กรองการค้นหา
ประเภท

ประกาศขายอสังหาฯ (บ้าน,ที่ดิน,คอนโด,ฯ) ใน อ.เมืองนนทบุรี นนทบุรี

  • ประกาศขายอสังหาฯ (บ้าน,ที่ดิน,คอนโด,ฯ)
พบ 1,884 ประกาศประกาศขายอสังหาฯ (บ้าน,ที่ดิน,คอนโด,ฯ) กำลังแสดงหน้า 9 จาก 63 หน้า
ลงโฆษณาตำแหน่งนี้ โปร! 1 แถม 1
ขายที่ดิน - ขาย ที่ดินในซอยติวานนท์ 24 แยก 2/3 (เทพพนม 4/2) เนื้อที่ 482 ตร.ว.
ขาย ที่ดินในซอยติวานนท์ 24 แยก 2/3 (เทพพนม 4/2) เนื้อที่ 482 ตร.ว.
ซอยเทพพนม 4/2 ถนนติวานนท์, ตลาดขวัญ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย: 26,510,000 บาทไร่ละ 22,000,000 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 82 ตร.วา
ที่ดินติวานนท์ 24 แยก 2/3 เทพพนม 4/2 เนื้อที่ 482 ตร.ว. หน้ากว้าง 48 x ลึก 40 เมตร ทำเลดี เข้า-ออกได้หลายเส้นทาง ราคา 55,000 บาท/ตร.ว. ต่อรองได้
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 สัปดาห์
ขายคอนโด - เดอะ โพลิแทน รีฟ นนทบุรี ชั้น 38 พื้นที่ 52 ตรม. ขาย-ให้เช่า
เดอะ โพลิแทน รีฟ นนทบุรี ชั้น 38 พื้นที่ 52 ตรม. ขาย-ให้เช่า
ซอยนนทบุรี 15 ถนนนนทบุรี, บางกระสอ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย: 5,800,000 บาทตรม.ละ 111,538 บาท
2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ชั้น 38 พื้นที่ใช้สอย 52 ตร.ม.
คอนโด The Politan Rive ชั้น 38 พื้นที่ 50 ตรม. ซอยนนทบุรี 15 ถนนนนทบุรี ต.บางกระสอ อ.เมืองนนทบุรี จ.นนทบุรี ตกแต่งสวย พร้อมเข้าอยู่ วิวโค้งแม่น้ำเจ้าพระยา และ ส...
  • ติดแม่น้ำ
  • เฟอร์นิเจอร์ครบ
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 สัปดาห์
ขายคอนโด - ขายถูกมาก!! คอนโด ยูนิโอ เอช ติวานนท์ เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ติดรถไฟฟ้า ใกล้บิ๊กซีติวานนท์ กระทรวงสาธารณสุขฯ
ขายถูกมาก!! คอนโด ยูนิโอ เอช ติวานนท์ เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ติดรถไฟฟ้า ใกล้บิ๊กซีติวานนท์ กระทรวงสาธารณสุขฯ
บางเขน, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย: 1,490,000 บาทตรม.ละ 56,121 บาท
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 31 พื้นที่ใช้สอย 26.55 ตร.ม.
ขายถูกมาก คอนโด ยูนิโอ เอช ติวานนท์ เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ติดรถไฟฟ้า ใกล้บิ๊กซีติวานนท์ กระทรวงสาธารณสุขฯ ติดถนนใหญ่กรุงเทพ-นนทบุรี เดินทางสะดวก หาของกินง่าย ใกล้ต
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ขายคอนโด - ขายคอนโด1ห้องนอนซอยเรวดี15ธารฟ้าเรสซิเด้นท์ มีห้องครัวให้ด้วยฟรีเฟอรใหม่แอรใหม่กั้นห้องแยกห้แงรับแขกห้แงอาหารครัวเปนสัดส่วนไม่อึดนเลยตกแต่งใหม่ทั้งห้อ
ขายคอนโด1ห้องนอนซอยเรวดี15ธารฟ้าเรสซิเด้นท์ มีห้องครัวให้ด้วยฟรีเฟอรใหม่แอรใหม่กั้นห้องแยกห้แงรับแขกห้แงอาหารครัวเปนสัดส่วนไม่อึดนเลยตกแต่งใหม่ทั้งห้อ
ถนนติวานนท, ตลาดขวัญ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย: 599,000 บาทตรม.ละ 19,967 บาท
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 7 พื้นที่ใช้สอย 30 ตร.ม.
คอนโดซอยเรวดี15ตกแต่งใหม่ทั้งห้อง 1ห้องรับแขก 1ครัว 1น้ำ ระเบีบง 0 8 3 0 1 4 8 7 7 8 ขายคอนโด1ห้องนอนซอยเรวดี15ธารฟ้าเรสซิเด้นท์ มีห้องครัวให้ด้วยฟรีเฟอรใหม่แอร...
  • เจ้าของขายเอง
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินในซอยไทรม้า 23 ถ.รัตนาธิเบศร์ นนทบุรี พื้นที่ 308 ตรว. หน้ากว้าง 25x50 ม. หันหน้าทิศตะวันออก เหมาะสำหรับสร้างที่อยู่อาศัย หรือโกดังสินค้า
ขายที่ดินในซอยไทรม้า 23 ถ.รัตนาธิเบศร์ นนทบุรี พื้นที่ 308 ตรว. หน้ากว้าง 25x50 ม. หันหน้าทิศตะวันออก เหมาะสำหรับสร้างที่อยู่อาศัย หรือโกดังสินค้า
ซอยไทรม้า 23 ถนนรัตนาธิเบศร์, บางรักน้อย, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย: 5,500,000 บาทตรว.ละ 17,857 บาท
พื้นที่ 3 งาน 8 ตร.วา
ที่ดินในซอยไทรม้า 23 ถ.รัตนาธิเบศร์ นนทบุรี พื้นที่ 308 ตรว. หน้ากว้าง 25x50 ม. หันหน้าทิศตะวันออก เหมาะสำหรับสร้างที่อยู่อาศัย หรือโกดังสินค้า รหัสสินทรัพย์ 68
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
เมื่อวาน
ขายบ้าน - ขายบ้านเดี่ยวหมู่บ้านเจ ดับบลิวคาซ่า พระราม 5-นครอินทร์ หลังริม 50.9 ตรว. ติดสวนหย่อมในหมู่บ้าน ติดถนนบางศรีเมือง 1 ใกล้แม็คโคร นครอินทร์
ขายบ้านเดี่ยวหมู่บ้านเจ ดับบลิวคาซ่า พระราม 5-นครอินทร์ หลังริม 50.9 ตรว. ติดสวนหย่อมในหมู่บ้าน ติดถนนบางศรีเมือง 1 ใกล้แม็คโคร นครอินทร์
ถนนบางศรีเมือง 1, บางศรีเมือง, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย: 3,500,000 บาท
พื้นที่ 50.9 ตร.วา 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 2 ชั้น
บ้านเดี่ยว 2 ชั้น 50.9 ตรว. หมู่บ้านเจ ดับบลิวคาซ่า พระราม 5-นครอินทร์ หลังริม ติดสวนหย่อมในหมู่บ้าน ติดถนนบางศรีเมือง 1 ใกล้แม็คโคร นครอินทร์,โลตัส นครอินทร์,ส
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
เมื่อวาน
ขายบ้าน - บ้านเดี่ยว หมู่บ้านสายันต์ 2 สามัคคี 49 หลังมุม ราคาถูกมาก
บ้านเดี่ยว หมู่บ้านสายันต์ 2 สามัคคี 49 หลังมุม ราคาถูกมาก
ท่าทราย, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย: 3,999,000 บาท
พื้นที่ 49 ตร.วา 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 196 ตร.ม.
บ้านเดี่ยว หมู่บ้านสายันต์ 2 สามัคคี 49 หลังมุม ราคาถูกมาก ที่ตั้ง ถนนสามัคคี ตำบลท่าทราย อำเภอเมืองนนทบุรี จังหวัดนนทบุรี 11000 รายละเอียดทรัพย์ - บ้านเดี่ยว 2
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน พร้อมสิ่งปลูกสร้าง ติดถนนนครอินทร์ ราชพฤกษ์ เนื้อที่ 74 ตร.ว แปลงสวย ทำเลถนนหลัก เหมาะทำ ร้านค้า / โชว์รูม / อาคารพาณิชย์ / โฮมออฟฟิศ
ขายที่ดิน พร้อมสิ่งปลูกสร้าง ติดถนนนครอินทร์ ราชพฤกษ์ เนื้อที่ 74 ตร.ว แปลงสวย ทำเลถนนหลัก เหมาะทำ ร้านค้า / โชว์รูม / อาคารพาณิชย์ / โฮมออฟฟิศ
ถนนนครอินทร์, ตลาดขวัญ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย: 6,290,000 บาทตรว.ละ 85,000 บาท
พื้นที่ 74 ตร.วา
ที่ดิน พร้อมสิ่งปลูกสร้าง ติดถนนนครอินทร์ ราชพฤกษ์ เนื้อที่ 74 ตร.ว แปลงสวย ทำเลถนนหลัก เหมาะทำ ร้านค้า / โชว์รูม / อาคารพาณิชย์ / โฮมออฟฟิศ พิกัด 13.83472332,1
  • เจ้าของขายเอง
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายอาคารพาณิชย์ / สำนักงาน - ขายอาคารพาณิชย์ 2 คูหา ทำเลศักยภาพ เมืองนนทบุรี ใกล้ MRT เหมาะลงทุนและทำธุรกิจ โอกาสดีสำหรับนักลงทุนและเจ้าของธุรกิจ
ขายอาคารพาณิชย์ 2 คูหา ทำเลศักยภาพ เมืองนนทบุรี ใกล้ MRT เหมาะลงทุนและทำธุรกิจ โอกาสดีสำหรับนักลงทุนและเจ้าของธุรกิจ
ตลาดขวัญ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย: 18,000,000 บาท
พื้นที่ 48 ตร.วา พื้นที่ใช้สอย 600 ตร.ม.
อาคารพาณิชย์ทำเลทอง ใจกลางชุมชน รายล้อมด้วยตลาด ร้านค้า และแหล่งที่อยู่อาศัย เหมาะอย่างยิ่งสำหรับทำธุรกิจ ค้าขาย เปิดสำนักงาน หรือทำ Home Office การเดินทางสะดวก
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายอาคารพาณิชย์ / สำนักงาน - ขายตึกแถว 5 ชั้น บางกระสอ นนทบุรี ทำเลค้าขาย ติดถนนหลัก ใกล้ MRT สะพานพระนั่งเกล้า
ขายตึกแถว 5 ชั้น บางกระสอ นนทบุรี ทำเลค้าขาย ติดถนนหลัก ใกล้ MRT สะพานพระนั่งเกล้า
บางกระสอ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย: 8,000,000 บาท
พื้นที่ 17 ตร.วา 4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 5 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 340 ตร.ม.
ตึกแถว 5 ชั้น บางกระสอ นนทบุรี ทำเลค้าขาย ติดถนนหลัก ใกล้ MRT สะพานพระนั่งเกล้า ที่ตั้ง ต.บางกระสอ อ.เมืองนนทบุรี จ.นนทบุรี 11000 แผนที่ g_st ic ขนาดพื้นที่ 17
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 สัปดาห์
ขายบ้าน - ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น ทำเลพระราม 5 นครอินทร์
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น ทำเลพระราม 5 นครอินทร์
บางกระสอ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย: 5,990,000 บาท
พื้นที่ 56 ตร.วา 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 280 ตร.ม.
บ้านเดี่ยว 2 ชั้น โครงการสุชาวาลัย ทำเลพระราม 5 นครอินทร์ -เนื้อที่ 56 ตารางวา พื้นที่ใช้สอย 280 ตารางเมตร -3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ จอดรถ 2 คัน บ้านหันทิศตะวันออกเฉ
  • บ้านเดี่ยว
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายทาวน์เฮาส์ - ขาย ทาวน์โฮม 3 ชั้น ติวานนท์ รีโนเวทใหม่ พร้อมอยู่
ขาย ทาวน์โฮม 3 ชั้น ติวานนท์ รีโนเวทใหม่ พร้อมอยู่
ท่าทราย, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย: 3,690,000 บาท
พื้นที่ 29 ตร.วา 4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 3 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 125 ตร.ม.
ทาวน์โฮม 3 ชั้น 4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ห้องเอนกประสงค์, ห้องครัว, ห้องนั่งเล่น ที่จอดรถ 2 คัน หันหน้าทิศ ตะวันตกเฉียงใต้ จุดเด่น ตกแต่งใหม่พร้อมอยู่, ฟรีโอน สถานที
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายคอนโด - ขายคอนโดศุภาลัย ปาร์ค แยกติวานนท์ ทำเลดี ใกล้รถไฟฟ้า ถนน ติวานนท์ ต.ตลาดขวัญ อ. เมืองนนทบุรี จ.นนทบุรี
ขายคอนโดศุภาลัย ปาร์ค แยกติวานนท์ ทำเลดี ใกล้รถไฟฟ้า ถนน ติวานนท์ ต.ตลาดขวัญ อ. เมืองนนทบุรี จ.นนทบุรี
ตลาดขวัญ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย: 1,900,000 บาท
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 7
คอนโดศุภาลัย ปาร์ค แยกติวานนท์ ทำเลดี ใกล้รถไฟฟ้า ถนน ติวานนท์ ต.ตลาดขวัญ อ. เมืองนนทบุรี จ.นนทบุรี รหัส TTR 2833 รายละเอียดห้อง ตำแหน่ง อาคาร 2 ตึก B ชั้น 7 พื
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายทาวน์เฮาส์ - ขายทาวน์โฮม 3 ชั้น ถ.สามัคคี 34 ม.วิชั่นวิลล์ 4 ท่าทราย นนทบุรี พื้นที่ 30.4 ตรว. ใกล้ทางด่วนศรีรัช
ขายทาวน์โฮม 3 ชั้น ถ.สามัคคี 34 ม.วิชั่นวิลล์ 4 ท่าทราย นนทบุรี พื้นที่ 30.4 ตรว. ใกล้ทางด่วนศรีรัช
ถนนสามัคคี 34, ท่าทราย, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย: 3,890,000 บาท
พื้นที่ 30.4 ตร.วา 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 3 ชั้น
ทาวน์โฮม 3 ชั้น ถ.สามัคคี 34 ม.วิชั่นวิลล์ 4 ท่าทราย นนทบุรี พื้นที่ 30.4 ตรว. ใกล้ทางด่วนศรีรัช รหัสสินทรัพย์ 670449 ราคา 3,890,000 บาท ที่อยู่ของทรัพย์สิน หมู
  • ติดถนน
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ขายอาคารพาณิชย์ / สำนักงาน - ขายอาคารพาณิชย์ หมู่บ้านพิบูลย์การ์เด้นวิลล์3.5 ชั้น พื้นที่ 17.4 ตารางวาซ.พิบูลสงคราม16 ขาย 2.65 ล.ใกล้พระจอมเกล้าพระนครเหนือเดินทางสะดวกมาก
ขายอาคารพาณิชย์ หมู่บ้านพิบูลย์การ์เด้นวิลล์3.5 ชั้น พื้นที่ 17.4 ตารางวาซ.พิบูลสงคราม16 ขาย 2.65 ล.ใกล้พระจอมเกล้าพระนครเหนือเดินทางสะดวกมาก
ซอย16 ถนนพิบูลย์สงคราม, ตลาดขวัญ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย: 2,650,000 บาท
พื้นที่ 17 ตร.วา 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 3 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 189 ตร.ม.
อาคารพาณิชย์ หมู่บ้านพิบูลย์การ์เด้นวิลล์3.5 ชั้น พื้นที่ 17.4 ตารางวาซ.พิบูลสงคราม16 ขาย 2.65ล.ใกล้พระจอมเกล้าพระนครเหนือเดินทางสะดวกมาก ใกล้ รร.สตรีนนทบุรี เช
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
6 วัน
ขายทาวน์เฮาส์ - ขายถูก!! ทาวน์โฮม 3 ชั้น เดอะสตอรี่ ราชพฤกษ์ (ขนาด 20 ตร.ว.) ถ.บางกรวย-ไทรน้อย ต.บางกร่าง เมืองนนทบุรี : The Story Ratchaphruk
ขายถูก!! ทาวน์โฮม 3 ชั้น เดอะสตอรี่ ราชพฤกษ์ (ขนาด 20 ตร.ว.) ถ.บางกรวย-ไทรน้อย ต.บางกร่าง เมืองนนทบุรี : The Story Ratchaphruk
บางกร่าง, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย: 3,290,000 บาท
พื้นที่ 20 ตร.วา 4 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ 3 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 165 ตร.ม.
ทาวน์โฮม 3 ชั้น - เนื้อที่ 20.3 ตร.ว. - พื้นที่ใช้สอย 165 ตร.ม. - 4 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ 1 ที่จอดรถ - 1 ห้องเก็บของ - เครื่องปรับอากาศ 4 เครื่อง - เครื่องทำน้ำอุ่น
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายคอนโด - ขาย ที.เค. แมนชั่น ถ.รัตนาธิเบศร์ ขนาด 75.80 ตร.ม. ชั้น 8
ขาย ที.เค. แมนชั่น ถ.รัตนาธิเบศร์ ขนาด 75.80 ตร.ม. ชั้น 8
บางกระสอ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย: 990,000 บาทตรม.ละ 13,200 บาท
2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ชั้น 8 พื้นที่ใช้สอย 75 ตร.ม.
ขาย ที.เค. แมนชั่น ถ.รัตนาธิเบศร์ ขนาด 75.80 ตร.ม. ชั้น 8 . ขาย ที.เค. แมนชั่น T.K. Mansion ห้องเปล่า ขนาด 75.80 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ประตูเชื่อม 2 ห้อง ชั
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายทาวน์เฮาส์ - ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น หมู่บ้านสินพัฒนา 4 ตลาดขวัญ ใกล้ BTS ศูนย์ราชการนนทบุรี เนื้อที่ 17 ตารางวา 2 ห้องนอน ซอยติวานนท์ 18 ตำบลตลาดขวัญ อำเภอเมืองนนทบุรี
ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น หมู่บ้านสินพัฒนา 4 ตลาดขวัญ ใกล้ BTS ศูนย์ราชการนนทบุรี เนื้อที่ 17 ตารางวา 2 ห้องนอน ซอยติวานนท์ 18 ตำบลตลาดขวัญ อำเภอเมืองนนทบุรี
ตลาดขวัญ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย: 1,850,000 บาท
พื้นที่ 17 ตร.วา 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น
ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น หมู่บ้านสินพัฒนา 4 ตลาดขวัญ ใกล้ BTS ศูนย์ราชการนนทบุรี เนื้อที่ 17 ตารางวา 2 ห้องนอน ซอยติวานนท์ 18 ตำบลตลาดขวัญ อำเภอเมืองนนทบุรี จังหวัดนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ทำเล: ตำบลท่าทราย อำเภอเมืองนนทบุรี จังหวัดนนทบุรี
ทำเล: ตำบลท่าทราย อำเภอเมืองนนทบุรี จังหวัดนนทบุรี
ท่าทราย, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย: 180,000,000 บาทไร่ละ 69,277,398 บาท
พื้นที่ 2 ไร่ 2 งาน 39.3 ตร.วา
ที่ดิน ขนาดรวม 2 ไร่ 2 งาน 39.3 ตารางวา รวม 1,039.3 ตารางวา ราคาเสนอขาย ราคา/ไร่ 69,277,600 บาท ราคา/ตารางวา 173,194 บาท ราคารวมทั้งแปลง 180,000,000 บาท จุดเด่น
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายทาวน์เฮาส์ - ทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น ณรงค์สุขนิเวศน์ นนทบุรี ถนนเลี่ยงเมืองนนท์-เรวดี
ทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น ณรงค์สุขนิเวศน์ นนทบุรี ถนนเลี่ยงเมืองนนท์-เรวดี
ตลาดขวัญ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย: 2,790,000 บาท
พื้นที่ 21 ตร.วา 5 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น
ทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น ณรงค์สุขนิเวศน์ นนทบุรี ถนนเลี่ยงเมืองนนท์-เรวดี ราคา 2,790,000 บาท ฟรีโอน รหัสทรัพย์ BT69075 เนื้อที่ 21 ตารางวา 5 ห้องนอน หายากมากในทาวน์เฮา
  • เฟอร์นิเจอร์ครบ
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 สัปดาห์
ขายที่ดิน - ขาย ที่ดินเปล่า 1แปลง ใกล้แม่น้ำเจ้าพระยา3 ไร่, 2 งาน, 60 ตร.ว.
ขาย ที่ดินเปล่า 1แปลง ใกล้แม่น้ำเจ้าพระยา3 ไร่, 2 งาน, 60 ตร.ว.
ซอยถนน นครอินทร์, บางศรีเมือง, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย: 165,700,000 บาทไร่ละ 45,397,260 บาท
พื้นที่ 3 ไร่ 2 งาน 60 ตร.วา
ที่ดิน ขนาด 3ไร่ 260 ตรว. ใกล้แม่น้ำเจ้าพระยา รายละเอียดทรัพย์ Property Detail - พื้นที่พร้อมรองรับการปลูกสร้างได้ - ฝั่งติดถนน หน้ากว้าง 73 เมตร - ห่างจากตลิ่ง
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 1 ไร่ 2 งาน 9 ตารางวา ซอยเรวดี2 ตลาดขวัญ เมืองนนทบุรี
ขายที่ดิน 1 ไร่ 2 งาน 9 ตารางวา ซอยเรวดี2 ตลาดขวัญ เมืองนนทบุรี
ซอยเรวดี 2, ตลาดขวัญ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย: 54,201,000 บาทไร่ละ 35,600,000 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 2 งาน 9 ตร.วา
ที่ดิน 1 ไร่ 2 งาน 9 ตารางวา เนื้อที่ 609 ตารางวา ซอยเรวดี2 กว้าง 30 เมตร ลึก 80 เมตร ผังเมืองสีแดง ขายตารางวาละ 89,000 บาท ไร่ละ 35,600,000 บาท ขาย 54,201,000 ...
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขาย-ให้เช่าโรงงาน / โกดัง - ให้เช่า ขาย โกดัง ไทรม้า รัตนาธิเบศร์ อำเภอเมือง นนทบุรี เนื้อที่ 2,767 ตร.ม มีเครน
ให้เช่า ขาย โกดัง ไทรม้า รัตนาธิเบศร์ อำเภอเมือง นนทบุรี เนื้อที่ 2,767 ตร.ม มีเครน
บางรักน้อย, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย: 45,000,000 บาท
ให้เช่า: 165,000 บาท/เดือน
พื้นที่ 2 ไร่ 3 งาน 27 ตร.วา พื้นที่ใช้สอย 2 ตร.ม.
ให้เช่า ขาย โกดัง ไทรม้า รัตนาธิเบศร์ อำเภอเมือง นนทบุรี เนื้อที่ 2,767 ตร.ม มีเครน - Code FW1766-0469 - เงื่อนไข ขาย 45 ล้าน เช่า 165,000 บ. 60 บ./ตรม. สัญญาเช
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายบ้าน - ขายบ้านเดี่ยวราชพฤกษ์ รีโนเวทใหม่ เพอร์เฟค เพลส 1 ราชพฤกษ์ 56 ตร.ว ใกล้เซ็นทรัลเวสเกต
ขายบ้านเดี่ยวราชพฤกษ์ รีโนเวทใหม่ เพอร์เฟค เพลส 1 ราชพฤกษ์ 56 ตร.ว ใกล้เซ็นทรัลเวสเกต
ถนนราชพฤกษ์, บางรักน้อย, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย: 6,900,000 บาท
พื้นที่ 56 ตร.วา 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 215 ตร.ม.
บ้านเดี่ยว รีโนเวทใหม่ทั้งหลัง หมู่บ้านเพอร์เฟค เพลส 1 ราชพฤกษ์ บ้านสวยสภาพนางฟ้า พร้อมอยู่ ถ้าคุณกำลังมองหา บ้านเดี่ยวทำเลราชพฤกษ์ ที่ได้ทั้งความเป็นส่วนตัว เด
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ที่ดิน2ไร่ครึ่ง สวนผลไม้นนทบุรี บรรยากาศ เป็นส่วนตัว มีโฉนด เยื้องวัดสังฆทา
ที่ดิน2ไร่ครึ่ง สวนผลไม้นนทบุรี บรรยากาศ เป็นส่วนตัว มีโฉนด เยื้องวัดสังฆทา
ถนนนครอินทร์, บางไผ่, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย: 25,000,000 บาทไร่ละ 9,487,666 บาท
พื้นที่ 2 ไร่ 2 งาน 54 ตร.วา
ที่ดินสวยสวนผลไม้ บางกรวย นนทบุรี เหมาะทำร้านค้า อาคารพานิช อาพาทเม้นต์ บ้านเช่ารายวัน รายเดือน บรรยากาศ เป็นส่วนตัว มีโฉนด เยื้องวัดสังฆทาน สถานปฏิบัติธรรม ห่า
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • ติดคลอง
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายคอนโด - ขายคอนโดเดอะโพลิแทนอควา นนทบุรี15 - สนามบินน้ำ (DD002391)
ขายคอนโดเดอะโพลิแทนอควา นนทบุรี15 - สนามบินน้ำ (DD002391)
ซอยนนทบุรี15 ถนนสนามบินน้ำ, บางกระสอ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย: 2,090,000 บาทตรม.ละ 67,419 บาท
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 33 พื้นที่ใช้สอย 31 ตร.ม.
คอนโดเดอะโพลิแทนอควา นนทบุรี15 - สนามบินน้ำ DD002391 พื้นที่ 31 ตรม. ชั้น 33 ฟังก์ชั่น 1 นอน 1 น้ำ 1 ห้องครัว ทิศ เหนือ พร้อมอยู่พร้อมเฟอร์นิเจอร์บิ้วอินทั้งห้อ
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายบ้าน - ขาย บ้านเดี่ยว ซอยพิบูลสงคราม 15 ทำเลดีมาก เดินทางสะดวก
ขาย บ้านเดี่ยว ซอยพิบูลสงคราม 15 ทำเลดีมาก เดินทางสะดวก
ตลาดขวัญ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย: 7,000,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน 5 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 2 ชั้น
บ้านและต่อรองราคาได้ค่ะ สอบถามรายละเอียด คุณตู่ โทร. คุณน้อย โทร. ออฟฟิศ โทร. ให้คำปรึกษาด้านสินเชื่อ พร้อมยื่นกู้ฟรี เว็บไซต์ facebook บริษัท ที แอนด์ เอ็น โค
  • บ้านเดี่ยว
  • ติดถนน
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ที่ดิน 482 ตร.ว. ซอยติวานนท์ 24 แยก 2/3 นนทบุรี รีบขายด่วน
ที่ดิน 482 ตร.ว. ซอยติวานนท์ 24 แยก 2/3 นนทบุรี รีบขายด่วน
บางกระสอ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย: 26,510,000 บาทไร่ละ 22,000,000 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 82 ตร.วา
ที่ดิน 482 ตร.ว. ซอยติวานนท์ 24 แยก 2/3 หน้ากว้าง 48 เมตร ลึก 40 เมตร เดินทางเข้าออกสะดวก รีบขายด่วน ราคา 55,000 บาท/ตร.ว. ต่อรองได้
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ที่ดินทำเลติวานนท์ ศักยภาพดี เหมาะสำหรับการลงทุนและพัฒนา
ที่ดินทำเลติวานนท์ ศักยภาพดี เหมาะสำหรับการลงทุนและพัฒนา
ตลาดขวัญ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย: 41,000,000 บาทตรว.ละ 200,000 บาท
พื้นที่ 2 งาน 5 ตร.วา
ที่ดินตั้งอยู่ในแนวถนนติวานนท์ ซึ่งเป็นเส้นทางหลักที่เชื่อมต่อพื้นที่ระหว่างกรุงเทพฯ และนนทบุรี รายล้อมด้วยแหล่งที่อยู่อาศัยและชุมชน เหมาะสำหรับพัฒนาโครงการเพื่
  • เจ้าของขายเอง
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน ถ. ประชาราษฎร์ ( ซ.วัดลานนาบุญ ) ถ. นครอินทร์ , ใกล้ บิ๊กซี ติวานนท์ , MRT (สะดวกแม้ไม่ใช้รถ เดินสบายใกล้ถนนใหญ่เพียง 2 นาที)
ขายที่ดิน ถ. ประชาราษฎร์ ( ซ.วัดลานนาบุญ ) ถ. นครอินทร์ , ใกล้ บิ๊กซี ติวานนท์ , MRT (สะดวกแม้ไม่ใช้รถ เดินสบายใกล้ถนนใหญ่เพียง 2 นาที)
ซอยประชาราษฎร์ 1 แยก 1 ถนนนครอินทร์, ตลาดขวัญ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย: 6,999,999 บาทตรว.ละ 70,707 บาท
พื้นที่ 99 ตร.วา
ที่ดิน 99 ตรว. หน้ากว้างที่ดิน 21 เมตร ลึก 21 เมตร แปลงมุม สะดวกแม้ไม่ต้องใช้รถ เดินสบายใกล้ถนนใหญ่เพียง 2 นาที ใกล้ รถไฟฟ้าสายสีม่วง MRT แยกติวานนท์ ใกล้ บิ๊กซ
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน