กรองการค้นหา
ประเภท

ประกาศขายอสังหาฯ (บ้าน,ที่ดิน,คอนโด,ฯ) ใน อ.บางใหญ่ นนทบุรี

  • ประกาศขายอสังหาฯ (บ้าน,ที่ดิน,คอนโด,ฯ)
พบ 1,009 ประกาศประกาศขายอสังหาฯ (บ้าน,ที่ดิน,คอนโด,ฯ) กำลังแสดงหน้า 2 จาก 34 หน้า
ลงโฆษณาตำแหน่งนี้ โปร! 1 แถม 1
ขายทาวน์เฮาส์ - ขายทาวน์โฮม 3 ชั้น หลังมุม Town Avenue Merge รัตนาธิเบศร์ 20.4 ตรว. หน้าบ้านโล่ง หลังมุมขายถูกที่สุดในโครงการ 3.35 ล้านบาท ใกล้สถานี BTS สามแยกบางใหญ่
ขายทาวน์โฮม 3 ชั้น หลังมุม Town Avenue Merge รัตนาธิเบศร์ 20.4 ตรว. หน้าบ้านโล่ง หลังมุมขายถูกที่สุดในโครงการ 3.35 ล้านบาท ใกล้สถานี BTS สามแยกบางใหญ่
บางใหญ่, บางใหญ่, นนทบุรี
ขาย: 3,350,000 บาท
พื้นที่ 20.4 ตร.วา 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 3 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 170 ตร.ม.
ทาวน์โฮม3ชั้นหลังมุม Town Avenue Merge รัตนาธิเบศร์ พื้นที่ 20.4 ตรว. แต่งสวยสไตล์สตูดิโอ วิวสโมสร หน้าบ้านไม่ติดใคร หลังมุมขายถูกที่สุดในโครงการ แค่เพียง 3.35
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 วัน
ขายทาวน์เฮาส์ - ขายทาวน์เฮ้าส์ หมู่บ้านพฤกษา 14 a ซอยวัดลาดปลาดุก ถนนกาญจนาภิเษก อำเภอบางใหญ่ นนทบุรี
ขายทาวน์เฮ้าส์ หมู่บ้านพฤกษา 14 a ซอยวัดลาดปลาดุก ถนนกาญจนาภิเษก อำเภอบางใหญ่ นนทบุรี
ซอยวัดลาดปลาดุก ถนนกาญจนาภิเษก, บางแม่นาง, บางใหญ่, นนทบุรี
ขาย: 1,590,000 บาท
พื้นที่ 18 ตร.วา 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 120 ตร.ม.
ทาวน์เฮ้าส์ หมู่บ้านพฤกษา14 a Baan Pruksa14 A ซอยวัดลาดปลาดุก ถนนกาญจนาภิเษก ตำบลบางแม่นาง อำเภอบางใหญ่ นนทบุรี รายละเอียดทรัพย์ ทาวน์เฮ้าส์ เนื้อที่ 18 ตารางวา
  • ติดถนน
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 วัน
ขายบ้าน - ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง บ้านเดี่ยวสร้างเอง ปูนชั้นเดียว เนื้อที่ 100 ตารางวา
ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง บ้านเดี่ยวสร้างเอง ปูนชั้นเดียว เนื้อที่ 100 ตารางวา
บ้านใหม่, บางใหญ่, นนทบุรี
ขาย: 3,700,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 57 ตร.ม.
บ้านเดี่ยวสร้างเอง ปูนชั้นเดียว เนื้อที่ 100 ตารางวา ที่ตั้ง ตำบล บ้านใหม่ อำเภอ บางใหญ่ นนทบุรี รายละเอียดบ้าน - ขนาดที่ดิน 100 ตร.ว. พื้นที่ใช้สอย 57 ตร.ม. -
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 วัน
ขายทาวน์เฮาส์ - ขายทาวน์เฮ้าส์ บ้านพฤกษา 16 บางใหญ่-บางคูลัด ซ.กันตนา รีโนเวทใหม่ทั้งหลัง 18 ตร.วา ใกล้ถนนกาญจนาภิเษก, ทางด่วน และ รถไฟฟ้าสายสีม่วง
ขายทาวน์เฮ้าส์ บ้านพฤกษา 16 บางใหญ่-บางคูลัด ซ.กันตนา รีโนเวทใหม่ทั้งหลัง 18 ตร.วา ใกล้ถนนกาญจนาภิเษก, ทางด่วน และ รถไฟฟ้าสายสีม่วง
ซอยกันตนา ถนนบางใหญ่-บางคูลัด, บางใหญ่, บางใหญ่, นนทบุรี
ขาย: 2,050,000 บาท
พื้นที่ 18 ตร.วา 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น
ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น รีโนเวทใหม่ทั้งหลัง บ้านพฤกษา 16 บางใหญ่-บางคูลัด ซ.กันตนา 18 ตร.วา ตกแต่งด้วยวัสดุเกรด A เดินระบบไฟใหม่ทั้งหลัง เคาน์เตอร์บาร์ใหม่ ตกแต่งไปเ
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 วัน
ขายคอนโด - ขายคอนโดบ้านเอื้ออาทร กันตนา บางใหญ่ บางคูลัด 31.79 ตร.ม. ชั้น 4 ตึก 23 ขายถูกมาก พร้อมเฟอร์ฯ+แอร์ครบ อยู่ได้เลย ใกล้รถไฟฟ้าสายสีม่วง
ขายคอนโดบ้านเอื้ออาทร กันตนา บางใหญ่ บางคูลัด 31.79 ตร.ม. ชั้น 4 ตึก 23 ขายถูกมาก พร้อมเฟอร์ฯ+แอร์ครบ อยู่ได้เลย ใกล้รถไฟฟ้าสายสีม่วง
ถนนบางใหญ่–บางคูลัด, บางใหญ่, บางใหญ่, นนทบุรี
ขาย: 440,000 บาทตรม.ละ 13,841 บาท
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 4 พื้นที่ใช้สอย 31.79 ตร.ม.
คอนโดบ้านเอื้ออาทรกันตนา บางใหญ่-บางคูลัด สภาพสวย แถมเฟอร์ฯ แอร์ครบเลย 31.79 ตรม. ชั้น 4 ตึก 23 ราคาถูกมาก 440,000 บาท เข้าซอยเพียง 1.5 กม. มีรถมอเตอร์ไซค์วิ่งต
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 วัน
ขายคอนโด - ขายคอนโดถูกสุดๆ Plum Condo Central Station Phase 2 รัตนาธิเบศร์ ห้องริม 48.78 ตร.ม. ชั้น 12A ติดCentral Westgate ขายพร้อมผู้เช่าเท่านั้น!
ขายคอนโดถูกสุดๆ Plum Condo Central Station Phase 2 รัตนาธิเบศร์ ห้องริม 48.78 ตร.ม. ชั้น 12A ติดCentral Westgate ขายพร้อมผู้เช่าเท่านั้น!
ถนนรัตนาธิเบศร์, เสาธงหิน, บางใหญ่, นนทบุรี
ขาย: 3,400,000 บาทตรม.ละ 69,701 บาท
2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ชั้น 12 พื้นที่ใช้สอย 48.78 ตร.ม.
คอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น เฟส 2 รัตนาธิเบศร์ ห้องริม 48.78 ตรม. อยู่ชั้น 12A มี 2 ห้องนอน พร้อมเฟอร์ฯ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบครัน ทำเลดี ใกล้ MRT แยกบางใหญ่ เพียง 400 เ
  • เฟอร์นิเจอร์ครบ
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 วัน
ขายทาวน์เฮาส์ - ขายทาวน์เฮ้าส์หลังริม เนื้อที่ 29.7 ตร.ว หมู่บ้านไลโอ อีลิท กาญจนาภิเษก เวสเกต (Lio Elite) บางใหญ่ นนทบุรี
ขายทาวน์เฮ้าส์หลังริม เนื้อที่ 29.7 ตร.ว หมู่บ้านไลโอ อีลิท กาญจนาภิเษก เวสเกต (Lio Elite) บางใหญ่ นนทบุรี
เสาธงหิน, บางใหญ่, นนทบุรี
ขาย: 2,600,000 บาท
พื้นที่ 29.7 ตร.วา 4 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 130 ตร.ม.
ทาวน์เฮ้าส์หลังริม เนื้อที่ 29.7 ตร.ว หมู่บ้านไลโอ อีลิท กาญจนาภิเษก เวสเกต Lio Elite บางใหญ่ นนทบุรี ที่ตั้ง ตำบลเสาธงหิน อำเภอบางใหญ่ จังหวัดนนทบุรี ราคาเพียง
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 วัน
ขายทาวน์เฮาส์ - ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น ทำเลดี ใกล้เซ็นทรัลเวสเกต จ.นนทบุรี
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น ทำเลดี ใกล้เซ็นทรัลเวสเกต จ.นนทบุรี
เสาธงหิน, บางใหญ่, นนทบุรี
ขาย: 1,490,000 บาท
พื้นที่ 16 ตร.วา 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น
ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น ทำเลดี ใกล้เซ็นทรัลเวสเกต จ.นนทบุรี ที่ตั้ง ต.เสาธงหิน อ.บางใหญ่ จ.นนทบุรี 11140 พิกัด ขนาดพื้นที่ 16 ตรว รายละเอียด ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น ทำเลด
  • เจ้าของขายเอง
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 วัน
ขายทาวน์เฮาส์ - ลด1แสน3ห้องนอนขายหมู่บ้านใกล้สถานีคลองบางไผ่บ้านถนนเมนจอดรถได้สบายค้าขายได้
ลด1แสน3ห้องนอนขายหมู่บ้านใกล้สถานีคลองบางไผ่บ้านถนนเมนจอดรถได้สบายค้าขายได้
ถนนรัตนา, เสาธงหิน, บางใหญ่, นนทบุรี
ขาย: 1,599,000 บาท
พื้นที่ 18 ตร.วา 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 129 ตร.ม.
ลด1แสน3ห้องนอนขายหมู่บ้านรัตนาวดีถนนจันทองเอี่ยมใกล้สถานีคลองบางไผ่ เข้าได้หลายทาง บ้านถนนเมนจอดรถได้สบาย ในบ้านก็จอดรถต้ได้เลยบ้านลึกมากๆๆ ค้าขายได้ 3 ห้องนอน
  • เจ้าของขายเอง
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
5 วัน
ขายอาคารพาณิชย์ / สำนักงาน - ขายทาวโฮม5ห้องนอน3ชั้นใกล้ถนนรัตนาธิเบศสถานีแยกบางพลู23วา
ขายทาวโฮม5ห้องนอน3ชั้นใกล้ถนนรัตนาธิเบศสถานีแยกบางพลู23วา
ซอย1 ถนนบางบัวทอง, เสาธงหิน, บางใหญ่, นนทบุรี
ขาย: 2,199,000 บาท
พื้นที่ 23 ตร.วา 5 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 3 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 132 ตร.ม.
ขายทาวโฮม5ห้องนอน3ชั้นใกล้ถนนรัตนาธิเบศสถานีแยกบางพลู23ตารางวา 3น้ำ 1ห้องครัว ตกแต่งบ้าน มีระเบียงหน้าบ้านและหลังบ้าน ปูพื้นแกนิโต้ใหม่ ห้องน้ำปูกะเบื้องใหม่ รา
  • เจ้าของขายเอง
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
5 วัน
ขายทาวน์เฮาส์ - ขาย!! ทาวน์โฮม บ้านพฤกษา 112 สถานีรถไฟฟ้าคลองบางไผ่-บางใหญ่ (ขนาด 18 ตร.ว.) ถ.จันทร์ทองเอี่ยม บางแม่นาง บางใหญ่ นนทบุรี
ขาย!! ทาวน์โฮม บ้านพฤกษา 112 สถานีรถไฟฟ้าคลองบางไผ่-บางใหญ่ (ขนาด 18 ตร.ว.) ถ.จันทร์ทองเอี่ยม บางแม่นาง บางใหญ่ นนทบุรี
บางแม่นาง, บางใหญ่, นนทบุรี
ขาย: 1,650,000 บาท
พื้นที่ 18 ตร.วา 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 95 ตร.ม.
ทาวน์โฮม 2 ชั้น - ที่ดินเนื้อที่ 17.8 ตร.ว. - พื้นที่ใช้สอย 95 ตร.ม. - 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ที่จอดรถ - บ้านมือ1 เจ้าของไม่เคยเข้าอยู่ - สนามเด็กเล่น - สวนสาธาร
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
5 วัน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่าในหมู่บ้านศรีสมุทร 64 ตารางวา ถมแล้ว
ขายที่ดินเปล่าในหมู่บ้านศรีสมุทร 64 ตารางวา ถมแล้ว
ซอยวัดพระเงิน ถนนกาญจนาภิเษก, บางม่วง, บางใหญ่, นนทบุรี
ขาย: 2,240,000 บาทตรว.ละ 35,000 บาท
พื้นที่ 64 ตร.วา
ที่ดินเปล่า 64ตรว. -หมู่บ้านศรีสมุทร อำเภอบางใหญ่ นนทบุรี -ถนนกาญจนาซอยวัดพระเงิน บางใหญ่ 64ตรว. - ขนาดที่ดิน 14x17เมตร ถมแล้ว64ตรว.ๆละ35,000- ราคาประเมินกรมฯ 2...
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
5 วัน
ขายบ้าน - ขายด่วน บ้านแฝด Perfect Park พระราม 5 บางใหญ่ นนทบุรี
ขายด่วน บ้านแฝด Perfect Park พระราม 5 บางใหญ่ นนทบุรี
บางแม่นาง, บางใหญ่, นนทบุรี
ขาย: 3,300,000 บาท
พื้นที่ 35.8 ตร.วา 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 145 ตร.ม.
ขายด่วน บ้านแฝด Perfect Park พระราม 5 บางใหญ่ นนทบุรี บ้านมือสองสภาพดี พร้อมเข้าอยู่ ทำเลใกล้ MRT สายสีม่วง สถานีตลาดบางใหญ่ ___________________________________
  • เจ้าของขายเอง
  • บ้านเดี่ยว
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
5 วัน
ขายทาวน์เฮาส์ - ขายทาวน์โฮม แกรนด์ พลีโน่ รัตนาธิเบศร์ 19.8 ตร.ว. 3 นอน 2 น้ำ ต่อเติมครัวแล้ว แอร์ 3 เครื่อง บ้านหน้าสวน สวยมาก
ขายทาวน์โฮม แกรนด์ พลีโน่ รัตนาธิเบศร์ 19.8 ตร.ว. 3 นอน 2 น้ำ ต่อเติมครัวแล้ว แอร์ 3 เครื่อง บ้านหน้าสวน สวยมาก
บางเลน, บางใหญ่, นนทบุรี
ขาย: 2,950,000 บาท
พื้นที่ 19.8 ตร.วา 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 110 ตร.ม.
ทาวน์เฮ้าส์ แกรนด์ พลีโน่ รัตนาธิเบศร์ หน้าสวน 19.8 ตร.ว. 3 นอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว แถมแอร์ 3 เครื่อง ปั๊ม,แท็งค์,มุ้งลวด,เหล็กดัด,เตียง 2 ห้อง Sาคา 2,950,000
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
5 วัน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินพร้อมพัฒนาโซนบางใหญ่ ติดซอยไทยร่มเกล้า ถนนกาญจนาภิเษก จังหวัดนนทบุรี
ขายที่ดินพร้อมพัฒนาโซนบางใหญ่ ติดซอยไทยร่มเกล้า ถนนกาญจนาภิเษก จังหวัดนนทบุรี
ซอยไทยร่มเกล้า ถนนกาญจนาภิเษก, บางม่วง, บางใหญ่, นนทบุรี
ขาย: 35,000,000 บาทไร่ละ 14,112,903 บาท
พื้นที่ 2 ไร่ 1 งาน 92 ตร.วา
ที่ดิน 2-1-92 ไร่ 992 ตรว หน้ากว้าง 40 และ 60 เมตร ผังเมือง สีเหลือง ราคาขาย 35,300 บาทต่อตารางวา ราคาขายรวม 35,000,000 บาท สถานที่ใกล้เคียง 0.70 KM ถ.กาญจนาภิเ
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
6 วัน
ขายบ้าน - บ้านเดี่ยว 2 ชั้นตกแต่งใหม่ ศุภาลัยวิลล์ วงแหวน-รัตนาธิเบศร์
บ้านเดี่ยว 2 ชั้นตกแต่งใหม่ ศุภาลัยวิลล์ วงแหวน-รัตนาธิเบศร์
บางแม่นาง, บางใหญ่, นนทบุรี
ขาย: 3,750,000 บาท
พื้นที่ 52 ตร.วา 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 180 ตร.ม.
บ้านเดี่ยว 2 ชั้น รีโนเวทใหม่ หมู่บ้าน ศุภาลัย วิลล์ วงแหวน-รัตนาธิเบศร์ ใกล้ส่วนกลางโครงการ ทำเลดีในซอยคลองถนน ใกล้รถไฟฟ้า พื้นที่ 52 ตร.ว. พื้นที่ใช้สอย 180 ต
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
6 วัน
ขายทาวน์เฮาส์ - ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น 25 ตร.ว หลังมุม ม.พฤกษา 54/2 คลองถนน บางใหญ่ รีโนเวทใหม่ ราคาพิเศษ
ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น 25 ตร.ว หลังมุม ม.พฤกษา 54/2 คลองถนน บางใหญ่ รีโนเวทใหม่ ราคาพิเศษ
ถนนคลองถนน, บางแม่นาง, บางใหญ่, นนทบุรี
ขาย: 2,490,000 บาท
พื้นที่ 25 ตร.วา 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น
ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น 25 ตร.ว หลังมุม ม.พฤกษา 54 เฟส 2 คลองถนน บางใหญ่ 3 นอน 2 น้ำ ต่อเติมครัว ปรับปรุงบ้านใหม่ทั้งหลัง บ้านสวย ทำเลดี พร้อมเข้าอยู่ เดินทางเข้าออก
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 วัน
ขายทาวน์เฮาส์ - ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น 25 ตร.ว หลังมุม ม.พฤกษา 54/2 คลองถนน บางใหญ่ ปรับปรุงใหม่ทั้งหลัง ราคาพิเศษ รีบขายด่วน
ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น 25 ตร.ว หลังมุม ม.พฤกษา 54/2 คลองถนน บางใหญ่ ปรับปรุงใหม่ทั้งหลัง ราคาพิเศษ รีบขายด่วน
ถนนคลองถนน, บางแม่นาง, บางใหญ่, นนทบุรี
ขาย: 2,490,000 บาท
พื้นที่ 25 ตร.วา 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 2 ชั้น
ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น 25.6 ตร.ว หลังมุม ม.พฤกษา 54/2 คลองถนน บางใหญ่ 3 นอน 2 น้ำ ต่อเติมครัวบิวอิน บ้านสวย ทำเลดี พร้อมเข้าอยู่ เดินทางเข้าออกสะดวก ใกล้ห้างเซ็นทรั