กรองการค้นหา
ประเภท

ขายที่ดินราคาถูก ต่ำกว่าราคาประเมิน ทุกจังหวัด

  • ขายที่ดิน
พบ 2,164 ประกาศขายที่ดิน กำลังแสดงหน้า 13 จาก 73 หน้า
ลงโฆษณาตำแหน่งนี้ โปร! 1 แถม 1
ขายที่ดิน - ขายที่ดินราคาถูก สวย ถมแล้ว 2-2-25.3 ไร่ ซอยสวนชมแก้ว ประชาอุทิศ 72 ใกล้เลียบด่วนวงแหวนกาญจนา-พุทธบูชา
ขายที่ดินราคาถูก สวย ถมแล้ว 2-2-25.3 ไร่ ซอยสวนชมแก้ว ประชาอุทิศ 72 ใกล้เลียบด่วนวงแหวนกาญจนา-พุทธบูชา
ซอย-ซอยสวนชมแก้ว, ทุ่งครุ, ทุ่งครุ, กรุงเทพ
ขาย: 46,138,500 บาทไร่ละ 18,005,268 บาท
พื้นที่ 2 ไร่ 2 งาน 25 ตร.วา
ที่ดินสวย แหล่งหมู่บ้าน ถมแล้ว 2-2-25.3 ไร่ ใกล้เลียบด่วนวงแหวนกาญจนา-พุทธบูชา ซอยประชาอุทิศ 72 ตารางวาละ 45,000 บาท เท่านั้น อนาคตใกล้ทางด่วนตัดผ่าน พร้อมเก็งก
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายถูกมาก!! โชว์รูมพร้อมที่ดิน 5 ไร่ ติดถนนสายเอเชีย ทำเลทอง อ.มโนรมย์ จ.ชัยนาท ใกล้ตัวเมือง สี่แยกหางน้ำสาคร
ขายถูกมาก!! โชว์รูมพร้อมที่ดิน 5 ไร่ ติดถนนสายเอเชีย ทำเลทอง อ.มโนรมย์ จ.ชัยนาท ใกล้ตัวเมือง สี่แยกหางน้ำสาคร
อู่ตะเภา, มโนรมย์, ชัยนาท
ขาย: 45,000,000 บาทไร่ละ 9,000,000 บาท
พื้นที่ 5 ไร่
ที่ดิน 5 ไร่ ติดถนนสายเอเชีย ทำเลทอง อ.มโนรมย์ จ.ชัยนาท ใกล้ตัวเมือง สี่แยกหางน้ำสาคร โชว์รูมพร้อมที่ดิน 5 ไร่ 2,000 ตารางวา - ติดถนนเอเชีย ผู้คนสัญจรผ่านมากมาย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินต่ำกว่าราคาประเมิน ที่ดินสวยเหมาะทำธรุกิจ
ขายที่ดินต่ำกว่าราคาประเมิน ที่ดินสวยเหมาะทำธรุกิจ
เกาะตะเภา, บ้านตาก, ตาก
ขาย: 2,500,000 บาทไร่ละ 108,660 บาท
พื้นที่ 23 ไร่ 3 ตร.วา
ที่ดินผืนใหญ่ ทำเลศักยภาพ ใกล้แหล่งท่องเที่ยวประวัติศาสตร์ อ.บ้านตาก จ.ตาก มองหาที่ดินเก็งกำไร หรือทำโครงการด้านการท่องเที่ยวอยู่หรือเปล่า ขายที่ดินรวม 2 แปลง เ
  • เจ้าของขายเอง
  • ราคาถูก-ต่ำกว่าประเมิน
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ต.หรเทพอ.บ้านหมอจ.สระบุรี ขายถูกเกือบเท่าประเมินติดถนนลาดยางเเห่งชุมชนหน้ากว้าง190เตรห่างวัดกองทองรพ.ต.ดอนทอง22กม.ที่ว่าการอำเภอฟรีโอนโฉนดจริง
ต.หรเทพอ.บ้านหมอจ.สระบุรี ขายถูกเกือบเท่าประเมินติดถนนลาดยางเเห่งชุมชนหน้ากว้าง190เตรห่างวัดกองทองรพ.ต.ดอนทอง22กม.ที่ว่าการอำเภอฟรีโอนโฉนดจริง
หรเทพ, บ้านหมอ, สระบุรี
ขาย: 6,590,000 บาทไร่ละ 217,941 บาท
พื้นที่ 30 ไร่ 95 ตร.วา
ที่ดิน ต.หรเทพ อ.บ้านหมอ จ.สระบุรี ขายถูกเกือบเท่าประเมินติดถนนลาดยาง แหล่งชุมชน เป็นที่นาเดิม หน้ากว้างติดถนน ประมาณ 190 เมตร ห่างน้ำไฟประมาณ 400 เมตร เนื้อที่
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายถูกสุดๆ ที่ดิน 1 ไร่ สนามกอล์ฟ นอร์ทเทิร์นรังสิต อ.วังน้อย
ขายถูกสุดๆ ที่ดิน 1 ไร่ สนามกอล์ฟ นอร์ทเทิร์นรังสิต อ.วังน้อย
วังน้อย, วังน้อย, พระนครศรีอยุธยา
ขาย: 1,990,000 บาทไร่ละ 1,890,736 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 21 ตร.วา
ที่ดิน ในโครงการสนามกอล์ฟหรูหรา ในราคาสุดคุ้ม ที่ดินแปลงใหญ่ 1 ไร่ 21 ตรว รูปทรงสี่เหลี่ยมพื้นผ้าลงตัว วิวสวย ติดทะเลสาบ จุดเด่น - ติดสนามกอล์ฟหรู Northern Rang
  • เจ้าของขายเอง
  • ร้อนเงิน
  • ราคาถูก-ต่ำกว่าประเมิน
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดคลอง
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายถูกต่ำกว่าราคาตลาดที่ดินถนนเฉลิมพระเกียรติ ร.9 ซอย28 เนื้อที่ 385 ตารางวา แขวงดอกไม้ เขตประเวศ กรุงเทพฯ ผังเมืองสีเหลือง ย. 5
ขายถูกต่ำกว่าราคาตลาดที่ดินถนนเฉลิมพระเกียรติ ร.9 ซอย28 เนื้อที่ 385 ตารางวา แขวงดอกไม้ เขตประเวศ กรุงเทพฯ ผังเมืองสีเหลือง ย. 5
ดอกไม้, ประเวศ, กรุงเทพ
ขาย: 13,475,000 บาทตรว.ละ 35,000 บาท
พื้นที่ 3 งาน 85 ตร.วา
ที่ดินถนนเฉลิมพระเกียรติ ร.9 ซอย28 เนื้อที่ 385 ตารางวา แขวงดอกไม้ เขตประเวศ กรุงเทพฯ ผังเมืองสีเหลือง ย. 5 -เหมาะสร้าง โกดัง คลังสินค้า บ้านพักอาศัย รายละเอียด
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินหน้ากว้างติดถนนดำ2เลน100กว่าเมตรราคาถูกใกล้ถนน4เลนเบญจม-นาพรุ ใกล้ศูนย์ราชการนาสาร
ขายที่ดินหน้ากว้างติดถนนดำ2เลน100กว่าเมตรราคาถูกใกล้ถนน4เลนเบญจม-นาพรุ ใกล้ศูนย์ราชการนาสาร
ถนนนายอ-วัดกัด, ไชยมนตรี, เมืองนครศรีธรรมราช, นครศรีธรรมราช
ขาย: 4,354,500 บาทไร่ละ 600,000 บาท
พื้นที่ 7 ไร่ 1 งาน 3 ตร.วา
ที่ดินติดถนนดำ2เลน100กว่าเมตรไร่ละ600,000 ขนาด7ไร่เศษอยู่ในถนนนายอ-วัดกัดเข้าไปจากถนน4เลนนาพรุ-เบญจมประมาณ900เมตร คุยง่ายเป็นกันเอง ราคาต่อรองได้อีกใกล้ศูนย์ราช
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินใกล้ห้างเซ็ลทรัลนครศรีธรรมราชเพียง2.5กิโลเมตรราคาถูก มีพิกัด
ขายที่ดินใกล้ห้างเซ็ลทรัลนครศรีธรรมราชเพียง2.5กิโลเมตรราคาถูก มีพิกัด
ถนนนครศรี-ร่อนพิบูลย์, ช้างซ้าย, พระพรหม, นครศรีธรรมราช
ขาย: 5,500,000 บาทไร่ละ 1,232,838 บาท
พื้นที่ 4 ไร่ 1 งาน 84.5 ตร.วา
ที่ดินอยู่ใกล้เซ็ลทรัลประมาณ2.5กิโลเมตร เข้าซอยจากถนน4เลน250เมตร ขายราคาถูกสุดๆๆ 5.5ล้าน ขนาดที่ดิน4-1-84.5 ไร่ ตกราคาไร่ละ1ล้านเศษ ใกล้ปั้มปตท ไดนาสตี้ โชว์รูม
  • ราคาถูก-ต่ำกว่าประเมิน
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน หมู่บ้านคุณาลัย นาวาร่า พระราม2-บางขุนเทียน พื้นที่ 91.2 ตรว. ติดริมน้ำ ราคาถูก ใกล้เซ็นทรัล พระราม2
ขายที่ดิน หมู่บ้านคุณาลัย นาวาร่า พระราม2-บางขุนเทียน พื้นที่ 91.2 ตรว. ติดริมน้ำ ราคาถูก ใกล้เซ็นทรัล พระราม2
ถนนเทียนทะเล, ท่าข้าม, บางขุนเทียน, กรุงเทพ
ขาย: 2,800,000 บาทตรว.ละ 30,769 บาท
พื้นที่ 91 ตร.วา
ที่ดินเปล่าหมู่บ้านคุณาลัย นาวาร่า พระราม2-บางขุนเทียน พื้นที่ 91.2 ตรว. ติดริมน้ำ ราคาถูก ขายเพียง 2.8 ล้านบาท ใกล้เซ็นทรัล พระราม2 ดูรายละเอียดเพิ่มได้ที่ พิก
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
เมื่อวาน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่าถนนลาดพร้าว48 พื้นที่133ตรว. ขาย13.8 ล้านบาท ราคาถูกที่สุดในนั้นแล้ว ห่างจากถนนลาดพร้าวเพียง 300 เมตร ใกล้MRT ลาดพร้าว
ขายที่ดินเปล่าถนนลาดพร้าว48 พื้นที่133ตรว. ขาย13.8 ล้านบาท ราคาถูกที่สุดในนั้นแล้ว ห่างจากถนนลาดพร้าวเพียง 300 เมตร ใกล้MRT ลาดพร้าว
ซอย48 ถนนลาดพร้าว, สามเสนนอก, ห้วยขวาง, กรุงเทพ
ขาย: 13,800,000 บาทตรว.ละ 103,759 บาท
พื้นที่ 1 งาน 33 ตร.วา
ที่ดินเปล่าถนนลาดพร้าว48 ห่างจากถนนลาดพร้าวเพียง 300 เมตร ใกล้MRT ลาดพร้าว พื้นที่133ตรว. ขาย13.8 ล้านบาท ที่ดินใจกลางเมือง น่าลงทุน ขายพร้อมสิทธิ์ผู้เช่า ดูเพิ
  • เจ้าของขายเอง
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
เมื่อวาน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินสวยพร้อมต้นสักทอง ปากช่อง ราคาถูกคุ้มค่า
ขายที่ดินสวยพร้อมต้นสักทอง ปากช่อง ราคาถูกคุ้มค่า
หนองสาหร่าย, ปากช่อง, นครราชสีมา
ขาย: 5,200,000 บาทไร่ละ 2,600,000 บาท
พื้นที่ 2 ไร่
ที่ดินมีเอกสารสิทธิ์ น.ส.4 โฉนดตราครุฑแดง ถูกต้องเรียบร้อย พร้อมโอน อ.ปากช่อง ต.หนองสาหร่าย จ.นครราชสีมา ที่ดินผืนสวย วิวโอบล้อมด้วยภูเขา บรรยากาศดี ธรรมชาติเงี
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 100ตรว คลอง12 ปทุมธานี ใกล้ถนนรังสิต-นครนายก เหมาะปลูกบ้านทำสวน โกดัง ขายราคาถูก
ขายที่ดิน 100ตรว คลอง12 ปทุมธานี ใกล้ถนนรังสิต-นครนายก เหมาะปลูกบ้านทำสวน โกดัง ขายราคาถูก
หนองสามวัง, หนองเสือ, ปทุมธานี
ขาย: 350,000 บาทตรว.ละ 3,500 บาท
พื้นที่ 1 งาน
ที่ดินโฉนด 100 ตรว เจ้าของขายเอง รูปแปลงสี่เหลี่ยมสวย หน้ากว้างติดถนนสาธารณะประโยชน์ยาว 12เมตร ลึก 34เมตร ทิศทางตำแหน่งดีหันหน้าติดถนนด้านทิศเหนือ เหมาะปลูกบ้าน
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 4ไร่ -8ไร่ ประจวบคีรีขันธ์ ใกล้ถนนเพรชเกษม ใกล้ทะเล ลดราคาถูกสุดๆ
ขายที่ดิน 4ไร่ -8ไร่ ประจวบคีรีขันธ์ ใกล้ถนนเพรชเกษม ใกล้ทะเล ลดราคาถูกสุดๆ
ห้วยทราย, เมืองประจวบคีรีขันธ์, ประจวบคีรีขันธ์
ขาย: 1,900,000 บาทไร่ละ 475,000 บาท
พื้นที่ 4 ไร่
ที่ดิน 8ไร่ 42ตรว หน้ากว้างติดถนนยาว 80เมตร ลึกเฉลี่ย 165 เมตร เป็นที่สวน เป็นสวนมะพร้าว บรรยากาศดี มีบ้าน2ชั้น1หลังพร้อมเข้ามาอยู่ ใก้ลถนนเพชรเกษม ใกล้ทะเล ใกล
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายถูกต่ำกว่าราคาตลาด ที่ดินถมแล้ว สี่เหลี่ยมจัตุรัสสวยมาก ติดถนนซอยคู้บอน 6 แยก 4 รามอินทรา คันนายาว กทม
ขายถูกต่ำกว่าราคาตลาด ที่ดินถมแล้ว สี่เหลี่ยมจัตุรัสสวยมาก ติดถนนซอยคู้บอน 6 แยก 4 รามอินทรา คันนายาว กทม
ถนนคู้บอน 6 แยก 4, รามอินทรา, คันนายาว, กรุงเทพ
ขาย: 24,830,000 บาทตรว.ละ 65,000 บาท
พื้นที่ 3 งาน 82 ตร.วา
ที่ดินถมแล้ว สี่เหลี่ยมจัตุรัสสวยมาก ติดถนนซอยคู้บอน 6 แยก 4 รามอินทรา คันนายาว กทม ผังสีส้ม เหมาะสร้างคอนโด อพาร์ทเมน บ้านพักอาศัย สำนักงาน โกดัง หรือซื้อเก็บเ
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายถูกที่ดินต่ำกว่าราคาตลาด ที่ดินติดซอย.ด่านสำโรง 44 ต.สำโรงเหนือ อ.เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
ขายถูกที่ดินต่ำกว่าราคาตลาด ที่ดินติดซอย.ด่านสำโรง 44 ต.สำโรงเหนือ อ.เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
ถนนสุขุมวิท, สำโรงเหนือ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ
ขาย: 82,017,000 บาทตรว.ละ 82,017,000 บาท
พื้นที่ 1 ตร.วา
ขายถูกที่ดินต่ำกว่าราคาตลาด ที่ดินติดซอย.ด่านสำโรง 44 ต.สำโรงเหนือ อ.เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ ผังเมืองสีน้ำตาล ย.8 เหมาะสมร้าง บ้านพักที่อยู่อาศัย อาคารพาณิ
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายถูกต่ำกว่าราคาตลาดที่ดินถมแล้ว หลังเมกะบางนา เข้าออกได้หลายทาง เช่นซอยมหาชัย บางนาตราด กม 10 ตำบล บางพลีใหญ่ อ.บางพลี สมุทรปราการ
ขายถูกต่ำกว่าราคาตลาดที่ดินถมแล้ว หลังเมกะบางนา เข้าออกได้หลายทาง เช่นซอยมหาชัย บางนาตราด กม 10 ตำบล บางพลีใหญ่ อ.บางพลี สมุทรปราการ
ถนนบางนา-ตราด, บางพลีใหญ่, บางพลี, สมุทรปราการ
ขาย: 5,000,000 บาทตรว.ละ 51,546 บาท
พื้นที่ 97 ตร.วา
ที่ดินถมแล้ว หลังเมกะบางนา เข้าออกได้หลายทาง เช่นซอยมหาชัย บางนาตราด กม 10 ตำบล บางพลีใหญ่ อ.บางพลี สมุทรปราการ ผังเมืองสีส้ม ย.6 เหมาะสร้าง บ้านพักที่อยู่อาศัย
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายถูกต่ำกว่าราคาตลาด ที่ดินใกล้เมกกะบางนา แค่ 600 เมตร เข้าออกได้หลายทาง ตำบลบางพลีใหญ่ อำเภอบางพลี สมุทรปราการ
ขายถูกต่ำกว่าราคาตลาด ที่ดินใกล้เมกกะบางนา แค่ 600 เมตร เข้าออกได้หลายทาง ตำบลบางพลีใหญ่ อำเภอบางพลี สมุทรปราการ
ถนนบางนา-ตราด, บางพลีใหญ่, บางพลี, สมุทรปราการ
ขาย: 338,016,000 บาทตรว.ละ 169,008,000 บาท
พื้นที่ 2 ตร.วา
ที่ดินใกล้เมกกะบางนา แค่ 600 เมตร เข้าออกได้หลายทาง ตำบลบางพลีใหญ่ อำเภอบางพลี สมุทรปราการ ผังเมืองสีแดง พ.5 เหมาะสร้างคอนโด อพาร์ทเมน คลังสินค้า สำนักงาน บ้านห
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายถูกต่ำกว่าราคาตลาด ที่ดินถมแล้ว บนถนนศรีนครินทร์ ซอย.ศรีด่าน9/2 แค่ 170 เมตร ตำบล. สำโรงเหนือ อำเภอเมืองสมุทรปราการ
ขายถูกต่ำกว่าราคาตลาด ที่ดินถมแล้ว บนถนนศรีนครินทร์ ซอย.ศรีด่าน9/2 แค่ 170 เมตร ตำบล. สำโรงเหนือ อำเภอเมืองสมุทรปราการ
ซอยศรีด่าน9/2 ถนนศรีนครินทร์, สำโรงเหนือ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ
ขาย: 48,480,000 บาทไร่ละ 48,000,000 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 4 ตร.วา
ที่ดินถมแล้ว บนถนนศรีนครินทร์ ซอย.ศรีด่าน9/2 แค่ 170 เมตร ตำบล. สำโรงเหนือ อำเภอเมืองสมุทรปราการ ผังเมืองสีน้ำตาล ย.8 เหมาะสร้างบ้านพักอาศัย คอนโด สำนักงาน เนื้
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายถูกต่ำกว่าราคาตลาดที่ดินถมแล้ว บนถนนแบริ่ง-ลาซาล ตัดใหม่ 7 ตำบล สำโรงเหนือ อำเภอเมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
ขายถูกต่ำกว่าราคาตลาดที่ดินถมแล้ว บนถนนแบริ่ง-ลาซาล ตัดใหม่ 7 ตำบล สำโรงเหนือ อำเภอเมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
ถนนแบริ่ง-ลาซาล ตัดใหม่ 7, สำโรงเหนือ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ
ขาย: 49,231,250 บาทไร่ละ 25,000,000 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 3 งาน 87.7 ตร.วา
ที่ดินถมแล้ว บนถนนแบริ่ง-ลาซาล ตัดใหม่ 7 ตำบล สำโรงเหนือ อำเภอเมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ ผังเมืองสีส้ม ย.6 เหมาะสร้าง บ้านพักอาศัย อพาร์ทเม้นท์ โกดัง เนื้อที่
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายถูกต่ำกว่าราคาตลาดที่ดินพร้อมบ้าน แบ่งขายเป็น 2 แปลงซอยบางนา-ตราด 8 เเขวงบางนาใต้ เขตบางนา กรุงเทพมหานคร
ขายถูกต่ำกว่าราคาตลาดที่ดินพร้อมบ้าน แบ่งขายเป็น 2 แปลงซอยบางนา-ตราด 8 เเขวงบางนาใต้ เขตบางนา กรุงเทพมหานคร
ซอย8 ถนนบางนา-ตราด, บางนา, บางนา, กรุงเทพ
ขาย: 53,000,000 บาทไร่ละ 43,265,306 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 90 ตร.วา
ที่ดินพร้อมบ้าน แบ่งขายเป็น 2 แปลงซอยบางนา-ตราด 8 เเขวงบางนาใต้ เขตบางนา กรุงเทพมหานคร ผังเมืองสีส้ม ย.7 เหมาะสมร้าง บ้านพักที่อยู่อาศัย อพาร์ทเมนท์ คอนโด เนื้อ
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายถูกต่ำกว่าราคาตลาดที่ดิน ถนนบางนาตราด กม.21 ตำบลบางเสาธง อำเภอบางเสาธง สมุทรปราการ เข้าถนนซอยวัดบัวโรย 3 กม.
ขายถูกต่ำกว่าราคาตลาดที่ดิน ถนนบางนาตราด กม.21 ตำบลบางเสาธง อำเภอบางเสาธง สมุทรปราการ เข้าถนนซอยวัดบัวโรย 3 กม.
ถนนบางนา-ตราด, บางเสาธง, บางเสาธง, สมุทรปราการ
ขาย: 10,500,000 บาทไร่ละ 308,824 บาท
พื้นที่ 34 ไร่
ที่ดินผังสีม่วง เหมาะสร้าง โกดัง โรงงาน คลังสินค้า -เนื้อที่ 34 ไร่ -ไร่ละ 10.5 ล้าน -ธรรมเนียมการโอน ภาษี อากร ผู้ขายจ่ายเอง แบ่งขายแปลงละ 17 ไร่ ได้ด้วย -สถาน
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายถูกต่ำกว่าราคาตลาดที่ดิน ต.หนองเสือช้าง อ.หนองใหญ่ จ.ชลบุรี
ขายถูกต่ำกว่าราคาตลาดที่ดิน ต.หนองเสือช้าง อ.หนองใหญ่ จ.ชลบุรี
หนองเสือช้าง, หนองใหญ่, ชลบุรี
ขาย: 798,000,000 บาทไร่ละ 3,800,000 บาท
พื้นที่ 210 ไร่
ที่ดิน ต.หนองเสือช้าง อ.หนองใหญ่ จ.ชลบุรี ขนาดเนื้อที่ 210 ไร่ 1 งาน 26 ตรว. ราคาขาย ราคา 3,800,000 บาท/ไร่ ฟรีค่าดำเนินการโอน ผังเมือง สีเหลือง เขต EEC ฟรีโซน
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน สรรพาวุธ ซอยจ่าโสด แยก15 พระโขนง พื้นที่49ตรว. ราคาถูกเพียง1.7ล้าน เข้า-ออกได้ 2 ทาง เส้นสรรพาวุธ,เส้นทางสุขุมวิท 70/5 (ติด bts แบริ่ง)
ขายที่ดิน สรรพาวุธ ซอยจ่าโสด แยก15 พระโขนง พื้นที่49ตรว. ราคาถูกเพียง1.7ล้าน เข้า-ออกได้ 2 ทาง เส้นสรรพาวุธ,เส้นทางสุขุมวิท 70/5 (ติด bts แบริ่ง)
ซอยจ่าโสด แยก15 ถนนสรรพาวุธ, บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ
ขาย: 1,700,000 บาทตรว.ละ 34,694 บาท
พื้นที่ 49 ตร.วา
ที่ดินราคาถูก ถ.สรรพาวุธ ซอยจ่าโสด แยก15 พระโขนง ทำเลดีแหล่งชุมชน กว้าง 10 ม. ลึก 20 ม. พื้นที่ 49 ตรว. เข้า-ออกได้ 2 ทาง เส้นสรรพาวุธ เลียบทางรถไฟสายเก่า ,เส้น
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 วัน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน คลองสาม (เลียบทางด่วน-มอเตอร์เวย์) ติดซอยคลองสาม13/6 คลองหลวง ปทุมธานี พื้นที่9-3-56ไร่ ขายถูกที่สุดเพียง ไร่ละ2.5ล้าน แปลงสวย ติดถนนคอนกรีต
ขายที่ดิน คลองสาม (เลียบทางด่วน-มอเตอร์เวย์) ติดซอยคลองสาม13/6 คลองหลวง ปทุมธานี พื้นที่9-3-56ไร่ ขายถูกที่สุดเพียง ไร่ละ2.5ล้าน แปลงสวย ติดถนนคอนกรีต
ถนนคลองสาม13/6, คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี
ขาย: 24,725,000 บาทไร่ละ 2,500,000 บาท
พื้นที่ 9 ไร่ 3 งาน 56 ตร.วา
ที่ดินเปล่า 9-3-56ไร่ ถนนคลองสาม เลียบทางด่วน-มอเตอร์เวย์ ติดซอยคลองสาม13/6 คลองหลวง ปทุมธานี ขายถูกที่สุดเพียง ไร่ละ 2.5 ล้าน แปลงสวยสี่เหลี่ยมผืนผ้า ทำเลดี ติ
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
3 วัน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินราคาถูกที่สุดถนนนางลิ้นจี่ ใกล้มาร์เก็ตเพลส นางลิ้นจี่
ขายที่ดินราคาถูกที่สุดถนนนางลิ้นจี่ ใกล้มาร์เก็ตเพลส นางลิ้นจี่
ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ
ขาย: 225,550,000 บาทไร่ละ 100,244,444 บาท
พื้นที่ 2 ไร่ 1 งาน
ที่ดินราคาถูกที่สุดถนนนางลิ้นจี่ ใกล้มาร์เก็ตเพลส นางลิ้นจี่ เนื้อที่ประมาณ 2 ไร่กว่า ราคา 225,550,000 บาท ขายที่ดินแปลงศักยภาพ ทำเลใจกลางเมืองย่านเย็นอากาศ บนถ
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ด่วน! ขายที่ดินเปล่าราคาถูกสุด เฉลิมพระเกียรติ ร.9 ซอย 48 ถนนกว้าง
ด่วน! ขายที่ดินเปล่าราคาถูกสุด เฉลิมพระเกียรติ ร.9 ซอย 48 ถนนกว้าง
ดอกไม้, ประเวศ, กรุงเทพ
ขาย: 51,200,000 บาทไร่ละ 10,240,000 บาท
พื้นที่ 5 ไร่
ที่ดินเปล่าราคาถูกสุด เฉลิมพระเกียรติ ร.9 ซอย 48 ถนนกว้าง เนื้อที่ 5 ไร่ ราคา 51,200,000 บาท 25,600 บาท/ตร.ว. ด่วน ขายที่ดินเปล่าราคาถูกสุด เฉลิมพระเกียรติ ร.9
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน ถนนหทัยราษฎร์ ซอยโรงเรียนโชคชัยหทัยราษฎร์ พื้นที่ 906 ตรว. ขาย 32,000 บาท/ตรว. ราคาถูกที่สุดในซอย
ขายที่ดิน ถนนหทัยราษฎร์ ซอยโรงเรียนโชคชัยหทัยราษฎร์ พื้นที่ 906 ตรว. ขาย 32,000 บาท/ตรว. ราคาถูกที่สุดในซอย
ซอยโรงเรียนโชคชัยหทัยราษฎร์ ถนนหทัยราษฎร์, มีนบุรี, มีนบุรี, กรุงเทพ
ขาย: 28,992,000 บาทไร่ละ 12,800,000 บาท
พื้นที่ 2 ไร่ 1 งาน 6 ตร.วา
ที่ดิน ถนนหทัยราษฎร์ ซอยโรงเรียนโชคชัยหทัยราษฎร์ พื้นที่ 906 ตรว. ขาย 32,000 บาท/ตรว. ราคาถูกที่สุดในซอย ถนนหน้าที่กว้างมาก สภาพแวดล้อมดี เข้าออกได้หลายทาง ด้าน
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
เมื่อวาน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินซอยพัฒนาการ69 แยก2-1 พื้นที่ 75 ตรว. ขายเพียงแค่2.3ล้านเท่านั้น หรือ ตารารางวาละ 30,666/ตรว. รับประกันเลยว่าหาราคาถูกกว่านี้ไม่มีอีกแล้ว
ขายที่ดินซอยพัฒนาการ69 แยก2-1 พื้นที่ 75 ตรว. ขายเพียงแค่2.3ล้านเท่านั้น หรือ ตารารางวาละ 30,666/ตรว. รับประกันเลยว่าหาราคาถูกกว่านี้ไม่มีอีกแล้ว
ซอยพัฒนาการ69 แยก2-1 ถนนพัฒนาการ, ประเวศ, ประเวศ, กรุงเทพ
ขาย: 2,300,000 บาทตรว.ละ 30,667 บาท
พื้นที่ 75 ตร.วา
ที่ดินซอยพัฒนาการ69 แยก2-1 พื้นที่ 75 ตรว. ขายเพียงแค่2.3ล้านเท่านั้น หรือ ตารารางวาละ 30,666/ตรว. รับประกันเลยว่าหาราคาถูกกว่านี้ไม่มีอีกแล้ว ต้องรีบตัดสินใจแบ
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
เมื่อวาน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน ถนนสุขุมวิท70/3 ซอยล้วนเจืออนุสรณ์2 พื้นที่ 145 ตรว. ถมแล้ว ขายเพียง 120,000 บาท/ตรว. ขายถูกกว่าทุกแปลงในย่านนั้น
ขายที่ดิน ถนนสุขุมวิท70/3 ซอยล้วนเจืออนุสรณ์2 พื้นที่ 145 ตรว. ถมแล้ว ขายเพียง 120,000 บาท/ตรว. ขายถูกกว่าทุกแปลงในย่านนั้น
ซอยล้วนเจืออนุสรณ์2 ถนนสุขุมวิท70/3, บางนา, บางนา, กรุงเทพ
ขาย: 17,400,000 บาทตรว.ละ 120,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน 45 ตร.วา
ที่ดิน ถนนสุขุมวิท70/3 ซอยล้วนเจืออนุสรณ์2 พื้นที่ 145 ตรว. ถมแล้ว ขายเพียง 120,000 บาท/ตรว. ขายถูกกว่าทุกแปลงในย่านนั้น ห่างจากถนนสุขุมวิทเพียงแค่ 350 เมตรเท่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
เมื่อวาน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินแถมบ้าน ถนนสุขุมวิท70/3 ซอยล้วนเจืออนุสรณ์2 พื้นที่ 147 ตรว. ขายเพียงแค่ 120,000 บาท/ตรว. ขายถูกกว่าทุกแปลงในย่านนั้นแล้ว พูดจริงๆไม่ได้โม้!
ขายที่ดินแถมบ้าน ถนนสุขุมวิท70/3 ซอยล้วนเจืออนุสรณ์2 พื้นที่ 147 ตรว. ขายเพียงแค่ 120,000 บาท/ตรว. ขายถูกกว่าทุกแปลงในย่านนั้นแล้ว พูดจริงๆไม่ได้โม้!
ซอยล้วนเจืออนุสรณ์2 ถนนสุขุมวิท70/3, บางนา, บางนา, กรุงเทพ
ขาย: 17,640,000 บาทตรว.ละ 120,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน 47 ตร.วา
ที่ดินแถมบ้าน ถนนสุขุมวิท70/3 ซอยล้วนเจืออนุสรณ์2 พื้นที่ 147 ตรว. ขายเพียงแค่ 120,000 บาท/ตรว. ขายถูกกว่าทุกแปลงในย่านนั้นแล้ว พูดจริงๆไม่ได้โม้ ขาย รหัสสินทรั
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
เมื่อวาน