กรองการค้นหา
ประเภท

ประกาศขายอสังหาฯ (บ้าน,ที่ดิน,คอนโด,ฯ) ใน อ.บางบัวทอง นนทบุรี

  • ประกาศขายอสังหาฯ (บ้าน,ที่ดิน,คอนโด,ฯ)
พบ 1,728 ประกาศประกาศขายอสังหาฯ (บ้าน,ที่ดิน,คอนโด,ฯ) กำลังแสดงหน้า 12 จาก 58 หน้า
ลงโฆษณาตำแหน่งนี้ โปร! 1 แถม 1
ขายบ้าน - ขาย 4.39 ล้าน บ้านแฝด 2 ชั้น 40 ตร.ว หมู่บ้านอัญญา เวสต์เกต
ขาย 4.39 ล้าน บ้านแฝด 2 ชั้น 40 ตร.ว หมู่บ้านอัญญา เวสต์เกต
บางรักพัฒนา, บางบัวทอง, นนทบุรี
ขาย: 4,390,000 บาท
พื้นที่ 40 ตร.วา 2 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 150 ตร.ม.
บ้านแฝด 2 ชั้น 40 ตร.ว หมู่บ้านอัญญา เวสต์เกต บ้านแฝด 2 ชั้น เนื้อที่ 40 ตารางวา พื้นที่ใช้สอย 150 ตารางเมตร 2 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 1ห้องรับแขก 1 ห้องครัว 2 ที่จอด
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายทาวน์เฮาส์ - ขาย ทาวน์เฮ้าส์ พิมลราช 1 บางบัวทอง แต่งใหม่
ขาย ทาวน์เฮ้าส์ พิมลราช 1 บางบัวทอง แต่งใหม่
พิมลราช, บางบัวทอง, นนทบุรี
ขาย: 1,790,000 บาท
พื้นที่ 27 ตร.วา 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 100 ตร.ม.
ทาวน์เฮ้าส์ 1 ชั้น 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ที่จอดรถ 1 คัน เฟอร์นิเจอร์ โซฟา ปั๊มน้ำ แท็งก์น้ำ เตาแก๊ส เครื่องดูดควัน จุดเด่น ตกแต่งใหม่ ราคาย่อมเยาว์ ส่วนกลาง เจ้าห
  • ติดถนน
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 เดือน
ขายทาวน์เฮาส์ - ขายทาวน์เฮ้าส์ หมู่บ้านหงส์ประยูร3 บางบัวทอง (DD002359)
ขายทาวน์เฮ้าส์ หมู่บ้านหงส์ประยูร3 บางบัวทอง (DD002359)
ถนนบางกรวย-ไทรน้อย, บางรักพัฒนา, บางบัวทอง, นนทบุรี
ขาย: 2,190,000 บาท
พื้นที่ 21 ตร.วา 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น
ทาวน์เฮ้าส์ หมู่บ้านหงส์ประยูร3 บางบัวทอง DD002359 พื้นที่ 21 ตร.ว. ฟังก์ชั่น 3 นอน 2 น้ำ 1 ที่จอดรถ ทิศ เหนือ แถม แอร์ 2 เครื่อง, ปั๊มน้ำ, แท็งก์น้ำ, บิ้วท์อิน
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 เดือน
ขายบ้าน - บ้านเดี่ยว ดิโอเรียนตัลเฮ้าส์ บางบัวทอง ถ.บางกรวย-ไทรน้อย ใกล้ MRT สถานีคลองบางไผ่
บ้านเดี่ยว ดิโอเรียนตัลเฮ้าส์ บางบัวทอง ถ.บางกรวย-ไทรน้อย ใกล้ MRT สถานีคลองบางไผ่
บางบัวทอง, บางบัวทอง, นนทบุรี
ขาย: 2,900,000 บาท
พื้นที่ 57 ตร.วา 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 230 ตร.ม.
บ้านเดี่ยว ดิโอเรียนตัลเฮ้าส์ บางบัวทอง ถ.บางกรวย-ไทรน้อย ใกล้ MRT สถานีคลองบางไผ่ The Oriental House, Bang Bua Thong รหัสทรัพย์ FN-จุดเด่นทรัพย์ -ใกล้ MRT สถาน
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 เดือน
ขายทาวน์เฮาส์ - ขายทาวน์เฮ้าส์16ตรว. ม.ร่มโพธิ์ บางบัวทอง รีโนเวทใหม่ทั้งหลัง ฟรีโอน
ขายทาวน์เฮ้าส์16ตรว. ม.ร่มโพธิ์ บางบัวทอง รีโนเวทใหม่ทั้งหลัง ฟรีโอน
บางรักพัฒนา, บางบัวทอง, นนทบุรี
ขาย: 1,890,000 บาท
พื้นที่ 16 ตร.วา 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 100 ตร.ม.
ทาวน์เฮ้าส์16ตรว. ม.ร่มโพธิ์ บางบัวทอง รีโนเวทใหม่ทั้งหลัง ฟรีโอน . ทาวน์เฮ้าส์2ชั้น 16 ตารางวา พื้นที่ใช้สอย 100 ตารางเมตร 2ห้องนอน 2ห้องน้ำ 1ห้องครัว 1ห้องรับ
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 เดือน
ขายทาวน์เฮาส์ - บัวทอง 2 บางใหญ่-เซ็นทรัลเวสท์เกต ต่อเติมครบ สภาพดีพร้อมอยู่ แถมเฟอร์ฯ ใกล้รถไฟฟ้า
บัวทอง 2 บางใหญ่-เซ็นทรัลเวสท์เกต ต่อเติมครบ สภาพดีพร้อมอยู่ แถมเฟอร์ฯ ใกล้รถไฟฟ้า
บางรักพัฒนา, บางบัวทอง, นนทบุรี
ขาย: 1,500,000 บาท
พื้นที่ 18 ตร.วา 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 130 ตร.ม.
ทาวน์โฮม 2 ชั้น บัวทอง 2 บางใหญ่-เซ็นทรัลเวสท์เกต ต่อเติมครบ สภาพดีพร้อมอยู่ แถมเฟอร์ฯ ใกล้รถไฟฟ้า พื้นที่ 18 ตร.ว. ฟังก์ชัน 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ที่จอดรถ ต่อเ
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 เดือน
ขายทาวน์เฮาส์ - โมดิวิลล่า บางบัวทอง ทำเลดีใกล้รถไฟฟ้า เดินทางสะดวก
โมดิวิลล่า บางบัวทอง ทำเลดีใกล้รถไฟฟ้า เดินทางสะดวก
บางบัวทอง, บางบัวทอง, นนทบุรี
ขาย: 1,790,000 บาท
พื้นที่ 18.8 ตร.วา 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 130 ตร.ม.
ทาวน์โฮม 2 ชั้น เดอะโมดิช บางบัวทอง ทำเลดีใกล้รถไฟฟ้าและเซ็นทรัล เวสต์เกต พื้นที่ 18.8 ตร.ว. ฟังก์ชัน 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ที่จอดรถ ต่อเติมครัวปิด แถมแอร์ เครื
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 เดือน
ขายที่ดิน - ที่ดินติดถนนบางบัวทอง-สุพรรณบุรี ใกล้คลังสินค้าLotus
ที่ดินติดถนนบางบัวทอง-สุพรรณบุรี ใกล้คลังสินค้าLotus
ถนนบางบัวทอง-สุพรรณบุรี, ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี
ขาย: 252,150,000 บาทไร่ละ 30,000,000 บาท
พื้นที่ 8 ไร่ 1 งาน 62 ตร.วา
ที่ดินติดถนนบางบัวทอง-สุพรรณบุรี ใกล้คลังสินค้าLotus กำลังขยายถนนเป็น8เลน อยู่ในแหล่งความเจริญแวดล้อมด้วยที่อยู่อาศัย, บริษัท, หอพัก, อพาร์ทเม้นท์ เหมาะพัฒนาเป็...
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 เดือน
ขายทาวน์เฮาส์ - ขาย ทาวน์เฮ้าส์ พฤกษา 3 บางบัวทอง ตกแต่งใหม่ สวยมาก
ขาย ทาวน์เฮ้าส์ พฤกษา 3 บางบัวทอง ตกแต่งใหม่ สวยมาก
พิมลราช, บางบัวทอง, นนทบุรี
ขาย: 1,350,000 บาท
พื้นที่ 17.9 ตร.วา 3 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 100 ตร.ม.
ทาวน์เฮ้าส์ พฤกษา 3 บางบัวทอง ตกแต่งใหม่ สวยมาก โครงการ พฤกษา 3 ที่ตั้ง พิมลราช, บางบัวทอง, นนทบุรี รหัสทรัพย์ Ref no. PT-04296 เสนอขายในราคา 1,350,000 บาท เนื้
  • ติดถนน
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 เดือน
ขายทาวน์เฮาส์ - ขายถูก!! ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น หงส์ประยูร1 บางบัวทอง (ขนาด 17 ตร.ว.) เข้าออกได้หลายทาง ใกล้แยกบางพลู อ.บางบัวทอง จ.นนทบุรี
ขายถูก!! ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น หงส์ประยูร1 บางบัวทอง (ขนาด 17 ตร.ว.) เข้าออกได้หลายทาง ใกล้แยกบางพลู อ.บางบัวทอง จ.นนทบุรี
บางรักพัฒนา, บางบัวทอง, นนทบุรี
ขาย: 1,490,000 บาท
พื้นที่ 17 ตร.วา 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 80 ตร.ม.
ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น - เนื้อที่ 17 ตร.ว. - พื้นที่ใช้สอย 80 ตร.ม. - 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ - 1 ที่จอดรถ 1 ห้องครัว - เครื่องปรับอากาศ 1 เครื่อง - มุ้งลวด เหล็กดัด -
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 228 ตรว. พร้อมบ้านเดี่ยว 2 ชั้น ติดถนนหลัก ทางหลวงนนทบุรี 3086 บางคูรัด บางบัวทอง นนทบุรี
ขายที่ดิน 228 ตรว. พร้อมบ้านเดี่ยว 2 ชั้น ติดถนนหลัก ทางหลวงนนทบุรี 3086 บางคูรัด บางบัวทอง นนทบุรี
บางคูรัด, บางบัวทอง, นนทบุรี
ขาย: 3,200,000 บาทตรว.ละ 14,035 บาท
พื้นที่ 2 งาน 28 ตร.วา
คุณปอย office ที่ตั้ง ซอยบ้านบางไทร ตำบลบางคูรัด อำเภอบางบัวทอง นนทบุรี 11110 พื้นที่ 228 ตารางวา จำนวนห้อง 6 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ห้องรับแขก ห้องทำงาน ห้องครัว ที
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินซอยบริสุทธิ์พงศ์ ต.บางบัวทอง อ. บางบัวทอง จ.นนทบุรี ขาย 17,500/ตรว.
ขายที่ดินซอยบริสุทธิ์พงศ์ ต.บางบัวทอง อ. บางบัวทอง จ.นนทบุรี ขาย 17,500/ตรว.
ซอยบริสุทธิ์พงศ์ ถนนบางกรวยไทยน้อย , บางบัวทอง, บางบัวทอง, นนทบุรี
ขาย: 3,500,000 บาทตรว.ละ 17,500 บาท
พื้นที่ 2 งาน
ที่ดินซอยบริสุทธิ์พงศ์ ต.บางบัวทอง อ. บางบัวทอง จ.นนทบุรี ขาย 17,500/ตรว. 3.5 ล้านบาท 17,500/ตรว. พิกัด ซอยบริสุทธิ์พงศ์ ถนนบางกรวยไทยน้อย อบต.บางบัวทอง 9 ต.บาง
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 เดือน
ขายที่ดิน - ที่ดินบางบัวทอง 4 ไร่ 327.9 ตร.ว. นนทบุรี ใกล้วัดสร้างใหม่ คลองเจ็ก
ที่ดินบางบัวทอง 4 ไร่ 327.9 ตร.ว. นนทบุรี ใกล้วัดสร้างใหม่ คลองเจ็ก
บางบัวทอง, บางบัวทอง, นนทบุรี
ขาย: 15,000,000 บาทไร่ละ 3,112,195 บาท
พื้นที่ 4 ไร่ 3 งาน 27.9 ตร.วา
ที่ดินบางบัวทอง 4 ไร่ 327.9 ตร.ว. นนทบุรี ใกล้วัดสร้างใหม่ คลองเจ็ก Land in Bang Bua Thong 4 rai 327.9 sq.w. Nonthaburi รหัสทรัพย์ FN-จุดเด่นทรัพย์ -ด้านหน้าแปล
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 เดือน
ขายบ้าน - บ้านเดี่ยว หมู่บ้าน ชัยพฤกษ์ บางบัวทอง นนทบุรี (หน้าบ้านไม่ชนใคร)
บ้านเดี่ยว หมู่บ้าน ชัยพฤกษ์ บางบัวทอง นนทบุรี (หน้าบ้านไม่ชนใคร)
บางบัวทอง, บางบัวทอง, นนทบุรี
ขาย: 4,500,000 บาท
พื้นที่ 52 ตร.วา 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 220 ตร.ม.
บ้านเดี่ยว หมู่บ้าน ชัยพฤกษ์ บางบัวทอง นนทบุรี หน้าบ้านไม่ชนใคร ที่ตั้ง ซอย 8 ต.บางบัวทอง อ.บางบัวทอง จ.นนทบุรี 11110 รายละเอียดบ้าน - ขนาดที่ดิน 52.3 ตร.ว. พื้
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 เดือน
ขายที่ดิน - ที่ดินใกล้เซ็นทรัลเวสเกตุ พื้นที่ 77 ตารางวา บางบัวทอง นนทบุรี
ที่ดินใกล้เซ็นทรัลเวสเกตุ พื้นที่ 77 ตารางวา บางบัวทอง นนทบุรี
ซอยทองคำ 3, บางรักพัฒนา, บางบัวทอง, นนทบุรี
ขาย: 2,050,000 บาทตรว.ละ 26,623 บาท
พื้นที่ 77 ตร.วา
ที่ดินใกล้แหล่งชุมชน พื้นที่ 77 ตารางวา เหมาะการลงทุนซื้อเก็บ สร้างบ้านพักอาศัย, อื่นๆ ทำเลดีมาก ใกล้เซ็นทรัลเวสเกตุ เพียง 5 กม. ไปที่ดินเข้าทางถนนจันทร์ทองเอี่
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินพร้อมสร้างโกดังโรงงานราคาดีย่านนนทบุรี
ขายที่ดินพร้อมสร้างโกดังโรงงานราคาดีย่านนนทบุรี
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี
ขาย: 2,900,000 บาทตรว.ละ 29,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน
ที่ดินเปล่าแปลงสวย โครงการมังกรทองแฟคทอรี่ 1 เฟส 2 บางบัวทอง - นนทบุรี ราคาเริ่มต้น 2.9 ล้านบาท ข้อเสนอพิเศษ สำหรับผู้ที่จองภายในวันนี้ ฟรี แบบก่อสร้างใหม่ ฟรี
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 เดือน
ขายบ้าน - ขายบ้านเดี่ยว 2ชั้นขนาด 55 ตารางวาบ้านสวยพร้อมอยู่
ขายบ้านเดี่ยว 2ชั้นขนาด 55 ตารางวาบ้านสวยพร้อมอยู่
บางบัวทอง, บางบัวทอง, นนทบุรี
ขาย: 3,200,000 บาท
พื้นที่ 55 ตร.วา 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 2 ชั้น
บ้านเดี่ยว 2 ชั้น โครงการเดอะเกรซ ชลียา ถ.บางกรวย-ไทรน้อย ขนาด 55 ตารางวา บ้านสวย พร้อมอยู่ ทำเลดี บรรยากาศเงียบสงบ โทร.ขาย รหัสสินทรัพย์ 681034 ราคา THB 3,200,
  • ที่ดินเปล่า
  • บ้านเดี่ยว
  • ติดถนน
  • วิวสวย
  • เฟอร์นิเจอร์ครบ
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 สัปดาห์
ขายบ้าน - ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น โครงการเดอะเกรซ บางบัวทอง ขนาด 79.6 ตารางวา
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น โครงการเดอะเกรซ บางบัวทอง ขนาด 79.6 ตารางวา
บางบัวทอง, บางบัวทอง, นนทบุรี
ขาย: 11,000,000 บาท
พื้นที่ 79.6 ตร.วา 5 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 189 ตร.ม.
บ้านเดี่ยว 2 ชั้น โครงการเดอะเกรซ บางบัวทอง ขนาด 79.6 ตารางวา ทำเลดี บนถนนบางกรวย-ไทรน้อย โทร. ด่วน ขาย รหัสสินทรัพย์ 681035 ราคา THB 11,000,000 ขายบ้านเดี่ยว2ช
  • ที่ดินเปล่า
  • บ้านเดี่ยว
  • ติดถนน
  • วิวสวย
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 สัปดาห์
ขายทาวน์เฮาส์ - ขายแล้วค่ะ] ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น ม.พลีโน่ 20.6 ตร.ว. 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ทำเลต้นโครงการ บ้านหน้ากว้าง ฟังชั่นบ้านดี พร้อมเฟอร์ [รัตนาธิเบศร์-ชัยพฤกษ์]
ขายแล้วค่ะ] ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น ม.พลีโน่ 20.6 ตร.ว. 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ทำเลต้นโครงการ บ้านหน้ากว้าง ฟังชั่นบ้านดี พร้อมเฟอร์ [รัตนาธิเบศร์-ชัยพฤกษ์]
ถนนรัตนาธิเบศน์, บางบัวทอง, บางบัวทอง, นนทบุรี
ขาย: 100,000 บาท
พื้นที่ 20.6 ตร.วา 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น
ขายแล้วค่ะ ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น ม.พลีโน่ 20.6 ตร.ว. 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ทำเลต้นโครงการ ถนนเมน บ้านหน้ากว้าง ฟังชั่นบ้านดีเยี่ยม พร้อมเฟอร์ รีโนเวทใหม่ทั้งหลัง เข้
  • เจ้าของขายเอง
  • เฟอร์นิเจอร์ครบ
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน ซอยหล่อพระ ถนนบางกรวย-ไทรน้อย บางบัวทอง พื้นที่ 100 ตารางวา ใกล้สำนักงานเทศบาลเมืองใหม่บางบัวทอง
ขายที่ดิน ซอยหล่อพระ ถนนบางกรวย-ไทรน้อย บางบัวทอง พื้นที่ 100 ตารางวา ใกล้สำนักงานเทศบาลเมืองใหม่บางบัวทอง
ซอยหล่อพระ ถนนบางกรวย-ไทรน้อย, บางบัวทอง, บางบัวทอง, นนทบุรี
ขาย: 2,500,000 บาทตรว.ละ 25,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน
ที่ดินเปล่าซอยหล่อพระ ถนนบางกรวย-ไทรน้อย บางบัวทอง พื้นที่ 100 ตารางวา ขาย 25,000 บาท/ตรว. ใกล้สำนักงานเทศบาลเมืองใหม่บางบัวทอง รหัสสินทรัพย์ 681454 ราคา THB 2,
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ขาย-ให้เช่าโรงงาน / โกดัง - โกดังขาย/ให้เช่า 277 ตรม บางกรวย ไทรน้อย บางบัวทอง นนทบุรี
โกดังขาย/ให้เช่า 277 ตรม บางกรวย ไทรน้อย บางบัวทอง นนทบุรี
ถนนบางกรวย ไทรน้อย, บางบัวทอง, บางบัวทอง, นนทบุรี
ขาย: 5,990,000 บาท
ให้เช่า: 43,000 บาท/เดือน
พื้นที่ 79 ตร.วา พื้นที่ใช้สอย 277 ตร.ม.
โรงงาน ถ.บางกรวย -ไทรน้อย บางบัวทอง พื้นที่ทั้งหมด 277 ตรม ที่ดิน ขนาด 79 ตารางวา มี 3 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ สำนักงาน 1ห้อง 1 ครัว 2 ที่จอดรถ ไฟฟ้า 3 เฟส ใกล้ แม็คโ
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 เดือน
ขายทาวน์เฮาส์ - หมู่บ้านหงส์ประยูร 1 บางบัวทอง ต่อเติมครบพร้อมอยู่ ทำเลดีใกล้สี่แยกบางพลู
หมู่บ้านหงส์ประยูร 1 บางบัวทอง ต่อเติมครบพร้อมอยู่ ทำเลดีใกล้สี่แยกบางพลู
บางรักพัฒนา, บางบัวทอง, นนทบุรี
ขาย: 1,490,000 บาท
พื้นที่ 20 ตร.วา 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 120 ตร.ม.
ทาวน์โฮม 2 ชั้น หมู่บ้านหงส์ประยูร 1 บางบัวทอง ต่อเติมครบพร้อมอยู่ ทำเลดีใกล้สี่แยกบางพลู พื้นที่ 20 ตร.ว ฟังก์ชัน 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ต่อเติมโรงรถและครัวเติมเค
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 สัปดาห์
ขายทาวน์เฮาส์ - หมู่บ้านดวงทอง บางบัวทอง แปลงมุม ต่อเติมครบ ทำเลดีใกล้สี่แยกบางพลู
หมู่บ้านดวงทอง บางบัวทอง แปลงมุม ต่อเติมครบ ทำเลดีใกล้สี่แยกบางพลู
บางรักพัฒนา, บางบัวทอง, นนทบุรี
ขาย: 1,690,000 บาท
พื้นที่ 27.7 ตร.วา 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 135 ตร.ม.
หมู่บ้านดวงทอง บางบัวทอง แปลงมุม ต่อเติมครบ ทำเลดีใกล้สี่แยกบางพลู แปลงมุมพื้นที่ 27.7 ตร.ว. ฟังก์ชัน 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ที่จอดรถ ต่อเติมแล้วทั้งโรงจอดรถและค