กรองการค้นหา
ประเภท

ขายที่ดิน ใกล้แหล่งชุมชน ใน กรุงเทพ

  • ขายที่ดิน
พบ 2,604 ประกาศขายที่ดิน กำลังแสดงหน้า 75 จาก 87 หน้า
ลงโฆษณาตำแหน่งนี้ โปร! 1 แถม 1
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า ถนน สาทรเหนือ เนื้อที่ 2-2-42 ไร่
ขายที่ดินเปล่า ถนน สาทรเหนือ เนื้อที่ 2-2-42 ไร่
ยานนาวา, สาทร, กรุงเทพ
ขาย: 385,540,000 บาทไร่ละ 148,000,000 บาท
พื้นที่ 2 ไร่ 2 งาน 42 ตร.วา
ที่ดินเปล่า ถนน สาทรเหนือ เนื้อที่ 2-2-42 ไร่ วาละ 370,000 บาท ผังสี แดง พ.5 เหมาะทำบ้าน อพาร์เม้นต์ คอนโด รหัสทรัพย์ VL-0016173 สถานที่อำนวยความสะดวกใกล้เคียง ...
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า ในซอยลาซาล ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง !
ขายที่ดินเปล่า ในซอยลาซาล ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง !
บางนา, บางนา, กรุงเทพ
ขาย: 38,000,000 บาทตรว.ละ 200,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน 90 ตร.วา
ที่ดินเปล่า ในซอยลาซาล ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง เนื้อที่ 190 ตรว. ราคา 38 ล้านบาท ที่ดินเปล่า ในซอยลาซาล ทำเลดี ใกล้รถไฟฟ้า ห้างสรรพสินค้า และโรงพยาบาล เหมาะทำทาว
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 48.8 วา สายไหม ราคาถูกต่ำกว่าตลาด
ขายที่ดิน 48.8 วา สายไหม ราคาถูกต่ำกว่าตลาด
ซอย60 ถนนสุขาภิบาล 5 ซ.60, ออเงิน, สายไหม, กรุงเทพ
ขาย: 1,250,000 บาทตรว.ละ 25,615 บาท
พื้นที่ 48.8 ตร.วา
ที่ดิน ย่านสายไหม ออเงิน ราคาถูกต่ำกว่าตลาด ที่ดินเนื้อที่ 48.8 ตร.วา ขนาดที่ดิน กว้างประมาณ 8 เมตร ลึก 24.75 เมตร ถนน สุขาภิบาล 5 ซอย 60 เข้าซอยเพียง 300 เมตร ...
  • เจ้าของขายเอง
  • ราคาถูก-ต่ำกว่าประเมิน
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายด่วน ที่ดินลาดกระบัง 70 ตารางวา ติดถนนสาธารณะ ซอย มอเตอร์เวย์ 11,13 กรุงเทพมหานคร
ขายด่วน ที่ดินลาดกระบัง 70 ตารางวา ติดถนนสาธารณะ ซอย มอเตอร์เวย์ 11,13 กรุงเทพมหานคร
คลองสามประเวศ, ลาดกระบัง, กรุงเทพ
ขาย: 1,000,000 บาทตรว.ละ 14,286 บาท
พื้นที่ 70 ตร.วา
ขายด่วน ที่ดินลาดกระบัง 70 ตารางวา ติดถนนสาธารณะ ซอย มอเตอร์เวย์ 11,13 กรุงเทพมหานคร ตารางวาละ 14,286 บาท - เหมาทั้งแปลง 1,000,000 บาท ค่าโอน ภาษี ณ กรมที่ดินคน...
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินผังสีม่วง 3 ไร่เศษ แปลงมุม เหมาะสร้างโกดัง+โรงงาน ซอย คุ้มเกล้า 50 ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
ขายที่ดินผังสีม่วง 3 ไร่เศษ แปลงมุม เหมาะสร้างโกดัง+โรงงาน ซอย คุ้มเกล้า 50 ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
ซอยคุ้ม เกล้า 50, คลองสามประเวศ, ลาดกระบัง, กรุงเทพ
ขาย: 33,880,000 บาทไร่ละ 11,200,000 บาท
พื้นที่ 3 ไร่ 10 ตร.วา
ที่ดินผังสีม่วง 3 ไร่เศษ แปลงมุม เหมาะสร้างโกดัง โรงงาน ซอย คุ้มเกล้า 50 ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร ตารางวาละ 28,000 บาท เหมาทั้งแปลง 33,880,000 บาท ค่าโอน-ภาษี ณ ...
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายถูกที่ดินสี่เหลี่ยมผืนผ้า อยู่ซอย วัดสุขใจ 24 ทรายกองดิน คลองสามวา เนื้อที่ 450 ตร.ว. ทำเลดี แหล่งชุมชน
ขายถูกที่ดินสี่เหลี่ยมผืนผ้า อยู่ซอย วัดสุขใจ 24 ทรายกองดิน คลองสามวา เนื้อที่ 450 ตร.ว. ทำเลดี แหล่งชุมชน
ทรายกองดิน, คลองสามวา, กรุงเทพ
ขาย: 3,150,000 บาทไร่ละ 2,800,000 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 50 ตร.วา
ขายถูกที่ดินสี่เหลี่ยมผืนผ้า อยู่ซอย วัดสุขใจ 24 ทรายกองดิน คลองสามวา เนื้อที่ 450 ตร.ว. ทำเลดี แหล่งชุมชน ที่ตั้ง 95 ซอย วัดสุขใจ 24 แขวงทรายกองดิน เขตคลองสามว...
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายด่วนที่ดิน 240 ตรว เฉลิมพระเกียรติ ร. 9 เข้าซอง 200 เมตร
ขายด่วนที่ดิน 240 ตรว เฉลิมพระเกียรติ ร. 9 เข้าซอง 200 เมตร
หนองบอน, ประเวศ, กรุงเทพ
ขาย: 14,400,000 บาทตรว.ละ 60,000 บาท
พื้นที่ 2 งาน 40 ตร.วา
ขายด่วนที่ดิน 240 ตรว เฉลิมพระเกียรติ ร. 9 เข้าซอง 200 เมตร โครงการ ที่ดิน ที่ตั้ง ถ.เฉลิมพระเกียรติ ร. 9 หนองบอน เขตประเวศ กรุงเทพมหานคร รหัสทรัพย์ Ref no. PL-...
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 94 วา ซอยเพชรเกษม20 ใกล้รถไฟฟ้า MRT บางไผ่ 750m, แปลงหัวมุมสวย
ขายที่ดิน 94 วา ซอยเพชรเกษม20 ใกล้รถไฟฟ้า MRT บางไผ่ 750m, แปลงหัวมุมสวย
ซอยเพชรเกษม20 ถนนเพชรเกษม, ปากคลองภาษีเจริญ, ภาษีเจริญ, กรุงเทพ
ขาย: 9,450,000 บาทตรว.ละ 100,532 บาท
พื้นที่ 94 ตร.วา
ที่ดินใกล้รถไฟฟ้า MRT บางไผ่ และรถไฟฟ้า BTS บางหว้า ขนาด 94 วา แปลงหัวมุมในซอย แปลนสี่เหลี่ยมผืนผ้าสวย เข้าซอยเพชรเกษม 20 ประมาณ 750 เมตร หน้าซอยเป็นรถไฟฟ้า MRT...
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า ด้านหน้าติดถนน ติดทะเลสาบ ในซอยรามคำแหง112
ขายที่ดินเปล่า ด้านหน้าติดถนน ติดทะเลสาบ ในซอยรามคำแหง112
ซอยรามคำแหง 112, สะพานสูง, สะพานสูง, กรุงเทพ
ขาย: 31,000,000 บาทตรว.ละ 885,714 บาท
พื้นที่ 35 ตร.วา
ที่ดินเปล่า เนื้อที่ 1 งาน 35ตรว. ในซอยรามคำแหง 112 ข้างหลังที่ติดทะเลสาบ ด้านหน้าติดถนน รายละเอียด - เนื้อที่ 1 งาน 35 ตรว. - หน้ากว้าง 16 เมตร ลึก 30 เมตร - ท...
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • ติดแม่น้ำ
  • วิวสวย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเนื้อที่474ตารางวา ซอยร่มเกล้า25/2/2 ถนน ร่มเกล้า แขวงคลองสาม เขตลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
ขายที่ดินเนื้อที่474ตารางวา ซอยร่มเกล้า25/2/2 ถนน ร่มเกล้า แขวงคลองสาม เขตลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
ซอยร่มเกล้า25/2/2 ถนนร่มเกล้า, คลองสามประเวศ, ลาดกระบัง, กรุงเทพ
ขาย: 18,960,000 บาทตรว.ละ 256,216 บาท
พื้นที่ 74 ตร.วา
ที่ดินเนื้อที่474ตารางวา ซอยร่มเกล้า25/2/2 ถนน ร่มเกล้า แขวงคลองสามประกาศ เขตลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร ตารางวาละ40,000บาท ค่าใช้จ่ายโอนคนละครึ่ง ราคา 18,960,000 ล...
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ลดราคา ขายที่ดินเปล่า 1-1-23 ไร่ ทำเลดีมาก ติดถนน 2 ด้าน นวมินทร์เส้นหลัก และ ซ.129 ตรงข้ามโรงเรียนเบญจมินทร์ เขตบึงกุ่ม
ลดราคา ขายที่ดินเปล่า 1-1-23 ไร่ ทำเลดีมาก ติดถนน 2 ด้าน นวมินทร์เส้นหลัก และ ซ.129 ตรงข้ามโรงเรียนเบญจมินทร์ เขตบึงกุ่ม
ซอย129 ถนนนวมินทร์, คลองกุ่ม, บึงกุ่ม, กรุงเทพ
ขาย: 78,450,000 บาทไร่ละ 60,000,000 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 1 งาน 23 ตร.วา
ที่ดินเปล่า ปรับพื้นที่เรียบร้อยแล้ว - ติดถนน 2 ด้าน คือ ถนนใหญ่นวมินทร์ และ ปากซอย นวมินทร์ 129 - กว้าง 39.10 เมตร ลึก 59.40 เมตร สถานที่ใกล้เคียง - ตรงข้ามโรง
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 เดือน
ขายที่ดิน - ขายด่วนที่ดิน อ่อนนุช ซอย66 Urgent sale of land, On Nut Soi 66.
ขายด่วนที่ดิน อ่อนนุช ซอย66 Urgent sale of land, On Nut Soi 66.
ประเวศ, ประเวศ, กรุงเทพ
ขาย: 18,270,000 บาทไร่ละ 18,000,000 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 6 ตร.วา
ขายด่วนที่ดิน อ่อนนุช ซอย66 เนื้อที่ขนาด 406 ตารางวา ราคา18,270,000 บาท รูปแปลงสวย เดินทางสะดวก เหมาะสำหรับสร้างที่พักอาศัย สำนักงาน อพาร์ทเม้นท์ กิจการร้านค้า ...
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายด่วน ที่ดินหนองแขม 90 ตารางวา ถมแล้ว ติดถนนคอนกรีต ซอย สวัสดิการ 3 แยก 5 เขตหนองแขม กรุงเทพมหานคร
ขายด่วน ที่ดินหนองแขม 90 ตารางวา ถมแล้ว ติดถนนคอนกรีต ซอย สวัสดิการ 3 แยก 5 เขตหนองแขม กรุงเทพมหานคร
หนองแขม, หนองแขม, กรุงเทพ
ขาย: 2,000,000 บาทตรว.ละ 22,222 บาท
พื้นที่ 90 ตร.วา
ขายด่วน ที่ดินหนองแขม 90 ตารางวา ถมแล้ว ติดถนนคอนกรีต ซอย สวัสดิการ 3 แยก 5 เขตหนองแขม กรุงเทพมหานคร ตารางวาละ 22,222 บาท - ราคาทั้งแปลง 2,000,000 บาท ค่าโอน ภา...
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินพุทธมณฑล 572 ตารางวา ถมแล้ว ติดถนนคอนกรีตสาธารณะ ซอย ทวีวัฒนา-กาญจนาภิเษก 25 กรุงเทพฯ
ขายที่ดินพุทธมณฑล 572 ตารางวา ถมแล้ว ติดถนนคอนกรีตสาธารณะ ซอย ทวีวัฒนา-กาญจนาภิเษก 25 กรุงเทพฯ
ทวีวัฒนา, ทวีวัฒนา, กรุงเทพ
ขาย: 22,880,000 บาทไร่ละ 16,000,000 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 1 งาน 72 ตร.วา
ที่ดินพุทธมณฑล 572 ตารางวา ถมแล้ว ติดถนนคอนกรีตสาธารณะ ซอย ทวีวัฒนา-กาญจนาภิเษก 25 กรุงเทพฯ ตารางวาละ 40,000 บาท - เหมาทั้งแปลง 22,880,000บาท ค่าโอน ภาษี ณ กรมท...
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน1ไร่ #รวมถนนซอยขนาด362ตารางวา สุขาภิบาล5ซอย70 (พาสุข) แขวงออเงิน เขตสายไหม กรุงเทพๆ
ขายที่ดิน1ไร่ #รวมถนนซอยขนาด362ตารางวา สุขาภิบาล5ซอย70 (พาสุข) แขวงออเงิน เขตสายไหม กรุงเทพๆ
ซอยพาสุข ถนนสุขาภิบาล5, ออเงิน, สายไหม, กรุงเทพ
ขาย: 12,715,000 บาทไร่ละ 6,674,541 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 3 งาน 62 ตร.วา
ที่ดิน1ไร่ รวมถนนซอยขนาด362ตารางวา สุขาภิบาล5ซอย70 พาสุข แขวงออเงิน เขตสายไหม กรุงเทพมหานคร 10220 เนื้อที่ 400ตารางวา ราคา 10,000,000.ล้านบาท ราคานี้พร้อมโอน ถน...
  • เจ้าของขายเอง
  • ร้อนเงิน
  • ราคาถูก-ต่ำกว่าประเมิน
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน ซ.ร่มสุข (ร่มเกล้า 25/6) เนื้อที่ 622 ตรว.
ขายที่ดิน ซ.ร่มสุข (ร่มเกล้า 25/6) เนื้อที่ 622 ตรว.
ซอยร่มสุข(ร่มเกล้า 25/6) ถนนร่มเกล้า, คลองสามประเวศ, ลาดกระบัง, กรุงเทพ
ขาย: 13,500,000 บาทไร่ละ 8,681,672 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 2 งาน 22 ตร.วา
ที่ดิน 2 โฉนดเนื้อที่รวม 622 ตรว. ซอยร่มสุข ร่มเกล้า 25/6 ใกล้สนามบินสุวรรณภูมิ ใช้เวลาเดินทางไม่เกิน 10 นาที ห่างจากถนน มอเตอร์เวย์ประมาณ 1 กม....
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 4 - 3 - 95 ไร่ ทำเลดี ติดถนนใหญ่ เขตลาดพร้าว
ขายที่ดิน 4 - 3 - 95 ไร่ ทำเลดี ติดถนนใหญ่ เขตลาดพร้าว
ถนนประเสริฐมนูกิจ, นวลจันทร์, บึงกุ่ม, กรุงเทพ
ขาย: 558,600,000 บาทไร่ละ 112,000,000 บาท
พื้นที่ 4 ไร่ 3 งาน 95 ตร.วา
ที่ดิน 4 - 3 - 95 ไร่ เขตลาดพร้าว - ที่ดินอยู่ตรงแยกถนนเกษตร - นวมินทร์ ตัดกับถนนเลียบด่วน รามอินทรา - อาจณรงค์ - รูปแปลงสี่เหลี่ยมผืนผ้า , ผังเมืองสีเหลือง ย. ...
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายตึก 3 ชั้นครึ่ง 44 ตร.ว ติดถนนใหญ่ประชาสงเคราะห์ แถวหอการค้า ห้วยขวาง กทม
ขายตึก 3 ชั้นครึ่ง 44 ตร.ว ติดถนนใหญ่ประชาสงเคราะห์ แถวหอการค้า ห้วยขวาง กทม
ถนนประชาสงเคราะห์27, สามเสนนอก, ห้วยขวาง, กรุงเทพ
ขาย: 8,900,000 บาทตรว.ละ 202,273 บาท
พื้นที่ 44 ตร.วา 9 ห้องนอน 9 ห้องน้ำ 3 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 200 ตร.ม.
ที่ดินก็คุ้มแล้ว ติดถนนใหญ่ประชาสงเคราะห์ หอการค้า ห้วยขวาง กทม หน้ากว้าง 5 32 ม. พื้นที่สีน้ำตาล ใกล้มหาวิทยาลัยหอการค้า 150 ม. ใกล้แยกห้วยขวาง 450 ม. ใกล้ mrt...
  • ราคาถูก-ต่ำกว่าประเมิน
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน แหล่งชุมชน 742 ตรว. ติดถนน ต้นนิมิตใหม่ (ถมแล้ว) มีนบุรี เหมาะทำโชว์รูม
ขายที่ดิน แหล่งชุมชน 742 ตรว. ติดถนน ต้นนิมิตใหม่ (ถมแล้ว) มีนบุรี เหมาะทำโชว์รูม
ถนนนิมิตรใหม่, ทรายกองดิน, คลองสามวา, กรุงเทพ
ขาย: 40,810,000 บาทไร่ละ 22,000,000 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 3 งาน 42 ตร.วา
ที่ดิน แหล่งชุมชน 742 ตรว. ติดถนน ต้นนิมิตใหม่ ถมแล้ว มีนบุรี เหมาะทำโชว์รูม gt gt ติดถนน 6 เลน ตรงนิมิตใหม่ 10 ต้นถนน 1ไร่ 3งาน 42 ตรว. 742 ตรว. lt lt ขนาดแปลง...
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ขายที่ดิน - ขายที่ดินมีนบุรี ขาย ที่ดินนิมิตใหม่10 แปลงมุม สวย หน้ากว้าง 395 ตรว. (ยังไม่ถม) 20,000/วา จากถนนใหญ่ 290 เมตร
ขายที่ดินมีนบุรี ขาย ที่ดินนิมิตใหม่10 แปลงมุม สวย หน้ากว้าง 395 ตรว. (ยังไม่ถม) 20,000/วา จากถนนใหญ่ 290 เมตร
ซอย10 ถนนนิมิตใหม่, มีนบุรี, มีนบุรี, กรุงเทพ
ขาย: 7,900,000 บาทตรว.ละ 20,000 บาท
พื้นที่ 3 งาน 95 ตร.วา
ที่ดินมีนบุรี ขาย ที่ดินนิมิตใหม่10 แปลงมุม สวย หน้ากว้าง 395 ตรว. ยังไม่ถม 20,000/วา จากถนนใหญ่ 290 เมตร ขายที่ดินมีนบุรี ขาย ที่ดินนิมิตใหม่ ซอย 10 แหล่งชุมชน...
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
วันนี้
ขายที่ดิน - ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง75 ตารางวาราคา7,950,000
ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง75 ตารางวาราคา7,950,000
ซอยพุทธบูชา36 ถนนพุทธบูชา, บางมด, ทุ่งครุ, กรุงเทพ
ขาย: 7,950,000 บาทตรว.ละ 106,000 บาท
พื้นที่ 75 ตร.วา
ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง 75 ตารางวา ราคา 7,950,000 บาท ทำเลที่ตั้ง ซอยพุทธบูชา 36 อยู่มุมถนนทำเลสวย ติดถนน 4 เลน เหมาะกับการทำธุรกิจหรือสร้างบ้านอาศัยเอง และอาค...
  • เจ้าของขายเอง
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - Sale ขาย ที่ดิน พื้นที่ 286 ตารางวา ซอย สวีทโฮม ย่านสุขุมวิท 50 ใกล้ทางด่วนฉลองรัช
Sale ขาย ที่ดิน พื้นที่ 286 ตารางวา ซอย สวีทโฮม ย่านสุขุมวิท 50 ใกล้ทางด่วนฉลองรัช
พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ
ขาย: 100,100,000 บาทตรว.ละ 350,000 บาท
พื้นที่ 2 งาน 86 ตร.วา
ที่ดิน พื้นที่ 286 ตารางวา ซอย สวีทโฮม ย่านสุขุมวิท 50 ใกล้ทางด่วนฉลองรัช เม เอมมี่ ก้อง kong.pl ขาย 350,000 บาท / ตารางวา ราคารวม 100,100,000 บาท ขาย ที่ดินเปล...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
8 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า แปลงมุม ขนาด 138 ตรว ซอยลาดพร้าว 101 แยก 7 ใกล้รถไฟฟ้า เขตวังทองหลาง กทม.
ขายที่ดินเปล่า แปลงมุม ขนาด 138 ตรว ซอยลาดพร้าว 101 แยก 7 ใกล้รถไฟฟ้า เขตวังทองหลาง กทม.
คลองเจ้าคุณสิงห์ , วังทองหลาง, กรุงเทพ
ขาย: 13,110,000 บาทตรว.ละ 95,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน 38 ตร.วา
ที่ดินเปล่าถมแล้ว แปลงมุม ขนาด 138 ตรว ซอยลาดพร้าว 101 แยก 7 เขตวังทองหลาง กทม. นายหน้าติดเจ้าของ ที่ตั้ง ลาดพร้าว 101 แยก 7 แขวงคลองเจ้าคุณสิงห์ เขตวังทองหลาง ...
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
6 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่าถมแล้ว ขนาด 2 ไร่ 77 ตรว แบ่งขายได้ ลาดพร้าว 101 แยก 7 เขตวังทองหลาง กทม. (นายหน้าติดเจ้าของ)
ขายที่ดินเปล่าถมแล้ว ขนาด 2 ไร่ 77 ตรว แบ่งขายได้ ลาดพร้าว 101 แยก 7 เขตวังทองหลาง กทม. (นายหน้าติดเจ้าของ)
คลองเจ้าคุณสิงห์ , วังทองหลาง, กรุงเทพ
ขาย: 83,315,000 บาทไร่ละ 38,000,000 บาท
พื้นที่ 2 ไร่ 77 ตร.วา
ที่ดินเปล่า ถมแล้ว ขนาด 2 ไร่ 77 ตรว แบ่งขายได้ ลาดพร้าว 101 แยก 7 นายหน้าติดเจ้าของ ที่ตั้ง ลาดพร้าว 101 แยก 7 แขวงคลองเจ้าคุณสิงห์ เขตวังทองหลาง กทม. -ขนาด 2-...
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
6 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า 1 ไร่ ถนนนครไชยศรี ใกล้โรงพยาบาลวชิรพยาบาล !
ขายที่ดินเปล่า 1 ไร่ ถนนนครไชยศรี ใกล้โรงพยาบาลวชิรพยาบาล !
ถนนนครไชยศรี, ดุสิต, กรุงเทพ
ขาย: 70,000,084 บาทไร่ละ 68,965,600 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 6 ตร.วา
ที่ดินเปล่า 1 ไร่ ถนนนครไชยศรี เนื้อที่ 1-0-6 ไร่ ราคา 70 ล้านบาท ที่ดินเปล่า ติดถนน ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้ทั้งโรงเรียน โรงพยาบาล และ มหาวิทยาลัย เหมาะทำปลูกบ
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า ซอยมิตรวิถี 2 ถนนกำแพงเพชร 7 ซอย 11 แขวงพระโขนงเหนือ เขตพระโขนง กรุงเทพมหานคร
ขายที่ดินเปล่า ซอยมิตรวิถี 2 ถนนกำแพงเพชร 7 ซอย 11 แขวงพระโขนงเหนือ เขตพระโขนง กรุงเทพมหานคร
บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ
ขาย: 4,500,000 บาทตรว.ละ 75,000 บาท
พื้นที่ 60 ตร.วา
ที่ดินรูปสี่เหลี่ยมพื้นผ้า ขนาดโดยประมาณ กว้าง 11.5 เมตร ลึก 21.5 เมตร เข้าถนน กำแพงเพชร 7 ซอยมิตรวิถี 2 หรือ ถนน พระราม 9 ซอยมิตรวิถี 3 สถานที่ใกล้เคียง สถานีร
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า ในซอยลาดปลาเค้า 10 ใกล้มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ !
ขายที่ดินเปล่า ในซอยลาดปลาเค้า 10 ใกล้มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ !
จรเข้บัว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ
ขาย: 26,320,510 บาทตรว.ละ 72,910 บาท
พื้นที่ 3 งาน 61 ตร.วา
ที่ดินเปล่า ในซอยลาดปลาเค้า 10 เนื้อที่ 361 ตรว. ราคา 72,910 บาท/ตรว. ที่ดินเปล่าเชปสวยรูปสี่เหลี่ยมผืนผ้า ทำเลดี ในซอยลาดปลาเค้า เดินทางสะดวก ใกล้ร้านค้าซุปเปอ
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน ติดถนนบางนา เยื้องเซ็นทรัลบางนา กม.4
ขายที่ดิน ติดถนนบางนา เยื้องเซ็นทรัลบางนา กม.4
บางนา, บางนา, กรุงเทพ
ขาย: 444,690,000 บาทไร่ละ 108,000,000 บาท
พื้นที่ 4 ไร่ 47 ตร.วา
ที่ดิน ติดถนนบางนา เยื้องเซ็นทรัลบางนา กม.4 รายละเอียด ขนาด 4 ไร่ 47 ตรว. ราคาขายรวม 444,690,000 บาท ตร.วา.ละ 270,000 บาท พื้นที่สีส้ม เหมาะสร้าง คอนโด โชว์รูมร...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
9 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า 742.8ตารางวา ซอย วิภาวดีรังสิต60 แยก18-1-6-2-5 ที่ดินถมแล้ว
ขายที่ดินเปล่า 742.8ตารางวา ซอย วิภาวดีรังสิต60 แยก18-1-6-2-5 ที่ดินถมแล้ว
ซอยวิภาวดีรังสิต60 แยก18-1-6-2-5 ถนนวิภาวดีรังสิต, ตลาดบางเขน, หลักสี่, กรุงเทพ
ขาย: 63,138,000 บาทไร่ละ 34,036,658 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 3 งาน 42 ตร.วา
ที่ดิน ใน ตลาดบางเขน, หลักสี่ ใกล้ BTS บางบัว ขายที่ดินเปล่าถมแล้ว เนื้อที่ 1ไร่ 3 งาน 42.40 ตารางวา 4289 พื้นที่ ที่ดินเป็นสี่เหลี่ยมคางหมู 71 x 52.5 x 87.5 x ...
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - Sale ขาย ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง 202 ตารางวา ถนนลาดพร้าว บางกะปิ
Sale ขาย ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง 202 ตารางวา ถนนลาดพร้าว บางกะปิ
พลับพลา , วังทองหลาง, กรุงเทพ
ขาย: 22,000,000 บาทตรว.ละ 108,911 บาท
พื้นที่ 2 งาน 2 ตร.วา
ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง 202 ตารางวา ถนนลาดพร้าว บางกะปิ เม เอมมี่ ก้อง kong.pl ขาย 22,000,000 บาท ขาย ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้างเป็นออฟฟิศ พื้นที่ ที่ดิน 202 ตาร...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ