กรองการค้นหา
ประเภท

ประกาศขายอสังหาฯ (บ้าน,ที่ดิน,คอนโด,ฯ) ใน อ.ปากเกร็ด นนทบุรี

  • ประกาศขายอสังหาฯ (บ้าน,ที่ดิน,คอนโด,ฯ)
พบ 1,341 ประกาศประกาศขายอสังหาฯ (บ้าน,ที่ดิน,คอนโด,ฯ) กำลังแสดงหน้า 44 จาก 45 หน้า
ลงโฆษณาตำแหน่งนี้ โปร! 1 แถม 1
ขายบ้าน - ขาย บ้านเดี่ยว แจ้งวัฒนะ แถมเฟอร์นิเจอร์ สวยพร้อมอยู่ ใกล้เซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ สถานีรถไฟฟ้าอยู่หน้าปากซอย
ขาย บ้านเดี่ยว แจ้งวัฒนะ แถมเฟอร์นิเจอร์ สวยพร้อมอยู่ ใกล้เซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ สถานีรถไฟฟ้าอยู่หน้าปากซอย
ปากเกร็ด, ปากเกร็ด, นนทบุรี
ขาย: 5,500,000 บาท
พื้นที่ 45 ตร.วา พื้นที่ใช้สอย 200 ตร.ม.
บ้านเดี่ยว แจ้งวัฒนะ แถมเฟอร์นิเจอร์ สวยพร้อมอยู่ ใกล้เซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ สถานีรถไฟฟ้าอยู่หน้าปากซอย ฟรีเฟอร์นิเจอร์ แบบบ้าน บ้านเดี่ยว ชั้นเดียว พื้นที่ 45 ตาราง...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
4 เดือน
ขายทาวน์เฮาส์ - ขาย ทาวน์เฮ้าส์ พฤกษาวิลล์ 65/2 ศรีสมาน 3 ชั้น ขนาด 23 ตรว. บ้านสภาพดี ทำเลดี อยู่ติดโรบินสันศรีสมาน เดินทางสะดวก ใกล้สนามบินดอนเมือง
ขาย ทาวน์เฮ้าส์ พฤกษาวิลล์ 65/2 ศรีสมาน 3 ชั้น ขนาด 23 ตรว. บ้านสภาพดี ทำเลดี อยู่ติดโรบินสันศรีสมาน เดินทางสะดวก ใกล้สนามบินดอนเมือง
บ้านใหม่, ปากเกร็ด, นนทบุรี
ขาย: 3,990,000 บาท
พื้นที่ 23 ตร.วา พื้นที่ใช้สอย 180 ตร.ม.
ทาวน์เฮ้าส์ พฤกษาวิลล์ 65/2 ศรีสมาน 3 ชั้น ขนาด 23 ตรว. บ้านสภาพดี ทำเลดี อยู่ติดโรบินสันศรีสมาน เดินทางสะดวก ใกล้สนามบินดอนเมือง 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแ...
  • ติดถนน
  • ติดภูเขา
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 เดือน
ขายทาวน์เฮาส์ - ทาวน์เฮ้าส์ รุ่งเรืองธานี ปากเกร็ด เมืองทองธานี หลังมุม
ทาวน์เฮ้าส์ รุ่งเรืองธานี ปากเกร็ด เมืองทองธานี หลังมุม
บางพูด, ปากเกร็ด, นนทบุรี
ขาย: 2,690,000 บาท
พื้นที่ 25 ตร.วา 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น
ทาวน์เฮ้าส์ รุ่งเรืองธานี ปากเกร็ด เมืองทองธานี หลังมุม โครงการ รุ่งเรืองธานี ที่ตั้ง ตำบลบางพูด อำเภอปากเกร็ด จังหวัดนนทบุรี รหัสทรัพย์ Ref no. PT-03051 เสนอขา...
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายคอนโด - คอนโด ศุภาลัย ลอฟท์ แจ้งวัฒนะ บางตลาด ปากเกร็ด นนทบุรี
คอนโด ศุภาลัย ลอฟท์ แจ้งวัฒนะ บางตลาด ปากเกร็ด นนทบุรี
บางตลาด, ปากเกร็ด, นนทบุรี
ขาย: 4,890,000 บาทตรม.ละ 60,370 บาท
2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ชั้น 28 พื้นที่ใช้สอย 81 ตร.ม.
คอนโด ศุภาลัย ลอฟท์ แจ้งวัฒนะ บางตลาด ปากเกร็ด นนทบุรี โครงการ SUPALAI LOFT CHAENG WATTHANA ที่ตั้ง ถนนแจ้งวัฒนะ ตำบลบางตลาด อำเภอปากเกร็ด จังหวัดนนทบุรี รหัสทร...
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินแปลงสวย ราคาดีมาก ติดถนนศรีสมาน สามารถทะลุออกถนนติวานนท์ได้!
ขายที่ดินแปลงสวย ราคาดีมาก ติดถนนศรีสมาน สามารถทะลุออกถนนติวานนท์ได้!
บ้านใหม่, ปากเกร็ด, นนทบุรี
ขาย: 240,000,000 บาทไร่ละ 12,000,000 บาท
พื้นที่ 20 ไร่
ที่ดินแปลงสวย ราคาดีมาก ติดถนนศรีสมาน สามารถทะลุออกถนนติวานนท์ได้ เนื้อที่ 20 ไร่ ราคา 30,000 /ตรว. เหมาะทำโครงการหมู่บ้าน บ้านจัดสรร สถานที่อำนวยความสะดวกใกล้เ
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายทาวน์เฮาส์ - ทาวน์เฮ้าส์ ฟลาวเวอรี่โฮม วัดสลัดเหนือ ปากเกร็ด นนทบุรี
ทาวน์เฮ้าส์ ฟลาวเวอรี่โฮม วัดสลัดเหนือ ปากเกร็ด นนทบุรี
บ้านใหม่, ปากเกร็ด, นนทบุรี
ขาย: 2,580,000 บาท
พื้นที่ 19 ตร.วา 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น
ทาวน์เฮ้าส์ ฟลาวเวอรี่โฮม วัดสลัดเหนือ ปากเกร็ด นนทบุรี โครงการ ฟลาวเวอรี่โฮม ที่ตั้ง ตำบลบ้านใหม่ อำเภอปากเกร็ด จังหวัดนนทบุรี รหัสทรัพย์ Ref no. PT-02962 เสนอ...
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ที่ดิน46ไร่3งาน35.1ตรว. หน้ากว้าง 120ม. พื้นที่สีส้ม ถนนราชพฤกษ์ กม.26 ตำบล อ้อมเกร็ด อำเภอปากเกร็ด นนทบุรี อยู่ฝั่งตรงข้าม หมู่บ้านพฤกษ์ภิรมย์
ที่ดิน46ไร่3งาน35.1ตรว. หน้ากว้าง 120ม. พื้นที่สีส้ม ถนนราชพฤกษ์ กม.26 ตำบล อ้อมเกร็ด อำเภอปากเกร็ด นนทบุรี อยู่ฝั่งตรงข้าม หมู่บ้านพฤกษ์ภิรมย์
ถนนราชพฤกษ์, อ้อมเกร็ด, ปากเกร็ด, นนทบุรี
ขาย: 3,318,300,000 บาทไร่ละ 72,000,000 บาท
พื้นที่ 46 ไร่ 35 ตร.วา
ที่ดิน46ไร่3งาน35.1ตรว. พื้นที่สีส้ม หน้ากว้าง 120ม. ถนนราชพฤกษ์ กม.26 ตำบล อ้อมเกร็ด อำเภอปากเกร็ด นนทบุรี อยู่ฝั่งตรงข้าม หมู่บ้านพฤกษ์ภิรมย์ ห่างจาก โรบินสัน...
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 7 ไร่ ริมถนน สาย345 ใกล้ทางลงถนนราชพฤกษ์ ปากเกร็ด หน้ากว้าง 120ม. หลังที่ดิน ติดหมู่บ้านฟ้าใหม่ ด้านขวา ไปตลิ่งชัน ไปบางบัวทอง ไปสุพรรณ
ขายที่ดิน 7 ไร่ ริมถนน สาย345 ใกล้ทางลงถนนราชพฤกษ์ ปากเกร็ด หน้ากว้าง 120ม. หลังที่ดิน ติดหมู่บ้านฟ้าใหม่ ด้านขวา ไปตลิ่งชัน ไปบางบัวทอง ไปสุพรรณ
ถนน สาย345, คลองข่อย, ปากเกร็ด, นนทบุรี
ขาย: 140,000,000 บาทไร่ละ 20,000,000 บาท
พื้นที่ 7 ไร่
ที่ดิน 7 ไร่ ริมถนน สาย345 ใกล้ทางลงถนนราชพฤกษ์ อ.ปากเกร็ด จ.นนทบุรี หน้ากว้างประมาณ 120ม. หลังที่ดิน ติดหมู่บ้านฟ้าใหม่ ด้านขวา ไปตลิ่งชัน ไปศูนย์ศิลปาชีพ ไปบา...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายคอนโด - ขายห้องคอนโดเมืองทองธานี อาคาร T7 ชั้น 14 (ราคาพิเศษ)
ขายห้องคอนโดเมืองทองธานี อาคาร T7 ชั้น 14 (ราคาพิเศษ)
บ้านใหม่, ปากเกร็ด, นนทบุรี
ขาย: 550,000 บาทตรม.ละ 19,643 บาท
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 14 พื้นที่ใช้สอย 28 ตร.ม.
คอนโดเมืองทองธานี อาคาร T7 ชั้น 14 พร้อมอยู่อาศัย โซน เมืองทองธานี, อ.ปากเกร็ด, นนทบุรี ลักษณะโดยทั่วไป - คอนโดเมืองทองธานี อาคาร T7 ชั้น 14 - ขนาดเนื้อที่ 28.4...
  • ราคาถูก-ต่ำกว่าประเมิน
  • เฟอร์นิเจอร์ครบ
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายทาวน์เฮาส์ - ทาวน์โฮม 3 ชั้น ดิ แอททิค แจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด ทำเลดี แปลงมุมพร้อมอยู่ ใกล้เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ
ทาวน์โฮม 3 ชั้น ดิ แอททิค แจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด ทำเลดี แปลงมุมพร้อมอยู่ ใกล้เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ
บางตลาด, ปากเกร็ด, นนทบุรี
ขาย: 3,490,000 บาท
พื้นที่ 18 ตร.วา 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 3 ชั้น
ทาวน์โฮม 3 ชั้น ดิ แอททิค แจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด ทำเลดี แปลงมุมพร้อมอยู่ ใกล้เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ บ้านแปลงมุม 18.6 ตร.ว ฟังก์ชัน 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ พร้อมอยู่ โครงการ...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายอาคารพาณิชย์ / สำนักงาน - ขาย ด่วนจ้า58ล้าน ติดถนน 10 เลน หน้ากว้าง33เมตร เนื้อที่ก็89ตรวถนน ราชพฤกษ์ นนทบุรี
ขาย ด่วนจ้า58ล้าน ติดถนน 10 เลน หน้ากว้าง33เมตร เนื้อที่ก็89ตรวถนน ราชพฤกษ์ นนทบุรี
ปากเกร็ด, ปากเกร็ด, นนทบุรี
ขาย: 58,000,000 บาท
พื้นที่ 89 ตร.วา 5 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ
ร้านธุรกิจต่างๆมุมขึ้นป้ายโฆษณาเด่น รายละเอียดทรัพย์ - รวมหน้ากว้าง33เมตร เนื้อที่ก็89ตรว. - ทำออฟฟิศ ชั้น1-2ชั้น 3-5 เป็นที่พัก - ชั้น3 มี ห้องพัก 1 ห้องน้ำ1 -...
  • พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
10 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน ถ.เลียบคลองประปา-แจ้งวัฒนะ ไร่กว่า ใกล้เมืองทองและสถานีรถไฟฟ้า
ขายที่ดิน ถ.เลียบคลองประปา-แจ้งวัฒนะ ไร่กว่า ใกล้เมืองทองและสถานีรถไฟฟ้า
ถนนเลียบคลองประปา-แจ้งวัฒนะ, ปากเกร็ด, ปากเกร็ด, นนทบุรี
ขาย: 55,000,000 บาทไร่ละ 54,054,054 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 7 ตร.วา
ที่ดิน ถ.เลียบคลองประปา-แจ้งวัฒนะ ไร่กว่า ใกล้เมืองทองและสถานีรถไฟฟ้า 1.ที่ตั้ง ถนนเลียบคลองประปา-แจ้งวัฒนะ ต.บ้านใหม่ อ.ปากเกร็ด นนทบุรี ใกล้สถานีรถไฟฟ้า เมือง...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายคอนโด - ขายคอนโดเมืองทองธานี ตึกT7 ชั้น 14 28 ตรม. อ.ปากเกร็ด จ.นนทบุรี
ขายคอนโดเมืองทองธานี ตึกT7 ชั้น 14 28 ตรม. อ.ปากเกร็ด จ.นนทบุรี
บ้านใหม่, ปากเกร็ด, นนทบุรี
ขาย: 500,000 บาทตรม.ละ 17,857 บาท
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 14 พื้นที่ใช้สอย 28 ตร.ม.
คอนโด เมืองทองธานี ตึก T7ชั้น 14 โซน เมืองทองธานี, อิมแพ็ค อารีน่า ลักษณะโดยทั่วไป -คอนโดเมืองทองธานี T7 ชั้น 14 ห้อง 14/42 -ห้องขนาด 28 ตรม. วิวนอกหน้าต่างสวย ...
  • ราคาถูก-ต่ำกว่าประเมิน
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 19 ไร่ 3 งาน ถนน ราชพฤกษ์ตัดใหม่ ซอยวัดท่าเกวียน อ.ปากเกร็ด-นนทบุรี
ขายที่ดิน 19 ไร่ 3 งาน ถนน ราชพฤกษ์ตัดใหม่ ซอยวัดท่าเกวียน อ.ปากเกร็ด-นนทบุรี
คลองข่อย, ปากเกร็ด, นนทบุรี
ขาย: 107,444,288 บาทไร่ละ 5,440,217 บาท
พื้นที่ 19 ไร่ 3 งาน
ที่ดิน เนื้อที่ 19 ไร่ 3 งาน ราคาไร่ล่ะ 5,500,000.- บาท ขนาดที่ดิน 7,814.13 ตารางวา ราคา 13,750.- ต่อตารางวา รวมเป็นเงิน 107,444,288.-บาท ตั้งอยู่ ซอยวัดท่าเกวี...
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
10 เดือน
ขายคอนโด - ขายถูกสุด คอนโด THE SEED แจ้งวัฒนะ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 28.19 ตรม. ชั้น 5
ขายถูกสุด คอนโด THE SEED แจ้งวัฒนะ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 28.19 ตรม. ชั้น 5
คลองเกลือ, ปากเกร็ด, นนทบุรี
ขาย: 1,550,000 บาทตรม.ละ 55,357 บาท
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 5 พื้นที่ใช้สอย 28 ตร.ม.
ขายถูกสุด คอนโด THE SEED แจ้งวัฒนะ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 28.19 ตรม. ชั้น 5 พร้อมเฟอร์นิเจอร์ อุปกรณ์และเครื่องใช้ไฟฟ้าภายในห้อง ตู้เย็น เครื่องทำน้ำอุ่น, ชั้...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินนนทบุรี ใกล้ถนนราชพฤกษ์ 1ไร่ 2 งาน 600 ตรว ถมแล้ว ซอยโยธาธิการ นนทบุรี
ขายที่ดินนนทบุรี ใกล้ถนนราชพฤกษ์ 1ไร่ 2 งาน 600 ตรว ถมแล้ว ซอยโยธาธิการ นนทบุรี
ปากเกร็ด, ปากเกร็ด, นนทบุรี
ขาย: 32,000,000 บาทไร่ละ 10,666,667 บาท
พื้นที่ 3 ไร่
ที่ดินใกล้ถนนราชพฤกษ์ ขนาด 1 ไร่ 2 งาน 600 ตารางวา รูปทรง สี่เหลี่ยม ผืนผ้า ความกว้าง 30 80 เมตร ที่ดินถมแล้ว ที่ตั้ง ซอยโยธาธิการ นนทบุรี จุดเด่น -ที่ดินทรงสี่...
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
6 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน ทำเลทอง ที่ดินใกล้สะพานพระราม 5 เนื้อที่ 317 ตรว
ขายที่ดิน ทำเลทอง ที่ดินใกล้สะพานพระราม 5 เนื้อที่ 317 ตรว
ปากเกร็ด, ปากเกร็ด, นนทบุรี
ขาย: 38,040,000 บาทตรว.ละ 120,000 บาท
พื้นที่ 3 งาน 17 ตร.วา
ที่ดิน ทำเลทอง ที่ดินใกล้สะพานพระราม 5 เนื้อที่ 317 ตรว ใกล้สี่แยกสีทอง โรงพยาบาล บางกรวย 2 ถนนนครอินทร์ กว้าว 41.70 ลึก 30 เมตร ขาย ตารางวาละ 120,000 ตรว คุณปอ...
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
6 เดือน
ขายที่ดิน - ขายด่วนที่ดินเปล่าถมแล้ว ซอยประนอมมิตร ถนนเลียบคลองประปา ปากเกร็ด นนทบุรี