กรองการค้นหา
ประเภท

ขายที่ดิน ใกล้แหล่งชุมชน ใน กรุงเทพ

  • ขายที่ดิน
พบ 2,604 ประกาศขายที่ดิน กำลังแสดงหน้า 76 จาก 87 หน้า
ลงโฆษณาตำแหน่งนี้ โปร! 1 แถม 1
ขายที่ดิน - ขายที่ดินพระราม9ซอย59 ใกล้โรงพยาบาลสมิติเวช ใกล้เดอะไนน์พระราม 9 เนื้อที่ 350 ตารางวา
ขายที่ดินพระราม9ซอย59 ใกล้โรงพยาบาลสมิติเวช ใกล้เดอะไนน์พระราม 9 เนื้อที่ 350 ตารางวา
ซอยพระราม9 ซอย59 ถนนพระราม 9, สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ
ขาย: 94,500,000 บาทตรว.ละ 270,000 บาท
พื้นที่ 3 งาน 50 ตร.วา
ที่ดิน พระราม 9 ซอย 59 ใกล้โรงพยาบาลสมิติเวช ใกล้เดอะไนน์พระราม 9 เนื้อที่ 0-3-50 ไร่ ราคาขายเพียง 270,000 บาท/ตารางวา ผังสี ส้มย.5 เหมาะทำออฟฟิศ ,โรงแรม, อพาร์...
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
10 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินถนนรามคำแหงซอย 21 (ถนนนวศรี) ทาวน์อินทาวน์ เนื้อที่ 398 ตารางวา เหมาะทำบ้านออฟฟิศ
ขายที่ดินถนนรามคำแหงซอย 21 (ถนนนวศรี) ทาวน์อินทาวน์ เนื้อที่ 398 ตารางวา เหมาะทำบ้านออฟฟิศ
วังทองหลาง, วังทองหลาง, กรุงเทพ
ขาย: 43,780,000 บาทตรว.ละ 110,000 บาท
พื้นที่ 3 งาน 98 ตร.วา
ที่ดินถนนรามคำแหงซอย 21 ถนนนวศรี เนื้อที่ 398 ตารางวา เหมาะทำบ้าน โฮมออฟฟิศ ราคาขายเพียง 110,000 บาท/ตาารางวา แปลงสุดท้ายแล้วราคานี้ ที่ดินใกล้แหล่งชุมชน ทำเลดี...
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
10 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินรามคำแหง 24 ถนนหัวหมาก เนื้อที่ 1-0-0 ไร่ ราคาขายเพียง 130,000 บาท/ตารางวา
ขายที่ดินรามคำแหง 24 ถนนหัวหมาก เนื้อที่ 1-0-0 ไร่ ราคาขายเพียง 130,000 บาท/ตารางวา
หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพ
ขาย: 52,000,000 บาทตรว.ละ 130,000 บาท
พื้นที่ 1 ไร่
ที่ดิน ถนนรามคำแแหง 24 ถนนหัวหมาก เนื้อที่ 1-0-0 ไร่ ราคาขายเพียง 130,000 บาท/ตร.ว. เหมาะทำบ้าน โครงการ ออฟฟิศ อพาร์ทเม้นท์ ทำเลที่ดินใกล้สิ่งอำนวยความสะดวกต่าง...
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
10 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 1-0-10 ไร่ ใกล้แหล่งชุมชน สถาบันการศึกษา โรงงาน ซ.ฉลองกรุง 15 เขตลาดกระบัง กรุงเทพ
ขายที่ดิน 1-0-10 ไร่ ใกล้แหล่งชุมชน สถาบันการศึกษา โรงงาน ซ.ฉลองกรุง 15 เขตลาดกระบัง กรุงเทพ
ซอย15 ถนนฉลองกรุง, ลำปลาทิว, ลาดกระบัง, กรุงเทพ
ขาย: 10,000,000 บาทไร่ละ 9,756,098 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 10 ตร.วา
ที่ดินพร้อมบ้านเดี่ยวสองชั้น ใกล้ชิดธรรมชาติ บรรยากาศสงบ - ใกล้แหล่งชุมชน อพาร์ทเม้นท์ สถาบันการศึกษา และโรงงาน รายละเอียดทรัพย์ - ที่ดินขนาดประมาณ 410 ตร.วา พร
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 เดือน
ขายที่ดิน - ที่ดิน 396 ตร.วา สุขุมวิท 55 (ซอยพร้อมพรรค) เหมาะสร้างคอนโด อพาร์ทเมนต์ สำนักงาน
ที่ดิน 396 ตร.วา สุขุมวิท 55 (ซอยพร้อมพรรค) เหมาะสร้างคอนโด อพาร์ทเมนต์ สำนักงาน
ซอยพร้อมพรรค, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
ขาย: 180,450,000 บาทตรว.ละ 455,682 บาท
พื้นที่ 3 งาน 96 ตร.วา
ที่ดิน 396 ตร.วา สุขุมวิท 55 ซอยพร้อมพรรค ที่ตั้ง ซอยพร้อมพรรค แขวงคลองตันเหนือ เขตวัฒนา กรุงเทพฯ Google map - รายละเอียด . - ที่ดิน 396 ตารางวา - สิ่งปลูกสร้าง...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า ในซอยลาซาล 51 ทำเลดีมาก เหมาะทำทาวน์โฮม !
ขายที่ดินเปล่า ในซอยลาซาล 51 ทำเลดีมาก เหมาะทำทาวน์โฮม !
บางนา, บางนา, กรุงเทพ
ขาย: 60,000,000 บาทตรว.ละ 150,000 บาท
พื้นที่ 1 ไร่
ที่ดินเปล่า ในซอยลาซาล 51 ทำเลดีมาก เหมาะทำทาวน์โฮม เนื้อที่ 1 ไร่ ราคา 60 ล้านบาท ที่ดินเปล่าในซอยลาซาล ทำเลดี เข้าออกได้หลายทาง ทะลุออกบางนา-ตราด ซอย 28 ได้ ใ
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่าแปลงใหญ่ ซอยกรุงเทพกรีฑา 31 ทำเลดีมาก เหมาะทำหมู่บ้าน
ขายที่ดินเปล่าแปลงใหญ่ ซอยกรุงเทพกรีฑา 31 ทำเลดีมาก เหมาะทำหมู่บ้าน
สะพานสูง, สะพานสูง, กรุงเทพ
ขาย: 136,000,000 บาทไร่ละ 34,000,000 บาท
พื้นที่ 4 ไร่
ที่ดินเปล่าแปลงใหญ่ ซอยกรุงเทพกรีฑา 31 ทำเลดีมาก เหมาะทำหมู่บ้าน เนื้อที่ 4 ไร่ ราคา 136 ล้านบาท ที่ดินเปล่าแปลงใหญ่ เชฟสวยรูปสี่เหลี่ยม ผังสีเหลือง ย.3 สภาพแวด
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ด่วน! ขายที่ดินเปล่า ซอยนาคนิวาส 37 เหมาะมากทำทาวน์โฮม
ด่วน! ขายที่ดินเปล่า ซอยนาคนิวาส 37 เหมาะมากทำทาวน์โฮม
ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ
ขาย: 15,500,000 บาทตรว.ละ 114,815 บาท
พื้นที่ 1 งาน 35 ตร.วา
ที่ดินเปล่า ซอยนาคนิวาส 37 เหมาะมากทำทาวน์โฮม เนื้อที่ 135 ตรว. ราคา 15.5 ล้านบาท ที่ดินเปล่า เชฟรูปสี่เหลี่ยมผืนผ้า หน้ากว้าง 16 เมตร ห่างจากถนนนาคนิวาส 700 เม
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - Sale ขาย ที่ดินเปล่า 350 ตารางวา พื้นที่ส้ม บางนา-ตราดซอย8 ใกล้เซ็นทรัลบางนา ใกล้ทางด่วน
Sale ขาย ที่ดินเปล่า 350 ตารางวา พื้นที่ส้ม บางนา-ตราดซอย8 ใกล้เซ็นทรัลบางนา ใกล้ทางด่วน
บางนา, บางนา, กรุงเทพ
ขาย: 45,500,000 บาทตรว.ละ 130,000 บาท
พื้นที่ 3 งาน 50 ตร.วา
ที่ดินเปล่า 350 ตารางวา พื้นที่ส้ม บางนา-ตราดซอย8 ใกล้เซ็นทรัลบางนา ใกล้ทางด่วน เม เอมมี่ ก้อง kong.pl ขาย 130,000 บาท / ตารางวา ราคารวม 45,500,000 บาท ขาย ที่ด...
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
8 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า ถมแล้ว ขนาด 670 ตรว ซอยเพชรเกษม 102/4 ที่ดินสี่เหลี่ยมผืนผ้า เขตบางแค กทม.
ขายที่ดินเปล่า ถมแล้ว ขนาด 670 ตรว ซอยเพชรเกษม 102/4 ที่ดินสี่เหลี่ยมผืนผ้า เขตบางแค กทม.
บางแคเหนือ, บางแค, กรุงเทพ
ขาย: 29,000,000 บาทไร่ละ 17,313,433 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 2 งาน 70 ตร.วา
ที่ดินเปล่า ถมแล้ว ขนาด 1 ไร่ ซอยเพชรเกษม 102/4 ที่ดินเป็นสี่เหลี่ยมผืนผ้า นายหน้าเจ้าของโดยตรง ที่ตั้ง แขวงบางแคเหนือ เขตบางแค กรุงเทพมหานคร -ราคา 29,000,000 บ...
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
6 เดือน
ขายที่ดิน - ด่วน! ขายที่ดินเปล่า ติดถนนลาดพร้าววังหิน-โชคชัย 4
ด่วน! ขายที่ดินเปล่า ติดถนนลาดพร้าววังหิน-โชคชัย 4
ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ
ขาย: 111,200,000 บาทไร่ละ 80,000,000 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 1 งาน 56 ตร.วา
ที่ดินเปล่า ติดถนนลาดพร้าววังหิน-โชคชัย 4 เนื้อที่ 1-1-56 ไร่ ราคา 200,000 บาท/ตรว. ที่ดินเปล่า ทำเลดี ติดถนนลาดพร้าววังหิน และ ถนนโชคชัย 4 ใกล้ทั้งรถไฟฟ้า ห้าง
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน249 ตารางวา ทำเลดีมาก #ลาดพร้าว101แยก31 แขวงคลองจั่น เขตบางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ขายที่ดิน249 ตารางวา ทำเลดีมาก #ลาดพร้าว101แยก31 แขวงคลองจั่น เขตบางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ซอยลาดพร้าว101แยก31 ถนนลาดพร้าว, คลองจั่น, บางกะปิ, กรุงเทพ
ขาย: 16,185,000 บาทตรว.ละ 65,000 บาท
พื้นที่ 2 งาน 49 ตร.วา
ที่ดินทำเลดีมาก 249ตารางวา ลาดพร้าว101แยก31 แขวงคลองจั่น เขตบางกะปิ กรุงเทพมหานคร แบ่งขายแปลงละ100ตารางวาขี้นไป ขายแปลงในก่อน ตารางวาละ61,000บาท ขายรวมยกแปลง325...
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า ในซอยลาดพร้าว ทำเลดีมาก ห่างจากรถไฟฟ้าสถานีลาดพร้าว 83 เพียง 100 เมตร !
ขายที่ดินเปล่า ในซอยลาดพร้าว ทำเลดีมาก ห่างจากรถไฟฟ้าสถานีลาดพร้าว 83 เพียง 100 เมตร !
พลับพลา , วังทองหลาง, กรุงเทพ
ขาย: 86,790,000 บาทไร่ละ 66,000,000 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 1 งาน 26 ตร.วา
ที่ดินเปล่า ในซอยลาดพร้าว ทำเลดีมาก ห่างจากรถไฟฟ้าสถานีลาดพร้าว 83 เพียง 100 เมตร เนื้อที่ 1-1-26 ไร่ ราคา 165,000 บาท/ตรว. ที่ดินเปล่า ในซอยลาดพร้าว ทำเลดีมาก
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า ในซอยทองหล่อ 25 ใกล้โรงพยาบาลคามิลเลียน!
ขายที่ดินเปล่า ในซอยทองหล่อ 25 ใกล้โรงพยาบาลคามิลเลียน!
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
ขาย: 127,680,000 บาทตรว.ละ 480,000 บาท
พื้นที่ 2 งาน 66 ตร.วา
ที่ดินเปล่า ในซอยทองหล่อ 25 เนื้อที่ 266 ตรว. ราคา 480,000 บาท/ตรว. ที่ดินเปล่า ในซอยทองหล่อ 25 ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้ทั้งรถไฟฟ้า ห้างสรรพสินค้า และโรงพยาบาล
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า พระราม 9 ซอย 64 ทำเลดีมาก ทะลุออกถนนพัฒนาการได้!
ขายที่ดินเปล่า พระราม 9 ซอย 64 ทำเลดีมาก ทะลุออกถนนพัฒนาการได้!
สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ
ขาย: 79,530,000 บาทตรว.ละ 330,000 บาท
พื้นที่ 2 งาน 41 ตร.วา
ที่ดินเปล่า พระราม 9 ซอย 64 ทำเลดีมาก ทะลุออกถนนพัฒนาการได้ เนื้อที่ 241 ตรว. ราคา 330,000 บาท/ตรว. ที่ดินเปล่า ทำเลดี ในซอยพระราม 9 เดินทางสะดวก เข้าออกได้ทั้ง
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายถูก ที่ดินเปล่า ถมแล้ว ถนนประชาร่วมใจซอย 67 ถนนกว้าง
ขายถูก ที่ดินเปล่า ถมแล้ว ถนนประชาร่วมใจซอย 67 ถนนกว้าง
ซอย67 ถนนประชาร่วมใจ, ทรายกองดินใต้, คลองสามวา, กรุงเทพ
ขาย: 11,000,000 บาทไร่ละ 5,500,000 บาท
พื้นที่ 2 ไร่
ที่ดินเปล่า ถมแล้ว เนื้อที่ 2 ไร่ ตั้งอยู่ถนนประชาร่วมใจ 67 แขวงทรายกองดินใต้ เขตคลองสามวา กทม. หน้ากว้างประมาณ 87 เมตร ลึกประมาณ 37 เมตร เข้าซอยแค่ 100 เมตร ถน...
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
11 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 8-3-48 ไร่ 33 x 480 เมตร ติดถนนสังฆสันติสุข(ใกล้ซอย 60) เหมาะทำโครงการจัดสรร เขตหนองจอก กรุงเทพ
ขายที่ดิน 8-3-48 ไร่ 33 x 480 เมตร ติดถนนสังฆสันติสุข(ใกล้ซอย 60) เหมาะทำโครงการจัดสรร เขตหนองจอก กรุงเทพ
ถนนสังฆสันติสุข, กระทุ่มราย, หนองจอก, กรุงเทพ
ขาย: 27,000,000 บาทไร่ละ 3,043,968 บาท
พื้นที่ 8 ไร่ 3 งาน 48 ตร.วา
ที่ดิน 8-3-48 ไร่ - หน้ากว้างประมาณ 33 เมตร ลึกประมาณ 480 เมตร - บรรยากาศธรรมชาติ สงบ จุดเด่น - ด้านหน้าติดถนนสังฆสันติสุข ใกล้ซอยถนนสังฆสันติสุข 60 ด้านหลังติด
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 เดือน
ขายที่ดิน - ด่วน! ขายที่ดินเปล่า ในซอย บางนา-ตราด 28
ด่วน! ขายที่ดินเปล่า ในซอย บางนา-ตราด 28
บางนา, บางนา, กรุงเทพ
ขาย: 60,000,000 บาทตรว.ละ 150,000 บาท
พื้นที่ 1 ไร่
ที่ดินเปล่า ในซอย บางนา-ตราด 28 เนื้อที่ 1 ไร่ ราคา 150,000 บาท/ตรว. ที่ดินเปล่าในซอย บางนา-ตราด 28 ใกล้ทั้งรถไฟฟ้า ห้างสรรพสินค้า และ โรงพยาบาล เหมาะทำโฮมออฟฟิ
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า ในซอยปรีดีพนมยงค์ 15 สีน้ำตาล ย.10 !
ขายที่ดินเปล่า ในซอยปรีดีพนมยงค์ 15 สีน้ำตาล ย.10 !
พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
ขาย: 85,120,000 บาทตรว.ละ 320,000 บาท
พื้นที่ 2 งาน 66 ตร.วา
ที่ดินเปล่า ในซอยปรีดีพนมยงค์ 15 สีน้ำตาล ย.10 เนื้อที่ 266 ตรว. ราคา 320,000 บาท/ตรว. ที่ดินเปล่า ในซอยปรีดีพนมยงค์ ทำเลดี เดินทางสะดวก ทะลุออกซอย สุขุมวิท 65
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า ในซอยเทอดไท ทำเลดีมาก ทะลุออกถนนบางแคได้ หลังโครงการออริจิ้น!
ขายที่ดินเปล่า ในซอยเทอดไท ทำเลดีมาก ทะลุออกถนนบางแคได้ หลังโครงการออริจิ้น!
บางแค, บางแค, กรุงเทพ
ขาย: 31,500,000 บาทตรว.ละ 98,438 บาท
พื้นที่ 3 งาน 20 ตร.วา
ที่ดินเปล่า ในซอยเทอดไท ทำเลดีมาก ทะลุออกถนนบางแคได้ หลังโครงการออริจิ้น เนื้อที่ 1-3-20 ไร่ ราคา 43,750 บาท/ตรว. ที่ดินเปล่า ทำเลดี ในซอยเทอดไท เดินทางสะดวก เข
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินหนองจอก ติดถนนผดุงพันธ์-ติดคลองแสนแสบ เนื้อที่ 5 ไร่ ขายเพียงไร่ละ 5 ล้าน ใกล้ สน.หนองจอก ผังสีเหลือง ย.3
ขายที่ดินหนองจอก ติดถนนผดุงพันธ์-ติดคลองแสนแสบ เนื้อที่ 5 ไร่ ขายเพียงไร่ละ 5 ล้าน ใกล้ สน.หนองจอก ผังสีเหลือง ย.3
ถนนผดุงพันธ์, หนองจอก, หนองจอก, กรุงเทพ
ขาย: 25,000,000 บาทไร่ละ 5,000,000 บาท
พื้นที่ 5 ไร่
ที่ดินแปลงสวยรูปสี่เหลี่ยมผืนผ้า หน้าติดถนนผดุงพันธ์ หลังชนคลองแสนแสบ เนื้อที่ประมาณ 5 ไร่ หน้ากว้าง 44 เมตร และลึก 195 เมตร โดยประมาณ - ผังเมือง สีเหลือง ย.3 -
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • ติดคลอง
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินติดถนนประชาสำราญ 21 ไร่ครึ่ง เพียงไร่ละ 2.3 ล้าน ใกล้ สน. ประชาสำราญ และปั๊ม PT
ขายที่ดินติดถนนประชาสำราญ 21 ไร่ครึ่ง เพียงไร่ละ 2.3 ล้าน ใกล้ สน. ประชาสำราญ และปั๊ม PT
ถนนประชาสำราญ, คลองสิบสอง, หนองจอก, กรุงเทพ
ขาย: 49,450,000 บาทไร่ละ 2,300,000 บาท
พื้นที่ 21 ไร่ 2 งาน
ที่ดินแปลงสวยมาก ปัจจุบันทำนา เนื้อที่ประมาณ 21 ไร่ครึ่ง หน้ากว้างติดถนนประชาสำราญ 40 เมตร ลึก 850 เมตร โดยประมาณ - ตำแหน่งแปลงที่ดินอยู่ห่างจากสี่แยกไฟแดงถนนปร
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า ขนาด 342 ตรว พื้นที่สีแดง ติดถนนศรีนครินทร์ เขตสวนหลวง กทม.(นายหน้าติดเจ้าของ)
ขายที่ดินเปล่า ขนาด 342 ตรว พื้นที่สีแดง ติดถนนศรีนครินทร์ เขตสวนหลวง กทม.(นายหน้าติดเจ้าของ)
สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ
ขาย: 60,000,000 บาทตรว.ละ 175,439 บาท
พื้นที่ 3 งาน 42 ตร.วา
ที่ดินเปล่า ติดถนนศรีนครินทร์ ขนาด 342 ตรว นายหน้าติดเจ้าของ ที่ตั้ง ถนนศรีนครินทร์ แขวงสวนหลวง เขตสวนหลวง กรุงเทพมหานคร -ราคา 60,000,000 บาท -เนื้อที่ 342 ตารา...
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
6 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินพร้อมบ้านเก่า86ตรว. ซ.สมเด็จพระเจ้าตากสิน44 ทำเลดี ราคาพร้อมคุย
ขายที่ดินพร้อมบ้านเก่า86ตรว. ซ.สมเด็จพระเจ้าตากสิน44 ทำเลดี ราคาพร้อมคุย
ดาวคะนอง, ธนบุรี, กรุงเทพ
ขาย: 8,590,000 บาทตรว.ละ 99,884 บาท
พื้นที่ 86 ตร.วา
ที่ดินพร้อมบ้านเก่า86ตรว. ซ.สมเด็จพระเจ้าตากสิน44 ทำเลดี ราคาพร้อมคุย . ที่ดินพร้อมบ้านเก่า ขนาด 86 ตารางวา กว้าง 15.6 ม. ลึก 21 ม. - บ้านไม้เก่า อายุ 60 ปี พื้
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 เดือน
ขายที่ดิน - ด่วน! ขายที่ดินเปล่า ถนนจรัญสนิทวงศ์ ติดโรงเรียนนฤมลทิน ธนบุรี
ด่วน! ขายที่ดินเปล่า ถนนจรัญสนิทวงศ์ ติดโรงเรียนนฤมลทิน ธนบุรี
บางขุนศรี, บางกอกน้อย, กรุงเทพ
ขาย: 55,770,000 บาทตรว.ละ 330,000 บาท
พื้นที่ 1 งาน 69 ตร.วา
ที่ดินเปล่า ถนนจรัญสนิทวงศ์ ติดโรงเรียนนฤมลทิน ธนบุรี เนื้อที่ 169 ตรว. ราคา 330,000 บาท/ตรว. ที่ดินเปล่า ติดถนนจรัญฯ ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้รถไฟฟ้า และ โรงพยา
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 ปี
ขายที่ดิน - ที่ดินเปล่า 98 ตรว. หน้ากว้าง 23.76 ม. ทำเลทองซอยอ่อนนุช 17 ใกล้ BTS อ่อนนุช
ที่ดินเปล่า 98 ตรว. หน้ากว้าง 23.76 ม. ทำเลทองซอยอ่อนนุช 17 ใกล้ BTS อ่อนนุช
สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ
ขาย: 9,000,000 บาทตรว.ละ 91,837 บาท
พื้นที่ 98 ตร.วา
ที่ดินเปล่าขนาด 98 ตรว. หน้ากว้าง 23.76 เมตร, ความลึก 15.19 เมตร ที่ดินทำเลทองในซอยอ่อนนุช 17 แหล่งชุมชน เงียบสงบ ถนนกว้าง ทำเลดีใจกลางเมือง,ใกล้ BTS อ่อนนุช ติ...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า 355 ตรว. หมู่บ้านวรบูลย์ ซอยอ่อนนุช44
ขายที่ดินเปล่า 355 ตรว. หมู่บ้านวรบูลย์ ซอยอ่อนนุช44
บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ
ขาย: 33,725,000 บาทตรว.ละ 95,000 บาท
พื้นที่ 3 งาน 55 ตร.วา
ที่ดินเปล่า หมู่บ้านวรบูลย์ ซอยอ่อนนุช44 เนื้อที่ 355 ตร.ว ราคาขาย ตรว.ละ 95,000 บาท ค่าโอนคนละครึ่ง เหมาะทำบ้านพักอาศัย,Home Office สถานที่ใกล้เคียง ห่างจากถนน...
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
2 ปี
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน พระราม9 ตรงข้ามห้างเดอะไนท์ ติดถนน2ด้าน เข้าซอย 50 เมตร
ขายที่ดิน พระราม9 ตรงข้ามห้างเดอะไนท์ ติดถนน2ด้าน เข้าซอย 50 เมตร
บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ
ขาย: 25,000,000 บาทตรว.ละ 149,701 บาท
พื้นที่ 1 งาน 67 ตร.วา
ที่ดิน พระราม9 ตรงข้ามห้างเดอะไนท์ ติดถนน2ด้าน เข้าซอย 50 เมตร . ราคาขาย 25,000,000 บาท เนื้อที่ 167 ตร.ว. หน้ากว้าง 21 เมตร ลึก 33 เมตร ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้า
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
5 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า ในซอยเทอดไท เข้าซอยเพียง 100 เมตร ทำเลดีมาก เหมาะทำทาวน์โฮม !
ขายที่ดินเปล่า ในซอยเทอดไท เข้าซอยเพียง 100 เมตร ทำเลดีมาก เหมาะทำทาวน์โฮม !