เบราว์เซอร์ของคุณถูกปิดการใช้งาน Javascript อยู่
ตรว.
100 ตรว.
200 ตรว.
300 ตรว.
1 ไร่
2 ไร่
4 ไร่
6 ไร่
8 ไร่
10 ไร่
15 ไร่
20 ไร่
50 ไร่
80 ไร่
100 ไร่
ตรว.
100 ตรว.
200 ตรว.
300 ตรว.
1 ไร่
2 ไร่
4 ไร่
6 ไร่
8 ไร่
10 ไร่
15 ไร่
20 ไร่
50 ไร่
80 ไร่
100 ไร่
จำนวนห้อง
ขั้นต่ำ
1 ห้อง
2 ห้อง
3 ห้อง
4 ห้อง
5 ห้อง
6 ห้อง
7 ห้อง
8 ห้อง
9 ห้อง
10 ห้อง
สูงสุด
1 ห้อง
2 ห้อง
3 ห้อง
4 ห้อง
5 ห้อง
6 ห้อง
7 ห้อง
8 ห้อง
9 ห้อง
10 ห้อง
ค้นหา
ประกาศขายอสังหาฯ (บ้าน,ที่ดิน,คอนโด,ฯ) ใน ต.ท่าทราย อ.เมืองนนทบุรี นนทบุรี
ประกาศขายอสังหาฯ (บ้าน,ที่ดิน,คอนโด,ฯ)
พบ 247 ประกาศประกาศขายอสังหาฯ (บ้าน,ที่ดิน,คอนโด,ฯ) กำลังแสดงหน้า 8 จาก 9 หน้า
ลงโฆษณาตำแหน่งนี้
โปร! 1 แถม 1
ขายที่ดินเปล่า ถมที่แล้ว ขนาด 329 ตารางวา ซ.ติวานนท์ 37 ต.ท่าทราย อ.เมืองนนทบุรี จ.นนทบุรี 11000
ซอยติวานนท์ 37 ถนนติวานนท์, ท่าทราย, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย:
20,398,000
บาท
ตรว.ละ 62,000 บาท
พื้นที่ 3 งาน 29 ตร.วา
ที่ดินเปล่าขนาด 329 ตารางวา ซ.ติวานนท์ 37 ต.ท่าทราย อ.เมืองนนทบุรี จ.นนทบุรี 11000ขนาด 329 ตารางวาเข้าซอยเพียง 380 เมตร ที่ดินเปล่า ถมที่แล้ว ที่ดินอยู่ใกล้บริษ...
เจ้าของขายเอง
ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายทาวน์โฮม3ชั้น 22ตรว. โครงการทาวน์พลัสเอ็กซ์ ประชาชื่น สวย สภาพดี เฟอร์บิ้วท์ หน้าบ้านไม่ชนใคร
ท่าทราย, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย:
5,790,000
บาท
พื้นที่ 22 ตร.วา
3 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ 3 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 180 ตร.ม.
ทาวน์โฮม3ชั้น 22ตรว. โครงการทาวน์พลัสเอ็กซ์ ประชาชื่น สวย สภาพดี เฟอร์บิ้วท์ หน้าบ้านไม่ชนใคร . ทาวน์โฮม3ชั้น เนื้อที่ 22 ตารางวา กว้าง 5.5 เมตร ลึก 8 เมตร พื้น...
พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดินเปล่า สนามบินน้ำ Empty land for sale, Sanambinnam
ท่าทราย, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย:
74,000,000
บาท
ไร่ละ 36,319,018 บาท
พื้นที่ 2 ไร่ 15 ตร.วา
ที่ดินเปล่า สนามบินน้ำ เนื้อที่ขนาด 2-0-15 ไร่ 815 ตารางวา ราคา 74,000,000 บาท รูปแปลงสวย ทำเลดี เป็นพื้นที่บริเวณหัวมุมถนน ใกล้แหล่งของกิน อยู่ตรงข้ามหมู่บ้าน ...
ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขาย คอนโด ไนท์สวีท 2 นนทบุรี สนามบินน้ำ ขนาด 35.43 ตรม เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ เพียง 2.4 ล้านบาทเท่านั้น
ท่าทราย, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย:
2,400,000
บาท
ตรม.ละ 67,739 บาท
ชั้น 7 พื้นที่ใช้สอย 35.43 ตร.ม.
คอนโด ไนท์สวีท 2 นนทบุรี สนามบินน้ำ ขนาด 35.43 ตรม เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ เพียง 2.4 ล้านบาทเท่านั้น รายละเอียด - คอนโด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 35.43 ตรม - ชั้น 7 -...
ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน ขนาด 369 ตารางวา ซอย ติวานนท์46/3 ท่าทราย เมืองนนทบุรี นนทบุรี
ซอยติวานนท์46/3 ถนนติวานนท์, ท่าทราย, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย:
11,070,000
บาท
ตรว.ละ 30,000 บาท
พื้นที่ 3 งาน 69 ตร.วา
ที่ดินขนาด 369 ตารางวา ซอย ติวานนท์46/3 แปลงมุม ที่ดินถมแล้ว ที่ดิน ซอยติวานนท์ 46/3 เหมาะปลูกบ้านพักอาศัย ทำโรงงาน โกดัง ปากซอยมีรถไฟฟ้าสายสีชมพูตารางวาละ 30,0...
เจ้าของขายเอง
ที่ดินเปล่า
ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2ชั้น พร้อมผู้เช่า ทำเลดี ย่านประชานิเวศน์
ท่าทราย, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย:
2,100,000
บาท
พื้นที่ 21 ตร.วา
1 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น
ทาวน์เฮ้าส์ 2ชั้น พร้อมผู้เช่า ทำเลดี ย่านประชานิเวศน์ ที่ตั้ง 1 ประชานิเวศน์ 3 ซอย 3 ท่าทราย อำเภอเมืองนนทบุรี นนทบุรี 11000 พิกัด ขนาดพื้นที่ 21 ตารางวา รายละ...
ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
6 เดือน
ขายที่ดินเปล่า ในซอยนนทบุรี 48 ใกล้รถไฟฟ้าสายสีชมพู !
ท่าทราย, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย:
73,350,000
บาท
ไร่ละ 36,000,000 บาท
พื้นที่ 2 ไร่ 15 ตร.วา
ที่ดินเปล่า ในซอยนนทบุรี 48 ใกล้รถไฟฟ้าสายสีชมพู เนื้อที่ 2-0-15 ไร่ ราคา 90,000 บาท/ตรว. ที่ดินเปล่า เชปสวย ทำเลดี ในซอยนนทบุรี เดินทางสะดวก เข้าออกได้หลายทาง
ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดินเปล่า ย่านนนทบุรี Empty land for sale in Nonthaburi area
ท่าทราย, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย:
73,350,000
บาท
ไร่ละ 36,000,000 บาท
พื้นที่ 2 ไร่ 15 ตร.วา
ที่ดินเปล่า ย่านนนทบุรี เนื้อที่ขนาด2 ไร่ 15 ตร.ว. ราคา73,350,000 บาท รูปแปลงสวย ทำเลดี ออยุ่ในย่านชุมชน เดินทางสะดวก - เหมาะสำหรับสร้างที่พักอาศัย - กิจการร้าน...
ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
วิชั่นวิลล์5 งามวงศ์วาน-สามัคคี ทาวน์โฮม 3 ชั้น บ้านมือสองตกแต่งใหม่
ซอยย่อยสามัคคี 34 ถนนติวานนท์, ท่าทราย, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย:
3,890,000
บาท
พื้นที่ 25 ตร.วา
3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 3 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 205 ตร.ม.
ทาวน์โฮม 3 ชั้น เนื้อที่ 25 ตร.ว. พื้นที่ใช้สอย 205.5 ตร.ม. ฟังก์ชัน 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 2 ที่จอดรถ พื้นที่ใช้สอยเยอะตอบโจทย์ทุกไลฟ์สไตล์ พร้อมอยู่ ทำเลเดินทางส...
ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
7 เดือน
ขายถูกสุด4.29ล้าน ทาวน์เฮ้าส์3ชั้น 22.4ตรว ม.เศรษฐีวิลล่า สนามบินน้ำ สภาพดี ถูกที่สุด
ท่าทราย, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย:
4,290,000
บาท
พื้นที่ 22.4 ตร.วา
4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 3 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 170 ตร.ม.
ทาวน์เฮ้าส์3ชั้น 22.4ตรว ม.เศรษฐีวิลล่า สนามบินน้ำ สภาพดี ถูกที่สุด . ทาวน์เฮ้าส์ 3 ชั้น 22.4 ตารางวา พื้นที่ใช้สอย 170 ตารางเมตร 4ห้องนอน 3ห้องน้ำ 1ห้องครัว 1ห
พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
6 เดือน
หมู่บ้านรวยกิตติ บ้านเดี่ยวติดถนนสนามบินน้ำ ใกล้รถไฟฟ้า2 สาย
ถนนสนามบินน้ำ, ท่าทราย, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย:
6,990,000
บาท
พื้นที่ 75 ตร.วา
4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 160 ตร.ม.
บ้านเดี่ยวติดถนนสนามบินน้ำ ใกล้รถไฟฟ้า2 สาย ม.รวยกิตติ 75 ตร.ว. 4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 3 ที่จอดรถ เพียง 6.99 ล้าน บริการด้านสินเชื่อธนาคารให้ฟรี เปิดจอง/นัดชมบ้านไ...
ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
7 เดือน
ขายตึก2ชั้น 3คูหา พร้อมบ้าน1หลัง ขนาด129.5ตรว. ติดถนนซอยติวานนท์38 ทำเลดี ราคาพร้อมคุย
ท่าทราย, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย:
17,900,000
บาท
พื้นที่ 1 งาน 29.5 ตร.วา
6 ห้องนอน 6 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 450 ตร.ม.
ตึก2ชั้น 3คูหา พร้อมบ้าน1หลัง ขนาด129.5ตรว. ติดถนนซอยติวานนท์38 ทำเลดี ราคาพร้อมคุย . อาคารพาณิชย์ 2 ชั้น 3 คูหา บ้าน พื้นที่ที่ดินรวม 129.5 ตารางวา ประกอบไปด้ว
พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 เดือน
ขายบ้านเดี่ยว ประชาชื่น ม.ประชานิเวศน์ 4 ถนนประชาชื่น 9 ต.ท่าทราย อ.เมืองนนทบุรี จ.นนทบุรี 11120
ซอยประชาชื่น9 ถนนประชาชื่น, ท่าทราย, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย:
8,900,000
บาท
พื้นที่ 80 ตร.วา
3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 139 ตร.ม.
บ้านเดี่ยว ประชาชื่น ม.ประชานิเวศน์ 4 ถนนประชาชื่น 9 ต.ท่าทราย อ.เมืองนนทบุรี จ.นนทบุรี 11120 เนื้อที่ 80 ตร.ว. 2 ชั้น 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขก 1 ครัวบิ
เจ้าของขายเอง
บ้านเดี่ยว
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
อาคารพาณิชย์ 3 ชั้น ติดสถานี สนามบินน้ำ ถ.ติวานนท์ นนทบุรี ทำเลดีมากเหมาะทำธุรกิจ เดินทางสะดวก ปากซอยติวานนท์ 29
ซอยติวานนท์ ถนนติวานนท์, ท่าทราย, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย:
6,300,000
บาท
พื้นที่ 14 ตร.วา
3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 3 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 173 ตร.ม.
อาคารพาณิชย์ 3 ชั้น ติดสถานี สนามบินน้ำ ถ.ติวานนท์ นนทบุรี ทำเลดีมากเหมาะทำธุรกิจ เดินทางสะดวก ปากซอยติวานนท์ 29 เนื้อที่ดิน 14.4 ตร.ว 173 ตร.ม 3 ห้องนอน 2 ห้อง...
ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
5 เดือน
ทาวน์โฮม 2 ชั้นครึ่ง ปริญลักษณ์ ไลท์ สามัคคี สภาพดี ต่อเติมครบพร้อมอยู่
ท่าทราย, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย:
2,950,000
บาท
พื้นที่ 17 ตร.วา
2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 130 ตร.ม.
ทาวน์โฮม 2 ชั้นครึ่ง ปริญลักษณ์ ไลท์ สามัคคี สภาพดี ต่อเติมครบพร้อมอยู่ พื้นที่ 17 ตร.ว. ฟังก์ชัน 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ที่จอดรถ ต่อเติมหลังคาโรงรถและครัว พร้อม
ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
11 เดือน
ขายที่ดินเปล่า 186 ตารางวา ซอยสามัคคี49 แยก3 ทำเลดีหาไม่ได้อีกแล้ว ใจกลางเมือง
ถนนสามัคคี49 แยก3, ท่าทราย, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย:
12,000,000
บาท
ตรว.ละ 64,516 บาท
พื้นที่ 1 งาน 86 ตร.วา
ที่ดินเปล่า 186 ตารางวา ซอยสามัคคี49 แยก3 ทำเลดีหาไม่ได้อีกแล้ว ใจกลางเมือง ราคา 12,000,000 เรามีบริการจัดสินเชื่อให้ฟรี พร้อมยินดีให้คำปรึษา สอบถามสถานที่จริงไ...
ที่ดินเปล่า
ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
6 เดือน
เศรษฐสิริ ประชาชื่น เฟส4 บ้านเดี่ยวมือสอง บนทำเลเดินทางสะดวก
ซอยติดถนน ถนนประชาชื่น, ท่าทราย, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย:
12,500,000
บาท
พื้นที่ 91 ตร.วา
4 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 250 ตร.ม.
บ้านเดี่ยวมือสอง โครงการ เศรษฐสิริ ประชาชื่น เฟส4 เนื้อที่กว้าง 90.20 ตร.ว. ฟังก์ชัน 4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 2 ที่จอดรถ พร้อมอยู่ บนทำเลเดินทางสะดวก เชื่อมต่อถนนประ...
ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
7 เดือน
หมู่บ้านดุลิยานนท์ (Baan Duriyanon) ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น ต.ท่าทราย อ.เมืองนนทบุรี ใกล้รถไฟฟ้า สถานีสามัคคี
ท่าทราย, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย:
1,490,000
บาท
พื้นที่ 16 ตร.วา
2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 100 ตร.ม.
ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น ต.ท่าทราย อ.เมืองนนทบุรี ใกล้รถไฟฟ้า สถานีสามัคคี รหัสทรัพย์ AW-10454 รายละเอียดทรัพย์ -ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น -ขนาดพื้นที่ 16 ตร.ว. -พื้นที่ใช้ส...
วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
11 เดือน
บ้านเดี่ยว เศรษฐสิริ ประชาชื่น ท่าทราย เมืองนนทบุรี ทำเลดีเยี่ยม
ท่าทราย, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย:
21,000,000
บาท
พื้นที่ 1 งาน 1 ตร.วา
5 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 202 ตร.ม.
บ้านเดี่ยว เศรษฐสิริ ประชาชื่น ท่าทราย เมืองนนทบุรี ทำเลดีเยี่ยม โครงการ เศรษฐสิริ ประชาชื่น ที่ตั้ง ตำบลท่าทราย อำเภอเมืองนนทบุรี จังหวัดนนทบุรี รหัสทรัพย์ Ref...
พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายถูก ทาวน์เฮ้าส์ 3ชั้น ซอยติวานนท์ 41 เนื้อที่ 16.50 ตารางวา 3 ห้องนอน 3 ห้องห้องน้ำ
ท่าทราย, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย:
2,500,000
บาท
พื้นที่ 16 ตร.วา
3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 3 ชั้น
ขายถูก ทาวน์เฮ้าส์ 3ชั้น ซอยติวานนท์ 41 เนื้อที่ 16.50 ตารางวา 3 ห้องนอน 3 ห้องห้องน้ำ ห้องนั่งเล่นได้ 2 ห้อง ห้องทานอาหาร 1 ห้อง จอดรถยนต์ ได้ 1 คัน หน้าบ้านกว...
ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดินโซนสามัคคี ซอย 20 ทำเลดี เหมาะมากทำทาวน์โฮม!
ท่าทราย, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย:
80,000,000
บาท
ไร่ละ 40,000,000 บาท
พื้นที่ 2 ไร่
ที่ดินโซนสามัคคี ซอย 20 ทำเลดี เหมาะมากทำทาวน์โฮม เนื้อที่ 2 ไร่ ราคา 100,000 บาท/ตร.ว. เหมาะทำทาวน์โฮม สถานที่อำนวยความสะดวกใกล้เคียง -ใกล้ โรงพยาบาล living we
ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
หมู่บ้านประชานิเวศน์ 3 ซ.19 PRACHANIVES 3 สามัคคี ท่าทราย ขายด่วน ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น เนื้อที่ 21 ตร.ว ต่อเติมเต็ม ทำเลดี
ถนนสามัคคี, ท่าทราย, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย:
2,200,000
บาท
พื้นที่ 21 ตร.วา
2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น
ขายด่วน ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น เนื้อที่ 21 ตร.ว ต่อเติมเต็ม ทำเลดี พิกัด 13.87547767,100.53147633 ที่ตั้ง ถนน สามัคคี งามวงศ์วาน 23 ซอยประชานิเวศน์ 3 ตำบล ท่าทราย อ...
ราคาถูก-ต่ำกว่าประเมิน
ติดถนน
พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน ขนาด 411 ตรว หรือแบ่งขาย 200 ตรว ซอยนนทบุรี 48 นนทบุรี.(นายหน้าติดเจ้าของ)
ท่าทราย, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย:
32,880,000
บาท
ไร่ละ 32,000,000 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 11 ตร.วา
ที่ดิน ขนาด 411 ตรว ซอยนนทบุรี48 นายหน้าติดเจ้าของ ที่ตั้ง ซ.นนทบุรี 48 ท่าทราย อำเภอเมืองนนทบุรี นนทบุรี -ราคารวม 32,880,000 บาท -ราคา 80,000/ตรว. -ขนาด 411 ตร...
ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน เนื่อที่ 369 ตรว ซอยติวานนท์ 46/3 เหมาะปลูกบ้านพักอาศัย ทำโรงงาน โกดัง
ท่าทราย, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย:
9,500,000
บาท
ตรว.ละ 25,745 บาท
พื้นที่ 3 งาน 69 ตร.วา
ที่ดิน เนื่อที่ 369 ตรว ซอยติวานนท์ 46/3 เหมาะปลูกบ้านพักอาศัย ทำโรงงาน โกดัง ปากซอยมีรถไฟฟ้าสายสีชมพู ติดถนนสาธารณะ 2 ด้าน สามารถทำโรงงาน ,โกดังเก็บสินค้า หรือ...
ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
10 เดือน
ขายที่ดินซอยติวานนท์ 50 เนื้อที่ 202 ตารางวา หน้ากว้าง 24 เมตร ที่ถมแล้วเป็นรูปสี่เหลี่ยมผืนผ้า
ท่าทราย, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย:
13,130,000
บาท
ตรว.ละ 65,000 บาท
พื้นที่ 2 งาน 2 ตร.วา
ที่ดิน ใน ท่าทราย, เมืองนนทบุรี ขายที่ดินซอยติวานนท์ 50 เนื้อที่ 202 ตารางวา หน้ากว้าง 24 เมตร ที่ถมแล้วเป็นรูปสี่เหลี่ยมผืนผ้า ที่สวยมาก สะดวกในการเดินทาง ปากซ...
ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 เดือน
ขายที่ดิน ใน ท่าทราย, เมืองนนทบุรี ถนนสามัคคี ต.ท่าทราย อ.เมือง จ.นนทบุรี
ท่าทราย, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย:
60,000,000
บาท
ตรว.ละ 214,286 บาท
พื้นที่ 2 งาน 80 ตร.วา
ที่ดิน ใน ท่าทราย, เมืองนนทบุรี ถนนสามัคคี ต.ท่าทราย อ.เมือง จ.นนทบุรี ขายหรือให้เช่า ทำเลทอง อยู่สามเเยกโรงเรียนเบญจมราชานุสรณ์ หัวมุมเลย ติดถนนหลักเเละถนนซอย ...
ที่ดินเปล่า
ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 เดือน
ขาย ให้เช่า ที่ดิน ถนนสามัคคี ซอย สามัคคี 13 ขนาด 85 ตรว ถมแล้ว
ท่าทราย, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย:
5,000,000
บาท
ตรว.ละ 58,824 บาท
พื้นที่ 85 ตร.วา
ที่ดิน ใน ท่าทราย, เมืองนนทบุรี ขาย/ให้เช่า ที่ดิน ถนน สามัคคี ซอย สามัคคี 13 ขนาด 85 ตรว ถมแล้ว ห่างจากปากซอย 50 เมตร ให้เช่า ราคา 10,000 / เดือน ขาย ราคา 5,00...