กรองการค้นหา
ประเภท

ขายที่ดินราคาถูก ต่ำกว่าราคาประเมิน ทุกจังหวัด

  • ขายที่ดิน
พบ 2,164 ประกาศขายที่ดิน กำลังแสดงหน้า 12 จาก 73 หน้า
ลงโฆษณาตำแหน่งนี้ โปร! 1 แถม 1
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า ราคาถูก ถนนสังคมสงเคราะห์ เงียบสงบ เหมาะทำบ้าน
ขายที่ดินเปล่า ราคาถูก ถนนสังคมสงเคราะห์ เงียบสงบ เหมาะทำบ้าน
ถนนสังคมสงเคราะห์, ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ
ขาย: 60,150,000 บาทตรว.ละ 150,375 บาท
พื้นที่ 1 ไร่
ที่ดินเปล่า ราคาถูก ถนนสังคมสงเคราะห์ เงียบสงบ เหมาะทำบ้าน เนื้อที่ประมาณ 1 ไร่ ราคา 60,150,000 บาท ขายที่ดินเปล่า ราคาถูก ถนนสังคมสงเคราะห์ เงียบสงบ เหมาะทำบ้า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายถูกมาก ที่ดินพร้อมบ้านเดี่ยว 2 หลังติด เป็นหลังมุม
ขายถูกมาก ที่ดินพร้อมบ้านเดี่ยว 2 หลังติด เป็นหลังมุม
ซอยธรรมสุธีร์ 16, บางเดื่อ, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
ขาย: 3,800,000 บาทตรว.ละ 38,384 บาท
พื้นที่ 99 ตร.วา
ขายถูกมาก ที่ดินเนื้อที่ 99 วาพร้อมบ้านเดี่ยว 2 หลังติด มี 2 ชั้น 1 หลัง บ้านชั้นเดียว 1 หลัง เป็นบ้านหลังมุม ตั้งอยู่ปากซอยธรรมสุธีร์ 16 ต.บางเดื่อ อ.เมือง จ.ป
  • เจ้าของขายเอง
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายด่วนที่ดินเปล่า ราคาถูกซอยโยธินพัฒนา ทำเลทอง โซนเลียบด่วน
ขายด่วนที่ดินเปล่า ราคาถูกซอยโยธินพัฒนา ทำเลทอง โซนเลียบด่วน
ถนนประดิษฐ์มนูธรรม, คลองจั่น, บางกะปิ, กรุงเทพ
ขาย: 113,100,000 บาทไร่ละ 56,550,000 บาท
พื้นที่ 2 ไร่
ขายด่วนที่ดินเปล่า ราคาถูกซอยโยธินพัฒนา ทำเลทอง โซนเลียบด่วน เนื้อที่ประมาณ 2 ไร่ ราคา 113,100,000 บาท ขายด่วน ที่ดินราคาถูกซอยโยธินพัฒนา โซนเลียบด่วน เดินทางเข
  • ร้อนเงิน
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินโฉนดครุฑแดงราคาถูก 16ไร่ ถมแล้วบางส่วน อ.บ้านแพรก จ.อยุธยา
ขายที่ดินโฉนดครุฑแดงราคาถูก 16ไร่ ถมแล้วบางส่วน อ.บ้านแพรก จ.อยุธยา
ถนนคสล.ม.4, สองห้อง, บ้านแพรก, พระนครศรีอยุธยา
ขาย: 2,400,000 บาทไร่ละ 150,000 บาท
พื้นที่ 16 ไร่
ที่ดินราคาถูกโฉนดครุฑแดง 16ไร่ อ.บ้านแพรก จ.อยุธยาที่สวยถมบางส่วน ขายที่ดิน ราคาถูก 16ไร่ โฉนดครุฑแดง เป็นผืนกันระหว่างอยุธยาและอ่างทอง ถนน คอนกรีต ไฟฟ้า น้ำประ
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • ติดแม่น้ำ
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายถูกทีดิน 400 ตารางวา ติดถนนสาธารณะใกล้ซอยอยู่รวย แลนด์ หนองสามวัง หนองเสือ
ขายถูกทีดิน 400 ตารางวา ติดถนนสาธารณะใกล้ซอยอยู่รวย แลนด์ หนองสามวัง หนองเสือ
หนองสามวัง, หนองเสือ, ปทุมธานี
ขาย: 900,000 บาทตรว.ละ 2,250 บาท
พื้นที่ 1 ไร่
ที่ดิน ที่ดิน 1ไร่ 400 ตารางวา หน้ากว้างประมาณ 33 ม. ลึก 48 ม. ติดถนนดินสาธารณะ กว้าง 3 ม. รูปแปลงสวย ทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า ปัจจุบันที่ดินถมไว้แล้วทั้งแปลง ล้อมรั
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายถูกมาก!! ที่ดินแบ่งแปลง 135 - 199.5 ตร.ว. ทำเลทอง อ.เมือง จ.ระยอง ใกล้ถนนสุขุมวิท หาดแม่รำพึง ห้างฯ
ขายถูกมาก!! ที่ดินแบ่งแปลง 135 - 199.5 ตร.ว. ทำเลทอง อ.เมือง จ.ระยอง ใกล้ถนนสุขุมวิท หาดแม่รำพึง ห้างฯ
ตะพง, เมืองระยอง, ระยอง
ขาย: 1,350,000 บาทตรว.ละ 10,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน 35 ตร.วา
ขายถูกมาก ที่ดินแบ่งแปลง 135 - 199.5 ตร.ว. ทำเลทอง อ.เมือง จ.ระยอง ใกล้ถนนสุขุมวิท หาดแม่รำพึง ห้างฯ เดินทางสะดวกสบาย เข้า-ออก ได้หลายเส้นทาง หาของกินง่าย ใกล้ต
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินราคาถูก! แปลงสวยติดไบเทคบางนา โอกาสพัฒนาในทำเลหายาก แถมใกล้ BTS บางนา!
ขายที่ดินราคาถูก! แปลงสวยติดไบเทคบางนา โอกาสพัฒนาในทำเลหายาก แถมใกล้ BTS บางนา!
บางนา, บางนา, กรุงเทพ
ขาย: 27,900,000 บาทตรว.ละ 139,500 บาท
พื้นที่ 2 งาน
ที่ดินทำเลบางนา ตราด ติดไบเทคบางนา ราคาถูก หนึ่งในทำเลศักยภาพสูงของกรุงเทพฝั่งตะวันออก เหมาะสำหรับนักลงทุนหรือผู้ที่ต้องการพัฒนาโครงการในโซนธุรกิจและแหล่งธุรกิจ
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า ราคาถูก ใกล้วงเวียนบางเขน
ขายที่ดินเปล่า ราคาถูก ใกล้วงเวียนบางเขน
อนุสาวรีย์, บางเขน, กรุงเทพ
ขาย: 173,000,000 บาทไร่ละ 28,833,333 บาท
พื้นที่ 6 ไร่
ที่ดินเปล่า ใกล้วงเวียนบางเขน ใกล้ BTS กรมทหารราบที่ 11 ใกล้มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนคร ใกล้มหาวิทยาลัยศรีปทุม , Lotus หลักสี่ และ Central รามอินทรา เหมาะสำหรับทำ บ
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายถูกที่ดิน 3-3-27 ไร่ ผังสีชมพู บนถนนรังสิต-นครนายก คลอง8 หนองเสือ ทำเลดี เหมาะสร้างบ้าน โกดัง
ขายถูกที่ดิน 3-3-27 ไร่ ผังสีชมพู บนถนนรังสิต-นครนายก คลอง8 หนองเสือ ทำเลดี เหมาะสร้างบ้าน โกดัง
ซอยคลอง8 ถนนรังสิต-นครนายก, บึงบา, หนองเสือ, ปทุมธานี
ขาย: 6,680,625 บาทไร่ละ 1,750,000 บาท
พื้นที่ 3 ไร่ 3 งาน 27 ตร.วา
ขายถูกที่ดินบนถนนรังสิต- นครนายก คลอง 8 ฝั่งตะวันออก ต บึงบา อ.หนองเสือ ปทุมธานี ถนนหน้าที่ดินยกสาธารณะ ถนนลาดยาง กว้าง 6 เมตร ผังสีชมพู เหมาะสร้างบ้าน โกดัง เก
  • เจ้าของขายเอง
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินราคาถูก ทำเลค้าขาย แปลงมุม ผังสีส้ม ใกล้ถนนพระราม3
ขายที่ดินราคาถูก ทำเลค้าขาย แปลงมุม ผังสีส้ม ใกล้ถนนพระราม3
ซอย พระราม3 ซอย21, บางโคล่, บางคอแหลม, กรุงเทพ
ขาย: 15,600,000 บาทตรว.ละ 300,000 บาท
พื้นที่ 52 ตร.วา
ที่ดิน พระราม3 ซอย21 หน้าปากซอยเจริญราษฎร์ 7/9 แปลงมุมสวยและถูกมาก ติดถนนสองด้าน - 52 ตร.ว. - 850 เมตร จาก พระราม3 ซอย21 กว้าง 13.5 ลึก15.5 เมตร - ผังสีส้ม - ทำ...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินติดถนน 401 เนื้อที่ 12 ไร่ ขายยกแปลง 12 ล้านบาท ขายต่ำกว่าราคาประเมินใกล้ที่ว่าการอำเภอบ้านตาขุนเพียง 2 กม.
ขายที่ดินติดถนน 401 เนื้อที่ 12 ไร่ ขายยกแปลง 12 ล้านบาท ขายต่ำกว่าราคาประเมินใกล้ที่ว่าการอำเภอบ้านตาขุนเพียง 2 กม.
ถนน401, ต้นยวน, พนม, สุราษฎร์ธานี
ขาย: 12,000,000 บาทไร่ละ 1,000,000 บาท
พื้นที่ 12 ไร่
ที่ดินติดถนน 401 เนื้อที่ 12 ไร่ ขายยกแปลง 12 ล้านบาท ขายต่ำกว่าราคาประเมิน ราคาประเมินไร่ละ 1,120,000 บาท ต่อรองได้ ตั้งอยู่ตำบลต้นยวน อำเภอพนม ที่ดินทั้งหมด 1...
  • ติดคลอง
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - เธองามเหลือเกิน ที่ดินสร้างโรงงาน/โกดังราคาถูก หน้ากว้างโดดเด่น เกือบ 5 ไร่ ถนนกว้าง ใกล้ถนนหลักบ้านแพ้ว-พระราม 2 - KK2646S
เธองามเหลือเกิน ที่ดินสร้างโรงงาน/โกดังราคาถูก หน้ากว้างโดดเด่น เกือบ 5 ไร่ ถนนกว้าง ใกล้ถนนหลักบ้านแพ้ว-พระราม 2 - KK2646S
ชัยมงคล, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร
ขาย: 12,298,125 บาทไร่ละ 2,500,890 บาท
พื้นที่ 4 ไร่ 3 งาน 67 ตร.วา
ที่ดิน ขนาด 4-3-67.7 ไร่ หน้ากว้าง 98 เมตร โดดเด่นเป็นสง่า วางแปลนสร้างโรงงาน/โกดังได้ง่าย ด้านหน้าติดถนนคอนกรีต กว้าง 12 เมตร รถเล็ก ใหญ่ เข้า-ออกได้สะดวก ที่ด
  • เจ้าของขายเอง
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายด่วน ที่ดินลาดพร้าว ซอย 1 ราคาถูก ใกล้ MRT พหลโยธินและเซ็นทรัลลาดพร้าว
ขายด่วน ที่ดินลาดพร้าว ซอย 1 ราคาถูก ใกล้ MRT พหลโยธินและเซ็นทรัลลาดพร้าว
ถนนลาดพร้าว, จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ
ขาย: 59,700,000 บาทตรว.ละ 149,250 บาท
พื้นที่ 1 ไร่
ขายด่วน ที่ดินลาดพร้าว ซอย 1 ราคาถูก ใกล้ MRT พหลโยธินและเซ็นทรัลลาดพร้าว เนื้อที่ 1 ไร่ ราคา 59,700,000 บาท ขายด่วน ที่ดินลาดพร้าว ซอย 1 ราคาถูก ใกล้ MRT พหลโย
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายถูก ที่ดินเปล่า ถมแล้ว ในหมู่บ้านศุภาลัย เลค 2 ถนนคุ้มเกล้า
ขายถูก ที่ดินเปล่า ถมแล้ว ในหมู่บ้านศุภาลัย เลค 2 ถนนคุ้มเกล้า
ซอยคุ้มเกล้า 5 ถนนสุวินทวงศ์, ลำปลาทิว, ลาดกระบัง, กรุงเทพ
ขาย: 1,440,000 บาทตรว.ละ 18,000 บาท
พื้นที่ 80 ตร.วา
ขายถูก ที่ดินเปล่า ถมแล้ว ในหมู่บ้านศุภาลัย เลค 2 คุ้มเกล้าซอย 5 ถนนสุวินทวงศ์ แขวงลำปลาทิว เขตลาดกระบัง กรุงเทพฯ ที่ดินอยู่ในซอย 8 แยก 8/1 เป็นที่ดินถมแล้ว หน้
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายถูกที่ดิน ลำลูกกา คลอง9 ซอยลำลูกกา181 (ซอยร่วมใจ1) พื้นที่ 56 ตารางวา แปลงสี่เหลี่ยมผืนผ้าสวย เหมาะสร้างบ้าน
ขายถูกที่ดิน ลำลูกกา คลอง9 ซอยลำลูกกา181 (ซอยร่วมใจ1) พื้นที่ 56 ตารางวา แปลงสี่เหลี่ยมผืนผ้าสวย เหมาะสร้างบ้าน
ซอยคลอง9 ถนนลำลูกกา, บึงทองหลาง, ลำลูกกา, ปทุมธานี
ขาย: 590,000 บาทตรว.ละ 10,536 บาท
พื้นที่ 56 ตร.วา
ที่ดินเปล่าซอยลำลูกกา181 ถนนลำลูกกา คลอง9 พื้นที่ 56 ตารางวา ขายถูกเพียง 590,000 บาท แปลงสี่เหลี่ยมผืนผ้าสวย เหมาะสร้างบ้าน รหัสสินทรัพย์ 681333 ราคา THB 590,00
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
เมื่อวาน
ขายที่ดิน - ขายทีดินถนนประเสริฐมนูกิจ ราคาถูก เหมาะอยู่อาศัย
ขายทีดินถนนประเสริฐมนูกิจ ราคาถูก เหมาะอยู่อาศัย
จรเข้บัว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ
ขาย: 32,480,000 บาทตรว.ละ 81,200 บาท
พื้นที่ 1 ไร่
ขายที่ดิน ที่ดิน ที่ดินเปล่า ที่ดินราคาถูก ขายบ้าน บ้าน อพาร์ทเม้นท์ โรงแรม โฮสเทล คอนโด ลาดพร้าว เกษตร นัดชมสถานที่หรือสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม Tel คุณมูริน 1
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายด่วน! ที่ดินทำเลดี ลาดพร้าว 1 หลังยูเนี่ยนมอลล์ ราคาถูกมาก
ขายด่วน! ที่ดินทำเลดี ลาดพร้าว 1 หลังยูเนี่ยนมอลล์ ราคาถูกมาก
จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ
ขาย: 59,700,000 บาทตรว.ละ 149,250 บาท
พื้นที่ 1 ไร่
ที่ดินทำเลดี ลาดพร้าว 1 หลังยูเนี่ยนมอลล์ ใกล้เซ็นทรัลลาดพร้าว ใกล้โลตัสลาดพร้าว บิ๊กซี ลาดพร้าว เดินทางสะดวก เชื่อมต่อถนนหลัก ทั้งลาดพร้าว พหลโยธิน และรัชดาภิเ
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ที่ดินเปล่า 49.3 ตารางวา รามอินทรา 5 แยก 93 ทำเลดี ราคาถูก
ที่ดินเปล่า 49.3 ตารางวา รามอินทรา 5 แยก 93 ทำเลดี ราคาถูก
ถนนรามอินทรา 5, ท่าแร้ง, บางเขน, กรุงเทพ
ขาย: 990,000 บาทตรว.ละ 20,204 บาท
พื้นที่ 49 ตร.วา
ที่ดินเปล่า 49.3 ตารางวา ซอยรามอินทรา 5 แยก 93 ราคาถูก ที่ตั้ง ถนนรามอิทรา 5 แยก 93 แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กรุงเทพมหานคร 10220 รายละเอียดทรัพย์ - เนื้อที่ดิน 49.
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินหนองจอก เหมาะทำบ้านสวนสำนักงาน โกดัง เก็งกำไร ขายถูก
ขายที่ดินหนองจอก เหมาะทำบ้านสวนสำนักงาน โกดัง เก็งกำไร ขายถูก
ถนนคู้-คลองสิบ, คลองสิบ, หนองจอก, กรุงเทพ
ขาย: 26,837,500 บาทไร่ละ 5,000,000 บาท
พื้นที่ 5 ไร่ 1 งาน 47 ตร.วา
ที่ดินสวย 5-1-47 ไร่ หนองจอก ติดถนนคู้คลองสิบ ที่ดินติดถนน 2 ด้าน หน้ากว้างติดถนน 62 เมตร ความลึก 152 เมตร พื้นที่นาสี่เหลี่ยมผืนผ้าสวยมาก เหมาะทำบ้านสวน อยู่ใน...
  • เจ้าของขายเอง
  • ติดถนน
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายถูก ที่ดินพร้อมบ้านชั้นเดียว ติดริมน้ำ 129 ตรว. เลียบด่วนรามอินทรา ลาดพร้าว
ขายถูก ที่ดินพร้อมบ้านชั้นเดียว ติดริมน้ำ 129 ตรว. เลียบด่วนรามอินทรา ลาดพร้าว
ซอยลาดพร้าว 71 ถนนเลียบด่วนรามอินทรา, ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ
ขาย: 8,385,000 บาทตรว.ละ 65,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน 29 ตร.วา
ขายถูก ที่ดินพร้อมบ้านชั้นเดียวเงียบสงบ ติดริมน้ำแปลงสุดซอย เหมาะเป็นที่พักอาศัย เข้าออกสะดวกกลางใจเมือง ถนนเลียบด่วนรามอินทรา ซอยลาดพร้าว 71 หรือ ถนนสังคมสงเคร
  • เจ้าของขายเอง
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินถมแล้วราคาถูกกว่าตลาด 181 ตรว.ผังสีส้ม รามอินทรา39 เหมาะทำบ้านหรู สำนักงาน อพาร์ทเม้นท์
ขายที่ดินถมแล้วราคาถูกกว่าตลาด 181 ตรว.ผังสีส้ม รามอินทรา39 เหมาะทำบ้านหรู สำนักงาน อพาร์ทเม้นท์
ซอยรามอินทรา 39 แยก 4 ถนนรามอินทรา, อนุสาวรีย์, บางเขน, กรุงเทพ
ขาย: 9,955,000 บาทตรว.ละ 55,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน 81 ตร.วา
ที่ดินถมแล้ว ต่ำกว่าราคาตลาด ถนนรามอินทราซอย39 แยก14. แขวงอนุสาวรีย์ บางเขน กทม ผังสีส้ม เหมาะสำหรับทำบ้านหรู สำนักงาน อพาร์ทเมน เนื้อที่ 181 วา วาละ 55,000 รวม
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายถูกสุดๆ ที่ดิน 2 ไร่ ผังสีส้ม สุขุมวิท 101/1 ซ.วชิรธรรมสาธิต บางจาก เหมาะสร้างคอนโด อพาร์ทเม้นท์ สำนักงาน
ขายถูกสุดๆ ที่ดิน 2 ไร่ ผังสีส้ม สุขุมวิท 101/1 ซ.วชิรธรรมสาธิต บางจาก เหมาะสร้างคอนโด อพาร์ทเม้นท์ สำนักงาน
ซอยวชิรธรรมสาธิต 78 ถนนสุขุมวิท 101/1, บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ
ขาย: 104,000,000 บาทไร่ละ 52,000,000 บาท
พื้นที่ 2 ไร่
ขายถูกสุด ที่ดินสุขุมวิท 101 /1 ซอยวชิรธรรมสาธิต 78 บางจาก พระโขนง กทม ผังสีส้ม เหมาะสร้างบ้านหรู คอนโด สำนักงาน อพาร์ทเมน มีสิ่งปลูกสร้าง พร้อมรื้อถอนให้ เนื้อ
  • เจ้าของขายเอง
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายถูกที่ดินถมแล้วในโครงการเมืองเอก โครงการ 4
ขายถูกที่ดินถมแล้วในโครงการเมืองเอก โครงการ 4
หลักหก, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
ขาย: 8,500,000 บาทตรว.ละ 22,667 บาท
พื้นที่ 3 งาน 75 ตร.วา
ขายถูกที่ดินถมแล้วในโครงการเมืองเอก โครงการ 4 ที่ตั้ง หลักหก เมืองปทุมธานี ปทุมธานี เพียง 8,500,000 บาท 22,600 บาท/ตรว. รายละเอียดทรัพย์ - เนื้อที่ 3 งาน 75 ตร.
  • ราคาถูก-ต่ำกว่าประเมิน
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ที่ดินราคาถูกอยู่ไม่ไกลจากสนามบินภูเก็ต ติดถนนสายท่าเรือ-เมืองใหม่ การคมนาคมเดินทางสะดวก มีไฟฟ้าประปาผ่าน
ที่ดินราคาถูกอยู่ไม่ไกลจากสนามบินภูเก็ต ติดถนนสายท่าเรือ-เมืองใหม่ การคมนาคมเดินทางสะดวก มีไฟฟ้าประปาผ่าน
ถนนสายท่าเรือ - เมืองใหม่, ป่าคลอก, ถลาง, ภูเก็ต
ขาย: 55,000,000 บาทไร่ละ 6,875,000 บาท
พื้นที่ 8 ไร่
ที่ดินแปลงรวม 8 ไร่กว่า ผังเขียว ลาย ด้านหน้าติดถนนประมาณ 40 เมตร ขายรวม 55 ล้านบาท เหมาะสำหรับทำสถานที่พัก รีสอร์ท ใกล้แหล่งท่องเที่ยว ชมวิวธรรมชาติ อยู่ไม่ไกล
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินแถมบ้านซอยสุขุมวิท34 พื้นที่ 315 ตรว. ขาย 800,000/ตรว.เท่านั้น หาแปลงใหญ่ๆ ราคาถูกๆเท่านี้ยากแล้วค่ะ ทำเลค้าขายเป็นเส้นทางลัดออกได้หลายซอย
ขายที่ดินแถมบ้านซอยสุขุมวิท34 พื้นที่ 315 ตรว. ขาย 800,000/ตรว.เท่านั้น หาแปลงใหญ่ๆ ราคาถูกๆเท่านี้ยากแล้วค่ะ ทำเลค้าขายเป็นเส้นทางลัดออกได้หลายซอย
ซอยสุขุมวิท34 ถนนสุขุมวิท34, คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพ
ขาย: 252,000,000 บาทตรว.ละ 800,000 บาท
พื้นที่ 3 งาน 15 ตร.วา
ที่ดินแถมบ้านซอยสุขุมวิท34 พื้นที่ 315 ตรว. ขาย 800,000/ตรว.เท่านั้น หาแปลงใหญ่ๆ ราคาถูกๆเท่านี้ยากแล้วค่ะ ทำเลค้าขายเป็นเส้นทางลัดออกได้หลายซอย ขาย รหัสสินทรัพ
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
เมื่อวาน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินถนนเฉลิมพระเกียรติ ร.9 ซอย28 แยก3-2 ย่านสวนหลวง ร.9 พื้นที่ 397 ตรว. แปลงมุม ถมแล้ว ขายเพียงค่12ล้านเท่านั้น หาราคาขายถูกกว่านี้ม่มีอีกแล้ว
ขายที่ดินถนนเฉลิมพระเกียรติ ร.9 ซอย28 แยก3-2 ย่านสวนหลวง ร.9 พื้นที่ 397 ตรว. แปลงมุม ถมแล้ว ขายเพียงค่12ล้านเท่านั้น หาราคาขายถูกกว่านี้ม่มีอีกแล้ว
ซอยเฉลิมพระเกียรติ ร.9 ซอย28 ถนนเฉลิมพระเกียรติ ร.9, ประเวศ, ประเวศ, กรุงเทพ
ขาย: 12,000,000 บาทตรว.ละ 30,227 บาท
พื้นที่ 3 งาน 97 ตร.วา
ที่ดินถนนเฉลิมพระเกียรติ ร.9 ซอย28 แยก3-2 ย่านสวนหลวง ร.9 พื้นที่ 397 ตรว. แปลงมุม ถมแล้ว ขายเพียงค่12ล้านบาทเท่านั้น รับประกันเลยว่าหาราคาขายถูกกว่าแปลงนี้ในซอ
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
เมื่อวาน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินทำเลดี ราคาถูก ใกล้ BTS ราชเทวี และ Siam Paragon
ขายที่ดินทำเลดี ราคาถูก ใกล้ BTS ราชเทวี และ Siam Paragon
ถนนเพชรบุรี, ราชเทวี, กรุงเทพ
ขาย: 186,000,000 บาทตรว.ละ 465,000 บาท
พื้นที่ 1 ไร่
ที่ดินทำเลดี ราคาถูก ใกล้ BTS ราชเทวี และ Siam Paragon เนื้อที่ 1 ไร่ ราคา 186 ล้าน ขายที่ดินทำเลดี ถนนเพชรบุรี ใกล้ BTS ราชเทวี และ Siam Paragon ผังสีแดง พ. 5
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายถูกที่ดิน โฉนด ต.โคกตูม อ.เมืองลพบุรี จ.ลพบุรี
ขายถูกที่ดิน โฉนด ต.โคกตูม อ.เมืองลพบุรี จ.ลพบุรี
โคกตูม, เมืองลพบุรี, ลพบุรี
ขาย: 199,000 บาทตรว.ละ 1,485 บาท
พื้นที่ 1 งาน 34 ตร.วา
ขายถูกที่ดิน โฉนด ต.โคกตูม อ.เมืองลพบุรี จ.ลพบุรี ราคา 199,000 บาท / 134 ตร.ว. ฟรีค่าโอน วิวเขา น้ำ-ไฟพร้อม เข้าซอยเพียง 150เมตร ถนนกว้าง 6เมตร โทร/ไลน์ ศูนย์ เ