใหม่ มีนบุรี รีโนเวทใหม่ทั้งหลัง
บ้านเดี่ยว 2 ชั้น 198 ตารางวา ศุชญา 2 นิมิตใหม่ มีนบุรี รีโนเวทใหม่ทั้งหลัง
มีนบุรี, มีนบุรี, กรุงเทพ
ขาย: 12,800,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน 98 ตร.วา 5 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ 2 ชั้น
บ้านเดี่ยว 2 ชั้น 198 ตารางวา ศุชญา 2 นิมิตใหม่ มีนบุรี รีโนเวทใหม่ทั้งหลัง โครงการ ศุชญา 2 ที่ตั้ง ถนนนิมิตรใหม่ แขวงมีนบุรี เขตมีนบุรี กรุงเทพมหานคร รหัสทรัพย...
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง ซอย เอกมัย 22 ใกล้โรงเรียนนานาชาติ !
ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง ซอย เอกมัย 22 ใกล้โรงเรียนนานาชาติ !
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
ขาย: 80,040,000 บาทตรว.ละ 290,000 บาท
พื้นที่ 2 งาน 76 ตร.วา
ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง ซอย เอกมัย 22 ใกล้โรงเรียนนานาชาติ เนื้อที่ 276 ตรว. ราคา 290,000 บาท/ตร.ว. เข้าออกได้ทั้งเอกมัยและสุขุมวิท 71 ไม่มีตึกสูงอยู่ใกล้ สภาพ
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ด่วน! ขายที่ดินเปล่าเลียบด่วนเอกมัย-รามอินทรา เหมาะทำโครงการทาวน์โฮม
ด่วน! ขายที่ดินเปล่าเลียบด่วนเอกมัย-รามอินทรา เหมาะทำโครงการทาวน์โฮม
นวลจันทร์, บึงกุ่ม, กรุงเทพ
ขาย: 102,000,000 บาทไร่ละ 68,000,000 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 2 งาน
ที่ดินเปล่าเลียบด่วนเอกมัย-รามอินทรา เหมาะทำโครงการทาวน์โฮม เนื้อที่ 1.5 ไร่ ราคา 170,000 บาท/ตรว. ที่ดินเปล่ายังไม่ถม เชฟสี่เหลี่ยมผืนผ้า อยู่ในซอยเข้าออกได้หล
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขาย-ให้เช่าคอนโด - ขาย/ให้เช่า คอนโด EDGE SUKHUMVIT 23 ขนาด 64.25 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ใกล้ Interchange BTS MRT ห้าง ชั้นสูง วิวสวย เฟอร์ครบ
ขาย/ให้เช่า คอนโด EDGE SUKHUMVIT 23 ขนาด 64.25 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ใกล้ Interchange BTS MRT ห้าง ชั้นสูง วิวสวย เฟอร์ครบ
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
ขาย: 15,500,000 บาท
ให้เช่า: 49,000 บาท/เดือน
2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ชั้น 34 พื้นที่ใช้สอย 64 ตร.ม.
คอนโด เอจด์ สุขุมวิท 23 ขนาด 64.25 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ใกล้ Interchange BTS อโศก MRT สุขุมวิท ห้างสรรพสินค้าหลายห้าง ทำเลใจกลางเมืองแต่เงียบสงบ ทิศใต้รับล...
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
5 เดือน
ขายที่ดิน - ด่วน! ขายบ้านพร้อมที่ดินโซนทองหล่อ 9 บรรยากาศดี สงบ ไม่พลุกพล่าน เหมาะแก่การอยู่อาศัย
ด่วน! ขายบ้านพร้อมที่ดินโซนทองหล่อ 9 บรรยากาศดี สงบ ไม่พลุกพล่าน เหมาะแก่การอยู่อาศัย
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
ขาย: 99,000,000 บาทตรว.ละ 1,100,000 บาท
พื้นที่ 90 ตร.วา
ขายบ้านพร้อมที่ดินโซนทองหล่อ 9 บรรยากาศดี สงบ ไม่พลุกพล่าน เหมาะแก่การอยู่อาศัย เนื้อที่ 90 ตรว. ราคา 99,000,000 บาท สำหรับครอบครัวที่อยากอยู่อาศัยในทองหล่อแต่อ