กรองการค้นหา
ประเภท

ขายที่ดิน ใน ปทุมธานี

  • ขายที่ดิน
พบ 2,237 ประกาศขายที่ดิน กำลังแสดงหน้า 13 จาก 75 หน้า
ลงโฆษณาตำแหน่งนี้ โปร! 1 แถม 1
ขายที่ดิน - ขายด่วนที่ดิน 200 ตารางวา ติดถนนคอนกรีต ซอย คลองสี่ตะวันออก 56 คลองหลวง ปทุมธานี
ขายด่วนที่ดิน 200 ตารางวา ติดถนนคอนกรีต ซอย คลองสี่ตะวันออก 56 คลองหลวง ปทุมธานี
คลองสี่, คลองหลวง, ปทุมธานี
ขาย: 1,400,000 บาทตรว.ละ 7,000 บาท
พื้นที่ 2 งาน
ที่ดิน ที่ดิน 200 ตารางวา หน้ากว้างประมาณ 20 ม. ลึก 40 ม. ที่ดินแปลงรูปแปลงสวย ทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า ติดถนนคอนกรีต กว้างประมาณ 5 ม. มีระบบไฟฟ้า น้ำประปา ผ่านหน้าแ
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายด่วนที่ดิน 100 ตารางวา - ดี ติดถนนคอนกรีต 2 คลอง 12 หนองเสือ ปทุมธานี
ขายด่วนที่ดิน 100 ตารางวา - ดี ติดถนนคอนกรีต 2 คลอง 12 หนองเสือ ปทุมธานี
หนองสามวัง, หนองเสือ, ปทุมธานี
ขาย: 380,000 บาทตรว.ละ 3,800 บาท
พื้นที่ 1 งาน
ที่ดิน ที่ดิน 100 ตารางวา หน้ากว้างประมาณ 18 ม. ลึก 22 ม. ติดถนนคอนกรีต กว้าง 6 ม. รูปแปลงสวย ทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า มีระบบไฟฟ้า น้ำประปา ผ่านหน้าแปลง ที่ดินหันหน้
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินอยู่ในหมู่บ้านเดอะลากูน 1-2 อำเภอสามโคก จังหวัดปทุมธานี
ขายที่ดินอยู่ในหมู่บ้านเดอะลากูน 1-2 อำเภอสามโคก จังหวัดปทุมธานี
ถนนปทุมธานี-สามโคก-เสนา, ท้ายเกาะ, สามโคก, ปทุมธานี
ขาย: 6,000,000 บาทตรว.ละ 22,472 บาท
พื้นที่ 2 งาน 67 ตร.วา
ที่ดินสวย ทำเลดี สามโคก ปทุมธานี ที่ตั้ง หมู่บ้านเดอะลากูน อ.สามโคก จ.ปทุมธานี ขนาด 267 ตารางวา 0-2-67 ไร่ ราคาขาย 6,000,000 บาท เฉลี่ย 22,471.91 บาท/ตารางวา จุ
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขาย ที่ดินเปล่า 212 ตร.ว. ซอยธรรมสุธีร์ 19 อ.เมืองปทุมธานี จ.ปทุมธานี
ขาย ที่ดินเปล่า 212 ตร.ว. ซอยธรรมสุธีร์ 19 อ.เมืองปทุมธานี จ.ปทุมธานี
บางเดื่อ, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
ขาย: 3,000,000 บาทตรว.ละ 14,151 บาท
พื้นที่ 2 งาน 12 ตร.วา
ที่ดินเปล่า 212 ตร.ว. ซอยธรรมสุธีร์ 19 อ.เมืองปทุมธานี จ.ปทุมธานี . ขาย ที่ดินเปล่า เนื้อที่ 212 ตร.ว. หน้ากว้างประมาณ 48 เมตร ลึกประมาณ 19 เมตร หันหน้าทิศตะวัน
  • ราคาถูก-ต่ำกว่าประเมิน
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายด่วนที่ดิน 24 ตารางวา ติดถนนคอนกรีต 9 รังสิต-นครนายก22 ธัญบุรี ปทุมธานี
ขายด่วนที่ดิน 24 ตารางวา ติดถนนคอนกรีต 9 รังสิต-นครนายก22 ธัญบุรี ปทุมธานี
ประชาธิปัตย์, ธัญบุรี, ปทุมธานี
ขาย: 700,000 บาทตรว.ละ 29,167 บาท
พื้นที่ 24 ตร.วา
ที่ดิน ที่ดิน 24 ตารางวา หน้ากว้างประมาณ 5 ม. ลึก 19 ม. ติดถนนคอนกรีต กว้างประมาณ 6 ม. มีระบบไฟฟ้า น้ำประปา และท่อระบายน้ำ ผ่านหน้าแปลง ที่ดินหันหน้าไปทางด้านทิ
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน 50 ตารางวา ใกล้โลตัส รังสิต คลอง7 ติดถนนคอนกรีต รังสิต-นครนายก ค.8 ชุมชนสุสวาส 2 ธัญบุรี ปทุมธานี
ขายที่ดิน 50 ตารางวา ใกล้โลตัส รังสิต คลอง7 ติดถนนคอนกรีต รังสิต-นครนายก ค.8 ชุมชนสุสวาส 2 ธัญบุรี ปทุมธานี
ลำผักกูด, ธัญบุรี, ปทุมธานี
ขาย: 600,000 บาทตรว.ละ 12,000 บาท
พื้นที่ 50 ตร.วา
ที่ดิน M ที่ดิน 50 ตารางวา M หน้ากว้างประมาณ 13 ม. ลึก 15 ม. M ที่ดินรูปแปลงสวย ทรงสี่เหลี่ยม 0ติดถนนคอนกรีต กว้างประมาณ 5 ม. M มีระบบไฟฟ้า น้ำประปา และท่อระบาย
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่าราคาถูกมาก 3ไร่ ลำลูกกาคลอง12 ถ.ลำลูกกา ต.บึงคอไห อ.ลำลูกกา ปทุมธานี ขายถูกกว่าประเมินกรมที่ดิน
ขายที่ดินเปล่าราคาถูกมาก 3ไร่ ลำลูกกาคลอง12 ถ.ลำลูกกา ต.บึงคอไห อ.ลำลูกกา ปทุมธานี ขายถูกกว่าประเมินกรมที่ดิน
ซอยลำลูกกาคลอง12 ถนนลำลูกกา, บึงคอไห, ลำลูกกา, ปทุมธานี
ขาย: 2,250,000 บาทไร่ละ 750,000 บาท
พื้นที่ 3 ไร่
ที่ดินเปล่า 3ไร่ ลำลูกกาคลอง12 ถ.ลำลูกกา ต.บึงคอไห อ.ลำลูกกา ปทุมธานี ใกล้สนามกอล์ฟลำลูกกาคันทรี่คลับ หน้าว้าง84 54เมตร ห่างจากถนนลำลูกกาคลอง12เพียง900เมตร สถาน
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน คลอง10 หนองเสือ ซอยเทศบาล8 ขนาด 130 ตรว. ราคา769,000 บาท
ขายที่ดิน คลอง10 หนองเสือ ซอยเทศบาล8 ขนาด 130 ตรว. ราคา769,000 บาท
ซอยเทศบาล 8, บึงบา, หนองเสือ, ปทุมธานี
ขาย: 769,000 บาทตรว.ละ 5,915 บาท
พื้นที่ 1 งาน 30 ตร.วา
ที่ดินเปล่า เป็นที่ดินจัดสรร ซ.เทศบาล8 ซอยผู้ว่า หน้ากว้าง 13 เมตร ลึก 40 เมตร ราคา 769,000 บาท พื้นที่ 130 ตรว. ตำบล บึงบา อำเภอ หนองเสือ จังหวัด ปทุมธานี - อย
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า หมู่บ้านสีวลี รังสิต คลอง2 พื้นที่ 80 ตรว. ขายต่ำกว่าประเมิน!
ขายที่ดินเปล่า หมู่บ้านสีวลี รังสิต คลอง2 พื้นที่ 80 ตรว. ขายต่ำกว่าประเมิน!
ประชาธิปัตย์, ธัญบุรี, ปทุมธานี
ขาย: 1,700,000 บาทตรว.ละ 21,250 บาท
พื้นที่ 80 ตร.วา
ที่ดินเปล่า หมู่บ้านสีวลี1 รังสิต-นครนายก คลอง2 หน้ากว้าง 16 เมตร ลึก 20 เมตร เหมาะกับการปลูกบ้าน ราคา 1,700,000 บาท หรือ 21,250 บาท/ตรว. พื้นที่ 80 ตารางวา ถนน...
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายด่วนที่ดิน 800 ตารางวา ติดถนนคอนกรีต บ้านสวนพิเชษฐ์ คลอง 8 ลำลูกกา ปทุมธานี
ขายด่วนที่ดิน 800 ตารางวา ติดถนนคอนกรีต บ้านสวนพิเชษฐ์ คลอง 8 ลำลูกกา ปทุมธานี
ลำลูกกา, ลำลูกกา, ปทุมธานี
ขาย: 8,400,000 บาทไร่ละ 4,200,000 บาท
พื้นที่ 2 ไร่
ที่ดิน เนื้อที่ขนาด 2 ไร่ 800 ตารางวา ติดถนนคอนกรีต กว้างประมาณ 8 ม. แปลงกว้างประมาณ 46 ม. ลึก 69 ม. หน้าแปลงหันทางทิศเหนือ มีระบบน้ำประปา ไฟฟ้า พร้อมท่อระบายน้
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน คลองสี่ คลองหลวง ธัญบุรี รังสิต 98 ตารางวา
ขายที่ดิน คลองสี่ คลองหลวง ธัญบุรี รังสิต 98 ตารางวา
ซอย14/2 ถนนรังสิต-ธัญบุรี-นครนายก, คลองสี่, คลองหลวง, ปทุมธานี
ขาย: 1,764,000 บาทตรว.ละ 18,000 บาท
พื้นที่ 98 ตร.วา
ที่ดิน คลองสี่ คลองหลวง - ธัญบุรี - รังสิต Address ซอย 14/2 คลองสี่ คลองหลวง-ธัญบุรี ปทุมธานี Google Map พื้นที่ถมดินเรียบร้อย สามารถปลูก บ้าน โฮมออฟฟิศ อพาร์ตเ...
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินลำลูกกา 200 ตารางวา ซอยสุสวาท6 ย่านชุมชน ติดถนนคอนกรีต ลาดสวาย ปทุมธานี
ขายที่ดินลำลูกกา 200 ตารางวา ซอยสุสวาท6 ย่านชุมชน ติดถนนคอนกรีต ลาดสวาย ปทุมธานี
ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
ขาย: 4,600,000 บาทตรว.ละ 23,000 บาท
พื้นที่ 2 งาน
ที่ดินลำลูกกา 200 ตารางวา ซอยสุสวาท6 ย่านชุมชน ติดถนนคอนกรีต ลาดสวาย ปทุมธานี . รายละเอียด ที่ดิน อยู่ในซอยสุสวาท6 ขนาด 200 ตารางวา ติดถนนคอนกรีต ย่านชุมชน มีเพ
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขาย ที่ดินต่ำกว่าราคาประเมิน 2 ไร่ 4 แปลง หนองเสือ คลอง13 ปทุมธานี
ขาย ที่ดินต่ำกว่าราคาประเมิน 2 ไร่ 4 แปลง หนองเสือ คลอง13 ปทุมธานี
ศาลาครุ, หนองเสือ, ปทุมธานี
ขาย: 1,450,000 บาทไร่ละ 725,000 บาท
พื้นที่ 2 ไร่
ที่ดินต่ำกว่าราคาประเมิน 2 ไร่ 4 แปลง หนองเสือ คลอง13 ปทุมธานี 1.ที่ดินเนื้อที่ 2-0-17 ไร่ 2ที่ดินเนื้อที่ 2-0-28 ไร่ 3.ที่ดินเนื้อที่ 2-0-31 ไร่ จำนวน 2 แปลง เ...
  • ราคาถูก-ต่ำกว่าประเมิน
  • ที่ดินเปล่า
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินแปลงสวยใกล้ปั๊มปตท.คลอง12 ขนาด 1-3-68 ไร่ เหมาะทำคาเฟ่หรือบ้านพักอาศัย
ขายที่ดินแปลงสวยใกล้ปั๊มปตท.คลอง12 ขนาด 1-3-68 ไร่ เหมาะทำคาเฟ่หรือบ้านพักอาศัย
บึงน้ำรักษ์, ธัญบุรี, ปทุมธานี
ขาย: 7,500,000 บาทไร่ละ 3,906,250 บาท
พื้นที่ 1 ไร่ 3 งาน 68 ตร.วา
ที่ดินรูปแปลงสี่เหลี่ยมผืนผ้า ขนาด 1-3-68 ไร่ หน้ากว้าง 42 เมตร ลึก 75 เมตร ทำเลดีริมถนน รังสิต-นครนายก ใกล้สถานีบริการน้ำมัน ปตท. คลอง 12 ฝั่งขาเข้ากทม. เข้าซอ
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า คลองสอง 200 ตรว. ซอยบงกช 53 ต.คลองสอง อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี 2,400,000 บาท
ขายที่ดินเปล่า คลองสอง 200 ตรว. ซอยบงกช 53 ต.คลองสอง อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี 2,400,000 บาท
ซอยบงกช 53 ถนนคลองหลวง, คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี
ขาย: 2,400,000 บาทตรว.ละ 12,000 บาท
พื้นที่ 2 งาน
ที่ดินเปล่า คลองสอง 200 ตรว. ซอยบงกช 53 ต.คลองสอง อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี -ที่ดินหน้ากว้าง 29 เมตร ลึก 28 เมตร โดยประมาณ -หน้าแปลงที่ดินหันทิศใต้ -เข้า-ออก ได้ทั้
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายด่วน ที่ดิน 180 ตารางวา ติดถนนสาธารณะ ถมแล้ว อิน 16 อ.ลาดหลุมแก้ว จ.ปทุมธานี
ขายด่วน ที่ดิน 180 ตารางวา ติดถนนสาธารณะ ถมแล้ว อิน 16 อ.ลาดหลุมแก้ว จ.ปทุมธานี
ลาดหลุมแก้ว, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี
ขาย: 2,610,000 บาทตรว.ละ 14,500 บาท
พื้นที่ 1 งาน 80 ตร.วา
ที่ดิน ที่ดิน 180 ตารางวา หน้ากว้างประมาณ 18.5 ม. ลึก 39 ม. ติดถนนคอนกรีตสาธารณะ กว้าง 8 ม. รูปแปลงสวย ทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า ปัจจุบันที่ดินถมไว้แล้วทั้งแปลง มีระบ
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายด่วนทีดิน 153 ตารางวา ติดถนนหินคลุก ซอย วัดหนองปรง ต.บางเดื่อ อ.เมืองปทุมธานี
ขายด่วนทีดิน 153 ตารางวา ติดถนนหินคลุก ซอย วัดหนองปรง ต.บางเดื่อ อ.เมืองปทุมธานี
บางเดื่อ, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
ขาย: 2,200,000 บาทตรว.ละ 14,103 บาท
พื้นที่ 1 งาน 56 ตร.วา
ที่ดิน ที่ดิน 153 ตารางวา หน้ากว้างประมาณ 24 ม. ลึก 25.5 ม. ติดถนนหินคลุก รูปแปลงสวย ทรงสี่เหลี่ยม ที่ดินหันหน้าไปทางด้านทิศตะวันตก เหมาะสร้างบ้านสวน,โฮมออฟฟิศ,
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ที่ดินคลองหลวง คลองหก(ตะวันออก) ตรงข้าม วัดผลาหาร ขนาด เนื้อที่ 44-2-73.7 ไร่ คลองหก (คลองซอยที่ 6 ฝั่งตะวันออก) ธัญญะ ที่นา
ที่ดินคลองหลวง คลองหก(ตะวันออก) ตรงข้าม วัดผลาหาร ขนาด เนื้อที่ 44-2-73.7 ไร่ คลองหก (คลองซอยที่ 6 ฝั่งตะวันออก) ธัญญะ ที่นา
ซอยคลองซอยที่ 6 ฝั่งตะวันออก ซ.90 ถนน4001, คลองหก, คลองหลวง, ปทุมธานี
ขาย: 75,960,250 บาทไร่ละ 1,700,000 บาท
พื้นที่ 44 ไร่ 2 งาน 73 ตร.วา
ที่ดินคลองหลวง คลองหก ตะวันออก ตรงข้าม วัดผลาหาร ขนาด เนื้อที่ 44-2-73.7 ไร่ คลองหก คลองซอยที่ 6 ฝั่งตะวันออก ธัญญะ ที่นา ติดถนนหน้า-หลัง คลองหก คลองซอยที่ 6 ฝั...
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
  • ติดคลอง
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดิน94 ตร.วา อยู่ในซอยหมู่บ้านอธิเชษฐธานี ถนนปทุมธานี-บางปะหัน เชียงรากใหญ่ สามโคก ปทุมธานี 10,639/ตร.วา กู้ได้
ขายที่ดิน94 ตร.วา อยู่ในซอยหมู่บ้านอธิเชษฐธานี ถนนปทุมธานี-บางปะหัน เชียงรากใหญ่ สามโคก ปทุมธานี 10,639/ตร.วา กู้ได้
เชียงรากใหญ่, สามโคก, ปทุมธานี
ขาย: 1,000,000 บาทตรว.ละ 10,638 บาท
พื้นที่ 94 ตร.วา
ขายเอง ขายที่ดินต่ำกว่าราคาประเมิน 94 ตร.วา อยู่ในซอยหมู่บ้านอธิเชษฐธานี ถนนปทุมธานี-บางปะหัน ถนน347 เป็นถนนคอนกรีตแล้ว มีประปาไฟฟ้า จังหวัดปทุมธานี อำเภอสามโคก
  • เจ้าของขายเอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า 70 ตารางวา คลอง2 (ซอยรังสิต-นครนายก33) ใกล้ตลาดพระรูปคลองสอง
ขายที่ดินเปล่า 70 ตารางวา คลอง2 (ซอยรังสิต-นครนายก33) ใกล้ตลาดพระรูปคลองสอง
ประชาธิปัตย์, ธัญบุรี, ปทุมธานี
ขาย: 1,350,000 บาท
ที่ดินเปล่า 70 ตารางวา คลอง2 ซอยรังสิต-นครนายก33 ใกล้ตลาดพระรูปคลอง2 - เนื้อที่ 70 ตารางวา รูปแปลงสี่เหลี่ยมสวย - หน้ากว้างติดถนน 14 เมตร ลึก 20 เมตร - หันหน้าท
  • ราคาถูก-ต่ำกว่าประเมิน
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - ขายที่ดินเปล่า 100 ตารางวา คลอง10 หนองเสือ ปทุมธานี
ขายที่ดินเปล่า 100 ตารางวา คลอง10 หนองเสือ ปทุมธานี
บึงกาสาม, หนองเสือ, ปทุมธานี
ขาย: 350,000 บาทตรว.ละ 3,500 บาท
พื้นที่ 1 งาน
ที่ดินเปล่า 100 ตารางวา คลอง10 หนองเสือ ปทุมธานี มีน้ำไฟ เข้าถึง พิกัดแปลง ที่อยู่ ตำบล บึงกาสาม อำเภอ หนองเสือ ปทุมธานี ทำเล ใกล้วัดป่าคลอง11 , ใกล้ไอ้ไข่วัดโป
  • ราคาถูก-ต่ำกว่าประเมิน
  • ที่ดินเปล่า
  • ติดถนน
ดูรายละเอียด - ติดต่อ
1 เดือน
ขายที่ดิน - กำเงินแสนมาซื้อได้เลย ขายที่ดิน เลียบคลอง 11 อ.หนองเสือ จ.ปทุมธานี
กำเงินแสนมาซื้อได้เลย ขายที่ดิน เลียบคลอง 11 อ.หนองเสือ จ.ปทุมธานี
บึงกาสาม, หนองเสือ, ปทุมธานี
ขาย: 350,000 บาทตรว.ละ 3,500 บาท
พื้นที่ 1 งาน
ที่ดิน เลียบคลอง 11 อ.หนองเสือ จ.ปทุมธานี - เนื้อที่ 100 ตารางวา - ใกล้ วัดป่าคลอง11 - ถนนซอยกว้าง 5 เมตร มีน้ำ ไฟ เข้าถึง - ถนนเลียบคลอง 11 เชื่อมต่อถนนรังสิต-