กรองการค้นหา
ประเภท

ประกาศขายอสังหาฯ (บ้าน,ที่ดิน,คอนโด,ฯ) ใน กรุงเทพ

  • ประกาศขายอสังหาฯ (บ้าน,ที่ดิน,คอนโด,ฯ)
พบ 26,869 ประกาศประกาศขายอสังหาฯ (บ้าน,ที่ดิน,คอนโด,ฯ) กำลังแสดงหน้า 828 จาก 896 หน้า
ลงโฆษณาตำแหน่งนี้ โปร! 1 แถม 1
ขายที่ดิน - ที่ดินย่านลาซาล 26 ขนาด 50 ตารางวา เหมาะสำหรับสร้างที่อยู่อาศัยเดินทางสะดวกสบายใกล้สถานีรถไฟฟ้าและห้างสรรพสินค้า
ที่ดินย่านลาซาล 26 ขนาด 50 ตารางวา เหมาะสำหรับสร้างที่อยู่อาศัยเดินทางสะดวกสบายใกล้สถานีรถไฟฟ้าและห้างสรรพสินค้า
บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ
ขาย: 4,650,000 บาทตรว.ละ 93,000 บาท
พื้นที่ 50 ตร.วา
ที่ดินย่านลาซาล 26 ขนาด 50 ตารางวา เหมาะสำหรับสร้างที่อยู่อาศัยเดินทางสะดวกสบายใกล้สถานีรถไฟฟ้าและห้างสรรพสินค้า ที่ตั้ง แขวงพระโขนงใต้ เขตพระโขนง กรุงเทพมหานคร...
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน ซ.สิวินทวงศ์ 47 กระทุ่มรย หนองจอก กทม
ขายที่ดิน ซ.สิวินทวงศ์ 47 กระทุ่มรย หนองจอก กทม
กระทุ่มราย, หนองจอก, กรุงเทพ
ขาย: 2,095,000 บาทตรว.ละ 65,469 บาท
พื้นที่ 32 ตร.วา
ที่ดิน ซ.สิวินทวงศ์ 47 กระทุ่มรย หนองจอก กทม มี 2 แปลง แปลงที่ 1 พื้นที่ 1-0-19 ไร่ 2,095,000 แปลงที่ 2 พื้นที่ 1-0-28 ไร่ 2,145,000 เป็นที่ดินในโครงการ ISLAND ...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
9 เดือน
ขายบ้าน - ขายบ้านเดี่ยวหมู่บ้านสวนเจริญใจเอกมัย 12ใกล้ BTS เอกมัย
ขายบ้านเดี่ยวหมู่บ้านสวนเจริญใจเอกมัย 12ใกล้ BTS เอกมัย
ถนนสุขุมวิท 63, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
ขาย: 22,500,000 บาท
พื้นที่ 34 ตร.วา 2 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ
บ้านเดี่ยวหมู่บ้านสวนเจริญใจ ถนนสุขุมวิท 63 เอกมัย 12 เนื้อที่ 34 ตาราวงา พื้นที่ใช้สอย 253 ตรม .ติดถนนกว้าง 11.50 เมตร ลึก 11 เมตร ถนนกว้าง 6 เมตร รายละเอียด ม
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายทาวน์เฮาส์ - ทาวน์เฮ้าส์ พร้อมอยู่ สวนหลวงวิลล์ 5 ประเวศ พร้อมอยู่
ทาวน์เฮ้าส์ พร้อมอยู่ สวนหลวงวิลล์ 5 ประเวศ พร้อมอยู่
ดอกไม้, ประเวศ, กรุงเทพ
ขาย: 2,390,000 บาท
พื้นที่ 16 ตร.วา 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 86 ตร.ม.
ทาวน์เฮ้าส์ พร้อมอยู่ สวนหลวงวิลล์ 5 ประเวศ พร้อมอยู่ โครงการ สวนหลวงวิลล์ 5 ที่ตั้ง ถนนเฉลิมพระเกียรติ แขวงดอกไม้ เขตประเวศ กรุงเทพมหานคร รหัสทรัพย์ Ref no. PT...
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายอพาร์ทเม้นท์ / โรงแรม - อพาร์ทเม้นท์ ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร ใกล้ BTS,MRT ลาดพร้าว
อพาร์ทเม้นท์ ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร ใกล้ BTS,MRT ลาดพร้าว
ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ
ขาย: 29,000,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน 3 ตร.วา 36 ห้องนอน 36 ห้องน้ำ 5 ชั้น
อพาร์ทเม้นท์ ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร ใกล้ BTS,MRT ลาดพร้าว ที่ตั้ง ถนนลาดพร้าว แขวงลาดพร้าว เขตลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร รหัสทรัพย์ Ref no. PB-00239 เสนอขายในราคา 2...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายทาวน์เฮาส์ - หมู่บ้านรามอินทรา 71 โครงการ 1 ซอยคู้บอน 27 แยก 35 ขายด่วน ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น เนื้อที่ 28.70 ตร.ว แปลงริม ต่อเติมแล้ว ราคาต่อรองได้
หมู่บ้านรามอินทรา 71 โครงการ 1 ซอยคู้บอน 27 แยก 35 ขายด่วน ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น เนื้อที่ 28.70 ตร.ว แปลงริม ต่อเติมแล้ว ราคาต่อรองได้
ถนนรามอินทรา ถนนคู้บอน, ท่าแร้ง, บางเขน, กรุงเทพ
ขาย: 2,790,000 บาท
พื้นที่ 28 ตร.วา 5 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 120 ตร.ม.
ขายด่วน ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น เนื้อที่ 28.70 ตร.ว แปลงริม ต่อเติมแล้ว ราคาต่อรองได้ พิกัด 13.86929584,100.66754530 ที่ตั้ง ถนนรามอินทรา ถนนคู้บอน ซอยคู้บอน 27 แยก ...
  • ราคาถูก-ต่ำกว่าประเมิน
  • ติดถนน
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายคอนโด - ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า โครงการ บลอสซั่ม คอนโด@แฟชั่น อัลติจูด ห้องสวย ทำเลดีตรงข้าม Fashion Island 2ห้องนอน 42ตร.ม.
ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า โครงการ บลอสซั่ม คอนโด@แฟชั่น อัลติจูด ห้องสวย ทำเลดีตรงข้าม Fashion Island 2ห้องนอน 42ตร.ม.
ซอย64 ถนนรามอินทรา, คันนายาว, คันนายาว, กรุงเทพ
ขาย: 4,500,000 บาทตรม.ละ 107,143 บาท
2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 8 พื้นที่ใช้สอย 42 ตร.ม.
คอนโดทำเลดีมากใกล้รถไฟฟ้าสีชมพู ตรงข้ามห้างแฟชั่นไอส์แลนด์,เดอะพรอมานาด ติดวงแหวนตะวันออก เดินทางสะดวกเชื่อมต่อได้หลายเส้นทาง ความอุดมสมบูรณ์อยู่โดยรอบ โครงการ ...
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินวิภาวดี-รังสิต ใกล้ BTS พหลโยธิน 24 ทำเลดี เหมาะลงทุน
ขายที่ดินวิภาวดี-รังสิต ใกล้ BTS พหลโยธิน 24 ทำเลดี เหมาะลงทุน
ถนนวิภาวดี-รังสิต, จตุจักร, จตุจักร, กรุงเทพ
ขาย: 179,700,000 บาทไร่ละ 120,000,000 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 1 งาน 99 ตร.วา
ที่ดิน ถนนวิภาวดี-รังสิต เนื้อที่ 1-1-99 ไร่ หน้ากว้าง 58 เมตร ถนนกว้าง 6 เมตร พื้นที่สีส้ม เหมาะสำหรับสร้างคอนโด, โรงแรม จุดเด่น/สถานที่ใกล้เคียง ใกล้อาคาร ......
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายคอนโด - ขาย คอนโด ไลฟ์ รัชดาภิเษก (Life Ratchadapisek) ชั้น 8 (ห้อง garden view) ตึก B 39 ตารางเมตร 1 ห้องนอน ใกล้ MRT ห้วยขวาง
ขาย คอนโด ไลฟ์ รัชดาภิเษก (Life Ratchadapisek) ชั้น 8 (ห้อง garden view) ตึก B 39 ตารางเมตร 1 ห้องนอน ใกล้ MRT ห้วยขวาง
ถนนรัชดาภิเษก, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ
ขาย: 3,800,000 บาทตรม.ละ 97,436 บาท
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 8 พื้นที่ใช้สอย 39 ตร.ม.
คอนโด ไลฟ์ รัชดาภิเษก Life Ratchadapisek ชั้น 8 ห้อง garden view ตึก B ขนาด 39 ตารางเมตร 1 ห้องนอน ใกล้ MRT ห้วยขวาง ติดถนนรัชดาภิเษก ช่วงซอย 16-14 แขวงห้วยขวาง...
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ขายทาวน์เฮาส์ - ทาวน์เฮ้าส์ 240ตร.ม. โชคชัยปัญจทรัพย์ ใกล้รถไฟฟ้า สถานีเคหะรามคำแหง รามคำแหง 184 มีนบุรี ร่มเกล้า สะพานสูง
ทาวน์เฮ้าส์ 240ตร.ม. โชคชัยปัญจทรัพย์ ใกล้รถไฟฟ้า สถานีเคหะรามคำแหง รามคำแหง 184 มีนบุรี ร่มเกล้า สะพานสูง
มีนบุรี, มีนบุรี, กรุงเทพ
ขาย: 3,300,000 บาท
พื้นที่ 41 ตร.วา 5 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 240 ตร.ม.
ทาวน์เฮ้าส์ 240ตร.ม. โชคชัยปัญจทรัพย์ ใกล้รถไฟฟ้า สถานีเคหะรามคำแหง รามคำแหง 184 มีนบุรี ร่มเกล้า สะพานสูง โครงการ โชคชัยปัญจทรัพย์ มีนบุรี ที่ตั้ง ถนนรามคำแหง ...
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายบ้าน - บ้านเดี่ยว บ้านสุขนิเวศน์ 7 ประชาอุทิศ 75 - สุขสวัสดิ์ 66 พร้อมอยู่
บ้านเดี่ยว บ้านสุขนิเวศน์ 7 ประชาอุทิศ 75 - สุขสวัสดิ์ 66 พร้อมอยู่
ทุ่งครุ, ทุ่งครุ, กรุงเทพ
ขาย: 5,800,000 บาท
พื้นที่ 67 ตร.วา 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 2 ชั้น
บ้านเดี่ยว บ้านสุขนิเวศน์ 7 ประชาอุทิศ 75 - สุขสวัสดิ์ 66 พร้อมอยู่ โครงการ บ้านสุขนิเวศน์ 7 ประชาอุทิศ 75 - สุขสวัสดิ์ 66 ที่ตั้ง ถนนประชาอุทิศ แขวงทุ่งครุ เขต...
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขาย-ให้เช่าทาวน์เฮาส์ - ทาวน์เฮ้าส์ หลังมุม พฤกษา หนองจอก - สุวินทวงศ์ หนองจอก กรุงเทพมหานคร
ทาวน์เฮ้าส์ หลังมุม พฤกษา หนองจอก - สุวินทวงศ์ หนองจอก กรุงเทพมหานคร
กระทุ่มราย, หนองจอก, กรุงเทพ
ขาย: 2,300,000 บาท
ให้เช่า: 7,000 บาท/เดือน
พื้นที่ 24 ตร.วา 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 96 ตร.ม.
ทาวน์เฮ้าส์ หลังมุม พฤกษา หนองจอก - สุวินทวงศ์ หนองจอก กรุงเทพมหานคร โครงการ พฤกษา หนองจอก - สุวินทวงศ์ ที่ตั้ง แขวงกระทุ่มราย เขตหนองจอก กรุงเทพมหานคร รหัสทรัพ...
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายบ้าน - บ้านแฝด ไลฟ์ บางกอก บูเลอวาร์ด รามอินทรา หลังมุม เนื้อที่เยอะ
บ้านแฝด ไลฟ์ บางกอก บูเลอวาร์ด รามอินทรา หลังมุม เนื้อที่เยอะ
คันนายาว, คันนายาว, กรุงเทพ
ขาย: 6,200,000 บาท
พื้นที่ 39 ตร.วา 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 146 ตร.ม.
บ้านแฝด ไลฟ์ บางกอก บูเลอวาร์ด รามอินทรา หลังมุม เนื้อที่เยอะ โครงการ ไลฟ์ บางกอก บูเลอวาร์ด รามอินทรา ที่ตั้ง ถนนรามอินทรา แขวงคันนายาว เขตคันนายาว กรุงเทพมหาน...
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายคอนโด - คอนโด สยามไวน์ พหลโยธิน 52 สายไหม พร้อมอยู่ ใกล้ BTS สายสีเขียว
คอนโด สยามไวน์ พหลโยธิน 52 สายไหม พร้อมอยู่ ใกล้ BTS สายสีเขียว
คลองถนน, สายไหม, กรุงเทพ
ขาย: 850,000 บาทตรม.ละ 31,481 บาท
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 5 พื้นที่ใช้สอย 27 ตร.ม.
คอนโด สยามไวน์ พหลโยธิน 52 สายไหม พร้อมอยู่ โครงการ สยามไวน์ ที่ตั้ง แขวงคลองถนน เขตสายไหม กรุงเทพมหานคร รหัสทรัพย์ Ref no. PA-00464 เสนอขายในราคา 850,000 บาท พ...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินย่านเพชรบุรีตัดใหม่ แปลงสวย ราคาดีมาก ใกล้แหล่งชุมชน!
ขายที่ดินย่านเพชรบุรีตัดใหม่ แปลงสวย ราคาดีมาก ใกล้แหล่งชุมชน!
บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพ
ขาย: 240,000,000 บาทตรว.ละ 600,000 บาท
พื้นที่ 1 ไร่
ที่ดินย่านเพชรบุรีตัดใหม่ แปลงสวย ราคาดีมาก ใกล้แหล่งชุมชน เนื้อที่ 1 ไร่ ราคา 600,000 บาท/ตรว. เหมาะทำออฟฟิศ สถานที่อำนวยความสะดวกใกล้เคียง -ใกล้ โรงพยาบาลกรุง
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายบ้าน - บ้านเดี่ยว วิเศษสุข แสมดำ บางขุนเทียน กรุงเทพมหานคร พร้อมอยู่
บ้านเดี่ยว วิเศษสุข แสมดำ บางขุนเทียน กรุงเทพมหานคร พร้อมอยู่
แสมดำ, บางขุนเทียน, กรุงเทพ
ขาย: 3,490,000 บาท
พื้นที่ 50 ตร.วา 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น
บ้านเดี่ยว วิเศษสุข แสมดำ บางขุนเทียน กรุงเทพมหานคร พร้อมอยู่ โครงการ วิเศษสุข ที่ตั้ง แขวงแสมดำ เขตบางขุนเทียน กรุงเทพมหานคร รหัสทรัพย์ Ref no. PH-02760 เสนอขา...
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ด่วน! ขายที่ดินโซนถนนสุขุมวิท 101 (ปุณณวิถี) ทำเลดี ใกล้รถไฟฟ้า
ด่วน! ขายที่ดินโซนถนนสุขุมวิท 101 (ปุณณวิถี) ทำเลดี ใกล้รถไฟฟ้า
บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ
ขาย: 65,800,000 บาทตรว.ละ 188,000 บาท
พื้นที่ 3 งาน 50 ตร.วา
ที่ดินโซนถนนสุขุมวิท 101 ปุณณวิถี ทำเลดี ใกล้รถไฟฟ้า เนื้อที่ 350 ตรว. ราคา 188,000 บาท/ตร.ว. เหมาะทำบ้าน สถานที่อำนวยความสะดวกใกล้เคียง -ห่างจาก BTS สถานีปุณณว
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินโซนเย็นอากาศ ซอย 2 ใกล้แหล่งชุมชน ใกล้โรงเรียนนานาชาติ!
ขายที่ดินโซนเย็นอากาศ ซอย 2 ใกล้แหล่งชุมชน ใกล้โรงเรียนนานาชาติ!
ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ
ขาย: 45,600,000 บาทตรว.ละ 380,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน 20 ตร.วา
ที่ดินโซนเย็นอากาศ ซอย 2 ใกล้แหล่งชุมชน เนื้อที่ 120 ตรว. ราคา 380,000 บาท/ตรว. เหมาะทำบ้าน สถานที่อำนวยความสะดวกใกล้เคียง -ใกล้ สนามแบดมินตันเย็นอากาศ -ใกล้ สถ
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขาย-ให้เช่าคอนโด - คอนโด เดอะ ซี้ด มูซี่ สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ ตกแต่งพร้อมอยู่
คอนโด เดอะ ซี้ด มูซี่ สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ ตกแต่งพร้อมอยู่
คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพ
ขาย: 5,300,000 บาท
ให้เช่า: 25,000 บาท/เดือน
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 4 พื้นที่ใช้สอย 44 ตร.ม.
คอนโด เดอะ ซี้ด มูซี่ สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ ตกแต่งพร้อมอยู่ โครงการ คอนโด เดอะ ซี้ด มูซี่ สุขุมวิท 26 THE SEED MUSEE SUKHUMVIT 26 ที่ตั้ง ถนนสุขุมวิท 2...
  • เฟอร์นิเจอร์ครบ
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายอาคารพาณิชย์ / สำนักงาน - อาคารพาณิชย์ ซอยสมเด็จพระเจ้าตากสิน 28 พร้อมอยู่ ค้าขายได้เดินทางสะดวกสบายใกล้ห้างสรรพสินค้า
อาคารพาณิชย์ ซอยสมเด็จพระเจ้าตากสิน 28 พร้อมอยู่ ค้าขายได้เดินทางสะดวกสบายใกล้ห้างสรรพสินค้า
บุคคโล, ธนบุรี, กรุงเทพ
ขาย: 6,750,000 บาท
พื้นที่ 16 ตร.วา 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 4.5 ชั้น
อาคารพาณิชย์ ซอยสมเด็จพระเจ้าตากสิน 28 พร้อมอยู่ ค้าขายได้เดินทางสะดวกสบายใกล้ห้างสรรพสินค้า ที่ตั้ง แขวงบุคคโล เขตธนบุรี กรุงเทพมหานคร รหัสทรัพย์ Ref no. PB-00...
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายโรงงาน / โกดัง - โรงงาน มีใบ รง. 4 ย่านดินแดง ประชาสงเคราะห์2 พร้อมใช้งาน
โรงงาน มีใบ รง. 4 ย่านดินแดง ประชาสงเคราะห์2 พร้อมใช้งาน
ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพ
ขาย: 45,000,000 บาท
พื้นที่ 2 งาน 76 ตร.วา
โรงงาน มีใบ รง. 4 ย่านดินแดง ประชาสงเคราะห์ 2 ที่ตั้ง แขวงดินแดง เขตดินแดง กรุงเทพมหานคร รหัสทรัพย์ Ref no. PF-00146 เสนอขายในราคา 45,000,000 บาท เนื้อที่ 308 ต
ดูรายละเอียด - ติดต่อ