เบราว์เซอร์ของคุณถูกปิดการใช้งาน Javascript อยู่
ตรว.
100 ตรว.
200 ตรว.
300 ตรว.
1 ไร่
2 ไร่
4 ไร่
6 ไร่
8 ไร่
10 ไร่
15 ไร่
20 ไร่
50 ไร่
80 ไร่
100 ไร่
ตรว.
100 ตรว.
200 ตรว.
300 ตรว.
1 ไร่
2 ไร่
4 ไร่
6 ไร่
8 ไร่
10 ไร่
15 ไร่
20 ไร่
50 ไร่
80 ไร่
100 ไร่
จำนวนห้อง
ขั้นต่ำ
1 ห้อง
2 ห้อง
3 ห้อง
4 ห้อง
5 ห้อง
6 ห้อง
7 ห้อง
8 ห้อง
9 ห้อง
10 ห้อง
สูงสุด
1 ห้อง
2 ห้อง
3 ห้อง
4 ห้อง
5 ห้อง
6 ห้อง
7 ห้อง
8 ห้อง
9 ห้อง
10 ห้อง
ค้นหา
ประกาศขายอสังหาฯ (บ้าน,ที่ดิน,คอนโด,ฯ) ใน นนทบุรี
ประกาศขายอสังหาฯ (บ้าน,ที่ดิน,คอนโด,ฯ)
พบ 7,332 ประกาศประกาศขายอสังหาฯ (บ้าน,ที่ดิน,คอนโด,ฯ) กำลังแสดงหน้า 210 จาก 245 หน้า
ลงโฆษณาตำแหน่งนี้
โปร! 1 แถม 1
ม.พฤกษา3 ซอย158 บางบัวทอง พื้นที่ใช้สอยแบ่งเป็นสัดส่วนอย่างลงตัวข้างบ้านติดสวนร่มรื่นตลอดทั้ง
บางคูรัด, บางบัวทอง, นนทบุรี
ขาย:
1,790,000
บาท
พื้นที่ 24 ตร.วา
2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 125 ตร.ม.
ทาวน์เฮ้า 1ชั้น -พื้นที่ 24 ตรว. -2 ห้องนอน -1 ห้องน้ำ -1 ห้องนั่งเล่นและรับแขก -1ห้องครัว -1จอรถในบ้าน 1จอดหน้าบ้าน จุดเด่น -บ้านสวยรีโนเวทใหม่ พร้อมอยู่ มีพื้...
ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
อพาร์ทเม้นท์ กัญวิมาน นนทบุรี ใกล้วัดสังฆทาน
บางไผ่, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย:
5,500,000
บาท
พื้นที่ 1 งาน
10 ห้องนอน 10 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 300 ตร.ม.
อพาร์ทเม้นท์ กัญวิมาน นนทบุรี ใกล้วัดสังฆทาน Kanwiman Apartment รหัสทรัพย์ GN-จุดเด่นทรัพย์ อยู่ใน ตำบลบางไผ่ อำเภอเมืองนนทบุรี เป็นย่านที่ใกล้ใจกลางเมือง ใกล้ถ
วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 เดือน
บ้านเดี่ยว 2 ชั้น หมู่บ้านสวนเต็มรัก ถนนบางกรวย-ไทรน้อย บางบัวทอง
บางบัวทอง, บางบัวทอง, นนทบุรี
ขาย:
4,500,000
บาท
พื้นที่ 65.9 ตร.วา
3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 2 ชั้น
บ้านเดี่ยว 2 ชั้น หมู่บ้านสวนเต็มรัก ถนนบางกรวย-ไทรน้อย บางบัวทอง ราคาขาย 4,500,000 บาท พื้นที่ 65.9 ตารางวา พื้นที่ใช้สอย 210 ตารางเมตร ชื่อโครงการ บ้านสวนเติม...
ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายคอนโดพลัมเซ็นทรัลสเตชั่นเฟส1ชั้น33ตึกเอ
ถนนรัตนาธิเบศร์, เสาธงหิน, บางใหญ่, นนทบุรี
ขาย:
2,690,000
บาท
ตรม.ละ 116,957 บาท
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 33 พื้นที่ใช้สอย 23 ตร.ม.
ขายพลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น เฟส 1 รายละเอียด ชั้น 33 Flr., 33 23.94 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ตึกเอ ติดห้างเซ็นทรัลเวสต์เกต ราคา 2,690,000 บาท แถมเฟอร์นิเจอร์...
วิวสวย
เฟอร์นิเจอร์ครบ
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
คอนโด สัมมากร เอส 9 ติด รถไฟฟ้า สถานีบางรักใหญ่ ห้องใหม่ ไม่เคยอยู่
บางรักใหญ่, บางบัวทอง, นนทบุรี
ขาย:
1,590,000
บาท
ตรม.ละ 46,765 บาท
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 4 พื้นที่ใช้สอย 34 ตร.ม.
คอนโด สัมมากร เอส 9 ติด รถไฟฟ้า สถานีบางรักใหญ่ ห้องใหม่ ไม่เคยอยู่ ที่ตั้ง ตำบล บางรักใหญ่ อำเภอบางบัวทอง นนทบุรี 11110 รายละเอียด - อาคาร D อยู่ที่ชั้น 4 ทั้ง...
ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
6 เดือน
ขายที่ดินเปล่า นนทบุรี /// Empty land for sale, Nonthaburi
บางรักพัฒนา, บางบัวทอง, นนทบุรี
ขาย:
108,000,000
บาท
ไร่ละ 10,800,000 บาท
พื้นที่ 10 ไร่
ที่ดินเปล่า นนทบุรี เนื้อที่ขนาด 10-0-4,000ไร่ 26,813 ตารางวา ราคา 108,000,000 บาท รูปแปลงสวย ทำเลดี ติดถนนใกล้ รถไฟฟ้าคลองบางไผ่ เดินทางสะดวก เข้าออกได้หลายทาง...
ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
พลีโน่ บางใหญ่ ถนนเมนโครงการ พร้อมอยู่ ทำเลดี (ซอยคลองถนน) ใกล้รถไฟฟ้า MRT คลองบางไผ่
เสาธงหิน, บางใหญ่, นนทบุรี
ขาย:
3,390,000
บาท
พื้นที่ 24.6 ตร.วา
3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 130 ตร.ม.
ทาวน์โฮม 2 ชั้น พลีโน่ บางใหญ่ ถนนเมนโครงการ พร้อมอยู่ ทำเลดี ซอยคลองถนน ใกล้รถไฟฟ้า MRT คลองบางไผ่ ถนนเมนโครงการ พื้นที่ 24.6 ตร.ว ฟังก์ชัน 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ...
ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
เวนิว โฟลว์ พระราม 5 แปลงหน้าสวน ต่อเติมครบพร้อมอยู่ ทำเลดี ติดถนนบางศรีเมือง
บางศรีเมือง, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย:
12,900,000
บาท
พื้นที่ 52.3 ตร.วา
3 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 180 ตร.ม.
บ้านเดี่ยว 2 ชั้น เวนิว โฟลว์ พระราม 5 แปลงหน้าสวน ต่อเติมครบพร้อมอยู่ ทำเลดี ติดถนนบางศรีเมือง ทำเลดีแปลงหน้าสวน พื้นที่ 52.3 ตร.ว. ฟังก์ชัน 3 ห้องนอน 4 ห้องน้...
ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
พฤกษา 38/2 ชัยพฤกษ์-วงแหวนฯ ติดถนนบางกรวย-ไทรน้อย สภาพดีพร้อมอยู่
ไทรน้อย, ไทรน้อย, นนทบุรี
ขาย:
1,590,000
บาท
พื้นที่ 17.8 ตร.วา
3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 130 ตร.ม.
ทาวน์โฮม 2 ชั้น พฤกษา 38/2 ชัยพฤกษ์-วงแหวนฯ ติดถนนบางกรวย-ไทรน้อย สภาพดีพร้อมอยู่ พื้นที่ 17.8 ตร.ว. 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ที่ จอดรถ แถมแอร์ เฟอร์นิเจอร์บางส่วน...
ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
โครงการเอสเซน กาญจนาภิเษก-พระราม 5 4 ห้องนอน, 4-5 ห้องน้ำ 4-6 ที่จอดรถ ที่ดินเริ่มต้น 72 ตรว. ราคาเริ่มต้น 12.9ล.
บางกรวย, บางกรวย, นนทบุรี
ขาย:
20,900,000
บาท
4 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 100 ตร.ม.
บ้านเดี่ยวติดถนนกาญจนาภิเษก-วงแหวนรอบนอก4 ห้องนอน, 4-5 ห้องน้ำ 4-6 ที่จอดรถ ที่ดินเริ่มต้น 72 ตรว. พื้นที่ใช้สอยเริ่มต้น 200 250 ตรม. ใกล้ Lotus Plus Mall เพียง...
บ้านเดี่ยว
ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ทาวน์เฮาส์ เดอะวิลเลจ กาญจนาภิเษก-ราชพฤกษ์ โครงการ 2 ใกล้โรงพยาบาลไทรน้อย นนทบุรี
ไทรน้อย, ไทรน้อย, นนทบุรี
ขาย:
3,190,000
บาท
พื้นที่ 30 ตร.วา
3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น
ทาวน์เฮาส์ เดอะวิลเลจ กาญจนาภิเษก-ราชพฤกษ์ โครงการ 2 ใกล้โรงพยาบาลไทรน้อย นนทบุรี รายละเอียดที่ตั้ง ตำบลไทรน้อย อำเภอไทรน้อย นนทบุรี 11150 - เนื้อที่ 30 ตรว , 2...
เจ้าของขายเอง
พร้อมอยู่
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขาย/ให้เช่าที่ดิน 4 ไร่ 1 งาน แคราย นนทบุรีแบ่งขายแปลงละ 1 ไร่กว่า 3 แปลง
ซอยติวานนท์25แยก9 ถนนติวานนท์, ตลาดขวัญ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย:
76,500,000
บาท
ให้เช่า:
150,000
บาท/เดือน
พื้นที่ 4 ไร่ 1 งาน
ที่ดิน 4 ไร่ 1 งาน แบ่งขายแปลงละ 1 ไร่กว่า 3 แปลง ทำเลดีเหมาะสร้างบ้านหรู ซอยติวานนท์ 25 แยก 9 แคราย นนทบุรี -ใกล้ศูนย์ราชการนนทบุรี -ใกล้เดอะมอลล์งามวงศ์วาน -ใ...
เจ้าของขายเอง
ที่ดินเปล่า
ติดถนน
ติดคลอง
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายด่วน คอนโด ศุภาลัย ซิตี้รีสอร์ท แจ้งวัฒนะ ใกล้ MRTสายสีชมพู เฟอร์นิเจอร์ครบพร้อมอยู่
ถนนแจ้งวัฒนะ, คลองเกลือ, ปากเกร็ด, นนทบุรี
ขาย:
1,800,000
บาท
ตรม.ละ 54,545 บาท
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 10 พื้นที่ใช้สอย 33 ตร.ม.
คอนโด ศุภาลัย ซิตี้รีสอร์ท แจ้งวัฒนะ พร้อมเฟอร์ฯทุกชิ้น ใกล้รถไฟฟ้าสายสีชมพู คุณหญิง โทร หรือคลิก YCS1011 ขายคอนโด ศุภาลัย ซิตี้รีสอร์ท แจ้งวัฒนะ พร้อมเฟอร์ฯทุก...
ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายด่วน ที่ดิน ซ.ปูนปั้น ต.ไทรน้อย อ.ไทรน้อย จ.นนทบุรี
ถนนปูนปั้น, ไทรน้อย, ไทรน้อย, นนทบุรี
ขาย:
1,900,000
บาท
ตรว.ละ 13,971 บาท
พื้นที่ 1 งาน 36 ตร.วา
ขายด่วน ที่ดิน ซ.ปูนปั้น ต.ไทรน้อย อ.ไทรน้อย จ.นนทบุรี เหมาะกับสร้างบ้าน สร้างร้าน สร้างโณงงานเล็ก ที่ตั้งทรัพย์ ซ.ปูนปั้น ต.ไทรน้อย อ.ไทรน้อย จ.นนทบุรี ราคา 1....
ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
6 เดือน
บ้านเดี่ยว เดอะซีตี้ รัตนาธิเบศร์ (The City) ใกล้สวนส่วนกลาง
ถนนรัตนาธิเบศร์, บางกระสอ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย:
8,500,000
บาท
พื้นที่ 67 ตร.วา
3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 190 ตร.ม.
บ้านเดี่ยว เดอะซีตี้ รัตนาธิเบศร์ The City ใกล้สวนส่วนกลาง พิกัดที่ตั้ง ถนนรัตนาธิเบศร์ ตำบลบางกระสอ อำเภอเมือง จังหวัดนนทบุรี 11000 รายละเอียดทรัพย์ - ขนาดที่ด...
ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
7 เดือน
สัมมากร เอส 9 นนทบุรี ขนาดพื้นที่ 26.83 ตร.ม.
บางใหญ่, บางใหญ่, นนทบุรี
ขาย:
1,780,000
บาท
ตรม.ละ 66,344 บาท
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 7 พื้นที่ใช้สอย 26.83 ตร.ม.
คอนโด Low rise 8 ชั้น -ห้องตั้งอยู่ชั้น 7 -ขนาดพื้นที่ 26.83 ตร.ม. -1 ห้องนอน -1 ห้องน้ำ -1 ห้องครัว -1 ห้องนั่งเล่น -ระเบียง -ทรัพย์หันหน้าไปทางทิศตะวันออก ของ...
วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
11 เดือน
ม. พฤกาา 3 ริมคลอง3 บ้านรีโนเวทใหม่พร้อมอยู่ ทำเลดี หน้าบ้านไม่ติดใคร วิวธรรมชาติ
ซอยวัดลาดปลาดุก ถนนกาญจนาภิเษก, บางบัวทอง, บางบัวทอง, นนทบุรี
ขาย:
2,390,000
บาท
พื้นที่ 24 ตร.วา
4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 125 ตร.ม.
ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น - เนื้อที่ 24 ตรว. - 4 ห้องนอน บน 3 ห้อง ล่าง1 ห้อง - 2 ห้องน้ำ - 1 ห้องครัว - เทเรสหลังบ้านรับบรรยากาศสุดซิว วิวท้องนา - 4-5 จอด หน้าบ้านไม่...
ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ที่ดิน อ.บางบัวทอง 1 ไร่ 6 ตร.ว. นนทบุรี เหมาะกับการปลูกสร้าง
หนองเพรางาย, ไทรน้อย, นนทบุรี
ขาย:
4,900,000
บาท
ไร่ละ 4,827,586 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 6 ตร.วา
ที่ดิน อ.บางบัวทอง 1 ไร่ 6 ตร.ว. นนทบุรี รหัสทรัพย์ FN-572821 Land, Bang Bua Thong District, 1 rai 6 sq w., Nonthaburi. จุดเด่นทรัพย์ -ติดถนน เดินทางสะดวก -ไฟฟ้...
วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
11 เดือน
ขาย/เช่า ห้อง shop ใต้คอนโด Hallmark แจ้งวัฒนะ ติดรถไฟฟ้าสายสีชมพู (สถานีแจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด 28)
ปากเกร็ด, ปากเกร็ด, นนทบุรี
ขาย:
2,390,000
บาท
ให้เช่า:
10,000
บาท/เดือน
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ พื้นที่ใช้สอย 33.5 ตร.ม.
คอนโด Hallmark แจ้งวัฒนะ ติดรถไฟฟ้าสายสีชมพู สถานีแจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด 28 ขนาด 33.5 ตร.ม. 1 ห้องน้ำ กั้นห้องไว้ 1 ห้อง มีเครื่องปรับอากาศ 1 เครื่อง พัดลมติดผนัง 1...
ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายบ้านเดี่ยว หมู่บ้านนนท์ณิชา บางใหญ่-แก้วอินทร์ นนทบุรี 11140
เสาธงหิน, บางใหญ่, นนทบุรี
ขาย:
8,000,000
บาท
พื้นที่ 88 ตร.วา
3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 2 ชั้น
บ้านเดี่ยว หมู่บ้านนนท์ณิชา บางใหญ่-แก้วอินทร์ นนทบุรี 11140 โครงการ นนท์ณิชา บางใหญ่-แก้วอินทร์ ที่ตั้ง ต.เสาธงหิน อ.บางใหญ่ จ.นนทบุรี ราคา 8,000,000บาท ประเภท...
ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายบ้านเดี่ยว โครงการชัยพฤกษ์ บางใหญ่ (เฟส2) หลังมุม ซ.คลองถนน
ซอยคลองถนน ซ.ย่อย5 ถนนกาญจนาภิเษก, เสาธงหิน, บางใหญ่, นนทบุรี
ขาย:
4,990,000
บาท
พื้นที่ 52 ตร.วา
3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 114 ตร.ม.
บ้านมือสองตกแต่งใหม่ บ้านแบรนด์คุณภาพ LH โครงการ ชัยพฤกษ์ บางใหญ่ พร้อม Facilities ครบครัน บนเนื้อที่ 51.4 ตร.ว. ฟังก์ชัน 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 2 ที่จอดรถ ตกแต่งส...
ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
7 เดือน
ขายบ้านแฝด ปิ่นเกล้า-พระราม 5 ที่ดิน 45.2 ตรว. ซ.วัดพระเงิน ถ.กาญจนาภิเษก อยู่โครงการ ลลิน แลนซิโอคลิป 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ
ซอยวัดพระเงิน ถนนกาญจนาภิเษก, ปลายบาง, บางกรวย, นนทบุรี
ขาย:
4,300,000
บาท
พื้นที่ 45 ตร.วา
3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 150 ตร.ม.
บ้านแฝด ปิ่นเกล้า-พระราม 5 ที่ดิน 45.2 ตรว. ซ.วัดพระเงิน ถ.กาญจนาภิเษก อยู่โครงการ ลลิน แลนซิโอคลิป 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ของใช้ครบ หิ้วกระเป๋าพร้อมอยู่เลย คุณ เอ...
ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
บ้านหรู นอกโครงการ บ้านคุณภาพ ติดหมู่บ้านลัดดารมย์ ปิ่นเกล้า-กาญจนาภิเษก หมู่บ้านพฤกษ์ภิรมย์ รีเจนท์-ปิ่นเกล้า
ถนนกาญจนาภิเษก , บางม่วง, บางใหญ่, นนทบุรี
ขาย:
12,900,000
บาท
พื้นที่ 1 งาน 20 ตร.วา
3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 250 ตร.ม.
บ้านหรู บ้านคุณภาพ นอกโครงการ ติดปากทางเข้าหมู่บ้านลัดดารมย์ ปิ่นเกล้า-กาญจนาภิเษก และ หมู่บ้านพฤกษ์ภิรมย์ รีเจนท์-ปิ่นเกล้า 80 เมตรจากถนนใหญ่ ถนนกาญจนาภิเษก อำ...
ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
7 เดือน
ขายที่ดินเปล่า ติดถนนประชาชื่น เนื้อที่เกือบ 2 ไร่ !
บางเขน, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย:
156,800,000
บาท
ไร่ละ 80,000,000 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 3 งาน 84 ตร.วา
ที่ดินเปล่า ติดถนนประชาชื่น เนื้อที่เกือบ 2 ไร่ เนื้อที่ 1-3-84 ไร่ ราคา 200,000 บาท/ตรว. ที่ดินเปล่า ติดถนนประชาชื่น หน้ากว้างติดถนน 50 เมตร ทำเลดี ใกล้ทั้งเดอ
ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ขายบ้านเดี่ยว ใกล้เดอะมอลล์งามวงศ์วาน ซอยงามวงศ์วาน 23 ทำเลสวย ใกล้ถนนใหญ่ ขนาด 595 ตรว.
บางกระสอ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย:
38,000,000
บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 1 งาน 95 ตร.วา
4 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ 2.5 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 450 ตร.ม.
บ้านเดี่ยว ใกล้เดอะมอลล์งามวงศ์วาน ซอยงามวงศ์วาน 23 ทำเลสวย ใกล้ถนนใหญ่ ขนาด 595 ตรว. บ้านเดี่ยวทำเลสวย ในงามวงศ์วาน 23 ออกถนนใหญ่ได้ 2 ทาง ทางถนนงามวงศ์วาน ออก...
ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายบ้านพร้อมที่ดิน ในซอยงามวงศ์วาน ตรงข้าม เดอะมอลล์งามวงศ์วาน
บางเขน, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย:
19,100,000
บาท
พื้นที่ 1 งาน 59 ตร.วา
5 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 2 ชั้น
บ้านพร้อมที่ดิน ในซอยงามวงศ์วาน ตรงข้าม เดอะมอลล์งามวงศ์วาน เนื้อที่ 159 ตรว. ราคา 19.1 ล้านบาท บ้าน 2 ชั้น 5 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ในซอยงามวงศ์วาน ทำเลดี เดินทางสะ
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ขายบ้านเดี่ยว มบ.มณียา ซอยท่าอิฐ บ้านเปล่า ใกล้เซ็นทรัลเวสเกต หลังมุม
ถนนรัตนาธิเบศร์, ไทรม้า, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย:
5,500,000
บาท
พื้นที่ 50 ตร.วา
3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น
บ้านเดี่ยว มบ.มณียา ซอยท่าอิฐ บ้านเปล่า ใกล้เซ็นทรัลเวสเกต หลังมุม สอบถารายละเอียดเพิ่มเติม คุณหญิง โทร /คลิกที่นี่ PL. Real Estate Broker HR1024 ขายบ้านเดี่ยว ...
ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายบ้านเดี่ยว โครงการ บลูเลอวาร์ด ซิกเนเจอร์ แจ้งวัฒนะ ตกแต่งครบพร้อมเข้าอยู่
ถนนชัยพฤกษ์, ตลาดขวัญ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย:
38,000,000
บาท
พื้นที่ 1 งาน 14 ตร.วา
4 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 519 ตร.ม.
บ้านเดี่ยว โครงการ บลูเลอวาร์ด ซิกเนเจอร์ แจ้งวัฒนะ ตกแต่งครบพร้อมเข้าอยู่ สอบถารายละเอียดเพิ่มเติม คุณหญิง โทร /คลิกที่นี่ PL. Real Estate Broker HS1017 ขายบ้า...
ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
บ้านเดี่ยว 2 ชั้น หมู่บ้าน คุณาภัทร 1 บ้านกล้วย-ไทรน้อย หลังมุม บ้านสวย พร้อมอยู่
พิมลราช, บางบัวทอง, นนทบุรี
ขาย:
3,190,000
บาท
พื้นที่ 65 ตร.วา
3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 200 ตร.ม.
บ้านเดี่ยว 2 ชั้น หมู่บ้าน คุณาภัทร 1 บ้านกล้วย-ไทรน้อย หลังมุม บ้านสวย พร้อมอยู่ ที่ตั้ง หมู่บ้าน คุณาภัทร1 บ้านกล้วย-ไทรน้อย ถ.บ้านกล้วย-ไทรน้อย ต.พิมลราช อ.บ...
ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
6 เดือน
ขายบ้านพฤกษาทาวน์ ราชพฤกษ์ บางกร่าง เมืองนนทบุรี
บางกร่าง, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
ขาย:
2,300,000
บาท
พื้นที่ 18 ตร.วา
3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 80 ตร.ม.
ขายบ้านพฤกษาทาวน์ ราชพฤกษ์ บางกร่าง เมืองนนทบุรี โครงการ พฤกษาทาวน์ ที่ตั้ง บางกร่าง เมืองนนทบุรี นนทบุรี รหัสทรัพย์ Ref no. PT-03749 เสนอขายในราคา 2,300,000 บา...